Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

UOW Pyron 25/3/11 Finale

DanielsoN
Warriorszone
Admin
7 posters

Go down

UOW Pyron 25/3/11 Finale Empty UOW Pyron 25/3/11 Finale

ตั้งหัวข้อ by Admin Wed Mar 23, 2011 7:49 pm

Adelitas Way - Scream

Light the gasoline
I've got the remedy
To burn your memories
I don't know if it can
Never be afraid
To live with the lies and pain
You're never gonna be the same
I don't know if you can
I wanna take it too far
Come on don't be shy
I wanna make you go down down

I can make you scream
How I live my life when I have no choice
I see it in your eyes you're crazy
Just scream
How it feels inside
Let me hear your voice
And make it loud this time it opens up my mind

Tell me what you see
I'm not your enemy
If that's what you wanna be
I don't know if I can
When you scream my name
And I take all the blame
It's never gonna be the same
I don't know if you care
I wanna take it too far come on don't be shy
I wanna make you go down down

How I live my life when I have no choice
I see it in your eyes you're crazy
Just scream
And make it loud this time it opens up my mind

When you scream
Maybe you're in denial
It kills me I can see it it's on your face
I can't see
Now we're breaking the silence
Let it go and you take it away

Just scream

Maybe you're in denial
I can see it it's on your face
Now we're breaking the silence
Let it go and you take it away

Bang Bang Bang Boom Boom!!!!!!!!

Shabin : สวัสดีครับ ขอต้อนรับเข้าสู่ Friday Night Pyron อีกครั้งนึงครับ!!!
Jame : สวัสดีเช่นกันครับ
Shabin : วันนี้ทัวร์นาเม้นหาผู้ชิงแชมป์ Junior ก็ได้ดำเนินต่อปายยย
Jame : ใช่แล้วครับ ส่วนการตีกันของ 2 ทีมแห่ง UOW ก็เข้มข้นกันขึ้นมากทีเดียวเชียววว
Shabin : ตอนนี้ Tournament หาผู้ท้าชิงแชมป์ Junior ก็ถึงรอบ 4 คนสุดท้ายแล้วนะครับ
Jame : ส่วนมีชายปริศนาเข้ามาทำร้ายชายปริศนาด้วยครับ -*-
Shabin : HLX ก็ตกรอบไปหมดแล้วทุกคนเช่นเดียวกับ Reso นะครับ
Jame : Jacky ประธานของเราก็ประกาศว่าอยากให้มีการเดิมพันนั่นคือ ทีมไหนแพ้ทีมต้องถูกยุบ
Jame : แล้วแถม Sick ยังได้เข้าไปช่วย Jacky ใน TSS อีกด้วย
Shabin : น่าติดตามทีเดียว เชิญชมได้เลยครับ

เพลง Reality ดังขึ้น!!!

Jacky ออกมาแว้วววว!!! คนดูเฮครับ แตะมือคนดูเล็กน้อย แล้วประธานก็เดินขึ้นเวทีไป

UOW Pyron 25/3/11 Finale William-Regal-WWE-Superstar-5

Jacky : อ่า.. นะ ก็สวัสดีแฟนๆชาว UOW ทุกคนอีกเช่นกัน(คนดูเฮ)
Jacky : ที่ชั้นออกมาเนี่ย…. ก็อยากจะทักทายคนดูที่น่ารักทุกคน ไม่มีอะไรมากหรอก (คนดูเฮ)
Jacky : เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว ชั้นก็บอกให้ทั้ง 2 ทีมคิดว่าจะเดิมพันกันรึเปล่าใน TSS
Jacky : ผลสรุปก็ได้ออกมาแล้วครับ (คนดูเฮ)
Jacky : ผลสรุปนั้นคือ……..!!!!!!!!!
Jacky : เดิมพันว่าทีมไหนแพ้ทีมต้องถูกยุบกันทั้ง 2 ทีมครับ!!!!!(คนดูเฮ)
Jacky : เอาล่ะๆ ท่าทางงานนี้ความมันส์จะบังเกิดแน่นอน
Jacky : แต่ตอนนี้พอสรุปคู่ปล้ำใน TSS ได้คร่าวๆแล้วดังนี้!!!(คนดูเฮ)

ภาพตัดไปที่จอ Titantron

Thailand Smashing Success Match Card
Suicide Squad Vs ???
DayRusChay Vs Anonymous & Vagrant
UOW Junior Championship
??? Vs ???
UOW Thunder Line Championship
Frederick Sabin Can Go To Final Round Of UOW Junior Tournament ???
UOW Couple Tag Team Championship
The Resolution Vs HLX & ???
Career Vs President Of UOW Match
Muhammad Abdulaziz Vs The Sick & Jacky Craz

Jacky : นี่คือทั้ง 6 คู่ปล้ำใน Thailand Smashing Success!!!!! (คนดูเฮ)
Jacky : แต่บางคนอาจจะสงสัยนะว่า Suicide Squad นั้นคือใครชิมิๆ
Jacky : เขาคือคนที่โดนทำร้ายโดยชายชุดดำเมื่อสัปดาห์ที่แล้วนั่นเอง
Jacky : ซึ่งบาดเจ็บอยู่ ทำให้ไม่สามารถมาปรากฏตัวใน Pyron อาทิตย์นี้ได้
Jacky : แต่ชั้นรู้ว่าพวกนายอยากรู้ว่าใครคือคนที่ 4 ที่จะไปสู้กับ Resolution ใน TSS แน่ๆสินะ (คนดูเฮ)
Jacky : มันก็ได้เวลาที่จะเฉลยแล้วโดยกลุ่มของ HLX เอง!!! (คนดูเฮ)

เพลง Evolution Theme ดังขึ้น!!!

HLX ออกมาแล้วครับ!!! คนดูเฮส่งเสียงเชียร์กันยกใหญ่ เดินออกมาตามปกติครับ แล้วขึ้นเวทีไป แล้ว ทั้ง 3 คนก็จับมือกับ Jacky แล้ว Jacky ก็เดินแตะมือคนดูกลับไป

Hassan : สวัสดีคนดูทุกๆคน
Hassan : วันนี้ชั้นจะมาเฉลยว่าสมาชิกคนที่ 4 ที่จะร่วมสู้กับ HLX เผชิญหน้ากับ กลุ่มกางเกงในนั่น จะเป็นใคร
Hassan : บอกได้แค่ 3 คำว่า อึ้ง ทึ่ง เสียว กันแน่น๊อนนนน
Hassan : Ladies And Gentleman!!!! Please Welcome Member No.4 Of HLX!!! He Is…….

เพลง You’re Going Down ดังขึ้น!!!

เฮ้ยยยยย!!! คนดูตะโกนเลยครับ WTF!!! คนที่ออกมาคือ Rick Patterson ครับ!! นักมวยปล้ำของ BWO!! อดีตแชมป์ Underground ครับ ใส่เสื้อมาพร้อมพาดผ้าขนหนูมาด้วย คนดูเฮใหญ่เลยครับ ถึงแม้เขาจะเป็น Heel ที่ BWO Rick ออกมาแตะมือคนดูแล้ววิ่งขึ้นไปบนเวทีครับ!!!

UOW Pyron 25/3/11 Finale DAVEY

Rick : สวัสดีๆ ชาว UOW Universe ทุกคน (คนดูเฮ)
Rick : ชั้นไม่มีอะไรจะพูดมาก ง่ายๆเลยนะ….
Rick : ชั้นจะไม่ทำให้แฟนๆชาว UOW ผิดหวังแน่นอน เพราะชั้นจะเอาชนะพวก Resolution ทั้งหมด!!! (คนดูเฮ)

เพลง You’re Going Down ดังขึ้นอีกครั้ง!!! แล้ว HLX ทั้ง 3 และ Rck ก็เดินกลับไปทักทายคนดูตามทาง

Commercial Break

ตัดมาที่เวที

DayRusChay Vs Anonymous Vs Vagrant

แมทช์นี้ Ano ส่วนใหญ่จะเสียเปรียบ คนที่ได้เปรียบคือ Vagrant กับ DRC ซะส่วนใหญ่ แต่ทั้ง 2 คน ANO กับ Vagrant ก็ร่วมมือกันตอนท้าย จัดการ DRC ไปได้ โดย ANO เป็นคนกด

Mark : Here's Your Winner ANONYMOUS!!!!

Ano ชนะไปในแมทช์นี้ครับ จากนั้น Ano กับ Vagrant ก็ยืนชูมือให้กันและกัน ท่ามกลางเสียงโห่และเฮของคนดูผสมคละกันไป….

ตัดเข้าโฆษณา

Michael Konchesky Vs Frederick Sabin – Semi Final Of UOW Junior Championship

แก๊งๆๆ!!!

แก๊งๆๆๆเริ่มได้แล้วจ้า~~~!!! Michael ชิงจังหวะสวยครับวิ่งไป Dropkick ใส่ Sabin เลยครับ Michael ยังคงบุกต่อต่อยๆๆๆๆๆๆใส่ Sabin จนติดมุมเลยครับ Michael ใส่รัวไม่ยั้งเลยครับต่อยๆๆๆเตะๆๆๆๆแล้วเหวี่ยง Sabin ไปอัดกับ TB Michael วิ่งตามไปแต่ Sabin ถีบสวนเข้าให้ Michael เซครับ Sabin เลยสวนกลับด้วย Spinning sole kick ครับ Michael ล้มเลยครับ Sabin จะทิ้งศอกใส่แต่ Michael กลิ้งตัวหนีแล้วลุกขึ้นมา Sabin ก็ลุกขึ้นมาแล้วมองหน้า Michael ครับ!!!!! มามะเริ่มกันใหม่ Michael ประมือวัดพลังกับ Sabin ครับ เป็น Sabin ที่พลังเยอะกว่าดันๆๆๆ Michael ไปติดมุม TB ครับกรรมการมาจับแยก Michael อาศัยจังหวะที่ Sabin ไปสนกรรมการครับวิ่งมาแล้ว Spinning Heel Kick ใส่ Sabin ล้มเลยครับ Michael ลากคอ Sabin ขึ้นมาแล้วใส่ STO Backbreaker ครับแต่ Sabin ไม่ยอมฝืนเอาไว้ แล้วพลิกตัวไปล็อคเอวของ Michael แล้วสวนกลับด้วย German Suplex ครับแต่ Michael ก็ไม่ยอมเหมือนกัน ดีดลูกหลังครับโอย Sabin เป้าแตกแล้ว!!!!!! Michael จัดการจับ Sabin ใส่ Running Tornado DDT เลยครับแล้วไม่รอช้ารีบกดทันทีเลยครับ กรรมการมานับ!!!!

1…………………….!!!!

2…………………….!!!!

ได้แค่นั้นแหละครับเพราะ Sabin ทนได้ Michael ลุกขึ้นมาแล้วจัดการเลยครับ กระทืบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แหมมันส์จริงๆ!!!แล้วลาก Sabin ขึ้นมา Michael จับ Sabin ใส่ Jawbreaker ครับแต่ Sabin ไม่ยอมแล้วใส่ Jawbreaker กลับครับเต็มๆปากเลย Michael เซๆอยู่เจอ Sabin มาสวนเลยครับจับใส่ Iconoclasmเลยครับ Sabin ขึ้น TB เลยครับแล้วกระโดด Diving Leg Drop ลงมาแต่ Michael กลิ้งตัวหนีไปแล้วครับ Sabin ตรูดดดแหกเลยครับ 55555+!!!!!!!!!!!!! Sabin ลุกขึ้นมาเจอ Michael ใส่ STO Backbreaker ครับแล้ว Michael ก็ขึ้น TB เลยครับแล้วกระโดด Standing Shooting Star Press แต่ยังไม่ทันได้โดด Sabin วิ่งเข้ามาต่อยๆๆๆใส่ Michael ที่อยู่บน TB แล้ว Sabin ก็ขึ้น TB ตายไปครับจับ Michael ใส่ Super Suplex ครับ Michael ต่อยท้องๆๆๆแล้วก็ใส่ Sunset PowerBomb ครับแต่ Sabin เอาแขนล็อคเชือกเอาไว้ Michael ลงไปนอนกองกับพื้นเลยครับ Sabin เลยกระโดด Diving Leg Drop ลงมาใส่เต็มๆคอเลยครับแล้ว Sabin ก็ลากคอ Michael ขึ้นมาแล้วใส่ Dragon Sleeper ครับ Michael ดิ้นๆๆไม่ยอมครับแล้วก็เอาขาไปเกี่ยวเชือกไว้ได้ กรรมการมาสังให้ Sabin ปล่อย Sabin ปล่อยแล้วรีบเลยครับเห็น Michael ลุกขึ้นมา Sabin เด้งเชือกครับแล้ว Running Big Boot เลยครับแล้วกด กรรมการมานับ!!!

1.........................................

2........................................

3.............ใจเย็นสิจ๊ะโยม~~~~~ Michael ยังไม่แพ้ซะหน่อย Sabin ส่ายหน้าเลยครับแล้วลาก Michael มาแล้วใส่ Hurricanrana ครับแต่ Michael กำลังแขนดีจับล็อคขาของ Sabin เอาไว้แล้วยกขึ้นมาแล้วใส่ Running Powerbomb ครับ Sabin หลังแอ่นเลยครับ Michael ลาก Sabin มาที่มุม TBครับแล้วกระโดด Generation Press!!!!(Shooting Star Press) ลงมาอัดใส่ Sabin เลยครับ Michael ลากคอ Sabin ขึ้นมาแล้วใส่ Generation Invasion!!!!!(C4) แต่ Sabin ศอกๆๆๆใส่ซอกคอครับ Michael เซไปเลยครับหันกลับมาเจอ Sabin ต่อยๆๆๆๆแล้ว Enzuigiri ครับ Michael เซไปที่เชือกเลยครับ Sabin วิ่งมาแต่ดวงไม่ดีเจอ Michael เสยเกือบตกเวทีครับ Sabin ยืนตรงขอบเวทีครับจับ Michael ใส่ Suplex ข้ามเชือกมาครับแต่ Michael ยังพอฝืนได้ครับลงมาขอบเวทีกับ Sabin เลยครับ Sabin ต่อย Michael ต่อย Sabin ต่อย Michael ถีบสวนเข้าให้ Sabin เซไปตรงเสาเลยครับ Michael วิ่งตามไปถีบครับแต่ Sabin เอามือรับเท้าไว้แล้วจับ Michael ใส่ Big Buster!!!!!(Cradle Shock) ฟาดลงไปภายในเวทีเลยครับ Sabin รอจังหวะแล้วครับ Michael ลุกขึ้นมาก็โดน Attack Globel Sabin!!!!!( SpringBoard Roundhouse Kick) เลยครับ Sabin จะกดแล้วแต่..........................

เพลง Monster ดังขึ้น!!!!!!!!!!!!!

แต่ไม่มีคนออกมาครับ Sabin ยืนงงใหญ่ Michael ลุกขึ้นมาพอดีจับ Sabin ใส่ Generation Blood!!!!(Code Breaker) เลยครับ Sabin ยังมึนๆงงๆเจออีกครับ Michael จับ Sabin ใส่ Generation Time!!!!!(Gringo Killer) แล้วรีบกดทันใดเลยครับ กรรมการมานับเร็วๆๆๆๆๆๆๆๆ

1.................................... !!!!

2.....................................!!!!

3......................................!!!! Michael ชนะไปแบบลักไก่อีกแล้ว !!!!!!! -*-

Mark : Here's Your Winner Michael Konchesky!!!!

Michael ได้ผ่านเข้าไปในรอบชิงชนะเลิศของทัวร์นาเม้นหาผู้ชิงแชมป์ Junior ครับ!! Michael ก็รีบลงเวทีกลับไปครับ เพราะเหมือน Sabin จะบันดาลโทสะซะแล้ว

ทันใดนั้น Bryan ก็เข้ามาโฟนอิน (เหมือนอดีตนายกบางประเทศในแถบเอเชียตะวันออกเฉียงใต้)

UOW Pyron 25/3/11 Finale Images?q=tbn:ANd9GcQAwZFbhqQ1jsn0IxJpTFdPSqSA2o2mkkJTOwGlN3R55Gj_0Esw

Bryan : น่าเสียดายเหลือเกินนะ Sabin นายหมดสิทธิ์ที่จะชิงแชมป์ Thunder Line ไปจากชั้นแล้วล่ะ
Sabin : ใครบอกล่ะ!! แกเป็นคนมาป่วนแมทช์ชั้น ไม่นับเฟ้ย!! แล้วแกต้องชดใช้ด้วยการให้ชั้นชิงแชมป์ Thunder Line!!! (คนดูโห่)
Bryan : แล้วทีตอนแมทช์ชั้นแกยังโผล่มาทำร้าย ZAX ทำให้ชั้นตกรอบไปในทัวร์นาเม้นยังได้เลย ทำไมชั้นจะทำมั่งไม่ได้ล่ะ (คนดูเฮ)
Sabin : ชิชะ ถึงแกจะหมดสิทธิ์ชิงแชมป์ Junior แกก็ยังมีแชมป์ Thunder Line อยู่นี่หว่า!!!
Bryan : เห๊อะ ก็ได้ๆ ชั้นจะให้นายชิงแชมป์ Thunder Line จากชั้นก็ไดนะ…..
Bryan : ก็ต่อเมื่อแกชนะคู่ต่อสู้คนนี้ก่อน!!
Sabin : ได้เล้ยย เข้ามาเลย จะเป็นใครชั้นก็ไม่สน เพราะชั้นจะชนะให้ดู!!!

Sabin วิ่งขึ้นไปบนเวทีครับ เตรียมตัวพร้อมปล้ำ

……..

เพลง Kiss The Baby Sky ดังขึ้น!!!

อ้าวเห้ย!! เอาไอ้ตัวนี้มาทำม้ายยยยย!! Sung Eun Ah ครับ ออกมาปล้ำ Sabin ยิ้มเลยครับ ได้เชือดหมูแล้ว

Sung Eun Ah Vs Frederick Sabin

Sabin เอาชนะไปอย่างรวดเร็วด้วยท่า Big Buster!!!!!(Cradle Shock)

Mark : Here's Your Winner Frederick Sabin!!!!

Sabin ได้เข้าไปชิงแชมป์ Thunder Line ใน TSS ครับ Sabin หลังจากกดเสร็จก็กระทืบ Sung ต่อครับ จนกรรมการต้องมาแยก จากนั้นก็ยืนฉลองชัยไป

Thailand Smashing Success Match Card
DayRusChay Vs Anonymous & Vagrant
Michael Konchesky Vs ???
Bryan Hartford Vs Frederick Sabin
UOW Couple Tag Team Championship
The Resolution Vs HLX & Rick Patterson
Career Vs President Of UOW Match
Muhammad Abdulaziz Vs The Sick & Jacky Craz

Ichiro Hoshikawa Vs The ZAX – Semi Final Of UOW Junior Championship

แก๊งๆๆ!!!

เริ่มชกครับ เริ่มมาถึง Ichiro เข้าไปทุบ Zax ก่อนเลย ทุบ ๆ ๆ ๆ ทุบไม่เลี้ยงครับ จากนั้นลาก Zax ไปที่ TB เอาหัว Zax โขก TB ครับ จากนั้น ตบ !!!!!!! ใส่หน้าอก Zax ครับ จากนั้นจับแขน Zax เหวี่ยงไปอัด TB อีกฝั่ง แต่ Zax รีเวิร์สกลับครับหันหน้ากลับมา ถีบท้อง Ichiro แล้ววิ่งไปเด้งเชือก กลับมา Dropkick !! ใส่หัว Ichiro เต็ม ๆ ครับ จากนั้นก็จับ Ichiro ลุกขึ้นมาอีกครั้ง แล้วลากไปที่ TB ครับ จากนั้นก็เอาหัวของ Ichiro โขกกับ TB กลับบ้าง แต่ยังครับ Ichiro ยังไม่ยอม เลยเบลกไว้ทัน แล้วจัดการศอกอัดท้องของ Zax เต็ม ๆ ครับ จากนั้น Ichiro ก็ทำ Springboard Moonsault !! แต่ยังครับ !! Zax ดันมาดึงขา Ichiro หน้าเด้งเชือกอย่างแรงครับ !! จากนั้นก็จับ Ichiro ลุกขึ้นมาครับ แล้วยกขึ้นบ่าทำ Samoan Drop !! ตรั๊บ !! เต็ม ๆ ครับ !! จากนั้น Zax ก็ลุกขึ้นมาตะโกนอะไรสักอย่าง ให้โดนคนดูด่าเล่น จากนั้นก็จับ Ichiro ขึ้นมาอีกครั้ง แต่เจอ Ichiro โชว์เมพครับ ทำ Kip-Up Rana !! เกี่ยวคอ Zax กระเด็นไปครับ คนดูเฮกันใหญ่ !!

จากนั้น Ichiro กำลังจะเข้าไปอัดต่อ แต่ก็โดน Zax สกัดได้ครับ ด้วย Drop Toe Hold !! Ichiro ล่วงไปเลยครับ หน้าฟาดพื้น จากนั้น Zax ก็เข้าไปจับ Ichiro ลุกขึ้นมาอีกรอบ แล้วทำ Back Suplex !! ต้าบ !! เต็ม ๆ ครับ !! แล้วต่อด้วยจับ Ichiro ทำ Chinlock !! แต่ล็อคได้ไม่นานครับ Ichiro ก็แก้ได้ แต่ Zax ก็ยังคุมเกมได้อยู่ จับ Ichiro ทำ Abdominal Streth !! ล็อคครับ ครั้งนี้ Ichiro ดิ้นยากครับ ภาพตัดกลับมาอีกครั้งกับ Ichiro ที่กำลังจะดิ้นหลุดแล้วครับ Zax ทำท่าเหมือนแรงเหลือเต็มที่ แต่ที่จริงกำลังโดนง้างแขนออกอย่างง่ายดายครับ เอาละ !! Ichiro ดิ้นหลุดแล้วครับ !! พอดิ้นออกมาเสร็จกับทำ Pele Kick !! ใส่กบาล Zax ครับ !! Zax ถึงกับลงไปนอนกองกับพื้นเลยฮะ จากนั้น Ichiro ก็จับ Zax ทำ Camel Clutch !! ล็อคแล้วครับ ล็อคแน่น ๆ นะน้องนะด้วย !! ล็อค ๆ ๆ ๆ ๆ จนเบื่อแล้วก็ลุกขึ้นครับ จากนั้น กระโดดทำ Hip Drop !! ใส่หลังของ Zax ครับ !! Zax ลงไปนอนกองเลยครับ จากนั้น Ichiro จับกดทันที

1........!!

2.................!!

Zax ก็ทำท่าแสบ ๆ แต่ก็ยังลุกขึ้นมาอีกครับ Ichiro เลยจัดการทำ Hip Drop !! อีกครั้ง !! ต้าบ !! ยังครับ !! Zax แกแก้ทางได้ แล้วเอาหันกลับมานอนหงายอย่างไว แล้วก็เอาเข่าดักไว้ด้วยครับ !! กลายเป็น Hip Drop โดน Knee เต็ม ๆ Hip เละเลยครับ !! อิอิ (งงมั้ยเนี่ย) จากนั้น Zax ก็ลุกขึ้นมาบ้างครับ แล้วไปจับ Ichiro ทำ Russian Legsweep !! ต้าบ !! เต็ม ๆ ครับ !! จากนั้น Zax ก็เดินไปยืนพักที่ TB ครับ แล้วรอจังหวะให้ Ichiro ยืนขึ้นมา เพื่อจะวิ่งไปทำ Float-over DDT !! มาแล้วครับ !! Ichiro เริ่มลุกแล้ว !! Zax ก็ไม่รอช้าครับ วิ่งเข้าไป ทำ Float-over DDT !! ยังครับ !! Ichiro แก้ทางได้ครับ (อีกแล้ว) โดยการหลบครับ ให้หน้า Zax ไปกระแทกกับ TB จากนั้นกำลังจะรวบกด แต่ไม่เอาครับ ใส่ท่าดีกว่า จับ Zax ทำ Reverse DDT !! ลากมากลางเวทีก่อนครับ !! แล้วทำ !! ตรั๊บ !! ว้าก !! เต็ม ๆ ครับ !! จากนั้น Ichiro กำลังจะจับกด แต่ Zax ดันฟื้นตัวไวครับ ทำ Small Package !! ลวบกด Ichiro อย่างไว กรรมการก็เข้ามานับ

1..........!!

2....................!!

ยังครับ !! Ichiro ยกไหล่ทัน Ichiro โกรธจัด ไม่รอช้าครับ เข้าไปถีบหัว Zax ที่ยังไม่ทันยืนเลยครับ !! จากนั้นจับ Zax ลุกขึ้นครับ แล้วยกตัว Zax ขึ้นแบบ Powerslam เอาไปอัดกระแทกกับ TB แล้วเด้งกลับเป็น Powerslam !! เต็ม ๆ ครับ !! จากนั้นก็เข้าไปจับ Zax ลุกขึ้นมาอีกรอบครับ แต่คราวนี้ Zax ทำท่าเหมือนลุกไม่ขึ้น แต่ที่จริง เขากำลังตบตากรรมการ โดยค่อย ๆ ลุกขึ้นครับ แล้วจัดการ ดีดไข่ Ichiro เต็ม ๆ ครับ !! Ichiro ถึงกับผลัก Zax กระเด็นออกไปอย่างแรงครับ แล้วไปกอดไข่จุกอยู่ ไม่ระวัง Zax ที่ลุกขึ้นมา แล้วทำ Wheelbarrow Facebuster !! ยังครับ !! Zax ยก Ichiro ขึ้น แล้วกำลังจะเอาหน้าฟาด แต่ Ichiro ม้วนรีเวิร์สกลับกลายเป็น Dragonrana ครับ !! ทำให้ Ichiro ได้ตั้งหลักบ้าง แล้วรอจังหวะครับ ให้ Zax ลุกขึ้นมา จากนั้นวิ่งไป Dropkick !! Zax กระเด็นไปติด TB ครับ จากนั้น Ichiro ก็วิ่งไปอีกรอบ แล้วทำ Corner Enzuigiri !! ป้าบ !! เต็ม ๆ ครับ !! Zax หน้าหงายไปทันที จากนั้น Ichiro ก็ไปขึ้น TB ครับ ขึ้นอย่างเท่ กระโดดฟึบเดียว ขึ้นถึงเส้นสามเลยครับ แล้วเตรียมตัวทำอะไรบางอย่าง .......

ภาพตัดกลับมาแล้วครับ Ichiro เขาจะทำอะไรครับ !! โอ้ เขายืนขึ้นแล้วครับ !! แล้วชูมือให้คนดู !! จากนั้น ก็ทำ !! 450 Splash !! เขาหมุนแล้วครับ !! แต่ผมว่าเขาพลาดแน่ !! แล้ว Ichiro ก็พลาดครับ !! เพรา Zax มันเอาเข่าเกยไว้นานแล้ว !! แต่ Ichiro มันดันมองแต่คนดู เพราะงี้ไง ......... อิอิ !! จากนั้น Zax ก็เอาเข่าออก แล้วม้วนกดครับ แต่กรรมการกำลังจะนับ Ichiro ก็ม้วนบ้างครับ เอาไหล่ Zax ตกพื้น กรรมการก็เลยนับ

1.........!!

2.....................!!

3...............!!

ย้าง !! Zax ยังไม่ยอมแพ้ครับ ดิ้นหลุดออกมาได้ พอลุกขึ้นมาก็วิ่งไป Clothesline !! ใส่ Ichrio แต่ยังครับ !! Ichiro หลบได้ แล้ววิ่งไปทำ Neckbreaker !! ใส่ Zax ทันทีครับ !! แต่กำลังจะม้วน ก็เจอ Zax ตอบกลับไปด้วย ท่า Asian Mist !! (Poison mist) ยังครับ !! ฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ Ichiro น่ะมันหลบได้ แต่ดันเต็มหน้ากรรมการเลยฮะ !! กรรมการก็ไปชักดิ้นชักงอข้างล่าง Zax งงเลยครับ มองแต่กรรมการว่าตรูขอโต๊ด !! ไม่ระวังทาง Ichiro เลยครับ ที่ลงไปหยิบเก้าอี้งาม ๆ มา แล้วจัดการ ฟาดใส่หลัง Zax ครับ แล้วจัดการจับ Zax หันหน้ากลับมา แล้วฟาดใส่กบาลเต็ม ๆ ครับ !! แล้วคราวนี้ Ichiro ก็เอาเก้าอี้วางไว้กับพื้นครับ แล้วทำ Snap DDT !! ใส่ Zax ครับ !! อ๊าก !! ต้าป !! เต็ม ๆ ครับ !!!!!!!!!!! และ Ichrio ก็ยังไม่หนำใจครับ จัดการเอาเก้าอี้ฟาดใส่หลัง Zax จนเก้าอี้งอ แล้วก็ทำ Dragon Bite !!!!!! (Romero Special) อ๊าก !! ล็อคแล้วยังไม่ถึงหนึ่งวิ Zax แทปอย่างไวครับ !!

Mark : Here’s your winner Ichiro Hoshikawa!!!!!

Ichiro ชนะไป ZAX ไปแล้วครับ แล้ว Ichiro ก็ฉลองชัยแล้วเดินกลับไป

Michael Konchesky Vs Ichiro Hoshikawa
Bryan Hartford Vs Frederick Sabin
The Resolution Vs HLX & Rick Patterson

The Warriors & Mr.Mac W/Pacific Kid & Andrew P.K. Vs Hassan & The Crazy W/Delberto Del Lavega & Rick Patterson

เริ่มแมทช์มาข้างล่างก็ป่วนกันเละแล้วครับ อัดมั่วมากเลยข้างล่าง ข้างบนก็ปล้ำกันไปตามปกติ โดยผลัดกันรุกผลัดกันรับกันหลายรอบ จนสุดท้าย Warriors จะใส่ Twist Of Death(Twist Of Fate) แต่ Hassan ผลักออกไปแล้วสวนด้วย Hass Devotion(STO) กดนับ 3 Mac มาช่วยไม่ทัน ชนะไป

Mark : Here’s your winner Hassan & The Crazy!!!!!

หลังแมทช์ข้างล่างฝ่าย HLX อัดชนะ ฝั่ง Reso ได้ แล้วทั้ง 4 ก็ยืนชูมือให้กัน

Michael Konchesky Vs Ichiro Hoshikawa

Muhammad Abdulaziz & The ZAX Vs The Sick & Jacky Craz

ช่วงแรกๆเป็นฝ่ายฝั่งอธรรมที่ได้เปรียบ แต่สุดท้าย Sick ก็พลิกล็อคเอาชนะด้วยท่า Sick Breaker(Rock Bottom)

Mark : Here's Your Winner The Sick & Jacky Craz!!!!!!

หลังแมทช์ทั้ง 2 ยืนฉลองชัยครองเวที

Admin
Admin
Admin

http://uowrestling.forumotions.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

UOW Pyron 25/3/11 Finale Empty Re: UOW Pyron 25/3/11 Finale

ตั้งหัวข้อ by Warriorszone Wed Mar 23, 2011 7:59 pm

นึกว่าใครไหนไกล ที่แท้ก็เป็น Rick ตัวสวะๆนี่เอง ก็ดี~~เวลาแพ้พวกแกจะได้สบายใจง่ายๆ 5555+

(เอามือชี้หน้าเด็ก) ส่วนไอ้เด็กนี่ชั้นว่าแกคงไม่ได้เอาคืนให้มันแล้วละเพราะว่ะ (ชกเด็กหน้าคว่ำ) มันลงไป

นอนกองแล้วไง 5555+ พวกแกได้เจอกับพวกชั้นยำแน่ จำไว้ซะนะ 555555+
Admin
Admin

UOW Pyron 25/3/11 Finale Empty Re: UOW Pyron 25/3/11 Finale

ตั้งหัวข้อ by DanielsoN Wed Mar 23, 2011 8:17 pm

เอาละ Michael!! ภาพนี้คุ้นๆไหมภาพที่แก ให้เจ้า ZAX ช่วยแกโกงและขโมยแชมป์ Junior จากชั้น อีกไม่นาน เอวของชั้นจะกลับมาคาดแชมป์ Junior อีกรอบ เตรียมตัวดูกันได้เลย
DanielsoN
DanielsoN
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by Joe Thu Mar 24, 2011 8:58 am

เราจะร่วมกัน จัดการไอ้พวก Reso ลาว ให้สลายไปซะ ฉันเหม็นขี้หน้ามันแล้วว่ะ

หวังว่าแก Rick คงจะไม่ทรยศทีมกลางคันนะ
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by Arm Thu Mar 24, 2011 11:36 am

ทีมเรานับวันยิ่งฝีมือตกว่ะ แพ้ได้ไงว่ะ ไม่ยอมนะเฟ้ย!! ไอ้ HLX ทีมแกต้องยุบแน่นอน!!
Arm
Arm
UOW Superstar
UOW Superstar

ตั้งหัวข้อ by bryan-ford Thu Mar 24, 2011 12:49 pm

เอาเรื่องนี่นา Sabin ก็ดี... ถ้าแกอยากก้าวขาเข้ามาในนรกแล้ว อย่าลืมล่ะ ว่าจะไม่สามารถกลับออกไปได้ง่ายๆอีกแล้ว เพราะทางเดียวที่แกจะรอดออกไปได้คือการล้มปีศาจตนนี้ให้ได้เท่านั้น ถ้าไม่... ก็ตายซะ
bryan-ford
bryan-ford
UOW Reporter
UOW Reporter

ตั้งหัวข้อ by azlamwit Sun Mar 27, 2011 11:45 pm

I'M COME BACK!!
azlamwit
azlamwit
UOW Jobber
UOW Jobber

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics