Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

UOW Magazines Special : Bryan Hartford

2 posters

Go down

UOW Magazines Special : Bryan Hartford Empty UOW Magazines Special : Bryan Hartford

ตั้งหัวข้อ by bryan-ford Tue Mar 01, 2011 6:06 pm

UOW Magazines Special : Bryan Hartford Abyss-wrestler_display_image

ตลอดช่วงเวลา 1 เดือนมานี้ คงปฏิเสธไม่ได้เลยว่าคงไม่มีใครใน UOW ที่จะโดดเด่นเท่ากับผู้ชายร่างใหญ่ ผมยาว สวมหน้ากาก ที่หาญกล้าท้าทายกับอำนาจของผู้บริหารจนได้รับชัยชนะกลับมาอย่างงดงาม จาก Houston, Texas เขาคือ Bryan Oliver Hartford หรือที่รู้จักกันดีในนามของ Bryan Hartford

UOW Magazines : ยินดีด้วยนะครับสำหรับ ตำแหน่งแชมป์คนแรกและคนปัจุบันของ Thunder Line Champion
Bryan : ขอบคุณครับ

UOW Magazines : Bryan ความสำเร็จของคุณในตอนนี้นับว่าโดดเด่นมากเลยนะครับ รู้สึกเป็นยังไงบ้าง?
Bryan : เสียใจมากเลยครับ....ล้อเล่นๆ เออ.. ผมรู้สึกเยื่ยมมากเลยนะ เพราะกว่าจะมาถึงนี้ก็ใช้เวลาพอตัวเลยก็ว่าขึ้นมาสูงขนานนี้

UOW Magazines : ช่วยบอกทีครับว่าความสำเร็จของคุณใน UOW ได้มากจากอะไร?
Bryan : ไม่น่าถามเลยนะ ก็มาจากตัวผมเน้นๆเลยนี่แหละ แต่ก็ไม่ทั้งหมดหรอก เพราะแรงสนับสนุนของคนมากมายเป็นองค์ประกอบนึงที่ทำให้ผมเดินหน้ามาจนบัดนี้ได้

UOW Magazines : ก่อนจะมาถึงตรงนี้ได้อยากจะขอบคุณใครบ้างไหมครับ?
Bryan : แน่นอนว่าต้องเป็น ญาติผู้พี่ของผมเอง Ford Gizbet จะพูดว่าผมปล้ำมวยปล้ำได้อย่างทุกวันนี้ก็ฝึกกับเขามานี่แหละ เป็นทั้งพี่ชายและครูฝึกประจำตัวของผมด้วย

Bryan : อีกกลุ่มคนที่ผมอยากจะขอบคุณก็คงเป็นทีมงานของทาง UOW ทุกๆคนที่ให้โอกาสก้าวขึ้นมาเป็น Bryan Hartford อย่างทุกวันนี้ และ ที่สำคัญคือคนดูที่คอยเอาใจช่วยผมมาตลอดในช่วงเวลาที่ผ่านๆมาด้วย ผมไม่นึกไม่ออกแล้วละว่าจะต้องขอบคุณใครอีก ก็ถ้าลืมไปก็ต้องขอโทษด้วย

UOW Magazines : จากนี้ไป Bryan คุณจะทำอะไรต่อไป?
Bryan : ไม่ยากเลย รักษาแชมป์ไว้พร้อมกับหาความท้าทายใหม่ๆให้กับตัวเองต่อไป ใครจะรู้เมื่อถึงเวลา ผมอาจจะได้ครองแชมป์เส้นใหม่ป็นคนแรกอีกครั้งนึงก็ได้

UOW Magazines : Bryan จากนี้คุณยังมีเป้าหมายอะไรอีกไหม?
Bryan : ผมสนใจจะเป็นแชมป์จนถึงระดับ Triple Crown หรือไม่ก็ระดับ Grand Slam หรือถ้ายิ่งไปกว่านั้นคงจะเป็นตำนานให้ดีเทียบเท่าหรือยิ่งกว่า Ford Gizbet พี่ของผม

UOW Magazines : มีอะไรจะฝากไว้อีกไหมครับ?

Bryan : สำหรับผู้ท้าชิงที่จะขึ้นมาชิงกับผม... เตรียมใจตายและมาพร้อมกับโลงเลยก็ได้ จะได้ไม่ต้องเสียเวลาหาซี้อ และก็ขอพูดให้ชัดๆเผื่อจะหูไม่ดีกันเลยว่า ผมคือ "Bryan Hartford" คนที่จะเป็น Number 1 ของ UOW และ ของวงการนี้ในอนาคต เตรียมเจ็บตัวรอไว้ได้เลย

UOW Magazines Special : Bryan Hartford Abysss
bryan-ford
bryan-ford
UOW Reporter
UOW Reporter

ขึ้นไปข้างบน Go down

UOW Magazines Special : Bryan Hartford Empty Re: UOW Magazines Special : Bryan Hartford

ตั้งหัวข้อ by Arm Tue Mar 01, 2011 9:00 pm

สักวันชั้นจะต้องดังให้ได้!!!
Arm
Arm
UOW Superstar
UOW Superstar

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics