Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

UOW Pyron 18/3/11 Cheat & Cheat

bryan-ford
FWsprite
DanielsoN
M.r.mac
Warriorszone
Admin
10 posters

Go down

UOW Pyron 18/3/11 Cheat & Cheat Empty UOW Pyron 18/3/11 Cheat & Cheat

ตั้งหัวข้อ by Admin Fri Mar 18, 2011 6:02 pm

Adelitas Way - Scream

Light the gasoline
I've got the remedy
To burn your memories
I don't know if it can
Never be afraid
To live with the lies and pain
You're never gonna be the same
I don't know if you can
I wanna take it too far
Come on don't be shy
I wanna make you go down down

I can make you scream
How I live my life when I have no choice
I see it in your eyes you're crazy
Just scream
How it feels inside
Let me hear your voice
And make it loud this time it opens up my mind

Tell me what you see
I'm not your enemy
If that's what you wanna be
I don't know if I can
When you scream my name
And I take all the blame
It's never gonna be the same
I don't know if you care
I wanna take it too far come on don't be shy
I wanna make you go down down

How I live my life when I have no choice
I see it in your eyes you're crazy
Just scream
And make it loud this time it opens up my mind

When you scream
Maybe you're in denial
It kills me I can see it it's on your face
I can't see
Now we're breaking the silence
Let it go and you take it away

Just scream

Maybe you're in denial
I can see it it's on your face
Now we're breaking the silence
Let it go and you take it away

Bang Bang Bang Boom Boom!!!!!!!!

Shabin : สวัสดีครับ ขอต้อนรับเข้าสู่ Friday Night Pyron อีกครั้งนึงครับ!!!
Jame : สวัสดีเช่นกันครับ
Shabin : วันนี้ทัวร์นาเม้นหาผู้ชิงแชมป์ Junior ก็ได้ดำเนินต่อปายยย
Jame : ใช่แล้วครับ ส่วนการตีกันของ 2 ทีมแห่ง UOW ก็เข้มขนกันมากทีเดียวเชียววว
Shabin : แต่อาทิตย์ที่แล้วก็เกิดเหตุการณ์ช็อกโลกครับ เพราะ Sung Eun Ah สามารถเอาชนะ 1 ในสมาชิกทีม Resolution อย่าง Pacific Kid ได้
Jame : แถมตอนนี้ กลุ่ม Resolution ก็ได้ตกรอบไปหมดแล้วด้วย
Shabin : เรื่องราวจะเป็นยังไงต่อเชิญติดตามได้เลยครับ

เพลง Reality ดังขึ้น!!!

Jacky ออกมาแว้วววว!!! คนดูเฮครับ แตะมือคนดูเล็กน้อย แล้วประธานก็เดินขึ้นเวทีไป

UOW Pyron 18/3/11 Cheat & Cheat William-Regal-WWE-Superstar-5

Jacky : อ่า.. นะ ก็สวัสดีแฟนๆชาว UOW ทุกคนอีกเช่นกัน(คนดูเฮ)
Jacky : ที่ชั้นออกมาเนี่ย…. ก็อยากจะทักทายคนดูที่น่ารักทุกคน ไม่มีอะไรมากหรอก (คนดูเฮ)
Jacky : ไหนๆชั้นก็ออกมาละ จะสรุปคู่ปล้ำที่ออกมาแล้วใน Thailand Smashing Success 1 ใน Big Four PPV ของ UOW ให้ดูเป็นน้ำย่อยๆก่อนละกัน (คนดูเฮ)
Jacky : เชิญดูได้ที่จอ Titantron!!!

ภาพก็ประกฏที่จอ Titantron

UOW Junior Championship
??? Vs ???
UOW Thunder Line Championship
Frederick Sabin Can Go To Final Round Of UOW Junior Tournament ???
UOW Couple Tag Team Championship
The Resolution Vs HLX & ???
Career Vs President Of UOW Match
Muhammad Abdulaziz Vs Jacky Craz – The Sick Can Go To Help Jacky ???

Jacky : นี่ก็เป็นคู่ปล้ำที่สามารถสรุปออกมาได้ใน TSS ล่ะนะ
Jacky : แต่แมทช์ Reso Vs HLX ชั้นอยากให้มันมีอะไรที่น่าสนใจกว่านั้นอ้ะ
Jacky : เอางี้มั้ย ถ้าทีมไหนแพ้…………
Jacky : ทีมนั้นจะต้องถูกยุบทีม!!!! (คนดูเฮ)
Jacky : ชั้นให้เวลาพวกนาย 1 อาทิตย์ ในการตัดสินใจ แต่ถ้า Reso ไม่เล่น จะอดสิทธิ์ชิงแชมป์ทันที!!!!!(คนดูเฮ)
Jacky : แต่ HLX ไม่เล่นก็ไม่เป็นไร 555+ (คนดูเฮ)
Jacky : ถ้าเกิดเล่น 1 ไม่เล่น 1 จะอยู่กับวิจารณญานของชั้นนะจ๊ะ (ให้มาบอกผมหลังไมค์นะ ก่อนวันจันทร์)
Jacky : ว่าแล้วก็มาดูของ Pyron วันนี้ดีกว่า!!! (คนดูเฮ)

Michael Konchesky Vs The Crazy
Frederick Sabin Vs DayRusChay
Ichiro Hoshikawa Vs Sung Eun Ah
The ZAX Vs Bryan Hartford
Muhammad Abdulaziz Vs The Sick

Jacky : อย่างที่เห็นๆกัน วันนี้ชั้นมาแค่นี้แหละ ขอให้สนุกกับโชว์ในวันนี้ สวัสดี!! (คนดูเฮ)

เพลง Reality ดังขึ้นอีกครั้ง!!! แล้ว Jacky ก็เดินกลับไปทักทายคนดูตามทาง

Commercial Break

ตัดมาที่เวที

เพลง I Made It ดังขึ้น!!!

Mark : Following Contest Is Single Match Tournament For The UOW Junior Championship Match!!! Introducing first form Nijmegen , Holland!!!! Weight 230 pounds!!!! “Next Gen Star” Michael Konchesky!!!!!!

คนดูโห่ครับ Michael เดินออกมาเก๊กโชว์ความหล่อแล้วขึ้นเวทีไป

UOW Pyron 18/3/11 Cheat & Cheat Justin-Gabriel-wwe-superstar-8

เพลง Prayer Of The Refugee ดังขึ้น!!!

Mark : And His Opponent From Mexico Weight 247 Pounds!!!! “Mr.Survivol” The Crazy!!!!

คนนี้คนดูเฮครับ!!! Crazy ออกมาแล้ววิ่งขึ้นเวที โยนผ้าคลุมสีดำให้คนดูแล้ว ขึ้นไปที่ยอดเสาชูมือขึ้น ตระโกนว่า King

แก๊งๆๆ

ทั้งคู่มองหน้ากันอยู่ตอนนี้!! ก่อนที่จะเป็น Michael เตะขาของ Crazy ก่อน!! Crazy โดนไปกุมขา!! Michael เตะใส่ขาของ Crazy อีก!! Crazy โดนเข้าไปกุมขา!! Micheal เตะเข้าขาของ Crazy อีกแต่ Crazy หลบได้ก่อนจะพลัก Michael ล้มกลิ้ง 360 องศา!! Michael ลุกขึ้นมาเจอ Crazy พุ่งเข้ามา Clothsline แต่ Michael กลิ้งหลบทันก่อนจะจัดการ Leg Sweep ใส่ขาของ Crazy!! Crazy ล้มหลังฟาดพื้น!! Michael จัดการกระโดด Knee Drop ใส่ Crazy!! เข้าเต็มหน้า!! Crazy มึน!! Micheal จับ Crazy ยืนขึ้นมาก่อนจะจัดการจับเหวี่ยงเชือก!! Crazy เด้งกลับมา Michael จัดการไต่ตัวใส่ Hurricana แต่ Crazy แก้เป็น Powerbomb ลงกับพื้น!! Michael หลับ!! Crazy เด้งเชือกจัดการ Bodyplash ทับ Michael!! Crazy ลุกขึ้นมาจับ Michael แบกขึ้นบ่าก่อนจะจัดการใส่ Flapjack!! ฟาดตัวของ Michael ลงไปกับพื้น!!! Crazy จับ Michael ลุกขึ้นมาก่อนจะจัดการเหวี่ยงเข้ามุม!! Crazy จัดการพุ่งไปเข้าไปเอาไหล่แทง!! แต่ Michael กระโดดหลบได้!! Crazy เสียบมุม!! ส่วน Michael นั่งอยู่บนตัว Crazy!! Michael จัดการใส่ Sunset Flip!! กรรมการนับ

1...................

2..................

Crazy ดิ้นหลุด!! Micheal รีบลากคอ Crazy ขึ้นมาก่อนจะจัดแย้บ Crazy แต่ Crazy บล็อคไว้ได้ก่อนจะจัดการตีเข่าใส่หน้าท้อยของ Michael!! Michael โดนเข้าไปกุมท้อง!! Crazy จัดการลวบเอวแล้วยก German Suplex คอของ Micheal ปักพื้น!! Crazy เล่นงานเสร็จจับ Michael แบกขึ้นมาใส่ Scoop Slam ต่ออีก!! Crazy จัดการเสริมแรงเด้งเชือกกระโดด Bodysplash อีก!! แต่ระหว่างเด้งเชือกเจอ Micheal ดึงขา!! หน้าของ Crazy ฟาดพื้น!! Michael ไหลไปล็อค Necklock!! Crazy อาศัยแรงที่มากกว่ายืนขึ้นมา!! Michael ยืนตาม!! Crazy จัดกระทุ้งท้องของ Michael!! Micheal โดนไปต้องปล่อย!! Crazy จัดการเตะใส่หน้าท้องของ Michael ก่อนจะจัดการยก Snap Suplex!! ฟาด Micheal ลงไปกับพื้น!! Michael โดนเข้าไปลุกขึ้นมาเจอ Crazy พุ่งเข้ามา Big Boot อีกที!! แต่ Michael จับขาได้ก่อนจะจัดการถีบ Dragon Whip กลับ!! Crazy เซไปติดมุม!! Michael ไม่รอช้าพุ่งไป Monkey Flip ใส่ Crazy!! Crazy โดนดีดไปยืนขึ้นมา!! หันมาเจอ Michael กระโดด Enzuigiri เข้าเต็มคอ!! Crazy มึน!! Michael จัดการสปริงบอร์ด Hurricana ต่ออีกที!! เกี่ยวคอ Crazy อีก!! Crazy รู้สึกว่าโลกหมุนลุกขึ้นมาเจอ Michael จับใส่ Inverted DDT ลงไป!! Michael ขึ้นเชือกก่อนจะจัดการกระโดด Diving Body Press!! เข้ากลางท้องของ Crazy!! Michael ลงมาในรูปกด กรรมการนับ

1..........................

2............................

ยัง!! Crazy ดิ้นหลุด!! Michael กระโดดไปที่ขอบเวทีก่อนจะสปริงบอร์ด Elbow Drop ใส่ Crazy!! โครม!! เข้าท้อง Crazy!! Michael จะ Crazy ยืนขึ้นมา!! Michael จัดการเด้งเชือกจับล็อคคอและใส่ Running Tornado DDT แต่ Crazy โยนออกไป!! Michael ลงมายืนแบบงงๆเจอ Crazy เตะเข้ากลางหน้าท้องก่อนจะจับยก Fisherman Suplex!! อัด Crazy ลงไปกับพื้น!! Crazy จับ Michael ยืนขึ้นมาก่อนจะจับยกใส่ Scoop Powerslam แต่ Michael ดิ้นหลุด!! Crazy หันไปเจอ Michael Super Kick!! แต่ Crazy จับไว้ได้!! Crazy จัดการใส่ Dragon Screw!! Michael โดนบิดไป ยืนขึ้นมาหันมาเจอ Crazy พุ่งมาใส่ Axe Hammer!! แต่ Michael หลบได้!! Crazy งงๆไม่ทันหันมาเจอ Michael ล็อคแล้วใส่ Russian Leg Sweep!! ดึง Crazy ลงมา!! Michael จัดการขึ้นเชือกก่อนจะจัดการทำ Generation Splash!!!!! (720 Splash) อัดใส่ Crazy…..ซะเมื่อไหร่ล่ะ!! Michael แป้กอัดพื้น!! Crazy กลิ้งหลบได้!! Michael ลุกขึ้นมาเจ็บๆเจอ Crazy ลวบเอวยก German Suplex!! คอของ Michael ปักพื้นอยู่ในรูปสะพานโค้ง กรรมการนับ!!

1………………………

2……………………..

ยัง!! Michael ดิ้นหลุดได้ซะก่อน!! Crazy ลากคอ Michael ขึ้นมาแต่เจอ Michael ใส่ Sit out Jawbreaker!! Crazy โดนเข้าไปเซไปติดมุม!! Michael จัดการพุ่งเข้าไป Corner Clothsline!! Crazy โดนไปแค่เซๆยังไม่ล้ม!! Crazy หันมาเจอ Michael ใส่ Diving Hurricana!! เกี่ยวคอ Crazy ไป!! Crazy โดนเข้าไปลุกขึ้นมาเจอ Michael จับยกใส่ Generation Time!!!!! แต่ Crazy ดิ้นหลุดซะก่อน!! Michael หันกลับมาเจอ Crazy จับยก Side Walk Slam!! โครม!! Michael นอน!! Crazy จับ Michael ยืนขึ้นมาก่อนจะจับล็อคแบบ Underhook ก่อนจะยก Double Underhook Powerbomb!! โครม!! อัด Michael ลงไปแถมอยู่ในรูปกดด้วยกรรมการทำหน้าที่และก็นับ!!

1…………………………

2…………………………

ยังๆ Michael ดิ้นหลุดก่อน!! Crazy จัดการจับ Michael แบกขึ้นบ่าจับใส่ Samoan Drop!! แต่ Michael ดิ้นหลุดออกมา!! Crazy หันไปเจอ Enzuigiri เข้าหน้า!! Crazy ไม่ล้มแค่ทรุด!! Michael จัดการกระโดด Leg Drop Bulldog เข้าคอของ Crazy!! Michael จัดการพลิกศพของ Crazy ก่อนจะปีนขึ้นเชือกและจัดการใส่ Generation Splash!! เข้าท้องของ Crazy!! Michael ลุกขึ้นมายืนรอเตรียม Generation Blood!!!! (Code Breaker) Crazy ลุกขึ้นมาหันมาเจอ Generation Blood!!!!! ไม่ใช่!! Crazy สวนด้วย Super Punch ต่อที่ Michael พุ่งเข้ามา!! Michael ยืนมึน!! Crazy จัดการจับแบก Ringing Of The Dragon!!!!! (Sit-Out Spinebuster) ต่ออีกดอก!! Crazy กด!!

1……………………………

2……………………………..

เพลง We are one ดังขึ้น!!!!

Crazy หยุดกึก!! ก่อนจะยืนเข้าไปมองตรงทางเดิน มีแต่เพลงไม่มีคนมา Michael ได้สติจัดการ Low Blow ก่อนจะจัดการลวบกด Michael!! กรรมการเห็นนับทันที

1.................................

2.................................

3...................................

เพลง I Made It ดังขึ้น!!!

Mark : Here's Your Winner Michael Konchesky!!!!

Michael ได้ผ่านเข้าไปในรอบ 4 คนสุดท้ายเป็นคนแรกของทัวร์นาเม้นครับ!!!! ผู้ชนะจากกลุ่ม A คนดูโห่ครับ ที่ Crazy แพ้เพราะพวก Resolution จากนั้น Michael ก็ลงเวทีเดินกลับไปหลังเวที เหลือ Crazy นั่งแค้นอยู่บนเวที

ตัดมาที่หลังเวที

Hassan กับ Delberto อยู่ในล็อกเกอร์รูมครับ ทันใดนั้น Crazy ก็เปิดประตูเข้ามาด้วยสีหน้าที่เจือนๆออกอาการเซโรงัง

Hassan : เป็นอะไรไป Crazy หือ ? ท่าทางจะแพ้มาสินะ
Crazy : แพ้ธรรมดาชั้นยังพอรับได้ แต่นี่แพ้เพราะพวกกางเกงในบ้านั่น!!!!
Del : เอาน่าๆ ใจเย็นๆไว้ก่อน คิดซะว่าจะได้กำจัดมันใน TSS ละกัน
Crazy : เออ ก็ดี ว่าแต่ พวกแกหาสมาชิกที่จะสู้กับกลุ่มบ้าบอนั่นใน TSS มาได้ยัง ?
Hassan : เรื่องนั้นไม่ต้องเป็นห่วง พวกชั้น 2 คนหามาได้แล้ว เนอะ
Del : เนอะๆ
Crazy : แล้วเขาคนนั้นคือใครรึ
Hassan : Crazy มามะๆ เอาหูมานี่ๆ

Hassan ก็กระซิบข้างหู Crazy

Crazy : คนนี้หรอ อืมมม ก็น่าจะใช้ได้เหมือนกัน
Hassan : โอเค เราก็พร้อมแล้วที่จะสู้กับพวกมัน
Del : และใน TSS เราจะชนะ The Resolution!!!!!

Shabin : เอาล่ะครับๆ
Jame : ทาง HLX ก็ตกรอบทั้งหมดแล้วไปเช่นเดียวกัน
Shabin : เราคงจะต้องรอลุ้นใน TSS ว่าสมาชิกคนที่ 4 นั้นจะเป็นใครกันแน่
Jame : ท่าทาง TSS จะมันส์สมชื่อจริงๆครับ

เพลง มอญร้องไห้ ดังขึ้น!!!

Mark : Following Contest Is Single Match Tournament For The UOW Junior Championship Match!!! Introducing first ป่าช้าวัดดอน,Thailand!!!! Weight 333 Pounds!!!! “Ghost Man” DayRusChay!!!!!

คนดูโห่ครับ เดินออกมาช้า ๆ มีไดร์ไอซ์ตลอดทางจนถึงเวที ในมึอถือตุ๊กตาควายธนู

UOW Pyron 18/3/11 Cheat & Cheat 1232063013640_f

เพลง Just Close Your Eyes ดังขึ้น!!!

Mark : And His Opponent From World Of Destroy!!!! Weight 205 Pounds!!! “Destroy God” Frederick Sabin!!!!!

เพลงเริ่มบรรเลง เขาเดินออกมาแบบเก๊ก แล้วเดินมายืนอยู่บริเวณหน้าเวทีสักพักแล้วท่ายิงปืน แล้วพลุก็ถูกจุดขึ้นตามจังหวะมือ แล้วก็ขึ้นเวทีไป

UOW Pyron 18/3/11 Cheat & Cheat 3120999406_aa8a78030f

แก๊งๆๆ!!!

เก๊งๆๆๆๆๆเสียงระฆังต่อยมวยไทย เห้ยไม่ใช่ เริ่มปล้ำตะหากเฟ้ย!!! Sabin รีบฉวยโอกาสทันทีครับ วิ่งเข้าไปแล้ว Dropkick อัดใส่ขา DRC เลยครับ DRC ทรุด Sabin เลยถือโอกาสเตะรัวเลยครับ เตะๆๆๆๆๆแล้วก็เตะก้านคอ แต่ DRC ไม่นอนครับ Sabin เลยเด้งเชือกมาแล้ว Dropkick ใส่ DRC เต็มๆเลยครับ DRC ล้มไปนอนเลยครับ Sabin ลากคอ DRC ขึ้นมาเหวี่ยงเด้งเชือกแต่เจอ DRC เหวี่ยงรีเวอรส์ครับ Sabin เด้งมาเจอ Big Boot สวนเข้าให้แต่ Sabin ใช้ทักษะพิเศษครับ สไลด์ตัวลอดใต้ขาแล้วกระโดด Spinning sole kick ครับ DRC เซไปเลยครับ Sabin ตามมาจะใส่ German Suplex ครับเจอ DRC ศฮกๆๆๆๆแล้วก็ศอกอีกทีบ้องหูแตกแล้วมั้งนั้น Sabin หันกลับมาเจอ DRC สวนด้วย Big Boot ครับคราวนี้เต็มๆหน้าเลย Sabin นอนอยู่เจอ DRC จับขาเลยครับแล้วเหวี่ยง Giant Swinging ครับหมุนๆๆๆๆๆๆๆแล้วทิ้งโครม!!!! Sabin มึนเลยครับลุกขึ้นมายังเจอ HeadButt เข้าไปอีกทีครับ Sabin เดินเมาเหล้าเลยครับเจอ DRC เด้งเชือกมาแล้ว Big Boot เต็มแรงเลยครับ Sabin นอนอนาถ DRCกด กรรมการมานับ!!!!!!

1…………………………………!

2………………………………...!

3………………………เห้ยๆๆๆๆๆใจเย็นๆก่อนดิฮาฟ!!!!!!!!!!!!!!!! Sabin โดนแค่นี้เองไม่เดี้ยงง่ายๆร้อก~~ DRC มองอย่างงงๆครับ งงทำไมว่ะ???? DRC จับ Sabin ขึ้นมาเหวี่ยงเด้งเชือกแล้ว Big Boot อีกแล้วมีท่าเดียวรึไงว่ะเอ็ง!!!! Sabin ก็จับขาเลยครับแล้วขัดขาลงแล้วกระโดดกระทืบเท้าคู่อัดหน้าอก DRC เลยครับ Sabin ลาก DRC ขึ้นมาเหวี่ยงเด้งเชือกแล้วใส่ DDT ครับแต่ Sabin พลิกตัวได้แล้วสวนกลับเป็น Hurricanrana ใส่ DRC ตกเวทีไปแล้วครับ Sabin เห็นดังนั้นก็เด้งเชือกแล้วกระโดด Moonsalt ลงมาจากเวทีอัดกระแทกกับ DRC ที่อยู่ข้างล่างเต็มๆเลยครับ Sabin ลุกขึ้นมาแล้วแหกปาก ว๊าก~~~~ด้วยความสะใจครับ!!! DRC ลุกขึ้นมาแบบงงๆเจออีกครับ Sabin วิ่งมา Running Big Boot ใส่เต็มๆหน้าเลยครับ DRC ล้มทั้งยืนครับ Sabin ขึ้น TB เลยครับ DRC ลุกขึ้นมาอีกแล้ว Sabin กระโดด Flying Coltslines แต่ DRC สวนกลับด้วย DRC Bomb!!!!!(Spear) ครับ Sabin จุกเลยครับ DRC ลาก Sabin ขึ้นไปบนเวทีDRC ตามขึ้นไปไม่ดูตาม้าตาเรือครับเจอ Sabin จับใส่ Iconoclasm ครับ แล้ว Sabin ก็ขึ้น TB แล้วกระโดด Elbow Strike ครับแล้วกดเลย กรรมการสะเออะมานับ

1.............................

2...............................

3................Oh!!!Shit!!! DRC ทนได้ครับ Sabin ชกๆๆๆๆๆๆใส่ DRC เลยครับทนทำไมหนักหนาว่ะ!!!!!!! ชกๆๆๆๆๆ แล้วก็ ถีบอีก 1 ทีแล้วลาก DRC ขึ้นมาแล้วใส่ Ghost DRC!!!!!(F-5) เห้ยๆๆๆท่าคนอื่นเขาไม่ได้ๆเว้ย DRC ไม่ยอมศอกๆๆๆแล้วก็ศอกแต่ลงมาเจอ Sabin สวนกลับด้วย Enzuigiri ครับ DRC ทรุดเลยครับ Sabin เด้งเชือมาแล้ว Running Big Boot ครับแต่ DRC จับขาเอาไว้แล้วจับใส่ Ghost DRC!!!!(F-5) ครับเต็มๆเลยครับ Sabin นอนหลับฝันดีแล้วครับแล้ว DRC กดครับแต่เห้ยๆๆๆมัน 2 คนนี้ยังไม่ตายอีกเหรอว่ะ Ano กับ Vagrant มาครับ!!!!!!!! DRC มองทั้ง 2 คนแบบไม่คลาดสายตาครับ Ano ขึ้นมาบนเวทีมอง DRC ครับแต่ Vagrant วิ่งอ้อมไปหยิบเก้าอีกแล้วขึ้นเวทีไปแล้วครับ DRC หันมามองทั้ง 2 คนด้วยความระแวงครับแต่ Sabin ลุกขึ้นมาแบบยังไม่หายมึนเลยครับ Vagrant เลยจัดให้หายมึนด้วยเก้าอี้ซะเลย!!!!!! Sabin หลับสนิทครับ กรรมการใช้วิจารณญาณแล้วก็สั่งยุติแมตซ์ทันทีเลยครับ เก๊งๆๆๆๆๆ

Mark : Here's Your Winner By DQ Frederick Sabin!!!!

Hellmare Return!!!! กลับมาแล้วครับอี 2 ตัวนี้ มาถึงก็เล่นงาน Sabin เลย DRC งงครับ เอ็งมาป่วนแมทช์ข้าทำไม!!! ทันใดนั้นเก้าอี้ก็เข้าที่จังๆหน้าของ DRC!!!! ตายครับ DRC จากนั้น Hellmare ทั้ง 2 คนก็รุมกระทืบ DRC อย่างเมามันส์ครับ แล้วทั้งคู่ก็จากไปท่ามกลางเสียงโห่(ปนเฮนิดๆ)ของคนดู

เพลง Sleepwalker ดังขึ้น!!!

UOW Pyron 18/3/11 Cheat & Cheat 22700

ชายปริศนาออกมาครับ ใส่ชุดมวยปล้ำปกคลุมทั่วร่างกาย!!! ขึ้นเวทีไปจะหยิบไมค์มาพูดแต่ว่า…..

ชายชุดดำโผล่ออกมาจากที่กั้นคนดูพร้อมเก้าอื้ครับ!!!

จากนั้นชายชุดดำที่ปิดหน้าปิดตัวมาหมด ก็ขึ้นเวทีไปแล้วเอาเก้าอี้ทุบหลัง ชายปริศนา!!! ชายปริศนาคนนั้นล้มลงไป จากนั้นชายชุดดำก็ฟาดเอาๆๆๆๆ จนเก้าอี้งอ จากนั้น ก็โยนเก้าอี้ทิ้งไปในหมู่คนดู แล้วเดินกลับไป สตาฟต้องมาดูอาการชายปริศนาคนนั้น

เพลง Kiss The Baby Sky ดังขึ้น!!!!

Mark : Following Contest Is Single Match Tournament For The UOW Junior Championship Match!!! Introducing First From Seoul , South Korea!!! Weight 150 Pounds!!! “Rey Mysterio 2” Sung Eun Ah!!!!

คนดูเฮครับ คนที่ฟลุ๊คชนะ Pacific Kid มาได้ เพลงดังขึ้น วิ่งออกมา ตีลังกา 1 ตลบ แล้วโชว์เสต็ปแดนซ์ แล้วขึ้นเวทีไปตามปกติ

เพลง Read My Mind ดังขึ้น!!!

Mark : And His Opponent From Tokyo , Japan!!!! Weight 180 Pounds!!! Ichiro Hoshikawa!!!!!

ใส่ผ้าคลุมสีดำที่ใส่ไปไหนต่อไหนออกมา ก่อนจะยืนนิ่งๆซักพักและถอด Hood และชูนิ้วขึ้นมาพลุก็จะจุดเป็นตัว X และเดินขึ้นเวทีไป

แก๊งๆๆ!!!

เก๊งๆๆๆระฆังสั่นแล้วเริ่มได้เลยครับ Ichiro วิ่งเข้าชาร์ด Sung ทันทีเลยครับ ต่อยๆๆๆๆๆแล้วใส่ Back Spinning Kick ครับ Sung กระเด็นตกเวทีไปแล้วครับ Ichiro ลงตามมาครับจับ Sung เหวี่ยงอัดกับที่กั้นคนดู โครม!!!!!!! Sung นอนเจ็บเลยครับ Ichiro ลาก Sung ขึ้นมาเหวี่ยงอัดกับขอบโต๊ะผู้บรรยายเลยครับ Sung นั่งทรุด Ichiro ตามมาจับ Sung ขึ้นมาแล้วใส่ Belly to Belly Suplex อัดกระแทกกับโต๊ะผู้บรรยายโครมเลยครับ Ichiro ลาก Sung ขึ้นมาแล้วเหวี่ยงขึ้นไปบนเวทีครับ แล้วจับ Sung เหวี่ยงอัดกับ TB อย่างแรงครับ Sung เด้งออกมาเจอ Ichiro จับใส่ Fisherman Suplex อีกครับ โอ้โหนี่มันวันยำตรีนเหรอครับนั่น!!! Ichiro ลากคอ Sung ขึ้นมาแล้วต่อยๆๆๆๆๆเตะๆๆๆๆๆๆถีบๆๆๆๆๆศอกๆๆๆๆๆแทงเข่าๆๆๆๆๆๆแล้วใส่ Enzuigiri ครับเต็มๆก้านคอเลย Sung จะล้มครับแต่ Ichiro เอาแขนมาล็อคคอเอาไว้แล้วก็ลากมาที่เชือกแล้วใส่ Back Spinning Kick อีกทีครับ Sung กระเด็นตกเวทีไปสบายๆเลย Ichiro เดินตามมาลากคอ Sung มาเหวี่ยงอัดกับบันไดเหล็กโครม!!!!!!!! กระจายเลยครับ Ichiro ลากคอ Sung ขึ้นมาอีกแล้วเหวี่ยงไปบนเวทีส่วน Ichiro ขึ้น TB ไปครับ Sung ลุกขึ้นมาแบบงงๆครับเจอ Ichiro กระโดด Dropkick ใส่เต็มๆหน้าเลยครับ Ichiro ลาก Sung มาแล้วใส่ German Suplex แล้วกดเลยครับ กรรมการนับแบบไม่เต็มใจครับ!!!!!

1……………………….

2………………………..

3………… Ichiro ไม่รีบครับจับคอ Sung ขึ้นมาได้แค่ 2 นะครับ Ichiro ลาก Sung ขึ้นมาแล้วใส่กระบวนท่าเลยครับต่อยๆๆๆ เตะท้อง ก้มลง Uppercut ครับแล้ว Back Kick ใส่ท้อง Sung ก้มมาเจอ Ichiro จับหัวมาแทงเข่าๆๆๆแล้วจับเงยหน้าขึ้นมาแล้ว Ichiro ก็เตะ Pele Kick ครับ Sung ยังเมาๆ Ichiro เด้งเชือกมาแล้ว Big Boot เลยครับ Sung ลงไปนอนกองเลยครับ Ichiro ก็ยังไม่รีบมากมายครับลาก Sung ขึ้นมาพูดจาถากถางครับ ด่าๆๆๆๆตบหน้าอีกเอ้า ถมน้ำลายใส่หน้าด้วย Sung ไม่ยอมครับต่อยสวนแต่ Ichiro ล็อคข้อมือไว้ได้แล้วจับใส่ Hoshi Shot!!!!!(Snapmare Driver) ครับ Ichiro ยังสบายๆครับเหงื่อไม่ตกซักหยด ลากคอ Sung ขึ้นมาแล้วใส่ Superkick ซักทีครับ Sung ยืนแบบเมาๆเจอ Ichiro เหวี่ยงไปติด TB ครับแล้ว Ichiro ก็วิ่งไป Big Boot เต็มๆหน้าเลยครับ Sung จะล้มแล้วแต่ Ichiro เอาเท้ายันหน้าเอาไว้แล้วจับขึ้น TB ครับแล้วใส่ Super Hurricana เหวี่ยง Sung ลงมากระแทกพื้นดังโครมหนักๆเลยครับ Ichiro เดินสบายๆมาลากคอ Sung ขึ้นมาแล้วใส่Lucifer Blast!!!!!! (Nitro Blast) ท่าของ Sung ครับ เอามาหยามหน้าเล่นๆกันงี้เลยเรอะแต่ก็โดนเต็มๆหน้า Sung ตายสนิทเลยครับ Ichiro เดินมาจับ Sung ใส่ Dragon Bite!!!!!(Romero Special)เลยครับงัดแล้วครับ Sung ร้องลั่นเลยครับ!!!!!!

Sung ว่าไงละ ดิ้นได้ป่าว????????

ไม่น่าเชื่อครับ!!!!!!!!!!!!!

Sung พยายามจะใช้แรงน้อยนิดในการงัดมือ Ichiro ออกครับ

Ichiro ใช้แรงแบบสุดๆเลยครับงัดแบบไม่มีเมตตาเลยครับ

Sung ไม่ยอมแพ้ครับ

แต่................

Sung น็อคหลับไปแล้วครับ!!!!!!!!!!!

กรรมการเห็นท่าไม่ดีรีบสั่งยุติแมตซ์เลยครับ!!!!!

Mark : Here’s your winner Ichiro Hoshikawa!!!!!

Ichiro ชนะไปแบบโคตรจะง่ายของง่ายของง่ายๆๆๆๆ!!!! กรรมการชูมือให้ Ichiro ทำหน้าเบื่อๆครับ แล้ว Ichrio ก็เดินกลับไป

เพลง Monster ดังขึ้น!!!!

Mark : Following Contest Is Single Match Tournament For The UOW Junior Championship Match!!! Introducing First Houston , Texas!!! Weight 289 Pounds!!! The UOW Thunder Line “Violent Masked-Man” Bryan Hartford!!!!

คนดูเฮครับ แชมป์ Thunder Line มาแว้ว!!! Bryan ออกมาพร้อมกับหลอดไฟเดินไปยังเวที ก่อนจะขึ้นเวทีก็หยิบหลอดไฟขึ้นมาตีกับหัวตัวเอง!!!! ก่อนจะขึ้นเวทีไป

UOW Pyron 18/3/11 Cheat & Cheat AbyssRedMask1

เพลง Imperial City ดังขึ้น!!!!

Mark : And His Opponent From Tokyo , Japan!!!! Weight 185 Pounds!!! The ZAX!!!!!

The Zax เดินออกมามองหน้าคนดู ยิ้มเจ้าเลห์ๆแล้วขึ้นเวทีไปบน TB พนมมือไหว้พระไหว้เจ้าแล้วพ่นสารเขียวขึ้นฟ้า

UOW Pyron 18/3/11 Cheat & Cheat Tajiri

แก๊งๆๆ!!!

เอาละครับเริ่มปล้ำแล้วเห้ยๆๆๆๆใจเย็นดิ ระฆังยังไม่สั่นเลย เก๊งๆๆๆเออเริ่มได้ละ Bryan ผลัก Zax ล้มเลยครับ โอ้วโน้ว~~~ !!!! Zax ลุกขึ้นมาครับแล้วเตะไปที่ข้อพับของ Bryan เตะๆๆๆๆๆแล้วก็เตะอีกที Bryan ทำหน้างงๆเอ็งทำอะไร!!!!! ไม่เจ็บเลยเว้ยเหวี่ยง Zax ไปติดมุม TB แล้ววิ่งเข้าไปปั้ม!!!!!!! โอย Zax จุกตายเลยครับ Bryan มาอีกที Zax หลบเลยครับ Bryan ชน TB แทบพังเลยครับ Zax วิ่งมาแล้ว Baseball Slide ถีบขา Bryan ล้มเลยครับ Zax กระโดดขึ้น TB แล้วกระโดด Moonsalt ลงมาอัดท้อง Bryan เลยครับ Zax ลากคอ Bryan ขึ้นมาแล้วใส่ Wheelbarrow facebuster ครับแต่ Brayn ใช้พลังผลัก Zax ปลิวเป็นเศษกระดาษเลยครับ เห้ย!!! เกินไป!!!ผลัก Zax ครับ Zax วิ่งเข้าไป กระโดด Cross Body ใส่ครับแต่ Bryan ล็อคตัว Zax ไว้ได้แล้วใส่ Fallaway slam ครับ Zax ยังยืนได้อีกครับ Bryan วิ่งมาเจอ Zax ลอดไต้ขาครับ Bryan หันมาเจอ Zax กระโดด !!!!!เข่าลอย!!!!!!เต็มๆคางเลยครับ แร๊งมากกกก!!!!!!Bryan ล้มเลยครับ Zax มากด กรรมการไม่ได้เชิญก็ดันมานับอีก -*-

1..............................

2..............................

3.................เห้ยๆๆๆๆเกือบแพ้เพราะท่าเข่าลอยของ Zax แล้วไง!!!! Bryan เอ้ยยยย!!!! Zax สะบัดเข่าเลยครับ แล้วลาก Bryan ขึ้นมาแล้วใส่ Wheelbarrow Facebuster ครับ Bryan นอนตายหยังหมูขึ้นอืดเลยครับ Zax ลากคอ Bryan ขึ้นมาแล้วใส่ Bridging German suplex เห้ยๆๆๆๆยกหมูทั้งตัวจะขึ้นได้ไงว่ะ -*-!!!!ยกไม่ขึ้นครับตัว Bryan แกหนักมากมาย!! Bryan ศอกๆๆๆแล้วก็ษอกใส่บ้องหู Zax เลยครับ Zax เซมาเจอ Bryan จับใส่ Half Nelson Backbreaker ครับ Bryan ตั้งท่ารอเลยครับรอ Zax ลุกขึ้นมา Zax ลุกขึ้นมาแล้ว Bryan วิ่งไป Big Boot เลยครับ แต่ Zax ม้วนตัวหลบครับ Bryan หันกลับมาเจอ Zax สวนกลับด้วย Dropkick ครับเต็มๆหน้าอกเลย Bryan เซไป TB!!!! Zax วิ่งเข้าไปแล้วกระโดด Spinning Wheel Kick เลยครับ Bryan ยืนคามุมเลยครับ Zax วิ่งมาอีกทีเจอ Bryan จับโยนออกนอกเวทีครับแต่ Zax ไม่ยอมครับยื้อเชือกเอาไว้ Bryan หันกลับมาเจอเตะก้านคอเลยครับ Bryan เซไปไหนไม่รู้แต่ที่รู้ๆ Zax กระโดด Spring Board Bulldog ครับแต่ Bryan จับอุ้ม Zax ไว้ได้ครับแล้วใส่เป็น Brainbuster ทันทีครับ Bryan กดมั่งครับกรรมการสะเออะมานับ!!!

1………………………

2………………………

3………….ทีเมื่อกี้ Bryan ยังทนเข่าลอยได้เลย Zax ก็ทนได้สิว่ะ!!!!! Bryan ลากคอ Zax ขึ้นมาแล้วใส่ Arm Destruction!!!!!!(Burning Lariat) ครับแต่ Zax ไม่ยอมดิ้นได้แล้วจับ Bryan ใส่ Modified Russian Legsweep ครับ Bryan ไม่ยอมถีบ Zax สวนแล้ววิ่งไป Running STO ครับ Zax กลิ้งตัวหลบเลยครับแล้ว Black Arachnia Strike!!!!!Superkick) ใส่ Bryan เลยครับ Bryan เซไปเลยครับ Zax วิ่งเข้ามาอีกทีแล้วใส่ Rising Moon!!!!(Shining Wizard) ครับแต่ Bryan ก้มหลบแล้วจับ Zax ใส่ Brutal to HELL!!!!!!( Chokebreaker) ตูม!!!!!!! Zax นอนเลยครับ แล้วเห้ยๆๆๆๆใครมาว่ะนั้น!!!! Sabin!!!!!!!!! เห้ยมันมาทำไม!!! Bryan หันไปมอง Sabin เลยครับ Sabin ขึ้นเวทีมาจ้องหน้า Bryan ครับ Bryan มองหน้า Sabin ครับ!!!! Zax ลุกขึ้นมาแบบงงแล้วมองทั้ง 2 คนครับ Sabin ไม่รอช้าต่อย Zax ครับ Zax เซไปเลยครับ Bryan งงเลยครับ!!!! แต่กรรมการสั่งยุติแมตซ์แล้วครับ

Mark : Here’s your winner By DQ The ZAX!!!!!

อ้าวเฮ้ย!!! เล่นกันงี้เลยเรอะ Bryan รีบลงเวทีไปเลยครับ ตาม Sabin ไป Sabin ก็วิ่งหนีครับ การปะทะกันเริ่มจะเดือดขึ้นแล้ว ZAX ก็ได้แต่ยืนงงอยู่บนเวทีว่าตรูชนะแล้วเหรอ

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Fri Mar 18, 2011 7:19 pm, ทั้งหมด 6 ครั้ง

Admin
Admin
Admin

http://uowrestling.forumotions.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

UOW Pyron 18/3/11 Cheat & Cheat Empty Re: UOW Pyron 18/3/11 Cheat & Cheat

ตั้งหัวข้อ by Admin Fri Mar 18, 2011 6:03 pm

เพลง The Great Khali Theme ดังขึ้น!!!

Mark : Following Contest Is Single Match!!!! Introducing First From Mumbai , India!!!! Weight 215 Pounds!!!! “Sultan of Wrestle” Muhammad Abdulaziz!!!!!

คนดูโห่ครับ คนดูเฮคครับ ไอ้พ่อค้าปล่อยเงินกู้มาแล้ว!!!! เดินออกมานิ่งๆเฉยๆไม่มีอะไรเลย แล้วยิ้มๆออกมาตลอดทาง พร้อมกับคุยไปกับพวกคนดู แล้วก็ควักเงินออกมาให้พวกคนดูกู้ยืม แล้วก็ควักอมยิ้มในถุงออกมาแจกเด็กไปด้วย จากนั้นก็เดินขึ้นไปบนเวที แล้วจะมีเงินพลุดังขึ้นรอบๆเวที พร้อมกับเสียงเฮและโห่ของคนดู

ทันใดนั้น…..

I Am The Best Wrestler Because I Am The Sick

เพลง Estranged ดังขึ้น!!!!

Mark : And His Opponent!!!! From Los Angelis,Carlifornia Weight 265 Pounds!!!! “The Entertainer” The Sick!!!!!

คนดูเฮครับ The Sick ออกมาแล้ว!!! เดินออกมาแล้วก็มีพลุจุดขึ้นข้างหน้า TT ปังๆๆๆบูมๆๆๆ แล้ว Sick ก็ขึ้นเวทีไปยืนเก๊กบน TB ชูมือครบทั้ง 4 มุม

แก๊งๆๆ!!!

เริ่มแมทช์มาทั้งคู่ยังไม่เข้าไปทำอะไรกัน ยังไม่เข้าไปตรับๆกัน เอ้ย ไม่ใช่!!! เดินวนอยู่ครับ จากนั้น Sick ก็ลงมือเข้าไปจับ Muhammad!!!! ประลองกำลังกันครับ เป็นฝ่าย Sick ที่สามารถดัน Muhammad ไปติดกับเชือกได้ จากนั้นก็เหวี่ยง!!! Muhammad วิ่งไป เด้งเชือกกลับมา เจอ Sick กระโดดถีบ Dropkick!!!! แต่ Muhammad จับขาทั้ง 2 ข้างของ Sick แล้วฟาดลงพื้น!!! Sick หลังแทบหักครับ จากนั้น Muhammad ก็เดินไปข้างๆตัว Sick จากนั้นก็กระโดด Standing Moonsault!!!! แต่เจอตอเข่าคู่ของ Sick ครับ!! Muhammad จุกครับ จากนั้น Sick ก็ลุกขึ้นอย่างรวดเร็วจับ แขนของ Muhammad แล้วทำ Arm Drag!!!! เรียบร้อยครับ Sick จับกดครับ กรรมการนับ!!!

……………..…………………..1……………….…………….………..2……………….…………………ยัง!!!

ยัง!!! Sick จับแขน Muhammad มาทำ Arm Bar!!!! แต่ Muhammad กระโดดสปริงตัวลุกขึ้นมาได้ แล้วก็ม้วนตัวม้วหน้าไป แล้วลุกขึ้นมา ดีด Back Kick!!!! ดีดเข้าไปเต็มท้องของ Sick ทำให้ Sick จุกเลยครับ จึงปล่อยแขน Muhammad ออกมา Muhammad ก็เลยจัดการทำ Enzuigiri!!!!! ป้าบบบบบบ!!! เข้าเต็มคอของ Sick ครับ Sick ล้มลงไป Muhammad รีบบุกต่อเนื่องครับ ออกไปที่ขอบเวที แล้วจัดการ กระโดดซะ Springboard Leg Drop!!!!! แต่ไม่โดนครับ เพราะ Sick กลิ้งตัวหลบทันครับ!!!! Muhammad เจ็บก้นกบเลยครับ Sick รีบลุกขึ้นมา แล้วจัดการเอาเข่าฟาดเต็มหน้าของ Muhammad!!!! แต่ Muhammad ก้มตัวลงนอนหลบได้ แต่ Sick นึกว่าโดนครับ หันมาจะกด แต่ดันโดนรวบกด Small Package!!!!!

……………..…………………..1……………….…………….………..2……………….…………………ยัง!!!

ยัง!!! Sick เด้งตัวออกได้ทัน เป็น Sick ที่ลุกขึ้นมาก่อนซะงั้น จับ Muhammad เหวี่ยง แต่เจอ Muhammad รีเวิร์ส Sick ไปแทน Sick ไปเด้งเชือกกลับมา เจอ Muhammad กระโดด Standing Dropkick เช่นเดียวกัน!!! แต่ถีบลมครับ เพราะ Sick รั้งเชือกเอาไว้ได้ Muhammad กระแทกพื้น!!! Sick เลยจะจับเขามาทำ Sick Lock!!!!!!(Sharpshooter) แต่ Muhammad ถีบออกไปได้ Sick เลยไปติดเชือกอีกครั้ง พอ Muhammad ลุกขึ้นมา จะทำ Sultan Rana!!!!!!(Super Hurricanrana) แต่เจอ Sick แบกเอาไว้ได้ แล้วจะทำ Power Bomb!!!! แต่ Muhammad ดิ้นๆลงมาข้างหลังได้ พอ Sick หันมาเจอ Sultan Breaker!!!!!!(Code Breaker) Sick โดนไปเต็มๆครับ หงายเลย Muhammad กดครับ

……………..…………………..1

……………….………………..2

……………….……………..ยัง!!!

ยังว้อยยยยยยยย!!!! Muhammad เซ็งครับ แต่ก็รีบขึ้นไปบน TB กะจะปิดบัญชีแล้วครับ เอาล่ะ ไปเลย!! Abdulaziz Splash!!!!!!(Shooting Star Press) ตู้มมมมมมม!!!! เจอตอเข่าอีกแล้วครับ …. ซะเมื่อไหร่ล่ะ ??? ไม่ได้เจอตอเข่าครับ แต่ Sick กลิ้งตัวหลบได้ครับ Muhammad จุกเลยครับ Sick รอปิดบัญชีแล้ว Muhammad มึนๆลุกขึ้นมาเจอ Sick พาดแขน แล้วทำ Sick Breaker!!!!!!!(Rock Bottom) แต่ Muhammad ไม่ยอมครับ แล้วเตะท้อง!! Muhammad ไปเด้งเชือกครับ กลับมาจะทำ Abdulaziz Lock!!!!!!(La Mistica) แต่เจอ Sick เตะท้องคืนครับ!!! จากนั้นจับ Muhammad มาทำ Sick Bomb!!!!!!(Thrust Spine Buster) Muhammad ตายครับ!!! คนดูเฮครับ Sick กดครับ

……………..…………………..1

……………….………………..2

……………….……………..3!!!

แปลกแฮะ…….. คราวนี้ไม่มีโม้

รอบนี้ขี้เกียจอ่ะ Sick ชนะไป

Mark : Here's Your Winner The Sick!!!!!!

The Sick ชนะไปครับ!!! ทำให้ ในแมทช์ Career Vs President Of UOW Match เป็น 1 On 2 Handicap Match!!!! คนดูเฮใหญ่เลยครับ Sick ฉลองชัยบนเวที จากนั้น Muhammad จะทำร้าย Sick ครับ ดักรอ Sick ตอนลงมา แต่ข้างหลัง Muhammad มี BJ Patrick อยู่ครับ!!!! พอ Muhammad รู้สึกตัวว่ามีคนอยู่ข้างหลัง พอ หันไป เจอ BJ Cutter!!!!!!(Cutter) Muhammad ตายครับ พอ Sick ลงมา เจอ BJ ครับ จากนั้นทั้งคู่ก็จับมือกัน แล้วทันใดนั้น...

เพลง Reality ดังขึ้น!!!

Jacky ออกมาครับ!!! ออกมาแล้วปรบมือครับ ทั้ง 2 คนที่ยืนอยู่บนเวทีมองหน้ากัน แล้วชูมือครับ ทางด้าน Jacky ก็ชูมือเช่นกัน แล้วก็จบรายการไปเพียงเท่านี้ สวัสดีครับ!!!!

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Fri Mar 18, 2011 7:25 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Admin
Admin
Admin

http://uowrestling.forumotions.net

UOW Pyron 18/3/11 Cheat & Cheat Empty Re: UOW Pyron 18/3/11 Cheat & Cheat

ตั้งหัวข้อ by Warriorszone Fri Mar 18, 2011 6:09 pm

ชั้นไม่รู้หรอกนะว่าคนที่ 4 พวกแกเป็นใครแต่...............พวกชั้นไม่ยอมแพ้แน่นอน~!!!!
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by M.r.mac Fri Mar 18, 2011 7:12 pm

ไม่มีชั้นงั้นเระอเป็นไปได้ไงวะ แต่ชั้นไม่สนหรอกเพราะยังไงชั้นก็เจ๋งกว่าพวกแกทุกคน
M.r.mac
M.r.mac
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by DanielsoN Fri Mar 18, 2011 7:27 pm

เออดีรอบหน้าชั้นเจอ ZAX บางทีมันอาจจะอยากล้างแค้่นชั้นลึกๆก็ได้นะ
DanielsoN
DanielsoN
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by FWsprite Fri Mar 18, 2011 7:44 pm

ฮ่าๆๆ อับดุลปรสิต แกนี่มันช่างเหมือนกับคนโง่ๆที่วันๆรอแต่จะทำร้ายชาวบ้านมั่งละ แต่วันนี้แกแพ้ชั้นไปแล้วนี่

แล้วอีกไม่นานใน Thailand Smashing Success แกจะได้เห็นความเป็นจริงของชีวิตแกว่าแกควรจะเปลี่ยนอาชีพซะนะ

ไปขายถั่วหน้ามหาลัยยังดีซะกว่าเลย ฮ่าๆๆ เอาถั่วแบบไหนครับนายจ๋า ใส่พริกไหม??? ฮ่าๆๆ เหมาะจริงๆ

และต้องขอบใจ BJ มากที่มาช่วยชั้นจากมือของคนขายถั่ว ฮ่าๆๆๆ

แต่วันนี้ที่ชั้นชนะมาได้เพราะว่า

I Am The Best Wrestler

Because

I Am The Sick!!!!
FWsprite
FWsprite
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by bryan-ford Fri Mar 18, 2011 9:42 pm

โทษของการทำให้ชั้นพลาดชัยชนะมันสาหัสนักนะ แกเตรียมตัวไปนอนหยอดน้ำข้าวต้มไว้ได้เลย เดี๋ยวจะจัดหนักให้สักชุดแบบไม่ลืมเลย
bryan-ford
bryan-ford
UOW Reporter
UOW Reporter

ตั้งหัวข้อ by BJ Pactrick Sat Mar 19, 2011 8:17 am

ไอบังหน้าโง่

กับไปขายถั่วเหอะว่ะ

อยู่ไปก็โดนพวกชั้นกระทืบเปล่าๆ

และอีกไม่นาน หึหึ....(แค่นี้แหละ = =")

BJ Pactrick
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by Joe Sat Mar 19, 2011 11:33 am

อยากจะเก็บไว้ให้พี่น้องเซอร์ไพรส์ นักรบอีกคนที่จะไปสู้กับ Reso ผมรับรองว่ามันต้องสุดยอดแน่ ๆ ทีม Reso จะต้องถูกยุบไปแน่นอนครับ

ถ้าพวกมันกล้าสลัดความกากของตัวเองแล้วรับคำท้า
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by I'm Sting Sat Mar 19, 2011 6:53 pm

โอยนายจ๋า นาย BJ ทำไมต้องลอบทำร้ายฉานด้วยจ๊ะนายจ๋า
อยากกู้เงินก็บอกฉานดีๆสิจ๊ะนายจ๋า

ส่วนนาย Sick นะจ๊ะนายจ๋า ใน TSS ฉานจะเอาคืนพร้อมกับนาย Jacky ด้วยนะจ๊ะนายจ๋า

-----------
Vagrant : .............. งั่มๆๆๆ โฮ่งๆๆๆ ชั้นกลับมาแล้ว แฮกกกกกซ์

I'm Sting
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by Arm Mon Mar 21, 2011 9:36 am

astronower พิมพ์ว่า:อยากจะเก็บไว้ให้พี่น้องเซอร์ไพรส์ นักรบอีกคนที่จะไปสู้กับ Reso ผมรับรองว่ามันต้องสุดยอดแน่ ๆ ทีม Reso จะต้องถูกยุบไปแน่นอนครับ

ถ้าพวกมันกล้าสลัดความกากของตัวเองแล้วรับคำท้า

ไม่ยุบหรอก ทีมแกต่างหากที่จะต้องยุบ!!!!
Arm
Arm
UOW Superstar
UOW Superstar

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics