Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

UOW Pyron 8/4/11

azlamwit
bryan-ford
bital007
3:16
Abyss
DanielsoN
Warriorszone
Joe
12 posters

Go down

UOW Pyron 8/4/11 Empty UOW Pyron 8/4/11

ตั้งหัวข้อ by Joe Fri Apr 08, 2011 7:11 pm

The night will come
and rip away,
her wings of innocence through every word we say
maybe it's time,
to spit out the core of our rotting union
hopefully before it

is taken away.
Away, away, away. They're taking it away

Bang Bang Bang Boom Boom!!!!!!!!

Shabin : สวัสดีครับทุก ๆ ท่าน
Jame : สวัสดีเช่นกันครับ
Shabin : กลับมาพบกับเราสองคนอีกครั้งนะครับ
Shabin : สำหรับสังเวียนดุเดือน เลือดพร่าน
Jame : เราให้คุณมากกว่าความมันส์ เพราะมันโคตรมันส์
Shabin : เพราะที่นี่คือ Friday Night Pyron !! เย้ ๆ ๆ ๆ !!

เพลง Read my Mind ดังขึ้นครับ !!

Ichiro เดินออกมาพร้อมกับเข็มขัด Junior ครับ เดินขึ้นเวทีไปอย่างเงียบ ๆ และไปขอไมค์มาพูด

Ichiro : อ่า .. สวัสดีชาว UOW ก่อนที่เราจะเข้าประเด็น ฉันมีอะไรจะให้ดู
จอ TT ฉายภาพเมื่อสัปดาห์ที่แล้ว

Ichiro เผด็จศึกด้วยท่า Year of the Dragon !! แล้วกำลังจะจับกด แต่อยู่ดี ๆ Frederick Sabin ก็เอาเก้าอี้มาฟาดใส่หลัง Ichiro เต็ม ๆ ครับ กรรมการเห็นคาตาจะ ๆ สั่งยุติแมตช์ทันทีครับ

Ichiro : นี่ไง เห็นมั้ย ทุกคนคงจะรู้แล้วว่าฉันจะพูดเรื่องอะไร
Ichiro : ชัยชนะโดยการ DQ มันไม่ค่อยลื่นหูเท่าไหร่
Ichiro : ฉะนั้น ฉันอยากจะคุยกับแกหน่อย ไอ้ Sabin
Ichiro : ไอ้ Sabin ออกมาคุยกันหน่อยซิ เร็ว !!

Sabin ไม่ยอมออกมาครับ Ichiro ก็รอต่อไป และจู่ Sabin ก็โผล่ออกมาจากใต้เวทีครับ และขึ้นเวทีจะอัด Ichiro

Muhammad : หยุดดดดดดดดดเดี๋ยวนี้ Sabin !!

UOW Pyron 8/4/11 Csabu

เสียง GM ดังขึ้นครับ Sabin หยุดชะงัก Ichiro งงเลย

Muhammad : แกเป็นตุ๊ดรึเปล่าวะ ชอบรอบทำร้ายคนอื่น ลูกผู้ชายมันต้องตาต่อตาฟานต่อฟานเฟ้ย !!
Muhammad : และอีนีช้าน ขอช้ายอำนาจ GM ของช้าน กำหนดห้ายพวกแกเจอกันตัวต่อตัว ในแมตช์ !!
Muhammad : แมตช์ !! แมตช์ ..... !! (คิดไม่ออก)
พนักงาน : ท่าน Muhammad โต๊ะตัวใหม่ มาส่งแล้วนะครับ
Muhammad : (คิออกและ) ห้ายแกเจอกันในกติกา Table Match !!

พูดจบ Sabin ไม่รอช้าครับ เข้าไปต่อย Ichiro ยกใหญ่ Ichiro ก็กัน ๆ ๆ และก็สวนคืนไป โดนบ้างไม่โดนบ้าง

Muhammad : เห้ย !! หยุดเดี๋ยวนี้ ที่จะให้แกเจอกันน่ะ ไม่ใช่ตอนนี้เฟ้ย !!
Muhammad : กลับไปเตรียมตัวให้เสร็จก่อน และเพื่อความยุติธรรม ช้านขออะไรแกสักอย่างนะ Sabin
Muhammad : ห้ายแกน่ะ ยอมโดน Ichiro เอาก้าวอี้นวดหน้าสามที เพื่อความยุติธรรมนะจ๊ะ
Muhammad : ถ้าแกไม่ยอม แมตช์คืนนี้จะไม่เกิดขึ้น และแกจะม่ายได้อยู่ที่นี่อีกต่อปาย หมั่นส่ายนัก พวกธัมมะ (พูดจบภาพก็หายไป ~)

Ichiro ง้างเก้าอี้รอแล้วครับ Sabin ทำท่าไม่พอใจอยู่ครู่ใหญ่ และสุดท้ายก็ยอมครับ สามทีตามนั้น หน้า Sabin นอนหน้าบุบครับ ส่วน Ichiro ก็เดินกลับไปอย่างสบายอารมณ์

Jame : โอ้โห ดุเดือนจริง ๆ ครับ สนามเงียบกริบไปเลย
Shabin : แต่ก็คงต้องรอนะครับ ของดีอยากได้ต้องใจเย็น ๆ
Jame : งั้นเราไปชมคู่แรกเปิดรายการกันเลยครับ

ตัดเข้าโฆษณา

Tonight Mainevent......
Team Jacky Craz Vs. Team Resolution
Tagteam Elimination Match

ตัดมาที่เวที

เพลง มอญร้องไห้ ดังขึ้น!!!

Mark : Following Contest Is Single Match !!! Introducing first From ป่าช้าวัดดอน,Thailand!!!! Weight 333 Pounds!!!! “Ghost Man” DayRusChay!!!!!

คนดูโห่ครับ เดินออกมาช้า ๆ มีไดร์ไอซ์ตลอดทางจนถึงเวที ในมึอถือตุ๊กตาควายธนู

UOW Pyron 8/4/11 Undertaker4

เพลง Kangaroo-Remi Gaillard-Song ดังขึ้นครับ !!!

Mark : And His Opponent From Van Nuys, California USA !!!! Weight 190 pounds!!!! “ไอ้เป็ด” bital !!!!!!

Bital เดินออกมา เดินเป็ดโชว์แฟน ๆ ก่อนจะวิ่งขึ้นเวทีทันใด !!

Single Match
DayRuschay Vs Bital

เก๊ง ๆ ๆ ๆ !!

เริ่มแล้วครับ แมตช์เด็กใหม่ชัด ๆ ครับ เริ่มมาถึง Bital ไอ้เป็ดของเราบุกก่อนเลยครับ เข้าไปต่อย ๆ ๆ ๆ ใส่ DayRuschay ลาก DayRuschay ไปติดมุม TB แล้วเหวี่ยงครับ เหวี่ยงไปอัด TB อีกฝั่งนึง แล้ววิ่งไป ปั้มครับ !! โอ้ว ยังครับ !! DayRuschay ใช้ศอก ศอกใส่หน้า Bital กระเด็นออกไปครับ จากนั้น DayRuschay ขึ้น TB เส้นสอง แล้วทำ Diving Hurricanrana !! ว้าก !! ตู้ม !! เต็ม ๆ ครับ !! จากนั้น DayRuschay เข้าไปจับ Bital ลุกขึ้นมาใหม่ แล้วต่อยครับ !! ต่อย ๆ ๆ ๆ จากนั้นเหวี่ยงไปเด้งเชือก กลับมา Clothesline !! ยังครับ !! Bital หลบได้ครับ แล้ววิ่งไปเด้งเชือก กลับมาทำ Springboard Body Splash !! ฟ้าว !! ตู้ม !! เต็ม ๆ ครับ !! จากนั้น Bital จะจับกด แต่ DayRuschay มันก็ไม่ยอมครับ เฮียแกเล่นยกไหล่ซะไว แล้วลุกขึ้นมา Clothesline !! Bital เห็นเลยวิ่งไป Clothesline !! บ้าง ล้มคู่เลยครับ !! แต่ก็ลุกขึ้นมาพร้อมกันเหมือนเดิม แล้ว Bital ก็บุกอีกรอบครับ บุกเข้าไปจะทำ Samoan Drop แต่ DayRuschay ก็ศอกใส่กาม Bital จนดิ้นหลุดออกมาได้ครับ แล้วทำ Sit-Out Facebuster !! ใส่ Bital เต็ม ๆ ครับ !!

จากนั้น DayRuschay ก็รีบไปขึ้น TB ครับ แล้วรอจังหวะดี ๆ ทำ Moonsault ทับ Bital ซะ แล้วก็ได้โอกาสครับ Bital ลุกขึ้นมาจนได้ แล้ว DayRuschay ก็ทำ Moonsault !! ว้าก !! ยังครับ !! Bital ลุกขึ้นมาแล้วเห็นก่อน เลยหลบครับ !! DayRuschay ก็แสบไป ส่วน Bital ก็ไปจับ DayRuschay ลุกขึ้นมาทำ Samoan Drop !! ว้าก !! เต็ม ๆ ครับ !! ยังไม่พอครับ จับ DayRuschay ทำ Snap Suplex !! เต็ม ๆ ครับ จากนั้น Bital ก็ไปขึ้น TB บ้าง แต่ไม่ทำ Moonsault !! แต่ตรูทำ Lionsault !! แล้วมันต่างกันยังไง ?? ตรงนี้ไง !! ฟ้าว !! ต้าบ !! DayRuschay ลุกขึ้นมารับตัว Bital ไว้อีกแล้วครับ รับกลางอากาศ แล้วทำ Into Samoan Drop ด้วยครับ !! เท่อะไรเช่นนี้ DayRuschay ไม่รอช้า จับกดทันทีครับ

1.................!!

2.......................!!

ยังครับ !! Bital ยกไหล่ทัน DayRuschay เลยเข้าไปนั่งค่อม Bital ครับ แล้วต่อย ๆ ๆ ๆ รัว ๆ ใส่หน้าแบบไม่ยั้ง แล้วกรรมการก็เข้ามาห้ามตามสูตร และ DayRuschay ก็ยอมแต่โดยดีครับ ยอมถอยออกไปให้ Bital ได้ตั้งหลัก และพอ DayRuschay หันกลับมา เจอ Duck Bite !!!! (The Cobra) ป้าบ !! เต็ม ๆ ครับ !! แล้ว Bital รวบกดทันทีครับ

1...........!!

2...................!!

3.............................!!

Mark : Here's Your Winner Bital !!!!!!

Jame : แว้ก !! ชนะแล้วเหรอเนี่ย
Shabin : ฮ่า ๆ ๆ เด็กใหม่ไฟแรง เก็บประสบการณ์ไปก่อน
Jame : อ๋อ สักวันเขาต้องเป็นอนาคตของ UOW แน่นอนครับ

ตัดมาที่หลังเวที

Muhammad GM ของเรากำลังจะนั่งรถไปเก็บเงิน และกำลังจะ แต่อยู่ดี ๆ รถก็เกิดระเบิดขึ้นครับ

UOW Pyron 8/4/11 Thumbs_350px-car_explosion

Muhammad ตกใจแถบตายครับ พร้อมกับตะโกนว่า "ไอ้ Animal เอ้ย !!"

Team Jacky Craz Vs. Team Resolution

เพลง ตับเหินฟ้า ดังขึ้น!!!

Mark : Following Contest Is Single Match , Introducing First From Las vagas , USA !!!!! Weight 230 Pounds !!! “The Release” Drama Midnight !!!!!!

ไฟดับทั้งสนาม มีไฟส่องสว่างแบบในผับสว่างไปทั่วสนาม Drama เดินออกมา แล้วเต้นแร้งเต้นกาออกมา แล้วขึ้นเวทีไป

UOW Pyron 8/4/11 Matrix-neo

เพลง Prayer of the refugee ดังขึ้น !!!!

Mark : And His Opponent From Mexico !!!! Weight 247 Pounds !!!! “Mr.Survivol” The Crazy !!!!!!!!!!!

วันนี้ Crazy ไม่คึกอีกแล้วครับ ทำหน้าตานิ่ง ๆ ออกมา พอถึงเวทีก็เตรียมพร้อมสู้ปกติ 20%เฮ 80% โห่

UOW Pyron 8/4/11 180pxtigermaskiv

Single Match
Drama Midnight Vs The Crazy

แก๊งๆๆ!!!

เริ่มแมทช์มาทั้งคู่จัดการเข้าประมือประลองกำลังกันเลยครับ!!! เป็นฝ่าย Crazy ที่ดัน Drama ไปติดเชือกได้ จากนั้นก็เหวี่ยง Drama ไปอีกฝั่ง!! แต่เจอ Drama รีเวิร์ส!! Crazy โดนเหวี่ยงไปแทน Crazy ไปเด้งเชือก กลับมาเจอ Drama ที่ยืน(ยิ้ม)รออยู่แล้ว จัดการเตะ Side Kick!!! แต่ Crazy โยกหัวหลบไปทางซ้ายทันครับ Side Kick ของ Drama เลยพลาดไป แล้ว Crazy ก็ดึงขา Drama ที่ยังค้างอยู่ลงมา แล้วดึงขาเข้าหาตัวเอง Drama เลยเข้ามาประชิดตัว Crazy Crazy เลยใช้โอกาสนี้ ยก Drama ทำ T-Bone Suplex!!! แต่น่าเสียดาย ที่ตอนลง Drama ลงมายืนได้ พอ Crazy หันหลังไป เจอ Drama ที่วิ่งไปเด้งเชือกมาก่อนแล้ว วิ่งมาทำ Running Lariat!!! Crazy โดนเข้าไปจังๆเต็มๆครับ แล้ว Drama ก็จับกด

………………………………..1

…………………………………2

………………………………ยัง!!

Drama รีบขึ้นไปบน TB ครับ แล้วพอ Crazy ลุกขึ้นมา Drama ใช้ท่าตับเหินฟ้าครับ!! เอ้ย ไม่ใช่!! Drama ใช้ท่า Flying Crossbody!!! กระโดดบินลงไปขวางลำตัว!! แต่ Crazy ดันเกร็งกำลัง แบกเอาไว้ได้!! แล้ว Crazy ก็ทิ้งลงมาเป็น Scoop Slam!!! Drama เจ็บหลังครับ แล้ว Crazy ก็จับ Drama ลุกขึ้นมา แล้วจับเข้าล็อค!! ยกแขนทั้ง 2 ข้างขึ้น แล้วยกขึ้นมาจะทำ Double Underhook Powerbomb!!! แต่ Drama บิดๆเบี้ยวๆ ขอเป็นมดเขียว V3!!! ไม่ใช่เฟ้ย!! แต่ Drama ดิ้นๆๆ จนหลุดออกมาได้ แต่โดน Crazy ต่อยหน้า!! Drama มึนครับ แล้ว Crazy ไปเด้งเชือก แล้ว Crazy วิ่งกลับมา จะทำอะไรซักอย่าง!! แต่เจอ Drama ใส่ Drop Toe Hold!!! หน้า Crazy ฟาดพื้นเต็มๆครับ แล้ว Drama ก็ไปตรงขาของ Crazy แล้วจับมาทำ Texas Cloverleaf!!!! Crazy ร้องจ๊ากเลยครับ … ไม่ได้ร้องเฟ้ย!! Crazy ใช้พลังขาที่แข็งแกร่ง ถีบก้น Drama ก่อนที่จะใส่ Texas Cloverleaf ได้ Drama ที่โดนถีบก้น เลยกระเด้งไปติดเชือกครับ Crazy รีบลุกขึ้นมา แล้วชูมือขึ้นครับ เอ้าเฮ เข้าล็อคตรูแล้ว แล้ว Crazy ไปเด้งเชือก กลับไปทำ 619!!!! ….. อย่ามาซุย!! นี่ Crazy ไม่ใช่ Rey Mysterio!!!! แต่ Crazy ไปเด้งเชือกจริงๆครับ แต่กลับไปทำ Dropkick!!! แต่ Drama ปลีกตัวหลบออกมาได้ทันครับ Crazy ดันลอดช่องระหว่างเชือกไป!! แต่ยังดีที่ Crazy ใช้มือจับเชือกเอาไว้ได้ แต่ขาอยู่ล่างเวทีครับ แล้ว Drama กำลังมุดเข้ามาจะจับตัว Crazy แต่ Crazy ใช้ความอ่อนตัวที่มีอยู่(ไม่มากนัก) เอาขาขึ้นมาฟาดหน้า Drama!!! Drama เจ็บหัวไปเลยครับ แต่ยังก้มตัวอยู่ Crazy ยืนขึ้นมาได้บนขอบเวที แล้ว Springboard Sunset Flip!!! รวบกด Drama ครับ!!

ยัง!! Drama ม้วนตัวกลิ้งออกมาได้ Crazy ก็ม้วนหลัง ลุกขึ้นมายืนพร้อมๆกันอีกครั้งครับ แล้ว Crazy วิ่งเข้าไป 12 Step!!!!!(Clothesline From Hell) แต่ Drama ก้มตัวหลบได้ แล้วไปเด้งเชือก พอ Crazy หันไป เจอ Spinning Wheel Kick!!! แต่ Crazy ก็ก้มตัวหลบได้เช่นเดียวกัน แต่ Drama ก็ลงมายืนได้ แต่ Crazy ยืนรอครับ พอ Drama หันไปเจอ Super Punch!!!!!(Knockout Punch) แต่ Drama รับหมัดของ Crazy ไว้ได้ครับ!! Crazy งงเลย Crazy จะเอามือออกครับ แต่ Drama ดึงเอาไว้ แล้วเตะท้อง!!! Crazy จุกครับ แล้ว Drama ไปเด้งเชือก กลับมาทำ Wheel Of Fortune!!!!!!(360 Degree Scissor Kick) กรับ!! Crazy โดนไปเต็มๆครับ แล้ว Drama ยังไม่กดครั ยืนคิด หันมองไปเห็น TB !! …. ขี้ออกแล้ว!!! ไม่ใช่!! คิดออกแล้ว!! Drama ลาก Crazy ไปนั่งอยู่ที่มุม TB แล้วก็กระทืบๆๆๆๆๆๆๆอย่างเมามันส์จนลืมโลก กรรมการต้องเข้ามาห้ามครับ คนดูเฮ สะใจๆๆ แล้ว Drama ก็วิ่งไปยืนมุมตรงกันข้ามครับ แล้วตะโกนอย่างกึกก้องว่า “มีคนโสดบ้างม้ายยยยย!!!!! อ้ายพาไปกินตับ!!!!!” คนดูเฮกระหน่ำครับ แล้ว Drama ก็วิ่งเข้าไปอัด Crazy ด้วยท่า Tub Tub Tub!!!!!!(Bronco Buster) ตู้มๆๆๆ ตรับๆๆๆ Crazy ขึ้นสวรรค์ไปยังหว่า Crazy แทบสลบครับ โดนจัดหนัก Drama ลากศพ Crazy มากลางเวทีแล้วกด!!

หนุ่ม!! ยังๆๆๆๆ เธอยังคิดถึงชั้นทุกนาทีรึเปล่า…. ไม่ใช่โว้ยยยยยยยย!! ตอนนี้เล่นมุขมั่วๆซุยๆมากี่รอบละมึง = =” 3-4 รอบมั้ง เออ พอได้ยัง จ้า พอก็พอ เห้ย!! นอกเรื่อง!! กลับเข้าฝั่งโดยด่วน Drama ออกอาการเซ็งๆนิดครับ ให้ Crazy กินตับแล้วมันยังไม่ยอมแพ้ Drama เลยจับ Crazy ลุกขึ้นมาทำ Drama Finisher!!!!!!(Dominator Into Side Piledriver) แต่ Crazy ดิ้นลงมาได้ แล้วจับ Drama ใส่ Ringing Of The Dragon!!!!!(Sit-Out Spinebuster) แต่ Drama ไม่ยอมให้ใส่ได้ แถมยังเตะท้องอีกต่างหาก!!! Crazy จุกครับ กุมท้องก้มหัวอยู่ พอ Crazy เงยหัวขึ้นมา เจอ Drama ใส่ Release!!!!!!(จระเข้ฟาดหาง Into Head Scissor) ตู้มมมมมมม!!! ทันใดนั้น Crazy ก็ขอยอมแพ้ ตบพื้นอย่างไวๆรัวๆๆๆ…. (แอ็คโค่ๆๆๆๆ….)

Mark : Here's Your Winner Drama Midnight!!!!!!

Jame : เป็น Drama ของเราชนะไปครับ
Shabin : ใช่ครับ สงสัยตอนนี้ Drama จะแค้น Crazy
Jame : เห็นฝีมือแล้วอนาคตเทพแน่นอน

ตัดไปหลังฉาก

ในห้องล็อคเกอร์ BJ กำลังคุยกับ Sick เกี่ยวกับศึกคู่เอกนี้ แต่อยู่ดี ๆ BJ ก็โดนถีบครับ Sick ก็โดนต่อย แล้วภาพจากกล้องก็หายไป~

Foxy-Steeler Vs Suicide Squad

เก๊ง ๆ ๆ ๆ

เริ่มปล้ำแล้วครับ ทั้งคู่มาถึงก็ตะลุมบอนใส่กันมั่วเลย แต่จู่ ๆ สู้กันยังไม่ถึงห้าวิ กลุ่ม Reso ก็วิ่งออกมารุมกระทืบทั้งสองคนซะนี่

Mark : The Winner Is No Contest

Warriors :จบไปเร็ว ๆ น่ะดีแล้ว แมตช์น่าเบื่อแบบนี้ เสียเวลาเปล่า ๆ
Warriors : ถ้าแกฟังอยู่นะ Jacky ขอให้แกรู้ว่า นรกกำลังจะมาหาแกแล้ว เพราะตอนนี้ลูกทีมแกน่ะ .....

Warriors ชี้ไปที่บนจอ TT ครับ ปรากฏภาพ BJ & Sick นอนจมกองเลือดอยู่ คนดูอึ้งไปเลยครับ

Warriors : ว่ะ ฮ่า ๆ ๆ ๆ ก๊าก ฮ่า ๆ ๆ !! เหลือสองคนจะเอาไรมาสู้วะ 5555555+ ไปโว้ยพวก
Warriors : ไปนอนเอาแรงกัน อีกไม่นานเราจะกลับมาเชือดหมู สนุกแน่ ๆ ..........

จากนั้นพวก Reso ก็แห่กลับไปกันหมด เหลือแต่ Fox กับ Suiside ที่นอนสลบอยู่

Jame : แย่ละซิครับ พวก Reso ชักจะเหลิงไปกันใหญ่แล้วละซิ
Shabin : นั่นน่ะซิ ถึงขนาดต่อกรกับอดีต GM ของเรา
Shabin : 2on5 งานนี้ Jacky คงคิดไม่ตกแน่ครับ
Jame : ใช่เลยครับ คู่เอกวันนี้น่าสนใจเลยทีเดียว
Jame : แต่ก่อนอื่นเราไปชมคู่ต่อไปกันเลยดีกว่าครับ

เพลง Read my Mind ดังขึ้นครับ !!!!!!!!!!

Mark : Following Contest Is Table Single Match !!! Introducing first From Tokyo , Japan !!!! Weight 180 Pounds!!!! He is The Junior Champion Ichiro Hoshikawa !!!!!

Ichiro เดินออกมาครับ ใส่ผ้าคลุมสีดำที่ใส่ไปไหนต่อไหนออกมาด้วย ก่อนจะยืนนิ่ง ๆ ซักพักและถอด Hood และชูนิ้วขึ้นมาพลุก็จะจุดเป็นตัว X และเดินขึ้นเวทีไปครับ

UOW Pyron 8/4/11 Kenta

เพลง Just Close your eyes ดังขึ้น !!!!!!!!

Mark : And His Opponent From World of Drestroy !!!! Weight 205 Pounds !!!! “Drestroy God” Frederick Sabin !!!!!!!!!!!

เพลงเริ่มบรรเลง Sabin เดินออกมาแบบเก๊ก ๆ แล้วเดินมายืนอยู่บริเวณหน้าเวทีสักพัก แล้วทำท่ายิงปืน แล้วพลุก็ถูกจุดขึ้นตามจังหวะมือ แล้วก็ขึ้นเวทีไป

Table Match
Ichiro Hoshikawa Vs Frederick Sabin

เก๊งๆๆๆๆ เคาะทำหอกอะไรหลายครั้งเนี่ย?? 3 ครั้งก็เกินพอแล้ว เริ่มปล้ำครับ แมตต์นี้เป็นแมตต์ใช้โต๊ะครับ ใครฟาดอีกฝ่ายใส่โต๊ะให้พังได้ก่อนชนะครับ ถ้าโต๊ะไม่พังไม่มีผลแพ้ชนะครับ เริ่มมา Ichiro ต่อย Sabin ก่อนครับ Sabin หลบแล้วกลิ้งลงเวทีครับ แล้วทั้งคู่ก็จดๆจ้องๆกันครับ อยู่บน อยู่ล่าง แมตต์นี้ไม่มีเคาท์เอาท์นะครับ จดไปจ้องไปครับ ใช้สมุด 1 เล่ม เฮ้ย!! ไม่เกี่ยวกัน Sabin ไปหยิบโต๊ะออกมาทันทีครับ Ichiro กระโดดเหินลงไปชนโต๊ะพังเลยครับ Sabin ถือโต๊ะอยู่ครับ แต่ไม่มีผลอะไรครับ เพราะทำโต๊ะพังเอง Sabin บาดเจ็บครับ ลงไปนอนกองกับที่กั้นคนดู ส่วน Ichiro เจ็บครับ ไม่ต้องบอกทำไมถึงเจ็บ ทั้งคู่ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ Sabin ลุกขึ้นมาได้ก่อนครับ แล้วต่อย Ichiro บล็อกได้ครับ แล้วเตะคืน จากนั้นก็เหวี่ยง Sabin ขึ้นเวทีไป

Ichiro ตามขึ้นไปครับ แต่โดนตุ๋ยท้องแล้วโดน Drop To Hold!! หน้าฟาดพื้นเต็มๆครับ Sabin ลงไปต่อยหน้า Ichiro ต่อยๆๆๆๆๆ แล้วก็ปล่อยครับ แล้วใส่ Sling Shot หน้าฟาด TB* ครับ Ichiro เซหันมาโดน Iconoclasm ลงไปนอนเลยครับ Sabin กด กรรมการเข้ามาสะกิด แล้วพูดว่านี่มัน Table Match ไม่ใช่ Single Match Sabin อายเลยครับ เมาเล็กน้อย แล้วลุกขึ้นมากระทืบๆๆๆ Ichiro กระทืบแก้อายครับ มีงี้ด้วย Sabin ลงไปเอาเก้าอี้ขึ้นมาครับ แล้วตีครับ Ichiro หลบครับ แต่ไม่พ้นโดนตีกลางหลังเลยครับ เจ็บไม่น้อยเลย Sabin ตีอีกครับ เข้ากลางหัวเลย

Ichiro หัวแตกเลือดเต็มเลยครับ!!!

Sabin เอาเก้าอี้มาใส่ขาของ Ichiro แล้วกระทืบเก้าอี้ครับ เก้าอี้หนีบขา Ichiro ครับ เจ็บเลย!! Sabin ลากคอ Ichiro ขึ้นมาครับ แล้ว Uppercut เข้าคาง แล้ว Drop Kick เข้าหน้าอกครับ ลงไปนอนกลิ้งเลย Sabin เตะ Ichiro ครับ แต่โดนจับขาไว้ได้แล้วตัดขาครับ ใช้กรรไกร เอ้ย!!! ใช้เลื่อย เฮ้ย!! ใช้มือ เออ มือก็มือ Sabin ลงไปนอนแล้วครับ Ichiro หัวแตกเลือดไหลออกมาเรื่อยๆครับ แล้วเดินไปหยิบเก้าอี้มา ตีเข้าหน้า Sabin เลยครับ เลือดกำเดาไหลเลยครับ แล้วตีเข้าหัวซ้ำอีกครับ ตีอีกทีครับ

Sabin หัวแตกทันทีครับ!!!

ตอนนี้ก็หัวแตกทั้งคู่แล้วครับ ถือว่าเสมอ 1-1 เย้ย!! ไม่เกี่ยวกัน ไม่เกี่ยวก็หลุดดิ ต้องเกี่ยว เกี่ยวก็ได้ ใช้อะไรเกี่ยว?? ใช้เคียวเกี่ยวข้าวไง ผิดๆๆ ใช้ตะขอเกี่ยวปากคนเขียนเนี่ย เล่นอยู่ได้!! กลับเขาเรื่องสักที กลับยังไงเนี่ย เดินกลับไง นั่นยังไม่จบ พอๆ ตัดกลับมาอีกทีครับ Sabin โดน Big Boot!! เข้าเต็มหน้าครับ Ichiro โยนเก้าอี้ทิ้งครับ แล้วไปหยิบโต๊ะขึ้นมาครับ แล้วกางโต๊ะ แล้วไปแบก Sabin ขึ้นมานอนบนโต๊ะครับ แล้วขึ้นเชือก Wing Of Dragon (Triangle Plancha)!! ลงมาครับ แต่!! พลาดครับ Sabin หลบได้ ลงมาฟาดโต๊ะพังเต็มๆครับ เจ็บเอง คราวนี้หลับสนิทไม่มีตื่นเลยครับ Sabin ก็คลานไปนั่ง ที่มุมครับ หัวแตกเละเหมือนกัน Sabin ค่อยๆพยุงตัวลุกขึ้นมาครับ แล้วไปลาก Ichiro ออกมาจากกองโต๊ะที่พังครับ แล้วลงไปหยิบค้อนมา

หยิบมาตีเลยครับ Ichiro ชักครับ แล้วเอารัดคอต่อครับ Ichiro ฝืนครับ ง้างมือออกครับ ได้ไหมครับ?? ได้ไหมครับ?? ได้ครับ ง้างออกได้แล้วเอาไปงัดคอ Sabin แทนครับ Sabin ตบพื้นยอมแพ้เลยครับ แต่ไม่มีผลใดๆทั้งสิ้น ต้องจับฟาดโต๊ะให้พังเท่านั้น !! Ichiro ปล่อยครับ สงสาร Sabin แล้วจับใส่ DDT อัดกับค้อนครับ!! Sabin ชักกระตุกเลยครับ!! Ichiro ยืนเก๊กหล่อเล็กน้อย แล้วแบก Sabin ขึ้นใส่ท่า Fisherman Suplex!! อัดกับค้อนปอนด์ครับ!! Ichiro ไปหยิบโต๊ะมาอีกแล้วครับ กางโต๊ะแล้วไปแบก Sabin ขึ้นมาวางไว้บนโต๊ะอีกแล้วครับ แล้วขึ้นเชือกใส่ท่า Wing Of Dragon (Triangle plancha)!! ลงมาครับ!!

ใส่ท่าแล้วลงมาครับ!!

Sabin หลบได้ครับ!!

โกหกใช่ไหมครับ??

ใช่ครับโกหก!!

ซะที่ไหนครับ ไม่ได้โกหก!!

Sabin หลบได้อีกหนแล้วครับ อะไรจะดวงดีปานนั้น Ichiro นอนกองโต๊ะอีกแล้วครับ Sabin ได้ทีไปหยิบตะมากางครับ แล้วไปกระชาก Ichiro ขึ้นมาแล้วเหวี่ยงไปอัดโต๊ะ ท้อง Ichiro กระแทกกับโต๊ะเลยครับ จุกครับ ลงไปนอนอีกแล้วครับ สงสัยจะง่วง กลับไปนอนโรงแรมเถอะครับ เฮ้ย!! เขาปล้ำกันอยู่ไอ้นี่ ไปไล่เขากลับที่พัก Sabin แบก Ichiro ขึ้นโต๊ะแล้วขึ้นเชือกกระโดด Somersault Senton!! ลงมาครับ

หลบได้หรือเปล่าครับ??

หลบไม่ได้หรอกครับ!!

ผมว่าหลบได้ครับ!!

หลบได้ก็หลบได้ครับ!!

หลบได้ครับ โอ้โห!! ไม่น่าเชื่อ Sabin ลงมากระแทกโต๊ะครับ Ichiro บอกว่าจะไม่ขึ้นแล้วเชือก พลาดกันบ่อยเหลือเกิน ส่วน Sabin บอกว่าครั้งเดียวก็เกินพอแล้วครับ ไม่เอาแล้ว ต่างคนต่างขยาด Ichiro ไปหยิบค้อนมาครับ จะตีแต่พลาดครับ Sabin หลบค้อนไปตีกับเชือกเด้งกระแทกเข้าหน้า ลงไปนอนหงายตายคาที่เลยครับ Sabin ไปหยิบโต๊ะตัวใหม่มาครับ แล้วกางโต๊ะ แล้วไปลากคอ Ichiro ขึ้นมาบนเชือกครับ ตัวเองก็ขึ้นมาด้วยแล้วปิดบัญชีด้วยท่าไม้ตาย Big Buster(The Cradle Shock)!! ฟาดกับโต๊ะพังไปในที่สุด

เก๊งๆๆๆๆ ได้ผู้ชนะแล้วครับ!!

Mark : Here's Your Winner Frederick Sabin !!!!!!

UOW Pyron 8/4/11 10images

Sabin ดีใจใหญ่เลยครับ แต่ก็ทำท่าเหมือนจะล้มอยู่แล้ว เพราะเจอศึกหนักไป ในขณะที่ Sabin กำลังจะเดินกลับไปหลังฉาก อยู่ดี ๆ ก็มีชายคนนึงกระโดดออกมาจากริงไซด์ครับ เขาคือ Michael !! มาทำไมครับ!! มาถึงก็ดึงแขน Sabin หันกลับมาแล้วทำ Generation Blood !! Sabin ตายครับ !! แล้ว Ichiro ก็ลุกขึ้นมาเตรียมจะเดินกลับไป Michael เดินเข้าไปขอจับมือซะงั้นครับ !! แล้ว Ichiro ก็ยอมจับ แต่อยู่ดี ๆ Michael ก็ Clothesline Ichiro ครับ แต่ไม่โดน Ichiro หลบได้ แล้วหันกลับมาต่อยๆๆๆๆ จากนั้นวิ่งไปเด้งเชือกครับ กลับมาอย่างเท่ แต่ก็โดน Michael ใส่ท่า Generation Blood !! ตายไปอีกศพครับ แล้วจากนั้น Michael ก็ยืนดูศพของทั้งคู่อย่างสบายใจ แล้วจู่ ๆ ก็ปรากฏภาพ Muhammad ขึ้นมาบนจอ TT ครับ

UOW Pyron 8/4/11 Csabu

Muhammad : รู้สึกว่าพวกแกสามคนนี่จะชอบตีกานจริง ๆ น้า
Muhammad : ฉะนั้น ช้านจะสานต่อให้ โดยอาทิตย์หน้า ฉันจะให้แกเจอกับไอ้สองตัวนั่น
Muhammad : ในกติกา Scramble Match !!! แต่อีกคนจะเป็นใคร ต้องติดตาม
Muhammad : และถ้าใครชนะ จะได้แชมป์!!!!!!!!!!

UOW Pyron 8/4/11 Uowwhc

World Heavyweight Champion ไปครอง!!!!!!!!!!

แล้วภาพจาก TT ก็หายไป แล้ว Michael ก็ยืนยิ้มโชว์ฟันต่อไปครับ

Commercial Break

Matt Hades Jr. !!

Jame : ว้าว! มีนักมวยปล้ำหน้าใหม่มาอีกแล้วครับ
Jame : น่าสนใจมากเลยทีเดียวครับ สำหรับคนนี้ อนาคดเมพ !!
Shabin : เอาละครับ ถึงเวลาคู่เอกของศึกเราแล้ว!!
Jame : งั้นเราอย่ารอช้าเลย ไปชมกันเถอะครับ !! เชิญ !!

แก้ไขล่าสุดโดย astronower เมื่อ Fri Apr 08, 2011 10:07 pm, ทั้งหมด 3 ครั้ง
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ขึ้นไปข้างบน Go down

UOW Pyron 8/4/11 Empty Re: UOW Pyron 8/4/11

ตั้งหัวข้อ by Joe Fri Apr 08, 2011 7:16 pm

เพลง Reality ดังขึ้นครับ!!!!!

Mark : Introducing First Combined Weight At 494 Pounds!!! The Team of Bryan Hartford and Jacky Craz !!!!!!!!!!

ทั้งคู่เดินออกมาอย่างเท่ครับ เดินขึ้นเวทีไปเฉย ๆ ไม่มีอะไรมาก

เพลง We Are One ดังขึ้น!!!!!

Mark : And His Opponent , The Resolution !!!!!!

เพลงดังขึ้น ทั้ง 5 คนเดินออกมาแบบชิว ๆ และก็ชี้หน้าคู่ต่อสู้ที่อยู่บนเวที แล้วทั้ง 5 คนก็ขึ้นเวทีแบบธรรมดา ๆ

เก๊ง ๆ ๆ ๆ !!

เริ่มมาเป็น Craz ที่เจอกับ Mr.Mac ก่อน!! ทั้งคู่เดินวนกันกำลังหาจังหวะ!! Craz เตะเข้าขาของ Mac!! Mac โดนไปเจ็บ!! Mac จัดการสวนด้วยการเตะเข้าลำตัวแต่ Craz จับไว้ได้!! Craz จับใส่ Dragon Screw!! แต่ Mac กระโดด Enzuigiri สวนก่อน!! Craz เป๋!! Mac จัดการเด้งเชือกกระโดด Crossbody ใส่ Craz!! ทับ Craz ลงไป!! Mac รีบลุกขึ้นมาก่อนจะเด้งเชือกลังกา Senton ใส่ Craz!! แต่ Craz หลบได้!! Mac หลังฟาดพื้น!! Mac ลุกขึ้นมาช้าๆเจอ Craz เด้งเชือกกระโดด Shoulder Block อัดใส่ Mac!! Mac ล้มหลังฟาดพื้น!! Craz จับ Mac ยืนขึ้นมาแต่ Mac สวนด้วย Jawbreaker!! Craz เซ!! Mac จัดการเตะเข้าหน้าท้องของ Craz!! ก่อนจะจับ Craz ยก Snap Suplex!! หลังของ Craz ฟาดพื้น!! Craz ลุกขึ้นมาหันมาเจอ Mac ตีศอกใส่หน้า!! ก่อนจะจับเหวี่ยงมุม!! Craz หลังอัดเทริน์บัคเคิล!! Mac ไม่รอช้าตามไปซ้ำ!! แต่ Craz เอาเท้าเตะสวนออกมา!! Mac เซ!! Craz กระโดดขึ้นเชือกก่อนจะกระโดด Diving Hurricana เกี่ยวคอ Mac ปลิว!! Mac หันมาเจอ Craz พุ่งเข้ามา Big Boot!! Mac สวนด้วย Drop Toe Hold!! หน้าของ Craz ฟาดพื้น!! Craz ลุกขึ้นมาเจอ Mac เด้งเชือกใส่ Running Tornado DDT!! อัด Craz ลงไปกับพื้น!! Craz ตาย!!! Mac ลาก Craz ไปใกล้มุมตัวเองก่อนจะแท็คเอา Warrior เข้ามา!! Warrior จัดการกระโดด Bodysplash ใส่ Craz อีกดอก!! Craz ตาย!! Warrior กด!!

1……………………..

2…………………

Craz ดิ้นหลุดทัน!! Warrior จับเอา Craz ยืนขึ้นมาก่อนจะจับเหวี่ยงเชือก!! Craz เด้งกลับมา Warrior จัดการ Drop kick เข้าท้องของ Craz!! Craz ล้มหลังฟาดพื้น!! Warrior เด้งเชือกก่อนจะกระโดด Hip Drop!! แต่ Craz หลบได้!! Warrior ก้นฟาดพื้น!! Craz ลุกขึ้นมาเด้งเชือกก่อนจะสไลด์ตัวเอาท่อนแขนอัดหน้าของ Warrior!! Warrior นอน!! Craz จัดการกระโดดไปบนขอบเวทีก่อนจะ Springboard Bodypress ใส่ Warrior!! Warrior โดนทับ!! Craz จับ Warrior ลุกขึ้นมาก่อนจะจัดการจับแบก Hip Toss ฟาด Warrior!! Warrior โดนเข้าไปเซลุกขึ้นโดน Craz ลวบเอวยก German Suplex แต่ Warrior แกะมือได้ก่อนจะจัดการบิด Wrist Lock!! Warrior จัดการเตะเข้าท้องของ Craz!! Craz เซ!! หันมาเจอ Warrior กระโดด Jumping Elbow ใส่หน้า Craz!! Craz หงายเงิบ!! Warrior เด้งเชือกก่อนจะสปริงบอร์ด Moonsault อัดใส่ Craz!! แต่ Craz ยกเข่าสวน!! Warrior จุก!! Craz จัดการจับ Warrior ใส่ Russian Leg Sweep!! ดึง Warrior ลงมา!! Craz กระโดด Standing Shooting Star Press ซ้ำ!! กด

1....................

2........................

Warrior ดิ้นหลุด!! Craz จับเอา Warrior ยืนขึ้นมาก่อนจะใส่ DDT แต่ Warrior ดิ้นหลุดก่อนจะจัดการเตะเข้ากลางหน้าท้อง!! Craz ทรุด!! Warrior เด้งเชือกจัดการจับ Craz ใส่ One Hand Bulldog!! เอาหน้าของ Craz ฟาดพื้น!! Craz เซๆขึ้นมาเจอ Warrior Springboard Reverse DDT อัดใส่ Craz ซ้ำ!! Craz หลับ!! Warrior จัดการเด้งเชือกกระโดด Elbow Drop ใส่ซ้ำอีก!! Craz จุก!! Warrior จับ Craz ยืนขึ้นมาก่อนจะเหวี่ยงเชือก!! Craz เด้งกลับมาเจอ Warrior ใส่ Drop toe Hold!! หน้าของ Craz ฟาดพื้น!! Craz ลุกขึ้นมาช้าๆเจอ Warrior กระโดด Leg Drop Bulldog อัดใส่ Craz!! หน้าของ Craz ฟาดพื้น!! Warrior เดินไปแท็ค P.K เข้ามา!! P.K จับ Craz ลวบเอว!! Warrior จัดการ Super Kick ทิ้งท้าย!! P.K จับโยน German Suplex ต่อ!! คอของ Craz ปักพื้น!! อยู่ในรูปกดกรรมการนับ

1.......................

2........................

Craz ดิ้นหลุดทัน!! P.K จับ Craz ยืนขึ้นมาก่อนจะจัดการจับ Craz เหวี่ยงเข้ามุม!! P.K ไม่รอช้าตามเข้าไป Corner Big Splash ซ้ำ!! แต่ Craz เอาเท้าเตะหน้าของ P.K ออกไป!! P.K เซกุมหน้าเจอ Craz กระโดดขึ้นเชือกจับ P.K ใส่ Tornado DDT แต่ P.K เหวี่ยงออกไปได้!! Craz หันมาเจอ P.K จัดการใส่ Doom!! (Last call Super Kick) เข้าเต็มปากของ Craz!! Craz มึนเจอ P.K จัดการแบกใส่ P’K Driver !! (Joker Driver) อัด Craz ลงไปกับพื้น! แถมเป็นรูปกด กรรมการทำหน้าที่นับ!!

1…………………..

2…………………..

3……………………..

Eliminate : Jacky Craz

P.K จัดการออกไปได้แล้วหันมาเจอ Bryan พุ่งมา Big Boot เข้าเต็มหน้า!! P.K หงายเงิบ!! P.K โดนเข้าไปถึงกับคลาน Bryan จิก P.K ขึ้นมาก่อนจะจัดการฟาด Scoop Slam!! Bryan ฟาดลงไปแล้วเด้งเชือกก่อนจะกระโดด Elbow Drop ใส่ P.K!! P.K จุก!! Bryan จัดการกระทืบท้องของ P.K!! P.K เด้งขึ้นมานั่ง!! Bryan เด้งเชือกก่อนจะจัดการ Big Boot ซ้ำเข้าหน้าของ P.K!! P.K หลับ!! Bryan จับ P.K ยืนขึ้นมาแต่เจอ P.K ใส่ P.K Style (Low Blow) สวน!! Bryan จุก!! P.K เด้งเชือกก่อนจะจัดการ Running Crossbody ใส่แต่ Bryan จับไว้ได้!! ก่อนจะจับโยน Fallaway Slam!! หลัง P.K ฟาดพื้น!! P.K หันมาเจอ Bryan ขีบกระเดือก!! ก่อนจะจับยก Brutal to HELL (Chokebreaker) อัดใส่ P.K!! P.K ตาย!! Bryan กด!!

1…………………….

2…………………..

3……………………

Eliminate : Andrew P.K (Resolution)

Kids ออกมาทุบหลังของ Bryan ทันที!! Bryan ทรุด!! Kids จัดการจับ Bryan เหวี่ยงเข้ามุม!! Kids ตามเข้าไป Shoulder Thrust อัดใส่ Bryan!! Shoulder Thrust อีก!! Kids จับ Bryan เหวี่ยงเข้ามุม!!! Kids ตามเข้าไป Shoulder Thrust อัดใส่ Bryan!! แต่มันไม่เหมือนเดิมหรอก!! Bryan หลบได้!! Kids ไหล่เสียบมุม!! Bryan ดึง Kids ออกมาก่อนจะใส่ Mat Slam!! หลังของ Kids ฟาดพื้น!! Bryan จับเอา Kids ยืนขึ้นมาก่อนจะใส่ Reverse STO!! Kids หน้าอัดมุม!! Kids มึน!! Bryan จับแบกใส่ Oklahoma Slam ต่อ!! แต่ Kids ดิ้นหลุด!! Bryan หันมาเจอ Kids ใส่ Super Kick!! เข้าเต็มหน้าของ Bryan!! Bryan มึน!! Bryan ลงไปนั่งทรุดที่อีกมุม!! Kids เร่งฝีเท้าก่อนจะกระโดด Dropkick เข้าหน้าของ Bryan!! Bryan หลับ!! Bryan ดิ้น!! Kids จับ Bryan ยืนขึ้นมาก่อนจะจัดการฟาดด้วย Scoop Powerslam!! ฟาด Bryan ลงพื้น!! Kids เด้งเชือกกระโดด Double Foot Stomp!! เข้าท้องของ Bryan อีกทีก่อนจะกด!!

1………………….

2…………………..

ยัง!! Bryan ทนได้!! Kids จัดการจับ Bryan ยืนขึ้นมาแต่เจอ Bryan พลักออกไป!! Kids โดนพลักไปงงๆแต่พุ่งเข้ามา Clothesline!! แต่ Bryan สวนด้วย Side Walk Slam!! ฟาด Kids ลงไปกับพื้น!! Kids ลุกขึ้นมาช้าๆเจอ Bryan เตะเข้าหน้าท้อง!! ต่อด้วยจับยก Gutbuster!! เข้ากลางท้องของ Kids!! Kids เดินเจ็บเซๆหันมาเจอ Bryan จับใส่ Running STO!! ฟาด Kids ลงกับพื้น!! Bryan จับ Kids แบก Powerbomb แต่เจอ Kids เขกกระบาล!! เขก!! และเขก!! Bryan เสียขบวน!! Kids ดิ้นหลุดลงมารีบกลิ้งไปแท็ค Warrior!! Warrior จัดการสปริงบอร์ด Clothsline ใส่แต่ Bryan จัดการขีบกระเดือกทัน!! และตามด้วย Brutal to HELL แต่ Warrior ลังกาหลุดออกมา!! Warrior จัดการใส่ Enzuigiri เข้าคอของ Bryan!! Bryan เซ!! Warrior ตามเข้าไป Clothsline ซ้ำ!! Bryan ตกเวที!! Warrior เห็นลู่บิน!! จัดการเด้งเชือกก่อนจะจัดการ Suicide Dive!! เข้าใส่ท้องของ Bryan!! Bryan นอน!! Warrior จับเอา Bryan ส่งขึ้นเวที!! ส่วนตัวเองอยู่บนขอบเวที!! Warrior จัดการใส่ Slingshot Somersault Senton!! ทับใส่ Bryan!!! Warrior กด!! กรรมการเริ่มสอนเลข!!

1…………………….

2……………………

Bryan ดิ้นหลุด!! Warrior จับ Bryan ลุกขึ้นมาก่อนจะจัดการจับเหวี่ยงเข้ามุม!! Warrior ไม่รอช้าตามเข้าไป Bodysplash!! อัดใส่ Bryan!! Warrior จับใส่ Bulldog ต่อแต่ Bryan พลักออกไปได้!! Warrior หันมาเจอ Destroy your brain!! ต่อยเข้าเต็มหน้าของ Warrior!! Warrior ยืนมึน!! Bryan จัดการขีบกระเดือกใส่ Brutal to HELL ต่ออีก!! ฟาด Warrior ลงไป!! Bryan กด!! กรรมการนับ!! เอ้า!!

1..........................

2..........................

3………………………

ZAX ออกมากระทืบใส่หลังของ Bryan ก่อน!! Bryan หยุดก่อนจะหันมาทาง ZAX!! ZAX จัดการต่อยใส่หน้าของ Bryan!! Bryan ไม่มีประติกริยา!! ก่อนจะจัดการสวนด้วย Destroy your brain!! ZAX โดนต่อยไปรีบกลิ้งลงเวที!! Bryan หันไปทาง Warrior!! Warrior จัดการ Twist of death (Twist of hate) อัด Bryan ลงไปกับพื้น!! Warrior จัดการเด้งเชือกก่อนจะ Springboard Moonsault ใส่ แต่ Bryan ยกเข่าสวน!! Warrior โดนไปเด้งขึ้นมา!! Warrior หันมาเจอ Bryan จับยกใส่ Backbreaker!! อัดใส่ Warrior!! Warrior คลานขึ้นมาเจอ Bryan จัดการตีเข่าใส่ Warrior!! Warrior งอ!! Bryan จัดการใส่ Gourdbuster ใส่เชือก!! Warrior โดนเข้าไปจุกไหลลงมานอนกับพื้น!! Bryan จับขาของ Warrior แต่ Warrior ใช้เท้าดีดออกไป!! Bryan เซ!! Warrior รีบแท็คเอา Mac เข้ามา!! Mac เข้ามาจัดการเอาท่อนแขนอัด Bryan!! Bryan ล้ม!! Bryan ลุกขึ้นมาเจอ Mac เอาท่อนแขนอัดอีกดอก!! Bryan นอน!! Bryan ลุกขึ้นมาเจอ Mac ทำ Arizona Hammer (Axe Hammer) ใส่ Bryan!! Bryan สลบ!! Mac รีบขึ้นเชือกก่อนจะใส่ Victory (Air Bourne) แต่ Bryan หลบได้!! Mac ท้องฟาดพื้น!! Mac เซๆลุกขึ้นมาเจอ Bryan Brutal to HELL อัดใส่ Mac!! Mac ตาย!! Bryan กด!!

1……………………..

2……………………..

3……………………..

Eliminate : Mr.Mac (Resolution)

ZAX ออกมาพุ่งเข้ามา Clothsline ใส่ Bryan!! แต่ Bryan หลบได้ก่อนจะจับล็อค Hammerlock Back Suplex!! ฟาด ZAX ลงไปกับพื้น!! ZAX ลงไปนอนกุมแขน!! Bryan จัดการเด้งเชือกกระโดดใส่ Bodysplash แต่ ZAX กลิ้งหลบได้!! Bryan ท้องฟาดพื้น!! ZAX จัดการแท็คเอา Warrior เข้ามา!! Warrior จัดการ Springboard Leg Drop Bulldog เข้าใส่หัวของ Bryan!! Bryan หน้าฟาดพื้น!! Warrior จับ Bryan ยืนขึ้นมา!! Warrior จัดการเด้งเชือกใส่ Running Dropkick เข้าหน้าของ Bryan!! รึเปล่า?? Bryan โยกหลบได้!! Warrior แป่ก!! Bryan จัดการสวนด้วย Bodysplash อัดใส่ Warrior!! ก่อนจะจับกด!!

1…………………….

2……………………

ยัง!! Warrior ดิ้นหลุด!! Bryan จับ Warrior ยืนขึ้นมาแต่เจอ Warrior ข่วนหน้า!! Bryan เซ!! กรรมการเข้ามาเตือน Warrior แต่ Warrior ไม่สนแถมจับกรรมการโยนอัดใส่ Bryan!! กรรมการหลับ!! Bryan โดนเข้าไปมึนๆเจอกองทัพ Reso สามคนที่เหลือได้แก่ Warrior , ZAX , Kids ออกมารุมกระทืบ!! Bryan โดนเข้าไปลงนอนกับพื้น!! เจอทุกอย่างไม่ว่าจะเป็นเท้า!! หมัด!! ศอก!! ไม่ยั้ง!! Bryan หลับ!! Kids จับ Bryan ยืนขึ้นมาก่อนจะจับใส่ Rolling to the future (Rolling Elbow) ใส่หน้าของ Bryan!! Bryan นอน!! Warrior ขึ้นเชือกก่อนจะใส่ Twister Bomb (Swanton Bomb) อัดใส่ Bryan ซ้ำ!! ZAX จัดการเอาเก้าอี้ขึ้นมาฟาดใส่ Bryan ซ้ำอีก!! Bryan หลับ!! แต่ตอนนี้กดไปก็เท่านั้นกรรมการยังไม่พื้น!! พวก Reso สามคนยืมยิ้มสบายใจ!! แต่จู่ ๆ

เพลง Great Khali Entrance ดังขึ้น !!!!!

และแล้วก็มีคนมา!! คนๆ นั้น คือ!! Muhammad ครับ เดินถือไมค์ออกมาปราศัย

Muhamamd : เห้ย ๆ ๆ ช้านขอโทษที่ออกมาขัดจางหวะพวกแกนะ
Muhammad : เนื่องจากช้านเป็นคนจิตจายดี มีเมตตา และช้านม่ายอยากห้ายไอ่พวกนี้ แพ้แบบง่าย ๆ
Muhammad : อาวเป็นว่า ช้านจะให้สิทธิ์ไอ้ Jacky ได้เลือกลูกทีมมาช่วยหนึ่งคน ใครก็ด้าย!! (ถึงจะเป็นการกระทำที่ดี แต่คนดูก็โห่)

Jacky : แกพูดเองนะ Muhammad งั้นฉัน !! ขอเลือก !! Joel !!!!!!!!!!!!

Joel!!

หา Savior Joel??

Joel Muscle ว้อย!!

เพลง Come With Me ดังขึ้น !!!!!!! (คนดูเฮ)

Mark : Team Jacky , “The World Most Extreme Nation” !! Joeeeeeeel Muscleeeeeeeeeeee !!!!

Joel เดินออกมา!! ZAX ไปเป็นหน่วยกล้าตายก่อนเจอ Wind of Disaster (Gore) ตายไปก่อนเป็นศพแรก!! Kids เข้าไปอัด Joel แต่เจอ Joel จับใส่ JMC Stroke (Battering Ram) อัดใส่ Kid หงาย!! Warrior จัดการขึ้นเทริน์บัคเคิลใส่ Crossbody แต่เจอ Joel ตบ Back Chop ก่อนจะโดนจับแบกใส่ Soft Violence (Muscle Buster) ใส่ Warrior!! Warrior ตาย!! กรรมการพื้นพอดี!!! Joel เลยได้โอกาสจับกด กรรมการเริ่มนับ!!

1…………………

2……………….

3……………….

Eliminate : Warrior & Kid(Resolution)

Zax งงๆลุกขึ้นมาเจอ Joel ครับ ลุกขึ้นมาช้าๆ ZAX จะหนี หันกลับมาเจอ Bryan!! ZAX ตกใจ!! Bryan ไม่รอช้าจัดการขีบกระเดือก ZAX และใส่ Brutal to HELL !! ตายไปอีกศพ!! แต่ยังไม่แน่ใจว่าตายสนิทไหม Joel ครับ จับ Zax ลุกขึ้น ลากศพไปที่ TB แล้วทำ Soft Violence !!

1………………….

2………………….

3………………..

Mark : Here's Your Winner Team Jackyyyyy Craaaaazzzzz !!!!!!

เป็นทีมธรรมะของเราชนะไปได้ครับ จากการช่วยเหลิอเล็ก ๆ น้อย ๆ ของ Joel Bryan ค่อยๆลุกขึ้นมาจะขอจับมือกับ Joel ครับ และ Joel ก็ยอมจับด้วย จับได้ไม่นาน Joel จัดการ KO Punch !! ต่อยหน้า Bryan เต็มๆครับ!! จากนั้น Joel ก็ยืนยิ้ม

Muhammad : เห้อ! คาดหวังอารายม่ายด้ายเลยจีง ๆ แต่ช่างมานเถอะ
Muhammad : ตอนนี้ช้านมีเซอร์ไพร เพื่อคืนกำไรให้กับคนดูจ้า!!
Muhammad : ในสาปดาห์หน้า จาถือว่าเปนวันดี ฉลองสงการ์นจ้า!
Muhammad : ช้านจะจัดแมตช์ Battle Royal ขึ้น !!
Muhammad : เพื่อหาผู้ท้าชิงอันดับหนึ่ง ไปชิงแชมป์ Heavyweight !!
Muhammad : โดยจะเป็นคู่เอกของรายการ และขอให้ทุกคนโชคดี!

แล้วภาพจาก TT ก็หายไป

Shabin : เอาละซิครับ GM ของเราเกิ่ลนำแรงขนาดนี้ มันจะเป็นยังไงต่อไปนะ
Jame : ไม่มีใครรู้ ไม่มีใครบอกได้ แต่เราจะมาหาคำตอบกันว่า ใครจะเป็นผู้ชนะ
Jame : ใน Pyron สัปดาห์หน้า ส่วนตอนนี้พวกเราสองคนขอลาไปก่อน สวัสดีครับ!!
Shabin : สวัสดีครับ !!

Next Week :
World Heavyweight Champion - Scramble Match :
Michael Konchesky Vs Ichiro Hoshikawa Vs Frederick Sabin Vs ? ? ?

Main Event
Battle Royal
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

UOW Pyron 8/4/11 Empty Re: UOW Pyron 8/4/11

ตั้งหัวข้อ by Warriorszone Fri Apr 08, 2011 7:37 pm

ฮึ่มครั้งนี้ชั้นไม่คิดมากนะยังถือว่าพวกแกเล่นการขี้โกงเอาไอ้หมูบ้านั้นมาซัดพวกชั้นที่กำลังเหนื่อยๆแสดงว่าพวกแกมันก็แค่ไอ้ตุ๊ด ไอ้ GM ด้วยระวังไว้แกอาจจะโดนชั้นกระทืบได้ นะ !!!!!!!
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by DanielsoN Fri Apr 08, 2011 7:42 pm

แชมป์โลก?? อยากได้มาอยู่ที่เอวอยู่พอดีวะ ชั้นไม่สนหรอกนะว่าชั้นจะแพ้ จะเจออะไรแต่ที่แน่ๆ แชมป์น่ะ ชั้นได้อยู่แล้ว!! สัปดาห์หน้าพวกแกรอดูได้เลย!!
DanielsoN
DanielsoN
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by Abyss Fri Apr 08, 2011 9:06 pm

คนสุดท้ายในแมชชิงแชมป์มันถูกกำหนดไว้แล้ว แต่ไม่ใช่พระเจ้ากำหนดไว้หรอกนะ แต่เป็นฉันต่างหากที่กำหนดว่า The ZAX จะได้ไปชิงแชมป์โลก!!! และเดินออกมาพร้อมกับเข็มขัดเส้นนั้น!!!

ส่วนเจ้า Joel แกบังอาจโผล่มายุ่งจนชั้นแพ้!!! เมื่อชั้นได้แชมป์โลกมาแล้วชั้นจะสั่งสอนแกเป็นคนแรก ไอ้หมูตอน!!
Abyss
Abyss
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by 3:16 Fri Apr 08, 2011 9:31 pm

ว้าว ๆ ๆ.... ที่ UOW นี่มันเจ๋งจริงๆ !! มีคนที่เจ๋งๆ เพียบเลย ชักอยากแสดงฝีมือของกระผมบ้างซะแล้วสิ...
ดูซิว่าความเจ๋งของกระผมกับของนักมวยปล้ำที่นี่ใครมันจะเจ๋งกว่ากัน ! ฮี่ๆๆ...

นอกบทครับ : เอ่อ...ไอแมทช์แรก Drama มาไงครับเนี่ย เขียนผิดป่าว - -*

UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by bital007 Fri Apr 08, 2011 10:19 pm

ก๊าฟๆๆๆ!!!~เจอพลังเป็ดฉกเข้าเป็นยักที่ไหนก็ต้องตายอนาจ!!!~

คราวหน้าข้าจะโชว์ยิ่งกว่านี้อีก อู๊ย!!!~เจ็บชะมัดสงสัยต้องไปกินวิ่งเล่นแล้วก๊าๆฟๆๆ!!!~(ยังไงฟระ==)

ปล.คู่แรกเขียนชื่อผิดนะครับ
bital007
bital007
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by Joe Sat Apr 09, 2011 12:15 am

ครับ ๆ ขออภัย เขียนมาก ๆ งง
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by bryan-ford Sat Apr 09, 2011 3:08 am

ชั้นจะไม่มีวันยอมให้มันพลาดแบบนี้อีกแล้ว อาทิตย์หน้าพวกแกได้เห็นนรกแน่ๆ
bryan-ford
bryan-ford
UOW Reporter
UOW Reporter

ตั้งหัวข้อ by azlamwit Sat Apr 09, 2011 1:27 pm

มันมากกกกกกกกกกกกกกกกก
azlamwit
azlamwit
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by bigpro Sat Apr 09, 2011 4:34 pm

ฮึ ฮึ ฮึ อีกไม่นาน...
bigpro
bigpro
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by FWsprite Sat Apr 09, 2011 4:37 pm

โอ๊ยๆๆๆ เจ็บจริงๆเล้ย พวก Resolution.... พวกแกนี่มันช่างทำกริยาได้ทุเรศที่สุด โอ๊ยๆๆ(ยังเจ็บอยู่)

เหอะ!! แต่ว่าครั้งต่ไปชั้นจะปราบพวกแกให้ได้ ต่อให้พวกแกจะหมาหมู่มาก็เถอะ หรือไม่ก็ ลอบทำร้ายตามภาษาคนไร้ความสามารถหรือจะเข้ามาทางไหนก็ได้ โอ๊ย(ปวดกราม)

ไม่ว่าเข้าทางด้านหลังชั้นก็จะอัดแกให้เละแน่ๆ ที่สำคัญหลังจากนี้ต่อไป พวกแก..เลิกคิดได้เลยว่า..โอ๊ย(ปวดแขน)

ว่าจะมาลอบทำร้ายชั้นได้อีก เพราะหลังจากนี้ชั้นคงระวังมากกว่าเดิม และชั้นก็จะไม่ปล้อยพวกแกไว้แน่เจ้าพวก..โอ๊ย(ปวดหลัง)

Resolution!!!! ต่อไปนี้พวกเราจะได้

เห็นดีกัน!!

I Am The Bes....อึก Wrestler Becau.....อ่ะฮึก I Am The Sick!!!!!!!
FWsprite
FWsprite
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by Drama Fri Apr 15, 2011 1:22 am

เอาล่ะครับคุณผู้ชมทุกท่าน พลังของ ตับ นั้น สุดเกินจะบรรยายจริงๆ

หากใครสนใจ ลองติดต่อเข้ามาดูนะครับ ทางเราจะจัดส่งธาตุเหล็กไปให้ท่านถึงบ้านเลยทีเดียวเชียว
Drama
Drama
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by Arm Sat Apr 30, 2011 4:34 pm

ขี้โกงได้ใจจริงๆเลยว่ะ พวกแกนี่บ้าบอชะมัดยาด
Arm
Arm
UOW Superstar
UOW Superstar

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics