Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

UOW Thailand Smashing Success 2011

bryan-ford
DanielsoN
Arm
Warriorszone
Joe
Abyss
Admin
11 posters

Go down

UOW Thailand Smashing Success 2011 Empty UOW Thailand Smashing Success 2011

ตั้งหัวข้อ by Admin Fri Mar 25, 2011 4:54 pm

First Pay-Per-View Of Big Four Pay-Per-View In UOW

And Now UOW Present

Thailand Smashing Success

UOW Thailand Smashing Success 2011 Uow_ts10

We're gonna burn your city
We're gonna bring your system down
I'm gonna drown my pity
Turn this to a ghost town
And when you know there's nothing left
You're gonna run like all the rest
Pack your bags and turn your back on all the friends you had left

And it's time for us to live, yeah

It's my time, this is just a declaration of our vows
(whoa) We won't back down
It's my time, this is just your resignation from our lives

We're gonna drown your ego
You're the legend no one knows,
You're an honest fake I know (You're an honest fake I know)
So now I drown my pity
In a pool of sorrow and shame
Until the day I forget your name (day I forget your name)

And you gotta let me live, yeah

It's my time, this is just a declaration of our vows
It's my time, this is just your resignation from our lives

It's time to forget what makes me sick,
deep inside of me (deep insode of me)
It's time to forget what makes me sick, deep inside of me

And you've gotta let me live, yeah

We won't back down

Bang Bang Bang Bang Boom Boom Boommmmmmmmm!!!!!!!!!!!!!!

พลุถูกกจุดขึ้นอย่างสวยงาม พร้อมกับเสียงเชียร์เสียงเฮของคนดู เป็นสัญญาณได้เวลาเริ่ม PPV ที่สามของ UOW แล้ว และเป็น PPV แรกของปีที่เป็น Big FOur ThailandSmashingSuccess!!!!!!

Shabin : สวัสดีครับ!!!
Jame : สวัสดีในโอกาสพิเศษครับ!!!
Shabin : ขอต้อนรับ PPV ที่สามของ UOW ที่เป็น 1 ใน Big Four ของ UOW และเป็น Big Four แรกแห่งปี!!!
Jame : PPV นั้นมีนามว่า Thailand Smashing Success!!!
Shabin : ใน PPV นี้ก็มีคู่ปล้ำถึง 6 คู่ด้วยกันครับ
Jame : ถือว่าเยอะพอใช้ได้กันเลยทีเดียวเชียว
Shabin : เราไปติดตามแมทช์แรกกันเลยดีกว่าครับ

แก๊งๆๆ!!!

Mark : Following Contest Is Single Match!!!!!!

แมทช์แรกเป็นแมทช์ปล้ำตัวต่อตัวครับ

เพลง Sleepwalker ดังขึ้น!!!

Mark : Introducing First From Las Vegas , USA!!!! Weight 240 Pounds!!! “The Venom” Suicide Squad!!!!!!

Suicide โหนสลิงมาครับ พร้อมกุมคอเลย เหมือนยังเจ็บอยู่ ลงมาหน้าจอ Titantron พลุตัว X ถูกจุด!! แล้วเดินไปตีลังกาขึ้นเวที

ทันใดนั้น ชายชุดดำก็โผล่มาจากที่นั่งคนดู แล้วกระโดดข้ามที่กั้นคนดูมาแล้วขึ้นเวทีไป

ขึ้นไปประจันหน้ากับ Suicide ครับ จากนั้น ชายชุดดำก็ถอดชุดออก

คนที่เขาจะต้องปล้ำด้วยคือ!!!???

……………..

UOW Thailand Smashing Success 2011 Chavo-guerrero

Boyal Pax ครับ!!!!

คนที่มาทำร้าย Suicide Squad คือ Boyal Pax นั่นเอง ทั้งคู่เข้ามุมครับ แล้วกรรมการสันระฆัง!!!

แก๊งๆๆ!!!

เก๊งๆๆๆๆๆๆๆ พอๆ เคาะทำด๋อยอะไรหลายครั้ง เสียงดังน่ารำคาญ เริ่มปล้ำแล้วครับ มาถึงจดๆจ้องๆกันอีกแล้วไม่มีใครกล้าเข้า ต่างฝ่ายต่างเป็นพวกเหินเวหาทั้งคู่ครับ แต่แล้วทันใดนั้นเอง Pax เข้าไปตะบันหน้า Suicide 1 หมัดครับ หมั่นไส้ ทำเป็นใส่หน้ากาก!!! แล้ว Pax ก็กระโดดเตะหน้า Suicide อีกทีครับ กลิ้งไปเลย Pax ขึ้นเชือกแล้วครับ Diving Double Axe Handle!!! เข้าเต็มพื้นครับ Suicide หลบได้ทัน Pax เจ็บทั้งมือทั้งแขนครับ Suicide วิ่งเข้ามากระทืบซ้ำ แล้วเตะไปที่หน้า Pax จากนั้นก็แบก Pax ขึ้นแล้ว Back Breaker!!! ทันที แล้วขึ้นเชือกครับ กระโดด Frog Splash!! ลงมาครับ ปั๊ก!! เต็มพื้นครับ Pax กลิ้งหลบเพียงนิดเดียว Suicide พลาดลงไปนอนกองเลยครับ Pax รีบคลานมา Leg Lariat!! แล้วรีบมากดทันใด!! กรรมการสุดเมพรีบวิ่งมากดครับ

1.................................................!!!

2........................................................!!!

ยังคร้าบบบบบบบ.....................!!!!!!

เกือบครับ แค่ท่ากระจอกๆแบบนี้ ไม่แพ้หรอกครับ!! Pax จิกหัว Suicide ขึ้นมาแล้ว Uppercut!! เข้าคางไป 1 ดอก Suicide ต่อยหน้ากลับ!! Pax ตบหน้าซ้ำ!! Suicide ชกหน้าครับ!! Pax ตบคืนครับ!! ตบอีกครับ!! ตบอีกแล้ว!! ตบครับ!! Suicide มึนลงไปนั่งเลยครับ โดนตบไป 3 ครั้งติดกันอย่างแรง ดังเพี๊ยะๆๆๆ!!! Pax เดินมา Soccer Ball Kick!! เข้ากลางหลัง Suicide หลังแอ่นเลยครับ Pax เดินมาทุบเข้ากลางหน้าอก Suicide อีกทีครับ!! Pax ลากคอ Suicide ขึ้นมาครับแล้วแทงเข่าไป 1 ดอก Drop To Hold!! จากนั้นก็ต่อด้วยท่าไม้ตาย PBOPB!!!! (619) เต็มๆครับ เต็มเชือก!! Suicide หลบได้ทันครับ เกือบแพ้ Suicide วิ่งเข้าไป Shoulder Block!! ทำเอา Pax ล้มลงไปนอนเลยครับ!!

แต่ Pax ยังไม่ยอมครับ เอามือสกัดขา Suicide ล้มครับ แล้วเข้าไปใส่ Arm Bar!! Suicide ทำไงครับ?? จับคลานไปจับเชือกครับ!! ได้หรือเปล่าครับ?? ได้ครับ เกือบตาย Pax กระทืบไปที่แขนและมือของ Suicide ครับ Suicide กลิ้งหลบเลยครับ แล้ว Spinning Kick ใส่ Pax แต่!! หลบได้อย่างหวุดหวิดแล้ว Spinning Wheel Kick คืนครับ เข้าเต็มหน้าของ Suicide เลยทีเดียว!! Pax ขึ้นเชือกแล้วครับ จากนั้นก็ Paxer Hammer (Frog Splash) ตู้ม!!! เต็มๆพื้นครับ เจ็บหน้าอกและท้องเลย Suicide ได้ทีแบกขึ้นบ่าแล้วทำเป็น Face Buster ลงมาครับ แล้วเขาก็ขึ้นเชือกแล้วกระโดดใช้ท่าไม้ตาย Flying Air Roll!!!!! (Air Bourne) ลงมาอย่างรุนแรงครับ สุดท้ายก็พลาดครับ Pax แกคลานหลบไปนานแล้วจ้า!! Suicide เจ็บอีกแล้วครับ

ผลัดกันเจ็บเลยนะครับนี่ Pax ฟื้นตัวขึ้นมาแล้วครับ แล้วเตะหัว Suicide ทันที!! จากนั้นก็วิ่งไปเตะก้านคอครับ!! Suicide ลงไปนอนดูดาวเลยครับ แล้ว Pax ก็ขึ้นเชือกปิดบัญชีครับ Paxer Hammer !!!!(Frog Splash) ลงมาโดนดักด้วยท่า Face On Knee!!!! (Code Breaker) กระเด็นไปติดเชือกเลยครับ!! Suicide ได้ทีวิ่งไป Big Boot!! เข้าเต็มหน้า Pax แล้วกดทันที กรรมการสะเออะมานับเฉยเลยครับ

1...................................................!!!

2...................................................!!!

3................................ซะที่ไหนกัน!!!

ยังครับ เกือบแพ้ Pax นี่ทนดีจริงๆครับ Suicide มึนครับ ไม่รู้จะทำยังไงดี ถึงจะแพ้ๆไปเสียที มัวแต่คิดครับโดนชีโตสครับ เอานิ้วจิ้มเข้าไปในรู Suicide ตกใจกระโดดเลยครับ!! Pax เข้าไปจะรวบกด แต่เปลี่ยนใจครับ กระโดดทิ้งขาใส่ลำตัวแทน!! แล้วไปรออยู่ที่ขอบเวทีครับ Suicide ลุกขึ้นมาแบบเมาๆครับ หันมาโดน Springboard Clothesline!! เข้าเต็มคอของ Suicide เลยครับ เจ็บไปตามๆกัน แต่ Pax ลุกขึ้นมาได้ก่อนครับ แล้วกระทืบหน้าของ Suicide อย่างแรงครับ หน้ากากตอนนี้เต็มไปด้วยรอยรองเท้าครับ น่าสงสารจริงๆ

แต่ก็ช่วยอะไรไม่ได้ครับ Pax ตอนนี้เป็นฝ่ายนำชัยครับ แต่จะนำไปได้ทั้งเกมเลยรึเปล่านี่ไม่รู้ครับ เพราะผมไม่ใช่คนสร้างเกม เฮ้ย!! คนละเรื่องกัน ไปกันใหญ่แล้ว!! Pax กระโดด Drop Kick แต่!! Suicide ปัดได้ครับ แล้วเข้าไป Paradise Kick!! เต็มๆหน้า Pax แต่!! Pax แค่เซ ไม่ล้มครับ Suicide จะเข้าไปซ้ำโดน Drop To Hold!! เข้าล๊อคพอดีเดะครับ เรียบร้อยจ้า Pax วิ่งมา PBOPB!!!!! (619) เรียบร้อยครับ Suicide โดนเตะทีกระเด็นเลยครับ!! Pax รอจังหวะกระโดดเด้งเชือกแล้ว Hurricane Rana!! แล้วรวบกดครับ กรรมการวิ่งมานับทันทีครับ!!

1..........................................!!!

2............................................!!!

2.9999999...................................!!!

ยังไม่แพ้จ้า ง่ายไปนิด ท่ากระจอกๆที่คล้ายๆ 619 ไม่ทำให้แพ้หรอก Suicide ดิ้นหลุดได้ด้วยความฟลุ๊คครับ อ้าว!! แล้วเมื่อกี้บอกว่าท่าแบบนั้นไม่ทำให้แพ้หรอกไงล่ะ?? เอาน่าๆ ช่างมันเถอะ 2 กิโล พอๆๆๆเลิกเล่นได้แล้ว Pax เข้าไปบิด Wrist Lock แล้วต่อด้วย Top Wrist Lock!! Suicide ตีลังกามาด้านหลังแล้วสะบัดหลุดจากนั้นก็กระโดดเกี่ยวคอ Dragon Rana!! เหวี่ยงไปทางด้านข้างครับ Suicide วิ่งไป Clothesline เข้าหน้าของ Pax เต็มๆเลยครับ Pax ยืนไม่เป็นเลยครับ เดินเซไปเซมา Suicide วิ่งเข้าไปเจาะยางครับ!! Pax ล้มทันทีเลยครับ Suicide กระโดด Leg Drop!! อย่างแรงครับ แล้วขึ้นเชือกไปอย่างรวดเร็ว ทำเวลาครับ

แมตต์มีเวลาจำกัด -*- 555+ Suicide ชี้นิ้วขึ้นไปด้านบนครับแล้วกระโดด Flying Air Roll (Air Borne) ลงมาจากความสูง 10 ฟุตครับ!! ลงมาเต็มๆครับ เต็มท้องครับ เข่านะครับเต็มท้อง แต่มันเป็นเข่าของ Suicide ครับ!! เอาเข่าลงแทนลำตัวครับ Pax จุกมากครับ ทำหน้าจะอ้วกเลย ไม่ไหวๆ Suicide เก่งจัดครับ ไม่พอขอ 2 นะเธอว์!! ขึ้นเชือกอีกครับแล้ว Flying Air Roll !!!!!(Air Bourne) อีกดอกครับ โดนเต็มๆครับ โดนเข่าครับ แต่คราวนี้เป็นเข่าของ Pax นะครับ!! อ้าว!! ถ้าอย่างนั้นก็ต่างคนต่างเจ็บครับ!! นอนหลับกันยาวครับ คนเหนือมาเองเลย อู้แหลกแจกโชค!! เวลาผ่านไป 5 นาที ต่างคนต่างลุกขึ้นมาครับ แล้ววิ่งเข้า Clothesline ดวลดาบครับ

ปั๊ก!! โดนทั้งคู่ครับ ต่างคนต่างนอน นอนอีกแล้ว เฮ้ยๆ รีบลุกเสียเวลารีบปล้ำๆ ก็บอกไปแล้วไงว่าแมตต์มันมีเวลาจำกัด Pax ลุกขึ้นมาก่อนเลยครับ Suicide ก็ลุกขึ้นมาครับ Pax วิ่งเข้ามา Clothesline!! Suicide หลบได้แล้ว Neck Breaker!! Suicide วิ่งขึ้นเชือกแล้ว Paxer Hammer!!!! (Frog Splash) ก๊อปปี้กันหน้าไม่ด้านครับ (เพราะท่า Frog Splash Suicide มีอยู่ในท่าธรรมดา) ตู้ม!! เรียบร้อยโรงเรียนเขมรครับ Suicide จับกดทันทีครับ กรรมการนับทันที!!

1................................................................!!!

2................................................................!!!

3.................................ซะที่ไหนกันล่ะคร้าบบบบ!!!

ยังครับ Pax ทนเหมือนกระบือเลยครับ (ควายนั่นแหละ) Suicide เข้าไปเตะกลางลำตัวครับ Pax ลอยเลย Suicide เข้าไปกระทืบครับ แล้ว Leg Drop แถมอีก 1 ทีครับ!! Suicide ขึ้นเชือกครับ แล้วปิดบัญชีทำท่าเชือดคอครับ แล้ว Flying Air Roll!!!!! (Air Bourne)!! ตู้ม!! Suicide จับกดทันทีครับ กรรมการสะเออะมานับตลอดเลยครับ!!!

1..........................................!!!

2.............................................!!!

3...................................................!!!

เก๊งๆๆๆ เรียบร้อยแล้วครับ ได้ผู้ชนะสักที!!

เพลง Sleepwalker ดังขึ้น!!!

Mark : Here's Your Winner Suicide Squad!!!!

หลังแมทช์ Suicide กระโดดดีใจใหญ่เลยครับ แล้ว Suicide ก็ฉลองชัยอยู่บนเวทีไป

ตัดเข้าโฆษณา

ตัดมาที่เวที

แก๊งๆๆ!!!

Mark : Following Contest Is 1 On Tag Handicap Match!!!!!!

เพลง Ode To Freud ดังขึ้น!!!

Mark : Introducing First Combined Weight At 515 Pounds!!! Vagrant & Anonymous “Hellmare”!!!!!

คนดูโห่ปนเฮครับ Hellmare 2 คนเดินออกมาช้าๆเรียงหนึ่งแล้วขึ้นเวทีไป

เพลง มอญร้องไห้ ดังขึ้น!!!

Mark : And His Opponent From ป่าช้าวัดดอน,Thailand!!!! Weight 333 Pounds!!!! “Ghost Man” DayRusChay!!!!!

คนดูโห่ครับ เดินออกมาช้า ๆ มีไดร์ไอซ์ตลอดทางจนถึงเวที ในมึอถือตุ๊กตาควายธนู

UOW Thailand Smashing Success 2011 1232063013640_f

แก๊งๆๆๆ !!!

Shabin : เอาล่ะครับ การต่อสู้ที่แท้จริงได้เริ่มขึ้นแล้ว หวังว่าทั้ง Ano และ Ver จะไม่โดนเสกหนังควายเข้าท้องตายซะก่อนนะครับ

Jame : บนเวทีตอนนี้ Ano กับ Ver กำลังตกลงกันอยู่ครับว่าใครจะออกมาก่อนดี ผลปรากฎว่า เป็น Ano ที่ออกมาประมือกับ DRC เป็นคนแรกครับ ทั้งคู่เดินวนจ้องหน้ากันอยู่ครับตอนนี้ ว่าแล้วก็ มั่บ!!เข้าให้ กอดกันกลมเลยครับตอนนี้ แล้วก็เป็น DRC ที่จับยก Ano เป็น Belly to belly suplex ครับ หลังฟาดพื้นดังป๊าบ!!! เท่านั้นยังไม่พอ DRC ขึ้นคร่อมบนตัวแล้วรัวหมัดไม่ยั้งเลยครับAno ได้แต่ปัดป้องครับตอนนี้ แล้วอาศัยช่องว่างตอน DRC กำลังง้างหมัดอยู่นั่นเอง Ano เอานิ้วนิ้วตาของ DRC ด้วยความรวดเร็วครับ สงสัยจะกลัวกรรมการเห็นนะครับเนี่ย

Shabin : DRC ลุกขึ้นมาลืมตาไม่ขึ้นครับ ตาจะบอดมั้ยเนี่ย พ่อหมอของเรา แล้วดูสิครับ เซไปเข้าฝั่งของ Ver ซะงั้น Verเห็นแบบนั้นแล้วก็คงคิดในใจล่ะครับว่า “เสร็จตูแน่” แล้ว Ver ก็อาศัยจังหวะที่ Ano กำลังยืมตัวกรรมการเป็นเครื่องช่วยพยุงตัวในการลุกขึ้น จับคอของ DRC กระตุกกับเชือกครับ DRC เด้งเป็นสปริงเลยครับ ทั้งตา ทั้งคอ แบบนี้ มีหวังตายกันพอดีครับ

Jame : Ano เห็นแบบนั้นแล้วได้ที่จับใส่ Powerslam แล้วกด กรรมนับ

1...........................................

2....................................

DRC ยกไหล่ขึ้นทันครับ !!!!

Jame : ใจหายใจคว่ำนึกว่าจะไปง่ายๆแล้วนะครับเนี่ย Ano ถึงกับโมโหมาก โกงขนาดนี้แล้วมันยังลุกขึ้นมาไหว จิกผมลาก~~ DRC มาที่มุมของตัวเองแล้วจับเหวี่ยงอัดมุมครับ แต่ทว่าที่มุมมี Ver ตั้งเข่ารอไว้อยู่แล้ว หลังDRCเข้าไปกระแทกดังปั๊ก!!!! งานนี้เจ็บหนักครับDRC ส่วนทาง Ano ไม่รอช้าวิ่งเสริมแรงแล้วเข้าไปปั๊ม!!!ด้วย Clothesline เสร็จแล้วก็แตะมือTagเอา Ver เข้ามาครับ

Shabin : Ver ลากคอDRC มากลางเวทีครับ แล้วจัดการใส่ Doggy Killer !! กัดหูของDRCอย่างแรงเลยครับ DRCดิ้นพร่ากพร่ากและโอดครวญด้วยความเจ็บปวด พยายามดิ้นให้หลุดแต่Verล๊อคคอของDRCไว้ครับ DRCขยับไปไหนไม่ได้เลยครับตอนนี้ จะคลานไปจับเชือกก็ไม่ได้เดี๋ยวหูขาด

Jame : DRC ล่ะจะทำอย่างไร เอ้า DRC ล่ะจะทำอย่างไร ดิ้นจนหมดแรงแล้วครับ สลบไปแล้ว กรรมการเข้าไปเช็คแขนแล้วครับ

แขนตกครั้งที่ 1

แขนตกครั้งที่ 2

Jame : ขายครับ !!!

เพี๊ยะ!!!

Shabin : ไอบ้า ไม่ใช่งานประมูล DRC ได้สติขึ้นมาครับ แขนเกือบจะตกพื้นอยู่แล้วเชียว Ano ที่อยู่ข้างมุมแสดงอาการเสียดายอย่างรุนแรงเลยครับ DRCที่ได้สติขึ้นมาแล้วตัดสินใจ กำหมัดทั้ง2ข้าง แล้วบีบขยีบเข้าไปที่ขมับของ Ver ครับ คิดว่าตัวเองเป็น มิซาเอะ แม่ชินจัง หรืออย่างไรนี่

Jame : Ver ลืมตัวเผลออ้าปากร้องออกมาด้วยความเจ็บปวดครับ ทำให้หูของ DRCนั้นหลุดออกมาจากปากของVerได้ DRC เห็นVerกำลังทรมานอยู่ก็ไม่รอช้า ยืนขึ้นมาแล้วจับรวบขาของVerแล้วจับเหวี่ยงเป็น Giant swing เลยครับ หมุนติ้วๆๆๆๆๆ แล้วก็เหวี่ยงVerไปโดน Ano ที่ยืนในมุม ทำเอา Ano ร่วงลงมาหัวฟาดกับพื้นเลยครับ สลบคาที่ไปแล้วล่ะมั้งครับเนี่ยแบบนี้

Shabin : Ver ยังมีแรงลุกไหวครับหลังจากโดนเหวี่ยงไปขนาดนั้น สมแล้วที่แย่งขนมคนดูกิน ท่าทางพลังงานจะเหลือเฟือ เดินโซซัดโซเซเกาะเชือกไปเรื่อยๆเลยครับนั่นน่ะ

โลกเหมือนจะสวยงามสำหรับ Ver แต่ทันใดนั้นเอง เมื่อ Ver หันหลังเดินเซกลับมากลางเวที

ปั๊ก !!!!

Jame : DRC Kick เต็มๆเลยครับพ่อแม่พี่น้อง DRC ไม่รอช้า จับVerกด กรรมการวิ่งสไลด์เข้ามาอย่างหล่อ แต่พื้นเจ้ากรรมดันลื่น สไลด์หล่นเวทีไปเลยครับ โถ~~~ แถวบ้านเรียก โง่ นะครับเนี่ย
DRC หันมาดูก็คงจะงงว่า “อ้าว ไปไหนแล้ววะ” DRC ก้มลงไปดูศพกรรมการที่นอนอยู่ข้างล่างเวทีแล้วก็ส่ายหน้าครับ แล้วก็หันหลังกลับมาหมายจะจัดการกับ Verต่อ แต่ทว่าVerฟื้นตัวมาตั้งท่ารอนานแล้วครับ จับDRCใส่ Bally To Bally Overhead Suplex เท่านั้นยังไม่พอครับ Ano ที่ร่วงตกเวทีไปเมื่อสักครู่นี้ ฟื้นตัวขึ้นมาแล้วยืนรออยู่บนแท่นเรียบร้อยแล้วครับ กระโดด~~~~ Do not be sad!!!
โหม่งลงมาที่หัวของDRCเต็มๆคำเลยครับ แล้วทำไม๊~~ จังหวะมันบังเอิญแบบนี้ เหมือนSetกันมาทั้งกรรมการและ Ver

Shabin : Ano รีบกลิ้งออกไปจากเวทีในขณะที่ Ver ก็วิ่งเสริมแรงกระโดด Splash ใส่DRC แล้วกดทันทีครับ กรรมการค่อยๆคลานมานับอย่างช้าๆเพราะกลัวจะลื่นตกลงไปเจ็บตัวอีก

น..................................หนึ่ง................................................

สะ.......................สะ....................................สอง

สะ.................................................

Jame : สะใจโว้ย !!!

เพี๊ยะ !!!

Shabin : DRCยังอึดครับ ยกไหล่ขึ้นมาได้ทัน Ver โมโหมากครับ ขึ้นคร่อมDRC แล้วต่อยรัวหมัดไม่ยั้งเลยครับ เท่านั้นยังไม่พอ กำหมัดแล้วบี้ขยี้ที่หัวของDRCใหญ่เลยครับ แล้วก็รัวหมัด ปั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตอนนี้ DRCแตกแล้วครับ เลือดอาบเลือดนองเต็มพื้นไปหมดเลยครับตอนนี้

Jame : หลังจากกระหน่ำหมัดจนหนำใจแล้ว Ver ก็เดินเข้าไป Tag เอา Ano เข้ามาครับ Anoเดินมายืนดูศพของ DRC แล้วชูนิ้วโป้งขึ้นมาพร้อมกับปักนิ้วโป้งชี้ไปที่พื้นเป็นสัญญาณบ่งบอกว่า แกตายแน่ DRC เสร็จแล้วก็วิ่งเด้งเชือกซ้าย~~~~ แล้ววิ่งไปเด้งขวา~~~~ เสร็จแล้วก็วิ่งเข้ามาที่ศพของ DRC แล้วใส่ Before death เต็มอกDRCเลยครับ เสร็จแล้ว Ano กด
1

2

2 ครึ่ง...................

Jame : ครึ่งควบลูกเหรอ เออๆ

เพี๊ยะ !!!!

Shabin : DRCยังทนได้ครับคุณผู้ชมทุกท่าน ไสยศาสตร์มีจริงไม่เชื่ออย่าลบหลู่กันนะครับ แต่จะว่าไปชักจะน่ากลัวแล้วสิผู้ชายคนนี้ บรื๊ย~~~

Jame : Ano ด้วยความโมโห เดินเข้าไปกระชากคอเสื้อกรรมการแล้วตะโกนถามว่า “นับประสาอะไรของแกวะ เลข 3 เลข แค่นี้นับเร็วๆไม่ได้เหรอไง” Anoพูดจบก็เดินกลับมาจับ DRC กดอีกครั้ง แต่ดูนั่นสิครับ ในจังหวะที่Ano กำลังจะก้มลงไปกด DRC ก็ดึงลงมารวบเป็น Small package กด

1
2
และจะ 3 อย่างรวดเร็ว

Jame : แต่ยังครับ Ano ดิ้นหลุดมาได้ โถ กรรมการเน๊าะกรรมการ พอเค้าบ่นว่านับช้าก็นับซะเร็วเชียว Ano กับ DRC ตอนนี้กำลังยืนจ้องหน้ากันแล้วครับ และเป็นฝ่ายของ Ano ที่เหวี่ยงหมัดเข้าใส่DRCก่อน ตอนนี้ทั้งคู่ยืนแลกหมัดกันอย่างเมามันส์เลยครับ DRCซ้าย Anoขวา DRCหน้า Anoหลัง แล้วก็เป็น Ano ที่รัวหมัดได้ดีกว่า ต่อย ต่อย ต่อย ต่อย ต่อย DRCยืนมึนอีกรอบแล้วครับ Anoวิ่งเข้าไปเสริมแรงเด้งเชือกแล้ววิ่งเข้ามาใส่เป็น Flying headbutt แต่DRCหลบได้ ทำเอา Headbutt ไปโดนกรรมการตกลงไปตายข้างล่างเวทีทั้งคู่เลยครับ

Shabin : เอาล่ะครับ ตอนนี้บนเวทีเหลือแค่ DRC กับ Ver ตัวต่อตัวแล้ว DRC ยืนเก๊กกวักมือท้าทายเรียกให้ Ver เข้ามาดวลกับตน Verเห็นแบบนั้นก็ไม่รอช้าครับ ลูกผู้ชายฆ่าได้หยามไม่ได้ วิ่งเข้าไป Clothesline DRCพลิ้วไหวหลบได้อีกครั้งหนึ่งครับ แล้วในระหว่างที่หลบก็เอามือเกี่ยวคอของ Verกลับมาแล้วใส่เป็น DDT แต่Verตั้งหลักเอาไว้ได้ครับ ทำให้ DRC ล้มลงไปหลังฟาดพื้นแต่เพียงผู้เดียว งานนี้พลิกล๊อคกันน่าดูถล่มทลายเลยนะครับเนี่ย

Jame : Verยืนดูแล้วหัวเราะสะใจในความผิดพลาดของ DRC แต่หัวเราะได้ไม่นาน DRCก็สอนให้รู้จักสุภาษิตที่ว่า หัวเราะที่หลังดังกว่า ให้Verได้รับรู้ โดยเอา นอนเตะกวาดขาของVer เล่นเอาVerล้มกลิ้งลงไปเป็นลูกขนุนเลยครับ DRCไม่รอช้าแหกขาทั้ง 2 ข้าง ของVer แล้วเอาขาของตนสอดใส่จับบิดม้วนเป็น DRC Rock!!!! Verดิ้นแด่วแด่วใหญ่เลยครับเพื่อที่จะคลานไปจับเชือก แต่ DRC ลากๆๆๆๆ ออกมากลางเวทีครับ Verดิ้นทุรนทุรายจนสุดท้ายต้อง ตบพื้นแปะๆๆๆ ยอมแว้ว~~~~~~

Shabin : เอาล่ะครับ Match นี้ก็จบไปอย่างสนุกสนาน

เพี๊ยะ!!!!

Jame : ( ขอเอาคืนมั่งเหอะ ) จบป้าแกสิครับ กรรมการยังนอนตายอยู่ข้างล่างเวทีอยู่เลย ทันใดนั้นเอง Ano ก็วิ่งเด้งเชือกเข้ามาแล้วกระโดด Dropkick เต็มหน้าของ DRC เลยครับ ทำให้ Verหลุดพ้นจากการถูกทรมานไปได้ Anoอาศัยจังหวะที่DRC กำลังยืนเซนั้นจับใส่ Dying!!! หลังDRCฟาดพื้นดัง ตับ@!!! เลยครับ

Shabin : แล้ว Ano ลงไปรื้ออะไรข้างล่างเวทีครับน่ะ โอ๊ะ !! ค้อนปอนด์ อะไรจะรุนแรงกันขนาดน้าน บรื๊ย~~~ Ano ขึ้นมาบนเวทีแล้วครับ ง้างค้อนปอนด์ขึ้นหมายจะพิชิตชัยในศึกนี้ด้วยศาสตราวุธชิ้นนี้ แต่ทว่า DRC ได้สติยกมือขึ้นจับด้ามค้อนเอาไว้ครับแล้วเอาขายันAno เซไปเด้งเชือกกลับมา DRC เห็นเป็นโอกาสดีเลยใส่ Jaw breaker เล่นเอา Ano นั่งนิ่งอยู่กับพื้นเลยครับ เท่านั้นยังไม่พอ DRCวิ่งเสริมแรงแล้วใส่เป็น Shining Wizard. แต่ โอ้!! Ano ก้มหลบได้เล่นเอาDRCเตะหวืดตัวหมุนติ้วๆๆหลายตลบเลยครับพอหันกลับมาก็โดนเข้าAnoเข้าให้เลยครับ uppercut จากนั้น Verที่ฟื้นตัวแล้วลุกขึ้นมาล๊อคแขนของDRCเอาไว้ครับ Anoได้ทีเดินไปหยิบค้อนปอนด์คู่ใจขึ้นมาแล้ววิ่งเสริมแรงเข้าไป

ฟาด !!!!! เต็มๆกบาลเลยครับ

Jame : แต่เป็น กบาล ของ Ver นะครับ DRCอาศัยเหงื่อของตัวเองเป็นตัวช่วยครับ ทำให้ร่างกายไหลลื่นลงมาในตอนที่ค้อนปอนด์กำลังจะประเคนเข้าที่หัว จึงทำให้ค้อนปอนด์ไปโดนหัวของ Ver แทนเลยครับ ตอนนี้Ver สลบตายไปแล้วครับ Anoเกิดอาการช๊อคขึ้นมากะทันหันเนื่องจากฟาดหัวเพื่อนตัวเองเต็มแรง หันกลับมาเจอ DRC ใส่ DRC Bomb อัดเข้ากับเสาเต็มแรงเลยครับ ตายทั้งคู่ สรุปแล้วในตอนนี้ ไม่เหลือผู้รอดชีวิตในสนามเลยครับ

Shabin : อ๊ะ ยังเหลือครับ กรรมการผู้ทรงเกียรติค่อยๆคลานขึ้นมาบนเวทีแล้วครับ แล้วก็เกิดอาการ งง ว่า เอ๊ะใครเป็นใครนี่ ทำไมตายเกลื่อนแบบนี้ ใครฉีดไบก้อน!!!

jame : เอาล่ะครับ หลังจากพักชมสิ่งที่น่าสนใจ เรากลับมารับชมแมทช์การปล้ำกันต่อ ตอนนี้Ano ออกมาพักที่มุมของตัวเองแล้วครับ ปล่อยให้ Verเผชิญโลกกว้างต่อไป ทุกอย่างกลับสู่ในสภาวะปกติเรียบร้อยแล้ว หลังจากที่มีการกระชับพื้นที่คืนกันเมื่อกี้

Shabin : DRCวิ่งเข้าชาร์จVer แต่Verหลบได้ครับ แล้วเกี่ยวเอวมาจับใส่เป็น 3German Suplex พอใส่ดอกที่ 3 เสร็จ Verกดทันทีไม่รอช้าครับ กรรมการนับ

1

2

Jame : ยังครับ ยัง DRCยังทนได้อยู่ สงสัยต้องไปเล่นไสยศาสตร์กันมั่งแล้วล่ะมั้งครับนี่ อึดเสียเหลือเกิน Ver หันมาเล่นงานที่ขามั่งแล้วครับ จับขาขวาของDRC กะจะใส่เป็น Single boston crab แต่ DRC ถีบVerกระเด็นไปปั๊มกรรมการคาเสาเลยครับ กรรมการวันนี้สงสัยจะซวยซ้ำซวยซ้อนนะครับเนี่ย DRC ได้ทีลุกขึ้นมาแล้ววิ่งไปกระโดดปั๊ม !!! กับเสาครับ

Shabin : Verที่พลิ้วไหวหลบDRCไปเมื่อกี้นี้ รีบกระโดดไป Tag เอา Ano เข้ามา Anoรีบร้อนสุดๆวิ่งเข้าไปปั๊ม!!! DRC คาเสาเลยครับ แล้วเหวี่ยงกลับมาให้Ver เมื่อเห็นเช่นนั้นแล้ว Verก็ตัดสินใจจะยกขึ้น Spinebuster แต่DRCฝืนไว้ได้แล้วเอาหน้าของVer ฟาดกับเข่า !!! Ano เห็นเพื่อนโดนทำร้ายก็ยอมไม่ได้ จึงฮัมเพลงในใจว่า “เจ็บใจ คนรักโดน รังแก” แล้วก็วิ่งเข้าไป Running bit boot แต่ DRC เอี้ยวหัวหลบได้ครับทำให้ขาของ Ano ไปติดอยู่ที่ไหล่ของ DRC เมื่อเป็นเช่นนั้นแล้ว DRC เลยผลักAnoล้มลงไปเตรียมตัวจะใส่ Leg bar แต่ Verยังคงมีสติ วิ่งเข้ามาทุบเข้าไปที่กลางหลังของDRC แล้วเหวี่ยงDRCเข้าไปอัดกับเทิร์นบักเกิ้ล Anoลุกขึ้นมาแล้วเหวี่ยงเสริมแรงให้ Verวิ่งเข้าไปกระโดดปั๊ม!!! กับเสาเหล็ก DRCที่หลบได้เดินมา ต่อยAno แล้วศอกกลับไปที่ Ver

ต่อย Ano แล้วศอกกลับไปที่ Ver

ต่อย Ano แล้วศอกกลับไปที่ Ver

Jame : Ano และ Ver ยืนเซกันทั้งคู่เลยครับตอนนี้ DRC เห็นแบบนั้นก็ล๊อคคอทั้งคู่แล้วจับใส่เป็น Double DDT !!! เต็มเหม่งเลยครับ แล้วจัดการ ล๊อคขาของทั้งคู่ ใส่เป็น Double DRC Rock!!!!! ทั้งคู่จะยอมหรือไม่ดูท่าทางทรมานกันเหลือเกินเลยนะครับ ประจวบเหมาะกับกรรมการฟื้นขึ้นมาพอดี เดินไปถามทั้งคู่เลยครับ จะยอมมั้ย ยอมหรือไม่

แปะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เสียง Ver ตบพื้นยอมแพ้ไปแล้วครับ แต่น่าเสียดายที่ Ver ไม่ใช่คนที่ต้องอยู่ในสนามตามกติกาครับ

Ver : นายอย่ายอมแพ้นะคู่หูว ชั้นเชื่อว่านายทำได้

Ano : โอ้ว !! ม่ายยยยย~~~~~ ไม่ยอม ยังไงก็ไม่ยอม ชั้นทนได้ ชั้นทนได้

คนดูตะโกน : Tap out !!!

Tap out !!!

Tap out !!!

Tap out !!!

Tap out !!!

Tap out !!!

แปะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Jame : โอ๊ย~~~ ลุ้นแทบตายครับ ยังคงน่ากลัวเหมือนเดิมสำหรับ Ghostman ของเรา เอาชนะอดีตเพื่อนร่วมอุดมการณ์ไปได้ด้วยท่า Submission ที่รุนแรงเฉพาะตัว

Mark : Here's Your Winner DayRusChay!!!!

DRC ชนะไปครับ!!! หลังแมทช์ DRC พนมมือครับ แล้วท่องคาถาอะไรซักอย่าง แล้วเป่าลมไปที่ Vagrant และ ANO ที่นอนอยู่ แล้ว DRC ก็เดินกลับไป Vagrant ทำท่าอะไรบางอย่างครับ พอหลัง DRC กลับไปแล้ว เหมือนจะมีความรู้สึกแต่ขยับตัวทำอะไรไม่ได้ครับ!!! ANO ก็เกิดอาการเช่นเดียวกันครับ สตาฟต้องรีบเอาเปลมาหามทั้ง 2 คนนี้กลับไป เขาโดนอะไรไปกันแน่นะ ???

Admin
Admin
Admin

http://uowrestling.forumotions.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

UOW Thailand Smashing Success 2011 Empty Re: UOW Thailand Smashing Success 2011

ตั้งหัวข้อ by Admin Fri Mar 25, 2011 4:56 pm

Commercial Break

Thailand Smashing Success Match Card
Suicide Squad Vs ???
DayRusChay Vs Anonymous & Vagrant
UOW Junior Championship
Michael Konchesky Vs Ichiro Hoshikawa
UOW Thunder Line Championship
Bryan Hartford Vs Frederick Sabin
UOW Couple Tag Team Championship
The Resolution Vs HLX & Rick Patterson
Career Vs President Of UOW Match
Muhammad Abdulaziz Vs The Sick & Jacky Craz

มีชายปริศนายืนอยู่บนเวทีครับ แต่งตัวเนี้ยบเชียว

UOW Thailand Smashing Success 2011 Keanu_Reeves_new+matrix+movie

??? : สวัสดีครับ ชาว UOW Universe ทุกคน
??? : ชั้นนั้นมีนามว่า Drama Midnight
Drama : ชั้นจะมาเพิ่มความสนุกให้ UOW และชาว UOW Universe ทุกคน!!!
Drama : ชั้นจะแสดงอะไรสนุกๆให้ดู

ทันใดนั้น Drama ก็กางมือครับ แล้วเอากระเป๋าตังค์ที่เพิ่งเก็บได้มา เอ้ย ไม่ใช่!!! กระเป๋าตังค์ของเขามาวางไว้บนมือ

Drama : เตรียมตัวจับตาดูให้ดีๆล่ะทุกคน

ทันใดนั้น Drama ก็เกร็งกำลังไปที่มือครับ แล้วจากนั้น ….. กระเป๋าตังค์ก็ลอยขึ้นสูงครับ!!! คนดูเริ่มฮือฮาครับ จากนั้น Drama ก็ควบคุมการลอยของกระเป๋าตังค์ใบนี้ แต่อยู่ดีๆ กระเป๋าตังค์ก็ตกลงมาบนเวทีครับ

Drama : เอาล่ะๆ พอแค่นี้ก่อน…. (ทันใดนั้นคนดูพวกนึงก็ตะโกนมาว่าเอ็งใช้สลิง!!!!)
Drama : อ้าวๆ คุณท่านครับ มากล่าวหาแบบนี้ได้ไงครับ…
Drama : แต่ที่คุณท่านพูดมาก็จริงนะ 555+ (คนดูโห่บ้างเฮบ้าง)
Drama : เอาเถอะ ชั้นไปละ ขอให้ทุกคนสนุกกับ PPV นี้!!!
Drama : มีคนโสดบ้างม้ายยยยยยยยย!!!!
Drama : อ้ายจะพาไปกินตับบบบบบบบบบบ!!!!!!!!! (คนดูฮา)

เพลง กินตับเหินฟ้า ดังขึ้นพร้อมคำพูดของ Drama คนดูฮาครับ แหม!! แต่งตัวมาซะเนี้ยบ เพลงเปิดตัวอย่างเมพ!!! แล้ว Drama ก็เดินกลับไปพร้อมร้องเพลงไปด้วย คนดูก็ร้องตามด้วยครับ ครึกครื้นเชียว

Next

UOW Junior Championship

Michael Konchesky Vs Ichiro Hoshikawa

แก๊งๆๆ!!!

Mark : Following Contest Is Single Match!!!!!!

แมทช์ตัวต่อตัวชิงแชมป์ Junior ครับ

เพลง I Made It ดังขึ้น!!!

Mark : Introducing first form Nijmegen , Holland!!!! Weight 230 pounds!!!! “Next Gen Star” Michael Konchesky!!!!!!

คนดูโห่ครับ Michael เดินออกมาเก๊กโชว์ความหล่อแล้วขึ้นเวทีไป

UOW Thailand Smashing Success 2011 Justin-Gabriel-wwe-superstar-8

เพลง Read My Mind ดังขึ้น!!!

Mark : And His Opponent From Tokyo , Japan!!!! Weight 180 Pounds!!! Ichiro Hoshikawa!!!!!

ใส่ผ้าคลุมสีดำที่ใส่ไปไหนต่อไหนออกมา ก่อนจะยืนนิ่งๆซักพักและถอด Hood และชูนิ้วขึ้นมาพลุก็จะจุดเป็นตัว X และเดินขึ้นเวทีไป

UOW Thailand Smashing Success 2011 Uowjunior

แก๊งๆๆ!!!

เริ่มชกแล้วครับระหว่าง Ichiro กับ Michael เริ่มมาถึง Ichrio โชว์ฟอร์มเหนืออีกครั้งครับ เข้าไปต่อยหน้า Michael ต่อย ๆ ๆ ๆ ตบ ๆ ๆ ๆ ไม่ยั้งครับ แล้วลาก Michael ไปที่ TB แล้วเอาหัวโขก จากนั้นเดินไปที่ TB ฝั่งตรงข้ามครับ แล้ววิ่งมา Bodysplash !! ต้าบ !! เต็ม ๆ ครับ !! เจอมอญยันหลักกระเด็นออกไป ส่วน Michael ก็วิ่งไปทำ Hurricanrana !! ฟ้าว !! เต็ม ๆ ครับ !! จากนั้น Michael เข้าไปจับ Ichiro ลุกขึ้นครับ ลุกขึ้นมาแล้ว Michael จัดการ ดีดลูกหลังครับ แล้วไป Springboard แต่ยังไม่ทันเด้งกลับ ก็เจอ Ichiro เข้าไปดึงขาครับ !! จากนั้นลาก Michael กลับเข้ามาทำ Boston Crab !! ล็อคแล้วครับ !! ล็อค ๆ ๆ ๆ ๆ ล็อคได้ไม่นาน Michael ตะเกียดตะกายจนได้เชือกมาจับ Ichiro ไม่ยอมปล่อยครับ กรรมการต้องเข้ามานับ ถึงสี่ จน Ichiro จะยอมปล่อย จากนั้น Ichiro จะเข้าไปอัดต่อ ก็เจอ Uppercut !! เต็ม ๆ ครับ จากนั้น Michael ก็วิ่งไป Dropkick !! ใส่ Ichiro จนกระเด็นไปติดกับ TB เลยครับ จากนั้น Michael เดินไปหา Ichiro แล้วจับ Ichiro ขึ้นนั่งบน TB ครับ นั่งหันหลังบนเชือกเส้นที่สาม แล้วทำ Rope Hung Neckbreaker !! ว้าก !! ต้าบ !! เต็ม ๆ ครับ !!

จากนั้น Michael ก็เข้าไปกระทืบต่อ เข้าไปจับหัว Ichiro แล้วต่อย ๆ ๆ ๆ ๆ ยังไม่หนำใจ ยังจับ Ichiro เอาหัวไปกดกับเชือกด้วยครับ จนกรรมการต้องหาห้ามปราม ก่อนจาก Michael ก็จัดการถีบหน้า Ichiro มึนเลยครับ แล้วก็ยอมปล่อยออกมา กรรมการยังไม่ปล่อยครับ บอกให้รอ Ichiro ตั้งหลักได้ก่อน พอ Ichiro ยืนขึ้นมาได้ขานึงเท่านั้นแหละครับ Michael มันไม่รอแล้ว เข้าไปกระทืบต่อเลย แต่ !! เจอ Ichiro แก้ทางด้วย Hip Toss !! ป้าบ !! เต็ม ๆ ครับ จากนั้น Michael ลุกขึ้นมาอีก ก็เจอ Dropkick !! แล้วต่อด้วย Sidewalk Slam !! ตู้ม ๆ ๆ เต็ม ๆ ครับ !! จากนั้น Ichiro ก็ยังไม่หนำใจอีก รีบบึ่งไปขึ้น TB ครับ แล้วทำ Diving Body Splash !! แต่กระโดดลงมาใช่ว่าจะทับได้ง่าย ๆ แต่มันก็ง่าย เพราะมันทับไปแล้ว !! ทับเข่าเต็ม ๆ ครับ !! จากนั้น Michael ก็สะบัดให้ Ichiro ออกไป จากนั้นก็ไปจับ Ichiro ทำ Gutbuster !! ว้าก !! เต็ม ๆ ครับ แล้วเข้าไปจู่โจมที่ท้องของ Ichiro อย่างหนัก แล้วสุดท้ายใช้ท่าสุดยอดครับ ตั้งท่ารอ Spear รอแล้วรอเล่า Ichiro มันก็ไม่ลุกครับ จน Michael หมั่นไส้ เข้าไปจับ Ichiro ลุกขึ้นมา แล้วปรากัด เอ๊ย !! ปราบู่ เอ๊ย !! ปรากฏว่า เอ๊ย !! ถูกแล้ว !! (รู้ว่ามันไม่ฮา ตูเล่นเองยังอึนเลย เห้อ !!)

ปรากฏว่า Ichiro มันลุกขึ้นมาแก้ทางอย่างไวครับ ทำ Jumping Cutter !! ฟ้าว !! ยังครับ !! ยังไม่ทันได้กดลง Michael มันก็โยน Ichiro ออกไปได้ก่อนครับ แล้วจากนั้น Michael ก็วิ่งไป Big Boot !! ยังครับ !! Ichiro หลบได้ แล้วขาของ Michael ก็ไปติดกับ TB ครับ Ichiro เลยจัดการ ทำ Back Suplex !! ฟ้าว !! ยังอีกค้าบ !! Michael ตีลังกาลงมาได้ Ichiro รู้ทัน หมั่นไส้มาก จัดการทำ Pele Kick !! ป้าบ !! เต็ม ๆ จ๊ะ Michael นี่ก็แน่จริง ๆ แน่นิ่งไปแล้วครับ แล้วจากนั้น Ichiro ก็เข้าไปจับ Michael ลุกขึ้นมาอีกรอบ แล้วทำ German Suplex !! ว้าก !! ต้าบ !! แล้วจับกดทันทีด้วยครับ กรรมการเห็น เลยเข้ามานับ เกือบไม่ทัน

1..............!!

ยังครับ !! Michael ดิ้นหลุดได้ครับ พอ Ichiro เห็นว่า Michael ยังไม่ตาย เลยเข้าไปจับ Michael ลุกขึ้นมาครับ แล้วต่อยหน้าไปหลายชาด จากนั้น Ichiro ก็วิ่งไปเด้งเชือกครับ กลับมาทำ Hurricanrana แต่ยังครับ !! กลายเป็น Michael แก้ทางได้ รับตัว Ichiro ไว้แน่น กลายเป็น Belly to Back Inverted Mat Slam !! แต่ยังครับ !! Ichiro ยังไม่ยอมโดนง่าย ๆ รีบตะเกียดตะกาย หมุนตัวไปรอบ ๆ ครับ !! ให้มันเกิดแรงเหวี่ยง เอ้อ ฉลาด เหวี่ยงหมุนไปเรื่อย ๆ จนสุดท้าย Hurricanrana ก็กลับมาครับ !! Michael ปลิวว่อนเลย พอ Michael ลุกขึ้นมา ก็เจอ Clothesline !! เต็ม ๆ ครับ พอลุกขึ้นมาอีก เจอ Arm Drag !! ขึ้นมาอีกครับ (เข็ดยาก) ก็เจอ Dropkick เต็ม ๆ ครับ !! Ichiro หมั่นไส้ ลุกขึ้นมาบ่อยเกินแล้ว รีบไปขึ้น TB ครับ แล้วทำ Diving Senton !! ว้าก !! ยังครับ !! Michael รับตัว Ichiro ไว้ได้อีกแล้ว แล้วไม่รอช้า ทำ Powerbomb !! เต็ม ๆ ครับ !! Ichiro นอนแสบไป

Michael ลุกเข้ามาบ้าแล้วครับ เข้ามาจับ Ichiro ทำ Arm-Trab Abdominal Streth !! ล็อค ๆ ๆ ๆ ล็อคแล้วครับ !! ล็อคแน่น ๆ แถมเอาศอก ศอกใส่อกของ Ichiro ด้วยครับ และยังตะโกนโหวกเหวกโวยวายเรียกเสียงโห่ได้ถล่มถลาย จากนั้น Ichiro ก็เริ่มจะฮึดสู้ขึ้นมาบ้าง พยายามทำ Headbutt !! ใส่ Michael ทำไปได้สักทีสองที ก็เจอ Michael ลุกขึนมา แล้ววิ่งไปเด้งเชือก กลับมาทำ Shinning Wizard !! ยังค้าบบบบบ !! Ichiro มันหลบได้ก่อนครับ แล้วจากนั้น Ichiro ก็เข้าไปจับ Michael ทำ Spin-Out Powerbomb !! ว้าก !! ต้าบ !! เต็ม ๆ ครับ !! Michael ร้องลั่น แต่ก็ยังไม่หนำใจ Ichiro เข้าไปจับ Michael ลุกขึ้นมาอีกครั้ง แล้วทำ Gutwrench Powerbomb !! แต่ตอนกำลังจะยก Michael มันดิ้นจนหลุดลงมาได้ครับ แล้วทำ Dropkick !! ใส่ Ichiro ล่วงลงพื้นไปเลยครับ จากนั้น Michael ก็ยืนเก๊กบนเวทีต่อไป

ภาพตัดกลับมา Ichiro กับ Michael เผชิญหน้ากันอยู่ครับ แล้วก็เป็นฝ่าย Ichiro บุกอีกรอบ เข้ามาลวบ Michael จากข้างหลัง แล้วจับ Michael ทำ German Suplex !! ยังครับ !! Michael ตีลังกาได้อีกแล้ว พอลงมาได้ก็จัดการ ตัดขา Ichrio ทันทีครับ แล้วจัดการทำ Jumping Foot Stomp !! ว้าก !! ต้าบ !! ยังครับ !! Ichiro จับขา Michael ไว้ได้ แล้วลุกขึ้นมาทำ Ankle Lock !! ล็อคแน่น ๆ ครับ ล็อคแล้ว ล็อคเน้น !! แต่ Michael แกก็เทคนิคหนาใช่เล่นครับ ม้วนตัวกลับไปได้ ทำให้ Ichiro กระเด็น หน้าอกกระเด็นไปกระแทกกับเชือก พอเด้งกลับมา เจอ Enzuigiri !! ต้าบ !! เต็ม ๆ ครับ !! แล้วจากนั้น Michael ก็ขอซ้ำอีกรอบ โดยขึ้นไปบน TB ครับ แล้วกระโดด Frog Splash !! ฟ้าว !! ต้าบ !! เต็ม ๆ ครับ !! เต็ม ๆ จริง ๆ ไม่ได้โกหก จากนั้น Michael ก็ถูกจับกดทันที (Michael โดดลงมาโดนเข่านั่นเอง) (แป้กอีกแล้ว)

1...............!!

2.........................!!

ยังครับ !! Michael ยกไหล่ทัน Ichiro เริ่มเบื่อแล้วครับ เข้าไปจับ Michael ลุกขึ้นมา ทำ Scoop Slam !! แล้วขึ้น TB ไปทำ Moonsault !! ยังครับ !! Michael มันดันหลบไปก่อนซะงั้น ตรูแสบนะ !! แล้ว Ichiro มันก็ลุกขึ้นมา ไม่ดูตาม้าตาเรือ ลุกขึ้นมาโดน Michael ทำ Running Tornado DDT !! ต้าบ !! เต็ม ๆ ครับ !! จากนั้น Michael ขอโชว์โหดบ้าง ลากศพ Ichiro ไปใกล้ ๆ TB ครับ จากนั้น Michael ก็ขึ้น TB ไป ทำ Generation Press !!!! (Shooting Star Press) ฟ้าว !! ยังค้าบ !! โอ้โห !! มันหลบกันแหลกลาญจริง ๆ !! Ichiro หลบได้นั่นเอง แล้วเข้าไปจับ Michael ลุกขึ้นมาบ้างครับ แล้วจัดการ Clothesline !! ยังครับ !! Michael ล็อคหลบได้ ด้วยท่า STO Backbreaker !! เต็ม ๆ ครับ !! แล้วต่อด้วย Russian Leg Sweep !! ยังครับ !! กำลังจะทำ Russian Leg Sweep แต่ก็เจอ Ichiro ศอกใส่บ้องหู Michael ครับ น้ำหนวกกันพอดี Michael เลยหมั่นไส้ Headbutt !! กลับคืนไปบ้างครับ Ichiro หมั่นไส้ Headbutt คืนไปบ้าง !! Michael ก็ไม่ยอมแพ้ครับ Headbutt กลับไปอย่างแรง โว้ย !! Ichiro ตะโกนออกมา ก่อนจะ Super Kick !! ใส่คางของ Michael ล้มลงไปเลยครับ

จากนั้น Ichiro มองไปบน TB ครับ แล้วคิดจะปิดบัญชี จับ Michael ลุกขึ้นแล้วลากศพมาใกล้ ๆ TB แล้วทำ High-Angle Falling Powerslam !! ให้ Michael นอนนิ่ง ๆ ครับ แล้ว Ichiro ก็ขึ้น TB ไปครับ เขาจะทำอะไร !! โอ้ !! เห้ย !! เดี๋ยว !! ปรากัดว่า Ichiro ล้อเลียน Michael ครับ ด้วยการเลียนแบบท่าไม้ตาย Michael คือท่า Generation Splash !!!! (720 Splash) นึกเท่อยู่นาน จากนั้นก็โดดครับ !! สุดปรี๊ด สุดจี๊ด คิดว่าแนว !! สุดท้าย ลงมาก็ต้องมากระแทกพื้นเต็ม ๆ ครับ !! ฮ่า ๆ นั่นมันของปลอม ขอบจริงอยู่นี่แล้วครับ Michael หลบ แล้วก็ขึ้นไปรอบนเชือกเส้นสามเรียบร้อย จากนั้น ได้โอกาสเหมาะ ๆ ทำ Generation Splash !! ทันทีครับ !! ว้าก !! ต้าบ !! เต็ม ๆ ครับ !! ท้องแหก Michael กระเด็นไปดิ้นกลางเวทีพักใหญ่ ๆ จึงค่อยคลานมากดครับ

1................!!

2...........................!!

3.....!!

ยังครับ !! โอ้โห่ !! Ichiro มันทนได้ สวดย๊วดไปเลยเพ่ !! ทั้งคู่นอนหลับพักกันอยู่นานครับ สุดท้ายทั้งคู่ก็ลุกขึ้นมาพร้อมกันจนได้ มาถึง Ichiro เข้าไปต่อยก่อนเลย แต่ก็เจอ Michael ดักทางได้ แล้วทำ Generation Invasion !!!!! (C4) แต่ยังครับ !! Ichiro ยังไม่ยอมโดนหรอก ศอกใส่บ้องหู Michael อีกครั้ง แล้วทำ Hoshi Shot !!!!! (Snapmare Driver) แว้ก !! ต้าบ !! เต็ม ๆ ครับ !! จากนั้น Ichiro กำลังจะเข้าไปจับกด แต่ Michael คลานหนีลงเวทีไป พร้อมกับความเจ็บปวดครับ ลงมาเวทีทำท่าโมฆะขอยกเลิกแมตช์ แต่ไม่ได้ครับ Ichiro ไม่ยอมยกเลิก แถมยังลงมาทุบหลัง Michael ด้วย ทุบ ๆ ๆ ๆ ๆ แล้วเหวี่ยงขึ้นเวทีไป และพอ Ichiro จะขึ้นเวทีมาบ้าง Michael ก็ขัดครับ เตะเข้าช่วงท้อง Ichiro เต็ม ๆ ครับ !! จากนั้น Michael ถอยหลังไปครับ แล้ววิ่งกลับมา ทำ Enzuigiri !! ว้าก !! ยังครับ !! ยังไม่ทันเตะ Ichiro ก็ยันหน้า Michael ออกไปก่อนครับ แล้ว Ichiro ก็วิ่งไป Clothesline !! ต้าบ !! เต็ม ๆ ครับ !! Michael แก้ทางได้ แล้วทำ Hip Toss !! โดนเต็ม ๆ ครับ !!

จากนั้น Michael ก็เข้าไปจับ Ichiro ลุกขึ้นมา แต่ Ichiro มันดื้อครับ สะบัดมือของ Michael ออกไป แล้วทำ DDT !! เต็ม ๆ ครับ !! จังหวะที่ DDT ลงมา Ichiro ก็เปลี่ยนท่า กลายเป็น Wing of Dragon !!!!!!! (Triangle Plancha) อะอ้าว !! จู่ ๆ กลายเป็น Submission แล้วครับ !! ทำให้ Michael ดิ้นไม่หลุด แถมยังสลบไปด้วยครับ ไม่มีปฏิกริยาดิ้นแล้ว ล็อคนานไปหน่อย จน Ichiro ยอมปล่อยจนได้ Ichiro เข้าไปดูอาการ Michael แต่ Michael กลับถ่มน้ำลายใส่หน้า Ichiro เต็มหน้าเลยครับ Ichiro เลยคลั่งบ้าพลัง จับ Michael ลุกขึ้น แล้วทำ Hoshi Shot !!!!!!!! อีกครั้งครับ คราวนี้ Michael ตาย ๆ ๆ ๆ แต่ Ichiro ยังไม่ให้ตายครับ เข้าไปจับ Michael ทำ Dragon Bite !!!!!!!!!!!!!! (Romero Special) ตายครับ ตาย ๆ ๆ ๆ คราวนี้ Michael ตายจริง ๆ ไม่ดิ้นเลยแม้แต่นิดเดียว ทำให้ กรรมการสั่งหยุดแมตช์ Ichiro ก็ชนะไป

Mark : Here's Your Winner And The Newwwwww!!!! UOW Junior Champion Ichiro Hoshikawa!!!!

Ichiro ได้เป็นแชมป์ Junior สมัยที่ 2 แล้วครับ!!! คนดูโห่ครับ เพราะใครชนะมันก็ต้องโห่!! Ichiro ล้างแค้นได้สำเร็จครับ หลังจากที่โดน Michael โกงให้ ZAX ได้แชมป์ Junior ไป Ichiro ยืนฉลองชัยเลยครับ ชูเข็มขัดขึ้น TB ทั้ง 2 มุม Michael ลงไปเอาเก้าอี้ครับ แล้วขึ้นมาบนเวทีอีกรอบ จะเอามาฟาดแล้วขโมยเข็มขัดอีกแน่ๆ!!! Ichiro ลงมาแล้วครับ Michael วิ่งเข้าไปเอาเก้าอี้ฟาด!!! แต่ Ichiro วิ่งหลบไปข้างหลังได้ พอ Michael หันมา โดนเข็มขัดแชมป์ Junior ฟาดหน้า!!!! ทีนี้ล่ะครับ Michael หลับเลย เย้ แล้ว Ichiro ก็เดินกลับไป ปล่อย Michael นอนสลบอยู่บนเวที

ตัดมาที่หลังเวที

Drama กำลังเดินจะกลับห้อง Locker Room ครับ ทันใดนั้นก็เดินสวนผ่านกับ Bryan จึงเกิดการสนทนาขึ้น

Drama : ทักทายแชมป์ Thunder Line คนปัจจุบันหน่อย
Bryan : อืม สวัสดี นายชื่อ Drama สินะ ตลกดีไม่เบานิ 555+
Drama : มันแน่นอนซี้แหงแก๋อยู่แล้ว เพราะชั้นกินตับมาตั้งแต่เด็กให้แร่ธาตุเหล็กน้องคงเข้าใจ
Bryan : แล้วกินตับเพิ่มแร่ธาตุเหล็กมันช่วยเพิ่มความตลกด้วยรึ - -
Drama : ใจเราคิดมันก็จะช่วยแน่นอน แร่ธาตุเหล็กอยู่ที่ไหน ความตลกอยู่ที่นั่น!!!
Bryan : เขามีแต่ความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่นั่น - -
Drama : พอแค่นี้ก่อนละกัน เดี๋ยวนายจะขึ้นปล้ำไม่ทัน โชคดี ขอให้ป้องกันแชมป์ได้นะพวก
Bryan : อืม แต้งๆ ขอบใจๆ

แล้วทั้งคู่ก็เดินสวนกันไป ทันใดนั้น Drama ก็ตะโกนขึ้นมาว่า

Drama : มีคนโสดบ้างม้ายยยยยยยยย!!!!
Drama : อ้ายจะพาไปกินตับบบบบบบบบบบ!!!!!!!!!

แล้ว Drama ก็เดินต่อไป กล้องตัดที่ Bryan เดินไปด้วยรอยยิ้มครับ

แก๊งๆๆ!!!

Mark : Following contest is Single Match!!!!! For the UOW Thunder Line Championship!!!

แมทช์ตัวตัวชิงแชมป์ Thunder Line ครับ

เพลง Monster ดังขึ้น!!!

Mark : Introducing first form Houstan,Texas!!!! Weight 271 pounds!!! The UOW Thunder Line Champion “Violent-Masked Man” Byran Hartford!!!!!!

Bryan ออกมาแล้วครับ!!!!! ขับ ATV ออกมาเลยพี่น้อง คนดูก็ส่งเสียงเชียร์ครับ แถมมาพร้อมกับกองหลอดไฟท้ายรถ แล้ว Bryan ก็หยิบมาถือโชว์เลยครับ!!!! แล้วก็ขับวนรอบเวที 1 รอบ แล้วจอด เอาหลอดไฟมาตีหัว!!!! คนดูส่งเสียงเฮด้วยความชอบใจสะใจ แล้วขึ้นเวทีไป

UOW Thailand Smashing Success 2011 Abyss_main-280_847150a

เพลง Just Close Your Eyes ดังขึ้น!!!

Mark : And His Opponent From World Of Destroy!!!! Weight 205 Pounds!!! “Destroy God” Frederick Sabin!!!!!

คนดูมีทั้งเฮทั้งโห่ครับ เดินออกมาพร้อมฮู้ดสีดำแบบเก๊ก แล้วเดินมายืนอยู่บริเวณหน้าเวทีสักพักแล้วท่ายิงปืน แล้วพลุก็ถูกจุดขึ้นตามจังหวะมือ แล้วก็ขึ้นเวทีไป

UOW Thailand Smashing Success 2011 3120999406_aa8a78030f

แก๊งๆๆ!!!

UOW Thailand Smashing Success 2011 Uowtl

เริ่มแมทช์มาก็วิ่งเข้าไปต่อยใส่กันเลยครับ Sabin ต่อย Bryan ก็ต่อยครับ นัวเนียนไปหมดแล้วกรรมการต้องมาจับแยกครับแต่ Bryan เหวี่ยงกรรมการออกแล้ววิ่งไป Big Boot ใส่ Sabin ครับ Sabin เอามือจับเท้าเอาไว้แล้วผลัก Bryan ล้มครับ Sabin ตามไปจะกระทืบแต่ Bryan กลิ้งตัวแล้วลุกขึ้นมาเตะๆๆๆๆใส่ Sabin ครับ Bryan จับ Sabin ไว้แล้วจับใส่ Brainbuster ครับ Sabin บิดตัวแล้วเอาขามาบิด Whist Lock ครับ Bryan ไม่ยอมพลิกตัวแล้วบิดกลับ Sabin ก้มเลยครับ Bryan บิดแรงจริงๆ Bryan จับ Sabin ใส่ Side Head Lock ครับ Sabin ถอยตัวไปเด้งเชือกแล้วเหวี่ยง Bryan ออก Bryan เด้งกลับมา Sabin กระโดดข้ามหัว Bryan เด้งกลับมา Sabin ก็นอนราบ Bryan กระโดดข้ามไปได้ Bryan เด้งกลับมาเจอ Sabin Dropkick เข้าให้ครับแต่ Bryan ไม่ล้มครับแค่ทรุดเอง Sabin เลยจับ Bryan ใส่ Iconoclasm แต่ Bryan ไม่ยอมพลิกตัวแล้วเหวี่ยง Sabin ไป TB !!!! Bryan จะวิ่งเข้าไปกระแทก Sabin ครับแต่ Sabin กระโดดขึ้น TB แล้วตีลังกาข้ามหัว Bryan มาแล้ว Sabin ก็วิ่งไป Spinning sole kick ใส่ Bryan ครับ Bryan หน้าคะมำอยู่ตรง TB !!!!! Sabin เลยใช้แรกครับจับ Bryan ยกขึ้นไปบน TB แบบหันหลังให้เวทีครับแล้ว Sabin ตามขึ้นไปแล้วใส่ German Suplex ครับ Bryan ไม่ยอมๆๆศฮกๆๆๆๆแล้ว Head But แบบย้อนหลังครับโขกเข้าไปเต็มๆหน้าอก Sabin!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ตกลงมานอน Bryan ขึ้น TB ครับแล้วกระโดด Moonsalt ลงมาครับเห้ย!!!!!!!!!!จะบ้าเหรอตู้ม!!!!!!!!!!!!!!!!!Sabin จุกหนักเลยครับ Bryan รีบมากดทันที กรรมการนับอีกละ -*-

1......................................

2......................................

ย้างๆๆๆๆได้แค่ 2 ครับ Sabin จุกเสียดแน่นเฟ้อเลยครับเจอท่าที่ไม่คาดคิดของ Bryan เข้าไป Bryan ลุกขึ้นมาครับลากคอ Sabin ขึ้นมาแล้วเหวี่ยงเด้งเชือกแล้ว Big Boot ครับ Sabin สไลด์ตัวลอดใต้หว่างขา Bryan ครับ แล้ว Sabin ก็ล็อคหลัง Bryan แล้วใส่ German Suplex ครับ Bryan พยายามฝืนเอาไว้แต่ไม่ได้ครับ Sabin แกแรงเยอะนะเนี่ย!!!!!!!!!!!!! Sabin ลุกขึ้นมาจับ Bryan ขึ้นมาใส่ Dragon Sleeper ครับอ๊าก~~~~~~~~~~~~~~~~ Bryan บ่นเลยครับ!!!! เหม็นเต่าเว้ย!!!!!!! Sabin ปล่อย Bryan แล้วกระทืบรัวๆๆเลยครับ บังอาจมาด่าเต่าตรูเหม็นเอ็งตาย!!!!!!!!!!กระทืบๆๆๆๆๆๆแล้วก็กระทืบไปอีก Bryan ค่อยลุกขึ้นมาครับ Sabin ตบหัว Bryan ครับ ตบๆๆๆๆเปรี้ยงตบเกรียน Bryan ครับ Bryan หันมามองอย่างโกรธแค้น !!!!เอ็งเล่นอะไรว่ะ แสบกบาลหมด!!!!!!! Bryan วิ่งเข้าชาร์ดกระแทก Sabin กระเด็นเลยครับ Sabin กระเด็นไป TB!!!!!! Brayn จะขึ้นครับแต่ Sabin ถีบๆๆๆๆๆ Bryan รำคาญต่อยสวนเข้าไปเต็มๆปากเลยครับ Sabin นิ่งเลย Bryan ขึ้น TB ไปจับ Sabin ขึ้นมาแล้วใส่ Super Suplex ครับแต่ Sabin ไม่ยอมล้วงเป้า Bryan เลยครับ Sabin เลยถือโอกาสใส่ Sunset PowerBomb เลยครับ Bryan ลงมากระแทกพื้นดังโครม!!!!!!!!!!!!!! Sabin ค่อยๆคลานไปกดครับ กรรมการยังจะมานับอีกครับ สะเออะได้จริงๆ - -*

1......................................

2....................................

3……....เอ้ยๆๆๆๆๆ Bryan ยังคงทนได้ครับ Bryan คลานไปที่เชือกเจอ Sabin จับใส่ Sling Shot ครับ Bryan ไอค่อกแค่กเลยครับ Sabin ยังคงทรมาณ Bryan ต่อจับ Bryan มาเอาแขนทั้ง 2 ข้างล็อคไว้กับเชือกเลยครับ!!!!!!!!! Bryan ดิ้นแหลกเลยครับ ไม่ยอมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆแต่แขนโดนล็อคอ่า เอาออกไม่ได้ Sabin ยิ้งเลยครับ ต่อยๆๆๆๆๆเตะๆๆๆๆๆๆถีบๆๆๆๆแล้วก็ Dropkick ใส่เข้าไปอีก 1 ที Sabin สะใจครับ ก้มหน้าไปด่า Bryan แกน่ะมันก็แค่ไอ้หมูตัวนึงที่ผ่านมาให้ชั้นกระทืบเล่นๆเท่านั้นแหละ 55+!!!!! Bryan ฉุนครับเอาขาถีบ Sabin ล้มเลยครับ Sabin เข้ามาอีกเจอถีบเข้าไปอีก Sabin เลยเลื้อยลงไปข้างล่างครับแล้ววิ่งอ้อมมาหา Bryan ที่โดนล็อคตรงเชือกแล้วจับ Bryan ใส่ Dragon Sleeper ค้างไว้เลยครับ Bryan ทำอะไรไม่ได้ได้แต่ดมเต่า Sabin อย่างเดียว กรรมการพึ่งนึกได้ครับว่ามันผิดกติกาเดินมานับ

1............................2...........................3..........................4.........................Sabin ปล่อยครับ

Bryan หลับคาเชือกเลยครับ Sabin เข้ามาในเวทีแล้วเด้งเชือกมาแล้ว Running Big Boot ใส่เข้าให้เต็มๆหน้า Bryan เลยครับ Bryan ถึงกับหลุดออกจากเชือกแล้วมานอนกองเป็นหมู CP !!!!!!!!เห้ยไม่ใช่ !!!!นอนตายเป็นหมูขึ้นอืดเลยครับ!!!!!!!! Sabin ยิ้มเยาะสมน้ำหน้าแล้วเดินไปกดทันทีครับ กรรมการมานับ

1.................................

2................................

3.................เห้อๆๆๆๆ Bryan เกือบตายแล้วไงดีนะขาเกี่ยวเชือกเอาไว้กรรมการเห็นพอดีเลยได้แค่ 2 ครับ Sabin เซ็งนิดๆละ ลากคอ Bryan มาแล้ว Sabin จับ Bryan ใส่ Enzuigiri ครับ Bryan ทรุดไปนั่งเลย Sabin เลยเด้งเชือกมาแต่ดวงไม่ดีครับ Bryan ลุกขึ้นมาได้แล้วจับ Sabin ใส่ Belly to Belly Suplex ครับ Sabin หลังแอ่นเลย Bryan โมโหแว้ววววววว!!ลาก Sabin มาแล้วโยนไปที่ TB ครับแล้วิ่งเข้าไป Big Boot ครับ Sabin แทบจะล้มเลยครับแต่ Bryan จับตัว Sabin เอาไว้แล้วต่อยๆๆๆๆเตะๆๆๆๆถีบๆๆๆๆ เอาคืนเลยครับเมื่อกี้โดนมาหนักแล้วเหวี่ยง Sabin ไปอัดกับอีก TB นึงครับ Sabin เด้งออกมาเจอ Bryan จับใส่ Running STO เลยครับ Bryan ลุกขึ้นมาแล้วลากคอ Sabin มาแล้วจับใส่ Arm Destruction!!!!!(Burning Lariat) ครับ แต่ Sabin ไม่ยอมพลิกตัวได้แล้วจับ Bryan ใส่ Enzuigiri ครับ Bryan ก้มหัวหลบ Sabin เลยเตะนกไปเต็มๆเลยครับ Bryan จับ Sabin มาแล้วใส่ Arm Destruction!!!!!(Burning Lariat)เลยครับ Sabin นอนกองเลยครับ Bryan ยืนมองอย่างๆเคืองๆแล้วก็ลาก Sabin มาอีกทีแล้วใส่ Destroy Your Brain(Straight Jab To The Face) ครับ!!!!! Sabin ยังมีแรงฝืนเอาไว้ครับแล้วก็จับ Bryan ใส่ Iconoclasm ครับเจอ Bryan แทงเข่าอัดใส่น้องชาย Sabin อย่างแร๊งเลยครับ Sabin ก้มหน้าด้วยความจุกก่อนจะโดด Bryan จับใส่ Play with HELL!!!!(Violence Party) แบบสบายๆไร้การขัดขืนแม้แต่น้อยเลยครับ Bryan กด กรรมการมานับอีกแล้ว สะเออะจริงๆเลยวุ้ย = =”

1...............................

2..............................

3.....................เห้ย!!!!!!!!! Sabin ทนได้ Bryan ทุบพื้นโวยเลยครับ ทำไมถึงทำกับช้านนนนนนได้~~!!! -*- เห้ยไม่ใช่ละ!!! Bryan ลาก Sabin แล้วโยนลงไปข้างล่าง Bryan ลงตามไปครับลากคอ Sabin มาเหวี่ยงอัดกับที่กั้นคนดูแต่ Sabin มีแรงฮึดครับเหวี่ยงรีเวอรส์คืนครับ Bryan กระแทกที่กั้นคนดูเละเลยครับ Sabin ตามมาถีบ Bryan แล้วรอ Bryan หันมาครับ Sabin วิ่งไป Running Big Boot ครับ Bryan จับขาไว้ได้ครับแล้วขัดขา Sabin ลงแล้วจับ Sabin ใส่ Bostan Crab ครับ Bryan นั่งทับแรงมากๆเลยครับ Sabin คลานๆแล้วคลานไปไหนละอยู่ข้างล่างอ่ะ -*- Bryan ปล่อยครับแล้วลากคอ Sabin มาเหวี่ยงอัดกับขอบโต๊ะผู้บรรยาย Sabin กระโดดขึ้นโต๊ะผู้บนนยายเลยครับแล้วกระโดด Cross Body ลงมาแต่ Bryan จับตัวไว้ได้แล้วใส่ Fallaway slamอัดกับโต๊ะผู้บรรยายเละเลยครับ Sabin นอนกองเลยครับ Bryan เดินตามมาลากคอ Sabin มาแล้วใส่ Brutal to HELL!!!!!!!(Chokebreaker) แต่ Sabin ฝืนเอาไว้แล้วขึ้นเวทีหนีมาครับ Bryan จะชึ้นตามเจอ Sabin วิ่งมา Baseball Slide ถีบเข้าให้เซเลยครับ Sabin เห็น Bryan ไม่ล้มวิ่งมาอีกทีแล้วกระโดด Moonsalt ข้ามเชือกมากระแทก Bryan ล้มเลยครับ Sabin ลุกขึ้นมาแล้วแหกปาก โอ้ว~~~~~~~~แล้วลากคอ Bryan ขึ้นมาแล้วเหวี่ยงขึ้นเวที Sabin ขึ้น TB ครับแล้วกระโดด Diving Leg Drop ลงมาครับ Bryan กลิ้งหนีครับ Sabin ร้องโวยเจ็บตรูดดดดด!!!!!!! Bryan ลุกขึ้นมาได้จับ Sabin ใส่ Big Boy Bomber!!!!![/b](Joker Driver) Sabin ไม่ยอมผลัก Bryan ออกแล้วสวนด้วย Attack Globel Sabin!!!!!(SpringBoard Roundhouse Kick) แต่ Bryan เดินมาแล้วอุ้ม Sabin ไว้แล้วใส่ Brutal to HELL!!!!!(Chokebreaker) อัดเข้ากับ TB เต็มๆเลยครับ Sabin เด้งออกมาจาก TB เจอ Bryan จับใส่ Big Buster!!!!!(Cradle Shock) เห้ยๆๆๆท่าของ Sabin เขาใส่ได้ด้วยเว้ยเต็มๆเลยครับ Sabin นอนตายยิ่งกว่าเขียดอีก Bryan มากด

1…………………..

2…………………..

3………………เรียบร้อยครับ Bryan ชนะไปได้ในแมตซ์สุดโหดนี้ไปได้แบบหืดจับคอเลยครับ

Mark : Here’s your winner And Sill UOW Thunder Line Champion Bryan Hartford!!!!!

UOW Thailand Smashing Success 2011 Ppv6-1

Bryan ป้องกันแชมป์ Thunder Line เอาไว้ได้ครับ!!! กรรมการเอาเข็มขัดมาให้ครับ Bryan กอดแน่นเลย จากนั้นกรรมการก็ชูมือให้ Bryan ก็ชูเข็มขัดไปพร้อมกัน แล้ว Bryan ก็ฉลองชัยเรียกเสียงแฟลชมากมายจากคนดู

Admin
Admin
Admin

http://uowrestling.forumotions.net

UOW Thailand Smashing Success 2011 Empty Re: UOW Thailand Smashing Success 2011

ตั้งหัวข้อ by Admin Fri Mar 25, 2011 4:58 pm

Next

UOW Couple Tag Team Championship

The Resolution (The Warriors & Mr.Mac & Pacific Kid & Andrew P.K.

Versus

History Actual Legend X (Hassan & The Crazy & Delberto Del Lavega) & Rick Patterson

In 8-Man Tag Team Elimination Style Match

แก๊งๆๆ!!!!

Mark : Following contest is 8 – Man Tag Team Eliminate Style Match!!!!! For the UOW Couple Tag Team Championship!!! And Which Team Is Lost That Team Will Disband

แท็กทีม 8 คน Eliminate Style ชิงแชมป์ Couple Tag Team ครับ แล้วถ้าทีมไหนแพ้ ทีมนั้นจะถูกยุบด้วยครับ!!!

เพลง Evolution Theme ดังขึ้น!!!

Mark : Introducing First combine weight at 954 pounds!!!!! The UOW Couple Tag Team Champion Hassan & The Crazy & Delberto Del Lavega & Rick Patterson History Actual Legend X!!!!! HLX!!!!

คนดูเฮ!! ไฟดับลงแล้ว เพลงดังขึ้น!! มีสปอร์ตไลท์ฉายแสงไฟสีทองมาตรงทางเดิน HLX ออกมาแล้วครับ คนดูเฮ!! มายืนเก๊กตรงทางเดิน มีพุไฟสีทองหล่นลงมา (แบบ Del Rio) และพุสีชมพู (Morrison) ยิงผ่านไปมาภาพสโลว์ จากนั้นเดินขึ้นเวที ทั้งสามมารวมกันตรงกลางเวที มี Rick มาเป็นแขกรับเชิญ พร้อมใจกันทำรูปตัว X และมีพุยิงขึ้นกลางเวทีเป็นรูปตัว X อีกครั้ง

UOW Thailand Smashing Success 2011 Christian

เพลง We Are One ดังขึ้น!!!

Mark : And them challenger , combine weight at 865 pounds!!!! The Warriors & Mr.Mac & Pacific Kid & Andrew P.K. The Resolution!!!!!!

The Resolution ออกมาครับ!! คนดูโห่แหลกครับ แสงสปอตไลต์สีเหลือง สาดแล้วทั้ง 4 คนก็เดินออกมาตามทางเดินที่มีพลุน้ำตก ลงมาเรื่อยจนถึงเวที แล้วทั้ง 4 ก็ขึ้นเวทีไป

UOW Thailand Smashing Success 2011 Uowcp

แก๊งๆๆ!!!

เป็นแขกรับเชิญเผชิญหน้ากับ Kids ก่อน!! Rick กับ Kids ประมือกันแล้ว!! Rick จับ Kids บิดใส่ Side Headlock แต่ Kids พลักออกไปได้!! Rick หันมาเจอ Kids เตะใส่หน้าท้อง!! Rick งอ!! Kids จัดการเด้งเชือกใส่ Running Knee Lift แต่ Rick หลบได้ก่อนจะจัดการลวบเอวยก German Suplex!! แต่ Kids แกะมือออกทันก่อนจะจัดการจับ Rick ใส่ Wrist Lock!! Rick เตะใส่หน้าท้องของ Kids แก้เกม!! Kids เซ!! Rick จัดการเด้งเชือกก่อนจะจัดการ Shoulder Block ใส่ Kids!! Kids หงายเงิบ!! Rick เด้งเชือกก่อนจะกระโดด Leg Drop เข้ากลางคอของ Kids!! Rick จับ Kids ยืนขึ้นมาก่อนจะจัดการเตะเข้าขา!! Kids โดนเข้าไปแค่กุมเท้า!! Rick จัดการตีเข่าใส่ Kids!! แต่ Kids จับได้!! ก่อนจะจัดการพลัก Rick ออกไป!! Rick โดนเข้าไปเด้งเชือกกลับมาเจอ Kids ยกเท้า Big Boot ใส่หน้า!! Rick หงาย!! Rick เซลุกขึ้นมาเจอ Kids จัดการ Clothsline เข้าคอ!! Rick ล้ม!! Kids จับ Rick โยนขึ้นมาก่อนจะเหวี่ยงเข้ามุม!! Kids พุ่งมา Corner Clothsline!! แต่ Rick กระโดดเอาเท้ายัน Kids ออกไป!! Kids เซ!! Rick กระโดดขึ้นเชือกเส้นที่สองก่อนจะจัดการ Diving Rolling Savate!! ดัน Kids ไปติดอีกมุม!! Rick พุ่งเข้าไป Yakuza Kick เข้าเต็มหน้าของ Kids!! Kids หลับ!! Rick เดินเข้าไปแท็ก Dlberto เข้ามา!! Rick จับ Kid ใส่ Reverse Atomic Drop!! Dlberto จัดการเด้งเชือกใส่ Big Boot เข้าหน้าของ Kids!! Dlberto จัดการกระโดดไปที่ขอบเวทีก่อนจะจัดการ Slingshot Somersault ทับ Kids!! Dlberto กด

1.............................

2..........................

ยังฮับ!! Kids ยกไหล่ทัน!! Dlberto ลากคอ Kids ขึ้นมา แต่โดน Kids พลักออกไป!! Dlberto หลังอัดเทริน์บัคเคิล!! เซกลับมาเจอ Kids จับยกใส่ Ura-Nage ฟาดพื้น!! Kids จัดการกระโดด Knee Drop เข้ากลางหน้าของ Dlberto ต่ออีกที!! Kids แท็กเอา P.K เข้ามา!! Kids จับ Dlberto เหวี่ยงเข้าเชือก!! P.K เด้งเชือก Drop toe hold ใส่ Dlberto!! Dlberto หน้าฟาดพื้น!! Kids จัดการ Elbow Drop ใส่หลังของ Dlberto ซ้ำอีกดอก!! Dlberto เจ็บ!! P.K จับ Dlberto ยืนขึ้นมาก่อนจะจับฟาด Scoop Slam!! P.K รีบเด้งเชือกก่อนจะจัดการ Bodysplash ทับ Dlberto แต่ Dlberto ยกเข่าดักไว้!! Dlberto จับ P.K ใส่ Russian Leg Sweep!! ดึง P.K ล่วง!! Dlberto รีบเด้งเชือกก่อนจะสปริงบอร์ด Moonsault อัดใส่!! P.K โดนเข้าไปจุก!! P.K ปีนขึ้นเชือกก่อนจะ Diving Bodypress!! แต่ P.K ยกเข่าอัดใส่!! Dlberto โดนไปเด้ง!! P.K จับล็อค Reverse DDT!! Warrior กระโดดจากขอบเวทีเข้ามาช่วย Leg Drop ใส่ท้องของ Dlberto ส่วน P.K ก็ทิ้งตัวลงไป!! อัด Dlberto ลงไป!! P.K จัดการเด้งเชือก Fist Drop อัดใส่หน้าของ Dlberto ซ้ำอีกดอก!! Dlberto น็อค!! P.K จับ Dlberto ยืนขึ้นมาก่อนจะจับฟาด Scoop Slam!! แต่ Dlberto ดิ้นหลุดก่อนจะลังการตัวเข้าไปแท็ค Hassan!! Hassan ไม่รอช้าออกมา Big Boot ใส่ P.K!! P.K หงายหมุนเป็นมุม 360 องศา!! ข่าว 360 องศา!! มันเกี่ยวไหม?? ช่างเหอะ....P.K ลุกขึ้นมาเจอ Hassan เตะเข้าหน้าท้อง!! ก่อนจะจับยก Snap Suplex!! ฟาด P.K ลงไปกับพื้น!! Hassan เด้งเชือก Bodysplash ทับซ้ำอีกดอก!! Hassan กด

1............................

2.........................

P.K ดิ้นหลุดทัน!! Hassan จับ P.K ยก Military Press!! แต่ P.K ดิ้นหลุดทัน!! P.K เด้งเชือก!! Hassan หันมาเจอ Spinning Wheel Kick เข้าหน้าของ Hassan!! Hassan นอน!! P.K กระโดดขึ้นเชือกเส้นที่สามก่อนจะกระโดด Diving Double Foot stamp เข้าท้องของ Hassan!! Hassan จุก!!! P.K จับ Hassan ยืนขึ้นมาแต่โดน Hassan จับใส่ Jawbreaker!! P.K ถอยล่น!! Hassan จัดการพุ่งเข้าไป Big Boot ใส่ P.K แต่ P.K ดึงเชือก!! Hassan ตกลงไป!! P.K เด้งเชือกก่อนจะจัดการพุ่งใส่ Suicide Dive อัด Hassan!! P.K ลุกขึ้นมาเจอ The Crazy กระโดดเอาเข่าอัดกับ P.K!! P.K นอน!! Crazy หันไปเจอ Kid กระโดด Crossbody ทับใส่ Crazy ตามไปอีกราย!! Kids ลุกขึ้นมาเจอ Dlberto อยู่ในเวทีเด้งเชือก Sprinboard Hurricana เกี่ยวคอ Kid!! Dlberto ยืนขึ้นมาเจอ Mac กับ Warrior เด้งเชือก!! Mac ทำ Suicide Dive!! ส่วน Warrior ทำ Springboard Knee Attack อัดใส่หน้าและลำตัวของ Dlberto!! ตายอีกศพ!! ทั้งคู่แท็กมือกันแต่ไม่ระวังเจอ Rick กระโดด Triangle Plancha อัดใส่ทั้ง Mac และ Warrior!! Rick อัดเข้าไปแต่ก็เจ็บด้วย!! Hassan พื้นมาคนแรกจัดการใส่ P.K ขึ้นเวที!! P.K ลุกขึ้นมางงๆเจอ Hass Devotion!!!!! (STO) ฟาด P.K ลงไป!! Hassan กด

1...........................

3......................

Eliminate : Andrew P.K
HLX 4 : 3 Resolution

Hassan จัดการออกไปได้หนึ่งหันมาเจอ Warrior Springboard Elbow smash เข้าหน้าของ Hassan!! Hassan ถอยล่น!!! Hassan โดนศอกไปเด้งเชือกกลับมาเจอ Warrior กระโดด Dropkick แต่ Hassan เอามือปัดไปได้!! Warrior หลังฟาดพื้น!! Hassan เด้งเชือกทำ Elbow Drop แต่ Warrior ทำ Drop toe hold แก้ทาง!! Hassan หน้าฟาดพื้น!! Warrior จัดการจับ Hassan ยืนขึ้นมาก่อนจะจับใส่ Reverse Atomic Drop!! Hassan โดนเข้าไปจุก!! Warrior จัดการเด้งเชือกจับหัวของ Hassan ใส่ One Hand Bulldog!! แต่ Hassan ดิ้นหลุดพลัก Warrior ออกไป!! Warrior หันมาเจอ Hassan ฟาดด้วย Axe Handle!! Warrior หมุน 360 องศา!! Hassan จับ Warrior แบกขึ้นมาก่อนจะจับใส่ Oklahoma Slam!! ฟาด Warrior ลงไป!! Hassan แท็กเอา The Crazy เข้ามา!! Hassan จับ Warrior ใส่ Scoop Slam!! Crazy จัดการใส่ Diving Leg Drop ต่ออีกที!! Warrior จุก!! Crazy จับ Warrior ยืนขึ้นมาล็อคใส่ DDT!! แต่ Warrior ดิ้นหลุดก่อนจะจัดการยัน Big Boot ใส่ Crazy!! Crazy หงาย!! Warrior จับ Crazy ยืนขึ้นมาก่อนจะเหวี่ยงเข้าเชือก!! ไม่!! Warrior เปลี่ยนใจดึง Crazy เข้ามาก่อนจะจัดการจับใส่ Kitchen Sink เตะเข้าท้องของ Crazy!! Crazy จุก!! Crazy คลานเข้าไปแท็กเอา Dlberto เข้ามา!! Dlberto พุ่งเข้ามา Clothsline แต่ Warrior หลบได้!! Dlberto หันกลับมาเจอ Warrior เตะหน้าท้อง!! ก่อนจะจับบิด Warrior Zone!!!!! (Moonlight Drive) ใส่ Dlberto ตายสนิท!! Warrior ลาก Dlberto ไปที่มุมตัวเองก่อนจะแท็คเอา Mac เข้ามา!! Mac กระโดดขึ้นเชือกเส้นที่สามก่อนจะจัดการทำ Victory!!!! (Air Bourne) ซ้ำอีกที!! Dlberto ตายสนิทอยู่ในรูปกด กรรมการนับ

1............................

3.............................

Eliminate : Dlberto
HLX 3 : 3 Resolution

Mac ยืนขึ้นมาเจอ Rick พุ่งเข้ามา Risk Shot!!!!! (Sick Kick) เข้าเต็มหน้า!! Mac โดนไปมึน!! Rick จับยก Back Suplex ต่อก่อนจะจับแขนล็อค Kimura!! Mac โดนล็อคแขนเต็มๆ Rick ล็อคแน่นมากท่าล็อคสไตล์ MMA ออกฤทธิ์แล้ว!! Mac แหกปากลั่น!! Rick ก็ล็อคไม่ปล่อย!! Mac ออกแรงคลานจับเชือกไว้ได้!! Rick จับเป็นต้องปล่อย!! Mac เกือบตายลุกขึ้นมาเจอ Rick พุ่งเข้ามา Big Boot แต่ Mac หลบได้ก่อนจะจัดการ Leg Sweep กวาดเท้าของ Rick ล้มหลังฟาดพื้น!! Mac จัดการสปริงบอร์ด Elbow Drop ใส่ Rick ซ้ำอีกดอก!! Rick เจ็บ!! Mac จัดการกระโดดไปที่ขอบเวทีก่อนจะจัดการ Springboard Bodypress แต่ Rick กลิ้งหลบได้!! Mac ท้องฟาดพื้น!! Mac ลุกขึ้นมาเจอ Rick กระโดด Enzuigiri เข้าคอ!! Mac มึน!! Rick จัดการใส่คอมโบ Rick Pattern!!!!! (Kenta Rush)!! Mac โดนไปก็ยังไม่ล้มเช่นเคย!! Rick เด้งเชือกทำ Risk Shot!! แต่เจอ Mac สวนด้วย Sit Out Neckbreaker ตอนหันหลังวิ่งเมื่อกี้!! Rick นอนเจ็บคอ!! Mac จัดการแท็กเอา Kids กลับเข้ามา!! Mac จัดการแบกสปริงบอร์ด Leg Drop!! Kids จัดการเด้งเชือกกระโดด Elbow Smash เข้าท้องของ Rick!! Rick จุก!! Kids ยืนรอเตรียม Hero Flash II (Shinning Wizard)!!!!! Rick พยุงตัวขึ้นมาเจอ Kids พุ่งมา Hero Flash II!! แต่ Rick โยกตัวหลบทัน!! Kids หันมาเจอ Rick จับใส่ Memorial (Code Blue)!! ฟาด Kids ลงไปกับพื้น!! Rick หมดแรง Kid ก็หมดแรง!! Rick คลานเข้าไปจับ Kids กด!! กรรมการนับ

1.........................

2.......................

3.......................

ไม่!! Memorial มันแค่ท่าซิกเท่านั้นเฟ้ย!! Kids ทนได้!! Rick จัดการขึ้นเชือกกระโดด Bodypress!! แต่วืด!! Kids หลบได้!! Rick ท้องฟาดพื้นซะเอง!! Kids จัดการเด้งเชือกใส่ Running STO ฟาด Rick ลงไปกับพื้น!! Rick หลับ!! Kids จับ Rick แบกขึ้นมาก่อนจะจับใส่ Hero Snack!!!! (Hero Welcome) ใส่ Rick!! Rick นอน!! Kids ตะโกนออกนอกเวทีให้โยน Elbow Pad!! คนสั่นระฆังกำลังจะโยนมาให้แต่ Hassan ไปแย่งออกจากมือมาได้!! Hassan โยนออกไปทางคนดู!! Kids มองแบบงงๆ หันมาเจอ Rick จับยก Northern Light Suplex!! อัดลงไป!! Rick จัดการแท็กเอา Crazy เข้ามา!! Kids ลุกขึ้นมาเจอ Crazy ใส่ 12Steps!!!!! (Spear) ปักเข้าท้องของ Kids!! Kids ถึงกับนอน!! Crazy จับ Kids ยืนขึ้นมาก่อนจะเหวี่ยงเข้ามุม!! Crazy ตามซ้ำด้วย Bodysplash!! ทับ Kids!! ตามด้วยจับลวบยก Ringing Of The Dragon!!!!!! (Sit Out Spinebuster) แต่ Kids แก้ด้วย Cradle DDT!! ฟาดหน้าของ Crazy ลงไปกับพื้น!! Crazy เจ็บเอง!! Crazy มึนๆเจอ Kids จับยกใส่ Scoop Powerslam ฟาด Crazy ลงไป!! Kids จัดการแท็กเอา Warrior เข้ามา!! Kid แบก Crazy แบบ Side Walk Slam!! Warrior ขึ้นเชือกใส่ Elbow Drop เข้าคอของ Crazy!! พร้อมด้วยทิ้งตัวลงไป!! Crazy ตาย!! Warrior กด

1...............................

2..............................

ยัง!! Crazy ทนได้!! Warrior จับ Crazy ยืนขึ้นมาเหวี่ยงเข้าเชือก!! Crazy เด้งกลับมาเจอ Warrior จับใส่ Hurricana แต่เจอ Crazy จับฟาดด้วย Powerbomb ลงไปแทน!! โครม!! Warrior เจ็บ!! Crazy เด้งเชือกก่อนจะจัดการ Big Boot ใส่ Warrior ที่ลุกขึ้นมาเข้าหน้า!!! Crazy จับ Warrior แบกขึ้นบ่าก่อนจะจะหมุน Flapjack ฟาด Warrior ลงไปอีกดอก!! Warrior ลุกไม่ขึ้น!! Crazy ไปยืนรอเตรียม 12Step อีกรอบ!! Warrior ลุกขึ้นมาเจอ Crazy พุ่งมา 12Step!! แต่ Warrior กระโดดหลบได้!! Crazy ปักมุม!! Warrior จัดการจับลวบกด กรรมการเห็นไหล่ตกพื้นทำหน้าที่ของกรรมการที่ดีในวงการระดับมวยปล้ำ ซึ่งจะนำผลแพ้ชนะในแมทช์นี้ได้ เราควรจะยกย่องให้เหล่ากรรมการเป็นบุคคลดีเด่นในวงการมวยปล้ำและเข้า HOF อีกต่างหาก (แกจะแพล่มไรนักหนาห้ะ ไอ้คนเขียน)

1…………………………..

2…………………………….

ยัง!!! Crazy ดิ้นหลุดทัน!! Warrior จัดการจับขาแบบ Ankle Lock ของ Crazy ไว้ก่อนจะแท็กเอา Mac เข้ามา!! Mac ปีนขึ้นเชือกก่อนจะทิ้งศอกใส่ขาของ Crazy!! Crazy ลงไปนอนกุมขา!! Mac จับ Crazy ยืนขึ้นมาแต่เจอ Crazy ใส่ Jawbreaker!! Mac โดนไปถอย!! Crazy จัดการใส่ Super Punch!! เข้าหน้า Mac!! Mac มึน!! Crazy จับแบกขึ้นไหล่ก่อนจะฟาด Oklahoma Slam!! Crazy เดินไปแท็ก Rick เข้ามา!! Crazy จับ Mac ใส่ Reverse Atomic Drop ใส่ Mac!! Rick จัดการเด้งเชือกใส่ Risk Shot เข้าเต็มหน้าของ Mac!! Mac มึน!! Rick จัดการจับ Mac ล็อคแบบ Double Under Hook และยกใส่ Memory Fading!!!!!! (Angel’s Wing) ฟาด Mac ลงไปกับพื้น!! Rick ไม่รอช้ากดทันที!! กรรมการทำหน้าที่นับ

1.......................

3...........................

Eliminate : Mr.Mac
HLX 3 : 2 Resolution

Rick ลุกขึ้นมาไม่ทันทำอะไรเจอ Kids ออกมา Hero Flash IIเข้าเต็มหน้า!! Rick มึน!! Kids จัดการจับ Rick ยก Gourdbuster ฟาด Rick ลงไปกับพื้นเวที!! Rick ถึงกับกุมท้อง!! Kids จับ Rick ยืนขึ้นมาก่อนจะจับเหวี่ยงเข้ามุม!! Kids ตามเข้าไป Corner Clothsline อัดคอ Rick!! Rick เจ็บ!! Kids จับยกใส่ Suplex ต่ออีกดอก!! Rick หลับ!! Kids จัดการจับ Rick ไปนั่งบนเทริน์บัคเคิล!! Kids จับยก Super-Plex!! แต่ Rick ฝืนไว้ได้ก่อนจะเอาหัวโหม่ง Kids ลงมา!! Kids ล่วงลงมา!! Rick จัดการกระโดด Diving Clothsline ใส่ Kids!! Kids หงาย!! Rick จัดการเด้งเชือกกระโดด Leg Drop ใส่ Kids ซ้ำแต่ Kids กลิ้งหลบได้!! Rick ก้นอัดพื้น!! Kids จัดการเด้งเชือก Big Boot เข้าใส่ Rick!! Rick นอน!! Kids เด้งเชือกกระโดด Bodysplash ทับ Kids!! แบน!! อยู่ในรูปกดซะด้วย กรรมการนับ!!

1……………………..

2……………………

ยัง Rick ยกไหล่ทัน!! Kids จับ Rick แบกขึ้นมาฟาด Scoop Slam!! แต่ Rick ดิ้นหลุดจัดการจับล็อคคอแล้วยก Inverted Suplex!!! ฟาด Kids ลงไปกับพื้น!! Rick จัดการกระโดดไปที่ขอบเวทีเตรียม Springboard Memorial!! แต่ Warrior มาจากไหนไม่รู้มาจับขา Rick!! Rick พยายามสะบัดแต่ Kids พื้นมาต่อยเข้าหน้า Rick!! Rick มึน!! Kids จับยก Hip Toss ข้ามเชือก!! Rick โดนไปฝืนลุกขึ้นมาเจอ Kids เด้งเชือก Running Knee Lift เข้าหน้าอีกดอก!! Rick สลบ!! Kids จัดการจับยกใส่ Tilt-A Whirl Backbreaker ซ้ำอีกที!! Rick หมดสภาพ!! Kid ยืนรอเตรียมปิดฉากแล้ว ยืนเตรียมใส่ Rolling To The Future!!!!! (Rolling Elbow) Rick ลุกขึ้นมามึนๆเจอ Rolling To The Future เข้าเต็มหน้า!! Rick ตายทั้งยืน!! Kid กด

1.........................

2........................

3...........................

Eliminate : Rick Patterson
HLX 2 : 2 Resolution

Hassan ไม่รอช้าออกมาเอาไหล่อัดกับ Kid!! Kid หงาย!! Hassan จับ Kid ใส่ T-Bone Suplex ต่อ!! Kid โดนจับฟาดไป Hassan เลื่อยมาล็อค Boston Crab ต่อ!! แต่ Kid เอาเท้าพลักออกไป!! Hassan เด้งเชือกเซกลับมาเจอ Drop toe Hold!! Hassan หน้าฟาดพื้น!! Hassan เซลุกขึ้นมา!! Kid จัดการเด้งเชือก Swing Neckbreaker ใส่!! บิดคอของ Hassan!! Hassan นอนกอง!! Kid แท็กเอา Warrior เข้ามา!! Warrior จับ Hassan ยืนขึ้นมาใส่ก่อนจะจับใส่ Twist of death!!!!! (Twist of Fate)!! ฟาด Hassan ลงไป!! Warrior ขึ้นเชือกเตรียม Twister Bomb!!!!! (Swanton Bomb) แต่ Crazy มาช่วยพลัก Warrior ลงไป!! Warrior ตกลงไปหน้าฟาดพื้น!! Warrior ลุกขึ้นมาเจอ Hassan เด้งเชือกใส่ Detroit Shot!!!!! (Bycicle Kick) เตะหน้าของ Warrior!! Warrior หลับ!! Hassan จับยก Suplex ต่ออีกที!! และก็จัดการกด

1......................

2.....................

ยัง!! มันเป็นไปได้ไงกัน!! Warrior ทนได้!! Hassan แท็คเอา Crazy เข้ามา!! Hassan จับ Warrior ยกเตรียม Powerbomb!! Crazy กระโดด Double Knee Backbreaker!! อัดใส่ Warrior!! Warrior เจ็บ!! Crazy ก็เจ็บ!! Crazy พยุงตัวขึ้นมาจะจัดการจับ Warrior ที่พึ่งลุกขึ้นมายกใส่ Double Underhook Powerbomb!! ฟาด Warrior ลงไป!! Warrior นอน!! Crazy จัดการเด้งเชือกกระโดด Bodysplash ทับ Warrior!! แต่ Warrior ยกเข่าอัดใส่ Crazy!! Crazy จุก!! Warrior จัดการเด้งเชือกจับใส่ One Hand bulldog อัดใส่ Crazy!! Crazy หน้าฟาดพื้น!! Crazy ลุกขึ้นมาเจอ Warrior ใส่ Running Drop kick อีกดอก!! Crazy หมดแรง!! Warrior จัดการจับ Warrior Zone!!!!! บิดคอของ Crazy!!! Warrior จะกดแต่เจอ Hassan ใส่ Detroit Shot ซะก่อน!! Warrior สลบ!! Hassan จับใส่ Hass Devotion ต่อ!! Warrior ตายไปอีกราย!! Hassan กลับเข้ามุมตัวเองกรรมการเห็นมันอู้ก็จัดการนับ!! Crazy เอามือพาดกรรมการนับ

1.......................

2.....................

3....................

ไม่ๆ Warrior จับเชือกไว้ได้!! Crazy จัดการจับ Warrior เตรียมใส่ Ringing of the Dragon แต่ Warrior เลื้อยออกมาได้!! Crazy งงๆหันมาเจอ Warrior เตะหน้าท้องและจับใส่ Warrior Zone!!!! Warrior กด

1.....................

3......................

Eliminate : The Crazy
HLX 1 : 2 Resolution

Hassan เหลือคนเดียวแล้ว!! Hassan ไม่รอช้าออกไปลุยทันที!! แต่ Warrior หนีไปแท็ก Kid!! Kid เข้ามา Shoulder Block ใส่ Hassan แต่ Hassan ไม่ล้ม!! จัดการตีศอกใส่หน้าของ Kid!! Kid เซแต่สวนด้วย European Uppercut!! Hassan จัดการ Back Chop ใส่อกของ Warrior กลับ!! Warrior สวนด้วย European Uppercut!! Hassan เซ!! Warrior จะฉวยโอกาศซ้ำแต่เจอ Hassan ตีเข่าใส่!! Warrior งอ!! Hassan จับยก Spinebuster ฟาด Warrior ลงไป!! Hassan เด้งเชือกกระโดด Bodysplash ทับ Warrior ลงไป!! Hassan กด

1........................

2..........................

ยัง!! Hassan เตรียม Detroit Shot!!!! Warrior ลุกขึ้นมาเจอ Detroit Shot!!!!! แต่หลบทัน!! ไปแท็คเอา Kid เข้ามา!! Kid เข้ามา Big Boot ใส่ Hassan แต่ Hassan หลบได้ก่อนจะจัดการลวบกด เล่นมุขง่ายแบบนี้เลยเรอะ!! กรรมการนับตามหน้าที่!!

1………………………..

2………………………..

3……………………..

หา?? ง่ายๆแบบนี้เนี่ยนะ?? ผมเคยพูดโกหกซะที่ไหนล่ะ?? หืมมมมมมมมมมมม?? ก็กำลังพูดอยู่นี่ไงคำโกหกน่ะ? โกหกอาร๊ายยย ชั้นพูดจริงเว้ย พูดจริง!!

Eliminate : Pacific Kid
HLX 1 : 1 Resolution

เห็นไหม!! กลับเข้าเรื่อง!! Hassan ที่พึ่งลวบกดเสร็จเจอ Warrior เตะหน้าท้องก่อนจะจับใส่ Twist of Death!! ฟาดหน้าของ Hassan ลงไป!! Warrior ขึ้นเชือกก่อนจะจัดการ Twister Bomb!!!!! อัดเข้าหน้าท้องของ Hassan ลงไป!! Warrior จัดการกด

1..........................

2........................

3.............................

เพลง We Are One ดังขึ้น!!!

Mark : Here’s your winner And the newwwwwww!!! The UOW Couple Tag Team Champion The Resolution!!!!!

อ้าว เห้ย!!! คนดูโห่แหลกเลยครับ Reso ชนะไปครับ ได้เป็นแชมป์แท็กทีมคนใหม่!!! แถมทีม HLX ต้องถูกยุบครับ!! ทำไงดีล่ะเนี่ย Reso ก็ฉลองแชมป์ไปครับ HLX ก็นั่งสลดครับ แพ้ครับ

Warriors : เห็นรึยังล่ะ วู้วววว!! ชั้นสามารถล้างแค้นพวกแกได้สำเร็จแล้วใน Cyber Revolution!!!
Hassan : …… แน่นอนว่าชั้นต้องทำสัญญาแน่ เพียงแค่….. เพื่อนชั้นมีอะไรอยากจะพูดนิดหน่อย (ยื่นไมค์ไปให้ Delberto)
Delberto : ชั้นคงจะได้พูดกับแฟนๆ HLX และชาว UOW Universe ทุกคนเป็นครั้งสุดท้ายแล้วสินะ (คนดูงง)
Delberto : เพราะว่า ชั้น….. จะลาออกจาก HLX และ UOW แล้วล่ะ (คนดูโห่ครับ)
Delberto : เนื่องจากผลงานที่ผ่านมาของชั้นนั้นแย่มาก ชั้นจึงจะยอมรับผิด ด้วยการ ขอลาออกจาก UOW!!! (คนดูตะโกน Don’t Go!!! Don’t Go!!! Don’t Go!!!)
Delberto : ถึงพวกนายจะห้ามชั้น แต่มันคงเป็นไปไม่ได้หรอก เพราะชั้นได้ตัดสินใจไปแล้ว….
Delberto : โชคดีทุกๆคน Hassan , Crazy ชั้นดีใจที่ได้เป็นเพื่อนกับนาย
Delberto : Resolution ก็เช่นกัน ถึงแม้เราจะกัดกันจะตาย แต่ถ้าชั้นไม่ได้กัดกับแก คงเหงาน่าดู
Delberto : ไปก่อนละ!!! โชคดี!!! Good Bye!!!

เพลง You’re Gonna Pay ดังขึ้น!!! เป็นเพลงเดี่ยวของ Delberto ครับ Delberto กอดกับทุกคน HLX แล้วกอดกับ Reso ด้วยเช่นกัน แล้ว Delberto ก็แตะมือคนดู Ringside ทั้งหมดแล้วเดินกลับไปพร้อมน้ำตา……

ทันใดนั้น ภาพของ Jacky ก็ปรากฏที่หน้าจอ Titantron!!!

UOW Thailand Smashing Success 2011 19

Jacky : อ่า ก็ขอแสดงความเสียใจกับ Delberto ด้วยนะ
Jacky : เข้าเรื่องที่ชั้นจะมาพูดดีกว่า
Jacky : เนื่องจากสมาชิกทีม Resolution มี 4 คน
Jacky : แล้วเข็มขัดมีแค่ 3 เส้น คราวนี้ชั้นไม่ยอมใจอ่อนแล้วนา เพราะตอนนี้ชั้นคือประธานอยู่
Jacky : ชั้นขอสั่งยุบ!! ให้เหลือเพียง 2 เส้น!!

ทันใดนั้นทีมงานของ UOW ก็เข้ามาเอาเข็มขัด 1 เส้นกลับไป

Jacky : ชั้นให้เวลาพวกแก 1 Week ว่าใครจะเป็นแชมป์แท็กทีม แค่นี้แหละ(มาบอกผมหลังไมค์ก่อนวันอังคาร)

ภาพของ Jacky หายไป เหลือ Reso ยืนจับกลุ่มคุยกัน

Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by Admin Fri Mar 25, 2011 4:59 pm

ตัดเข้าโฆษณา

แก๊งๆๆ!!!

Mark : Following Contest Is 1 On Tag Handicap Match!!! And The Career Vs President Of UOW Match!!!!!!

1 ต่อ 2 Career Vs President เดิมพันด้วยอาชีพและตำแหน่งประธานของ UOW ครับ

เพลง The Great Khali Theme ดังขึ้น!!!

Mark : Introducing First From Mumbai , India!!!! Weight 215 Pounds!!!! “Sultan of Wrestle” Muhammad Abdulaziz!!!!!

คนดูโห่ครับ คนดูเฮคครับ ไอ้พ่อค้าปล่อยเงินกู้มาแล้ว!!!! เดินออกมานิ่งๆเฉยๆไม่มีอะไรเลย แล้วยิ้มๆออกมาตลอดทาง พร้อมกับคุยไปกับพวกคนดู แล้วก็ควักเงินออกมาให้พวกคนดูกู้ยืม แล้วก็ควักอมยิ้มในถุงออกมาแจกเด็กไปด้วย จากนั้นก็เดินขึ้นไปบนเวที แล้วจะมีเงินพลุดังขึ้นรอบๆเวที พร้อมกับเสียงเฮและโห่ของคนดู

ทันใดนั้น…..

I Am The Best Wrestler Because I Am The Sick

เพลง Estranged ดังขึ้น!!!!

Mark : And His Opponent!!!! From Los Angelis,Carlifornia Weight 265 Pounds!!!! “The Entertainer” The Sick!!!!!

คนดูเฮครับ The Sick ออกมาแล้ว!!! เดินออกมาแล้วก็มีพลุจุดขึ้นข้างหน้า TT ปังๆๆๆบูมๆๆๆ แล้ว Sick ก็ขึ้นเวทีไปยืนเก๊กบน TB ชูมือครบทั้ง 4 มุม

เพลง Reality ดังขึ้น!!!

Mark : And His Partner!!! From Jacksonville , Florida!!!! Weight 205 Pounds!!!! “The GM” Jacky Craz!!!!!

คนดูเฮครับ!! ประธานมาแล้ว!! ออกมาชู 2 นิ้ว แล้ววิ่งขึ้นเวทีทันที โดยการ Slide แล้วลุกขึ้นชุ 2 นิ้วอีกที

แก๊งๆๆ!!!

เก๊งๆๆๆๆเริ่มแล้วครับวันนี้ Muhammad ซวยหน่อยนะครับเจอ 2 รุม 1 ทางอีกฟากส่ง Sick มาก่อนครับ Sick ทำมือเหมือนจะประมือวัดพลังครับ Muhammad จะประมือวันฟลังเช่นกันแต่ Sick ชิงจังหวะเตะก่อนเลยครับเตะๆๆๆๆๆๆๆแล้วถีบอีกที Muhammad ล้มเลยครับ Sick ทำท่าเยาะเย้ย 55555+!!!! Muhammad ลุกขึ้นมาครับ Sick เดินไปต่อย Muhammad หลบครับแล้วตบหน้า เปรี้ยง!!!!!!!!! Sick หน้าบิดไปเลยครับ Muhammad ไม่รอช้าครับต่อยๆๆๆเตะๆๆๆๆคืนทุน Sick ครับแล้วจับ Sick ใส่ Runing DDT ครับ แต่ Sick ไม่ยอมบิดตัวกลับแล้วตบเกรียน Muhammad แป๊ะ!!!!!!!!เสียงเกรียนแตกฮะ Muhammad หันมาครับเจอ Sick ใส่ Arm Drag ครับ Muhammad ลุกขึ้นมาอีกโดน Arm Drag อีกทีครับ Muhammad ลุกขึ้นมาอีกเจอ Sick กระโดด Dropkick ครับ Sick ลากคอ Muhammad มาแล้วใส่ Back Suplex ครับ Muhammad ม้วนตัวได้ดัน Sick ไปติด TB ครับดันๆๆๆๆๆแล้วก็ดัน Sick ทุบๆๆๆๆๆแล้วลาก Muhammad มาจับใส่ Powerbomb เลยครับแล้ว Sick ก็เดินไปแท็ค Jacky เข้ามาครับ Jacky เข้ามาก็ยำเลยครับกระทืบๆๆๆๆแล้วลากคอ Muhammad มาแล้วใส่ European Uppercut เต็มๆคางเลยครับ Muhammad เซแล้วอีนี่จ๋า~~~ เห้ย!! Muhammad เซมาครับ Jacky เลยวิ่งไปที่เชือกครับแล้วกระโดด Springboard Crossbody ครับแต่ Muhammad กระโดด Dropkick สวนกลับเข้าให้ครับ Jacky นอนจุกหนักเลยครับ Muhammad เดินมาด่าเลยครับ เจ็บไหมละว่ะ บังอาจนะจ๊ะอีนี่จ๋า อีนี่มาขายถั่วดีๆ ก็มาหาเรื่อง -*- ไม่ใช่ละๆๆๆ!!!! Muhammad ลากคอ Jacky มาครับแล้วใส่ Enzuigiri ครับ Jacky ทรุดเลยครับ Muhammad ไปที่เชือกครับแล้วกระโดด Springboard Leg Drop ทับใส่ตัว Jacky เลยครับ Muhammad กดครับ กรรมการมานับ!!!

1………………………

2………………………

Sick มากระทืบ Muhammad ครับแล้วลาก Jacky มาใกล้ๆมุมตัวเองครับ Jacky แท็ค Sick เข้ามาครับ Sick เข้ามาก็ไม่รีรอครับจับ Muhammad ใส่ Belly To Belly Suplex ครับ Sick ยังไม่มันส์ครับลาก Muhammad ขึ้นมาแล้วเหวี่ยงเด้งเชือกครับแล้วใส่ Sick Drop!!!!(Samoa Drop) ครับ Muhammad จุกครับกำลังลุกขึ้นมาเจอ Sick ใส่ต่อเนื่องครับ คราวนี้ Sick จับ Muhammad ใส่ Back Suplex ครับแต่ Muhammad ม้วนตัวแล้วยืนได้ครับ Muhammad เลยจับ Sick ใส่ Back Suplex คืนครับ Sick ม้วนตัวไม่ได้ครับตัวไม่อ่อนแล้วพลิ้วไม่พอครับลงไปนอนกุมขมับเจ็บหัวเลยครับ Muhammad ลุกขึ้นมาครับนึกสนุกอะไรไม่รู้ละครับวิ่งไปแล้ว Baseball Slide ใส่ Jacky ที่ยืนอยู่ข้างเวทีครับ Jacky ตกลงมาหน้าฟาดขอบเวทีเลยครับ Muhammad หันกลับมาเจอ Sick ใส่ Russian Leg Sweep ครับแล้ว Sick ม้วนตัวมาแล้วใส่ Reverse Chin Lock รัดคอ Muhammad ไว้เลยครับ Muhammad ว่าไงอ่ะ………????? Muhammad พยายามลุกแล้วครับ!!!!!!!!! ศอกๆๆๆๆๆกระแทกใส่ท้อง Sick แล้ว Muhammad เด้งเชือกครับแต่ดวงดีมากๆครับ Sick ยืนรออยู่แล้วจับ Muhammad ใส่ Sick Drop!!!!(Samoa Drop) สวนกลับไปเลยครับแล้ว Sick ไปแท็ค Jacky เข้ามา Jacky ขึ้น TB เลยครับแล้วกระโดด Craz Drop!!!!!(Diving Leg Drop) ครับแล้วกด กรรมการมานับแว้ววววววว!!!!!(แล้วจะดีใจไปทำไมว่ะ -*-)

1.............................

3......Muhammad ไม่ยอมจร้า~~~~!!!!!!!!!!! Jacky ขึ้น TB ครับแล้วกระโดด Craz Drop!!!!!(Diving Leg Drop) อีกทีครับดูสิว่าทนไหม ตู้ม!!!!!!! เต็มๆพื้นเลยครับ Jacky ตรูดลงพื้นไปเต็มๆเลยครับ Jacky รีบคลานไปแท็ค Sick ทันทีเลยครับ Sick เข้ามาเจอ Muhammad Side Kick ล้มเลยครับ Sick ลุกขึ้นมาเจอ Jumping Neck breaker ครับ Muhammad เดินตามมาครับแล้วใส่ Sultan Breaker!!!!!(Code Breaker) ครับ Sick ยืนเอียงๆมึนๆเป็นคนเมายาเลยครับ Muhammad วิ่งเข้ามา Dropkick ใส่เต็มๆหน้าอก Sick เลยครับ Sick กระเด็นไปที่มุมเต็มๆเลยครับ Muhammad วิ่งเข้าไปอีกครับแต่ Jacky เอามือมาตบตัว Sick ครับ ถือว่าเป็นการแท็คแล้วนะครับ Muhammad ไม่รู้ครับวิ่งไป Big Boot เข้าให้เต็มๆหน้า Sick เลยครับ Jacky เด้งเชือกมาครับแล้วจับ Muhammad ใส่ Hurricanrana ครับ Muhammad ตีลังการอบครึ่งแล้วนอนตายเลยครับ Jacky ลากคอ Muhammad ขึ้นมาแล้วใส่ J-Slam!!!!!(Playmaker) ครับแต่ Muhammad ไม่ยอมครับพลิกตัวแล้วจับ Jacky ใส่ Runing DDT ครับ Sick เห็นแล้วทนไม่ได้ครับวิ่งเข้ามาจะช่วย Jacky ครับแต่เจอ Muhammad ใส่ Enzuigiri เตะ Sick ข้ามเชือกเส้น 3 ตกเวทีไปนอนขข้างล่างเลยครับ Jacky ลุกขึ้นมายังมีอาการเซโรงังโดนเลยครับ Muhammad จับ Jacky ใส่ Sultan Breaker!!!!(Code Breaker) เลยครับ Muhammad กดเลยครับ Sick ยังไม่ลุกเลยครับ กรรมการวิ่งมานับครับ

1..............................

2...............................

3.............เห้ยๆๆๆเกือบแล้วครับ Jacky ยังยกไหล่ได้ครับ Muhammad ลุกขึ้นมาครับเด้งเชือกแล้ว..........โดน Sick ดึงเชือกตกเวทีไปนอนข้างล่างเลยครับ Jacky ยังคงนอนต่อไป Sick ลาก Muhammad มาครับต่อยๆๆๆๆ Muhammad เซไปตรงทางเปิดตัวเลยครับ Sick ตามมาอีกครับต่อยๆๆๆเตะๆๆๆๆถีบๆๆๆๆแล้วจับ Muhammad ใส่ Sick Lock!!!!!(Sharp Shooter) ครับหักสุดๆ + นั่งทับด้วยครับ Jacky ลงเวทีมาแล้วไปช่วย Sick ครับมานั่งทับ Muhammad อีกคนครับแล้วใส่ Camel Clutch ครับโอ้ยยยยยยยยย~~~~!!!!!!!!ส่วนล่าง Sick Lock!!!!!(Sharp Shooter) ส่วนบน Camel Clutch ตายกันพอดีครับ Muhammad ทนไม่ได้ครับตบพื้นยอมแพ้เลยครับ!!!!เฮชนะแล้ววววววววว -*- ถ้าตรงนี้มันบนเวทีนะตบให้ตายเขาก็ไม่ให้แหละครับ!!!!! แหมๆๆๆ Sick ลาก Muhammad ไปโยนไว้บนเวทีเลยครับ Jacky ตามขึ้นไปครับแล้ววิ่งไปแล้วกระโดด Joker Sault!!!!!!(Lion Salt) ครับตู้ม!!!!!!!!!!!!!!! Muhammad ประสาทสัมผัสดีมากๆครับไม่หลบเลย -*- ยอมโดนแต่โดยดีครับ Sick ตะโกนบอก Jacky ครับ กดเลย!!!กดเลย!!!กดเลย!!!กดเลย!!! Jacky ก็ว่านอนสอนง่ายครับ(แหมยังกะหมา = =) กดเลยครับ กรรมการวิ่งมานับเร็วๆสิเว้ยเห้ย!!!!!!!!

1..........................

2......................

3...........!!!!!!!!!! แก๊งๆๆๆเห้ยๆๆๆ Muhammad ยังยกไหล่ขึ้นได้ครับแล้วชู 2 นิ้วอีกตะหากครับ Jacky เซ็งเลยครับแล้วไปแท็ค Sick มา Sick วิ่งเข้ามาก็ทุบๆๆๆๆใส่ Muhammad เลยครับแล้วลากคอ Muhammad มาต่อยๆๆๆๆๆ Muhammad เซไปพิง TB เลยครับ Sick จับ Muhammad ยกขึ้นบน TB เลยครับ Sick ตมขึ้นไปครับแล้วใส่ Super Suplex ครับ Muhammad ไม่ยอมครับต่อยท้องๆๆๆแล้วจับ Sick ใส่ FrontSuplex ลงมาเลยครับ Sick นอนเจ็บเลยครับ Muhammad ขึ้น TB ครับแล้วกระโดด Abdulaziz Splash!!!!!!(Shooting Star Press) ลงมาอัดกระแทก Sick เต็มๆเลยครับ Muhammad จะกดแต่ Jacky วิ่งมาเลยครับ Dropkick ใส่ Muhammad ตกเวทีไปครับ Jacky เด้งเชือกมาครับแล้วกระโดด Suiside Drive ชน Muhammad กระเด็นเลยครับ Jacky ไปลากบันไดเหล็กมาครับแล้วจับ Muhammad มาใส่ Suplex ใส่บันไดเหล็กครับแต่ Muhammad สามารถพลิกตัวลงด้านหลังบันไดได้ครับแล้วจับ Jacky ใส่ Neck Breaker อัดกับบันไดเหล็กเลยครับ โครม!!!! Jacko ร้องโอดครวญเลยครับ Muhammad ขึ้นเวทีมาครับเจอ Sick จับใส่ Russian Leg Sweep ครับ Sick ลุกขึ้นมาครับแล้วลากคอ Muhammad มาครับจับล็อคแขนไว้ครับ Jacky มาพอดีเลยครับ Jacky ขึ้น TB ครับแล้วกระโดด Dropkick ใส่ Muhammad ครับบึ๊ก!!!!!!!!!!!!!!!!เสียงดังสนั่นหวั่นไหวครับแต่คนลงไปนอนตายนั้นเป็น Sick ครับ Muhammad เบี่ยงตัวเอา Sick มารับแทนครับ Sick ตกเวทีลงไปนอนแล้วพูดนิดๆครับ “เอ็งถีบตรูไมว่ะ = = ” Jacky มัวแต่ไปดู Sick ครับหันกลับมาเจอ Muhammad จับใส่ Abdulaziz Lock!!!!!!(La Mistica) เลยครับ อ๊าก!!!!!!!!!!!!!!!! Jacky ว่าไงละทีนี้

Jacky เริ่มไม่ไหวแล้วครับ!!!!!!!

คลานไปที่เชือกแล้วววววว!!!!!

Sick พยุงตัวขึ้นมาแล้วครับ!!!!!!!!

และ และ และ และและ และ!!!!!!!!!!!!!

Sick ก็นอนตายต่อครับ อ้าวแล้วลุกมาไมว่ะ -*-

Jacky ทนไม่ได้ครับ!!!!จับเชือก!!!!

เชือกบ้านแกดิยังไม่ถึงเลย!!!!!!!!

Jacky ใช้แรงฮึดสุดท้ายแล้วครับ!!!!!

ตบพื้นแหลกลานเลยครับ!!!!!!!!!!

Mark : Here's Your Winner And The New President Of UOW Muhammad Abdulaziz!!!!!!

คนดูโห่เสียงดังสุดเท่าที่จะเคยมีมาเลยครับ!!! แถมขว้างปาข้าวของใส่ Muhammad ครับ!!! Muhammad ต้องรีบวิ่งกลับไปครับ ถึงแม้จะเหนื่อยล้าเท่าไหร่ อยู่นิ่งๆก็โดนเต็มๆสิฟระ แต่วิ่งแล้วส่วนใหญ่ก็จะโดนอยู่ เข้าหลังเวทีไปแล้วครับ กรรมการต้องมาดูอาการทั้ง2 คนครับ แล้วก็ปิดรายการท่ามกลางเสียงโห่ของคนดู!!! สวัสดีครับ!!!!

Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by Abyss Fri Mar 25, 2011 5:12 pm

กระจอกกันทั้งนั้นสู้ตรูไม่ได้หรอกเว้ยพวกเมิงอ่ะ Dot ป่าวสาดดดดดดด
Abyss
Abyss
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by Joe Fri Mar 25, 2011 5:19 pm

ลาก่อน Del ทีมเราจบกันแค่ตรงนี้ละ ไม่มี part ต่อไปแล้ว ขอให้โชคดีพวก
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by Warriorszone Fri Mar 25, 2011 5:38 pm

55555555+ ชั้นบอกแล้วไงการเป็นคนดีของพวกแกอ่ะไม่ช่วยไรหรอกน่า 5555+

ส่วนใครจะเป็นแชมป์นั้น พวกชั้นจะมาบอกทีหลังเองแหละ 555555+ สะใจเว้ยยยยยย
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by Arm Fri Mar 25, 2011 5:57 pm

ไม่น่าเชื่อว่าทีมเราจะชนะ แต่อย่างว่าอ่ะนะ ชั้นเก่งกว่าพวกแกนี่หว่า 5555
Arm
Arm
UOW Superstar
UOW Superstar

ตั้งหัวข้อ by DanielsoN Fri Mar 25, 2011 6:35 pm

เห็นไหม?? เห็นรึยังว่าถ้าตัวๆ ไอ้เ้จ้า Michael เป็นแชมป์ไม่ได้หรอก!! ชั้นเก่งกว่ามันเป็นล้านเท่า!!
DanielsoN
DanielsoN
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by bryan-ford Fri Mar 25, 2011 7:17 pm

Sabin นี่แหละคือสิ่งที่แกคงต้องการพ่ายแพ้ให้ราชันแห่งตับ เอ้ย ราชันแห่งความโหดอย่างชั้น ไปฝึกมาใหม่แล้วค่อยกลับมาแพ้ชั้นสักอีกรอบเถอะ
bryan-ford
bryan-ford
UOW Reporter
UOW Reporter

ตั้งหัวข้อ by Drama Fri Mar 25, 2011 9:12 pm

และติดตาม Magic Midnight Show กันได้นะครับคนดูทุกโคนน วี๊ดวิ้ว
Drama
Drama
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by FWsprite Sun Mar 27, 2011 9:21 am

โถ่เว้ยๆๆๆๆ!!

ทำไมถึงไปแพ้อาบังนั่นได้ว่ะ!!

Jacky ผมช่วยคุณไม่ได้จริงๆ ผมขอโทษคุณด้วย ที่ช่วยคุณไว้ไม่ได้!!
FWsprite
FWsprite
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by azlamwit Mon Mar 28, 2011 9:24 pm

DRC ฝากไว้ก่อนเหอะ ชั้นจะไปหาอ.หนู 5 แถว สักให้ชั้นจนแกใช้ไสยศาสตร์ทำอะไรชั้นไม่ได้ ฝากไว้ก่อน
azlamwit
azlamwit
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by songnoy Wed Mar 30, 2011 1:38 pm

azlamwit พิมพ์ว่า:DRC ฝากไว้ก่อนเหอะ ชั้นจะไปหาอ.หนู 5 แถว สักให้ชั้นจนแกใช้ไสยศาสตร์ทำอะไรชั้นไม่ได้ ฝากไว้ก่อน
อ.หนู ก็เหอะ ทามไรชั้นไม่ได้หรอ
ขนาดให้รุมนะเนี่ยยังไม่ขนามือชั้นเลย
พวกแกต้องไปฝึกอีกเยอะนะ
ฮือ ๆ ๆ ๆ
songnoy
songnoy
UOW Rookie
UOW Rookie

https://www.facebook.com/DayRusChay

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics