Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

UOW Pyron 15/4/11

Warriorszone
AmmyScream
bryan-ford
3:16
Abyss
DanielsoN
Drama
Joe
12 posters

Go down

UOW Pyron 15/4/11 Empty UOW Pyron 15/4/11

ตั้งหัวข้อ by Joe Fri Apr 15, 2011 7:23 pm

The night will come
and rip away,
her wings of innocence through every word we say
maybe it's time,
to spit out the core of our rotting union
hopefully before it

is taken away.
Away, away, away. They're taking it away

Bang Bang Bang Boom Boom!!!!!!!!

Jame : สวัสดีครับ ทุกท่าน กลับมาพบกับเราสองคนอีกแล้วนะครับ
Shabin : ที่เก่าเวลาเดิมครับ สำหรับวันนี้ นับว่าน่าสนใจมากครับ
Jame : ใช่เลยครับ และเรื่องจะเป็นอย่างไร จะมีเหตุการณ์อะไร
Jame : ไม่ว่าอะไรก็เกิดขึ้นได้ เพราะที่นี่คือ Friday Night Pyron !!!!

เพลง Great Khali Theme ดังขึ้น !!!

UOW Pyron 15/4/11 68766

Muhammad GM ของเราเดินออกมาเองเลยครับ เดินขึ้นเวทีมาด้วยสีหน้าเคร่งเครียดมาก

Muhammad : หึ! ... คงสะจายมากซินะ ที่ทามแบบนี้
Muhammad : ช้านกำลางคุยกับแกน่ะ คงสะจายมากช่ายมั้ย
Muhammad : ถึงแกจะสะจายมาก แต่ยางงายซะ แกมานก็แค่พวกตุ๊ด
Muhammad : ไม่กล้าเจอกันซึ่ง ๆ หน้า อ้ายหน้าตัวเมียเอ้ย!!
Muhammad : ถ้าแกม่ายช่ายหน้าตัวเมีย แน่จริงแกก็ออกมาสู้กับช้านซิ

ผ่านมาครู่นึงไม่มีหมาตัวไหนออกมา Muhammad เลยฉุนหนัก ด่าพ่อล่อแม่คนที่มาลอบทำร้ายตัวเองอย่างซะใจ แล้วก็เดินกลับไปพร้อมกันความโมโห

Commercial Break

Tonight Mainevent......
10-Man Battle Royal

ตัดมาที่เวที

เพลง Prayer of the refugee ดังขึ้น !!!

Mark : Following Contest Is Single Match , Introducing First From Mexico !!!!! Weight 247 Pounds !!! “Mr.Survivol” The Crazy !!!!!!

The Crazy เดินออกมาหน้านิ่ง ๆ เหมือนเคย ไม่ทักทายคน แถมยังชี้หน้าด่าคนดูไปด้วยเพื่อความมันส์ปาก แล้วก็ขึ้นเวทีไปแบบสบาย ๆ

เพลง Ode To Freud ดังขึ้นครับ!!!!

Mark : And His Opponent From London , England !!!! Weight 240 Pounds !!!! “The Locking Machine” Vagrant !!!!!!!!!!!

UOW Pyron 15/4/11 Q5k09

ไฟดับทั้งสนาม และมีเสียงพูดขึ้น จากนั้น Vagrant ก็เดินออกมาแบบตื่นตระหนกตกใจ แล้วก็เดินแบบงง ๆ ไปแย่งของกินของคนดูแล้วก็ขึ้นเวทีไป

Single Match
The Crazy Vs Vagrant w/ANONYMOUS

แมตช์นี้ดำเนินไปเรื่อย ๆ ไม่มีอะไรมาก ตอนจบ The Crazy จับ Vagrant ใส่ Ringing Of The Dragon !! แล้วจับกด กรรมการนับ 1 !! 2 !! แป๊ะ !! The Crazy โดนเก้าอี้ฟาดเข้ากลางหลัง กรรมการเลยสั่งยุติแมตช์

Mark : Here's Your Winner By DQ , The Crazy!!!!!!

Vagrant ไอ้โง่ของเราไม่ยอมที่ตัวเองแพ้ครับ เลยเข้าไปกระทืบ The Crazy ไม่เลี้ยง แล้วบอกให้ Ano ล็อคตัว Crazy เอาไว้ เพราะ Vagrant มันจะดึงหน้ากาก Crazy ออกครับ!! กำลังแกะอยู่ดี ๆ Crazy มันก็ดันฮึดสู้ขึ้นมา ทำ Dragon Fire Pain !! พ่นสารใส่หน้า Vagrant เต็ม ๆ ครับ !! แล้วก็ศอกใส่ Ano จนดิ้นหลุด แล้วหันไปทำ 12 Step !! ใส่ Ano หลบเลยครับ !! แล้ว Crazy ก็ยืนทำหน้าโหดเล็กน้อย ก่อนจะเดินกลับไป

ตัดไปหลังเวที

Muhammad กำลังเดินกลับไปที่ห้องทำงานของตัวเอง พอถึงแล้วเปิดประตูเข้าไปดู ปรากฏว่า ของในห้องกระจัดการจายเหมือนเดิม แต่คราวนี้มีข้อความปริศนาที่ทำให้ Muhammad ถึงกลับขนลุก เขียนว่า

I ACCEPT

ตัดกลับมาที่เวที

Jame : ว้าว !! ใครกันนะที่อยู่เบื้องหลังเรื่องแบบนี้
Shabin : นั่นน่ะซิครับ ขนาดผมเป็นคนพากษ์ ยังกลัวซะเองเลย
Jame : เรื่องจะเป็นยังไงต่อไปผมไม่รู้ แต่ที่รู้ ๆ เราไปชมคู่ต่อไปกัน
Shabin : ก็ดีครับ เห็นว่าเป็นแมตช์หาผู้ท้าชิงแชมป์ TV ด้วย
Jame : เอาละ จะเป็นยังไง ไปชม !!

เพลง NWO ดังขึ้น !!!

Following Contest Is Triple Threat Match , Introducing First From Newark , New Jersey !!!!! Weight 248 Pounds !!! “The Fucking Awesome” BJ Patrick!!!!!!

BJ โผล่ออกมาท่ามกลางฝูงชน พร้อมกับดาบเคนโด้ แล้วชูดาบเคนโด้ขึ้น !!! คนดูร้องเพลง The Kill ตามไปด้วย แล้ว BJ ก็เดินลงมาสู่สนาม BJ ขึ้นไปยืนบนที่กั้นคนดูอีกครั้งแล้วชูดาบเคนโด้ขึ้นอีก แล้วลงจากที่กั้นคนดูมาขึ้นเวที แล้วขึ้น TB ไปเก๊กให้คนดูด้วยการแจก olo แล้วลงมาเตรียมความพร้อม

เพลง Kangaroo-Remi Gaillard-Song ดังขึ้นครับ !!!

Mark : And His Opponent From Van Nuys, California USA !!!! Weight 190 Pounds !!!! “ไอ้เป็ด” Bital !!!!!!!!!!!

Bital ออกมาเดินเป็ดโชว์แฟน ๆ ก่อนจะวิ่งขึ้นเวทีทันใด

เพลง The End ดังขึ้น !!!

Mark : And their Opponent , Weight 186 pounds , Boyal Pax

UOW Pyron 15/4/11 21798_chavohot

พอเพลงดังขึ้น Boyal ก็เดินออกมา แล้วก็เดินไปเรื่อย ๆ แล้วหยุดกลางทาง ก้มหน้า แล้วกระโดดชูนิ้วกลาง แล้วก็เดินขึ้นไปบนเวที

Triple Threat Match - Road to Fatal 4 Way for UOW Master Television Champion
BJ Pactrick Vs Bital Vs Boyal Pax

เก๊ง ๆ ๆ ๆ

กรรมการสั่นระฆังเริ่มแมตช์การปล้ำครับ เริ่มมาถึงทั้งสามคนยืนจ้องหน้ากันก่อน เพื่อดูเชิง แล้วก็เป็น BJ กับ Boyal บุกก่อนครับ Bital มันหนีลงเวทีไปครับ แล้ว BJ กับ Boyal ก็ต่อยกันแหลกลาญ และเป็นฝ่าย BJ ที่คุมเกมได้ โดยการเข่าใส่ท้อง Boyal ครับ แล้วลากไปติดกับ TB แล้วตบ!!! ขออีกที ตบ!!!! แล้ว BJ ก็เหวี่ยง Boyal ไปที่ TB อีกฝั่ง แล้ววิ่งไป Clothesline !! ยังครับ!!! Boyal หลบทัน มุดตัวหลบไปขอบเวทีได้ก่อน พอ BJ หันหน้ากลับมา เจอ Boyal ต่อยครับ ผงะออกไป แล้ว Boyal กำลังจะทำ Springboard !! แต่โดน Bital ดึงขาครับ ขาเสียบเข้ากับร่องเชือก เห็นแล้วอนาถใจ แล้ว Bital ก็ขึ้นเวทีมาครับ ขึ้นมาถึงก็ Dropkick !! ใส่ Boyal ก่อนคนแรก Boyal ล่วงเวทีไปเลยครับ จากนั้น Bital จะเข้าไปอัด BJ แต่ก็โดน Clothesline !! สวนออกมาอย่างแรงครับ

แล้ว BJ ก็ลากศพ Bital มาที่ TB ครับ แล้วกระโดดเด้งเชือกเส้นสอง แล้วทำ Bodysplash!!! แต่ยังครับ !! Bital เอาเข่าดักไว้ได้ แล้วลุกขึ้นมาเด้งเชือก กลับมาโดน BJ แก้ทางด้วย Powerslam !! ซะงั้น แล้ว BJ ก็จับกดครับ

1...................!!

2.........................!!

ยังครับ !! Bital ยกไหล่ทันครับ ยังไม่ยอมแพ้ง่าย ๆ และจากนั้น BJ ก็ลากศพ Bital ไปที่ TB อีกรอบ เพื่อทำ Bodysplash !! วิ่งมาแล้วครับ !! ยก !! ตู้ม !! เต็ม ๆ ครับ BJ ยังไม่ลุกด้วยครับ นอนแช่ไว้อย่างนั้น แล้วจับกด แต่กรรการยังไม่ทันได้นับ Boyal ก็ขึ้นมาสกัดไว้ครับ กระโดดใช้ท่าไม้ตาย Paxer Hammer !! (Frogsplash) ลงมาทับหลัง BJ เต็ม ๆ ครับ !! แล้ว Boyal ก็รีบคลานไปจับ Bital กดต่ออีกรอบ !!

1...................!!

2.........................!!

ยังครับ !! BJ เข้ามาทุบหลัง Boyal เอาไว้ แล้วโยน Boyal ลงเวทีไป แต่ Boyal ยังไม่หล่นครับ เกาะเชือกไว้แน่น แล้ว BJ เห็น เลยวิ่งมา Clothesline !! แต่ Boyal มันดึงเชือกเส้นสามลงมาครับ แล้ว BJ ก็หล่นลงมาอย่างง่ายดาย !! Boyal ได้ที เข้ามาอัด Bital เลยครับ แต่ไม่ทันระวังเจอ Bital ทำ Duck Bite !!!! (the cobra) แว้ก !! Boyal หลับเลยครับ Bital รีบเข้ามาจับกดอย่างไว

1.............!!

2....................!!

ยังครับ !! BJ เข้ามาช่วยไว้ได้ !!

แต่ช่วยไม่ทันครับ

3.........................!!

Mark : Here's Your Winner & go to fatal 4 way Match , Bitalllllll !!!!!!

Jame : เป็น Bital เด็กใหม่ไฟแรงของเราเอาชนะไปได้ครับ !!
Shabin : แล้วอนาคตเขาจะเป็นยังไงต่อไปน้า ....
Jame : ต้องติดตามต่อไปครับ

เพลง Dead Memories ดังขึ้นครับ !!

Following Contest Is Triple Threat Match , Introducing First From Phoenix Arizona !!!!! Weight 225 Pounds !!! “The Idol” Mr.Mac !!!!!!

มีน้ำพลุขึ้นมา แล้ว Mac ก็วิ่งฝ่าน้ำพลุออกมา แล้วขึ้นเวทีไป

UOW Pyron 15/4/11 Evanbourne

เพลง มอญร้องไห้ ดังขึ้น !!

Mark : And His Opponent From ป่าช้าวัดดอน,ไทย !!!! Weight 333 Pounds !!!! “GhostMan” DayRuschay !!!!!!!!!!!

DayRuschay เดินออกมาช้า ๆ มีไดร์ไอซ์ตลอดทางจนถึงเวที ในมึอถือตุ๊กตาควายธนู

เพลง Priceless ดังขึ้น !!

Mark : And their Opponent , From Ontreo,Canada , Weight 226 pounds , “The Priceless ” Ammy Tulip

ที่ จอ มี เลขขึ้นมาเคาน์ดาวน์

3.......

2......

1....... ตู้มมมมมม!

Ammy เดินเหวี่ยงแขนแบบกวนๆออกมา ยิ้มแบบเจ้าเล่ห์ แล้วก็เดินไปที่ ฝั่งคนดู แล้วก็พูดใส่คนดูว่า “I am The Best” คนดูโห่ ขึ้นเวทีแล้ว พลุก็พุ่งขึ้นที่ 4 เสา เมื่อชูมือ

UOW Pyron 15/4/11 Chris_jericho

Triple Threat Match - Road to Fatal 4 Way for UOW Master Television Champion
Mr.Mac Vs DayRuschay Vs Ammy Tulip

แมตช์ดำเนินไปอย่างสนุกสนาน มาสนุกในช่วงท้าย Ammy ทำ Non Stop Rude !! ใส่ DayRuschay แล้วกำลังจะจับกด แต่โดน Mac วิ่งมา arizona shoot !! Ammy ตายไปอีกศพ จากนั้น Mac ก็จับกด DayRuschay กรรมการนับสาม ชนะไป

Mark : Here's Your Winner & go to fatal 4 way Match , Mr.Mac !!!!!!

Jame : เป็นดิไอดอลของเราชนะไปได้ครับ
Shabin : ใช่ครับ ตอนนี้ก็ได้ผู้เข้าชิงแชมป์มาสองคนแล้ว
Shabin : ส่วนอีกสองคนที่จะได้เข้าร่วมนั้น จะไปแข่งกันในสัปดาห์หน้า คือ

Road To UOW Master Television Champion
Vagrant Vs Drama Midnight Vs Jacky Craz

Road To UOW Master Television Champion
Foxy-Steeler Vs The Sick Vs Suicide Squad

Jame : อย่ามัวพูด เราไปชมคู่ต่อไปกันเถอะ

เพลง Monster ดังขึ้น !!!

Mark : Following Contest Is Single Match , Introducing First From Houston, Texas !!!!! Weight 289 Pounds !!! He is The Thunder Line Champion “Violent Masked-man” Bryan Hartford !!!!!!

เมื่อ เพลงเปิดตัวดังขึ้น Bryan เดินไปยังเวที ก่อนจะขึ้นเวที ก็หยิบหลอดไฟขึ้นมาตีหัวตัวเอง แล้วก็ขึ้นเวทีไป

UOW Pyron 15/4/11 Abyss2

เพลง What You Do ดังขึ้น !!

Mark : And His Opponent From Death Valley,Carifornai !!!! Weight 230 Pounds !!!! “The Crazy Strom” Andrew PK !!!!!!!!!!!

พอเพลงขึ้นประมาณ 30 วินาที ถึงจะเดินออกมา แต่จะเดินออกมาตามที่นั่งคนดู และระหว่างทางก็ด่าคนดูแถว ๆ นั้น และแกล้งเด็กจนถึงเวทีและขึ้นไปเก๊กบน TB

UOW Pyron 15/4/11 Cm20punk

Single Match
Bryan Hartford Vs Andrew PK

แมตช์นี้ดำเนินไปอย่างช้า ๆ เป็น Bryan ที่โชว์ฟอร์มเด่นซะส่วนใหญ่ และสุดท้าย Bryan ชนะไปอย่างสบาย ๆ ด้วยท่า Brutal to HELL !!

Mark : Here's Your Winner Bryan Hartford !!!!!

หลังจบแมตช์ Bryan กำลังชูมือดีใจอยู่ดี ๆ ไฟก็ดับลงประมาณ 10 วินาที พอไฟมา Bryan ก็ลงไปนอนกองกับพื้นซะแล้ว

UOW Pyron 15/4/11 Rixorcoming2

Shabin : โว้ว !! บร๊ะเจ้าตำนานแห่งความมืดมาเยือน UOW แล้วครับ
Jame : แถมยังประกาศศักดากับ Bryan อีกด้วย ชั่งกล้าจริง ๆ
Shabin : เรื่องราวจะเป็นยังไงคงต้องรอชมต่อไป แต่วันนี้เราไปชมคู่ต่อไปเลยดีกว่า
Jame : เป็นคู่ชิงแชมป์โลกเสียด้วย น่าสนใจใช่มั้ยครับ ไปชมกันเลย !!

UOW Pyron 15/4/11 Csabu

ภาพของ Muhammad ปรากฏบนจอ TT ครับ ปราศัย

Muhammad : เอาละ ถึงเวลาแล้วที่ฉันจะบอกว่าคู่ต่อสู้ของแกอีกคน เป็นใคร
Muhammad : คนผู้นั้น เขาช่างเป็นคนที่บัดซบหมาจริง ๆ เกรียนอีกด้วย
Muhammad : คงรู้แล้วซินะ เขาคือ The Zax !!!!!

แล้วภาพบนจอ TT ก็หายไปซะดื้อ ๆ

เพลง I Made It ดังขึ้น !!!

Following Contest Is Scramble Match , Introducing First From Nijmegen Holland !!!!! Weight 230 Pounds !!! Michael Konchesky !!!!!!

Michael เดินออกมานิ่ง ๆ เก๊กด้วยความหล่อของตัวเอง แล้วขึ้นเวทีไป

UOW Pyron 15/4/11 Tumblr_lhiahlh0dm1qdxkvio1_400

เพลง Read my Mind ดังขึ้นครับ !!!!!

Mark : And His Opponent From Tokyo , Japan !!!! Weight 180 Pounds !!!! He is The UOW Junior Champion Ichiro Hoshikawa !!!!!!!!!!!

Ichiro เดินออกมาครับ ใส่ผ้าคลุมสีดำที่ใส่ไปไหนต่อไหนออกมาด้วย ก่อนจะยืนนิ่ง ๆ ซักพักและถอด Hood และชูนิ้วขึ้นมาพลุก็จะจุดเป็นตัว X และเดินขึ้นเวทีไปครับ

UOW Pyron 15/4/11 Kenta

*อธิบายนิดนึงสำหรับกติกาแมทนี้จะปล้ำกัน 15 นาทีโดย 2 คนแรกจะปล้ำกัน 5 นาทีและทุก ๆ 5 นาทีจะมีคนที่ 3 เข้ามาก่อนและปล้ำกันไปพอผ่านไปอีก 5 นาที คนที่ 4 ก็จะออกมาส่วนการแพ้ชนะในระหว่างก่อนหมดเวลา คนที่กดนับ 3 ได้คน ๆ นั้นจะเป็น Current Winner แต่ปล้ำกันไป ๆ มาแล้วมีคนกดคนที่ปล้ำได้ คนนั้นก็เป็น Current Winner ไปชั่วคราว ถ้าเวลาหมดลงใครที่เป็น Current Winner คน ๆ นั้นก็จะชนะและเป็นแชมป์ทันที !!!

Scramble Match - UOW World Heavyweight Champion
Michael Konchesky Vs Ichiro Hoshikawa Vs Frederick Sabin Vs The Zax

แก๊งๆๆๆ

ครับ 2 คนแรกที่ปล้ำก่อนนะครับเป็น Michael กับ Ichiro ครับทั้ง 2 มองหน้ากันแล้วประมือเลยครับ Ichiro ดัน Michael ไปติดมุมครับ กรรมการมาจับแยกออก Ichiro เลยไม่รอช้าตบหน้าเข้าให้เปรี้ยง!!!!!!!!!!!!! Michael เซมาโมโหต่อยสวนกลับครับแต่ Ichiro บล็อกไว้ได้แล้วต่อยๆๆๆๆเตะๆๆๆๆ Michael เซไปครับ Ichiro วิ่งมาจะใส่ Big Boot ครับ Michael ก้มลงแล้วม้วนหน้าหลบได้ครับ Ichiro หันกลับมาเจอ Michael ใส่ Jawbreaker ครับเต็มๆคางเลย Ichiro เซๆ Michael วิ่งมา Spinning Wheel Kick ครับ Ichiro หมุนตัวหลบอย่างเท่เลยครับ(ยังกะแมตทริก -*-) Michael ลุกขึ้นมา Ichiro ฉวยโอกาสเลยครับจับ Michael ใส่ Fisherman Suplex ครับ Ichiro พลิกกระโดดแล้วยืนมาได้ครับแล้ว Pele Kick ใส่เต็มๆหน้า Michael ล้มเลยครับ Ichiro ลุกขึ้นมาเจอ Michael ที่นอนอยู่ใส่ Arm Drag เลยครับ Ichiro ลุกขึ้นมาก็ Dropkick ใส่เต็มๆท้อง Michael เลยครับแต่ Michael กลิ้งตัวหนีแล้วลุกขึ้นมาแล้ววิ่งมา Running Knee Strike ใส่ Ichiro ครับแต่ Ichiro ล้มตัวนอนลง Machael เลยแทงเข่าวืด Ichiro สปริงตัสขึ้นมาแล้วล็อคหลัง Michael ใส่ German Suplex ครับแล้วกดทันที ขณะนี้เหลือเวลาอีก 1.30 นาทีครับคนที่ 3 จะวิ่งออกมา กรรมการมานับ

1……………………….

2…………………………..

ยังไม่ได้ครับ Michael กระเดียดตัวดิ้นได้ครับ Michael ยืนได้ทันทีเลยครับ Ichiro ยังสะพานโค้งอยู่เลยเจอ Michael กระโดด Leg Drop ครับ แต่ Ichiro พลิกตัว Back Flip แล้วยืนขึ้นมาได้แล้วเตะสวนใส่หน้า Michael ที่นั่งอยุ่ครับแต่ Michael นอนหลบได้แล้วรวบกดครับแต่ยังไม่ทันได้นับเลย Ichiro กลิ้งตัวหลุดออกมาแล้ววิ่งไป Dropkick ใส่ Michael ล้มเลยครับแต่ Michael กระเด็นไปเด้งเชือกแล้ว Spinning Wheel Kick สวนใส่ Ichiro ครับ Ichiro กระเด็นไปนอนเช่นกันครับทั้ง 2 คนนอนตายกันหมดเลยครับเห้ยยยยยยย ตื่นสิโว้ย!!!!!! Ichiro ลุกขึ้นมาเดินไปแต่เจอ Michael เตะๆๆๆๆๆแล้วลุกขึ้นมาแล้วใส่ Running Tornado DDT ครับแต่ Ichiro จับยกตัว Michael ไว้ครับแล้วดันไปอัดกระแทกกับ TB ครับแล้วนั่นๆๆๆเหลือเวลาอีก 10 วินาทีครับ มาแล้วไงครับคนที่ 3 จะเป็นใครครับ 10......................9.....................8..........................7.............................6.............................5............................4

3....................

2......................

1.........................แอ๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ใครออกมากันครับๆๆๆๆๆๆ ลุ้นสุดตัวเลย

เพลง Just Close your eyes ดังขึ้นครับ!!!!!!!!!!!!!

Sabin วิ่งออกมาแล้วขึ้นเวทีทันทีเลยครับ

Sabin ขึ้นเวทีมาก็ยำใหญ่เลยครับวิ่งมาก็กระทืบๆๆๆๆใส่ Michael นอนเจ็บเลยครับ Ichiro ต่อยครับแต่ Sabin ก้มหลบได้ครับแล้วจับ Ichiro ใส่ Iconoclasm ครับ Michael ลุกขึ้นมาเจอ Sabin ใส่ Enzuigiri เต็มๆก้านคอเลยครับ Michael ทรุดลงไปนั่งเลยครับ Sabin เลย Enzuigiri อีกทีครับคราวนี้ไม่ทรุดแล้วครับนอนตายเลยละ -*- Ichiro ลุกขึ้นมาจับ Sabin เหวี่ยงไปอัด TB ครับแล้ววิ่งไปแต่ไม่ทันได้ทำไรเลยครับ Sabin กระโดดหลบได้ครับ Ichiro หน้าอกกระแทก TB เซเลยครับ Sabin เลยขึ้น TB แล้วกระโดด Flying Coltslines ลงมาครับ Ichiro กระเด็นตกเวทีไปเลยครับ Sabin ลุกขึ้นมาเจอ Michael ใส่ Generation Invasion(C4) ครับแต่ Sabin กระทื้บเท้าเต็มๆเลยครับ Michael กระโดดเด้งเลยครับหันมาเจอ Sabin กระโดดไปที่เชือกแล้ว Attack Globel Sabin(SpringBoard Roundhouse Kick) เต็มๆหน้า Michael ล้มเลยครับ Ichiro ขึ้นเวทีมาเจอ Sabin จับใส่ Big Buster(Cradle Shock) ทับใส่ตัว Michael เต็มๆเลยครับแล้ว Sabin กด Michael ทันทีครับ

1.................................

2.....................................

3.......................................เรียบร้อยครับ Sabin กลายเป็น Current Winner ทันทีครับ

Current Winner : Frederick Sabin !!!!!!!!!!

Sabin เดินเฮอยุ่ครับแต่ Ichiro คลานไปเอาแขนพากศพ Michael แล้วกดครับ เห้ยๆๆๆๆเนียนจังเว้ยเห้ย

1………………………

2…………………………

3………………………….ด้วยความเนียนนี่แหละนะ -*- อีก 2 นาทีคนต่อไปออกมาแล้วครับ

Current Winner : Ichiro Hoshikawa !!!!!!!!!!!!

อ้าวเห้ย Sabin พึ่งรู้ตัวครับเห็น Ichiro เนียนครับวิ่งไปแล้วกระทืบๆๆๆๆแล้วลากคอ Ichiro มาแล้วจับใส่ Powerbomb ครับแต่ Ichiro อาศัยจังหวะยกครับสวนกลับเป็น Hurriracana ใส่ Sabin ล้มเลยครับ Michael ลุกขึ้นมางงๆเลยเดินมาจับ Sabin ใส่ Generation Invasion(C4) เต็มๆเลยครับ Ichiro ลากคอ Sabin มาอีกทีแล้วใส่ Hoshi Shot(Snapmare Driver) ครับ Ichiro ยืนยิ้มเลยครับ Michael ส่งสัญญาณมือบอกอะไรไม่รู้แหละครับหรือมันจะนัดกันไป ยารา........เห้ยไม่ใช่เว้ยๆๆๆเสื่อม!!!!! ลากคอ Sabin มาแล้วจับยกขึ้นไป TB ครับ Michael ขึ้นไปแล้วจะใส่ Super Suplex ครับแล้วอีก 1 นาทีคนสุดท้ายออกมาแล้วครับ Michael ใส่ครับแต่ Ichiro หักหลังครัวิ่งมาแล้วจับ Michael ใส่ Powerbomb ลงมาโครม!!!!!!!!!!!!!! เต็มๆเลยครับ Michael ลงไปนอนตายเลยครับแล้วนับถอยหลังเลยครับ 10...................9....................8......................7.....................6....................5....................4!!!!!!!!!!

3…………………………..

2……………………………

1……………………………..แอ๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด คนสุดท้ายออกมาครับ

เพลง Fuck you ดังขึ้น!!!!!

แต่............ไม่มีคนออกมาว่ะ -*-อ้าวเห้ยยยยไอ้ Zax ไม่ออกมาว่ะเห้ย สงสัยหนีงานเดี๋ยวหักเงินเดือนแม่งเลย เกรียนจริงๆ -*- ช่างแม่งครับ Ichiro งงครับเพลงดังแต่คนไม่ออกมาเห้ย Michael รวบกดทันทีเลยครับเห้ยๆๆๆๆบ้านแกอ่ะหน้าด้านชิบ

1.............................

2..............................

3.............................เห้ยๆได้ด้วยเว้ยเห้ย -*-

Current Winner : Michael Konchesky !!!!!!!

Ichiro ลุกขึ้นมาเอ๋อรับประทานเลยครับเห้ยไอ้นี่ลักไก่ทำไมว่ะเห้ยเหลือเวลาอีกเพียงแค่ 5 นาทีแล้วครับ Sabin ลุกขึ้นมาแล้ว Running Big Boot ใส่ Ichiro ครับแต่ Ichiro หลบได้ครับเลยไปโดนเต็มๆหน้า Michael ล้มไปนอนกองเลยครับ Ichiro เลยถือโอกาสจับ Sabin มาใส่ DDT เต็มๆเลยครับแล้วพลิกตัวมาใส่ Dragon Bite(Romero Special) ครับอ๊ากกกกกกกกกงัดสุดชีพเลยครับ งัดๆๆๆๆๆๆๆๆ Sabin ร้องลั่นเลยครับอ๊ากกกกกเสียวเว้ย เห้ยไม่ใช่เจ็บเว้ยยยยยยยยย Sabin ไม่ไหวแล้วครับ Michael เห้นเลยรีบขึ้น TB แล้ว Generation Splash(720 Splash ) ลงมาอัดกระแทกท้อง Sabin ลงไปนอนตายเลยครับแล้วเจอ Ichiro จับใส่ ใส่ Dragon Bite(Romero Special) อีกคนเต็มๆเลยครับอ๊ากกกกกกกกคราวนี้ไม่เสียวแล้ววววววววววอ๊ากกกกกกก Michael ร้องเลยครับแต่ Sabin ยังไม่ลุกเลยครับ Michael ร้องเลยครับทำไมตรูซวยยังงี้ T^T เจ็บมากๆเลยครับเอาละครับ Michael พยายามให้แรงเฮือกสุดท้ายครับ ตะโกนให้โลกรับรู้ไปเลยว่า “ตรูทนไม่ไหว ยอมแพ้แล้วเว้ยยยยยยยยย!!!!!!”

Current Winner : Ichiro Hoshikawa !!!!!!!!!!!!

เหลือเวลาอีก เพียงแค่ 1 นาทีแล้วครับ Ichiro ชูมือแล้วครับแต่หันมาเจอ Sabin ใส่ Attack Globel Sabin(SpringBoard Roundhouse Kick) เต็มๆไปอีกทีเลยครับ แต่ Ichiro เอาตัว Michael มารับครับ Michael โดนเข้าไปอีกรอบตายอนาถเลยครับแล้ว Sabin จะไปกดครับแต่ Michael ไม่ยอมครับจับ Sabin ขึ้นไปบน TB ครับแล้วต่อยๆๆๆๆ Sabin ไม่ยอมต่อยๆๆๆกลับมั่งครับนับถอยหลังเวลาเลยครับ 10....................9..................8.....................7...............6

Ichiro ชนะแล้วววววววว!!!!!!!!!!!!

เห้ยๆๆๆๆใครออกมาจากใต้เวทีครับ!!!!!!!!!

ไอ้เกรียน Zax ครับ!!!!!!!!!!! ออกมาแล้วเหลือเวลาอีก 5 วินาทีครับ!!!!!

แล้ว Zax ก็กด Michael เลยครับ

1..................................

2.................................

Ichiro เห็นจะเข้าไปทุบ แต่โดนสกัดครับ Ichiro โดน Kid ดึงขาไว้ครับ

แล้วก็ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

3.................................แก๊งๆๆๆเห้ยยยยยยยยยยยไอ้เกรียน Zax มาไงว่ะเห้ย

Current Winner : The Zax !!!!!!!!!!

ทุกคนอึ้งกันหมดเลยครับ แล้วก็ !! แอ๊ดดดดดดดดดดดดดด!! เวลาหมดครับโอ้วมายก็อดดดดด Zax ชนะครับโอ้โห คนดูโห่กันแบบสุดชีวิตเลยครับ

Mark : Here's Your Winner & New UOW World Heavyweight Champion , The Zax !!!!!!

หลังจบแมตช์ พวก Reso (Warriors & Kid) ก็ขึ้นมากระทืบทุกคนบนเวทีเล่นซะงั้นครับ Michael พยายามจะสวนกลับ แต่น้ำน้อยย่อมแพ้ไฟ โดนกระทืบหนักกว่าคนอื่นอีกครับ แล้วจู่ ๆ

เพลง Come With Me ดังขึ้น !!!!

Joel Muscle วิ่งออกมาครับ มาถึงก็ทำ KO Punch!! ใส่ Kid ก่อนเลยครับ แล้ว Joel ก็วิ่งไปเด้งเชือก กลับมาทำ Wind Of Disaster !! ใส่ Warriors ตายไปอีกศพ จากนั้น Joel ก็เดินไปที่ TB อีกฝั่งครับ เตรียมจะทำ Muscle Strike !! เอาแล้ว !! วิ่งไปแล้ว !! โอ้ว ยังครับ !! The Zax มาจิกหัว Joel ได้ก่อนครับแล้วทำ Zaxtreme !! Joel ตายไปอีกศพ แต่ Warriors ยังไม่หนำใจ ขึ้นไปบน TB แล้วทำ twister bomb !! Joel ตายห่า แล้วพวก Reso ก็ยืนชูมือบนเวทีอย่างสง่า

10-Man Battle Royal - No.1 Contender for UOW World Heavyweight Champion
Vagrant Vs Savior Joel Vs ANONYMOUS Vs Sung Eun Ah Vs The Warriors Vs Pacific Kid Vs Matt Hades Vs Ammy Tulip Vs Jacky Craz Vs Boyal Pax

เก๊ง ๆ ๆ ๆ !!!!

เริ่มแล้วครับแมตช์ BR คู่เอกคืนนี้ เป็นการสู้กันเพื่อชิงตำแหน่งผู้ท้าชิงอันดับหนึ่งเพื่อไปชิงแชมป์โลก!! หลาย ๆ คนตอนนี้ที่เพิ่งผ่านสังเวียนปล้ำมา ก็ยังมีอาการล้าอยู่บ้างแต่ยังไงก็ต้องสู้ เริ่มมาถึงทั้งสิบคนตะลุมบอนกับมั่วไปหมด โดยเฉพาะ Savior Joel แกอัดไม่เลือกหน้าครับ ต่อย ๆ ๆ เสยคาง Uppercut ใครขวางตรู ตรูอัดแหลก!! แล้วก็เข้าไปอัด Sung ครับ!! Savior Joel จัดการ ตบ!!!!!!!! อย่างแรงครับ ยังไม่พอ จัดการตบ!!!!!!!!!! อีกรอบ จากนั้นวิ่งที่ TB อีกฝั่ง กำลังจะวิ่งกลับมา เจอ ANONYMOUS Dropkick !! กระเด็นออกไปติดเชือกครับ แล้ว Ano ก็เข้าไปอัด Savior Joel วิ่งไป Clothesline !! แต่ Savior Joel ยกเสย Backbody Drop !! Ano ล่วงหล่นไปแล้ว !!!!!!! ไม่จริงหรอก ยังไม่หล่นครับ พยายามเกาะเชือกไว้ พอ Savior Joel จะเข้าไปอัด เจอ Headbutt !! เต็ม ๆ ครับ !! Ano ยังไม่ล่วงครับ เข้ามา DDT !! ใส่ Savior Joel แล้วเข้าไปอัดต่อ ตัดไปที่คนอื่นบ้าง Ammy ครับ กำลังอัด Jacky อย่างมันส์มือ แต่ก็เดิน Jacky ใช้เข่าเกยท้อง!! ดักครับ Ammy จุกไป

จากนั้น Jacky ก็วิ่งไปเด้งเชือก แต่กลับมาเจอ Ammy ผนึกกำลังกับ Vagrant ครับ ทำ Backbody Drop !! ใส่ Jacky หลังฟาดพื้นเต็มๆครับ!! ตัดไปที่คู่แชมป์แทคทีมของเรา Warriors & Kid กำลังลุมกระทืบ Sung อย่างสบายใจครับ!! แล้วจับ Sung ข้ามเชือกไป แต่จู่ Ano แกอยากเป็นพระเอกครับ เข้ามาช่วย Sung แต่ Warriors กับ Kid เห็นก่อน เลยปัด Ano กระเด็นไปโดน Sung ล่วงเวทีไปเฉย ๆ ครับ !!

Eliminated : Sung Eun Ah

ล่วงไปแล้วครับ คนแรกของเรา นี่เป็นผลของเราไม่หมั่นซ้อมครับ เอาละมาต่อกันเลยที่ Ano ครับ พระเอกดีนักเลยโดนคู่หู Reso ยำซะยกใหญ่ ทั้งคู่กระทืบไม่เลี้ยงครับ แล้วจับ Ano ลุกขึ้นมาทำ Double Triple Suplex !! ต้าบ !! เต็ม ๆ ครับ !! อีกรอบ ต้าบ !! เต็ม ๆ แล้วกำลังจะต่ออีกที Vagrant ครับ อยากเป็นพระเอกในหัวใจเธอ เลยเข้ามาต่อย Kid!! ล่วงไป Warriors เห็นเลยสวนกลับไปครับ จากนั้น Warriors จับ Vagrant ลุกขึ้นมาครับ แล้วจับไปพิงกับ TB แล้วทั้งคู่ก็ตั้งท่าครับ พอได้จังหวะแล้วจัดการ!! วิ่งไป Big Boot !! ยังครับ!!! Kid โดน Savior Joel จิกหัวไว้ แล้วทำ Reverse DDT !! Warriors งงเลยครับ หันหน้ากลับไป เจอ Vagrant กับ Ano ร่วมกันทำ Uppercut !! ใส่ Warriors หน้าหงายไปเลยครับ

ไปที่ Ammy บ้างครับ ตอนนี้แกกำลังกระทืบ Boyal Pax อยู่ครับ Boyal พึ่งจะปล้ำจบมายังทำอะไรไม่ได้ จากนั้นแกก็ไปกระทืบ Jacky ต่อ แต่พอกระทืบเข้าไปได้ทีนึง Jacky แกก็จับขา Ammy ไว้ครับ แล้วลุกขึ้นทำ Ankle Lock !! จ๊าก!! Ammy งงเลยครับ แต่ล็อคได้ไม่นานก็เจอ Ano เข้ามา Big Boot !! Jacky ตายครับ แล้ว Ano ก็จับ Jacky ลุกขึ้นมาครับแล้วพยายามจะโยนลงเวทีไป Jacky แกก็ไม่ยอม ดิ้นแหลก ดิ้นเท่านั้น ดิ้นแล้วรวย ในที่สุด Jacky ก็แก้ทางลงมาได้ครับ พอลงมาได้แล้วก็จัดการ Dropkick !! ใส่ Ano เต็ม ๆ ครับ Ano หัวทิ่มล้มลงไป ถึงตา Ammy บ้างครับ วิ่งไปแต่ไกล เจอ Jacky โยนออกไปนอกเชือกซะง่าย ๆ เลยครับ!!!

แต่ย้างง!! ยังไม่หล่นจ๊ะ!! Ammy มันเมพ พอ Jacky เห็นเลยจะเข้าไปต่อย แต่ก็เจอ Ammy ต่อยหน้า!! สกัดไว้ครับ แล้ว Ammy ก็ทำ Springboard เข้ามาครับ แต่ก็เจอ Savior Joel จ้า !! ตั้งหลักรอนานแล้ว!! ทำ Very Delicious !!! (Samaon Spike) เต็ม ๆ ครับ !! Ammy หมุดสามล้านแปดแสนองค์ศาเลยครับ !! แล้ว Savior Joel ก็ตะโกนเสียงดังลั่นเวทีครับ จนทุกคนบนเวทีหันมามอง Savior Joel กันหมด แล้วทุกคนก็พร้อมใจกันเข้ามาอัด Savior Joel กันหมดเลยครับ!! อัด ๆ ๆ ๆ ๆ จากนั้นทุกคนก็แจกท่าไม้ตายให้ Savior Joel คนละดอก เริ่มจาก Jacky ครับ ทำ J-Slam !! ป้าบ !! เต็มๆครับ ต่อด้วย Warriors ทำ runing dropkick !! ต้าบ !! เต็ม ๆ ครับ !! จากนั้นก็ตามด้วย Ano ทำ Dying !! (Spinebuster) ตู้ม !! เต็ม ๆ ครับ !!

จากนั้นทุกคนก็จัดการลุมเขี่ย Savior Joel ไปที่ขอบเวที แล้วถีบส่งครับ !!ย้าง !! Savior Joel มันยังไม่หล่นซะงั้น ยังจับเชือกไว้ได้ แล้วตะโกนเสียงดังจ้า !! ทุกคนแมร่งก็หนีกันหมด แล้วเริ่มจาก Boyal ครับ เข้าไปจะต่อย แต่ก็เจอหมัดสวนกลับครับ กระเด็นกลับไปนอนที่เดิม!! แล้วก็ Ano เข้าไปอีก เจอ Headbutt !! กระเด็นออกมาเลยครับ ทุกคนก็เลยมองหน้ากัน แล้วทั้งหมดก็เข้าไปลุม Savior Joel หมดเลยครับ (เอ้อ!! โง่ตั้งนาน) จนสุดท้ายทุกคนถอยออกมาครับ แล้วให้ Kid โชว์ท่าเด็ด ทำ Rolling To The Future !! (Rolling Elbow) จ้าก !! ต้าบ !! ย้าง !! ไอ้อ้วนนี่มันเหนียวครับ สุดท้ายทุกคนก็เข้าไปรวมพลังกันอีกครั้ง ต่อย ๆ ๆ ๆ เตะ ๆ ๆ ๆ ตบ ๆ ๆ ๆ มันก็ยังไม่ล่วงซักที จนทุกคนหมดครับอดทน ห่าเอ้ย !! มิงร่วมเหอะ ทุกคนรวมพลังกันทำ Dropkick !! ตามแบบฉบับท่าไม้ตายของกลุ่ม Reso ครับ Joel มันก็ยอมล่วงจนได้ !!

Eliminated : Savior Joel

จากนั้น ทุกคนกลับมาสู้กันต่อดังเดิม อัดกันแหลกตายไปข้าง Boyal ตอนนี้อัดกับ Jacky ครับ !! Vagrant ร่วมมือกับ Ano อัด Warriors ฝ่ายเดียวเลยครับ แล้วไปดูที่ Kid บ้างครับ กำลังยืนด่า,ถากถาง,สมน้ำหน้า Savior Joel อยู่ครับ คนดูโฮ่กันเป็นกระบวน ไม่ระวังหลังครับ เลยเจอ Ammy เข้าไปยกขา Kid ล่วงไปเฉยเลยจ้า !!

Eliminated : Pacific Kid

คนดูเฮลั่นเลยครับ สมน้ำหน้าด้วย!! ไปต่อที่บนเวทีครับ Ammy ก็โดน Warriors เข้ามาอัดจนได้ เพื่อแก้แค้นให้คู่เกย์ เอ๊ย !! เพื่อนรักของตัวเอง อัดไปอัดไปอัดไป Ammy ก็โดนอย่างเดียวเลยครับ ไม่มีแก้ทางเลย ตัดไปทาง Ano กับ Vagrant ครับ Ano แกพยายามสุดฤทธิ์ จับ Vagrant ขึ้นนั่งบน TB ครับ พยายามจะโยนออกไปให้ได้ แต่ Vagrant ก็ไม่ยอมง่าย ๆ พยายามเกาะเชือกไว้สุดฤทธิ์เหมือนกัน และในที่สุด Vagrant ก็สวน Ano กลับไปด้วย Headbutt !! เต็ม ๆ ครับ !! แต่ Ano มันไม่เจ็บเพราะมันใส่หน้ากากจ้า กลายเป็น Vagrant เจ็บซะเอง Ano เลยได้โอกาส ขึ้นไปเหยียบบนเชือกเส้นสอง แล้วจะทำ Superplex !! ย้าก !! พยายามยกเต็มที่ครับ แต่ไม่ได้!! เจอ Vagrant แก้ทางด้วย Low Blow !! ไข่แตกเลยจ้า !! แล้ว Vagrant ก็ทำ Road Ever !! (Pepsi Plunge) ลงมากจากบน TB เลยครับ !! Ano หน้ากากแถบสลาย พอหน้ากระแทกกันเจ็บพอแล้ว Ano ก็โดน Vagrant โยนเสยข้ามเชือกไปแบบไม่ยากเย็นครับ !!

Eliminated : ANONYMOUS

ไปต่อยกันต่อบทเวทีเลยครับ The Warriors กำลังอัด Jacky (อีกแล้วเหรอ) Jacky โดนอัดบ่อยเหลือเกินครับ จน Warriors เบื่อที่จะอัดแล้ว เลยจับ Jacky ลุกขึ้นเลยครับ จากนั้น โยนข้ามเชือกเส้นสามล่วงลงไปซะ หมดปัญหา !! แต่มันยังไม่หล่นซิจ๊ะ !! Warriors หันกลับมา เจอ Shoulder Block !! อัดใส่ท้องเต็ม ๆ ครับ !! แล้ว Jacky กำลังจะเข้ามา ก็เจอ Warriors ต่อยท้องไว้ครับ แล้วลากเข้ามาห้อยไว้ที่เชือกเส้นสอง แล้ว DDT !! ตายครับ !! แล้วก็ Warriors จับ Jacky ไปที่ขอบเวทีอีกครั้งครับ กำลังจะยกออกไป Jacky มันก็แก้ได้อีกแล้วจ๊ะ ถึงจะแก่แต่ฝีมือนี่ไม่แก่ครับ ไม่แก่จริง ๆ แล้ว Jacky มันก็จะเข้ามาอีกครั้งครับ ก็เจอ Warriors สกัดไว้อีกแล้วครับ !! และคราวนี้ Jacky เหมือนจะหมดแรง แต่ Warrios ก็ไม่กล้าเข้าไปครับ กลัวจะเป็นแผน Warrios เลยจัดการ วิ่งไปกระโดดขึ้น TB ครับ แล้วทำ whiper of dead !! จ้าก !! เต็มหัว Jacky เลยครับ เทพมาก Jacky เลยล่วงไปอย่างไม่ต้องสงสัย

Eliminated : Jacky Craz

ล่วงจนได้ครับ ผู้ผดุงความยุติธรรมของเรา เห้อ !! อย่ามันเศร้าเลยครับ ไปชมกันต่อเลย Boyal กำลังถูก Vagrant กระทืบอย่างซะใจครับ Vagrant จับ Boyal ลุกขึ้นมาทำ Pull-Back Clothesline !! จ้าก !! ยังครับ !! Boyal มันหลบได้ แล้ววิ่งไปเด้งเชือกครับ กลับมา Dropkick !! ใส่ Vagrant เต็ม ๆ ครับ !! จน Vagrant กระเด็นไปติดกับเชือกครับ เข้าทาง Boyal แกเลย Boyal จัดการวิ่งไปทำ PBOPB !! (619) ว้าก !! เฟี้ยว !! เป็นเพียงเสียงลมครับ เพรา Vagrant มันหลบได้ Boyal เลยหมุนติ้วเลยครับ จากนั้น Vagrant ก็เข้าไปเหมือนจะต่อย !! แต่ไม่ต่อยครับ!! เข้าไปทำ Doggy Killer !! จ๊าก !! มันกัดตูด Boyal ครับ Boyal ยอมลงเวทีไปง่าย ๆ เลยครับ !! คนดูเฮฮากันใหญ่

Eliminated : Boyal Pax

ต่อเลยดีกว่าครับ Warriors กำลังอัด Ammy อยู่ Vagrant ก็เข้ามาขอแจมด้วยซะงั้นครับ เข้ามาผิดคิว เลยเจอทั้งสองร่วมมือกันอีกรอบ ยกเสย Vagrant ล่วงเวทีไปครับ แต่ย้าง !! Vagrant ยังเหนียวได้อีกจ๊ะ Warrios ก็ยอกให้ Ammy ถีบ Vagrant ลงไป Ammy ก็เชื่อครับ ยอมร่วมมือผลัก Vagrant ยกใหญ่ เลยเข้าทาง แผนของ Warriors จ้า !! มันยกเสยล่วงไปทั้งคู่เลยครับ !!

Eliminated : Ammy Tulip & Vagrant

หะ! นี่เราได้ผู้ชนะแล้วครับ เย้ ๆ ๆ !! Warriors ดีใจใหญ่เลยครับ !!

UOW Pyron 15/4/11 Jeff_hardy_by_romromz

เย้ ๆ ๆ ๆ ๆ Warriors ดีใจอยู่บนเวทีคนเดียวเลยครับ แต่ยังไม่จบครับ !! อยู่ดี ๆ ไฟก็ดับลงเฉย ๆ พอไฟมา ปรากฏว่าร่างของ Warriors ร่วงไปนอนที่พื้นคอมกรีตแล้วครับ !! เห้ย เกิดอะไรขึ้น แล้วนั่นใคร !!

UOW Pyron 15/4/11 1990248813_8f4b912949

Matt Hades !!

เพลง Our Lady Peace ดังขึ้นครับ !!

Mark : Here's Your Winner & No.1 Contender For UOW World Champion , Matttt Haaadesssss!!!!

อ่าวเห้ย !! Matt Hades นั่งเองครับ !! ดันโผล่ออกมาซะตอนท้าย เป็นการชุบมือเปิบที่ฉลาดมากครับ แล้ว Matt ก็เอาไมค์ที่ติดมาด้วยขึ้นมาพูด

Matt : สวัสดีชาว UOW พวกแกคงจะรู้จักฉันแล้วนะมาบ้างแล้วนะ
Matt : ขอโทษที่ออกมาช้าไปหน่อย ที่จริง เป็นเพราะฉันท้องเสีย
Matt : อย่าเข้าใจผิดว่าฉันชุบมือเปิบ เพราะฉันไม่ได้ชุมมือเปิบ มันเป็นเหตุจำเป็น

หลังแมตช์ The Warriors แค้นใจครับ เลยขึ้นมาบนเวทีหวังจะอัด Matt วิ่งมา Clothesline!! แต่ Matt หลบได้ครับ แล้วจับคอ Warrios ครับ แล้วทำ Thunderbolt !! จ้าก !! Warrios ตายครับ (คนดูเฮปนโห่) แล้ว Matt ก็ยืนจ้องศพ Warrios อยู่พักนึง แล้วเดินกลับไปอย่างสบายใจเฉิบ

Jame : กลายเป็น Matt Hades เอาชนะไปได้แบบงง ๆ ครับ
Shabin : ยังไงก็ยินดีกับเด็กใหม่ด้วยครับ ที่จะได้ไปชิงแชมป์โลกใน

Madness Absolution

Shabin : ไว้เจอกันคราวหน้า วันนี้เราสองคนลาไปก่อน สวัสดีครับ !!
Jame : สวัสดีครับ !!
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ขึ้นไปข้างบน Go down

UOW Pyron 15/4/11 Empty Re: UOW Pyron 15/4/11

ตั้งหัวข้อ by Drama Fri Apr 15, 2011 7:42 pm

แชมป์ TV รอก่อนนะครับ พลังตับ จะบินไปหา
Drama
Drama
Admin
Admin

UOW Pyron 15/4/11 Empty Re: UOW Pyron 15/4/11

ตั้งหัวข้อ by DanielsoN Fri Apr 15, 2011 7:44 pm

เหอะ...ชั้นประมาทไปนิดเองแหละ แต่ช่างเหอะ อย่างน้อยๆน่ะ ชั้นก็ยังมีแชมป์ Junior อยู่ที่เอว!! และชั้นจะแสดงให้ดูว่าแชมป์ที่เก่งที่สุดไม่จำเป็นต้องถูกขนานนามว่าแชมป์โลก
DanielsoN
DanielsoN
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by Abyss Fri Apr 15, 2011 7:47 pm

ชั้นบอกแล้วว่าชั้นจะเป็นแชมป์โลก!!! และนี่เข็มขัดเส้นนี้มาอยู่กับชั้นแล้ว เป็นสัญญาณว่า Reso จะเป็นอันดับ 1 ใน UOW แน่นอน!!!
Abyss
Abyss
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by 3:16 Fri Apr 15, 2011 8:12 pm

เสียใจด้วยนะ Warriors คุง....

คงไม่ว่ากันนะที่ผมแย่งตำแหน่งผู้ท้าชิงอันดับ 1 ของคุณมาหน่ะ...

เพียงแต่ว่าผมมันเทพหน่ะสิ ทำไงได้อะ....ฮ่าๆๆ

อย่าเครียดๆ ผมรู้ว่าคุณเสียใจ จนอยากจะร้องไห้ ไม่เป็นไรอย่าร้องน๊าาา...

ว่าแต่ ท้องเสียวันนี้หนักจริงๆ วุ้ย... อิอิ
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by bryan-ford Sat Apr 16, 2011 2:47 am

กลายเป็นตัวประกอบไปเลย... ไม่ว่าไอ้บ้านั้น แกจะเป็นใครก็ตามแกทำกับชั้นแบบนี้ แกเตรียมเป็นเนื้อสับได้เลย
bryan-ford
bryan-ford
UOW Reporter
UOW Reporter

ตั้งหัวข้อ by AmmyScream Sat Apr 16, 2011 9:14 am

เหอะ! ไอ้ Mac บังอาจใส่ กิ้งกือป่า ชู้ต ใส่ข้าได้ เท้านายเหม็นมากเลย ไปเหยียบขี้ที่ไหนมา ว่ะ เอาล่ะ อาทิตย์หน้าข้าไม่แพ้แน่! และ ไอ้ Warrior เอ็งหลอกข้า ไอ้ ตูดเหม็น เว๊ยยย!ไอ้เจ้าเล่ห์ หึ มันผิดพลาดนิดหน่อยว่ะวันนี้ ทำไมหน่ะหรือ เพราะชั้น Priceless ไงหล่ะ วะฮ๋าๆๆ ยืนฟังทำไมเล่ามาแทบเท้าซะสิ
AmmyScream
AmmyScream
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by Warriorszone Sat Apr 16, 2011 4:14 pm

อั่ก!!!!

นี่มันบ้่าชัดๆ

ไอ้บัดซบแกลอบมากระทืบชั้นเวลาชั้นเผลอ..

แกนี่มัน....เฮ้ยพูดไม่ออก ฝากไว้ก่อนละกัน
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by M.r.mac Sat Apr 16, 2011 4:39 pm

ชั้นจะต้องเป็นแน่นอนแบะRESOทุกคนจะเป็นแชมป์ อุโฮะ
M.r.mac
M.r.mac
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by bital007 Sun Apr 17, 2011 9:53 pm

ก๊าฟๆๆๆๆ!!!!~ ข้าจะได้แสดงให้ทุกคนเห็นกันถึงพลังเป็ดของข้า โดยการเอาแชมป์UOW Master Television Champion มาให้พวกเจ้าได้ชมกันให้ตาฉีกไปเลย ก๊าฟๆๆๆ!!!~
bital007
bital007
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by FWsprite Mon Apr 18, 2011 6:21 pm

The Sick กำลังนั่งชมโทรทัศน์รายการ TGT อยู่ที่บ้านแล้วตากล้องก็เดินมา.....

The Sick : และแล้ว...................The Sick ก็ได้ชิงแชมป์ Master TV หรือแชมป์อันทรงเกียรติเส้นแรกของ The Sick นั่นเอง

The Sick : และแล้ว เข็มขัดจะต้องสลักชื่อ The Sick ไว้ได้แน่นอน

The Sick : ฮ่าๆๆ แล้ว The Sick ก็จะก้าวขึ้นไปเรื่อยๆไม่มีหยุดยั้ง แม้วันนี้ The Sick ไม่มีคิวปล้ำ แต่สัปดาห์หน้า The Sick จะออกมาให้แฟนๆได้เห็นตัววกันอีก

The Sick : รับรอง ยังไงผู้ชมก็ได้เห็นตัว The Sick แน่ๆ ฮ่าๆๆๆๆๆ

เพราะว่าาาาาาาาาาา

I AM THE BEST WRESTLER BECAUSE

I

AM The

Sick!!!!!!!!
FWsprite
FWsprite
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by Arm Sat Apr 30, 2011 4:38 pm

สวมรอยขี้โกงจริงๆ ไม่งั้นเพื่อนชั้นชนะไปแล้ว
Arm
Arm
UOW Superstar
UOW Superstar

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics