Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

UOW Pyron 11/3/11 Step Up

Warriorszone
songnoy
bryan-ford
DanielsoN
Admin
9 posters

Go down

UOW Pyron 11/3/11 Step Up Empty UOW Pyron 11/3/11 Step Up

ตั้งหัวข้อ by Admin Fri Mar 11, 2011 7:07 pm

Adelitas Way - Scream

Light the gasoline
I've got the remedy
To burn your memories
I don't know if it can
Never be afraid
To live with the lies and pain
You're never gonna be the same
I don't know if you can
I wanna take it too far
Come on don't be shy
I wanna make you go down down

I can make you scream
How I live my life when I have no choice
I see it in your eyes you're crazy
Just scream
How it feels inside
Let me hear your voice
And make it loud this time it opens up my mind

Tell me what you see
I'm not your enemy
If that's what you wanna be
I don't know if I can
When you scream my name
And I take all the blame
It's never gonna be the same
I don't know if you care
I wanna take it too far come on don't be shy
I wanna make you go down down

How I live my life when I have no choice
I see it in your eyes you're crazy
Just scream
And make it loud this time it opens up my mind

When you scream
Maybe you're in denial
It kills me I can see it it's on your face
I can't see
Now we're breaking the silence
Let it go and you take it away

Just scream

Maybe you're in denial
I can see it it's on your face
Now we're breaking the silence
Let it go and you take it away

Bang Bang Bang Boom Boom!!!!!!!!

Shabin : สวัสดีครับ ขอต้อนรับเข้าสู่ Friday Night Pyron อีกครั้งนึงครับ!!!
Jame : สวัสดีเช่นกันครับ
Shabin : ในอาทิตย์ที่แล้วทัวร์นาเม้นหาผู้ชิงแชมป์ Junior ก็ได้เริ่มขึ้นแล้วนะครับ
Jame : ซึ่งในคู่ของ Hassan Vs The ZAX เมื่อสัปดาห์ที่แล้วมีพวก Reso เข้ามาป่วนแมทช์ทำให้ Hassan แพ้ไป
Shabin : จึงอาจจะเกิดสงครมเดือดขึ้นมาก็ได้ครับ
Jame : แล้วมันจะเป็นต่อไปยังไงล่ะพี่น้อง
Shabin : อยากรู้ก็ติดตามโชว์สิจ๊ะ Let’s Go!!!

เพลง Evolution Theme ดังขึ้น!!!

กลุ่ม HLX ออกมาทั้งหมด 3 คนครับ คนดูก็เฮครับ แต่คราวนี้ทั้ง 3 รีบจ้ำเท้าเดินมาครับ ไม่มีพล้งมีพลุอะไรทั้งนั้น

UOW Pyron 11/3/11 Step Up 1327223265_d65a6e6e68

Hassan : ทุกคนก็คงได้รู้สินะ เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว!!!
Hassan : ไอ้กลุ่มสวะๆ กางเกงในนั้น!! Resolution มันได้เข้ามาป่วนแมทช์ทัวร์นาเม้นของชั้น!!!(คนดูโห่)
Hassan : ชั้นคิดว่ามันเป็นการกระทำที่ไม่เหมาะสมควร!! ในการขัดขวางแมทช์คนอื่นแบบนี้!!(คนดูเฮ)
Hassan : ถ้าพวกแกไม่ออกมา ชั้นจะถือว่ากลุ่มของแกมันสวะ!! ต้องลอบกัดคนอื่นถึงจะชนะได้!!! ทำไรไม่เป็น!! ต้องอยู่กันเป็นกลุ่มๆ หมาหมู่!!!(คนดูเฮ)

เพลง We Are One ดังขึ้น!!!

มาตามคำขอแล้วครับ The (กางเกงใน) Resolution ทั้ง 3 คน ออกมายืนพูดอยู่ตรงทางเปิดตัวแหละ

Warrior : เออ ก็ได้ๆ ชั้นยอมออกมาแล้ว มีอะไรว่ามา
Hassan : เรื่องแรกเลยนะ ในเมื่อแกทำแบบนี้แล้ว มันก็ย้อนกลับไปไม่ได้ ฉะนั้น…… แกต้องให้ใครในทีมคนนึงสละสิทธิ์ชิงแชมป์ใน Tournament นี้ ซึ่งก็เหลือแค่คนเดียวที่มีสิทธิ์คือ Pacific Kid!!!! (คนดูเฮ)
Mac : เฮ้ย ข้อเสนอนี้ชั้นไม่ยอมรับว่ะ มันไม่ใช่เรื่องเลยนะ
Hassan : อะไรเล่า ก็พวกแกเป็นคนมาป่วนเอง ไม่ยอมรับผิดเหรอวะ ???
Kid : แล้วเรื่องอะไรชั้นต้องมาสละสิทธิ์ล่ะ ? ก็ถ้าแกไล่พวกชั้นออกไปตอนนั้นแกก็คงชนะไปแล้ว
Hassan : อย่ามาทำตัวซึนเดเร๊ะ มั่วนิ่มแถวนี้นะเฟ้ย!!! ถ้าแกไม่ยอมชั้นก็จะไปป่วนแมทช์ของแกเหมือนกัน!!! (คนดูเฮ)
Warrior : อ้าวๆ อย่างนี้ก็สวยสิฟระ มาเล้ย แกจะป่วนแมทช์ของพวกชั้นก็ได้
Hassan : แกตกลงแล้วนะ ทุกคนในที่นี้เป็นพยาน
Warrior : ถ้าแกหมดเรื่องแล้วชั้นขอพูดบ้าง
Warrior : ในวันนี้ก็ได้ฤกษ์งามยามดีที่จะเปิดตัวสมาชิกใหม่ของ The Resolution!!!! (คนดูโห่)
Warrior : ขอเชิญพบกับ……….. นักมวยปล้ำที่เจ๋งมาก ….. Andrew P.K.!!!! (คนดูโห่โคตรจะดัง!!!!)

เพลง What You Do ดังขึ้น!!!

P.K. ออกมาแล้วครับ คนดูก็โห่กันเสียงดังฟังชัด Boooooo!!! เอ้า ขอไมค์หน่อย

P.K. : สวัสดีพวกหน้าโง่ทุกคนใน UOW และคนดูที่น่าเตะทั้งหลาย!!!!! (คนดูโห่)
P.K. : ในวันนี้ชั้นจะมีแมทช์ Debut ของชั้น ซึ่งอยู่ในทัวร์นาเม้น!!! (คนดูโห่)
Hassan : เดี๋ยวๆแกจะเข้าร่วมใน Tournament ได้ไง ในเมื่อไม่มีชื่อแกอยู่ใน ตารางการปล้ำ!!!
P.K. : อยากดูมันอีกรอบมั้ยล่ะ ??? เอาตารางการปล้ำขึ้น TT ได้

กลุ่ม A

Mr.Mac Vs The Crazy
Michael Konchesky Vs “Andrew P.K.”

กลุ่ม B

The Warriors Vs Frederick Sabin
DayRusChay Vs Delberto Del Lavega

กลุ่ม C

Pacific Kid Vs Sung Eun Ah
Ichiro Hoshikawa Vs BJ Pactrick

กลุ่ม D

Hassan Vs The ZAX
Bryan Hartford Vs Jacky Craz

คนดูงงครับ!!! ไม่ใช่แค่คนดู ตรูก็งง เอ้ย HLX ก็งงครับ

P.K. : เห็นมั้ย ? ว่าชั้นมีโปรแกรมการปล้ำใน Tournament นี้!!! (คนดูโห่)
Hassan : แล้วเจ้า Broken Bridge นั่นล่ะ!
P.K. : ป่านนี้มันก็คงนั่งคอตกอยู่ที่บ้านแล้วมั้ง ฮ่าๆๆ (คนดูโห่)
Hassan : หนอย การกระทำของพวกแกมันไม่สมควร!! มันเลวต่ำช้ามาก!! ชั้นขอท้าพวกแกเจอกันใน Thailand Smashing Success!!!!
Warrior : เรื่องนั้นพวกชั้นคงต้องตอบว่าไม่ล่ะวะ 555+ (คนดูโห่)
Hassan : ทำไม ป๊อดเหรอ ? ไม่กล้านี่หว่า เจอลูกเล่นของชั้นเข้าไปถึงกับป๊อดเลยเหรอ โถๆๆ….
Warrior : ชั้นตกลง!!!!
Warrior : แต่แกต้องนำแชมป์แท็กทีมที่มีอยู่ของแกมาเป็นเดิมพัน และแมทช์นั้นจะเป็น 4-Man Tag Team Eliminate Style Match!!!!
Hassan : ก็ได้ ชั้นตกลง!!!

เพลง Evolution Theme ดังขึ้น!!! กลุ่มกางเกงในของเรา Resolution ก็เดินกลับไปทั้ง 4 คน เหลือ HLX วางแผนอยู่บนเวที

Commercial Break

ตัดมาที่เวที

เพลง I Made It ดังขึ้น!!!

Mark : Following Contest Is Single Match Tournament For The UOW Junior Championship Match!!! Introducing first form Nijmegen , Holland!!!! Weight 230 pounds!!!! “Next Gen Star” Michael Konchesky!!!!!!

คนดูโห่ครับ Michael เดินออกมาเก๊กโชว์ความหล่อแล้วขึ้นเวทีไป

UOW Pyron 11/3/11 Step Up Justin-Gabriel-wwe-superstar-8

เพลง What You Do ดังขึ้น!!!

Mark : And His Opponent From Death Valley , California Weight 230 Pounds!!!! “The Crazy Strom” Andrew P.K.!!!!

คนนี้คนดูโห่หนักกว่าครับ!!! แต่แม่มไม่ออกมา พอเพลงขึ้นประมาณ 30 วินาที ออกมาแล้วครับ!! P.K. ออกมาจากที่นั่งคนดู ระหว่างทางก็ด่าคนดูแถวๆนั้นและแกล้งเด็กจนถึงเวทีและขึ้นไปเก๊กบน TB

แก๊งๆๆ

เริ่มปล้ำแล้วนะครับ ต่างฝ่ายต่างเดินเข้าหากันครับ แล้วจูบปาก !! ไม่ใช่ครับ แล้วโชว์ความเหม็นของปากด้วยการพูดพล่ามใส่หน้ากันครับ แล้วเป็น Konchesky วิ่งเข้าไปต่อยๆๆๆๆ !!! PK มีหรือจะยอม ต่อยกลับ ต่อยๆๆๆๆ !!!! PK ล็อคคอจัดการ Side Head Lock!! เลยครับ แต่ Konchesky จัดการเกร็งกำลังแล้ว กระทุ้งศอกใส่ท้อง PK ครับ กระทุ้งไป 8 ที PK ถึงกับปล่อยครับ Konchesky ก็จัดการบิดแขน PK เป็น Wrist Lock ครับ แล้วบิดกลับไปเป็น Back Hammer Lock แล้ว Konchesky ก็จัดการยกขึ้นแล้ว Back Suplex แต่ PK ก็ม้วนตัวลงมายืนได้ครับ Konchesky หันมาเจอ PK จัด Backhand Chop !!! ตบใส่หน้าอกของ Konchesky เลยครับ แล้ว PK เสริมแรงวิ่งมาถีบ Big Boot !! ใส่หน้า Konchesky ล้มลงไปครับ PK ก็ลากคอ Konchesky ขึ้นมาแล้ว Scoop Slam กดเฉยเลย !!!

1...............................................!!!!

2……………………………………………………..!!!!

ได้แค่นั้นแหละครับ PK เลยลากคอ Konchesky มาแล้วจับเหวี่ยง แต่ Konchesky รีเวิร์สเหวี่ยง PK แทน PK วิ่งไปเด้งเชือกมา Konchesky เสิย !! แต่ PK รู้ทันจัดการวิ่งเข้าไปล็อคคอแล้ว PK Impact !! ไปหนึ่งดอก ใส่ดื้อๆเลยครับ Konchesky หัวปักเลย ลุกขึ้นมา PK จับเหวี่ยงไปอัดกับมุม TB PK ก็ตามเข้ามาแล้วปั๊ม !! Konchesky ม้วนตัวขึ้นไปนั่งบน TB PK เบรกทันดังเอี๊ยด !! แต่ผ้าเบรกไม่ดีครับพุ่งเข้าใส่ TB เลยครับแล้วเดินเซออกมา Konchesky ก็กระโดด Cross Body ลงมา !!! PK Drop Kick สวน !! Konchesky จุกครับ PK กดทันที

1...................................................!!!!

2............................................................!!!

ย๊าง !!

PK ก็ลากคอ Konchesky ขึ้นมาแล้วจับเหวี่ยงแต่ Konches รีเวิรส์เหวี่ยง PK แทน Konches เหวี่ยง PK แล้วดึงมือกลับมาแล้วจัดการ Power Slam !!! ใส่ PK ลงไป แล้ว Konches เดินออกไปนอกเวทีครับ ไปยืนนอกเชือก แล้วดูเหมือนจะรอให้ PK ลุกขึ้นมา PK ก็ค่อยๆลุกขึ้นมา ลุกขึ้นมาแล้วครับ Konches ก็สปริงเชือกเข้ามาแล้ว Flying Cross Body !!! บินลงมาเจอ Ken เอาตัวรับ !! ร่วงสิครับ Konchesky กดทันที

1……………………………………!!

ได้แค่ 1 !! Konchesky ปีนขึ้น TB อีกแล้ว Generation Splash !!! หลบครับ PK กลิ้งหลบ !! ร่วงลงมาท้องฟาดพิ้นนอนต่อทั้งคู่ แล้ว PK ลุกขึ้นมา เห็น Konchesky นอนอยู่ใกล้เชือก PK ก็วิ่งไปเสริมแรงมาแล้วจัดการ Baseball Slide!!! ถีบใส่ Konches กระเด็นลอยตกเวทีเลยครับ !! เจ็บน่าดูเลยครับ Konches ก็ค่อยๆลุกครับแล้วขาอ่อนลงไปนอนเล่นเฉย !! แล้ว PK กระโดดข้ามเชือกมาเลยถลามาแต่ไกล Flying Elbow Drop !! ปั๊ก !! ร้องเป็นหมาครับ PK ศอกกระแทกพื้นคอนกรีต !! Konches ลุกมายิ้มๆเหวี่ยง PK ขึ้นไปบนเวทีแล้ว Tornado DDT !! กดครับ

1............................................!!!!

2………………………………………………..!!!!

เอาขาพาดเชือกด้วยแต่ PK ดิ้นหลุดครับ !!

Konches ก็ลุกขึ้นมาแล้วเดินไปหา PK ครับที่กุมข้อศอกอยู่ Konches เดินเข้าไปหาครับแล้ว ตั้งหลัก Runing Tornado DDT !! โดนไปอีกรอบคอย่นครับ PK Konches วิ่งไปเสริมแรงแล้ว Big Splash !! กด

1..........................................!!

2.........................................!!!!

ยังครับ!!!!! PK ยกไหล่ขึ้นได้ทันก่อน บอกว่าท่าแค่นี้ใช้กับตรูไม่ได้ว้อย

Konchesky เซ็งเลยครับ แล้ว Konchesky ลากคอ PK ที่ยังนอนอยู่มาปิดบัญชี !! Generation Invasion !! ไม่ได้ PK ดิ้นหลุดแล้ว Konchesky เจอ Super Kick !! หมดแรงครับ PK ลงไปนอนทั้งคู่ !! แต่ Konchesky ครับรวบรวมกำลังเกาะเชือกตะกุยตะกายขึ้นไปบน TB แล้วหน้ามืดครับร่วงลงมา ทับกรรมการที่ไปถามอาการของ PK ด้วยครับ 3 คนบนเวที ตายหมด แล้ว PK ครับลุกขึ้นมาเห็น Konches นอนทับกรรมการ เลยเดินลงไปเอา เก้าอี้เหล็กมาครับ Konches แกฉลาดกว่าครับสวมสนับมือแล้วแกล้งทำเป็นนอนต่อ !! PK เดินขึ้นมาต้องท่ารอ รอ... ร๊อ... รอ.... !! Konchesky ไม่ลุกครับเลยเดินไปดูอาการ !! ก้มลงไปเจอ สนับมือ !! ตุ๊บ !! ร่วงทั้งๆทียืนครับ PK แล้ว Konchesky ขึ้น TB จัดการ Generation Press !! กดทันที กรรมการสำรองสิ่งมาแต่ไกลครับมานับ

1……………………………….!!

2…………………………………!!

3…………………………………!!

Mark : Here's Your Winner Michael Konchesky!!!!

Michael เอาชนะในทัวร์นาเม้นรอบแรกไปได้ตามคาดครับ!!!! จากนั้น Michael ก็ฉลองชัยอยู่บนเวที แต่ P.K. เหมือนปล้ำแพ้แต่คนไม่แพ้ครับ!!! ดักรอตอน Michael ลงจาก TB พอลงมาปุ๊บ P.K. จะถีบ Doom!!!!!!(Super Kick) แต่ Michael จับขาได้แล้วมาทำ Generation Time!!!!!!(Gringo Killer) P.K. ตายแทนครับ จากนั้น Michael ก็รีบหนีไปทางคนดูครับ เพราะ Reso ออกมาจากหลังเวทีวิ่งมาดูอาการ P.K. ครับ แต่คงวิ่งตาม Michael ไม่ทัน

ตัดมาที่หลังเวที

HLX อยู่ในล็อกเกอร์รูมครับ

Hassan : เราจะต้องปล้ำกับมันใน 4-Man Tag Team Eliminate Styles Match แต่พวกเรามีแค่ 3 คนนี่สิ
Crazy : แถมชั้นก็ยังมีสิทธิ์ในทัวร์นาเม้นนี้อีกด้วยแฮะ
Del : ชั้นยังไม่รู้เนี่ย แมทช์ต่อไปชั้นอาจจะโดน Reso ป่วนก็ได้
Hassan : แต่ตอนนี้สิ่งที่เราต้องทำคือหาสมาชิกเพิ่ม เพราะเรามีกันแค่ 3 คน
Hassan : เรื่องนั้นชั้นจะเป็นคนจัดการเอง โอเคนะ ถ้าใครตกรอบก็มาร่วมทีมสู้กับพวกมัน
Crazy : อืมได้
Del : งั้นชั้นไปก่อนล่ะ ต้องไปปล้ำละ
Crazy : โชคดีขอให้ชนะละกัน
Hassan : เช่นเดียวกัน

Delberto เดินเปิดประตูออกไป เหลือ HLX 2 คนเอาไว้ในห้อง

เพลง You’re Gonna Pay ดังขึ้น!!!!

Mark : Following Contest Is Single Match Tournament For The UOW Junior Championship Match!!! Introducing first form Mexico!!!! Weight 240 pounds!!!! “Blackest Knight” Delberto Del Lavega!!!!!!

คนดูเฮครับ ใส่หน้ากากดำและชุดดำทั้งตัว โหนเชือกลงมาครับ ฟ้าวววว~~

เพลง มอญร้องไห้ ดังขึ้น!!!

Mark : And His Opponent From ป่าช้าวัดดอน,Thailand!!!! Weight 333 Pounds!!!! “Ghost Man” DayRusChay!!!!!

คนดูโห่ครับ เดินออกมาช้า ๆ มีไดร์ไอซ์ตลอดทางจนถึงเวที ในมึอถือตุ๊กตาควายธนู

แก๊งๆๆ!!!

เสียงรถขายไอติมวอลล์ครับ เฮ้ย!! ไม่ใช่ ระฆังต่างหากเว้ย เริ่มปล้ำแล้วครับ มาถึง DRC เข้าไปรวบก่อนครับแล้วต่อยเข้าไปที่หน้าของ Del เซเลยครับ DRC เข้าไปเด้งเชือก Clothesline!! เต็มๆหน้าของ Del ครับ!! DRC รอใช้ท่า DRC Bomb (Spear) ครับ!! DRC วิ่งไปแล้วครับ Del ลุกเซขึ้นมาสวนด้วย Stern Missle (Spinning Wheel Kick) ครับ!! DRC หลับเลย Del ขึ้นเชือกครับแล้วใส่ท่า Eagle Wing (Diving Leg Drop) ครับ!! DRC ชักกระตุกเลยครับ บาดเจ็บหนัก Del ไม่รอช้าลาก DRC กลับมากดทันทีครับ กรรมการสะเออะมานับอีกแล้วครับท่าน!!!

1...................................................!!!

2........................................................!!!

ยังครับ!!!!!..................

ยิงท่าออกไปเยอะแต่ยังไม่ชนะครับ!! DRC พ่อผีเราถึกจริงๆ Del ลากคอขึ้นมาครับ แล้ว DDT ลงไปครับ Del ลาก DRC ขึ้นมาแล้วเด้งเชือก DRC เด้งเชือกกลับมาพร้อมกับท่า DRC Kick (Big Boot) ครับ!! Del หลบได้ครับ แล้วฟันศอกๆๆๆ แล้วเตะกวาดลานจน DRC ล้มครับ Del ขึ้นเชือกแล้ว Moonsault ลงมาครับ!! DRC หลบได้ โดนพื้นเต็มๆครับ!! Del จุกครับ อ้าปากค้างเลยนะเอ้อ DRC ก็ยังเจ็บไม่หายครับ เจ็บหลังตอนโดนฟันศอก DRC พยายามลุกขึ้นมาครับ แล้วเดินไปจับขา Del แล้วต่อด้วย Giant Swing!! เหวี่ยง Del ชน TB* เลยครับ!! แล้ว DRC ก็วิ่งไปแบก Del ขึ้นเชือกแล้ว Super Plex!! ลงมาคร้าบบบ!!

DRC เจ็บหลังเลยครับ ส่วน Del นี่ชักครับ ดิ้นพล่านเลย DRC ลุกขึ้นมาแล้วครับ ยังไม่หยุดโดน Del บีบช้างน้อยครับ กรรมการวิ่งมาดูครับ แต่ไม่ทัน DRC ล้มลงไปนอนแล้วครับ Del ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ ยังเจ็บหลังอยู่ Del เตรียมจะเผด็จศึกอีกแล้วครับ ไม่รีบปิดมีหวังแพ้ครับ DRC ลุกขึ้นมา Del วิ่งไป Dragon Special God Attack (Shinning Wizard) ครับ!! DRC โดนท่าไม้ตายนี้เข้าไปถึงกับกระเด็นไปติดเชือกเลยครับ แรงจริงๆ Del หอบกินครับ เหนื่อยมาก DRC ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ ใช้เชือกพยุงตัวขึ้นมา Del วิ่งไป Dragon Special God Attack (Shinning Wizard) อีกทีครับ!! DRC นกรู้ครับ หลบแล้วเสย Del ร่วงตกเวทีไปเลยครับ!! Del หน้าคะมำฟาดพื้นเลยครับ เจ็บน่าดู DRC ยืนหัวเราะอยู่บนเวทีครับ

Del แค้น DRC ครับเลยดึงขาแล้วกระตุกคอกับเชือกครับ Del รีบวิ่งขึ้นไป Neck Breaker!! แล้วกระทืบซ้ำครับ หนอยแน่บังอาจมาด่าชั้น Del บ่นพึมพำๆ จากนั้นก็เตะหน้า DRC แล้วชูนิ้วกลางให้ แล้วเอานิ้วกลางจิ้มตา DRC ไม่ทันระวังเจ็บตาเลยครับ Del ขึ้นเชือกรอแล้วครับ DRC มึนๆลุกขึ้นมา Del กระโดดใส่ท่า Diving Hurricane Rana แล้วรวบกดครับ!! กรรมการสะเออะวิ่งมานับแบบหน้าด้านๆครับ!!!

1...................................................!!!

2.....................................................!!!

2.90..........................................................!!!

ยังครับได้แค่ 2.90 เกือบแพ้ครับ Del เซ็งครับ ทำไมไม่แพ้ Del ลากคอ DRC ขึ้นมาครับ แล้วต่อยๆๆ แล้วแบก DRC ใส่ท่า Back Breaker!! DRC เอามือกุมหลังเลยครับ เจ็บมากๆ Del กระทืบรัวเลยครับ สะหะบาทาครับ!! Del เหวี่ยง DRC ไปทิ้งข้างล่างครับ Del ตามผลงานครับ The Warriors วิ่งมาจากหน้า TT ครับ ถือเก้าอี้มาตี DRC ครับ กรรมการสั่นระฆังทันทีครับ!! Mr.Mac เดินตามออกมาครับกระทืบ DRC ครับ!! Del พยายามจะหนีแต่ก็โดน Pacific Kid จับตัวไว้แล้วแทงเข่าครับ Andrew PK วิ่งออกมาอีกแล้วครับ มากระทืบ Del ครับ!! เสร็จแล้ว The Resolution ทั้งหมดก็เดินจากไป ปล่อยให้ทั้ง 2 คนนอนตายอนาถครับ!!

Mark : Here’s your winner By DQ DayRusChay!!!!!

จากนั้น The (กางเกงใน) Resolution ก็รุมสหบาทาแจกตรีนใส่ Del กันมันส์เลยครับ!!! ทันใดนั้น HLX ที่เหลือ 2 คน Hassan กับ Crazy โผล่มาจากหมู่คนดูมาช่วยครับ!!! Reso ก็วิ่งเผ่นกลับไป Hassan ก็จะวิ่งตามครับ แต่คงวิ่งไม่ทัน ทั้งคู่เลยมาดูอาการ Del ครับ

มีนักมวยปล้ำปริศนาอยู่บนเวทีครับ

UOW Pyron 11/3/11 Step Up 1258138300

??? : สวัสดีครับคนดูทุกคน!!!
??? : ชั้นชื่อ The Sick
Sick : ชั้นจะมาเป็นนักมวยปล้ำที่เจ๋งที่สุดใน UOW!!!
Sick : ผู้คนมากมายเชื่อใจชั้นได้แน่นอน ว่าชั้นคือคนที่เก่งที่สุดใน UOW!!!(คนดูมีเฮบ้างโห่บ้างอะไรบ้าง)
Sick : แต่!!! ชั้นจะกำจัดไอ้พวกหน้าโง่หน้าหมา ที่มันเลวๆชั่วๆทุกคนใน UOW ให้สิ้นซาก!!! (คนดูเฮ)
Sick : อย่างเช่น…… เอ่อ…. Muhammad Abdulaziz หรือไม่ก็พวกกางเกงในสวะๆ Resolution (คนดูเฮ)
Sick : แต่คนที่ชั้นต้องการจะจัดการมากที่สุดในตอนนี้น่ะคือ Muhammad Abzulaziz!!!! (คนดูเฮ)
Sick : เห็นในสัปดาห์ที่แล้วมันจะต้องสู้กับท่านประธาน UOW คนปัจจุบันนั่นคือ Jacky Craz สินะ
Sick : ชั้นขอเข้าร่วมฝั่งของท่านประธานคนนี้ด้วย!!! หรือไม่ต้องให้ชั้นเข้าฝั่ง เป็น 3 เส้าไปเลย!!! (คนดูเฮบ้างโห่บ้าง)
Sick : แต่ถ้าชั้นอยู่ข้างประธาน Jacky ชั้นอาจจะปล้ำอยู่คนเดียวก็ได้ (คนดูเฮๆโห่ๆ)

เพลง The Great Khali Theme ดังขึ้น!!!

Muhammad ออกมาแล้วครับ คนดูโห่ครับ ออกมาจ่อไมค์ที่ทางเปิดตัว

UOW Pyron 11/3/11 Step Up Sabu

Muhammad : เฮ้ๆ แกจะมามีสิทธิ์ในแมทช์ของชั้นได้ไงนะจ๊ะนายจ๋า
Sick : ก็ชั้นออส้วม เอ้ย!! ออซั่ม น่ะ มีปัญหาไรมั้ย ??
Muhammad : อีนี่จ๋านไม่ได้จะมาดูถูกนายหรอกนะจ๊ะจ๋า
Muhammad : แต่นายยังไม่ได้แสดงฝีมือให้ช้านดูเลยนะจ๊านายจ๋า
Sick : ได้ ชั้นจะแสดงฝีมือให้แกดู

Sick โยนไมค์ทิ้งกำลังจะลงเวทีไปหา Muhammad ครับ แต่ Jacky อยู่โฟนอินเข้ามาครับ (เหมือนอดีตนายกผู้นำบางประเทศ)

Jacky : หยุดประเดี๋ยวนี้นะ Sick
Jacky : อย่าเพิ่งใจร้อนวู่วามอะไรมากพอไป ชั้นจะให้โอกาสแกทดสอบฝีมือ
Jacky : ในสัปดาห์หน้า ชั้นจะให้นาย Sick เจอกับ Muhammad!!!!
Jacky : ถ้าแกชนะ แกจะได้มาอยู่พวกเดียวกับชั้นใน TSS!!
Jacky : แต่ถ้าแกแพ้…….
Jacky : ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น 555+

แล้ว Jacky ก็หายไปทางหน้าจอ แล้ว Sick ก็หยิบไมค์เอามาพูดขึ้น

Sick : If You Smelllllllllllllllllll!!!!!!!!!!!!!!!!
Sick : What The Sick Is Cooking!!!!! (คนดูเฮ)

เพลง Estranged ดังขึ้น!!! Sick ก็จ้องหน้า Muhammad แล้ว Muhammad ก็แจก olo ให้ Sick ไป Sick บอก กรูแจกกลับ!!! olo !! ทันใดนั้น BJ ก็เข้ามาข้างหลัง Muhammad ครับ สกิดเรียก พอ Muhammad หันมา เจอ BJ Cutter!!!!!!!(Cutter) Muhammad ตายครับ แล้ว BJ ก็มองหน้า Sick ครับ แล้วชูมือขึ้น!!! Sick เองก็ชูมือขึ้นเช่นเดียวกันครับ!!! แล้ว BJ ก็กลับไปพร้อมลาก Muhammad กลับไปด้วย เหลือ Sick อวดตัวเองอยู่บนเวที

เพลง Kiss The Baby Sky ดังขึ้น!!!!

Mark : Following Contest Is Single Match Tournament For The UOW Junior Championship Match!!! Introducing First From Seoul , South Korea!!! Weight 150 Pounds!!! “Rey Mysterio 2” Sung Eun Ah!!!!

เพลงดังขึ้น วิ่งออกมา ตีลังกา 1 ตลบ แล้วโชว์เสต็ปแดนซ์ แล้วขึ้นเวทีไปตามปกติ

เพลง Kid Is Awesome ดังขึ้น!!!

Mark : And His Opponent From Metropolis!!!! Weight 225 Pounds!!!! “The Professional Of Hardcore” Pacific Kid!!!!!

คนดูโห่แหลก ไปตายซะ!!! เพลงดังขึ้น พลุขึ้นตรงที่เปิดตัว (พลุแบบ Edge ) แล้ว Kid จะเดินออกมาพร้อมเสื้อคลุมสีดำ แล้วเดินมาทักทายแฟนๆ บ้างก็แกล้งแฟนๆบ้าง เช่น ตบหน้า ด่า ปัดมือ แย่งของ เป็นต้น แล้วเดินขึ้นเวทีไป จกนั้นเดินขึ้นไปที่ TB แล้วเก๊กชี้ด่าคนดูให้ครบทั้ง 4 มุม แล้วก็โยนปลอกแขนที่เขียนว่า PK โยนแจกแฟนๆไป 1 ข้าง

แก๊งๆๆ!!!

ใครมาตีระฆังเล่นว่ะ!!!เห้ยไม่ใช่เริ่มการปล้ำตะหากว้อย!!! Kid ไม่รอช้าครับเห็นว่าเจอคนอ่อนกว่าวิ่งเข้าไปชาร์ดถีบเข้าไป Sung กระเด็นลงไปนอนกองเลยครับ Kid ยิ้มแสยะดีใจครับลากคอ Sung ขึ้นมาแล้ต่อยๆๆๆๆๆๆๆ เตะๆๆๆๆๆๆๆ จน Sung ลงไปนอน Kid ก็ยังไม่สะใจครับ กระทืบๆๆๆๆๆๆๆๆแล้วก็กระทืบ เข้าไปอีก Sung นอนเจ็บเลยครับ Kid จับ Sung ขึ้นมาเหวี่ยงอัด TB!!!!!! Sung เด้งออกมาจาก TB เจอ Kid เด้งเชือกแล้ว Big Boot เข้าไปเต็มๆหน้าเลยครับ!!! สงสัยงานนี้ Sung ท่าทางจะไม่รอด Kid ยังไม่หนำใจครับลากคอ Sung ขึ้นมาอีกแล้วจับใส่ Three–quarter facelock corkscrew neckbreaker รวดเลยครับโอ้โห Kid สุดยอดมากครับ ประสานท่าได้ดีจริงๆ Kid ลุกขึ้นมาแบบชิวๆเลยครับไม่คิดไรมากมายสบายๆแล้วลากคอ Sung ขึ้นมา Sung อาศัยแรงฮึดครับ Spear ใส่ท้องของ Kid เข้าไปเต็มๆเลยครับ Kid เซไปที่เชือกครับ Sung ได้โอกาสแล้ววิ่งไปจะอัด Kid ครับแต่ Kid จับ Sung เสยออกนอกเวทีเห๊ยๆๆๆๆๆยังครับ Sung ยังไม่ออกนอกเวทีครับ Kid จะวิ่งไปซ้ำแต่ Sung เตะสวนเข้าให้ครับ Kid เซนิดๆ Sung เลยกระโดดสปริงบอร์ดแล้ว..................ก็โดน Kid สวนด้วย Big Boot ตกเวทีไปอนาถ Kid ยิ้มเยาะครับแล้วลงไปติดตามผลงานครับ Kid ลาก Sung ขึ้นมาแล้วเหวี่ยงอัดกับบันไดเหล็กครับ!!!!โครม!!!!เต็มๆเลยครับ Sung นอนร้องเลยครับ Kid ยิ้มสบายใจครับได้อัดคนฟรีสบายๆแล้วลาก Sung ขึ้นไปบนเวที Kid ตามขึ้นไปแล้วจับ Sung ใส่ Hero's Welcome !!!!!(Inverted swinging,sometimes while applying a hammerlock) เต็มๆเลยครับ Kid นอนกดแบบสบายๆครับ กรรมการมานับแล้วววววว

1.............................

2..............................

3.............เห้ยยยยยยยยยยยยยยยย!!! Sung ทนได้ครับ Kid หน้าค้างเลยอะไรกันอัดไปตั้งเยอะแต่มันไม่ตาย Kid รีบลาก Sung ขึ้นมาครับแล้วเหวี่ยงเด้งเชือกครับจะ Big Boot ครับ Sung ก้มหลบครับแล้วสวนกลับด้วย Pele Kick ครับ Kid เซเลยครับ Sung เห็นว่าได้โอกาสครับ Dropkick ใส่ Kid ครับ!!!! Kid จะตกเวทีแล้วแต่แขนล็อคเชือกเอาไว้เลยไม่ตกครับ Sung เห็นว่า Kid ไม่ตกครับเลยเด้งเชือกแล้วววววววววววววววววววมาให้ Kid เอ่เท้ารับหน้าของตนเต็มๆเลยครับ!!!แล้วมันจะเด้งทำเพื่อไรว่ะ???!!!! Kid ทำท่าปัดหน้าอกเลยครับเหมือนปัดฝุ่นเลย!!!แล้วลาก Sung ขึ้นมาแล้วเหวี่ยงอัดกับ TB แล้ว Kid ก็วิ่งไปถีบหน้าของ Sung ที่อยู่ TB เดี้ยงเลยครับเห้ยนั้น!!!!!! Sung ปากแตกเละเลยครับ Kid เอามือยัน Sung เอาไว้แล้วต่อยๆๆๆๆๆๆๆๆ Sung ตาบรือๆเลยครับ Kid ยังไม่พอใจก็เตะๆๆๆๆๆๆเข้าไปอีก Sung นอนอนาถเลยครับ Kid ยังไม่กดครับ ลากคอ Sung ขึ้นมาแล้วKid ก็ใส่ Rolling To The Future!!!!!(Rolling Elbow) อัดใส่ Sung กระเด็นไปนอนข้างเชือกเลยครับ Kid เดินช้าๆไม่รีบแล้วกด กรรมการมานับ

1...........................

2............................

3..............เห้ยยยยยยยยยปาฏิหาริย์มีจริง!!!!!!!!ขาของ Sung พาดเชือกอยู่ครับ Kid หน้าเอ๋อเลยครับ เป็นไปได้ยังไง บ้าชัดๆ!!!!!!!!!! Kid โมโหมากครับกระทืบๆๆๆๆๆๆถีบๆๆๆๆๆใส่ Sung จน Sung ตกเวทีไปนอนกองข้างล่างเลยครับ Sung ลุกขึ้นมาได้เดินเซเป็นคนเมาเลยครับเซไปเซมา Kid หมั่นไส้ครับลงไปติดตามผลงาน กรรมการนับ 1!!!!!!!!!!Kid เดินไปทุบหลัง Sung ล้มทั้งยืนเลยครับ กรรมการนับ 2!!!!!!!!!!! Kid จับ Sung ใส่ Hero Flash II!!!!(Shining Wizard) เปรี้ยง!!!!!! Sung นอนดับอนาถเลยครับ กรรมการนับ 3 !!!!! Kid ยังไม่หนำใจครับไหนๆจะยำคนแล้วต้องหนักๆหน่อย จับ Sung ขึ้นมาแล้วลากไปตรงบริเวณเปิดตัวครับ กรรมการนับ 4!!!!!! Kid เหวี่ยง Sung อัดกระแทกกับฉากกระจายเลยครับ กรรมการนับ 5!!!!!!!!แล้ว Kid ก็ลาก Sung ขึ้นมาบนทางเปิดตัวจะใส่ La Heronica!!!!!(La Mística)ครับ Sung ใช้แรงฮึดสุดท้ายครับก้มลงแล้วเอาเข่ากระแทกเข้าไปที่น้องชายของ Kid เต็มๆเลยครับ กรรมการนับ 6!!!!! Sung รีบตะเกียกตะกายขึ้นเวทีครับ กรรมการนับ 7!!!!!!

Sung จะทันไหมว่ะนั่น!!!!!!!!!

กรรมการนับ 8 แล้วนะเว้ยจะทันเร้อ~~~ Sung จะถึงเวทีแล้วครับ

Kid เริ่มหายจุกแล้วครับ!!!!!!!!!!!!

กรรมการนับ 9~~~~~!!!!!!!!!

โอ้โหแทบไม่เชื่อครับ Sung ขึ้นไปนอนตายต่อบนเวทีครับ!!!!!!!!

Kid ขึ้นเวทีมาแล้วครับ ทันแล้วละ!!!!

เอ็งจะบ้ารึไงว่ะ!!!!!!!!!!

กรรมการนับ 10 ไปตั้งแต่ที่ Sung ขึ้นเวทีไปนอนเจ็บต่อบนเวทีแล้ว!!!!!!!!!!

อ้าวเห้ยงั้นอย่างนี้ Sung ก็ชนะดิ!!!!

เออพึ่งรู้รึไงว่ะ!!!!!! เก๊งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Mark : Here’s your winner Sung Eun Ah!!!!!

เห้ยยยยยยยย!!!! Sung Eun Ah เอาชนะ Kid ไปได้ครับ!!! WTF!! Kid อึ้งเลยครับ อะไรวะเนี่ย กรูแพ้เนี่ยนะ ???!!! Sung ขึ้น TB ฉลองเลยครับ!!! เฮๆๆๆๆ คนดูส่งเสียงเฮอย่างดังเลยครับ เอาชนะ Kid ไปได้ จากนั้นเห็นทท่าไม่ดี Sung เลยรีบวิ่งกลับไปหลังฉากครับ เพราะ Resolution โผล่ออกมาจากหมู่คนดู Reso ก็แค้นอยู่ที่สนาม

เพลง Monster ดังขึ้น!!!!

Mark : Following Contest Is Single Match Tournament For The UOW Junior Championship Match!!! Introducing First Houston , Texas!!! Weight 289 Pounds!!! The UOW Thunder Line “Violent Masked-Man” Bryan Hartford!!!!

คนดูเฮครับ แชมป์ Thunder Line มาแว้ว!!! Bryan ออกมาพร้อมกับหลอดไฟเดินไปยังเวที ก่อนจะขึ้นเวทีก็หยิบหลอดไฟขึ้นมาตีกับหัวตัวเอง!!!! ก่อนจะขึ้นเวทีไป

แก๊งๆๆๆ!!!

เริ่มแมทช์มา Jacky ไม่ทันได้ทำอะไรเจอ Bryan เตะใส่หน้าท้องก่อน!! Jacky โดนเข้างอ!! Bryan ไม่รอช้าทุบใส่หลังของ Jacky!! Jacky ทรุด!! Bryan จัดการเด้งเชือก!! Jacky ลุกขึ้นมาเจอ Bryan พุ่งเข้ามา Clotshline แต่ Jacky กระโดด Dropkick สวนออกไปได้!! Bryan โดนถีบไปเด้งเชือก!! Bryan เด้งกลับมาเจอ Jacky ใส่ Drop Toe Hold!! โดนเข้าไปหน้าของ Bryan ฟาดพื้น!! Jacky จัดการเด้งเชือก!! Bryan ที่โดน Drop Toe Hold ไปลุกขึ้นมาเจอ Jacky ใส่ Headscissors Takedown!! เกี่ยวคอของ Bryan!! Bryan โดนเข้าไปลุกขึ้นมาไปติดที่มุม!! Jacky พุ่งเข้าไป Bodysplash แต่เจอเท้าของ Bryan!! เปี๊ยะ!! Jacky เส!! Bryan ตามเข้าไปจับยก Turnbuckle Ura-Nage ฟาด Jacky เข้ามุม!! Bryan ไม่รอช้าจัดการต่อยๆใส่ Jacky ไม่ยั้ง!! Jacky โดนไปลงนั่งหลับคามุม!! Bryan จัดการเอาเข่ากด!! กรรมการเห็นนับ 1.............2..............3..................!! Bryan ปล่อยก่อนจะจัดการลากคอของ Jacky ขึ้นมาแต่ Jacky พลัก Bryan ออกไป!! Bryan เสียจังหวะ!! เจอ Jacky กระโดด Enzuigiri เข้าคอของ Bryan!! Bryan โดนไปแค่เส!! Jacky จัดการ Springboard DDT!! จับคอของ Bryan ปักพื้น!! Jacky กด

1..................

2......................

ก๊าบๆ ยัง!! Bryan ชูไหล่ได้!! Jacky จับ Bryan ยืนขึ้นมาก่อนจะเตะเข้าอกของ Bryan!! Bryan เจ็บ!! Jacky เตะอีก!! Bryan ไม่ทรุดแต่ทำท่าจะล้ม!! Jacky จัดการเด้งเชือกพุ่งเข้ามา Clothsline แต่ Bryan จับเสย Backbody Drop!! Jacky โดนเสยขึ้นไปหลังฟาดพื้น!! Jacky พยุงตัวขึ้นมาเจอ Bryan ตีเข่าใส่ท้องของ Jacky!! Jacky งอ!! Bryan จับ Jacky ยกฟาด Gourdbuster!! Jacky โดนไปกุมท้อง!! Bryan จัดการจับแบกก่อนจะจับฟาด Oklahoma Slam แต่!! Jacky ดิ้นหลุดซะก่อนและจัดการใส่ Reverse Hurriracana กับ Bryan!! Bryan หลังฟาดพื้น!! Jacky ไม่กดจับ Bryan ฟาด Scoop Slam ลงไปก่อน!! Jacky ขึ้นเชือกก่อนจะจัดการ Diving Knee Drop!!! เข้ากลางท้องของ Bryan!! Bryan นอนดิ้น!! Jacky ยืนขึ้นมา Double Foot Stamp ซ้ำ!! แต่ Bryan เกิดหลบได้!! Bryan ดึงขาของ Jacky ล้ม!! Jacky ที่โดนดึงเท้าลุกขึ้นมาและเจอ Bryan ที่ยืนมาก่อนพุ่งเข้ามา Running Knee Lift!! เข้าหน้าของ Jacky!! Jacky โดนเข้าไปไม่ล้มแค่มึน!! Bryan จัดการจับใส่ Inverted DDT ต่อ!! Jacky ตายสนิท!! Bryan กด

1......................

2.....................

ยังๆ มันไม่ง่ายขนาดนี้หรอก!! Bryan จับ Jacky ขึ้นมาใส่ Scoop Slam!! แต่ Jacky ดิ้นหลุด!! Bryan หันกลับไปเจอ Jacky เตะ Roundhouse Kick เข้าเต็มหน้า!! Bryan ไม่ล้มยังยืนทึก!! Jacky กระโดดขึ้นเชือกเส้นที่สองก่อนจะจัดการ Diving European Uppercut เข้าหน้าของ Bryan!! อันนี้ล้ม!! Jacky ไม่รอช้ากระโดดก่อนจะยืนบนขอบเวทีก่อนจะจัดการ Springboard Bodysplash!! แต่ Bryan ยกเข่า!! Jacky โดนเข้าไปเด้ง!! Bryan จับใส่ Gutwrench Siplex!! อัดใส่ Jacky!! Jacky โดนเข้าไปเจ็บ!! Bryan จับ Jacky ยืนขึ้นมาก่อนจะเหวี่ยงเชือก!! Jacky เด้งกลับมา Bryan จัดการ Big Boot!! แต่ Jacky จับเท้าไว้ทันก่อนจะจับเท้าของ Bryan วางลงพื้นและหมุนตัว Spinning Wheel Kick เข้ากลางหน้าของ Bryan!! Bryan นอน!! Jacky ขึ้นเชือกเส้นที่สามก่อนจะจัดการ Diving Elbow Drop!! เข้ากลางท้องของ Bryan!! Jacky ใส่เสร็จยืนขึ้นมาจัดการสปริงบอร์ด Elbow Drop อีกรอบ!! Bryan จุก!! ยังไม่พอ Jacky จัดการเด้งเชือกกระโดด Knee Drop เข้ากลางหน้าของ Bryan!! Bryan (คาดว่า) ตาย!! Jacky กด

1..........................

2..........................

ยังๆ หลักพิสูจน์ผิด!! Bryan ชูไหล่ได้!! Jacky จับ Bryan ยืนขึ้นมาแต่เจอ Bryan จับใส่ Jawbreaker!! Jacky เส!! Bryan จัดการจับยก Spinebuster!! Jacky โดนฟาด!! Bryan จับ Jacky แบกขึ้นบ่าก่อนจะจัดการใส่ Samoan Drop!! แต่ Jacky ดิ้นหลุด!! Jacky กระโดด Dropkick เข้ากลางหลังของ Bryan!! Bryan โดนถีบไปตกเวที!! เห็นลานบินแล้ว!! Jacky ยืนรอ Bryan ก่อนจัดการเด้งเชือก Springboard Crossbody ลงไปอัดกับ Bryan!! ทับ Bryan ลงไปเต็มๆ Jacky อัดลงไปแล้วรีบลุกขึ้นมา!! ก่อนจะจับหน้าของ Bryan โขกเข้ากับที่กั้นคนดู!!! ยังไม่พอจัดการจับ Bryan โยนเข้ากับบันได้เหล็ก!! โครม!! บันไดเหล็กล้ม!! Jacky จับ Bryan เหวี่ยงขึ้นเวที!! Jacky กระโดดเหยียบขอบเวที!! Bryan มึนๆลุกขึ้นมาเจอ Jacky กระโดดสปริงบอร์ด Clothsline!! แต่ Bryan หลบได้!! Jacky ไม่ทันหันมาเจอ Bryan ลวบเอวยก German Suplex!! คอของ Jacky ปักพื้นแถมอยู่ในรูปกดกรรมการนับ!!

1……………….

2……………….

ยังๆ Jacky ดิ้นหลุดได้!! Bryan จับ Jacky ยืนขึ้นมาก่อนจะจับ Jacky เหวี่ยงเข้ามุม!! Bryan เปิดคอมโบ!! Play with hell (Violence Party) เตะ!! ต่อย!! ทุบ!! ตีศอก!! ๆลๆ!! Jacky โดนเข้าไปมึน!! Bryan ดึงแขนออกมาใส่ Arm Destruction (Burning Lariant) ฟาดคอของ Jacky หงาย!! Bryan ยืนรอเตรียมปิดฉากด้วย Brutal to HELL (Chokebreaker) ตอนนี้ Jacky พยุงตัวขึ้นมา!! Bryan คีบกระเดือกเตรียม Brutal to Hell!!!!! ไม่ๆ Jacky ตีซอกใส่ Bryan!! Bryan โดนไปเป๋!! Jacky อาศัยโอกาศจับใส่ DDT!!! ฟาดหน้าของ Bryan ลงไป!! Jacky จับ Bryan พลิกศพก่อนจะจัดการปีนขึ้นเชือกเส้นที่ 3 และจัดการกางปีก!! Craz Drop!!!!! (Diving Leg Drop) เข้ากลางคอของ Bryan!! Bryan น็อค!! Jacky เด้งเชือกก่อนจะเล่นงานด้วย Joker Sault!!!!! (Springboard Lionsault) แต่!! Bryan ยกเข่าอัด!! Jacky จุก!! Bryan ลุกขึ้นมาต่อย Destroy Your Brain เข้าหน้า!! Jacky หลับ!! Bryan ยืนรอ Brutal to HELL!!!!! Jacky ลุกขึ้นมาเจอ Bryan ขีบกระเดือกก่อนจะจัดการยกและฟาด Brutal to HELL!!!!! Jacky ตายสนิท

1..........................

2..........................

3........................

เดี๋ยวๆมะกี้บอกว่า กองพิสูจน์พลาดนี่?

เออนั่นดิ...แล้วรอบนี้ล่ะ??

แปลกนะ...

เพราะ???

กองพิสูจน์หลักฐานพิสูจน์ถูก!!

Mark : Here’s your winner Bryan Hartford!!!!!

Bryan ชนะไปตามคาดครับ ทันใดนั้น Muhammad ก็วิ่งออกมาครับ Bryan ที่อยู่บนเวทีเลยคอยกันไว้ไม่ให้ขึ้นมา ทันใดนั้น Sabin ก็ลอบมาข้างหลัง Muhammad ครับ แล้วจับ Muhammad แบกแบบทีเผลอแล้วทำ Big Buster!!!!!!(Cradle Shock) Muhammad ตายครับ Sabin ลุกขึ้นมาแล้วมองหน้า Bryan Bryan ก็ชูเข็มขัดข่มครับ เป็นอันว่าปิดรายการไป สวัสดีครับ!!!!

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Mon Mar 14, 2011 11:20 am, ทั้งหมด 3 ครั้ง

Admin
Admin
Admin

http://uowrestling.forumotions.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

UOW Pyron 11/3/11 Step Up Empty Re: UOW Pyron 11/3/11 Step Up

ตั้งหัวข้อ by DanielsoN Fri Mar 11, 2011 7:11 pm

Kid นี่แกกากถึงขั้นแพ้ Sung เลยเรอะ?? น่าเบื่อ รอบหน้าเจอแค่นักมวยปล้ำเกรด D ไม่ซิ เกรด Z ด้วยซ้ำ!
DanielsoN
DanielsoN
UOW Rookie
UOW Rookie

UOW Pyron 11/3/11 Step Up Empty Re: UOW Pyron 11/3/11 Step Up

ตั้งหัวข้อ by bryan-ford Fri Mar 11, 2011 7:39 pm

ไอ้แขกเต้าเค้าใครวะ อยากดังหรือไงกัน แต่ก็ดีไม่ต้องเสียมือลงมือเอง ดูไว้ Sabin นี่แหละ คือของที่แกสนใจ แต่อย่าหวังว่าจะได้ไปจากชั้นง่ายๆล่ะ
bryan-ford
bryan-ford
UOW Reporter
UOW Reporter

ตั้งหัวข้อ by songnoy Fri Mar 11, 2011 10:09 pm

ไอกลุ่ม The Resolution ไอกลุ่มสวะ

พวกแกมันเวลทุกตัวเลย

แน่จิงมาเจอกะชั้นตัว ๆ ม่ะ ไอกลุ่มหมาหมู่

ไอกลุ่มขยะเปียก ถุย ๆ ๆ ๆ
songnoy
songnoy
UOW Rookie
UOW Rookie

https://www.facebook.com/DayRusChay

ตั้งหัวข้อ by Warriorszone Fri Mar 11, 2011 10:18 pm

songnoy พิมพ์ว่า:ไอกลุ่ม The Resolution ไอกลุ่มสวะ

พวกแกมันเวลทุกตัวเลย

แน่จิงมาเจอกะชั้นตัว ๆ ม่ะ ไอกลุ่มหมาหมู่

ไอกลุ่มขยะเปียก ถุย ๆ ๆ ๆ

แกน่าจะหัดสำนึกบุญคุณพวกชั้นนะที่พวกชั้นยังอุตสาห์มาช่วยให้แกเข้ารอบไปได้น่ะ!!!!!!

ส่วน Kid ชั้นพอเข้าใจว่านี่เป็นครั้งแรกที่แกปล้ำแบบ 1 - 1 และอีกฝ่ายก็เล่นล้วงน้องชายแก ไม่เป็นไรหรอกเรื่องแค่นี้จิ๊บๆ!!!!!
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by FWsprite Fri Mar 11, 2011 10:47 pm

อาบังสิลิบังกาละมังบังขายถั่วเอ้ย แกนี้มันซ่ามากกว่าน้ำเป็ปซี่อีกนะเนี่ยที่หาญหล้ามาท้าทายประธานของ UOW อย่างคุณ Jacky

ไม่้ไหวๆ ใส่ชุดอย่างนั้น คลุมหัวมาอย่างนั้น เฮ้อ โดนไอเจ้า BJ อัดไปคงจะรู้สึกตัวแล้วสินะ มาชูนิ้วให้ชั้น ช่างบังอาจนัก ฮ่าๆๆๆ

และชั้นจะมาประกาศนะตรงนี้ว่าาาาาาาาาาาาา

นักมวยปล้ำที่ดีที่สุด

ดาวดวงใหม่ของ UOW

เทพเจ้าองค์ใหม่ที่พวกแกทุกคนต้องก้มหัวให้

I AM The Best Wrestler

Because

I

AM

THE

SICK!!!!!!!!!!!
FWsprite
FWsprite
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by Arm Sat Mar 12, 2011 10:35 am

DanielsoN พิมพ์ว่า:Kid นี่แกกากถึงขั้นแพ้ Sung เลยเรอะ?? น่าเบื่อ รอบหน้าเจอแค่นักมวยปล้ำเกรด D ไม่ซิ เกรด Z ด้วยซ้ำ!

มันโกงชั้นนี่หว่า ถ้ามันไม่โกงชั้นนะชนะไปแล้ว!!!
Arm
Arm
UOW Superstar

ตั้งหัวข้อ by Joe Sat Mar 12, 2011 11:13 am

เห็นมั้ยละพวกเรา ถ้าพวกมันอยู่บนเวทีกับเรา 1-1 มันก็จะแพ้แบบนี้แหละ ฉันพอจะเข้าใจเหตุผลที่พวกมันต้องตั้งกลุ่มสวะนั่นแล้วว่ะ

แล้วพวกแกว่าไง ...........
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by azlamwit Sun Mar 13, 2011 9:10 am

ตัวผมอยุไหนค๊าบบบ ANO :?:
azlamwit
azlamwit
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by Admin Sun Mar 13, 2011 12:39 pm

คิดจะเล่นมวยปล้ำออนไลน์ก็ต้องเข้าบอร์ดบ่อยสิฟะ ไม่เข้าบอร์ดก็ไม่มีบท

Admin
Admin
Admin

http://uowrestling.forumotions.net

ตั้งหัวข้อ by Arm Mon Mar 21, 2011 9:35 am

astronower พิมพ์ว่า:เห็นมั้ยละพวกเรา ถ้าพวกมันอยู่บนเวทีกับเรา 1-1 มันก็จะแพ้แบบนี้แหละ ฉันพอจะเข้าใจเหตุผลที่พวกมันต้องตั้งกลุ่มสวะนั่นแล้วว่ะ

แล้วพวกแกว่าไง ...........

มันโกงชั้นเท่านั้นแหละ ไม่งั้นชั้นไม่แพ้พวกมันหรอก!!!
Arm
Arm

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics