Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Loser Sanguinary 2011

bryan-ford
Joe
DanielsoN
Admin
8 posters

Go down

Loser Sanguinary 2011 Empty Loser Sanguinary 2011

ตั้งหัวข้อ by Admin Sun Jan 30, 2011 6:38 pm

Dark Match : The Resolution Def. SS Team

No Rules……… No Gentleness……… No Anything to keep Them In Rules……………….

UOW Present

Loser Sanguinary

Loser Sanguinary 2011 Ppvlosersaguinary

Bring the violence
It's significant
To the life
If you've ever known anyone
To the life
Can you feel it?

How do you sleep
When you live with your lies
Out of your mouth
Up from your mind
That kind of thinking
Starts a chain reaction
You are a timebomb ticking away
You need to release
What you're feeling inside
Let out the beast
That you're trying to hide
Step right up and be a part of the action
Get your game face on
Because it's time to play
You're pushing and fighting your way
You're ripping it up

To the life
To the life
(repeat chorus)

How do you live without playing the game
Sit on the side and expect to keep sane
Step right up and be a part of the action
Come get a piece of it before it's too late
Take a look around
You can't deny what you see
Were living in a violent society
Well my brother let me show you a better way
So get your game face on because it's time to play
You're pushing and fighting your way you're ripping it up

To the life
To the life
(repeat chorus)

So tell me what am I supposed to be
Another goddamn drone
Tell me what am I supposed to be
Should I leave it on the inside

So tell me what am I supposed to be
Another goddamn drone
Tell me what am I supposed to be
Should I get ready to play

You're pushing and fighting your way
You're ripping it up

To the life
To the life

Bang Bang Bang Bang Boom Boom Boommmmmmmmm!!!!!!!!!!!!!!

พลุถูกกจุดขึ้นอย่างสวยงาม พร้อมกับเสียงเชียร์เสียงเฮของคนดู เป็นสัญญาณได้เวลาเริ่ม PPV แรกของ UOW แล้ว Loser Sanguinary!!!!!!!

Shabin : สวัสดีครับ!!!
Jame : สวัสดีในโอกาสพิเศษครับ!!!
Shabin : ขอต้อนรับเข้าสู่ PPV แรกของ UOW ซึ่งมีคอนเซปต์ No DQ ทั้งรายการ!!..
Jame : นั่นคือ Loser Sanguinary นั่นเอง!!!
Shabin : ซึ่งใน PPV ครั้งนี้ มีเพียงแค่ 3 คู่เท่านั้นครับ
Jame : แต่เป็น 3 คู่ที่ สนุก สุด มันส์ โหด กันเลยทีเดียว
Shabin : ซึ่งคู่แรกกำลังจะเริ่มแล้วครับ
Jame : งั้นเราไปชมกันเลยดีกว่าครับ!!
Shabin & Jame : ฟิ้วววววววววววว~~

แก๊งๆๆ!!!

Mark : Following contest is single no DQ one fall!!!!!

แมทช์แรกเป็นแมทช์ตัวต่อตัว ไม่มีการจับแพ้ฟาวล์นะครับ

เพลง Imperial City ดังขึ้น!!!

Mark : Introducing first form Tokyo,Japan!!!! Weight 185 pounds!!! “Mr.Mainevent” The Zax!!!!!!

The Zax ออกมาแล้วครับ คนดูก็โห่เป็นการต้อนรับ ออกมามองหน้าคนดูครับ แล้วก็ยิ้มแบบเจ้าเล่ห์ๆครับ แล้วเดินไปขึ้นเวที แล้วขึ้น TB พนมมือไหว้พระไหว้เจ้าแล้วพ่นสารเขียวขึ้นฟ้า ฟรวด!!!!

Loser Sanguinary 2011 78a18

เพลง Lasthoper ดังขึ้น!!!!

Mark : Introducing the opponent form Windsor,Ontario!!!! Weight 185 pounds!!! “The Prince Of Lycanthrope” Miller Evans!!!!!!

Evans ออกมาแล้วครับ!!! คนดูก็ส่งเสียงเชียร์ต้อนรับ เดินออกมาตามสไตล์อินดี้ครับ เดินแล้วทักทายมิตรรักแฟนเพลง แล้วขึ้นเวทีไป ขึ้น TB ต่อแล้วทำท่าหอน 1 รอบครับ!! คนดูก็หอนกลับครับ!! เย้ย ไม่ใช่ แล้วลงมาเป็นอันจบพิธี

Loser Sanguinary 2011 Eddiephillylarge

The Zax Vs Miller Evans – Single No DQ Match

แก๊งๆๆ!!!

เริ่มมาทั้งคู่ประมือกันก่อนครับ!! ZAX จัดการบิดใส่ Wrist Lock Evans ลงไปนอนกลับพื้นก่อนจะกลิ้งตัวไปมาใช้เท้าดีดแขนของ ZAX ครับ ZAX เสครับ Evans ยืนขึ้นมาเตะใส่หน้าท้องของ ZAX หนึ่งดอก ก่อนจะเปลี่ยนมาเตะขาใส่อีกทีก่อนจะจับเหวี่ยงเข้าเชือกครับ Evans จับใส่ Arm Drag!! ZAX โดนเข้าไปเต็มๆแต่ก็ยังลุกขึ้นมา ZAX หันมาเจอ Evans Superkick ใส่แต่ ZAX จับขาไว้ได้ก่อนจะจัดการตีศอกใส่ขาและจัดการออกแรงใส่ Belly To Belly Suplex!! หลังของ Evans ฟาดพื้นเต็มๆ ZAX จัดการใส่ Elbow Drop ต่อครับ โดนเต็มๆท้องของ Evans ZAX จัดการเด้งเชือกกระโดด Knee Drop ใส่ Evans แต่ Evans กลิ้งหลบได้ ZAX เข่าอัดกับพื้นเองครับ!! Evan จัดการลวบเอวจัดการใส่ German Suplex!!! แต่ ZAX ยืนได้ครับ Evans งงๆครับมันหลุดมือเมื่อไหร่หันมาเจอ ZAX ตีศอกใส่หน้าเต็มๆครับ Evan กุมปากครับ ZAX จัดการจับ Evan เหวี่ยงเข้ามุมครับ ZAX วิ่งเข้าไปปั้มแต่ Evans หลบได้ครับ ZAX หน้าฟาดกับเทริน์บัคเคิล ก่เต็มๆ Evans จัดการกระโดดไปที่ขอบเวทีครับก่อนจะจัดการเตะใส่คอของ ZAX เต็มๆครับ ZAX เสๆครับ Evan จัดการสปริงบอร์ด Dropkick ใส่ ZAX อีกครับ!! ZAX เสครับ Evan รีบลุกขึ้นมา Clothsline ใส่ ZAX แต่ ZAX รู้ตัวจัดการเสย Evan ขึ้นไปแต่ Evan ยืนบนขอบเวทีได้ครับ ZAX รู้ครับจัดการต่อยใส่ Evan แต่ Evan บล็อกได้ก่อนจะจัดการเอาหัวโหม่งใส่ ZAX เต็มๆ ZAX มึนครับ Evans จัดการรีบวิ่งขึ้นเชือกครับแต่ ZAX รู้ทันจัดการดึงขาของ Evans เต็มแรง Evans ตกลงมาหลังฟาดพื้นครับ ZAX จัดการสปริงบอร์ด Leg Drop สับคอของ Evans ต่อเลยครับ Evans ดิ้นเลยครับ ZAX จับ Evans ยืนขึ้นมาก่อนจะจัดการ Back Chop!! ลั่นเวทีครับ Evans เสครับแต่สู้ด้วย Back Chop กลับครับ!! ZAX เสกลับครับ Evans จัดการ Spinning Heel Kick ใส่ ZAX ทรุดครับ Evans จัดการเด้งเชือกใส่ Dropkick เต็มหน้าของ ZAX ครับ Evans จัดการ Elbow Drop อีกทีครับก่อนจะจัดการกด

1………………………

2………………………..

ZAX ดิ้นหลุดครับ Evans จัดการจับ ZAX ยืนขึ้นมา ก่อนจะจัดการเตะใส่ขาครับ ก่อนจะรีบเด้งเชือกเข้าไป Shoulder Block แต่ ZAX รู้ทันหลบได้ก่อนจะจัดการลวบเอวยก German Suplex!! คอของ Evans ปักพื้นครับ ZAX รีบจับ Evans ยืนขึ้นมาก่อนจะจับใส่ Snapmare ต่อด้วยเตะใส่หลังของ Evans เต็มๆ ZAX ไม่พอจัดการเด้งเชือกใส่ Clothsline กับ Evans ที่นั่งอยู่ลงไปนอนต่อครับ ZAX จัดการกระทืบ Evans ไม่ยั้งครับ กรรมการไม่ห้ามครับ เพราะมันไม่มี DQ ZAX จับ Evans โยนลงเวทีด้านล่างแต่ Evans เอามือจับเชือกไว้ได้ครับ ZAX เห็นพุ่งมาเอาไหล่ชนแต่ Evans ดึงเชือก ZAX ตกเวทีไปครับ!! ZAX ลงไปอยู่ข้างล่างแบบงงๆ เจอ Evans Rolling Savate ใส่ท้องของ ZAX ครับ ZAX เสครับ Evans จัดการกระโดด Knee Strike ซ้ำอีกครับ ZAX ล้มเลยครับ Evans ค้นใต้เวทีก่อนจะเอาเก้าอี้เหล็กออกมาครับ ZAX ล้มขึ้นมาแต่ก็ยังฝืนลุกหันมาเจอ Evans ฟาดเก้าอี้ใส่แต่ ZAX รู้ทันจัดการ Dropkick ใส่เก้าอี้ดีดหน้า Evans เต็มๆ Evans เป๋ครับ ZAX จัดการจับ Evans โยนเข้าไปที่กั้นคนดูเต็มแรงครับ พร้อมด้วยวิ่งเอาศอกไปอัดหน้าของ Evans เต็มๆ Evans ลงไปนั่งครับ ZAX จัดการเอาเท้ากระทืบหน้าท้องของ Evans เต็มๆครับ กระทืบไม่ยั้งครับก่อนจะจับ Evans ยืนขึ้นมาส่งขึ้นเวทีครับ ZAX ขึ้นเชือกเส้นที่สามครับรอ Evans ลุกขึ้นมา Evans ลุกขึ้นมาแบบงงๆเจอ Axe Handle ใส่ท้ายทอยแต่ Evans รู้ทันครับจัดการ Back Chop ใส่กันกลางอากาศครับ ZAX ลงไปนอนดิ้นครับ Evans จัดการกระโดดข้ามตัวของ ZAX ก่อนจะสปริงบอร์ด Body Press กระโดดทับ ZAX เต็มๆ ZAX จุกครับ Evans จัดการกดครับ

1........................

2..........................

ไม่สามครับ!!! ZAX ชูไหล่ออกมา Evans จับ ZAX ยืนขึ้นมาแต่ไม่ทันทำไร ZAX จัดการจิ้มตา Evans เต็มๆ Evans หันหลังเลยครับ แถมกุมตาครับ มันมืดๆ ZAX จัดการจับยก Back Suplex!!! หลังของ Evans ฟาดพื้นเต็มๆครับ ZAX จัดการเด้งเชือก Flip Senton!!! ใส่เต็มท้องของ Evans ครับ Evans จุกครับ ZAX จับ Evans ยืนขึ้นมาครับก่อนจะจับเหวี่ยงเข้าเชือกครับจับ Hip Toss แต่ Evans ไม่ยอมครับ จัดการตีศอกใส่หน้าของ ZAX เต็มๆ แต่ ZAX ไม่ปล่อยก่อนจะออกแรงสุดแรงเกิดใส่ Hip Toss ใส่ Evans จนได้!! Evans ลุกขึ้นมางงๆ เจอ ZAX Roundhouse kick ต่อแต่ Evans จับขาไว้ได้ครับก่อนจะจัดการสวนด้วย Enzuigiri!!! เต็มคอของ ZAX แต่ ZAX ไม่ล้มครับแค่เส Evans จัดการเตะใส่หน้าท้องของ ZAX ต่อก่อนจะต่อด้วย Silver Bullet DDT!!!!! (Snap DDT) คอของ ZAX ปักพื้นครับ Evans จัดการพลิกศพของ ZAX ครับก่อนจะขึ้นเชือกครับ Evans จัดการ Air Evans!!!!! (Frog splash) แต่ ZAX ยกเข่าลองไว้ครับ Evans จุกครับ ZAX จัดการอาศัยโอกาศใส่ Low Blow!!! ต่อด้วยลวบกดด้วยครับ

1..................................

2..................................

Evans ดิ้นหลุดครับ!! ZAX เห็นดิ้นหลุดก่อนไม่สนครับจับ Evans เหวี่ยงเข้ามุมครับก่อนจะวิ่งเข้าไป Elbow Smash แต่ Evans เห็นยกขาใส่หน้าของ ZAX เต็มๆ ZAX กุมปากครับ Evans กระโดดขึ้นเชือกเส้นที่สองก่อนจะจับใส่ Swinging Neckbreaker!! หักคอของ ZAX เต็มๆครับ Evans จัดการกระโดดไปบนขอบเวทีก่อนจะสปริงบอร์ดเข้ามา Bodysplash แต่ ZAX กลิ้งหลบได้ครับ Evans ท้องฟาดพื้นเต็มๆ ZAX จัดการเด้งเชือก Big Boots ใส่หน้าของ Evans ตกเวทีครับ Evans ZAX เห็นลานบินครับ ZAX จัดการเด้งเชือก Suicide Dive!!! ปัก Evans เต็มๆครับ!!! แต่ปักแบบนี้ทั้ง ZAX และ Evans นอนทั้งคู่ครับ กรรมการไม่ต้องนับครับ มันไม่มี DQ ไม่มี Count Out!! ZAX ลุกขึ้นมาค้นอาวุธใต้เวทีก่อนจะจัดการค้นเอาโต๊ะออกมา ก่อนจะจัดการกางครับ กางเสร็จเรียบร้อย แต่ Evans ก็พื้นขึ้นมาครับจัดการเตะหน้าท้องของ ZAX ก่อนจะจับล็อคโยน Butterfly Suplex!!!! ทะลุโต๊ะครับ แต่ยังไม่เลิกครับจับ Butterfly Suplex ต่อครับเป็นครั้งที่ 2 !!!!และยังไม่พอจับใส่ Buttlerfly DDT!! ปิดท้ายครับ ก่อนจะจับ ZAX ส่งขึ้นเวทีครับ Evans ตามขึ้นไปกดครับ

1.............................

2.............................

ไม่!!! ZAX ชูไหล่ครับ ว่าตูทนได้!!! Evans อึ้งเลยครับ จัดการจับ ZAX ยืนขึ้นมาใส่ Gervase of Tilbury !!!!(Brainbuster) แต่ ZAX ไม่ยอมให้ยกก่อนจะออกแรงที่สุดแรงเกืดกว่าเมื่อกี้เป็น Snap Suplex!!! Evans หลังฟาดพื้นครับ Evans ลุกขึ้นมางงๆเจอ ZAX ข่วนหน้าเต็มๆครับ Evans เสครับ ZAX จัดการแห่ Electric Chair Drop!! Evans หลับครับ ZAX ลงไปใต้เวทีครับก่อนจะเอาฆ้อนขึ้นมาครับ ZAX กลับไปขึ้นไปบนเวทีรอให้ Evans ลุกขึ้นมาครับ Evans ลุกขึ้นมาเจอ ZAX เอาฆ้อนกระทุ้งใส่ท้องของ Evans เต็มๆ Evans ล้มครับ ZAX โยนฆ้อนทิ้งครับก่อนจะรอจังหวะทำ Black Arachnia Strike !!!!!(Super Kick) Evans กลับมายืนขึ้นมาเจอ ZAX ใส่ Black Arachnia Strike แต่!!! Evans จับขาไว้ได้ครับ Evans จัดการใส่ Dragon Screw! ZAX กลิ้งเลยครับ ลุกขึ้นมาใหม่เจอ Evans จับใส่ Gervase of Tilbury!!!! คอของ ZAX ปักพื้นครับ Evans จัดการขึ้นเชือกก่อนจะใส่ Best Miller Evans!!! ลงมาอัด ZAX เต็มก่อนจะกดด้วยท่านั้นด้วยครับ

1.........................

2.......................

ZAX ดิ้นหลุดครับ!! Evans อึ้งเลยครับ!!! Evans จับ ZAX ยืนขึ้นมาก่อนจะ Back Chop!! Back Chop!!! ต่อด้วย European Uppercut!! Elbow Smash!! ก่อนจะเด้งเชือกครับจัดการ Double Knee แต่ ZAX หลบได้ครับ Evans จั่วลม ZAX จัดการเด้งเชือกครับ Evans หันมาเจอ Rising Moon!!!!! (Shinning Wizard) เต็มหน้าๆครับ ZAX จัดการกดครับ

1......................

2......................

3................

ไม่เว้ย!!! ไอคนพากษ์มันมั่ว!!! Evans ดิ้นหลุดครับ ZAX ช็อคครับ!! อาการหนักกว่า Evans ครับ ZAX จัดการขึ้นเชือกครับจะล้อเลียน Evans ด้วย Best Miller Evan แต่ Evans พื้นขึ้นมาดึงขาของ ZAX ล่วงหลังฟาดพื้นครับ Evans จัดการขึ้นเชือกก่อนจะใส่ Diving Headbutt!!! แต่ ZAX เอาเข่ารองครับ!! Evans อัดเข่าเต็มๆ Evans ยืนกุมหัวครับ เจ็บกระบาล ZAX จัดการอุ้มใส่ Backbreaker!! เข่าของ Evans อัดกับเข่าของ ZAX เต็มๆ ZAX กระโดดลงไปข้างล่างครับก่อนจะเอาโต๊ะกลับมาอีกครั้งครับ ครั้งที่แล้วพลาดรอบนี้ไม่พลาดแน่ๆ ZAX เอาขึ้นไปกลางบนเวทีครับก่อนจะยก Evans ขึ้นมาครับจะใส่ Gourdbuster แต่ Evans ดิ้นครับ ก่อนจะดิ้นหลุดออกมา Evans จัดการ Dropkick ใส่หลัง ZAX แต่ ZAX ไม่ล้มแค่เสครับ Evans จัดการเด้งเชือกครับพุ่งเข้ามา Clothsline แต่ ZAX เสย Back Body Drop ขึ้นไปแต่!!! Evans เหยียบเชือกเส้นสามได้ก่อนจะสปริงตัว Moonsault ทับ ZAX เต็มๆ Evans ลุกขึ้นมาครับก่อนจะจับ ZAX ยกใส่ Gervase of Tilbury!!!!!! อัดกับโต๊ะครับ!!! ZAX หลับสนิทครับ Evans จัดการกดครับ

1............................

2................................

3……………………….

ไม่!! ZAX เส้นกระตุกครับ ZAX ชูไหล่ขึ้นมา Evans ช็อคครับ!! Evans จับ ZAX ยกขึ้นมาใส่ Scoop Slam แต่ ZAX ดิ้นหลุดครับ ZAX จัดการเด้งเชือกใส่ Rising Moon !!!!!แต่ Evans โยกตัวหลบได้ ZAX งงครับ ทำไมตูวืด? หันมาเจอ X-Flasher!!!! (Spinning Back Fist) แต่ ZAX หลบได้เหมือนกันก่อนจะกระโดดถีบเข่าของ Evans ทรุดครับ ZAX จัดการใส่ DDT ต่อครับ!! Evans น็อคครับ ZAX กระโดดขึ้นเชือกเส้นที่สองครับ Evans ลุกขึ้นมาเจอ ZAX ใส่ Tornado DDT แต่ Evans โยนออกไปได้ครับ แต่ ZAX ยังยืนได้ Evans งงๆหันมาเจอ Black Arachnia Strike!!!!!! เพี๊ยะ!! เต็มคางครับ!! Evans วิญญาณออกครับ ZAX ขึ้นเชือกกระโดด Diving Foot Stomp เหยียบเต็มอกของ Evan…..รึเปล่า??? Evans กลิ้งหลบได้ครับ ZAX งงๆครับทำไมเหยียบแล้วเหมือนไม่โดนอะไร ZAX หันมาเจอ Evans Spinning Wheel Kick ใส่เต็มหน้าครับ ZAX ล้มตึงครับ Evans จับ ZAX ยืนขึ้นมาก่อนจะโยนลงเวทีไปครับ Evans เตรียมเหินแล้วครับรอให้ ZAX ยืนขึ้นมา ZAX ยืนขึ้นมาเจอ Evans ทำ Triangle Plancha!! ลงมาอัดกับ ZAX เต็มๆ Evans รีบยืนขึ้นมาครับก่อนจะเอาไม้เคนโด้ออกมาครับ แต่ไม่ทันได้เอาออกมาครับ ZAX จัดการดึง Evans ออกมาก่อนจะเหวี่ยงเข้ามุมเวทีครับ Evans อัดกับเสาเวทีเต็มๆ Evans เจ็บครับ ZAX จับ Evans เอาหน้าโขกกับเสาเวทีอีกที ZAX ส่ง Evans กลับขึ้นเวที ZAX ขึ้นเชือกเส้นที่สามกระโดด Crossbody ใส่ Evans แต่ Evans จับใส่เป็น Powerslam!!! หลังของ ZAX ฟาดพื้นเวทีครับ Evans ยังไม่กดครับจัดการใส่ Standing Moonsault ซ้ำครับก่อนจะจัดการกดครับ

1.............................

ยั๊ง!!! ได้แค่ 2!! พวกแกจะถึกกันไปไหน!!! Evans จับ ZAX ใส่ Lydal Crusher!!!! (Scoop Powerslam) ฟาดลงไปเต็มๆ Evans จัดการขึ้นเชือกครับก่อนจะจัดการ Diving Elbow Drop แต่ ZAX หลบได้ครับ ศอกของ Evans ปักพื้นครับ ZAX จัดการเด้งเชือกใส่ Rising Moon!!!! แต่ Evan หลบได้ครับก่อนจะยืนขึ้นมาสวนด้วย X-Flasher!!!!! เต็มๆหน้าของ ZAX ครับ ZAX หลับครับ Evans จัดการกดครับ

2............................

ยัง!!! ZAX ม้วนตัวแก้เป็นฝ่ายกดแทนครับ

2..........................ZAX เอามือจับเชือก!!

ไม่สาม!!! Evans ดิ้นหลุดได้ทันครับ ZAX รีบคลานตัวลงไปข้างล่างครับลงไปตั้งตัวก่อน Evans เห็นแบบนี้รีบเด้งเชือกครับก่อนจะจัดการ Baseball Slide แต่ ZAX หลบได้ครับก่อนจะกลายเป็นฝ่ายขึ้นเวทีแทน Evans งงๆครับ หันกลับมาเจอ ZAX Springboard Elbow Smash ใส่เต็มหน้าครับ Evans หลับครับ ZAX จัดการส่ง Evans กลับขึ้นเวทีครับ ZAX ขึ้นไปตามแต่ขึ้นได้ไม่ทันไรเจอ Evans ที่ฮึดพื้นขึ้นมาจับ Suplex กลับเข้าเวทีครับ!!! ZAX งงบวกเจ็บๆครับ Evans ลากคอ ZAX ขึ้นมาใส่ Silver Bullet DDT!!!!! แต่ ZAX ผลักออกได้ครับก่อนจะสวนได้ Asian Mist!!!!! (Poison Mist) เต็มหน้าของ Evans ครับ Evans มองไม่เห็นครับ ZAX จัดการเด้งเชือกใส่ Rising Moon!!!! แต่ Evans มั่วๆครับเตะ Big Boots ใส่หน้าของ ZAX หงายครับ!! Evans ตะโกนเรียกผ้าเช็ดหน้าครับ ทีมงานแถวๆนั้นรีบโยนผ้าเช็ดหน้าขึ้นมาครับ Evans เช็ดหน้าอย่างไวครับ แต่เช็ดหน้าเสร็จไม่ทันไรเจอ ZAX กระโดด Dropkick เต็มๆ Evans เสหลังชนเทริน์บัคเคิลเต็มๆ ZAX วิ่งเข้ามาเอาศอกอัดก่อนจะจับลาก Bulldog ต่อแต่ Evans ผลักออกไปได้ ZAX หันกลับมาเจอ Evans ใส่ Super Kick แต่ ZAX จับขาไว้ได้ครับ ZAX จัดการศอกใส่ขาของ Evan ทีนึงก่อนจะหมุนตัว Evans หนึ่งรอบหมุนกลับมาเจอ ZAX ใส่ Black Arachnia Strike!!!! เต็มๆคางของ Evans ครับ แต่ Evans ไม่ล้มครับ ZAX บอกไม่ล้มก็เข้าทางครับจัดการเด้งเชือกใส่ Rising Moon !!!!!!แต่ Evans รู้ทันครับจับโยนขึ้นไปกลางอากาศก่อนจะจัดการเตะใส่หน้าท้องของ ZAX จุกเลยครับ Evans จับ ZAX เหวี่ยงเข้ามุมครับ Evans วิ่งไปเอาไหล่แทงแต่ ZAX กระโดดหลบได้ก่อนจะใส่ Trap of Venom!!!! (Tarantula) รัดแน่นๆครับ Evans ร้องอ้ากครับ Evans หลับครับ!! ZAX ปล่อยครับชักเมื่อยแล้ว ZAX ขึ้นเชือกเส้นที่สามครับก่อนจะกระโดดเหยียบหลังของ Evans ต่อครับ ZAX จัดการพลิกศพกดครับ

1...............................

2...............................

ยัง!!! Evans ดิ้นหลุดได้ครับ!!! ZAX เซ็งครับจัดการเตรียมรอใส่ Rising Moon อีกดอกครับ!! Evans ลุกขึ้นมา ZAX พุ่งมา Rising Moon!!!! แต่ Evans หลบได้ครับก่อนจะยก German Suplex ก่อนจะกดในรูปสะพานโค้งกรรมการนับครับ

1.........................

ไม่สาม!!! ZAX ดิ้นหลุดได้ครับ!! Evans จัดการขึ้นเชือกใส่ Best!! Miller!!! Evans!! แต่ ZAX กลิ้งหลบได้ครับ ท้องของ Evans ฟาดพื้นครับ ZAX จัดการแบกขึ้นบ่าใส่ Gutbuster แต่ Evans ดิ้นหลุดก่อนจะแบกขึ้นบ่าใส่ Miller Edge!!!!! (Prince Throne) เต็มๆหน้าท้องของ ZAX!! ZAX เด้งขึ้นมาครับ Evans จัดการหันตัวของ ZAX กลับมาก่อนจะหันตัวใส่ X-Flasher !!!!ฟาดหน้าของ ZAX เต็มๆ Evans กดครับ

2..............................

3...........................

ยัง!!

เห้ยจริงดิ!!!

ไม่จริง!!!

เพลง Lasthoper ดังขึ้น!!!

Mark : The Winner Is Miller Evans!!!!!

Evans ชนะไปครับในแมทช์ No DQ ชนะปุ๊บ กรรมการชูมือให้ แล้วรีบขึ้นไป TB แล้วทำท่าหอนเลยครับ!!! ฉลองชัยชนะใน PPV ครั้งแรก ส่วน The Zax ที่เพิ่งฟื้น ก็เดินกลับไปเซ็งๆครับ เหลือ Evans ฉลองชัยชนะไป

Loser Sanguinary 2011 Eddie_edwards_0002

Evans : ในที่สุดชั้นก็ชนะจนได้สินะ (คนดูเฮ)
Evans : ยังไงก็ตาม เป้าหมายของชั้นต่อไปคือ แชมป์เปี้ยน!!!!! (คนดูเฮ)

เพลง Lasthoper ดังขึ้นอีกครั้ง!!! แล้ว Evans ก็ขึ้นไป TB แล้วทำท่าหอนอีกครั้งครับ!!! แล้วก็กลับไป

Shabin : เป็นฝ่าย Miller Evans ที่ชนะไปครับ
Jame : ท่าทางเราจะได้เห็นดาวรุ่งดวงใหม่ของ UOW แล้ว
Shabin : เราอาจจะได้เห็นเขาเป็นแชมป์โลกก็ได้ใครจะไปรู้
Jame : นั่นสิ แต่เนื้อเรื่องของ ZAX กับ Evans จะจบรึเปล่ายังไม่มีใครรู้แน่ชัด
Shabin : แต่ที่แน่ๆคือเราไปติดตามเนื้อเรื่องใน PPV ต่อครับ

ตัดมาที่หลังเวที

Bryan กำลังฝึกซ้อมอยู่ในห้องพักครับ แล้วมีคนเปิดประตูเข้ามา…… คนนั้นคือ Kaiser Leon!!!!

Leon : ว่าไงพวก แชมป์ Junior ในอนาคต 555+
Bryan : แหม คำนี้ล่ะถูกใจชั้นจริงเชียว
Leon : ที่ชั้นมาที่นี่ก็ไม่มีอะไรมากหรอกนะ แค่จะมาเยี่ยมเฉยๆน่ะ
Bryan : อืม ทางนายก็ขอให้สมาคมนี้ราบรื่นไปด้วยดีล่ะ
Leon : อ๊า นั่นมันแน่นอนอยู่แล้ว

แล้วทั้งคู่ก็กำมือเป็นกำปั้นชนกัน แล้ว Leon ก็กลับไป Bryan ก็ไปซ้อมต่อ

ระหว่างทางเดินกลับไปห้องทำงานของ Leon….

Leon : นายมันตกหลุมชั้นซะแล้วล่ะ Bryan หึๆ
Leon : เพราะแชมป์ Junior มันจะเป็นของชั้นแน่ๆ

แล้ว Leon ก็เปิดประตูเข้าห้องทำงานไป พร้อมด้วยรอยยิ้มที่มีเลศนัย…

Commercial

Next

Loser Sanguinary 2011 Uowcouple

UOW Couple Tag Team Championship

History Actual Legend X Vs Hellmare

In 6-Man Tornado Tag Fall Count Any Where Match [/color][/b]

ตัดมาที่เวที

แก๊งๆๆ!!!

Mark : Following contest is 6-Men Tornado Tag no DQ one fall!!!!! For the UOW Couple Tag Team Championship!!!

แท็กทีม 6 คนชิงแชมป์ Couple Tag Team ครับ

เพลง Evolution Theme ดังขึ้น!!!

Mark : Introducing First combine weight at 487 pounds!!!!! The Crazy & Delberto Del Lavega with Hassan History Actual Legend X!!!!! HLX!!!!

HLX ออกมาแล้วครับ!!! คนดูเฮครับ!!! ไฟเปลี่ยนเป็นสีทอง มีพุยิงขึ้นเป็นรูปตัว X และทั้งสามคนเดินออกมา (บางครั้งก็สอง) Hassan เดินแบบเข้มๆ Crazy เดินเก๊กแต่ขรึมๆ Del ทักทายคนดู ขึ้นเวทีจากนั้นขึ้น TB ทำมือรูป X จากนั้นทั้งสามมายืนกลางเวที พร้อมใจกันทำรูปตัว X มีพุยิงขึ้นกลางเวที เป็นรูปตัว X อีกรอบ

Loser Sanguinary 2011 Christian

เพลง Ode To Freud ดังขึ้น!!!

Mark : Introducing the opponent combine weight at 848 pounds!!!! The UOW Couple Tag Team Champion Anonymous & Vagrant & DayRusChay Hellmare!!!!!!

ออกมาแล้วครับ Hellmare แชมป์แท็กทีมทีมปัจจุบัน ออกมาคนดูก็โห่เหมือนเดิม เดินมาเรียง 1 แล้วขึ้นเวทีไป

แก๊งๆๆ!!!!

แมทช์นี้เป็นแบบ 6-Man Tornado Tag Fall Count Any Where Match งานนี้ได้ตะลุมบอนกันเมามันส์แน่ๆ เริ่มแรกมาแบ่งคู่ต่อสู้กันเลยครับ!!! Hassan กับ DRC คู่แค้นกันเก่า Del กับ ANO และ Crazy กับ Vagrant ไปเบิ่งฝั่งหัวหน้าทีมต่อยกันก่อนดีกว่าสำหรับ Hassan กับ DRC ที่อยู่ตรงมุมซ้ายกลาง Hassan กับ DRC กำลังประลองกำลังกันอยู่ครับ!! แล้ว Hassan จับ DRC เข้ามาใส่ Side Headlock!!!! แต่ DRC ผลักออกไปได้ แล้วจับใส่ Wrist Lock แทน!! แต่ Hassan ก็ไม่ยอมครับ เตะท้อง!!! แล้วรีบไปรวบข้างหลังใส่ Back Hammerlock!!! แต่ DRC ก็ไม่ยอมเช่นกันครับ จัดการเหวี่ยงตัว Hassan ไปข้างหน้า!!! แล้วทั้งคู่ก็ลุกมายืนประจันหน้ากันอีกครั้ง แล้ว DRC ก็รีบพุ่งตัวเข้าไป Clothesline!!!! แต่ Hassan วิ่งหลบไปข้างหลังได้ ไปเด้งเชือกอีกฝั่งกลับมา Big Boot!!! แต่ DRC จับขาไว้ได้ครับ แล้วเหวี่ยงตัวลง โดยจับขาอยู่ทำเป็น Leg Lock!!!! แลกเบสิกกันมันเลย 2 คนนี้ Hassan คงจะต้องใช้เวลาแก้หน่อย เรามาเบิ่งทางด้าน Del กับ ANO กันดีกว่า ซึ่งตอนนี้อยู่ข้างล่างเวที ตอนนี้เป็นฝ่าย Del กำลังเหวี่ยง ANO ไปอัดกับบันไดเหล็ก!!!! แต่ ANO รีเวริส์!!! Del ไปเองแล้วครับ!!! เหวออออออ~~ ที่ไหนได้ Del จัดการกระโดดข้ามบันไดเหล็กแล้วลงมายืนได้อย่างสวยงงาม~~…. เอาไป 10 คะแนนเลยเว้ย!!! จากเต็ม 100 นะ ฮา!!! คนดูส่งเสียงเชียร์ใหญ่เลย ANO หมั่นไส้ครับ เลยวิ่งไปกระโดดข้ามบันไดเหล็กเพื่อจะไปหา Del ครับ!!! แต่ดันกระโดดเตี้ยไป เท้าเลยสะดุดกับบันไดเหล็กทำให้ล้มหน้าฟาดบันไดเหล็ก!!!! คนดูฮา!!! Del ก็หัวเราะครับ 555+ แล้วก็ขึ้นไปบนตัวของ ANO ที่นอนอยู่บนบันไดเหล็ก แล้วจัดการ Double Foot Stomp!!!! ANO ร้องด้วยความเจ็บปวดรวดร้าว แล้ว Del ก็ขึ้นไปบน TB จะกระโดดเหินเวหาครับ!!! แต่อยู่ดีๆ DRC มาข้างหลัง มาทุบ Del ทำให้ Del ร่วงลงไปทับ ANO อีกครั้ง!!!! ANO ร้องลั่นสนามอีกรอบ DRC มึนๆครับ เอ๊ะตรูทำอะไร (แกล้งเมิน) แล้ว Hassan ก็เข้ามาถีบ Detroit Shot!!!!!![b/](Bicycle Kick) ทำให้ DRC ตกเวทีตามไป!!! แล้ว Hassan ก็ลงไปด้วยครับ แล้วกดครับ!!!!

………………………………..1……………………………….2……………………………..ยัง!!!

เราตัดไปที่ฝั่งของ Crazy ต่อยกับ Vagrant ครับ Vagrant กำลังได้เปรียบเลย ใส่ Reverse Chin Lock!!!! Crazy ไม่ยอมครับ จัดการเอาเข่าตีหน้า!!! ตีหน้าๆๆๆๆ Vagrant เลยต้องปล่อยครับ แล้ว Crazy ก็ใส่ DDT!!!! แต่ Vagrant ไม่ยอมครับ ผลักออกไป แล้วเข้าไปใส่ Snap Suplex!!!!! แล้วจับ Crazy ลุกขึ้นมาอีกรอบในสภาพใส่ Suplex อยู่ แล้วก็ใส่ Fisherman Suplex ต่อ!!!! แล้วครั้งสุดท้ายใส่ Exploder Suplex!!!! เรียบร้อยครับ Crazy โดน 3 Suplex ไปเต็มๆครับ แล้ว Vagrant ก็จะจัดการใส่ [b]Idiot You!!!!!
(Cattle Multilation) เรียบร้อยครับ Crazy โดนไปแล้วววว จะตบพื้นมั้ย จะตีกลองมั้ย จะแท็ปเอ้าท์มั้ย Crazy เริ่มเมื่อยหน้าครับ ถ้าตรูไม่ใส่หน้ากาก ท่าทางท่านี้จะช่วยกำจัดสิวได้ดีแน่ๆ Crazy ยังไม่ยอมครับ ยังไหวอยู่จนใช้พลังซุปเปอร์แมนแก้ท่าได้!!!! Vagrant อึ้งและงงและสงนสนเท่ห์และเท่งโหน่ง จีวรบิน!!!! 3 กุมภานี้ไปดูกันได้ ฮาต้อนรับตรุษจีน เอ้ย ไม่ใช่!!! แล้วทั้งคู่ลุกขึ้นมาอีกรอบ Crazy วิ่งเข้าไป Hammer Clothesline!!!!! ไม่โดนครับ Vagrant หลบไปข้างหลัง แล้วผลัก Crazy ไปกระแทกกับ TB!! แล้ว Vagrant เข้าไปปั๊มส์ด้วย Clothesline!!!! แต่ Crazy หลบได้ หน้าอกของ Vagrant เลยกระแทก TB!! แล้ว Vagrant ก็เซมา เจอ Crazy ที่หลบออกมาเด้งเชือก วิ่งมา Hammer Clothesline!!!!! จนได้ โดนเลย Vagrant แล้ว Crazy ก็กดครับ

……………………………………..1………………………………….2………………………….ยัง!!!

Vagrant ยกไหล่ครับ Crazy ไปยืนอยู่มุม TB เตรียมตัวจะทำอะไรซักอย่าง แล้วพอ Vagrant ลุกขึ้นมา Crazy รีบวิ่งเข้าไป 12 Step!!!!!!(Clothesline Form Hell) แต่ Vagrant หลบได้ แล้วจับแขน Crazy มาทำจะใส่ Locking Locking!!!!!!(LeBell Lock) แต่ Crazy สลัดหลุดออกไปได้ ทำให้ Vagrant ไปเด้งเชือก แล้วกลับมาโดน Crazy กระโดดถีบ Dropkick!!!!! ตัดไปที่พวกที่กำลังซุยอยู่ข้างล่างเวทีกัน มีการเปลี่ยนคู่ต่อยครับ Hassan ต่อยกับ ANO ส่วน Del ต่อยกับ DRC เบิ่งคู่ Hassan ก่อน ที่กำลังอยู่ใกล้ๆโต๊ะแทงบอล เอ้ย!!! โต๊ะผู้บรรยาย Hassan ต่อยครับ!!! ANO ก็ต่อยสวน!!! คนดูโห่ Hassan ต่อยอีกครับ!!! คนดูเฮ ANO ต่อยกลับ คนดูโห่!!! Hassan ตบหน้ากลับ คนดูเฮกำลัง 2!!! ANO ฉุนครับ จับ Hassan เอาหัวมาโขกกับโต๊ะผู้บรรยาย!!! โขกอีก!!!! โขกอีก!!!! โขกอีกทีนึง!!! แล้วอยู่ดีๆ Hassan ก็หลุดออกไปได้ (ได้ไงวะ) แล้วจับ ANO หัวโขกกับโต๊ะผู้บรรยายแทน!!!! โขกเลย!!!! โขกอีก!!! โขกๆๆๆๆๆ!!! จนหน้ากากของ ANO เริ่มมีรอยร้าว!!! เฮ้ย ล้อเล่นจ๊ะ ไม่มีร้อก รอยร้งรอยร้าวอะไรนั่น แล้ว Hassan ก็จับ ANO แบกขึ้น เพื่อจะใส่ Samoan Drop!!!! แต่ ANO ทุบหัว Hassan แหลก ทำให้ Hassan ต้องปล่อย แล้ว ANO เลยจัดการทีเผลอ จับ Hassan ใส่ Dying!!!!!!(Spinebuster) แต่ได้แค่จับครับ เพราะ Hassan ตบเกรียน ANO ครับ!!!! ANO เลยอึนๆมึนๆปล่อยไปเฉย แล้ว Hassan ใช้โอกาสนี้แหละ จับ ANO ขึ้นไปยืนบนโต๊ะผู้บรรยาย ตัวเองก็ขึ้นไปด้วย แล้วจัดการใส่ Press Bomb!!!!!!(Gorilla Press) เรียบร้อยครับ!!! ANO นอนตายหยังเขียด Hassan ก็จัดการกดด้วยความมั่นใจเต็มเปี่ยม!!!

………………………………………..1

………………………………………2

……………………………………….

………..ยังเว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ยังอีก!!! Hassan ชักหงุดหงิดครับ ไปหยิบค้อนปอนด์มา!!! แล้วก็จัดการรอ ANO ลุกขึ้น ANO ลุกขึ้นแล้ว Hassan เอาค้อนปอนด์ใส่ Clothesline แทนแขน!!! ANO ก็วิ่งมา Clothesline เช่นกัน กลายเป็นตายคู่!!!! แต่ ANO เจ็บหนักกว่าเพราะโดนค้อนปอนด์ เราไปเบิ่งทาง Del กับ DRC DRC ซึ่งมีประสบการณ์มากกว่า กำลังได้เปรียบ Del อยู่ DRC กำลังจะจับยก German Suplex!!! แต่ Del ลงมายืนได้สะพานโค้ง แล้วพอ DRC หันมา โดน Stern Missle!!!!!(Spinning Heel Kick) DRC ก็โดนไปเต็มๆครับ แล้ว Del ก็ไปหาอาวุธใต้เวทีครับ สิ่งที่ได้มันคือ!!!!....... บันไดเหล็กครับ!!!! เอาออกมาแล้ว กางครับ! แล้ว Del ก็ปีนขึ้นไปบนยอดของบันได แล้วมองลงมา DRC ยังนอนอยู่ครับ Del เลยตัดสินใจ กระโดดจากยอดของบันได!!!!! Eagle’s Wing!!!!!(Diving Leg Drop) แต่โดน DRC ที่เพิ่งลุกขึ้นมาวิ่งเข้ามา DRC Bomb!!!!!!!!(Spear)แถมกระแทกกับบันไดเหล็กที่กางอยู่!!!!! บันไดก็ล้มไป ส่วน Del ก็เจ็บหนักเลยครับงานนี้!!!! แล้ว DRC ก็จัดแจงเอา Del ไปนอนบนบันไดเหล็กที่พับแล้ว แล้ว DRC ก็ขึ้นไปบน TB เตรียมตัวกระโดดทิ้งดิ่ง DRC กระโดดมาแล้วววววววว!!!!! Diving Body Press!!!!! แกร๊งๆ~~!!! แพร่ก~~!!!!! ภาพตัดมากลายเป็น Del กำลังใส่ [b]Godarm Breakerกับ DRC อยู่!!!!! ได้ไงฟระ!!! ก็ตอนที่ DRC กระโดดทิ้งตัวลงมา Del ก็กระโดดจับแขนแล้วพลิกตัวได้อย่างที่เห็น คนดูตะโกน Holy Shit!!!!! Holy Shit!!!!!!! Holy Bi**h!!!!! เฮ้ย คำสุดท้ายไม่เกี่ยว!!! DRC จะตีกลองมั้ยครับ!!! ว่าแต่….. ทำไมมันมืดๆฟระ เฮ้ยยยยยยยยยย!!!!!! Vagrant กำลังกระโดด Suicide Dive!!!!!!! เข้ามาอัด Del กับ DRC!!!!! ทำให้ DRC รอดตัวไป แต่ก็เจ็บกันทั้ง 3 คนแหละ แต่มันยังไม่หมด!!!! Crazy กระโดดตามมาด้วย Suicide Dive เช่นกัน!!!! มาโดนทั้ง 3 คนเลยครับ!!!! แต่ไหล่ของ Crazy ดันไปกระแทกที่กั้นคนดูซะอย่างนั้น “เฮ้ยยยยยยยยย ยังไม่หมดนะเว้ยยยยยย” เสียงตะโกนนี้ดังขึ้น เป็นเสียงของ ANO ครับ!!!! ที่กำลังอยู่บน TB กระโดดลงมา!!!! [b]Do Not Be Sad!!!!!!!!(Diving Headbutt) มันก็โดนทั้ง4 คนเลย!!!!! ตอนนี้ทั้ง 5 คนกระจุกเป็นก้อนอยู่ที่เดียวกันแล้วครับ เหลืออีกคนนึง Hassan!!!!!~ พอพูดถึงปุ๊บพี่แกมาเลยครับ ตั้งท่าอยู่บน TB เตรียมตัวกระโดด ลังกาหลัง กระโดดลงมา!!!! Moonsault!!!!!!! ตู้มมมมมมมมมม!!!!! โดนกันยกแก๊งค์ เจ็บกันอย่างทั่วถึงครับพี่น้องงงงงงงง!!!! อย่างนี้ก็ต้องรอพักฟื้นกันนานหน่อย

ผ่านไปเจ็ดชั่วโคตร เป็น DRC กับ Crazy ที่ฟื้นขึ้นมาก่อนครับ!!! ว่าแล้วก็ไม่พูดพร่ำทำเพลง DRC จัดการเตะท้อง!!!! แล้วแบก ใส่ Ghost DRC!!!!!!!!(F-5) แต่ Crazy ดิ้นๆลงมาข้างหลังได้ แล้ววิ่งมาใส่ 12 Step!!!!!! DRC โดนไปเต็มๆครับ ตอนนี้ยังไม่มีใครฟื้นขึ้นมาเพิ่มครับ!!! Crazy จะเป็นวีรบุรุษกู้ชาติแล้ว!!! Crazy จับ DRC ลุกขึ้น แล้วมาเข้าล็อค!!!! แล้วยกขึ้น ใส่ BTO!!!!!!!!!!! (Ben Taking Over)(Crucifix Powerbomb) ไปโดนกองคนที่กำลังสลบอยู่ แล้วเกิดการชิ่งครับ ทำให้ไปตกตรงที่ไม่มีคน!!!! แถมศพ DRC ยังสไลด์ไปโดนที่กั้นคนดูอีกด้วย!!! Crazy รีบตามไปกดครับ กรรมการที่ไม่ได้ทำหน้าที่มานานนับครับ!!!

……………………………………….1

…………………………………………..

ANO ฟื้นขึ้นมาแล้ว!!!!!

…………………………………………..2

ANO เข้ามาช่วยได้สำเร็จครับ!!!!!

……………………………………………………..

ผมโกหกตั้งแต่ ANO ฟื้นแล้ว!!!!!

…………………………………………….3!!!

เพลง Evolution Theme ดังขึ้น!!!

Mark : The Winner And the new UOW Couple Tag Team Champion History Actual Legend X!!!!!

HLX ชนะไปแล้วโว้ยๆๆๆๆ ได้แชมป์แท็กทีมไปแล้ววววว!!! คนดูก็เฮเลยครับ วันนี้ธรรมะชนะมา 2 แมทช์แล้ว เหลือแมทช์สุดท้ายครับ ตอนนี้ HLX ขอฉลองชัยก่อนล่ะ!!! แต่ยังไม่ทันได้ฉลองเล้ยยยย The Resolution ทีมน้องใหม่ที่เพิ่ง Debut เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว โผล่มาจากกลุ่มคนดูแล้วกระทืบครับ!!! เสร็จแล้วก็หยิบเข็มขัดแชมป์แท็กทีมมาชูขึ้นครับ คนดูก็โห่ขึ้นครับ แล้ว Reso ก็เดินกลับไปอย่างสบายอารมณ์

Shabin : แชมป์แท็กทีมใหม่ถือกำเนิดขึ้นแล้วครับ!!!!
Jame : ทีมปราบอธรรม History Actual Legend X
Shabin : แต่รู้สึกมีทีมที่อยากหาเรื่องครับ
Jame : นั่นคือ The Resolution ที่ไม่ค่อยจะเจียมตัว
Shabin : เอาเถอะ ติดตาม PPV กันต่อดีกว่าครับ

Admin
Admin
Admin

http://uowrestling.forumotions.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

Loser Sanguinary 2011 Empty Re: Loser Sanguinary 2011

ตั้งหัวข้อ by Admin Sun Jan 30, 2011 6:49 pm

ตัดมาที่หลังเวที

กลุ่ม Hellmare 3 คนกำลังเดินกลับไปห้องพักด้วยความอารมณ์เสีย

DRC : อะไรวะ!!!! ทำไมพวกแกไม่มาช่วยชั้นตอนชั้นโดนกดนับ!!!
ANO : อ้าว ก็กรูยังไม่ฟื้นนี่หว่า~~
Vagrant : เพราะกรูโง่ กรูเลยไม่ฟื้น
DRC : โอ๊ย ให้ตายเถอะโรบิ้น จะทำยังไงกับพวกแกดีวะ

แล้ว DRC ก็เหลือบไปเห็น ดาบเคนโด้ที่วางอยู่บนพื้นครับ!!! จากนั้นความคิดของ DRC ก็แล่นขึ้นมาฉับพลัน!!! เขาไปหยิบ ดาบเคนโด้มา แล้วฟาด ANO กับ Vagrant ครับ!!!! เฮ้ย ฟาดทำไม!! ไม่รู้ล่ะ กรูจะฟาด! ฟาดๆๆๆๆ ฟาดจนหลังของทั้ง 2 แดงหมด แล้วดาบเคนโด้ก็พังพอดี

DRC : ชั้นไม่สนใจพวกแกอีกแล้ว ต่อไปนี้ชั้นจะเป็นศิลปินเดี่ยว!!!! ฮ่าๆๆ

แล้ว DRC ก็เดินกลับห้องพักไป ปล่อยให้ ANO กับ Vagrant นอนตายอยู่ตรงทางเดิน

Commercial

Next

Loser Sanguinary 2011 Uowjunior

UOW Junior Championship

Michael Konchesky Vs Bryan Hartford

In TLC Match [/color][/b]

ตัดมาที่เวที

แก๊งๆๆ!!!

Mark : Following contest is TLC one fall!!!!! For the UOW Junior Championship!!!

ในที่สุดก็มาถึงคู่เอกแล้วครับ UOW Junior Championship

เพลง Monster ดังขึ้น!!!

Mark : Introducing first form Houstan,Texas!!!! Weight 271 pounds!!! “Violent Boy” Byran Hartford!!!!!!

Bryan ออกมาแล้วครับ!!!!! ขับ ATV ออกมาเลยพี่น้อง คนดูก็ส่งเสียงเชียร์ครับ แถมมาพร้อมกับกองหลอดไฟท้ายรถ แล้ว Bryan ก็หยิบมาถือโชว์เลยครับ!!!! แล้วก็ขับวนรอบเวที 1 รอบ แล้วจอด เอาหลอดไฟมาตีหัว!!!! คนดูส่งเสียงเฮด้วยความชอบใจสะใจ แล้วขึ้นเวทีไป

เพลง I Made It ดังขึ้น!!!

Mark : Introducing the opponent form Nijmegen Holland!!!! Weight 230 pounds!!!! The UOW Junior Champion “Next Gen Star” Michael Konchesky!!!!!!

Michael ออกมาแล้วครับ Heel อันดับ 1 ของค่ายนี้ ต้องปะทะกับ Face อันดับ 1 ของค่ายนี้ Michael ออกมาแล้ว คนดูก็โห่แหลกครับ เดินออกมานิ่งๆ แล้วหยุดอยู่ที่กลางเวที ก้มหน้า แล้วพอเงยหน้าขึ้นมา พลุก็ถูกจุดอย่างอลังการ!!!! คนดูก็โห่อย่างอลังการ แล้ว Michael ก็ขึ้นเวทีไป

Bryan Hartford Vs Michael Konchesky - TLC Match

แก๊งๆๆ!!!!

เริ่มแล้วครับ แมตผู้ท้าชิงอันดับหนึ่ง เพื่อชิงแชมป์ Junior นั่นเองครับ ตอนนี้ทั้งคู่ก็ยืนจ้องหน้ากันอยู่ Bryan ที่มีอาวุธอยู่เต็มตัว ไม่รอช้าครับ เดินเข้ามาจะฟาด แต่ Michael พลิกกลับ ล็อค Bryan จากข้างหลัง แล้วก็ทุบหลัง Bryan จากนั้นทั้งคู่ก็ยืนจ้องหน้ากัน อีกรอบ Bryan บุกเหมือนเดิมครับ เข้ามาแล้ว ก็เจอล็อคจากข้างหลังเหมือนเดิม คราวนี้ Bryan ศอกครับ Michael โดนแล้วผงะถอยไป Bryan เลยได้โอกาส เอาหลอดไฟที่ติดตัวมา ตีกบาล Michael แต่ Michael หลบได้ครับ ม้วนตัวหลบไป แล้วล็อค Bryan จากข้างหลังอีกครั้ง จากนั้น พยายามดัน Bryan ไป ให้หน้าอกเด้งเชือก แล้วพลิกกด แต่ Bryan ดิ้นหลุดครับ ลุกขึ้นมา แล้วถีบหน้า Michael แต่ Michael ก็หลบได้เช่นกันครับ แล้วทำ Small Package !! แต่ Bryan ก็ดิ้นหลุดอย่างไว Bryan ลุกขึ้นมาได้ ก็เตะเข้าไปที่ท้อง Michael แล้วเหวี่ยงไปอัดกับ TB แต่ Michael ยกตัวขึ้นครับ เป็นท่าหลบหลีก แต่ Bryan ก็จับลำตัว Michael รับไว้ได้ครับ กำลังจะทำ Powerslam !! แต่ Michael ก็ดิ้น ๆ ๆ ๆ เอาตัวลงมาได้ แล้วทำ Reverse DDT !! ตู้ม !! เต็ม ๆ ครับ จากนั้น ไปหยิบบรรไดที่พาดไว้กับ TB ฝั่งหนึ่ง มาครับ กางออก แล้วขึ้น TB ครับ จากนั้น กระโดดข้ามบรรได ทำ Big Splash !!

ยังครับ !! Bryan หลบได้นานแล้ว Michael ก็นอนจุกไปครับ ส่วน Bryan ก็ไปหาอุปกรณ์เสริม ข้างใต้เวที ได้เก้าอี้มาตัวนึงครับ จากนั้นก็รับขึ้นเวทีมาทันที ขึ้นมาถึงก็ ฟาด !! เข้าไปเต็ม ๆ หลัง Michael เลยครับ !! จากนั้นก็จับ Michael ลุกขึ้น แล้วเหวี่ยงไปอัด TB ครับ แล้วเดินไปหยิบบรรไดมา แล้ววิ่งไปครับ จะเอาบรรไดกระแทกอัดก็อปปี้ Michael แต่ Michael ยันออกไปได้ครับ จากนั้น ก็กระโดดขึ้น TB แล้วทำ Diving Missle Dropkick !! ตู้ม !! เต็ม ๆ จ้า Bryan โดนถีบแล้วแถมยังโดนบรรไดถับอีก อนาถแท้ ๆ จากนั้น Michael ก็ลงไปหาอุปกรณ์บ้างครับ ได้ไม้เบสบอลมาครับ กำลังจะคลานขึ้นเวทีมา แต่เห็นว่า Bryan คลานลงเวทีไปแล้ว เลยเดินไปตามอีกฝั่งครับ แต่พอเดินมา กลับหา Bryan ไม่เจอครับ !! Michael เลยควานหาใต้เวทีอย่างไว แต่ Bryan ไม่ได้อยู่ใต้เวทีครับ !! Bryan คลานออกมา !! จากโต๊ะผู้บรรยายครับ !! ออกมาพร้อมกับ Crutch (มันคือไม้ช่วยพยุงตัวน่ะครับ) ครับ !! ตอนนี้ Michael กำลังนั่งก้มหลังหา Bryan ใต้เวทีอยู่เลยครับ เลยไม่ทันได้ระวัง !! Bryan ที่เดินเข้ามาข้างหลังอย่างเงียบ แล้วจัดการ !! ฟาด !! เข้าไปที่หลังของ Michael เต็ม ๆ เลยครับ

Michael ร้องจ๊าก !! Bryan ก็ยังไม่หนำใจครับ จัดการ ฟาดซ้ำเข้าไปที่เดิม เต็ม ๆ จ้า !! ยังอีกครับ Bryan ฟาดเข้าไปอีกแล้ว !! คราวนี้ไม้หักเลยครับ Bryan เห็นไม้หักเลยขว้างส่วนที่เหลือ ใส่หัว Michael เต็ม ๆ ครับ !! ฮ่า ๆ คนดูก็เฮ !! ซะใจกันทั่วหน้า !! จากนั้น Bryan ไปหาของอีกรอบครับ คราวนี้หยิบถังขยะมาได้ มาถึงยังไม่ทันได้ฟาด !! เจอ Michael ฟาดคืนครับ !! Michael ใช้ไม้เบสบอลอันเดิมนั่นแหละครับ ตุ๊ยท้อง Bryan ไป !! Bryan ก็จุกซิครับ แล้วจัดการ เอาไม้เบสบอล ไปงัดที่คอของ Bryan ครับ แล้วทำ Neckbreaker !! เต็ม ๆ ครับ !! ผมโกหก !! Bryan ศอกใส่ท้อง Michael ครับ แล้วพลิกกลับ จากนั้นจัดการ ยก Michael ขึ้นแบบ Double Chickenwing !! แต่ Michael ก็ม้วนตัวลงมาได้ครับ !! พอ Bryan หันกลับมา เจอ Enzuigiri !! เต็ม ๆ ครับ !! ต่อจากนั้น Michael ก็ไปหยิบ ถังขยะมาครับ แล้ว Michael ก็ขึ้นไปยืนบนโต๊ะผู้บรรยาย แล้วตีลังกา Moonsault !! ลงมาครับ เต็ม ๆ ครับ !! ทั้งคู่นอนจุกและแสบกันนานเลยครับ แต่สุดท้าย Michael ก็ลุกขึ้นมาได้ แล้วก็เดินขึ้นเวทีไปครับ

จากนั้นไปหยิบบรรไดเหล็กมา แล้วเริ่มปีนครับ !! ปีนขึ้นไปได้ไกลแล้ว แต่ Bryan ขึ้นมาขัดขวางไว้ได้ทันครับ !! จัดการ จับขาของ Michael ทั้งสองข้างครับ !! แล้วดึงลงมาเป็น Powerbomb !! Through The Table ด้วยครับ !!!! จากนั้น Bryan ก็มองหาอะไรบางอย่างครับ !! แล้วก็ลงไปหยิบโต๊ะ ตัวใหม่เอี่ยมขึ้นมาครับ มาถึงก็กางโต๊ะออก แล้วเดินไปหา Michael แต่อยูดี ๆ Michael ฮึดสู้ครับ จัดการ ต่อยท้อง Bryan !! ต่อย ๆ ๆ ๆ เตะ ๆ ๆ แล้ววิ่งไปเด้งเชือกครับ กลับมาก็เจอ Bryan ถีบหน้า Bigboot !! เต็ม ๆ ครับ ไม่รอช้าครับ Bryan รีบไปจับ Michael ลุกขึ้นมา แล้วยก Michael ขึ้นบ่า เตรียมทำ Powerslam !! ไปแล้วครับ !! กำลังจะทุ่ม !! แต่เดี๋ยว !! Michael ดิ้นหลุดครับบบ !! พอลงมาได้ ก็จัดการเตะท้อง Bryan แล้วจากนั้น จะทำ Bulldog !! ใส่โต๊ะครับ !! โดดแล้ว !! ยังอีกครับ !! Bryan โยน Michael ไปตามน้ำ !! Michael ก็ไปยืนอยู่อีกฝั่งของโต๊ะครับ ตอนนี้โต๊ะยังไม่พัง Bryan โกรธจัด จะเข้าไปกระทืบ Michael แต่เจอ Michael ถีบกลับหน้าหงายเลยครับ แล้ว Michael ก็จับหัวของ Bryan กระแทกกับโต๊ะครับ !! จน Bryan ถึงกับมึน

จากนั้น Michael ก็จัดให้ศพ Bryan อย่างสมเกียติ ขึ้นไปนอนบนโต๊ะ แล้วไม่รอช้าครับ !! ขึ้น TB ไปอย่างรวดเร็ว แล้วทำ Diving Crossbody !! ย้าก !! ยังอีกจ้า !! ว้าก !! Bryan ลงมาจากโต๊ะ ยืนรอ Michael อยู่ก่อนแล้วครับ !! พอ Michael กระโดดลงมา ก็เจอ Bryan รับตัวไว้ได้ครับ !! ตอนนี้ Bryan รับตัว Michael ไว้ได้ แล้วจัดการ ทำ Two Handed Chokeslam !! จ๊าก !! ตู้ม !! เต็ม ๆ ครับ !! Through The Table ของแท้ !! ยังครับ Bryan ยังไม่หยุดคลั่ง ลงไปหาโต๊ะมาอีกสักสองตัว ได้มาแล้วครับ !! โต๊ะทั้งสองตัว มีลวดหนามพัดมาให้อย่างสวยงาม Bryan พอได้มาแล้ว ก็รีบขึ้นเวทีไปครับ แล้วเอาโต๊ะตัวนึงวางพิงกับ TB แล้วไปลากศพ Michael มานั่งพิงกับโต๊ะตัวนั้นครับ ส่วนโต๊ะอีกตัว ก็เอาไปวางทับตัวของ Michael ครับ !! แต่พอกำลังจะวาง Michael ก็ฮึดสู้ แบบโหมดโหดขึ้นมาครับ ลุกขึ้นมาถึง ก็ตบหน้า Bryan เข้าไปทีนึงครับ !! Bryan เลยโกรธแบบสุดยอด จัดการ Clothesline !! ใส่ Michael แต่ Michael หลบได้ครับ !! แล้วจัดการ ทำ STO Backbreaker !! เต็ม ๆ ครับ !! แล้วต่อด้วย Neckbreaker !! เต็ม ๆ จ้า Bryan เจ็บทั้งหลังและหัว !!

ขณะที่ Bryan นอนเจ็บอยู่ Michael ก็พยายามตั้งหลักครับ เพราะว่าตัวเองก็เจ็บใช่ว่าน้อยกว่า Bryan พอตั้งหลักได้แล้วก็ ได้โอกาส ขึ้น TB ครับ แล้วทำ Diving Legdrop !! เต็ม ๆ จ้า !! และต่อด้วย ไปหาฝาถังขยะมาครับ หาใต้เวที พอเจอแล้วก็ขึ้นเวทีมา จากนั้นขึ้น TB ครับ แล้วก็กระโดด Diving Foot Stomp !! และก็เอาฝาถังรองเท้าไว้ครบ !! ตู้ม !! เต็ม ๆ เลยจ้า !! จากนั้น Michael ก็โชว์เทพ ขึ้น TB อีกรอบครับ แล้วก็ตีลังกา Moonsault !! ลงมาอัด Bryan ครับ !! ยัง !! Bryan ลุกขึ้นมา รับลำตัว Michael เอาไว้ แล้วเตรียมจะทำ Powerslam !! แต่ Michael ก็ไม่ยอมให้ Bryan ทำ Powerslam ครับ พยายามดิ้น ๆ ๆ ๆ และศอกใส่หน้า Bryan สุกท้ายก็หลุดครับ เลยวิ่งไป Dropkick !! ใส่ Bryan ต่อด้วย Scoopslam !! แล้วก็ตามด้วย Moonsault !! อีกรอบครับ !! เต็ม ๆ จ้า !! คราวนี้ไม่พลาด เต็ม ๆ ท้องเลยครับ นอนจุกกันทั้งคู่เลย

จากนั้น Michael ก็ลากศพ Bryan ไปนั่งพิงโต๊ะที่มีลวดหนามบ้างครับ แล้วไปหยิบเก้าอี้ที่มีลวดหนามติดอยู่ มาวางทับ Bryan อีกชั้นครับ !! จากนั้นก็เดินไปที่ TB ฝั่งซ้ายมือ (แล้วแต่จะคิดครับ) แล้วก็กระโดดไกล มา Dropkick !! ใส่โต๊ะเต็ม ๆ ครับ !! Bryan นั่งชักกระแด่ว กระแด่ว เลยครับ !! แต่ Michael ยังไม่หายหมั่นไส้ จัดการ เอาโต๊ะวางถับ Bryan แบบเดิมครับ แต่ครั้งนี้ให้ Bryan นอน แล้วโดนโต๊ะทับ จากนั้น Michael ก็เดินไปขึ้น TB ครับ เชือกเส้นสามเลย !! แล้วกระโดด Diving Foot Stomp !! บรู้ม !! เต็ม ๆ จ้า !!!!!! โอ้ !! OMG !! จากนั้น Michael ก็ไปหยิบบรรไดมาครับ แล้วปีนขึ้นไป เก็บเข็มขัดลงมาครับ !! แต่เดี๋ยวครับบบบบ !! มีคนสองคนวิ่งออกมา ตรงดี่มาที่เวทีครับ !! นั่นมัน !! ใครกัน !!

ปรากฏว่า !!!!

พวกเขานั้น !!!!!!!!!!!!

คือ !!!!!!!!

กลุ่ม XHL ที่เหลือครับ !!!!!!!!!!!

พวกเขามาทำไมกันเนี่ย !! มาถึงก็ไปดึง Michael ลงมาจากบันไดครับ !! แล้วทั้งสองก็รุมกระทืบ Michael อย่างมันส์ตีนกันเลยทีเดียว !! และแล้ว ไอ้เจ๊ก Zax ก็สั่งให้ Ichiro ลากศพ Michael ไปที่ TB ครับ แล้วไอ้เจ๊ก Zax ของเราก็ทำ Death Web !! (Spider Twist) จ๊าก !! ล็อคแล้วครับ !! ล็อค ๆ ๆ ๆ แมทนี้ไม่มั Submission นะ !!! ล็อ ๆ ๆ ๆ ไอ้เจ๊กล็อคไม่หยุดครับ !! จนสุดท้ายพวกเขาทั้งสอง ก็เดินกลับไป ด้วยความซะใจ และก็หัวเราะเยาะเย้ยกันอย่างสนุกสนานครับ !! Michael ก็ลุกขึ้นมานั่งมอง แบบโกรธอาคาตรมาก ๆ แต่พอหันกลับมาครับ !! เจอ Bryan ที่รออยู่โค-ตะ-ระ นานแล้ว (ไอ้นี่ฟื้นไวดีแท้) ทำ Gutbuster !! จากนั้น Bryan ก็ยืนคิดอะไรบางอย่างครับ มองขึ้นไปด้านบน ที่มีเข็มขัดห้อยอยู่ จากนั้นก็มองมาที่ศพ Michael แล้วก็ตัดสินใจครับ !! เข้ามาทำ Full-Nelson ใส่ Michael ล็อคครับ !! แต่แมทนี้มันไม่มี Submission นะโว้ย !! ล็อคตรูทำไมฟร่ะ !! ล็อค ๆ ๆ ๆ Bryan ไม่สนครับ ตรูจะล็อคอะ เรื่องของตรู !! Michael ก็ไม่รู้จะทำไงดี ดิ้นไปทั่วเลยครับ !! สุดท้ายเขาก็คิดออกจนได้ !! โดยการขยับไปใกล้ ๆ เชือกครับ !! แล้วเอาเท้าเหยียบเชือก แล้วโดด ทิ้งน้ำหนักไปให้ Bryan ทำให้ Bryan ทรงตัวไม่ทัน ล้มลงไปเลยครับ !!

จากนั้น Michael ก็โชว์เท่ครับ Kip-Up ขึ้นมาอย่างสวย แต่ก็ต้องทำหน้าขมขื่น เพราะยังแสบหลังไม่หาย ต่อจากนั้น Michael ก็ขึ้น TB ครับ แล้วรอจังหวะ ให้ Bryan ลุกขึ้นมา แล้วทำ Diving Legdrop !! ยังครับ !! Bryan หลบไปได้ !! Michael ก็นั่งแสบก้นเลยครับ !! Bryan เลยได้โอกาส ไปจับ Michael ยกขึ้น แล้วทำ Powerslam !! ยังอีกจ้า !! Michael ลงมาได้ แล้วก็ผลัก Bryan ออกไป หน้าอกกระแทกเชือก พอเด้งเชือกกลับ มาเจอ Running Leg Lariat !! ยังครับ !! Bryan โยน Michael กระเด็นออกไปก่อนครับ !! แล้วทำ Play with HELL !! (Violence Party) ตรั๊บ !! เต็ม ๆ จ้า !! ไม่จริงหรอก !! ผมโกหกอีกครั้ง !! กลายเป็นว่า Michael หลบได้ พอ Bryan หันกลับมา เจอ ศอกครับ !! แล้วก็แทงเข่าครับ พอ Bryan กระเด็นไปติด TB แล้ว Michael ก็ทำ Monkey Flip !! เฟี้ยว !! เต็ม ๆ ครับ !! จากนั้น Michael ก็ไม่รอช้าเหมือนกัน ขึ้น TB ไปเชือกเส้นสามครับ !!

Michael ก็เตรียมทำ Generation Splash !!!! (720 Splash) ยังครับ !! Michael กำลังจะบิน แต่ Bryan ขึ้นมาตบหน้า สกัดเอาไว้ครับ !! แล้วก็ขึ้นไปเหยียบเชือกเส้นสอง แต่ Bryan ก็โดน Michael ฉวยโอกาส Low Blow อย่างแรงครับ !! เต็ม ๆ จ้า !! จากนั้นก็จับ ล็อคแขน Bryan แบบ Double Undeehook แล้วทำ Pepsi Plunge !! จ๊าก !!!!! ตรั๊บ !!!! เต็ม ๆ จ้า !! จากนั้น Michael ก็ขึ้น TB อีกรอบครับ แล้วทำ !! Generation Splash !!!!!! อีกครั้งครับ !! คราวนี้ เต็ม ๆ จ้า !!!!!! Bryan ก็นอนจุกไป ส่วน Michael ก็ไปหยิบ บรรไดมาครับ แล้วก็ได้โอกาส ปีนขึ้นไปเอาเข็มขัดครับ !!

Michael ปีนแล้วครับ !!!!!

ปีนไปถึงยอดแล้วครับ !!!!!!!!!!!

Michael เริ่มปลดเข็มขัดแล้วครับ !!!!!!

จะได้แล้วครับ !!!!!!!!!!!!!

อีกนิดเดียว !!!! แต่เดี๋ยวครับ !!!!!!!!!!!!!

มีคน คนนึงวิ่งออกมาอีกแล้ว !!!!!!!!!!

ปรากฏว่า เขาคือ !!!!!!!!!!!!!

Kaiser Leon !!!!

เขามาทำไมอีกเนี่ย !! มาถึงก็ดึงขา Michael ลงอีกแล้ว !! จากนั้น ใส่ Frozen Cutter !! (RKO) เต็ม ๆ ครับ !! Michael สลบไปทันที จากนั้น Kaiser เห็น Bryan กำลังจะลุกขึ้นมา เลยวิ่งไปทำ Nature Six !!!!! (Fame Asser) จ๊าก !! ตู้ม !! เต็ม ๆ ครับ !! จากนั้น Kaiser ก็ประกาศเปลี่ยนแมทครับ !! เปลี่ยนแมทช์เป็น Triple Threat TLC !!! คนดูเฮ !! (หวานหมูเขาละ) Michael ก็นอนนิ่งอยู่ครับ Kaiser ก็วิ่งไปทำ จับ Michael ลุกขึ้นมา แต่ Michael ไม่ยอมครับ พยายามจะต่อยกลับ แต่ก็ไม่ไหวครับ เหนื่อยมากแล้ว ก็เลยโดน Kaiser เตะท้องครับ แล้วก็ทำ Master Bomb !! (Sit-Out Facebuster) ใส่ Michael จ๊าก !! บู้ม !! เต็มหน้าเลยครับ !! สลบไปหนึ่ง จากนั้นก็วิ่งไป จะทำ Frozen Breaker !! (Codebreaker) ใส่ Bryan ครับ !! แต่ Bryan ยังไม่ยอมครับ !! Bryan ที่มองอยู่ก่อนแล้ว จัดการศอกใส่ท้อง Kaiser แล้วทำ Arm Destruction !! (Burning Lariat) ยังอีกครับ !! Kaiser หลบได้ มาใหม่นิ ฟิตเลย Kaiser วิ่งไปเด้งเชือกครับ แล้วทำ Springboard DDT !! เต็ม ๆ ครับ !! Bryan ลงไปนอนดิ้เลยครับ

จากนั้นก็จับ Bryan ลุกขึ้นมา แล้วทำ Frozen Breaker !!!!!! อย่างง่ายดายครับ Bryan ก็สลบไปทันที หน้าหงายไปตาม ๆ กัน !! จากนั้น Kaiser ก็ปีนไปเอา เข็มขัดอย่างสบาย ๆ ครับ !! กลายเป็น Kaiser ที่ได้เข็มขัดไป !! (อะไรของเขา)

Mark : The Winner And the new UOW Junior Champion Kaiser Leon!!!!!

Kaiser Leon ประธานค่ายนี้ได้แชมป์ไปครับ!!!! คนดูก็มีทั้งเฮและโห่ แต่โห่ส่วนน้อยครับ แต่ Leon ไม่สนใจครับ ขึ้น TB ไปฉลองชัย ชูเข็มขัดครับ!!! แล้วก็ลงมาแล้วเดินกลับไปเฉยเลยครับ ปล่อยให้ Bryan และ Michael นอนงงอยู่บนเวทีปิดท้าย PPV นี้ไป

Shabin : แหม ท่านประธานเราใช้วิธีการเปลี่ยนแมทช์ซะงั้น
Jame : เหอะๆ เราควรเชียร์ต่อไปดีมั้ยเนี่ย
Shabin : แหม เขาก็ทำประโยชน์ให้เราเยอะนะ แล้วใครจะจ่ายเงินเดือนให้เรา
Jame : เออ นั่นดิ ท่านประธานสุดยอดดดด
Shabin : -*-
Jame : -*-
Shabin : จบรายการดีกว่าครับ สวัสดีครับ เจอกันใน Pyron ครับ
Jame : บ๊ายบาย สวัสดีครับ

Admin
Admin
Admin

http://uowrestling.forumotions.net

Loser Sanguinary 2011 Empty Re: Loser Sanguinary 2011

ตั้งหัวข้อ by DanielsoN Sun Jan 30, 2011 6:57 pm

หา Kaiser ได้แชมป์??? ไอนี่มันเรียกว่าเผด็จการชัดๆ
DanielsoN
DanielsoN
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by Joe Sun Jan 30, 2011 7:01 pm

เยส ๆ ๆ ๆ !! นี่แหละคือความจริง ไอ้พวก Hellmare แชมป์ได้ถูกเปลี่ยนมือแล้ว ไปฝึกมาใหม่ซะ ไอ้กาก

กลุ่มสวะอย่างพวกแกน่ะ มันไม่เหมาะกับตำแหน่งแชมป์ว่ะ ก๊ากกกกกกกกกก ๆ ๆ ๆ ๆ !!
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by bryan-ford Sun Jan 30, 2011 7:39 pm

Leon แกกล้ามากที่มาทำลายแมตช์ชิงแชมป์อันล้ำค่าของชั้น จากนี้แกเตรียมตัวสวดมนต์ได้เลย ชั้นจะเฉือดแกเอง ฝันร้ายกำลังจะเริ่มต้นขึ้นเร็วๆนี้...
bryan-ford
bryan-ford
UOW Reporter
UOW Reporter

ตั้งหัวข้อ by Warriorszone Sun Jan 30, 2011 8:03 pm

แชมป์แทคทีมใหม่นะหรอ จับเข็มขัดไว้แน่นๆละกันเพราะว่าอีกไม่นานมันต้องอยู่ในมือของพวกชั้นแน่นอน 55555555+
Warriorszone
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by Joe Sun Jan 30, 2011 8:11 pm

Warriorszone พิมพ์ว่า:แชมป์แทคทีมใหม่นะหรอ จับเข็มขัดไว้แน่นๆละกันเพราะว่าอีกไม่นานมันต้องอยู่ในมือของพวกชั้นแน่นอน 55555555+
ก๊าก ๆ ๆ ๆ !! ฝันไกลไป ตื่น ๆ ๆ ...............
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by Warriorszone Sun Jan 30, 2011 8:13 pm

astronower พิมพ์ว่า:
Warriorszone พิมพ์ว่า:แชมป์แทคทีมใหม่นะหรอ จับเข็มขัดไว้แน่นๆละกันเพราะว่าอีกไม่นานมันต้องอยู่ในมือของพวกชั้นแน่นอน 55555555+
ก๊าก ๆ ๆ ๆ !! ฝันไกลไป ตื่น ๆ ๆ ...............

แกน่ะแหละตื่นได้แล้วโดนพวกชั้นกระทืบแทบจมดินแล้วยังมาปากมากอีกนะแก!!!!
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by songnoy Sun Jan 30, 2011 11:08 pm

คนหนึ่งก็บ้า อีกคนหนึ่งโง่

ต่อไปนี้ชั้นขอบินเดียวแล้ว

songnoy
songnoy
UOW Rookie
UOW Rookie

https://www.facebook.com/DayRusChay

ตั้งหัวข้อ by Joe Mon Jan 31, 2011 7:18 pm

songnoy พิมพ์ว่า:คนหนึ่งก็บ้า อีกคนหนึ่งโง่

ความหมายเป็นนัย ๆ ของแกก็คือ ขอตายเดี่ยว ใช่มั้ย 5555555+
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by monji Mon Jan 31, 2011 9:40 pm

songnoy พิมพ์ว่า:คนหนึ่งก็บ้า อีกคนหนึ่งโง่

ทีมๆแกยังแพ้ยังกล้ามาเดียวอีกรึไง?หาๆๆๆๆๆ

monji
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by Arm Thu Feb 10, 2011 7:48 pm

PPV นี้สนุกดีแฮะ
Arm
Arm
UOW Superstar
UOW Superstar

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics