Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

UOW Pyron 4/3/11 Tournament Start

Warriorszone
Joe
DanielsoN
Admin
8 posters

Go down

UOW Pyron 4/3/11 Tournament Start Empty UOW Pyron 4/3/11 Tournament Start

ตั้งหัวข้อ by Admin Fri Mar 04, 2011 6:45 pm

Adelitas Way - Scream

Light the gasoline
I've got the remedy
To burn your memories
I don't know if it can
Never be afraid
To live with the lies and pain
You're never gonna be the same
I don't know if you can
I wanna take it too far
Come on don't be shy
I wanna make you go down down

I can make you scream
How I live my life when I have no choice
I see it in your eyes you're crazy
Just scream
How it feels inside
Let me hear your voice
And make it loud this time it opens up my mind

Tell me what you see
I'm not your enemy
If that's what you wanna be
I don't know if I can
When you scream my name
And I take all the blame
It's never gonna be the same
I don't know if you care
I wanna take it too far come on don't be shy
I wanna make you go down down

How I live my life when I have no choice
I see it in your eyes you're crazy
Just scream
And make it loud this time it opens up my mind

When you scream
Maybe you're in denial
It kills me I can see it it's on your face
I can't see
Now we're breaking the silence
Let it go and you take it away

Just scream

Maybe you're in denial
I can see it it's on your face
Now we're breaking the silence
Let it go and you take it away

Bang Bang Bang Boom Boom!!!!!!!!

Shabin : สวัสดีครับ ขอต้อนรับเข้าสู่ Friday Night Pyron อีกครั้งนึงครับ!!!
Jame : สวัสดีเช่นกันครับ
Shabin : ใน PPV ที่ผ่านมาเราก็ได้แชมป์ Thunder Line คนใหม่แล้วครับ
Jame : และแชมป์ Thunder Line คนแรกด้วยคือ Bryan Hartford
Shabin : ส่วนตอนนี้ประธานของเราก็บาดเจ็บจากการโดนยำตรีน
Jame : ส่วน Danielson Klose ออกมาท้า Bryan หลังแมทช์ชิงแชมป์ TL ด้วย
Shabin : แต่แชมป์ Junior ล่ะ หายไปไหน ประธานก็บาดเจ็บไปจะทำยังไงล่ะนี่
Jame : อยากรู้ก็ติดตามโชว์เลยครับ

เพลง Monster ดังขึ้น!!!

ออกมาแว้ววววว!! Bryan Hartford!! แชมป์ Thunder Line คนแรกของเรา คนดูเฮให้อย่างล้นหลาม เดินมาพร้อมเข็มขัดแชมป์ขึ้นเวทีไป

UOW Pyron 4/3/11 Tournament Start 220px-AbyssTVChamp1

Bryan : เอาล่ะเหวยยยยย แชมป์ Thunder Line คนแรกคือชั้นนี่แหละ Bryan Hartford!!!! (คนดูเฮ)
Bryan : จากการเอาชนะไอ้ลิงกัง Michael กับประธานหน้าแย้ Kaiser ลงไปได้ (คนดูเฮ)
Bryan : หึๆ แล้วละครกับชั้นกับนายมันก็จบลงด้วยดีนะ Kaiser (คนดูเฮ)
Bryan : ถึงมันจะไม่ดีกับแกซักเท่าไหร่ แต่มันก็ดีกับชั้นล่ะวะฮ่าๆๆ (คนดูเฮ)
Bryan : ตอนนี้ประธานจิ้งจอกหน้าแย้ก็บาดเจ็บเพราะโดนรุมกระทืบเมื่อใน Cyber Revolution (คนดูเฮ)
Bryan : มันจึงไม่ได้มาอยู่ที่นี่ ตอนนี้ สถานที่นี้ และเวลานี้ (คนดูเฮ)
Bryan : เพราะถ้ามันอยู่และมันยังจะอยากมีชีวิตอยู่ชั้นจะให้มันก้มหน้าขอชีวิตชั้นตรงนี้ซะ (คนดูเฮ)
Bryan : แต่เอาเถอะ เรื่องมันแล้วก็แล้วไป มาเข้าเรื่องที่ชั้นอยากจะพูดเป็นเรื่องที่ 2 คือ Danielson Klose (คนดูเฮปนโห่)
Bryan : หลังจากแมทช์ชั้นกับประธานหน้าแย้ มันก็โผล่มาหวังจะท้าชิงแชมป์ชั้น
Bryan : สนใจ Thunder Line หรอ ??? ถ้าแกอยากจะยังชิงแชมป์อยู่ขอให้แกออกมาตอนนี้ซะ ออกมาตรงที่ชั้นยืนอยู่นี่

เพลง Just Close Your Eyes ดังขึ้น!!!

เพลงนี้ไม่คุ้นหูทุกคนครับ เหมือนจะเป็นเพลงเปิดตัวใหม่ของ Klose แต่คนที่ออกมานั้นไม่ใช่ Klose ครับ เขาคนนั้นคือ Frederick Sabin!!!! ออกมาแล้วก็ขึ้นเวทีไป

UOW Pyron 4/3/11 Tournament Start Picture-9

Bryan : แกเป็นใครเนี่ยฮะ ไอ้หน้าปลาไหล
Sabin : หึๆ ชั้นคือนักมวยปล้ำใหม่ Frederick Sabin
Sabin : ผู้ที่มาแทนสิทธิ์ของ Danielson Klose ที่เพิ่งลาออกไปยังไงล่ะ!!
Bryan : แกเนี่ยนะจะมาแทนสิทธิ์ชิงแชมป์ของเจ้าหมอนั่น
Bryan : ยังไม่มีคนเห็นฝีมือของแกเลยเนี่ยนะ แล้วยังจะกระแดะมาท้าอีกหน้าไม่อายจริงๆ
Sabin : ถึงชั้นจะยังไม่ได้แสดงฝีมือที่ UOW แต่ที่ค่ายอินดี้ชั้นแสดงฝีมือมาแล้ว
Bryan : ชั้นไม่สนกับฝีมือที่อื่น เพราะนักมวยปล้ำแต่ล่ะคนฝีมือไม่เท่ากัน ถ้าแกมาที่นี่แกจะต้องโชว์ฝีมือกับนักมวยปล้ำที่นี่
Bryan : ยังไง ชั้นก็ไม่ยอมให้แกชิงแชมป์แน่นอน
Sabin : อ้อเหรอ………

เพลง Reality ดังขึ้น!!!

Jacky Craz ออกมาแล้วโว้ยยย!!! คนดูเฮเว้ยยยย ออกมาเดินขึ้นเวทีปายยย

UOW Pyron 4/3/11 Tournament Start William+Regal

Jacky : อุโฮะ เถียงกันเป็นฟืนเป็นไฟเชียวนะ
Jacky : แต่ชั้นขอออกมาชี้แจงแป๊บนึง
Jacky : เนื่องจากประธานสมาคม UOW หรือ Kaiser Leon บาดเจ็บอยู่ เพราะฉะนั้น คนที่จะมาดูแลแทนก็คือ……….
Jacky : ชั้นเอง Jacky Craz!!! (คนดูเฮ)
Jacky : ฉะนั้นเวลาพวกนายจะทำอะไรอย่าลืมชั้นไปเซ่
Jacky : Sabin ชั้นก็ได้ยินฝีมือจากพวกค่ายต่างๆมาเหมือนกัน
Jacky : ส่วนนาย Bryan นายเป็นตัวชูโรงของสมาคม
Jacky : ถ้าทั้ง 2 คนมาเจอกันน่าจะเป็นแมทช์ที่สนุกน่าดู (Bryan ทำท่ากำลังจะค้าน)
Jacky : หยุดก่อน พ่อคนเก่ง Bryan
Jacky : ชั้นขอชี้แจงเรื่องของชั้นให้หมดซะก่อนแกค่อยพูดได้
Jacky : ตอนนี้ แชมป์ Junior ซึ่งแชมป์คนก่อนคือ Kaiser Leon ซึ่งตอนนี้ว่างลงเพราะบาดเจ็บ
Jacky : จึงมีการจัดทัวร์นาเม้นหาผู้ชิงแชมป์ Junior ขึ้นมา!!!
Jacky : หาผู้ท้าชิง 2 คนสุดท้ายที่จะไปปล้ำใน Thailand Smashing Success ศึกใหญ่อันดับ 3 ของ UOW!!! (คนดูเฮ)
Jacky : ซึ่งมีใครบ้างก็ตามนี้เลย

ที่หน้าจอ TT

กลุ่ม A

Mr.Mac Vs The Crazy
Michael Konchesky Vs Broken Bridge

กลุ่ม B

The Warriors Vs Danielson Klose
DayRusChay Vs Delberto Del Lavega

กลุ่ม C

Pacific Kid Vs Sung Eun Ah
Ichiro Hoshikawa Vs BJ Pactrick

กลุ่ม D

Hassan Vs The ZAX
Bryan Hartford Vs Jacky Craz

Jacky : ในทัวร์นาเม้นแผนผังนี้ไม่มีการโกงเพราะทุกคู่ถูกจับด้วยการจับฉลากของชั้นเอง
Jacky : ซึ่งผู้ชนะจากกลุ่ม A จะเจอกับผู้ชนะจากกลุ่ม B ส่วนผู้ชนะจากกลุ่ม C จะเจอกับผู้ชนะจากกลุ่ม D
Jacky : เหลือ 2 คนสุดท้ายก็นั่นแหละไปปล้ำกันใน TSS
Jacky : มีใครจะสงสัยอะไรอีกมั้ย ??? (Bryan ต้องการจะถามอะไร)
Jacky : ชั้นรู้ว่านายจะถามอะไร Bryan นายต้องการให้ Sabin แสดงฝีมือให้ดูสินะ
Jacky : ก็ในทัวร์นาเม้นนี้แหละที่จะแสดงฝีมือกัน
Jacky : โชคดี!!

เพลง Reality ดังขึ้นอีกครั้ง!! แล้ว Jacky ก็ลงเวทีกลับไป เหลือ Sabin กลับ Bryan จ้องมองกันอยู่บนเวที(จะท้องมั้ยเนี่ย)

Commercial Break

ตัดมาที่เวที

เพลง Prayer Of The Refugee ดังขึ้น!!!

Mark : Following Contest Is Single Match Tournament For The UOW Junior Championship Match!!! Introducing First From Mexico!!! Weight 247 Pounds!!! “Mr.Survivol”The Crazy!!!!

วิ่งขึ้นเวทีแล้วโยนผ้าคลุมสีดำให้คนดูแล้ว ขึ้นไปที่ยอดเสาชูมือขึ้น ตระโกนว่า King

UOW Pyron 4/3/11 Tournament Start Mizawa-2

เพลง Dead Memories ดังขึ้น!!!

Mark : And His Opponent From Phoenix , Arizona!!! Weight 225 Pounds!!!! “The Idol”Mr.Mac!!!!!

มีน้ำพลุขึ้นมา แล้ววิ่งฝ่าน้ำพลุออกมา แล้วขึ้นเวที

UOW Pyron 4/3/11 Tournament Start Evan+Bourne

แก๊งๆๆ!!!

เริ่มแมทช์มาเป็น Crazy ที่เข้าไปประมือกับ Mac!! Mac ดิ้นเป็น Side Headlock แต่ Crazy ดิ้นหลุดออกมาลวบเอว Mac!! Mac ใช้มือแกะออกก่อนจะจับ Crazy ใส่ Front Face Lock!! แต่ Crazy ดิ้นหลุดก่อนจะจัดการจับบิด Wrist Lock!! Mac ลงไปนอนกับพื้นก่อนใช้เท้าดันแขนของ Crazy ออก!! Crazy โดนเข้าไปปล่อย แถมเสียจังหวะเจอ Mac กระโดด Hurriracana เกี่ยวคอของ Crazy!! Crazy โดนเกี่ยวคอยืนขึ้นมาเจอ Mac พุ่งเข้ามา Clothsline ซ้ำอีก!! Crazy ลงไปนอนกับพื้น!! Mac จัดการจับ Crazy ยืนขึ้นมาก่อนจะจับเหวี่ยงเข้ามุม!! Mac ไม่รอช้าพุ่งเข้าไป Bodysplash แต่เจอ Crazy ตีศอกสวนออกมา!! Mac โดนไปเสียจังหวะ!! Crazy จัดการพุ่งเข้าไป Running STO!! ฟาด Mac ลงไปกับพื้น!! Crazy ลากคอ Mac ขึ้นมาก่อนจะจับยก Snap Suplex!! แต่ Mac ดิ้นหลุด!! Mac จับใส่ Russian Leg Sweep!! ดึง Crazy ลงไปนอนกับพื้น!! Mac จัดการลุกขึ้นมาใส่ Standing Moonsault เข้าใส่ท้องของ Crazy ต่ออีกที!! Mac กด!!!

1………….

2…………

Crazy ดิ้นหลุด!! Mac เซ็งแต่ก็จับ Crazy ลุกขึ้นมาแต่เจอ Crazy ใส่ Jawbreaker!! กระตุกคางของ Mac!! Mac โดนเข้าไปเส!! Crazy จับ Mac แบกใส่ Scoop Powerslam!! ฟาด Mac ลงไปกับพื้น!! Crazy จัดการกระทืบๆๆๆๆ กรรมการเข้ามาแยก Crazy ก็ปล่อย ก่อนจะจับ Mac ยืนขึ้นมาแต่เจอ Mac ผลักออกไป!! Crazy เสหลังเด้งเชือก Crazy เด้งกลับมาเจอ Mac จัดการ Spinning Wheel Kick เข้าหน้าของ Crazy!! Crazy นอน!! Mac จัดการขึ้นเชือกก่อนจะกระโดด Diving Bodysplash ทับ Crazy!!!! ที่ยกเข่าไว้แล้วน่ะ!! Mac โดนเข้าไปเด้ง โดนเข้าไปเต็มๆ Mac ยืนกุมท้อง!! Crazy จัดการจับ Mac ยก Back Suplex แต่ Mac ลังกามาได้จัดการกระโดด Reverse Hurriracana เกี่ยวคอของ Crazy หลังฟาดพื้น!! Mac ยืนขึ้นมาจัดการเด้งเชือก จัดการกระโดด Flying Elbow Smash ใส่ Crazy ที่ลอยเข้ามา!!! Crazy โดนเข้าไปเส ไปเด้งเชือก!! Crazy เด้งกลับมา Mac จัดการจับตีเข่า!! Crazy โดนเข้าไปงอ!! Mac เด้งเชือกจัดการใส่ Float-over Neckbreaker!! หักคอของ Crazy!! Crazy นอน!! Mac ปีนขึ้นเชือก ก่อนจะจัดการ Diving Headbutt!! แต่ Crazy เอาเท้ายกยันหน้าของ Mac!! Mac ลอยมาโดนเท้าคู่ของ Crazy!! Crazy ลุกขึ้นมาจับ Mac ใส่ Belly to Belly Suplex!!! ฟาด Mac ลงไปกับพื้น!! Crazy กด

1........................

2.....................

ยัง!!! Mac ดิ้นหลุด!! Crazy จับ Mac ยืนขึ้นมาก่อนจะเหวี่ยงเข้ามุม!! Crazy พุ่งเข้าไป Elbow Smash แต่ Mac ยกเท้ามา แต่!! Crazy จับไว้ได้!! Mac มีสติพอแก้เป็น Enzuigiri!! เตะเข้าเต็มคอของ Crazy!! Crazy โดนไปเสออกมา!! Mac กระโดดขึ้นเชือกเส้นที่สองก่อนจะใส่ Diving European Uppercut เข้าเต็มคางของ Crazy!! Crazy ยังไม่ล้มแต่มึน!! Mac จัดการจับ Crazy ใส่ Single High Knee Strike เข้าเต็มหน้าของ Crazy! Crazy โดนเข้าไปนอน!! Mac จัดการจับ Crazy ยืนขึ้นมาก่อนจะเตะ!! เตะ!! Crazy โดนเข้านั่งทรุดอยู่ที่พื้นเวที!! Mac จะการเด้งเชือกใส่ Running Dropkick เข้าเต็มหน้าของ Crazy!! Crazy โดนเข้าไปยืนมึนๆ Mac จัดการใส่ Arm Drag ต่อ!! แต่ Crazy ไม่ไป!! Crazy รั้งไว้ได้ก่อนจะเอามือกระทุ้งท้อง Mac และโดน Crazy ใส่ Russian Leg Sweep!! ดึง Mac ลงไปหลังฟาดพื้น!!! Crazy จับ Mac แบกขึ้นบ่าก่อนจะใส่ Samoan Drop!! ทับ Mac ลงไปกับพื้น!! Crazy ยืนขึ้นมาเตรียม 12 Step (Clothsline From Hell) Mac ยืนขึ้นมา หันมาเจอ Crazy พุ่งมา 12 Step!! แต่ Mac หลบได้!! ก่อนจะจัดการจับ ลวบกด

1.......................

2........................

ยัง!! Crazy ดิ้นหลุดทัน!! Mac ยืนขึ้นมาเจอ Crazy ผลัก!! Mac หลังชนกับมุม!! Crazy พุ่งเข้าไป Palm Strike Chop เข้ากลางอกของ Mac!! Mac โดนเข้าไปจุก!! Crazy ยังไม่พอจัดการจับ Mac เหวี่ยงเข้ามุมอีกมุม!! Crazy ไม่รอช้าตามเข้าไป Corner Big Boot!!! เข้ากลางหน้าของ Mac!! Mac หลับ!! Crazy จัดการล็อคคอของ Mac ต่อก่อนจะจับใส่ DDT!! ฟาดหน้าของ Mac ลงไปกับพื้น!!! Mac หลับฝันหวาน!! Crazy จับ Mac แบกขึ้นมาจัดการวิ่งใส่ BTO!!! (Crucifix Powerbomb) แต่ Mac ดิ้นหลุดก่อน!! Crazy งงๆหันมาเจอ Mac ตีเข่าใส่!! Crazy โดนเข้าไปทรุด!! Mac เด้งเชือกจับหัวของ Crazy ใส่ One Hand Bulldog!! เอาหน้าของ Crazy ฟาดไปกับพื้นเวที!! Mac จัดการจับ Crazy ยืนขึ้นมาก่อนจะจับเหวี่ยงเข้าเชือก!! เปลี่ยนใจดึง Crazy เข้ามาเตะ Kitchen Sink เข้ากลางท้องของ Crazy!! Crazy หงาย!! Mac จัดการกระโดดขึ้นเชือกก่อนจะกระโดด Arizona Guillotine (Diving Elbow Drop)!! เข้ากลางท้องของ Crazy!!! Mac รีบยืนขึ้นมาเตรียม Arizona Shoot (Sweet Chin Music)!! Crazy เริ่มพยุงขึ้นมาเจอ Mac พุ่งมา Arizona Shoot แต่ Crazy จับเท้าของ Mac ไว้ได้!! Crazy ยกเท้าอีกข้างจัดการ Big Boot เข้าเต็มหน้าของ Mac!!! Mac เจอเท้ายันไปหงาย 360 องศา!! Mac ยืนขึ้นมาเจอ Crazy ต่อย Super Punch!!!!! (Knockout Punch) แต่ Mac ก้มหลบได้ก่อนจะจัดการใส่ Small Packaged

1………………….

2…………………

3…………………

เนี๊ยว???

จะมาเนี๊ยวทำไม!!! และขอบอกไว้นะเฟ้ยมะกี้ได้ 2!! Mac รีบเด้งเด้งเชือกพุ่งเข้าไป Arizona Hammer!!!! (Axe Handle) แต่ Crazy หลบได้จัดการล็อค Hammerlock และยกใส่ Backbreaker!!! เดี๋ยวเด้ งี้มันต้อง Hammerlock Backbreaker!! ช่างเหอะ....Mac ที่โดน Hammerlock Backbreaker ยืนขึ้นมาเจอ Crazy จับยก Ringing Of The Dragon!!!!! (Sit out Spinebuster) แต่ Mac จัดการแก้เป็น Cradle DDT!! ฟาดหน้าของ Crazy ลงไปกับพื้น!! Crazy โดนเข้าไปเด้งขึ้นมาแบบมึนๆเจอ Mac พุ่งเข้ามา Arizona Shoooooooooot!!!!!! แต่!! Crazy จับขาได้อีกแล้วก่อนจะจัดการจับดึงเข้ามายก Ringing Of The Dragon!!!!!! ฟาด Mac ลงไป!! Crazy กด

1........................

2........................

3......................

Mark : Here’s your winner The Crazy!!!!!

The Crazy เอาชนะ Mr.Mac ไปได้ครับ!!! ได้ผ่านเข้าไปในรอบ 8 คนสุดท้ายของ Tournament หาผู้ท้าชิงแชมป์ Junior Crazy ชนะปุ๊บรีบลงมาข้างล่างเวทีแล้วฉลองชัยตรงนั้นแหละ!!! Mac ก็ได้แต่นอนแค้นอยู่บนเวที

เพลง We Are One ดังขึ้น!!!

Mark : Following Contest Is Single Match Tournament For The UOW Junior Championship Match!!! Introducing First From Cameron , NC!!! Weight 185 Pounds!!! “Chrismatic Enginma” The Warriors!!!!

เอาเสียงโห่รัปประทานไปซะ Warriors เดินออกมาปกติแล้วขึ้นเวทีไป

UOW Pyron 4/3/11 Tournament Start Jeff%20Hardy%20Starting%20His%20In%20Ring%20Entrance_19148

เพลง Just Close Your Eyes ดังขึ้น!!!

Mark : And His Opponent From World Of Destroy!!!! Weight 205 Pounds!!! “Destroy God” Frederick Sabin!!!!!

เพลงเริ่มบรรเลง เขาเดินออกมาแบบเก๊ก แล้วเดินมายืนอยู่บริเวณหน้าเวทีสักพักแล้วท่ายิงปืน แล้วพลุก็ถูกจุดขึ้นตามจังหวะมือ แล้วก็ขึ้นเวทีไป

UOW Pyron 4/3/11 Tournament Start 3120999406_aa8a78030f

แก๊งๆๆ!!!

เก๊งๆๆๆ เริ่มปล้ำครับ !!! ตอนนี้ทั้งคู่ดูชั้นดูเชิงกันอยู่นะครับ แต่แล้ว Warriors เข้าไปหวังจะรวบครับ แต่พลาดเลยล้มหน้าคะมำ Sabin เลยวิ่งเข้ามากระทืบๆๆครับ เอาซะหนำใจเลย!!! จากนั้นก็ต่อด้วย Dragon Sleeper ครับ!!! งัดเสร็จแล้วต่อด้วย Neck Breaker แล้วเหยียบหน้าครับ จากนั้นก็สไลด์หน้าทันที!!! โหดร้ายครับ เสร็จแล้วก็ลากคอขึ้นมา Drop Kick แต่!!! Warriors ปัดขาทิ้งได้ ทำให้ Sabin ล้มฟรีท้องฟาดพื้นครับ!!! Warriors ได้ทีก็กระโดดไต่เชือกแล้ว Whisper of Dead(Whisper In The Wind)!!! แต่พลาดไปครับ หน้าฟาดพื้นเต็มๆ Sabin เอามั่งครับ กระโดดข้ามศพ Warriors แล้วก็ Somersault Senton !! ลงมาครับ พลาดอีกแล้วครับ ที่พลาดนะ Warriors ครับ!!! พลาดที่หลบไม่ทัน โดนเต็มๆครับ Sabin จัดการกด กรรมการมานับ

1..................................................!!!

2.........................................!!!

ยังครับ!!!.....................................

เกือบไปแล้วครับ ยังไม่แพ้ครับ!!! Sabin เฉยๆครับ แล้วไปลากคอ Warriors ขึ้นมาแต่โดนปัดมือออก Warriors จะ Clothes Line ครับ แต่ Sabin หลบได้แล้ว Spinning Sole Kick ครับ!!! Warriors นั่งมึนเลยครับแล้วก็ลุกขึ้นมา Sabin กระโดด Hurricane Rana ครับ!! แต่!! Warriors ไม่ล้มครับ เดินเซไปใกล้ TB* Sabin กระโดดไปยืนที่ TB* แล้ว Flying Clothes Line ลงมาครับ!! โดนเต็มๆครับ ลงมานอนกองอู้ข้างล่างทั้งคู่ครับ Sabin ลุกขึ้นมาก่อนครับ แล้วเหวี่ยง Warriors ไปที่ TB* จากนั้นก็ Running Big Boot ครับ แต่ไม่โดนครับ ขาเสียบเลยครับ แกะไม่ออก Warriors ได้ที Running Drop Kick ใส่ Sabin อัดกับ TB* เต็มๆครับ เจ็บเลย Warriors ลากคอ Sabin มาแล้ว Twist of Death(Twist of Fate)!!! แต่!!! Sabin แก้ได้ม้วนแขนบิดแล้วจับแบกแล้วจัดการด้วย Big Bomb(The Cradle Shock)!!! เรียบร้อยไหมครับ?? ไม่รู้ครับ แต่ที่รู้ Sabin กดแล้วครับ!!! กรรมการมานับเลี้ยว

1..................................................!!!

2.........................................!!!

3.............................................!!!

ซะที่ไหนกันครับ !!! ยังนะจ๊ะ เร็วไปจ้า Sabin เริ่มบ่นอะไรพึมพำๆครับ แต่ก็จับแบกครับจะใส่ท่าเดิมอีกที แต่!!! Warriors แก้ได้ครับ แล้วเตะท้องจับใส่ Warrior’s Zone (Moonlight Drives)!!! ทันทีครับ Warriors นอนยิ้มครับ แล้วจัดการขึ้นเชือก แล้ว Twister Bomb(Swanton Bomb)!!! ลงมาครับ อ้าว!! หลบได้ครับ Sabin หลบได้ครับ Warriors ขอแทบหัก Sabin หลบนิดเดียว Warriors ไปเลยครับ!!! น่าสงสารจริงๆ Sabin เดินจับคอมาครับ แล้วเตะเข้าไปที่หน้าอกของ Warriors แล้วจับขาทำเป็น Sling Shot !!! แต่ Warriors ลังกาหน้ามายืนได้แล้วกำลังจะหันมา Sabin วิ่งมารวบหลัง German Suplex ทันทีครับ !!! Warriors ไม่ทันได้ตั้งตัวเลยไปซะแล้ว Sabin ขึ้นเชือกแล้วกระโดด Driving Elbow ลงมาครับ!! แล้วกดทันที กรรมกร เฮ้ย!! กรรมการมานับ ด่วน!!!

1.....................................................!!!

ยัง...................................................!!!

ยังจ้า ยัง!!! ยัง Warriors ทนจริงๆครับ Sabin โมโห Warriors วิ่งมารวบกดทันที!!

1..........................!!!

2.............................!!!

ยัง..............................................!!!

เกือบพลาดท่าครับ!! Warriors นี่ไวจริงๆครับ Sabin กระทืบ Warriors เลยครับ หมั่นไส้!!! Warriors วิ่งมา Running Drop Kick !! ส่วน Sabin วิ่งมา Running Big Boot ชนกันเต็มๆครับ เท้าประทะเท้า บึ้ม!!! ระเบิดกลายเป็น โกโก้ครั้นซ์ !!! ไม่ใช่แล้ว อย่าพาออกทะเลสิ ชนกันเจ็บเท้าทั้งคู่ครับ ตอนนี้!!! Warriors ลุกขึ้นมาก่อนครับ Sabin ลุกตามมา ดวลหมัดกันครับ ต่อยๆๆๆ ต่อยไปต่อยมา Warriors ได้ครับ ชก Sabin รัวครับ!!! Sabin โมโห แทงเข่าใส่น้องชายของ Warriors ครับ กรรมการมองไม่เห็นครับ มันระยะประชิด เห็นแค่ Warriors ทำหน้า อู้ว์!!! ว้าว!!! เฉยๆครับ (หน้ามันเป็นยังไงคิดเอาเอง)

Sabin ยิ้มอย่างมีเลศนัยต์ครับ แล้ววิ่งขึ้นเชือกกระโดดมาเป็น Driving Leg Drop ครับ แล้วกำลังจะกด Warriors ดีดตาอย่างแรงครับ จิ้มซ้ำอีกทีครับ!!! กรรมการไม่เห็นด้วยครับ มันระยะประชิด Warriors ลุกขึ้นมาแล้ว Standing Drop Kick !!! แต่ Sabin จับขาได้ครับแล้วยกแบกขึ้นบ่า แล้ว Big Bomb (Cradle Shock)!! ไม่ได้ครับ Warriors ดิ้นหลุดครับแล้ว Clothes Line จากนั้นก็ลากขึ้นมาครับ แล้ว Warrior’s Zone (Moonlight Drives)!!! Sabin ม้วนแขนครับแล้ว Arm Bar ครับ!!! Warriors พยายามดิ้นครับ แต่ก็ไม่หลุด Sabin ปล่อยครับ แล้วกระทืบแขน Warriors กลิ้งหลบครับ!!!

จากนั้น Warriors วิ่งมาแล้ว DDT แต่ Sabin แก้ บิดแขนออกแล้วใช้ท่า Warrior’s Zone(Moonlight Drives)!!! ของ Warriors ใส่ Warriors เองครับ!!! ก๊อปท่าไม้ตายกันงี้เลยเรอะ?? ไม่รู้ล่ะครับ Sabin ชิ่งกดเลยครับ กรรมการสะเออะมานับครับ ติดรู้ดี!!!

1.........................................................!!!

2...............................................!!!

3...............................................!!!

Mark : Here’s your winner Frederick Sabin!!!!!

Sabin ชนะไปในแมทช์ Debut ครับ!!! ของเขาดีจริงๆ เสร็จแล้วไม่ฉลงไม่ฉลองล่ะ ลงไปข้างล่างเวทีแล้วหยิบไมค์มาพูดครับ

Sabin : เห็นแล้วใช่มั้ย เจ้าหน้ากาก Bryan
Sabin : ชั้นสามารถเอาชนะได้ในแมทช Debut ของชั้น
Sabin : แถมเอาชนะ 1 ใน 2 ผู้ก่อตั้ง The (กางเกงใน) Resolution ด้วย
Sabin : และถ้าชั้นเอาชนะทัวร์นาเม้นนี้ได้นะ นายจะต้องให้ชั้นชิงแชมป์ Thunder Line!!!!
Sabin : แม้ชั้นจะต้องปล้ำ 2 แมทช์ก็ตาม!!!

Bryan โฟนอินจากล็อคเกอร์รูม(เหมือนอดีตผู้นำบางประเทศ)

Bryan : ได้!!! ชั้นรับคำท้านายเจ้า Sabin
Bryan : แต่แกต้องชนะมาถึงรอบ 2 คนสุดท้ายให้ได้ ไม่งั้นนายจะอดชิงแชมป์ Thunder Line จากชั้น!!!

แล้วภาพของ Bryan ก็หายไป แล้ว Sabin ก็เดินกลับไป

มีชายปริศนาอยู่บนเวทีครับ!!

UOW Pyron 4/3/11 Tournament Start 68766

??? : สวัสดีคนดูที่ยากจนทุกคน!!! (คนดูโห่)
??? : เอ๊ะ คงไม่ใช่แค่คนดูที่นี่สิ ท่าทางนักมวยปล้ำที่นี่ด้วยกระมัง ฮ่าๆ (คนดูโห่)
??? : ได้เวลาบอกชื่อชั้นแล้วสินะ ชั้นชื่อ Muhammad Abdulaziz
Muhammad : ชั้นคือพ่อค้าคนกลางชาวอินเดีย เอ้ย!!! ชั้นคือคนที่จะมาปล่อยเงินกู้ให้นักมวยปล้ำสมาคม UOW
Muhammad : ในดอกเบี้ยร้อยละ 20!!!! (คนดูโห่)
Muhammad : อ้าว ของดีมันก็ต้องมีค่าตอบแทนสูงเป็นธรรมดาเซ่

เพลง Reality ดังขึ้น!!!

Jacky Craz ออกมาครับ!! คนดูเฮเลย ออกมาอยู่ตรงหน้าจอ TT นี่แหละ ไม่ไปไหน

UOW Pyron 4/3/11 Tournament Start William+Regal

Jacky : เฮ้ๆๆๆๆ ใครอนุญาติให้นายมาปล่อยเงินกู้ในสมาคมของชั้นล่ะเนี่ย (คนดูเฮ)
Muhammad : ก็ชั้นนี่ไงอนุญาติ จะทำไม ?? ปล่อยเงินกู้ไม่เห็นจะเสียหายตรงไหนเลย(คนดูโห่)
Jacky : แต่ปล่อยเงินกู้ในสมาคมมวยปล้ำแกไม่คิดว่ามันจะประหลาดพิลึกไปหน่อยรือ
Muhammad : ชั้นไม่สน ชั้นต้องการจะมาปล่อยเงินกู้ ฮ่าๆๆ (คนดูโห่)
Jacky : ฮึ้ยยยย เอางี้ ใน Thailand Smashing Success ชั้นขอท้านายจะต้องเจอกับชั้น ใน!!
Jacky Career Vs President Of UOW Match!!!
Jacky : ถ้านายชนะนายจะได้ขึ้นมาบริหาร UOW แทนชั้นและเชิญปล่อยเงินกู้ได้ตามสบาย!!! แต่ถ้านายแพ้!!!
Jacky : You Are Fireddddddddddddddddddddddddddddddd!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

เพลง Reality ดังขึ้น!!! แล้ว Jacky ก็กลับไป ปล่อยให้ Muhammad ยืนยิ้มอยู่บนเวที

เพลง n.W.o. Black & White ดังขึ้น!!!

Mark : Following Contest Is Single Match Tournament For The UOW Junior Championship Match!!! Introducing First From Newark , New Jersey!!!! Weight 248 Pounds!!! “The Fucking Awesome” BJ Patrick!!!!

จะโผล่ออกมาท่ามกลางฝูงชน พร้อมกับดาบเคนโด้ (แบบ Sandman) แล้วชูดาบเคนโด้ขึ้น!!! แล้ว BJ ก็เดินลงมาสู่สนาม BJ ขึ้นไปยืนบนที่กั้นคนดูอีกครั้งแล้วชูดาบเคนโด้ขึ้นอีก แล้วลงจากที่กั้นคนดูมาขึ้นเวที แล้วขึ้น TB ไปเก๊กให้คนดูด้วยการแจก olo แล้วลงมาเตรียมความพร้อมเป็นอันจบ

เพลง Read My Mind ดังขึ้น!!!

Mark : And His Opponent From Tokyo , Japan!!!! Weight 180 Pounds!!! Ichiro Hoshikawa!!!!!

ใส่ผ้าคลุมสีดำที่ใส่ไปไหนต่อไหนออกมา ก่อนจะยืนนิ่งๆซักพักและถอด Hood และชูนิ้วขึ้นมาพลุก็จะจุดเป็นตัว X และเดินขึ้นเวทีไป

แก๊งๆๆ!!!

เก๊งๆเริ่มแล้วครับ Ichiro มาถึงก็ไม่ดูเชิงเลยครับกระโดดเข้าใส่ BJ แล้วต่อยๆๆๆๆๆจับ BJ ลุกขึ้นมาแล้วเหวี่ยง BJ ไปอัดกับ TB อย่างแรงเลยครับ BJ เดินเซออกมา Ichiro ก็โดด Dropkick ใส่ BJ ล้มเลยครับ Ichiro จับ BJ ลุกขึ้นมาอีกเตะๆๆๆแล้วเหวี่ยงเด้งเชือกครับแล้ว Big Boot ใส่ครับแต่ BJ สไลด์ตัวลอดใต้ขา Ichiro ครับ Ichiro หันกลับมาเจอ BJ สวนกลับด้วย Belly to belly side suplex ครับ BJ ยังไม่หนำใจลากคอ Ichiro ขึ้นมาเหวี่ยงเด้งเชือกแล้วจะ Powerslam ครับแต่ Ichiro เอามือรั้งเชือกไว้ครับ BJ วิ่งเข้าไปเจอ Ichiro ถีบสวน BJ วิ่งเข้าไปอีกทีเจอเสยครับ BJ ตกลงไปข้างล่างทันที Ichiro เห็น BJอยู่ข้างล่างก็ไม่รอช้าวิ่งเด้งเชือกแล้วกระโดด Moonsalt ข้ามเชือกอัดใส่ BJ เต็มๆเลยครับ Ichiro ลากคอ BJ มาแล้วเอาหัวโขกกับโต๊ะผู้บรรยายครับแล้วก็เตะๆๆๆต่อยๆๆๆๆBJ เซไปตรงที่กั้นคนดูครับ Ichiro จะวิ่ไป Big Boot ครับ เจอ BJ หลบแล้วขัดขาครับ Ichiro หน้าฟาดกับที่กั้นคนดูเต็มๆเลยครัย BJ ลาก Ichiro ขึ้นเวทีครับ BJ ตามขึ้นไปแล้วกด!!!

1………………………….

2…………………………..

ยังเร็วไปมั้งที่จะชนะ Ichiro ได้น่ะ!!! BJ ทำสีหน้าฉุนเล็กน้อยครับจับขา Ichiro จะใส่ Single boston crab ครับ Ichiro ไม่ยอมครับถีบสวนเข้าไป BJ เซครับ Ichiro ลุกขึ้นมาเด้งเชือกครับ BJ กระโดดหลบ Ichiro เด้งเชือกกลับมา BJ นอนหลบแต่....... Ichiro เบรกเท้าไว้ได้ครับเห็น BJ ทำท่านอนหลบก็กระทืบๆๆๆๆๆๆๆๆๆซะ นอนทำไมก็ไม่รู้!!! Ichiro ลากคอ BJ ขึ้นมาจะจับใส่ Hoshi Shot(Snapmare Driver) แต่ BJ ไม่ยอมครับต่อยๆๆๆเข้าไปที่ท้องแล้วเด้งเชือกครับแต่ก็มิวายเจอ Ichiro สวนกลับด้วย Back Spinning Kick!!! BJ นอนอนาถเลยครับ Ichiro ยังไม่หนำใจครับจับ BJ ขึ้นมาจะใส่ Year of the Dragon(Eye of Hurricane)BJ ไม่ยอมครับดิ้นแล้วสวนกลับด้วย BJ Combo(Triple Atomic drop to Right Handed KO Punch) ครับ Ichiro นอนเจ็บเลยครับ BJ จับ Ichiro ขึ้นมาจะใส่ Vertical Suplex ครับแต่ Ichiro ดิ้นลงมาข้างหลังได้ครับใส่ทันทีครับ German Suplex แล้วกดทันที กรรมการมานับ!!

1…………………….

2………………………

3……….............BJ ไม่ใช่ Jobber นะเฟ้ย!!!!ยังไม่ยอมครับๆยกไหล่ทันพอดี Ichiro ขึ้น TB เลยครับ BJ ลุกขึ้นมาพอดี Ichiro เลยกระโดด Dropkickใส่ BJ ครับแต่ BJ เดินหนีครับ Ichiro เลยจั่วลมไปแทน BJ ลากคอ Ichiro ขึ้นมาแล้วจับใส่ BJ Driver(Death Valley Driver) ครับแต่ Ichiro ไม่ยอมศอกๆๆๆๆๆแล้วก็ศอกดิ้นลงมาได้แล้วจับ BJ ใส่ Year of the Dragon(Eye of Hurricane)เต็มๆเลยครับ BJ นอนอนาถแล้ว Ichiro ยังไม่แน่ใจครับลากคอ BJ ขึ้นมาอีกทีแล้ว จับใส่ Ichiro's Impact!!!!(Detonator) ครับแต่ BJ ไม่ยอมดิ้นๆแล้วก็เด้งเชือกมา..........มาทำอะไรละ???? เจอ Ichiro เตะครับแล้วสวนกลับด้วย Pele Kick เข้าไป BJ ยืนเอียงจะล้มเลยครับ Ichiro เลยไม่รอช้าครับจับ BJ ใส่ Ichiro's Impact!!!!(Detonator) เข้าไปเต็มๆเลยครับ BJ นอนอนาถละ Ichiro กด!!

1...........................

2.........................

3…………............ย้างๆๆๆๆๆยังไม่ยกไหล่เลยครับ Ichiro ชนะไปเลย

Mark : Here’s your winner Ichiro Hoshikawa!!!!!

Ichiro ชนะแล้วล่ะเหวยยยย!!! Ichiro ขึ้นฉลองชัยเลยมุง ชนะคนเมพๆอย่าง BJ ได้ BJ ก็ได้แต่เดินเซ็งกลับบ้านไป

เพลง Regality ดังขึ้น!!!

Hassan เดินออกมาแล้วสะบัดหน้า(คล้ายถ่มน้ำลายลงพื้น)พอถึงกลางทางเดินก็ขุกเข่าและชูมือจบแล้วเดินขึ้นเวที

UOW Pyron 4/3/11 Tournament Start 1327223265_d65a6e6e68

เพลง Imperial City ดังขึ้น!!!!

The Zax เดินออกมามองหน้าคนดู ยิ้มเจ้าเลห์ๆแล้วขึ้นเวทีไปบน TB พนมมือไหว้พระไหว้เจ้าแล้วพ่นสารเขียวขึ้นฟ้า

UOW Pyron 4/3/11 Tournament Start Tajiri

แก๊งๆๆ!!!

ทั้งคู่ประมือต้านพลังครับ Hassan อาศัยพลังเยอะกว่าครับดัน Zax ไปติดมุมแล้วครับ Hassan ปล่อยครับ!!!เห้ย!!!ใจดีจังฟะ Zax เลยตอบสนองให้ด้วยการตบหน้า Hassan ดังเปรี้ยง!!!!!!Zax ยิ้มเยาะครับหันกลับมาเจอ Hassan ที่กำลังฉุนจับยก Spinebuster ครับ Hassan จับ Zax ขึ้นมาเหวี่ยงเด้งเชือกแล้วจับล็อกคอใส่เป็น Neckbreaker ครับ Hassan ยังไม่หนำใจเท่าไหร่ลาก Zax ขึ้นมาจันเสียบครับจะใส่ Sit-Down Powerbomb ยกแล้วครับ Zax อาศัยความพลิ้วครับ แก้เป็น Hurriracana ครับ!! Hassan ตีลังกาหน้าเลยครับ Zax รีบเลยครับกระโดด Diving double foot stomp ใส่ Hassan ที่นอนอยู่เต็มๆท้องเลยครับแล้ว Zax ก็ลากคอ Hassan ขึ้นมาแล้ว Zax ก็เด้งเชือกครับแต่เจอ Hassan สวนกลับด้วย Big Boot เข้าไปเต็มๆหน้าเลยครับ Hassan จับ Zax ขึ้นมาแล้วใส่ Sit-Down Powerbomb ได้ครับ Zax นอนอืดเลย Hassan กด กรรมการนับ!!!

1..............................

2.............................

3............แค่นี้คิดว่าโค่น Zax ได้เลยรึไงกัน!!!!!!! Zax ยังยกไหล่ไว้ได้นะครับ Hassan ยืนวอร์มรอจังหวะเลยครับจะใส่ Detroit Shot!!!!(Bicycle Kick) ครับ Zax ลุกขึ้นมาแล้ว Hassan ไม่รอช้าครับวิ่งไป Detroit Shot!!!!!(Bicycle Kick) เต็มๆเลยครับเต็มๆเชือกเลยครับ Zax หลบได้ครับแล้วกระโดด Dropkick ใส่ Hassan ตกเวทีไปเลยครับ Zax เก็กหล่อเล็กน้อยแล้ว ขึ้น TB ครับ Hassan ฟื้นพอดี Zax กระโดด Crossbody ลงมาอัดใส่ Hassan ที่อยู่ข้างล่างครับ!!!แต่ไม่น่าเชื่อครับ!!! Hassan สวนกลับได้ครับเป็น Powerslam ครับแรงมากซะด้วย!!!!!!! Zax ร้องลั่นเลยครับโดน Powerslam เข้าไป Hassan จับ Zax ยกขึ้นครับจะใส่เป็น Press Bomb!!!!!(Gorilla Press) แต่ Zax ไม่ยอมครับดิ้นๆๆๆๆจนหลุดครับแล้วสวนกลับด้วย Black Arachnia Strike ครับ Hassan นอนอืดบนโต๊ะผู้บรรยายครับ กรรมการนับ 9!!!แล้ว Zax รีบขึ้นไปแล้วลงมาเป็นการเบรกการนับของกรรมการไปในตัวครับแล้ว Zax ก็ถือโอกาสขึ้น TB เลยครับแล้วก็กระโดด Moonsalt ลงมาอัดกระแทก Hassan ที่นอนอยู่บนโต๊ะผู้บรรยายครับ!!!!!!!!!!! สุดยอดมากๆเลยครับ!!!!!!! Zax ลุกขึ้นมาและลากคอ Hassan แล้วเหวี่ยงขึ้นไปบนเวทีครับ Zax ตามขึ้นไปแล้วกดกรรมการนับ!!!

1………………………………..!

2…………………………………!

3……..ผู้พิทักษ์คุณธรรมจะแพ้ไม่ได้ครับ Hassan ยังไม่ยอมครับ Zax ฉุนเลยอุตสาห์ลงทุนขนาดนี้ยังไม่ชนะอีกครับ Zax จับ Hassan ลุกขึ้นมาครับแล้วกระโดด Rising Moon!!!!(Shining Wizard) ครับแต่ Hassan ก้มหลบครับ Zax ล้มนอนคว่ำเลย Hassan เลยฉวยโอกาสครับจับ Zax ใส่ Hass Pain!!!!!(Regal Stretch) ครับ Zax ร้องลั่นเลย!!!!เอาไงครับ!!!!จะยอมหรือไม่เนี่ย!!!ยอมไหม!!!ยอมไหม!!!!Zax ไม่ไหวแล้วครับ!!!เอาขายืดไปเกี่ยวเชือกดีกว่า!!!Hassan ปล่อยครับ Hassan รอจังหวะเลยครับ Zax ลุกขึ้นมาแล้ว Hassan เลยจับใส่ Hass Devotion!!!!(STO) ครับแต่ Zax ไม่ยอมถีบเข้าไปที่เป้าของ Hassan เลยครับ Hassan คุกเข่าร้องเลยครับจุกมาก Zax ถือโอกาสเลยครับสวนกลับด้วย Rising Moon!!!!!(Shining Wizard) Hassan โดนเต็มๆครับ Zax ยืนเก๊กเลยครับแล้วนั่น!!!!!นั่น!!!!ใครวิ่งมาครับนั่น The Resolution!!!!!!! 2 คนนี้มาทำไมครับนั่น!!! Warriors ขึ้นมาบนเวทีเลยครับ Zax มอง Warriors อย่างงงๆ โดยไม่ได้มองเลยว่าข้างหลัง Mac รออยุ่แล้วครับ Zax หันมาโดน Arizona Shoot(SCM) เข้าไปเต็มๆปลายคางเลยครับ กรรมการทำไงดีละที่นี่???? ก็สัง่ระฆังยุติแมตซ์ทันทีเลยครับ!!!!

Mark : Here’s your winner By DQ The ZAX!!!!!

อ่าว เฮ่ย!!! จากนั้น The Resolution ก็รีบวิ่งหนีเข้าไปในหมู่คนดูแล้วหายวับไปเลยครับ!!! อยู่ดีๆมันก็มาทำร้าย ZAX ทำให้ ZAX ผ่านเข้ารอบต่อไป เหลือ Hassan ที่งงๆและโมโหอยู่บนเวทีปิดรายการไป

Admin
Admin
Admin

http://uowrestling.forumotions.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

UOW Pyron 4/3/11 Tournament Start Empty Re: UOW Pyron 4/3/11 Tournament Start

ตั้งหัวข้อ by DanielsoN Fri Mar 04, 2011 6:49 pm

หึ ด่านแรกน่ะจิ๊บๆ จะพูดให้ถูกทุกด่านมันก็จิ๊บๆหมดแหละ
DanielsoN
DanielsoN
UOW Rookie
UOW Rookie

UOW Pyron 4/3/11 Tournament Start Empty Re: UOW Pyron 4/3/11 Tournament Start

ตั้งหัวข้อ by Joe Fri Mar 04, 2011 6:53 pm

ไม่ยุติธรรมเลย อะไรกัน แมทมันกำลังดำเนินไปปกติ แต่ไอ้พวกโง่ที่รวมกลุ่มกร๊วกกันมันก็เข้ามา สใส่เกือก ฉันเริ่มจะหมดความอดทนแล้วนะ
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by Warriorszone Fri Mar 04, 2011 6:58 pm

ถ้าชั้นไม่เข้ารอบแกก็อย่าหวังเข้ารอบเลย Hassan
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by Joe Fri Mar 04, 2011 7:00 pm

Warriorszone พิมพ์ว่า:ถ้าชั้นไม่เข้ารอบแกก็อย่าหวังเข้ารอบเลย Hassan
อย่างนี้เขาเรียก "ขี้แพ้ชวนตี" เลวยั้นกมลสันดารจริง ๆ ไอ้พวกนี้
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by Warriorszone Fri Mar 04, 2011 7:14 pm

astronower พิมพ์ว่า:
Warriorszone พิมพ์ว่า:ถ้าชั้นไม่เข้ารอบแกก็อย่าหวังเข้ารอบเลย Hassan
อย่างนี้เขาเรียก "ขี้แพ้ชวนตี" เลวยั้นกมลสันดารจริง ๆ ไอ้พวกนี้

เออใช่พวกชั้นมันเลวแล้วแกจะทำไม???????? จำไว้คนที่มันบังอาจมาหาเรื่อง Resolution น่ะ มันไม่มีความสุขหรอกนะ!!!
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by Joe Fri Mar 04, 2011 7:34 pm

Warriorszone พิมพ์ว่า: เออใช่พวกชั้นมันเลวแล้วแกจะทำไม???????? จำไว้คนที่มันบังอาจมาหาเรื่อง Resolution น่ะ มันไม่มีความสุขหรอกนะ!!!
ก็เลวยั้นสันดารขนาดนั้น พวกที่อยู่ด้วยมันก็เลวเหมือน ๆ กัน ทีมแบบนี้สักวันมันต้องโดนเอาคืน
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by bryan-ford Fri Mar 04, 2011 7:50 pm

Sabin ที่นี้ไม่เหมือนกับค่ายอินดี้ เล็ก ชิ้น เนื้อ สด ที่แกเคยเจอมาหรอกนะ เพราะ "ของจริง" มันจะเริ่มหลังจากนี้ตะหาก

เตรียมล้างจานรอรับออเดอร์ชุดใหญ่ได้เลยแก
bryan-ford
bryan-ford
UOW Reporter
UOW Reporter

ตั้งหัวข้อ by Arm Sat Mar 05, 2011 3:09 pm

อาบังแพ้สะใจจริงๆว่ะ ฮ่าๆๆๆ
Arm
Arm
UOW Superstar
UOW Superstar

ตั้งหัวข้อ by FlukeNandoTorres Mon Mar 07, 2011 3:34 pm

bryan-ford พิมพ์ว่า:Sabin ที่นี้ไม่เหมือนกับค่ายอินดี้ เล็ก ชิ้น เนื้อ สด ที่แกเคยเจอมาหรอกนะ เพราะ "ของจริง" มันจะเริ่มหลังจากนี้ตะหาก

เตรียมล้างจานรอรับออเดอร์ชุดใหญ่ได้เลยแก

งั้นหรอ งั้นหรอ

ชั้นว่านักมวยปล้ำที่อินดี้ ยังมีฝีมือมากกว่านักมวยปล้ำที่ชั้นชนะคนแรกซะอีก
FlukeNandoTorres
FlukeNandoTorres
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by I'm Sting Tue Mar 08, 2011 2:07 pm

นายจ๋าใน TSS ช้านนี่ละจะจับนายกดนับ 3
หรือไม่ก็จะทำให้นาย Tap Out แล้วช้านคนนี้
จะขึ้นไปบริหาร UOW พร้อมกับปล่อยงู้กู้อย่างสบายใจเฉิบ

รอดูนะจ๊ะนายจ๋าช้านคนนี้จะทำให้นายกลายเป็นยาจกในพริบตา
ทันที ที่นายแพ้ช้าน นะจ๊ะนายจ๋า

I'm Sting
UOW Jobber
UOW Jobber

ขึ้นไปข้างบน