Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

UOW 1st Proclaim

5 posters

Go down

UOW 1st Proclaim Empty UOW 1st Proclaim

ตั้งหัวข้อ by Admin Wed Oct 20, 2010 9:29 pm

สวัสดีครับชาว UOW ทุกๆคนครับ ผมลีโอนะครับ หรือในบทคือ Leo Ultin มีเรื่องจะแจ้งให้ทุกท่านทราบนะครับ

เรื่องการต่อบทให้เริ่มต่อกันได้เลยนะครับ ถึงแม้บทจะยังไม่ลงครับ เหตุที่บทยังไม่ลงนั้น เพราะเราต้องรอฤกษ์งามยามดีกันหน่อยบวกกับคนยังน้อยอยู่ฮะ เลยยังไม่ลงบทตอนนี้ แล้วเวลาฤกษ์งามยามดีที่ผมพูดถึงก็คือ วันที่ 1/1/11 นะครับ 1 4 ตัวเลยทีเดียว

สำหรับการตั้งกระทู้นะครับได้ห้องละ 3 กระทู้ต่อวันใครตั้งเกิน โดน Kill ครับ

โชว์หลักของ UOW คือ Pyron นะครับลงบททุกๆวันศุกร์

สำหรับตัวละครของผมคือ Leo Ultin Till Ultin จะไม่ใส่ OV นะฮะ เดี๋ยวจะหาว่าโกงครับ Jacky Craz เช่นเดียวกันครับ

ส่วน Jacky Craz จะเป็น GM ของ Pyron นะครับ โปรจะลงทีหลังครับตอนนี้ลงแค่ leo เอง

ต่อมาก็เรื่อง OV OV นี้สามารถเพิ่มได้จากการเอาคนมาสมัคร,โปรโมต หรือร่วมกิจกรรมแล้วได้มานะฮะ สำหรับโปรโมท +1 ได้มา +1 ส่วนร่วมกิจกรรมจะบอกตอนที่ กิจกรรเริ่มขึ้นนะครับ ส่วนเรื่องกิจกรรมแรกจะจัดวันไหน ผมคงบออกได้แค่ว่าเร็วๆนี้แค่นี้แหละครับ ชวนคนมาสมัครเยอะๆนะครับ ค่ายจะได้ครึกครื้นแถมได้ OV ไปด้วย สำหรับคนที่ไปโปรโมตค่าย UOW นะฮะ ให้เอาลิงค์มาให้ผมด้วยในห้องแชทของที่ไหนก็ได้ฮะ แต่ผมจะแย้มกิจกรรมให้หน่อยว่าเป็นการตอบคำถามที่ผมตั้งขึ้นมาครับ เกี่ยวกับมวยปล้ำนี่แหละครับ ชนิดที่ว่า(ไม่)ปราบเซียนกันเลยครับ สำหรับวันนี้ก็มีเรื่องแจ้งให้ทราบเท่านี้ครับ สวัสดีครับ

Leo Ultin

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Fri Oct 22, 2010 8:28 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Admin
Admin
Admin

http://uowrestling.forumotions.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

UOW 1st Proclaim Empty Re: UOW 1st Proclaim

ตั้งหัวข้อ by I'm Sting Thu Oct 21, 2010 1:20 pm

รับทราบครับ

I'm Sting
UOW Jobber
UOW Jobber

UOW 1st Proclaim Empty Re: UOW 1st Proclaim

ตั้งหัวข้อ by Joe Thu Oct 21, 2010 1:23 pm

อ่า ทราบฮะ
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by songnoy Thu Oct 21, 2010 2:49 pm

คับผม
songnoy
songnoy
UOW Rookie
UOW Rookie

https://www.facebook.com/DayRusChay

ตั้งหัวข้อ by bryan-ford Sun Oct 24, 2010 6:36 pm

ได้เลย ว่าตามนั้น
bryan-ford
bryan-ford
UOW Reporter
UOW Reporter

ขึ้นไปข้างบน