Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

UOW Pyron 1/4/11

Abyss
DanielsoN
Arm
Joe
8 posters

Go down

UOW Pyron 1/4/11  Empty UOW Pyron 1/4/11

ตั้งหัวข้อ by Joe Thu Mar 31, 2011 6:21 pm

*หมายเหตุ โชว์แรกของ Head ใหม่ ขอย่อเพื่อสร้างเนื้อเรื่องก่อน

The night will come
and rip away,
her wings of innocence through every word we say
maybe it's time,
to spit out the core of our rotting union
hopefully before it

is taken away.
Away, away, away. They're taking it away

Bang Bang Bang Boom Boom!!!!!!!!

Shabin : สวัสดีครับทุกท่าน !!!
Jame : สวัสดีทุกท่านเช่นกันครับ !!!!!
Shabin : หลังจากที่ศึก Thailand Smashing Success ของเราผ่านไปนะครับ
Shabin : ก็มีเหตุการณ์หลายอย่างเกิดขึ้นเยอะเลยครับ
Jame : อาธิเช่นแชมป์ Junior คนใหม่ !!
Shabin : สมาชิกใหม่ของทีม Resolution !!
Jame : และอาจจะมีเหตุการณ์ใหม่ ๆ เกิดขึ้นก็เป็นได้
Shabin : เพราะที่นี่คือ Friday Night Pyron !! เย้ ๆ ๆ ๆ !!
Jame : และเหตุการณ์ต่าง ๆ จะเป็นอย่างไร เชิญชมได้เลยครับ

เพลง Regality ดังขึ้น !!!!!

Hassan เดินออกมานิ่ง ๆ ครับ หน้าตาขรึม ๆ แฟน ๆ ก็จับมือก็ไม่จับครับ เดินขึ้นเวทีไปขอไมค์

UOW Pyron 1/4/11  4ymp0

Hassan : สวัสดีทุกคน วันนี้ฉันจะมาพูดถึงเรื่องศึกใหญ่ที่ผ่านมา
Hassan : ว่าตอนนี้ ทีม HLX ได้ล่มสลายไปแล้ว เข้าใจว่าพวกท่านคงจะเสียใจ บางคนดีใจ
Hassan : แต่นั่นมันไม่ใช่ประเด็น ประเด็นคือ พวก Resolution ต่างหาก
Hassan : พวกมันคงระเหลิงน่าดูที่สามารถกำจัดเรา แต่ยังไงก็ยังมีผมกับ The Crazy
Hassan : คอยต้านพวกมันอยู่ พวกมันทำอะไรท่านไม่ได้หรอก เพราะวะ ............

เพลง WE ARE ONE ดังขึ้น !!!!!

กลุ่ม Reso ทั้งสี่ เดินออกมาหมดเลยครับ พร้อมกับเอาไมค์ที่ติดมาด้วย มาพูด

Warriors : ไง Hassan แกสบายดีมั้ย ฉันสังเกตุเห็นรอยช้ำที่หน้าแกนี่ มันคงมาจากหมัดนี้ซินะ
Warriors : แกคงจะเจ็บที่ต้องเสียทั้ง เพื่อนรัก แชมป์ และทีม ไปในคราวเดียว ฉันเข้าใจ
Warriors : ฉันเสียใจจริง ๆ นะ และฉันมีของขวัญจะปรอบใจแก แกลองหันไปมองข้างหลังซิ

UOW Pyron 1/4/11  1jarrettangle

พอ Hassan หันกลับไป ปรากฏว่าเขาคือ The Zax ครับ !! จากนั้น Hassan เจอกีต้าร์ฟาดเข้ากบาลเต็ม ๆ ครับ

แล้วกลุ่ม Reso ก็กรูกันเข้ามากระทืบ Hassan จนเลือดโชคครับ และทั้ง 4 ก็แจกท่าไม้ตายให้ Hassan คนละดอกครับ เริ่มจาก Kid ทำ Rolling To The Future !! แล้วตามด้วย Andrew P.K ทำ Sky Intro Hell !! ต่อด้วย Mr.Mac ทำ Victory !! แล้วปิดท้ายด้วย Warriors ทำ Twister bomb !! ตายครับ Hassan แน่จริง ๆ แน่นิ่งไปแล้วครับ แล้ว Warriors ก็หยิบไมค์มาพูด

Warriors : นี่แหละคือของขวัญที่ฉันให้แก Hassan
Warriors : และเรื่องสำคัญ !! คือ ฉันอยากแนะนำสมาชิกใหม่ของทีมเรา !!
Warriors : คือ !! ไอ้เกรียน !! The Zax !! (คนดูโห่ดังมาก)
Warriors : (ยิ้มให้คนดู) ไม่ต้องกลัว เราจะทำให้พวกท่านสนุกที่สุด UOW เตรียมตัวได้ !!

เพลง We Are One ดังขึ้นอีกรอบ !! กลุ่ม Reso โยนเรียงหน้ากันเป็นอนุสร และก็เดินกลับไปพร้อมกับความ Happy !!

Commercial Break

ตัดมาที่เวที

เพลง ตับเหินฟ้า ดังขึ้น !!!!!

Mark : Following Contest Is Single Match , Introducing First From Las vagas , USA !!!!! Weight 230 Pounds !!! “The Release” Drama Midnight !!!!!!

ไฟดับทั้งสนาม มีไฟส่องสว่างแบบในผับสว่างไปทั่วสนาม Drama เดินออกมา แล้วเต้นแร้งเต้นกาออกมา แล้วขึ้นเวทีไป

UOW Pyron 1/4/11  Matrix-neo

เพลง Prayer of the refugee ดังขึ้น !!!!

Mark : And His Opponent From Mexico !!!! Weight 247 Pounds !!!! “Mr.Survivol” The Crazy !!!!!!!!!!!

วันนี้ Crazy ไม่คึกเลยครับ ทำหน้าตานิ่ง ๆ ออกมา พอถึงเวทีก็เตรียมพร้อมสู้ปกติ แต่คนดูก็เฮครับ

UOW Pyron 1/4/11  180pxtigermaskiv

Single Match
Drama Midnight Vs The Crazy

เก๊ง ๆ ๆ ๆ กรรมการสั่นระฆังครับ

เริ่มแมตช์มา The Crazy กับ Drama ยืนจ้องหน้ากัน แล้วเดินวนรอบ ๆ เวที ได้จังหวะแล้ว Crazy เข้าชาร์จเลยครับ แต่ Drama ก็พลิกตัวไปจับล็อค Crazy จากข้างหลังครับ แล้วทำ German Suplex !! ว้าก !! ต้าม !! เต็ม ๆ ครับ !! และจากนั้น Crazy ก็ลุกขึ้นมาใหม่ แล้วยืนจ้องหน้ากับ Drama อีกครั้งครับ แล้วก็เข้าชาร์จอีกรอบครับ Drama ก็แก้ทางได้อีกแล้ว ทำ Drop Toe Hold !! Crazy หน้าคว่ำไปครับ และจากนั้น Drama ก็ลากศพ Crazy มาใกล้ ๆ เชือกครับ แล้วจากนั้น Drama ก็ขึ้น TB ไป แล้วทำ Moonsault !! ว้าก !! ยังครับ !! Crazy ลุกขึ้นมารับตัว Drama เอาไว้ จากนั้น Crazy จะเอา Drama ไปโขกกับ TB แต่ไม่ได้ครับ Drama ผลัก Crazy ออกไปติดกับ TB แล้วเข้าไปต่อยท้อง Crazy ไม่ยั้งครับ จากนั้น Drama เดินไปยืนที่ TB อีกฝั่งครับ แล้ววิ่งไปทำ Wheel of fotune !! ยังครับ Crazy สกัดด้วย Dragon Fire Pain !!!! เต็ม ๆ ครับ !! Drama นอนชักกระแด่ว ๆ Crazy ก็ไม่รอช้า เข้าไปกระทืบ ๆ ๆ ๆ ใส่ Drama ไม่หยุดครับ กรรมการต้องเข้ามาห้าม Crazy แกก็ไม่ยอมครับ จะกระทืบอย่างเดียว พอกรรมการเข้ามาห้าม ก็จัดการทำ Dragon Fire Pain !!!! ใส่กรรมการครับ โดนเข้าไปกรรมการคลานหนีลงมาข้างล่างครับ แล้วสั่งยุติแมตช์ ให้ Drama ชนะ

Mark : Here's Your Winner By DQ Drama Midnight !!!!

หลังแมตช์ The Crazy ไม่ยอมเลิกลาครับ ไปเอาเก้าอี้มาฟาดใส่หลัง Drama ซ้ำ ๆ ที่เดิม หลาย ๆ ที่ครับ จนเลือดซิบออกมา รปภ. ต้องมาห้าม Crazy ถึงสามคนครับ กว่าจะยอมกลับไป

Jame : ดุเดือดจริง ๆ เลยครับ Crazy
Shabin : และดูเหมือนว่า Crazy จะเป็น Heel ซะแล้วละครับ
Jame : ขนาดเป็น Face ยังดุขนาดนั้น แล้วถ้าเป็น Heel จะไม่ถึงขนาดฆ่าคนตายเลยหรอ
Shabin : นั้นซิครับ เอาไว้คอยติดตามทีหลังแล้วกันครับ

Commercial

ตัดไปที่หลังเวที

รถพยาบาลกำลังรับตัว Hassan ขึ้นรถไปครับ กำลังตรวจเช็คอาการเบื้องต้น แต่จู่ ๆ Warriors ก็เข้ามาผลักเบาะนอน Hassan ล่วงไปครับ แล้วเอาโซ่ที่ติดมือมาด้วย ต่อยเข้ากบาลของ Hassan อย่างแรงครับ แล้วกำลังจะพูดเยาะเย้ย แต่พระเอกก็โผล่มาครับ The Crazy !! คนดูที่ดูจออยู่ เฮลั่น !! มาอยู่ข้างหลัง Warriors เหมือนจะอัด แต่อยู่ดี ๆ ก็เข้าไปจับ Hassan ลุกขึ้นครับ แล้วทำ 12 Step !! จน Hassan หมอบตายไป แล้ว Crazy ก็เดินจากไป พร้อมกับความงงของคนดูและ Warriors

เพลง I Made It ดังขึ้นครับ !!!!!

Mark : Following Contest is Single Match , Introducing first form Nijmegen , Holland!!!! Weight 230 pounds!!!! “Next Gen Star” Michael Konchesky!!!!!!

UOW Pyron 1/4/11  Justin-gabriel-wwe-superstar-8

คนดูโห่ครับ Michael เดินออกมาเก๊กโชว์ความหล่อ แต่คนดูโห่ครับ แล้วขึ้นเวทีไป

เพลง Read My Mind ดังขึ้น!!!

Mark : And His Opponent From Tokyo , Japan!!!! Weight 180 Pounds!!! He is The UOW Junior Champion !!!! Ichiro Hoshikawa!!!!!

Ichiro เดินใส่ผ้าคลุมสีดำที่ใส่ไปไหนต่อไหนออกมา ก่อนจะยืนนิ่ง ๆ ซักพักและถอด Hood ออก แล้วโชว์เข็มขัดที่ขาดไว้ที่เอวครับ จากนั้นก็ขึ้นเวทีไป (คนดูโห่กระจาย)

Michael Konchesky Vs Ichiro Hoshikawa

เก๊ง ๆ ๆ ๆ กรรมการสั่นระฆังแล้วครับ

แมตช์นี้ทั้งคู่โชว์เทพแลกเทคนิคกันเต็มที่ในช่วงแรก หลัง ๆ Ichiro เริ่มได้เปรียบคุมแมตช์ และสุดท้ายเผด็จศึกด้วยท่า Year of the Dragon !! แล้วกำลังจะจับกด แต่อยู่ดี ๆ Frederick Sabin ก็เอาเก้าอี้มาฟาดใส่หลัง Ichiro เต็ม ๆ ครับ กรรมการเห็นคาตาจะ ๆ สั่งยุติแมตช์ทันทีครับ

Mark : Here's Your Winner By DQ Ichiro Hoshikawa !!!!

แล้ว Frederick Sabin ก็เดินกลับไปพร้อมลอยยิ้ม ปล่อยให้ Ichiro คลั่งอยู่บนเวที

ตัดไปหลังฉาก

Muhammad Abdulaziz กำลังเดินไปที่ห้องประธานตำแหน่งของตัวเอง แต่พอเข้าไป ปรากฏว่าห้องถูกพังเละ !! ดอกกี่เดือนกี่เดือน ถูกถล่มเละทั้งห้อง Muhammad งงเลยครับ ก่อนจะรวบรวมพลังเสียง ตะโกนหยังว้า !! เสียงดังสนั่น

ตัดกลับมาที่เวที

Jame : ใครมาพังห้อง Muhammad GM ของเราเนี่ย
Shabin : นั่นน่ะซิครับ พังเละเลยด้วย
Jame : เอาเป็นว่า เราพักเรื่องนี้ไว้ก่อน แล้วไปชมคู่ต่อไปเลยครับ
Shabin : ก็ดีครับ เห็นว่าแมตช์ต่อไป เป็นเด็กใหม่

เพลง Kangaroo-Remi Gaillard-Song ดังขึ้นครับ !!

Mark : Following Contest is Single Match , Introducing first form Van Nuys, California USA !!!! Weight 190 pounds!!!! “ไอ้เป็ด” bital !!!!!!

Bital เดินออกมา เดินเป็ดโชว์แฟน ๆ ก่อนจะวิ่งขึ้นเวทีทันใด !!

เพลง คดีฆาตกรรม ดังขึ้น !!

Mark : And His Opponent From Washington, D.C. !!!! Weight 290 Pounds!!! Chom techniques !!!! Foxy Steeler !!!!!

Foxy เดินออกมาแล้วชูมือขึ้น แต่มือทั้ง 2 ข้างชูนิ้วชี้ เดินออกมาได้สักพัก เบ่งกล้ามโชว์ แล้วขึ้นเวทีไป

Bital Vs Foxy Steeler

เก๊ง ๆ ๆ กรรมการสั่นระฆังเริ่มชก ฝ่ายเด็กใหม่ของเรานั้นดูเทคนิคจะดีกว่า แต่ยังไงซะ Foxy ก็เป็นผู้มีประสบการณ์มากกว่า เลยชนะไปด้วยท่า SLH !!

Mark : Here's Your Winner Foxy Steeler !!!!

Jame : จบไปแล้วครับแมตช์ Debut น้องใหม่ของเรา
Shabin : งานนี้คงทำให้น้องใหม่อย่าง Bital รู้ว่าคนที่นี่ ไม่หมูอย่างที่คิดครับ
Jame : ใช่แล้วครับ ผมว่าเราอย่ารอช้า ไปชมคู่ต่อไปเลยดีกว่า
Shabin : ครับ เชิญชม

I Am The Best Wrestler Because I Am The Sick
แล้วเพลง Estranged ก็ดังขึ้น

Mark : Following Contest is Single Match , Introducing first form Los Angelis,Carlifornia !!!! Weight 265 pounds!!!! “The Entertainer” The Sick !!!!!!

The Sick ก็เดินออกมาแล้วก็มีพลุจุดขึ้นข้างหน้า TT ปัง ๆๆๆบูม ๆๆๆ แล้ว Sick ก็ขึ้นเวทีไปยืนเก๊กบน TB ชูมือครบทั้ง 4 มุม

UOW Pyron 1/4/11  28452_therock_l

เพลง Ode To Freud ดังขึ้นครับ !!

Mark : And His Opponent From London , England !!!! Weight 240 Pounds!!! Idiot !!!! Vagrant !!!!!

The Sick Vs Vagrant w/ANONYMOUS

เก๊ง ๆ ๆ แมตแลกเทคนิคชัด ๆ ครับ สู้กันได้สมน้ำหน้า เอ๊ย สมน้ำสมเนื้อสุด ๆ และสุดท้าย Sick เอาชนะไปด้วยท่า Sick Breaker !!

Mark : Here's Your Winner The Sick !!!!

แต่หลังแมตช์ ANONYMOUS ขึ้นมากระทืบ Sick ครับ กระทืบ ๆ ๆ ๆ และ Vagrant ก็ลุกขึ้นมาแจมด้วย แต่เดี๋ยว !! BJ Pactrick วิ่งออกมาครับ !! มาถึงก็ต่อย ๆ ๆ ๆ ๆ พวก Hellmare ล่วงไปครับ แล้วเดินไปมองหน้า Sick จากนั้นก็เอื้อมมือไปให้ Sick พยุงตัวขึ้นครับ (คนดูเฮ) แล้วทั้งสองก็ชูมือขึ้นครับ (คนดูเฮลั่น)

Jame : เอาละซิครับ ดูเหมือนเราจะมีทีมคนดีเกิดใหม่อีกแล้ว
Shabin : ไม่แน่อาจจะได้ไปสู้กับ Reso ก็ได้เนอะ
Jame : ใช่ครับ !! งานนี้สนุกแน่

Commercial Break

มีการฉาย Promo ของชายปริศนา

Joel Muscle !!

Shabin : Joel Muscle นั่นเองครับ
Jame : อ๋อ !! ใครวะ
Shabin : เออ ชั่งมันเหอะ เขาจะเป็นใครก็ช่าง
Shabin : แต่ที่น่าสนใจคือเขาจะมาในบท Face หรือ Heel ต้องติดตามครับ
Jame : งั้นตอนนี้เราไม่ชมคู่เอกของเรากันดีกว่าครับ

เพลง Monster ดังขึ้น !!!!!

UOW Pyron 1/4/11  Promo_abyss

Mark : Following Contest is Single Match , Introducing first form Houston, Texas !!!! Weight 289 pounds!!!! He is The UOW Thunder Line Champion “Violent Masked-man” Bryan Hartford !!!!!!

Bryan จะออกมาพร้อมกับหลอดไฟ เดินไปยังเวที ก่อนจะขึ้นเวที แล้วหยิบหลอดไฟขึ้นมาตีกับหัวตัวเอง ก่อนจะขึ้นเวทีไป

เพลง Fuck you ดังขึ้นครับ !!!!!

Mark : And His Opponent From minneapolis minnesota !!!! Weight 241 Pounds!!! InW of InW !!!! The Zax!!!!!

The Zax เดินออกมาอย่างเท่ครับ แล้วเดินขึ้นเวทีไปแบบเท่ๆ ชูมือโชว์ความเกรียนให้โลกเห็น เป็นอันจบ

UOW Pyron 1/4/11  Jeff-jarrett

Bryan Hartford Vs The Zax

เก๊ง ๆ ๆ ๆ กรรมการสั่นระฆัง

แมตช์คู่เอกของเรา ส่วนใหญ่จะหนักไปทาง Bryan ที่อัด Zax ซะหมดท่า อัด ๆ ๆ ๆ ๆ Zax โต้ตอบได้นิดหน่อย และตอนหลัง ๆ พวกกลุ่ม Reso แห่กันออกมาหมดสี่คน มาเดินวนให้ Bryan เสียสมาธิ แล้วโดน Zax ทำ Zaxtreme !! แล้วกลุ่ม Reso ก็แห่กันกลับไปแต่โดยดีครับ แต่พอ Zax จับกด Bryan ยังไม่ยอมแพ้ครับ ยกไหล่ทัน และสุดท้ายก็แลกเทคนิคกันต่อ ลากยาวไปจน Zax หมดแรง โดน Bryan จับใส่ Brutal to HELL !! แพ้ไป

Mark : Here's Your Winner Bryan Hartford !!!!

เสร็จแล้วพวก Reso ก็ทั้งหมดก็รีบวิ่งมาขึ้นเวทีเลยครับ แล้วใช้ท่า Deadlist !!(รุมกระทืบดี ๆ นี่เอง) ยำ Bryan เลยครับ ตรับ ๆ ๆ ๆ แต่ Jacky !! วิ่งออกมาทำไมเห้ย ๆ ๆ ๆ วิ่งมาช่วยครับแต่น้ำน้อยย่อมแพ้ไฟครับ Reso ลาก Jacky มายำด้วย Reso ยำยาวเลยครับ แต่นั่น !! มาอีกแล้วครับ Sick กับ BJ วิ่งมาอีกครับ สูสีแล้วครับ ตะลุมบอนกันมั่ว พวก Reso ไม่ถนัดตัว ๆ ครับ ลุมเป็นอย่างเดียว เลยรีบลงเวทีหนีไปเลยครับแต่.............Andrew PK หนีไม่ทันครับโดน Jacky จับใส่ J-Slam !! เลยครับ ทางฟาก Reso Zax จะไปช่วย แต่ Warriors ห้ามไว้ครับ Zax ทำหน้าไม่พอใจ Warriors ครับ แต่ก็ทำอะไรไม่ได้ ฝ่ายธรรมมะยำจนหนำใจแล้ว Jacky ก็ไปขอไมค์มาพูดครับ

UOW Pyron 1/4/11  Regal_wm17_axxess

Jacky : เห้ย !! พวก Reso แกจะปอดแหกอีกนานแค่ไหนวะ
Jacky : พวกแกน่ะ คงจะทำได้แค่ลุมคนอื่นซินะ ฉันเข้าใจ แกชอบทีมใช่มั้ย
Jacky : ได้ !! งั้นฉันขอท้าพวกแกเจอกับทีมของฉัน แค่สี่คน ในสัปดาห์หน้า
Jacky : คือ Bryan & BJ & Sick และ ฉัน
Jacky : ในแมตช์ Tagteam Elimination Match !! (คนดูเฮ)

Warriors : OK ฉันรับคำท้า !! (ตอบพลางยิ้ม)

คนดูเฮปิดท้ายรายการด้วย Jacky กับพวกยืนยิ้ม แต่ Reso ก็ยิ้มเหมือนกัน ปิดรายการ!~
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ขึ้นไปข้างบน Go down

UOW Pyron 1/4/11  Empty Re: UOW Pyron 1/4/11

ตั้งหัวข้อ by Arm Thu Mar 31, 2011 8:55 pm

โถๆๆ แกนี่เก่งเหลือเกินนะ ทีมกากๆแกก็ทำอะไรชั้นไม่ได้หรอกว่ะ 55
Arm
Arm
UOW Superstar
UOW Superstar

UOW Pyron 1/4/11  Empty Re: UOW Pyron 1/4/11

ตั้งหัวข้อ by DanielsoN Fri Apr 01, 2011 4:55 pm

อะไรวะ...ไม่ได้ืำทำอะไรก็ยังมีตัวสะเออะมายุ่งกับชีวิตชั้นอีก ช่างมีนชั้นก็จะทำลายพวกมันอยู่ดี
DanielsoN
DanielsoN
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by Abyss Fri Apr 01, 2011 6:02 pm

อาทิตย์หน้าพวกชั้นชนะแน่ อาทิตย์นี้แค่ลองเชิงเว้ย ถ้าชั้นเอาจริงล่ะก็ไอ้หมีควายนั่นก็เป็นได้แค่หมีเท็ดดี้ล่ะวะ
Abyss
Abyss
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by Warriorszone Fri Apr 01, 2011 6:02 pm

PK ช่วยไม่ได้นะเว้ยแต่พวกเราจำเป็นที่จะต้องรักษาจำนวนคนไว้ก่อนนะ!!!! ช่วยไม่ได้จริงๆนะ Zax ชั้นพอเข้าใจว่าแกพึ่งกลับมาอาจจะปล้ำติดๆขัดๆแต่คราวหน้าหวังว่าคงจะไม่พลาดนะ ^^
Warriorszone
Warriorszone
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by bryan-ford Fri Apr 01, 2011 9:47 pm

ไอ้พวกอ่อนแอมันก็มีดีแค่รุมก็เท่านั้นแหละ อาทิตย์หน้าชั้นจะอัดเรียงตัวเลย ตอบแทนให้สาสมกับที่พวกแกทำเอาไว้
bryan-ford
bryan-ford
UOW Reporter
UOW Reporter

ตั้งหัวข้อ by FWsprite Sat Apr 02, 2011 9:18 pm

ฺBJ ขอบใจอีกครั้งสำหรับการช่วยเหลือ!!

ส่วนพวก Resoluเสี่ยว อะไรนั่นหน่ะ อาทิตย์หน้าขอให้แกสู้กับทีมชั้นดีแล้วกัน อย่าตุกติกล่ะ หึหึ

ถ้าแกตุกติกนั่นหมายถึงแกมันกาก!! 5555+
FWsprite
FWsprite
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by Drama Mon Apr 04, 2011 6:44 pm

ผมจะบอกว่า ที่เห็นผมเจ็บไปน่ะ มันก็เป็นแค่เลือดปลอม Magic ของผมยังคงไม่หมดแค่นั้น และจะโชว์ให้ทุกท่านได้เห็นกันอย่างแน่นอน
Drama
Drama
Admin
Admin

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics