Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

UOW Madness Absolution 2011

bigpro
DanielsoN
3:16
Warriorszone
bital007
Abyss
Joe
11 posters

Go down

UOW Madness Absolution 2011 Empty UOW Madness Absolution 2011

ตั้งหัวข้อ by Joe Sun Apr 24, 2011 3:19 pm

*Dark Match : (เซอร์ไพรส์แฟน ๆ) Ammy Tulip Def. Vs Dlberto Del Lavega

No Mercy , No Survive , Every match will be Hell

UOW Present

Madness Absolution

UOW Madness Absolution 2011 4d8ma10

We will not die this way, in unification
They cannot break these chains of faith
Let them do their worst (let them do their worst)
Never slaves to iniquity

We will not die this way (this is absolution)
Death claims us no more (no more)
Do not grieve, end the suffering
We will live, live eternal

Will you take the stand among the dead?
Bury your fear, and hold fast to life

We will not die this way (this is absolution)
Death claims us no more (no more)
Do not grieve, end the suffering

Anchor yourself to the foundation of everything you love
Believe you have just become to live

Don't let the world deceive you
Don't let their words betray you
Don't let their lies deceive you
Lead them to their graves

Bang Bang Bang Bang Boom Boom Boommmmmmmmm !!!!!!!!!!!!!!

พลุถูกกจุดขึ้นอย่างสวยงาม พร้อมกับเสียงเชียร์ เสียงเฮของคนดู เป็นสัญญาณได้เวลาเริ่ม PPV ที่สี่ของ UOW แล้ว Madness Absolution!!!!!!!!!!!

Jame : สวัสดีครับ !!!!!!!!!!!!
Shabin : สวัสดีเช่นกันครับ !!!!!!!!
Jame : ในที่สุดก็มาถึงจนได้นะครับ สำหรับ PPV ของเรา หลักจากที่อย่างใจจดใจจ่อ
Shabin : แหม่! ใจจดใจจ่อเลยทีเดียว ตอนนี้เราก็ขอต้อนรับเข้าสู้ PPV ที่สี่ของเราครับ

Madness Absolution!!!!!!!!!!!

(คนดูเฮ) (คนดูเฮ) (คนดูเฮ) (คนดูเฮ) (คนดูเฮ) (คนดูเฮ) (คนดูเฮ)

Jame : ตอนนี้พวกเขาคงจะตื่นเต้นแย่แล้ว เราไปชมกันเลยดีกว่าครับ
Shabin : ไปซิครับ ผมก็รอไม่ไหวแล้วเหมือนกัน !!!!!!

เก๊ง ๆ ๆ !!

Mark : Following Contest Is Mask Vs Mask Match!!!!!!

แมทช์แรกเป็นแมทช์ปล้ำตัวต่อตัวถอดหน้ากากครับ

เพลง Prayer of the refugee ดังขึ้น !!!!

Mark : Introducing first form Mexico!!!! Weight 247 pounds!!! “Mr.Survivol” The Crazy!!!!!!

วันนี้ The Crazy กลับมาคึกคักเหมือนเก่าครับ วิ่งขึ้นเวทีแล้วโยนผ้าคลุมสีดำให้คนดูแล้ว แล้วขึ้นไปที่ยอดเสาชูมือขึ้น ตระโกนว่า King !!! ระหว่างตะโกนมีพุจัดขึ้นอย่างยิ่งใหญ่ครับ

UOW Madness Absolution 2011 Tiger_mask_2_500_display_image

เพลง I Keep My Secrets Safe ดังขึ้น!!!

Mark : And his opponent , Weight 275 pounds!!! “Mystery man” ANONYMOUS!!!!!!

Ano เดินมาแบบไม่สนใจใคร (แบบโครตหยิ่ง) ขึ้นเวทีไปซะเฉย ๆ

UOW Madness Absolution 2011 Kanejulyentrance_display_image

Mask Vs Mask / No Count Out
The Crazy Vs ANONYMOUS

เก๊ง ๆ ๆ ๆ ๆ

กรรมการสั่งสั่นระฆังเริ่มชก !! มาถึง Crazy บุกก่อนเลยครับ เข้าไปแทงเข่าใส่ Ano แล้จิกหัว Ano ไปฟาดกับ TB ครับ แล้วต่อยๆๆๆ ตบๆๆๆ !! ไม่หนำใจจับ Ano ขึ้นนั่งบน TB แล้วทำ Superplex !! จ้าก !! ตู้ม !! เต็ม ๆ ครับ !! ยังไม่หนำใจลาก Ano ไปใกล้ ๆ เชือก แล้วเอาหัว Ano พาดกับเชือกไว้ครับ แล้ว Crazy ก็รีบเดินไปขึ้น TB แล้วทำ Diving Legdrop !! ตู้ม !! เต็ม ๆ ครับ !! Ano ล่วงลงไปที่พื้นคอนกรีตเลยครับ !! Crazy ไม่รอช้า ขึ้นไปบน TB อีกรอบ แล้วทำ Diving Cross Body !! ลงมาทับ Ano !! ตู้ม !! เต็ม ๆ ครับ !! แล้ว Crazy ก็ลากศพ Ano ไม่ที่บรรไดเหล็กครับ แล้วเอาแขน Ano มาวางไว้ที่ขอบบรรได จากนั้น Crazy กระโดดเหยียบครับ !! อ๊าก !! Ano ร้องรั่นเลยครับ !! จากนั้น Crazy ก็จับ Ano ลุกขึ้นครับ แล้วเหวี่ยงไปอัดกับที่กั้นคนดู !! ต้าบ !! เต็ม ๆ ครับ ยังไม่หนำใจ Crazy แบก Ano ขึ้นบ่าแบบ Powerslam แต่ยังไม่ทำ ไปทำอัดกับบรรไดเหล็กครับ !! Ano ร้องรั่นด้วยความเจ็บปวด แต่ Crazy ไม่สนใจครับ ตั้งหน้าตั้งตาอัดอย่างเดียว Crazy ไปหาอุปกรณ์เสริมครับ ได้ไม้เคนโด่มา

UOW Madness Absolution 2011 Brand-new-kendo-sticks-18-richmond_5835298

มันคือไม้เคนโด่นั่นเอง !! หยิบออกมา แล้วฟาดใส่หลัง Ano ทันที !! อย่างแรงครับ ทีเดียวไม้หักเลยครับ !! (คนดูเฮ) คนดูเฮ แต่ Crazy ไม่เฮด้วยครับ ทำหน้าตาเหมือนไปโกรธใครมา ตั้งแต่ล้านแปดชาติปางก่อน แล้ว Crazy ก็ไปเคลียโต๊ะผู้บรรยายครับ ไปเคลียของสกปรกรกตาออกไปให้หมด !! ระหว่างกำลังเคลีย ไม่ทันระวังหลัง Ano ใช้ Crutches (ไม้ค้ำยัน) ฟาดเข้าที่กลางหลัง Crazy เต็ม ๆ ครับ !! Crazy ถึงกับหมอบลงไป Ano ยังไม่หนำใจ ฟาดเข้าไปที่หลัง Crazy อีกรอบครับ !! แป๊ะ !! Crazy ร้องลั่นสนามเลยครับ !! จากนั้น Ano ก็จัดฉากให้ Crazy นอนคว่ำไว้ แล้วตัวเองก็ขึ้นไปยืนบนโต๊ะผู้บรรยายครับ จากนั้น Ano ทำ Diving Knee Drop !! ต้าบ !! เต็ม ๆ หลัง Crazy เลยครับ !! Ano ซะใจมาก จากนั้น Ano ไปหยิบบรรไดเหล็กมาครับ อุ้มขึ้นมาแบบทุลักทุเล เพราะแมร่งโคตรหนัก กว่าจะลุกขึ้นมาได้ แต่ขึ้นมาใช่ว่าจะได้ทำไร โดน Crazy วิ่งมาทำ Running Big Boot !! เต็ม ๆ ครับ !! บรรไดเหล็กลงไปทับตัวเองครับ !! Crazy ยืนมอง Ano นอนดิ้นแบบเวทนา แต่นั่นไม่ทำให้ Crazy หยุดความโหดร้ายไว้ได้ครับ แกขึ้นไปบนเวที แล้วกระโดดขึ้น TB เชือกเส้นสาม แล้วทำ Diving Foot Stomp !! ว้าก !! เหยียบอัดกับบรรไดเหล็กครับ !! ต้าบ !! เต็ม ๆ ครับ !!

Crazy แกยังไม่หนำใจอีกครับ ไปหยิบเอาเก้าอี้ออกมาครับ แล้วจัดการ !! ฟาด !! ยังครับ !! Ano หลบได้ แล้วจัดการเตะท้อง Crazy เข้าไปเต็ม ๆ แล้ว DDT ต่อเลยครับ !! Crazy แน่จริง ๆ แน่นิ่งไปแล้วครับ !! แล้วจากนั้น Ano แกก็ไปหยิบโต๊ะมาบ้างครับ แล้วไปจับ Crazy มานอนครับ แล้วแกก็ขึ้นไปเหยียบที่โต๊ะผู้บรรยายอีกรอบ เพื่อจะทำ Diving Body Splash !! ว้าก !! อ๊าก !! อ๊ากป้าแกดิ มันยังไม่ได้กระโดดเลย !! อ่าว !! Crazy มันลุกขึ้นมาทำ Low Blow !! ใส่ Ano ครับ Ano เลยหล่นตุ๊บลงมากระแทกพื้นคอนกรีตอย่างแรง จากนั้น Crazy ก็ไปเอาโต๊ะมาอีกตัวนึงครับ เอาขึ้นไปวางไว้บนเวที (ทำข้างล่านกับพื้นเดี๋ยวเจ็บ) จากนั้นกางโต๊ะออกครับ แล้วไปลาก Ano ขึ้นมาบนเวที Ano มีหรือจะยอม ตามสูตรครับ ต่อย ๆ ๆ ๆ แต่ก็โดน Crazy ศอกใส่กบาลเงียบไปเลยครับ แล้ว Crazy ก็ลาก Ano มาบนเวทีได้สัมเร็จ

แล้วจากนั้น Crazy ก็จับ Ano ขึ้นนั่งบน TB ครับ แล้ว Crazy ก็ขึ้นตามไปด้วย แต่ Ano ก็ไม่ยอมอีกแล้วอะ !! พยายามศอกใส่หน้า Crazy หลาย ๆ ครั้ง จน Crazy ทนไม่ไหว ทำ Super Punch !!! (Knoxout Punch) หมัดเดียว Ano แน่นิ่งไปเลยครับ แล้ว Crazy ก็ทำ Superplex !! ยังอีกครับ Ano ยังต้านไว้ได้อยู่ พร้อมกับต่อยท้อง Crazy ไปหลายหมัด จน Crazy เริ่มจะเอียงครับ สุดท้าย เป็นฝ่าย Ano ครับ มันยืนขึ้นบนเชือกเส้นสาม แล้วกระโดด Dropkick !! ใส่ Crazy ล่วงไปกระแทกกับโต๊ะเลยครับ !!! ส่วน Ano ก็หล่นลงไปกระแทกโต๊ะเหมิอนกันครับ !!! ตายคู่ซิครับงานนี้

กรรมการเริ่มนับครับ

ถ้าไม่มีคนลุก จะแพ้คู่ !!!!

1 !!!!!!

2 !!!!!!!

3 - 7 !!!!!!

ทั้งคู่ค่อย ๆ ลุกขึ้นมาแบบช้า !! Crazy มันก็ยังเลือดเย็นไม่หาย เข้าไปจะอัด Ano ต่อ Ano มันก็ได้แต่หนี แต่ Crazy มันวิ่งไวกว่าครับ !! และฉลาดด้วย เลยคลานไปใต้เวที ไปดักข้างหน้าครับ พอ Ano วิ่งมา Crazy เลยจัดการทำ 12 Step !!!! (Clothesline From Hell) อ๊าก !! Ano ลงไปนอนตายครับ !! แล้ว Crazy ก็จัดการลาก Ano ขึ้นไปบนเวทีอีกรอบครับ แล้วเอาแขน Ano ไม่พาดไว้ที่เชือก แล้วข้องไว้ครับ ทำให้ Ano ดิ้นไม่ได้ Crazy เลยได้ที กระชากหน้ากาก Ano ออกครับ แต่ Ano มันฤทธิ์เยอะครับ ทั้งดิ้นทั้งเตะทั้งหม่ง โว้ !! มั่วไปหมด Crazy หมั่นไส้ทำ Super Punch !!!!! Ano เหมือนจะตาย Crazy ก็แกะต่อไป Ano มันฟื้นมาอีกแล้ว !! แว้ก !! ไอ้บ้า !! Crazy ตกใจครับ หมั่นไส้ ทำ Dragon Fire Pain !!!!! (Poison Mist) พ่นสารใส่หน้า Ano มันซะเลยครับ !! Ano นี่ดิ้นพล่านยิ่งกว่ากุ้งเต้นเสียอีก โอ๊ว !! Crazy จะไปไหนครับ Crazy ลงไปหาของที่ใต้เวที ได้มาแล้วครับ !! มันคือ !!

UOW Madness Absolution 2011 Sledge_hammer

ค้อน !!

มาถึงก็เสยคาง Ano เลยครับ !! ทีเดียวพอ Ano มันแน่จริง ๆ แน่นิ่งไปแล้วครับ !! Crazy มันจะถอดหน้ากากอย่างเดียวเลย กำลังแงะ แงะและแงะ แต่ !! เดี๋ยวก่อนครับ !!

มีคนวิ่งออกมาครับ !!

เขาคือ !!!!!!!!!!

ไอ้โง่ Vagrant ของเรานั่นเอง !!!!!!

Vagrant ออกมาทำไมครับ ออกมาถึงก็ทำ Crazy งงครับ จัดการทำ Dragon Fire Pain !!! แต่ Vagrant หลบได้ครับ !!!! แล้ว Vagrant ก็จับ Crazy ทำ Spinebuster !! กรรมการเห็นจะ ๆ คาตา เลยสั่งยุติแมตช์ทันทีครับ !!

Mark : Here's Your Winner By DQ , The Crazy!!!!!!

หลังแมตช์ Crazy โดนลุมสกัมทำร้ายอย่างหนักครับ Ano ที่ยังไม่ได้สติ Vagrant ก็เข้าไปประคองไว้ครับ แล้วบอกให้จับ Crazy ไปล็อคที่เชือกบ้าง แล้ว Ano ก็ทำตามครับ จับ Crazy ลุกขึ้น แต่ Crazy มันยังไม่หมดฤทธิ์ครับ ลุกขึ้นมาปุ๊บ ทำ 12 Step !!! ใส่ Ano หน้าหงายเลยครับ กำลังเท่ แต่ก็โดน Vagrant ทำ Doggy Killer !! Crazy ร้องลั่นเลยครับ ลงไปนอนกองกับพื้น แล้ว Vagrant ก็ลาก Crazy ไปติดกับเชือกครับ ไม่รอช้า จัดการแกะหน้ากาก Crazy ออกอย่างง่ายดาย แล้วในที่สุด !! ก็เปิดเผยหน้าของ Crazy ให้ชาวโลกรับรู้แล้วครับ !!

UOW Madness Absolution 2011 Th_alberto_del_rio
*ยิ่งยง โลรี่เกรท

Ano หมั่นไส้ ฉีกหน้ากากเสือ Crazy ทิ้งครับ แล้วก็ตั้งท่ารอจะใส่ท่าไม้ตายครับ พอ Crazy หันมาเจอ nameless !! แต่ยังไม่ทันได้อุ้ม Ano เจอ ศอกครับ Vagrant จะเข้าไปช่วย เลยโดน Super Punch !! ตายไปศพแรกเลยครับ ส่วน Ano โดน Ringing Of The Dragon !!! ทุ่มซะรุนแรง Ano ตายคาที่เลยครับ แล้ว Crazy ก็เดินกลับไป

UOW Madness Absolution 2011 Albert1

Shabin : เป็น Crazy ชนะ DQ ไปครับ แต่ถอดหน้ากากแล้วดูดีนะ
Jame : อืม .... ผมก็ว่างั้นนะ จบไปแล้วคู่แรก แค่คู่แรกนะเนี่ย
Shabin : ยังมันส์ขนาดนี้ แล้วคู่ต่อไปจะยิ่งใหญ่ขนาดไหน โปรติดตามชม !!!!!

ตัดมาที่หลังเวที

UOW Madness Absolution 2011 F2b82ef82b90eb0243fa464d01209b44_jpg_350x500_q85

ในห้องล็อคเกอร์ของ Mr.Mac Mac เอาแต่เล่นกับสัตว์เลี้ยงครับ ไม่ได้สนใจการฝึกซ้อมเลย งานนี้มีหวัง แกคงได้ชวดแชมป์แน่ถ้าไม่รีบ Active ตัวเองขึ้นมา

ตัดมาที่เวที

แก๊งๆๆ!!!

Mark : Following contest is Fatal 4 Way Match!!!!! For the UOW Master Television Championship!!!

I Am The Best Wrestler Because I Am The Sick !!!!!

เพลง Estranged ดังขึ้น !! (คนดูเฮ)

Mark : Introducing first form Los Angelis,Carlifornia !!!! Weight 265 pounds!!!! “The Entertainer” The Sick!!!!!!

ไฟดับลง แล้วก็จะมีสปอตไลท์ส่องหา Sick ไปทั่วแล้วสักพักนึงไฟติดแล้วก็มีพลุจุด ปังๆๆๆๆๆ บูม แล้ว Sick ก็ออกมาเดินออกมาเรื่อย ๆ แล้วขึ้นไปเก๊กบน TB ทั้ง 4 มุม

UOW Madness Absolution 2011 Therock27

เพลง ตับเหินฟ้า ดังขึ้น !!

Mark : And His Opponent From Las vagas , USA!!!!! Weight 230 Pounds !!! “The release” Drama Midnight !!!!!!

เมื่อเปิดดังขึ้น ไฟทั้งสนามก็จะดับลงและจะมีแสงสีเหมือนไฟในผับสว่างแวววับขึ้นมาทั่วสนาม Drama เดินออกมาและเต้นแร้งเต้นกา แล้วขึ้นเวทีไป

เพลง Kangaroo-Remi Gaillard-Song ดังขึ้นครับ !!!

Mark : And His Opponent From Van Nuys , California USA !!!! Weight 190 Pounds !!!! “ไอ้เป็ด” Bital !!!!!!!!!!!

Bital ออกมาเดินเป็ดโชว์แฟน ๆ ก่อนจะวิ่งขึ้นเวทีทันใด

เพลง Dead Memories ดังขึ้น !!!!!

UOW Madness Absolution 2011 Evan-bourne

Mark : And their Opponent , From Phoenix Arizona , Weight 225 Pounds !!!! “The Idol” Mr.Mac !!!!!!!!!!!

มีน้ำพลุสีทองขึ้นมา แล้ว Mac ก็วิ่งฝ่าน้ำพลุออกมาขึ้นเวที

Fatal 4 Way Match - UOW Master Television Champion
The Sick Vs Bital Vs Drama Midnight Vs Mr.Mac

เก๊งๆๆๆๆ

เริ่มปล้ำครับ ! ทั้ง 4 ต่างอยู่ที่มุมของตน จ้องหน้ากัน ครับ ทั้ง 4 คน กรรมการบอกเดี๊ยวท้อง คนไม่ใช่ปลากัด ! Sick หันไปมองหน้า กับ Bital Drama มองหน้ากับ Mac แล้วพยักหน้า คราวนี้ต่อยกันเองครับ !!! Sick ต่อย Bital ต่อย ต่อย ต่อย ต่อย ! อีกฝั่งหนึ่ง Drama เหวี่ยง Mac อัด TB แล้วถีบตกเวทีโลด !!! Sick เป็นฝ่ายรุกครับ ตอนนี้ ! ถีบท้อง Bital แล้วก็ ข้ามเชือกไป จะ ขึ้น TB ไม่ได้ครับ Bital วิ่งมา ผลักตกเวที !!! เหลือบนเวทีสองคนครับ ตอนนี้ คือ Sick กับ Bital Sick จ้องหน้า เขม็งเลย ! Bital ไม่สน มองดูอย่างอื่น Sick หมั่น ไส้ จะ ต่อย Bital หลบได้แล้วจับแบก จะ Side Walk Slam ! Sick ดิ้น ลงมาได้จะใส่ Neck Breaker Bital !! ไม่ได้ครับ ดิ้น Bital เหวี่ยง Sick ไปเด้งเชือก ยังไม่ทันเด้งมา Mac เอาเก้าอี้ฟาดหลัง จากข้างล่างเวที ! อีกฝั่งหนึ่ง Drama ขึ้นมาจากไหนไม่รู้ มาต่อย ต่อย ต่อย Bital !!! กระทืบ กระทืบ ! ทิ้งศอก ! ว่าแล้ว Mac ก็ จับ หัว Sick โขกกับขอบ โต๊ะ พิธีกร !!! ว่าแล้ว Drama ก็เอ้าดวยจิกหัว Bital มาโขก กับ TB Bital เบรกไว้ได้ ! Drama ถีบ อัด TB !! แล้วก็ เอา หัวโขก ! หัวโขกท้อง ! โขก ! ทรุด ครับ Bital

แล้ว Drama ทุบหลัง ! ทุบหลัง ! ทุบหลัง ! Bital จะคลานหนีไป Mac โผล่ขึ้นมา ดักไว้ แล้ว ต่อย ต่อย ! ต่อย ! Mac ผลัก Drama ออกไป แล้ว เตะ Bital ! เตะ ! ถีบ ! นอนเลย ! Drama ถีบหลัง ! Mac กระทืบ แขน ! กระทืบ ! ทั้งคู่จับเหวี่ยง Bital ไปเด้งเชือก ! เด้งมาเจอ ศอกคู่ ตายครับ ! Bital คลานเอาตัวไปพิง TB เจอตามมากระทืบ ! กระทืบ ! แล้ว Drama กับ Mac จับเหวี่ยงอัด TB !!! Mac จิกหัว Bital ขึ้นมา ต่อย ต่อย ! Dropkick เลย !! คว่ำครับ Bital Mac รอ ใส่ท่าไม้ตาย ครับ กระทืบขาแล้ว !!! แล้ว Drama เดินมาข้างหลัง แล้วสะกิดไหล่ Mac บอกอะไรรึ Drama ต่อย Mac ต่อย ! ต่อย ! จับ Mac ไปเด้งเชือก เด้งมา Mac Clothelines ! Mac ถอยไปสอง สาม ก้าว แล้ว จิกหัว Drama ขึ้นมา จับ โขก TB !!! โขก ! จับเหวี่ยง อัด TB อีกด้าน !! แล้ว Mac จะวิ่งตามไปซ้ำ Drama ถีบสกัด ไว้ ! แล้ว Drama ดันตัวขึ้น TB แล้ว Diving Clothelines ลงมา !!!! Drama กดโลด

1....................................................................................................................................................

2……………………………………
ยังครับ ! Bital คลานมาทุบหลัง Drama ได้ ! Bital ลุกขึ้นมา ต่อย Drama !! ต่อย ! ต่อย ! ต่อย ! ทุบหัว ! จับเหวี่ยง Drama ไปเด้งเชือก เจอ รีเวิรส ! Bital เด้งมา Drama เหวี่ยงตกเวที !!! ตายครับ Bital แล้ว Drama พลิกศพ Mac ไว้นิ่งๆ แล้วขึ้น TB ! จะกระโดดลงมา ไม่ได้ครับ Sick วิ่งขึ้นมา ผลัก !!! ไม่ตก ครับแต่ท้อง ทิ่งเสา จุกครับ Drama ! คา TB เลย แล้ว Sick หันมา หาศพ Mac แล้วกระทืบ ! กระทืบ ! แล้ว Drama พยายามปีน TB ขึ้นมา Sick เดินเข้าไป ต่อย ! ต่อย ! ต่อย ! แล้ว Sick เหยียบ TB สองขั้น แล้ว ต่อย Drama ! ต่อย ! แล้วเสียบ คอ Drama เข้าไว้ที่หว่างแขน จะ Suplex ลงมา ! !!! แต่ไม่ได้ครับ Mac วิ่งเข้ามาทุบหลัง Sick !! ทุบหลัง ! ทุบหลัง ! ทุบหลัง ! แล้วจะแบก Sick ทุ่มลงมา !! Sick ทุบหัว Mac ทุบหัว ๆๆ !! ทุบสุดแรง !! Mac เซถอยหลังไป Sick หันมาเจอ Drama ต่อย ต่อย ! ต่อย ! Sick ค่อยๆลงมาจาก ขั้น TB แล้ว Drama จะกระโดด Flying Cross Body ลงมา ใส่ Sick !!!!! Sick หลบได้ โดน Mac เต็มๆ !! Drama กด

1.................................................................................................................................................

2........................................

ยังครับ !!! เป็น Sick มาถีบ Drama ก่อน ! Mac กลิ้งตัวหนีไปจากสองคนนี้หล่ะครับ Sick จิกคอ Drama ขึ้นมา ต่อย ! ต่อย ! แล้ว จับ Drama ไปเด้งเชือก เด้งมา Sick หลบได้ Drama Slide ถีบ ศพ Mac ตกเวที แทน !!! Drama หันมา Sick Clothelines ตกเวที ไปเป็นเพื่อน Mac เหมือนกัน !!! ข้างล่างเวที มีสองร่าง นอนกองอยู่ ! แล้วไอ้ Bital ไปไหนฟระ กำลังปีนขึ้นเวที ข้างหลัง Sick !!! Sick กำลังชื่นชมผลงานตัวเองอยู่ครับ หันมา อุ๊ ! Sick รีบวิ่งไป เสียบคอ Bital ใส่หว่างแขน จะ Slam ข้ามเชือกมา !!! ต้าม !!!! Bital นอนกุมหลังครับ ! Sick จิกคอ Bital ขึ้นมา ต่อย ! ต่อย ! Bital ถึงกับทรุด Sick เอา เชือกรองเท้า สีตา Bital ! สี ! Sick จิกคอ Bital ขึ้นมาอีก Uppercut ! คว่ำเลย Bital Sick ดึงแขน ระฟส ขึ้นมา แล้ว กระทืบ ท้อง ! Sick มองคนดู แล้วก็กระทืบท้อง Bital ! Bital ค่อยๆนั่ง Sick กระทืบขา ! กระทืบขา ! Bital จะคลานหนี Sick กระทืบขา ! จะกระทืบอีก แล้วใครขึ้นมาบนเวที นั่น Mac ครับ !!!!!! วิ่งมา ถีบหน้า Sick !! คว่ำเลย Sick ! Mac จิกคอ Bital ขึ้นมา จะต่อย Bital หลบได้ แล้วเป็นฝ่าย

Bital รุกแทน ต่อย Mac ! ต่อย ! ต่อย ! Mac จะต่อยคืน Bital กันไว้ ต่อย ต่อย ต่อย ! ต่อย ! Mac หน้าหันเลย Bital ต่อยเป็นจังหวะครับ ต่อย ! ต่อย ! ต่อยท้อง ! แล้วก็ เหวี่ยง Mac อัด TB !! Mac หลังชนเต็มๆ เดินมา Bital เตะท้อง ! แล้ว Side Walk Slam !! Mac ลุกขึ้นมา Bital จะเล่นต่อ จะใส่ Duck Bite (The Cobra) !! Mac หลบได้ แล้วใส่ Arizona Hammer (กำมือแล้วเหวี่ยงอัดหน้าคู่ต่อสู้) ซะ !!!!! ตายครับ Bital !!!!!!!!! Mac กด

1..............................................................................................................................................

2.................................................................................................................................

ย๊างงงงง !! ได้แค่ 2 กว่าๆ แล้ว Mac โมโห จิกคอ Bital มา จะใส่ DDT แล้ว Drama วิ่งขึ้นเวทีมา Mac ปล่อยศพ Bital ทิ้งไป Drama วิ่งเข้ามา Mac จับเหวี่ยงตามน้ำ พุ่งอัดเสาเหล็ก เต็มๆ !!!! ตกเวทีไปอีกรอบครับ Drama !! แล้ว Bital รวบหลัง Mac !!! จะ Back Body Drop !!! Mac สลัดหลุดได้ แล้ว ใส่ Cradle Suplex Bital !!! หันมาอีกที Sick วิ่งขึ้นเวทีมา !! เอาไหล่กระแทกหน้า Mac !!! คว่ำครับ Mac ! แล้ว Mac กลิ้งจะหนีลงข้างล่าง Sick จิกคอไว้ แล้ว ดึงขึ้นมา แล้ว เตะท้อง ! แล้ว Sick ใส่ Side Head Lock !!!!!! ล๊อค !!! ล๊อค !! ล๊อค !!! แล้ว Sick ก็ปล่อยออก เสียบหัว Mac ไว้ที่หว่างแขน !! จะ ทุ่มข้ามเชือก !!!! Mac ไม่ยอม ดิ้นๆๆ Sick ยิ่งล๊อกคแน่น แล้วใครครับนั่น Bital ครับ คลานมา จะดึงเท้า Mac ไว้ เจอเสียบหว่างแขน อีกคน !!!!! ว่า แล้ว Sick ก็ไม่รอช้า Slam สองคนนี้ข้ามเชือก !!!!! Sick กด Mac เลยครับ !!

1………………………………………………………………………………

2………………………………………………

ยังครับ !!! ขา Mac ยื่นไป แตะเชือกไว้ได้ !!! Sick ก็อนาถตัวเอง ไปกดใกล้เชือก แล้ว Sick หันมาเจอ Drama Big Boot เต็ม ๆ !!! มาจากไหนไม่รู้ครับ Sick ตาย เลย แต่ Drama ไม่สน แล้ว Bital ค่อยๆ จับ TB พยุงตัวขึ้นมาครับ ! Drama รอ ครับ ! แล้ว Bital จับ TB แล้วยืนได้เต็มที่แล้ว Drama รีบวิ่งไป ถีบ !!! Bital หลบได้ Drama ชน TB เต็มๆ !! เซ Drama หันมา Bital จับเหวี่ยงไปเด้งเชือก เด้งมา Bital ไหล่กระแทก ! Drama ลุกขึ้นมา อีก Bital เด้งเชือกมาเอา ไหล่กระแทก ! Drama ลุกขึ้นมา อีก จะต่อย Bital หลบได้ !!! แล้ว จับ Drama ไปเด้งเชือก เด้งมา Bital Power Slam !!!!!!! แล้ว Sick ปีนขึ้นเวทีมา !!! Bital ไม่รู้ตัวครับหันมา เจอ Sick Side Walk Slam !!! แล้ว วิ่งไปหา Drama ที่กำลังมึนๆ แล้วก็ ถีบหน้า !! Drama ลุกขึ้นมา อีก Sick ถีบอีก !! ลุกขึ้นมาอีก คราวนี้ Sick หลบไม่ถีบ ครับ Drama เด้งมา อีก คราวนี้ Sick ใส่ Sick Breker ( Rock Bottom ) !!!!!!!!!!!!!!!!!! ตายเลย
Sick ไม่รอช้า กด

1.............................................................................................................................................

2.........................................................................................................................................

Bital กับ Mac รวบรวมแรงเฮือกสุดท้าย จะเข้ามา ถีบ The Sick !!!!

แต่ไม่ทันแล้วหง่ะ

จิงอ่ะ

จิงแท้แน่นอน

3..............................................................................................................................

Mark : Here's Your Winner & New UOW Master Television Champion !! The Sick !!!!

เพลง Estranged ดังขึ้น !!

UOW Madness Absolution 2011 4123772_display_image

Jame : เย้ !! The Sick คว้าแชมป์ TV ไปได้เป็นคนแรกเลยครับ !!
Shabin : สุดยอด ๆ ปรบมือให้แกเลยครับบบ !!

ตัดเข้าโฆษณา

แก๊งๆๆ!!!

Mark : Following Contest Is Six-Man Tag Team Match !!! For the UOW Couple Tag Team Championship !!!!!

เพลง We Are One ดังขึ้น !!

Mark : Introducing First Combined Weight At 640 Pounds!!! Andrew PK & Pacific Kid & The Warriors “The Resolution”!!!!!

แสงสปอตไลต์สีเหลือง สาดแล้วทั้ง 3 คนก็เดินออกมาตามทางเดินที่มีพลุแบบ ADR ลงมาเรื่อยจนถึงเวที

พวก Reso ขึ้นไปบนเวทีกันพร้อมหมดแล้วครับ แล้วจู่ ๆ ไฟก็ดับลง !! แล้วเพลง !! เพลง !!

เพลง Evolution ดังขึ้น !!!!!!!!!!!! (คนดูเฮลั่น)

Mark : And their Opponent , Combined Weight At 694 Pounds!!! Michael Konchesky & Ichiro Hoshikawa & Joel Muscle “HLX”!!!!!

6-Man Tag Team Match - UOW Couple Tag Team Championship
The Resolution Vs HLX

เก๊ง ๆ ๆ ๆ

เริ่มแล้วครับ แมตช์แทคทีมหกคน เป็นการชิงแชมป์ซะด้วย เป็นการเจอกันระหว่างอดีตทีมเคยดัง HLX กับสมาชิกใหม่ และทีมน้องใหม่ไฟแรงอย่าง Resolution ครับ เริ่มมาถึงฝั่ง New HLX ส่ง Joel Muscle เข้ามาก่อนเลยครับ !! ส่วนทางฝัง่ Resolution ก็ส่งหัวหน้าทีม The Warriors เข้ามาครับ !! มาถึงก็ปะทะกำลังกันก่อนเลย ดูจากหุ่น Joel แล้ว น่าจะรู้ว่าใครแข็งแรงกว่า !! ฮึบ !! อ่าวเห้ย !! Warriors มันต้านแรง Joel ได้เว้ย !! ผลัก Joel ออกไปเด้งเชือกครับ กลับมาทำ Shoulder Block !! เต็ม ๆ ครับ !! Joel ล้มกลิ้งลงไป Warrios วิ่งไปเด้งเชือกอีกรอบ Joel ได้ที ไปนอนขวางลำตัวไว้ครับ แต่ Warriors ก็กระโดดข้ามไปได้ง่าย ๆ พอ Warriors เด้งเชือกกลับมา เจอ Joel ยกเสย Backbody Drop !! ต้าบ !! เต็ม ๆ ครับ !!

Joel ไปจับ Warriors ลุกขึ้นมาอีกรอบ แล้วทำ Gourdbuster !!! ตู้ม !! เต็ม ๆ ครับ !! แล้ว Joel ก็ไปแทค Michael เข้ามาครับ Michael เข้ามาถึงก็ตั้งท่า เตะกบาล Warriors เต็ม ๆ ครับ !! แล้วลาก Warrios ไปที่เชือก แล้วจัดการเอาหัว Warriors พาดกับเชือกไว้ครับ !! แล้วเหยียบ !! อ๊าก !! Warrios โดนไป ร้องไม่ออกหรอกครับ แต่มันเจ็บนะ !! จนกรรมการต้องเข้ามาห้าม Michael ไม่งั้นตาย Michael เลยต้องเดินออกไป ให้ Warriors ได้ตั้งหลักบ้าง และพอ Michael เดินกลับเข้าจะอัดต่อ Warriors ก็แก้ทางด้วย Drop Toe Hold !! เกี่ยวขา Michael ล้ม หน้าฟาดเชือกเต็ม ๆ ครับ !! จากนั้น Warriors ก็คลานไปแทค Kid เข้ามาครับ Kid เข้ามาถึงจับ Michael ทำ Snap Suplex !! ต้าบ !! เต็บ ๆ ครับ !! Michael นอนแสบหลังแดงแจ๋

ยังไม่หนำใจครับ Kid เข้าไปจับ Michael ลุกขึ้นมาอีกรอบ แล้วทำ Backbreaker !! ตู้ม !! เต็ม ๆ ครับ !! แล้วพอทำเสร็จยังไม่ปล่อยนะครับ Kid เอาตัว Michael มาดุนกับเข่าของตัวเอง กลายเป็นท่า Submission !! แต่ล็อคได้ไม่นาน Michael ก็แก้ทางได้ครับ ไม่เชิงแก้ทาง Michael มันทำ Eye Poke !! จิ้มตา Kid เต็ม ๆ ครับ !! แล้ว Michael ก็หลุดออกมาได้ แล้ววิ่งไปเด้งเชือกครับ กลับมาจะใส่ท่า แต่โดน Kid แก้ทางได้บ้างครับ จับลำตัวของ Michael เอาไว้ แล้วทำ Sidewalk Slam !!!! ตู้ม !! เต็ม ๆ ครับ !! และจากนั้น Kid ก็จิกหัว Michael ลุกขึ้นครับ แล้วเหวี่ยงไปอัดกับ TB แล้ววิ่งไป Clothesline !!! เต็ม ๆ ครับ !! ล้อเล่น Michael มันหลบได้ครับ แล้วจัดการ Dropkick !! ใส่หลังของ Kid เต็ม ๆ ครับ !!

แล้ว Michael ก็รีบคลานไปแทค แต่ Kid ก็มาสกัดไว้ได้อีกครับ จับขา Michael เอาไว้ แต่ Michael ไม่ยอมครับ ดีด Kid กระเด็นออกไป แล้วกระโดดแทค Ichiro เข้ามาบ้างครับ Ichiro เข้ามาถึงทำ Arm Drag !! ใส่ Kid ครับ พอ Kid ลุกขึ้นมาอีก Ichiro จัดการทำ Running Calf Kick !! ต้าบ !! เต็ม ๆ ครับ !! Ichiro คึกจัดวิ่งไป Dropkick !! ใส่ Warriors กับ Andrew ล่วงเวทีไปครับ !! Ichiro ซะใจครับ ยืนด่าไอ้สองตัวนั้น ไม่ระวัง Kid ครับ ที่ตั้งท่ารอวิ่งเข้าชาร์จอยู่ พอ Ichiro หันมา Kid ก็เข้าชาร์จทันทีครับ แต่ Ichiro มันแกล้งโง่ไปงั้น พอ Ichiro มันกลับมาเห็น เลยยกขาทั้งสองข้างเกี่ยวคอ Kid แน่นเลยครับ แล้วทำ Hurricanrana !! อ๊าก !! ฟ้าว !! ตู้ม !! เต็ม ๆ ครับ !! Ichiro จับกดครับ

1...................!!

2...........................!!

แล้วจากนั้น Ichiro ก็ไปแทค Michael เข้ามาอีกรอบครับ Michael พอแทคเสร็จก็ขึ้น TB ไปเลยครับ รอให้ Ichiro จัดศพให้เรียบร้อยก่อน ได้โอกาสเหมาะ ๆ แล้วทำ Generation Press !! (Shooting Star Press) ป๊าด !! ตู้ม !! ย้างงง !! Kid มันหลบทันครับ !! Michael ดิ้นพล่านเลยครับ !! คนดูต่างก็หวาดเสียวกันทั่วหน้า แล้วทั้งคู่ก็ค่อย ๆ คลานไปแทคสมาชิกของทีมตัวเอง ทีละนิด ทีละนิด จน Michael แทบขาดใจครับ แล้วก็เป็นฝ่าย Kid ที่แทค Andrew ได้ก่อน แต่ฝั่ง Michael ก็ไม่น้อยหน้าใครเหมือนกัน แทค Joel เข้ามาเลยครับ !! เข้ามาถึง Andrew ต่อยครับ !! แต่วืด หันกลับมาเจอ Big Boot !! ตู้ม !! เต็มหน้าเลย Andrew หัวทิ่มไปครับ !!

แล้ว Joel ก็ไปจับ Andrew ลุกขึ้นมาอีกรอบครับ ยังไม่หนำใจ จับ Andrew ลุกขึ้นมาทำ Side Slam Backbreaker !! จ๊าก !! เต็ม ๆ ครับ !! Joel คึกใหญ่ วิ่งไปต่อยหน้า Kid กับ Warriors ล่วงเวทีไปครับ จากนั้น Joel หันกลับมา เจอ Andrew ทำ Killing U !!! (Cravate Cutter) ยังค้าบ !! Joel ยืนตัว Andrew ออกไปได้ก่อน !! Andrew เลยหัวทิ่มไป Joel ไม่รอช้าครับ เข้าไปจับ Andrew ลุกขึ้นมาทำ Let's Blood !!!! (Impaler DDT) อย่างแรงครับ !! ไม่รอช้า จัดการต่อด้วยท่า Muscle Strike !!!! (Punt Kick) Andrew ตายครับ !! แล้ว Joel กดจับกดทันทีครับ

1....................!!

2...............................!!

ย้างงงง !! Kid เข้ามาช่วยไว้ทันครับ Michael เห็นดังนั้น เลยหมั่นไส้ วิ่งไปหมายถึงเอาชีวิต Kid แต่ก็โดน Kid วิสามัญเสียแล้ว แว้ก !! ไม่ใช่แล้ว Kid มันแค่ยกเสย Michael ร่วงเวทีไปครับ !! แต่ Michael มันยังไม่หล่น มันจับเชือกเอาไว้ได้ Kid ก็โง่ ไม่ได้มองเลยครับ Michael เลยรอจังหวะใจ Kid มันกลับมา พอ Kid หันกลับมาปุ๊บ Michael ทำ Springboard เลยครับ !! ลงมาเป็น Generation Blood !! (Codebreaker) Springboard Generation Blood !! คิดได้ไงว้า !! โคตรเท่เลยครับ !! แต่เท่ได้ไม่นาน Warriors ก็มาจับ Michael ใส่ท่า warriorszone !! (moonlight drive) ตู้ม !! เต็ม ๆ ครับ !!

Ichiro ทนไม่ไหวบ้างครับ เข้ามาจิกหัว Warriors แล้วทำ Year of the Dragon !!!!! (Eye of Hurricane) Warriors ตายครับ !! กลิ้งตัวลงเวทีไป Ichiro กำลังโชว์เทพ พอหันหลังกลับไป เจอ Andrew ครับ ทำ Doom !!!!! (Last Call Super Kick) Ichiro ตายไปอีกศพครับ ไปพร้อม Warriors เลยครับ !! ถึงตา Joel บ้างครับ !! มารออยู่แล้ว ทำ Bridging Rings Of Saturn !!!! (Half-Nelson Choke) แต่ล็อคได้ไม่นาน Andrew มันฉลาดครับ ทำ Jaw Breaker !! Joel ล่วงไปเลยครับ พอลุกขึ้นมา เจอ Andrew ทำ Doom !!!!! Joel ตายครับ งานนี้ แล้ว Andrew ก็จับกดทันทีครับ

1......................!!

2..........................!!

3...................................!!

Mark : Here's Your Winner & Still UOW Couple Tag Team Champion !!!! The Resolution !!!!

เพลง We Are One ดังขึ้น !!!!

Jame : โถ่ น่าเสียดายครับ !! เป็นพวก Reso ชนะไป
Shabin : ผมเชียร์ HLX สุดใจนะ เสียดายมาก ๆ เลย
Jame : แต่ยังไงก็นะครับ เรื่องมันเกิด เราเปลี่ยนอะไรไม่ได้
Jame : มีแต่จะต้องก้าวต่อไป !!!!!!!!
Shabin : งั้นไปชมคู่ต่อไปเลยดีกว่าครับ

แก้ไขล่าสุดโดย astronower เมื่อ Mon Apr 25, 2011 7:00 pm, ทั้งหมด 3 ครั้ง
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ขึ้นไปข้างบน Go down

UOW Madness Absolution 2011 Empty Re: UOW Madness Absolution 2011

ตั้งหัวข้อ by Joe Mon Apr 25, 2011 10:13 am

Commercial Break

Iron Man Match - Thunder Line Championship
Bryan Hartford (C) Vs Rixor Buster

เก๊ง ๆ ๆ !!

Mark : Following Contest Is Iron Man Match!!!!!! For the UOW Thunder Line Championship !!!!!!!!

เพลง Monster ดังขึ้น !!!!!

Mark : Introducing first form Houston, Texas!!!! Weight 289 pounds!!! “Violent Masked-man” Bryan Hartford !!!!!!

เมื่อเพลงดังขึ้นสักครู่ Bryan จะขับ ATV ทยานออกมาพร้อมกับกองหลอดไฟที่หลังรถ ขับไปยังสนามพร้อมกับหยิบหลอดไฟขึ้นมาถือโชว์แล้วขับวนรอบสนามรอบนึง แล้วจอดลงพร้อมกับเอาหลอดไฟมาตีหัวตัวเองเหมือนปกติพร้อมขึ้นเวทีไป

UOW Madness Absolution 2011 55cpg--abyss--tna---50725

เพลง Man on Fire ดังขึ้น !!!

Mark : And his opponent From Hell , Weight 299 pounds!!! “The Hades ” Rixor Buster !!!!!!

สิ้นเสียงสวดแล้วพลุไฟก็ระเบิดขึ้นและค้างไว้เป็นม่านไฟ... Rixor เดินทะลุออกมาก่อนจะเดินมาที่เวทีช้าเหมือนทั่วไปแต่พอถึงแล้ว Rixor จะมือสองข้างจับเอาไม้เท้าไว้และก็กระทุ้งใส่พ้นเวทีและก็จะมีพลูไฟออกมาจาก TB

UOW Madness Absolution 2011 Sting3

Iron Man Match - Thunder Line Championship
Bryan Hartford (C) Vs Rixor Buster

เก๊ง ๆ ๆ ๆ

เริ่มมาถึงครับ ทั้งสองคนยืนมองหน้ากัน Rixor พุ่งเข้าไปอัดก่อนเลย !! Rixor ต่อย !! ต่อยๆๆๆ Bryan ก็ได้แต่ตั้งรับอย่างเดียวครับ !!! กันอย่างเดียว ไม่ยอมให้เขาต่อยคนเดียวแน่นอน !! Bryan โต้บ้าง ต่อยกลับ !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! Rixor ผลัก Bryan ออกไปแล้ว Rixor วิ่งไปจับ Bryan เหวี่ยงอัด TB เต็มแรงเลยครับ !! Rixor ถอยไปตั้งหลัก !! แล้ว Rixor เหวี่ยง Bryan ไปอัด TB อีกฝั่งหนึ่ง Rixor ไม่รอครับ วิ่งตามไปปั้มทันที !! RIxor วิ่งไปเจอ !! Bryan ดักด้วยเท้าเต็มๆครับ !! Rixor มึนเลยครับ Bryan ถอยไปตั้งหลักก่อนจะวิ่งมาจัดการด้วย !! Big Boot เข้าหน้าเลยครับ โดยเต็มๆ !! Bryan กดทันทีครับ กรรมการนับ !! 1………………………..………. !! 2…….…………………………. !!! ยัง !! ไม่สามครับ !!!

Bryan รอแล้วครับ รอให้ Rixor ลุกขึ้นมา !! Rixor เริ่มลุกขึ้นมาช้าๆครับ !! Rixor ลุกขึ้นมายืนได้ !! Bryan วิ่งมาจัดการ Running STO !! แต่ว่า Rixor ฝืนไว้ครับไม่ไป !! Rixor จัดการ Belly To Belly Over Head Suplex !! ใส่ Bryan ที่เดียวล้มลงไปนอนเลย !! Rixor กระทืบซ้ำ กระทืบๆๆๆๆๆ รัวเหมือนกันครับ !! กระทืบเต็มที่ !! Rixor กระทืบจนพอใจครับแล้วปีนขึ้นเชือก !!! Rixor ปีนขึ้นเชือกแล้วกระโดด Diving Leg Drop ลงมาอัด Bryan !! แต่ว่า Bryan ม้วนตัวหลบได้แล้วรีบลุกขึ้นมายืน ระหว่างที่ Rixor นั่งจุกอยู่ครับ !! Bryan วิ่งไปเด้งเชือกวิ่งมา Big Boot เข้าหน้าของ Rixor !! แต่ว่า Rixor แกล้มตัวลง !! แล้วจับขาของ Bryan !! ทำให้ Bryan ล้มหน้ากระแทกเลยครับ !!

Rixor จับขาลากมากลางเวทีครับ !! แล้ว Rixor ยืนขึ้น !! จับขา Bryan ไว้ครับ !! แล้วยกขา Bryan ลอยสูงเลยครับ แล้วจับกระแทกลงไป !!! เต็มๆครับ !! Rixor เอาอีกทีครับ !! Rixor ยกขาขึ้นจัดการ เอาเข่ากระแทกอีกที !! เต็มๆครับ !! Bryan เข่าเดี้ยงเลยงี้ !! Rixor ไปเล่นงานตรงอื่นมั่งครับ ก่อนไปกระทืบเข้าที่หัวเข่าก่อน !! แล้วไปกระทืบลำตัว !! กระทืบแขน !! กระทืบๆๆๆๆ เน้นที่ต้นแขนครับ !! แล้วก็หัวไหล่ !! Rixor นั่งลงตรงหัวของ Bryan ครับ !! แล้ว Rixor เอาเท้ายันหัวไหล่ไว้ครับ แล้วดึงแขนทั้งสองข้างของ Bryan ขึ้น !! รั้งทั้งแขนทั้งไหล่ครับ !! แบบนี้มีสิทธิ์ยอมได้ง่ายๆเลยครับ !! Bryan พยายามดิ้นขัดขืนครับ !! แต่ทำอะไรไม่ได้ครับ เขาใส่ได้ขนาดนี้แล้ว !! Bryan แกพยายามเอาขาเกี่ยวเชือกครับ !! แต่ก็ไม่ได้อีก !! ทำยังไงหล่ะครับเนี่ย !!

Bryan พลิกตัวกลับครับ !! แล้วพยายามลุกขึ้นยืน !! Rixor เลยถีบไหล่ไม่ได้ครับ แต่ก็ยังดึงแขนไว้ !! คราวนี้เป็น Bryan ที่ดึงแขน Rixor ลุกขึ้นมายืนครับ !! Rixor ลุกขึ้นมายืนแล้วเจอ Bryan เหวี่ยงไปอัด TB เต็มแรงเลยครับ !! แล้ว Bryan วิ่งไปกระโดดปั้มสุดแรงครับ !!!! โดนเต็มๆครับ !! Rixor จุกจนล้มลงไปนอนเลยครับ !! Rixor นอนกุมท้องเลย !! Bryan เลยปีนขึ้นเชือก !! เตรียมตัวกระโดดแล้วครับ !! Bryan จะกระโดดแล้ว !! Rixor ลุกขึ้นมาแล้ววิ่งไปตัดขา Bryan เป้ากระแทกกับสลิง TB เลยครับ !! Rixor ขึ้นไปยืนบนเชือกแล้วต่อยๆๆๆๆ จะทำ Belly To Belly !! แต่ว่าไม่ได้ครับ !! Bryan เอาขาข้างนึงยันออกไปเลยครับ !! Rixor ล้มลงไปนอนดังเดิม !!

Bryan กระโดด !! Flying Foot Stomp !! ใส่ Rixor เต็มๆครับ !! Rixor ยิ่งจุกอยู่แล้วด้วยครับ !! Bryan ยืนรอแล้วครับ กะจะใส่ท่าไม้ตายแล้วครับ !! จะได้จบๆกันไปเกือบจะสามนาทีแล้วด้วย !! Rixor ก็ยังไม่รู้เรื่องอะไรครับ !! กำลังจะลุกขึ้นมายืนแล้วครับ ต้องรีบลุกขึ้นมาเพราะว่า กรรมการก็นับอยู่เรื่อยๆครับ !! Rixor ยืนขึ้นมาแล้ว !! Bryan ยิ้มกริ่มนิดๆครับ Bryan จัดการจับยกขึ้น !! แล้วแบกไปนั่งที่ TB ก่อนครับ แล้วจัดการอุ้มจัดการเป็น !! Big Boy Bomber !!!(Joker Driver) แล้วกดทันทีครับ !!

1………………………………… !!

2 ……………………………. !!!

3……………………………...... !!!

Rixor หลับสนิทเลยครับโดนท่าไม้ตายท่านี้ไป Bryan ก็รอสัญญาณจากกรรมการจะได้ปล้ำต่อครับ กรรมการบอกต้องให้ Rixor รู้สึกตัวแล้วลุกขึ้นมายืนก่อนครับ !! Bryan เซ็งนิดๆ แล้ว Bryan เดินไปลากคอ Rixor ลุกขึ้นมายืนเฉยเลยครับ !! กรรมการต้องกันตัว Bryan ออกไปก่อนครับ เพราะ Rixor แกยังมึนอยู่เลยครับ !! แล้ว Rixor เริ่มได้สติแล้วครับ !! Bryan รออยู่นานครับ !! Rixor พร้อมแล้ว !! กรรมการบอกปล้ำต่อได้ !! Bryan ไม่รอช้าครับ วิ่งเข้ามาต่อยเข้าที่ท้อง !! Rixor แทบทรุดครับ !! Bryan ผลัก Rixor ไปติด TB ครับ !! Bryan ต่อย !! ต่อย !! ต่อย !! ต่อย!! เป็นกระสอบทรายเลยครับ !! ต่อยสุดแรงทุกดอก !! แล้ว Bryan ต่อยอย่างเดียวมันไม่หนำครับ !! เตะสุดแรง !! Rixor ทรุดลงไปนอนเลยครับ !! Bryan กดทันทีครับ !!

1.…………………………………..!!

2………………………………………..!!

ยัง !!

Bryan ลากคอ Rixor ขึ้นมาครับ !! แล้วเอาขึ้นไปนั่งบน TB อีกแล้วครับ จะใส่ท่าไม้ตายหรือป่าวครับ !! ไม่ใช่ครับ !! Bryan จับ Rixor ห้อยหัวลงมาครับ !! แล้ว Bryan วิ่งถอยไปตั้งหลักครับ !! แล้ววิ่งกลับมากระโดด Dropkick ถีบอัดเข้าหน้าอกเต็มๆครับ !! Bryan วิ่งไปตั้งหลักอีกทีแล้ววิ่งมา Running Dropkick !! คราวนี้เข้าที่ท้องครับ !! แล้ว Bryan ยังไม่พอครับ วิ่งไปตั้งหลัก วิ่งมา !! ถีบ Baseball Slide !! ถีบ Slide หน้าของ Rixor ครับ !! แล้ว Bryan ถีบที Slide ลงเวทีไปเลยครับ !! Bryan ก็เลยจับขาสองข้างของ Rixor ไว้ครับ แล้วมืออีกข้างนึง !! ดึงหัวของ Rixor ออกมานอกเชือก ลอดเชือกเส้นที่สองออกมาครับ !! เต็มๆเลย !! ล็อคแน่นเลยครับ !! กรรมการต้องนับครับ เพราะผิดกติกา !! แต่ Rixor นี่จะตายอยู่แล้วครับ !! พอกรรมการนับถึงสี่ Bryan ถึงปล่อยครับ !!

Bryan กลับขึ้นมาบนเวที ส่วน Rixor นั้นโดนกรรมการแกะให้ครับ Rixor เลยลงไปนอนตายกองอยู่ตรง TB นั่นแหละครับ !! Bryan รอให้ Rixor ลุกขึ้นมาครับ !!Rixor บอก Rixor จัดให้ !! Rixor ลุกขึ้นมายืนแล้ว !! Bryan ก็รออยู่นานครับ !! Bryan เดินไปลากคอ Rixor ออกมาจากมุมครับ !! ตอนนี้ Rixor ยืนพิงเชือกอยู่ครับ !! Bryan เลยเหวี่ยงไปเด้งเชือกอีกฝั่ง !! Rixor รีเวิร์ส !! เหวี่ยง Bryan ไปเอง !! Bryan ไม่ยอมรีเวิร์สกลับ !! แล้วไม่พอครับ !! Rixor ก็ไม่ยอม รีเวิร์สกลับไปอีกทีครับ !! Bryan โดนเหวี่ยงไปเด้งเชือกครับ !! แต่ว่าด้วยแรงเหวี่ยงครับ รีเวิร์สกันไปกันมาอยู่นั่นทำให้ Bryan แกวิ่งไปเด้งเชือกแรงจัดครับ !! เลยโดนเชือกล็อคเลยครับ !! Rixor เห็นดังนั้นยิ้มใหญ่เลยครับ !! แล้วเดินไปบอกว่า It’s My Time !!

Rixor วิ่งไปเด้งเชือกวิ่งมาจัดการด้วย !!! Hell Kick(Running Big Boot) เต็มๆครับ !! Bryan โดนเต็มๆไม่ต้องหลบไม่ต้องแก้เลยครับ !! ดอกนี้เข้าหน้าเต็มๆ !! Rixor ยังไม่พอครับ !! Rixor วิ่งไปเด้งเชือกวิ่งมาจัดการด้วย !! Hell Kick(Running Big Boot) เต็มๆครับ !! ดอกที่สองเข้าไปแล้ว !! Rixor ยังไม่พอใจครับ ขออีกซักที !! Rixor วิ่งไปเด้งเชือกวิ่งมาจัดการด้วย !! Hell Kick(Running Big Boot) ครั้งที่สาม !! Bryan หลับแล้วครับ !! แต่ยังโดนเชือกล็อคอยู่เลยครับ !! Rixor ยังไม่หนำใจครับ ขออีกซักที !! Rixor วิ่งไปเด้งเชือกวิ่งมาจัดการด้วย Hell Kick(Running Big Boot) ครั้งที่สี่เข้าไปแล้ว Rixor บอกขออีกทีวะ !! Rixor วิ่งไปเด้งเชือกวิ่งมาจัดการด้วย !! Hell Kick(Running Big Boot) แล้วลากลงมากดทันทีเลยครับ !! กรรมการนับ !!

1…………………………………!!

2………………………………………..!!

3………………………………………………!!

หนึ่งเท่าแล้วครับ !! Bryan หลับแล้วครับ !! Rixor ยืนยิ้มเลยครับ ตอนนี้หนึ่งเท่าแล้ว !! Rixor รอแล้วครับ !! ตอนนี้เหลือเวลาอีกแค่สี่นาทีได้ครับ !! อีกแค่แต้มเดียวเท่านั้นหล่ะมั้งครับเนี่ย !! Bryan เริ่มลุกขึ้นมาแล้วครับ เวลามีค่าครับ จะมีแชมป์ใหม่ หรือ แชมป์เก่าจะยังคงเป็นแชมป์ต่อไป !! ต้องมารอดูกันครับ !! ครั้งต่อไปใครจะกดได้ก็มีสิทธิ์ชนะไปเลยครับ !! แล้วตอนนี้ Bryan ลุกขึ้นมาแล้ว !! Rixor ยืนมองหน้า Bryan ครับ !! Bryan ยืนขึ้นมามองหน้าเช่นกันครับ !! Bryan ตบหน้า Rixor !! Rixor หน้าหันเลยครับ !! Rixor ตบกลับ !! Rixor เอาคืนเลยครับ !! แลกกันตบครับ !! ปกติมีแต่แลกกันต่อย นี่แลกกันตบ จะซาดิสม์ ไปมั้ยครับ !!

Rixor วิ่งไปเด้งเชือก !! Bryan ก็วิ่งไปเด้งเชือกเช่นกันครับ !! แล้ววิ่งมา Clothesline !! ทั้งคู่เลยครับ!! ลงไปนอนคู่เลย !! Rixor กับ Bryan ลุกขึ้นมายืนได้แล้ว วิ่งไปเด้งเชือกอีกครั้งครับ แล้ว วิ่งมา Crossbody !! ทั้งคู่ !! นัดกันมาดีครับ !! เป็นกากบาทเลยครับ !! แล้วทั้งสองคนนอนก็นอนแป๊ปเดียวครับ รีบลุกขึ้นมาลุยกันต่อทันที !! Bryan กับ Rixor เริ่มหมดมุกครับ ไม่วิ่งไปเด้งเชือกแล้วครับ !! ขอยืนมองหน้ากันเฉยๆดีกว่า = =’’ Bryan ต่อย !! Bryan ต่อย !! ต่อยรัวเลย !! Rixor ไม่ยอมครับต่อยกลับบ้าง !! Rixor จับ Bryan เหวี่ยงไปเด้งเชือก !! แล้ววิ่งมา เจอ Rixor เสยจัดการด้วย Face First !! เต็มๆเลยครับ !!

Rixor ลากคอ Bryan ลุกขึ้นมายืนทันทีเลยครับ !! Bryan ผลัก Rixor ออกไปครับ !! Bryan ถอยไปตั้งหลักแล้ววิ่งมาจัดการด้วย Big Boot !! เข้าหน้าเลยครับ !! Bryanไม่รอช้าลากคอ Rixor ลุกขึ้นมาทันทีเลยครับแล้วกอดทันที !! กอดไว้ครับแล้วจัดการด้วย Belly To Belly Over Head Suplex !! เต็มๆครับ !! แต่ว่า !! Rixor ยืนได้ครับ !!! Rixor กระดิกนิ้วเรียก Bryan เข้ามาครับ !! Bryan โมโหวิ่งเข้ามาหาเจอ Spinebuster เต็มๆเลยครับ !! Bryan ล้มลงไปนอนเลยครับ !! Rixor ลองกดดู !!

1……………………………………………!!

2………………………………………………!!

ยัง !!!

Rixor ลากคอขึ้นมาครับ แล้วบีบคอ !! กำลังจะใส่ท่าไม้ตายแล้วครับ !! กำลังจะจัดการด้วย !! Hell Slam!!(Chokeslam) แต่ว่า !! Bryan กระโดดออกมาได้จังหวะพอดีครับ !! รอดครับ !! ไม่โดนครับ !! Bryan ต่อยเข้าลำตัวครับ !! แล้ว Bryan จิกผมไว้ครับ !! แล้วจัดการด้วย !!Arm Destruction(Burning Lariat) แต่ว่า !! Rixor ก็ไม่ยอมครับ !! Rixor ถีบเข้าที่ขาของ Bryan ครับ !! Bryan เลยใส่ไม่ได้ครับ ! Rixor ไม่สนใจครับฉวยโอกาสวิ่งไปจัดการด้วย !! Hell Kick(Running Big Boot) !! เต็มๆเลยครับ กดทันทีเลยครับ กรรมการนับทันทีเช่นกัน !!

1…………………………………………..!!

2…………………………………………………….!!

ยังว้อยยยยยยยยยย !!

Rixor ลุกขึ้นมาโวยกับกรรมการครับ !!! WTH !! ทำไมไม่สามครับ !! 1 2 แล้วยังหรอ !! 1 2 แล้ว 3 เว้ยยยย !! Rixor มัวแต่โวยครับ สงสัยอยากได้แชมป์จัดครับ !! แล้ว Bryan ลุกขึ้นมาจัดการด้วย Half Nelson !! ล็อคไว้ครับ แล้ว จะทำเป็น Back Breaker ไม่ได้ครับ !! Rixor แกรีบพุ่งเข้าเชือกเลยครับ !! Bryan ต้องปล่อย !! Bryan ไปยืนตั้งหลักรออยู่ที่กลางเวทีแล้ว !! Rixor หันมาเจอ Bryan จัดการด้วย !! Destroy Your Brain!!! เต็มๆครับ !! Rixor มึนเลยครับ !! Bryan ปีนขึ้นเชือก !! Bryan กระโดด Flying Hurricarana !! โชว์พลิ้วครับ !! Bryan กระโดดไปเจอ Rixor ไม่ยอมหมุนครับ ยืนได้ !! แล้วตอนนี้ Rixor ยกขึ้นมาทำเป็น !! Powerbomb อัดลงไปเต็มๆครับ !!แต่ยังไม่พอ ยังล็อคไว้อยู่ครับ !! แล้ว Rixor ต่อย Bryan ลงไปครับ ต่อยๆๆๆ จนตัว Bryan ห้อยลงไป ในท่า Monster Ball!!!แล้วกำลังจะใส่แล้ว !! Rixor จัดการ !!! Monster Ball!!!!!!!!!!!! เต็มๆครับ ใส่ได้แล้ว !! กดทันที !!

1 !!!!!!

2 !!!!!!

3 !!!!!!!!

Mark : Here's Your Winner & New UOW Thunder Line Champion!!!!!! Rixorrrrrr Busterrrrrrrrrrr !!!!!!!!!!!

เย้ ๆ ๆ New Champion !! เกิดแล้วครับ Rixor Buster !!! Rixor มีน้ำใจนักกีฬาครับ เดินเข้าไปจับมือพยุง Bryan ขึ้นมา แต่พอ Bryan ลุกขึ้นมาได้ก็ผลัก Rixor กระเด็นออกไปครับ ทำหน้าซึ้งเล็กน้อย ก่อนจะเดินกลับไป

แก้ไขล่าสุดโดย astronower เมื่อ Wed Apr 27, 2011 5:12 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

UOW Madness Absolution 2011 Empty Re: UOW Madness Absolution 2011

ตั้งหัวข้อ by Joe Mon Apr 25, 2011 10:35 am

Jame : มาถึงคู่แชมป์โลกแล้วค้าบ !! รอมานาน
Shabin : อย่ามัวพูดเลยผม ผมก็อยากชม ^^
Jame : งั้นไปชมดีกว่า ไปเลย !!

เพลง Fuck you ดังขึ้น !!!!!

The Zax เดินออกมาอย่างเท่ พลุยิงออกมาอย่างเท่ แล้วเดินขึ้นเวทีไปแบบเท่ๆ ชูมือโชว์ความเกรียนให้โลกเห็น เป็นอันจบ

เพลง Whatever ดังขึ้น !!!

นับถอยหลังบนจอ TT ครับ
5

4

3

2

1

เสียงพลุดังบึ้ม ๆ ๆ ๆ ๆ !! Hades วิ่งเหยาะ ๆ ออกมาหยุดอยู่ตรงหน้า TT และมองไปรอบ ๆ แล้วชูมือขึ้น จะมีพลุระเบิดข้างหลังพร้อมกันอีก 3 ครั้ง ก่อนที่จะเดินมาจับไม้จับมือกับคนดูไปเรื่อย ๆ ตลอดทาง และจะมาหยุดมองเวทีสักพักและสไลด์ตัวขึ้นไปบนเวทีและชูมือ แล้วจะมีพลุตกลงมาแบบฝน เป็นอันจบพิธี

เก๊ง ๆ ๆ !!

Mark : Following Contest Is Single Match!!!!!! For the UOW World Heavyweight Championship , Introducing first form minneapolis minnesota!!!! Weight 241 pounds!!! He is the UOW World Heavyweight “InW of InW” The Zax !!!!

UOW Madness Absolution 2011 Jarrett009

Mark : And his opponent , The Challenger from Tampa , Florida !!! Weight 199 pounds!!! “The Weightless Man” Matt Hades !!!!!!!!!!

UOW Madness Absolution 2011 Kendrick

Single Match - UOW World Heavyweight Championship
The Zax (C) Vs Matt Hades

แก๊งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เห้ยจะสั่นทำไมมากมายว่ะรำคาญเว้ยยยย!!!!!~ เริ่มมาทั้ง 2 คนก็ออกกลยุกต์กวนประสาทก่อนเลยครับ Zax ชูนิ้วกลางใส่เฉยเห้ยยยย Matt ด่าเลยครับ !@#$%$#!@#& -*- Zax ยิ้มเยาะเลยครับ Matt บุกเข้าไปต่อยๆๆๆๆ Zax ถอยไปหลบที่ TB ครับ กรรมการมาจับแยก Matt ออก Matt วิ่งเข้าไปกระโดดต่อยๆๆๆๆๆใส่ Zax อีกครับZax หลบอีกละ กรรมการมาจับแยก Matt!!!!!!! Zax ใช้โอกาสเด็ดเลยครับพุ่งเข้าไปแล้วต่อยๆๆๆๆๆๆ Matt เซไป TB มั่งครับกรรมการมาแยก Zax แต่ Zax ไม่สนละครับต่อยๆๆแล้วถีบๆๆๆแล้ววิ่งมา Lariat เต็มๆเลยครับ Matt เซมาเจอ Zax Arm Drag ครับ Matt ลุกขึ้นมาเจอขัดขาครับ Zax พลิกมาแล้วใส่ Side Head Lock ครับ Matt เด้งเชือกแล้วพลัก Zax ไปครับ Zax เด้งมาแล้วชน Matt คว่ำเลยครับ Zax เดินเก๊กครับ เฮแม้ตรูแก่แต่ตรูทนนะเว้ย 555+ Matt เลยกวาดล่างเลยครับ Zax ล้มลง Matt สปริงตัวขึ้นมาแล้วหัวเราะเลยครับ 55555+ Zax ชี้หน้าเอ็งดูตรูซะ Zax สปริงตัวขึ้นครับแต่ สปริงไม่ขึ้นครับสปริงมาแล้วลงไปนอนต่อ Matt หัวเราะ 5555555555+ ไอ้แก่!!!! Zax ลุกขึ้นมาแล้วแทงเข่าใส่เป้าเต็มๆเลยครับด่าตรูใช่ไหมแล้วทุบๆๆๆๆๆแล้วเหวี่ยงเด้งเชือกแล้วใส่ Fujiwara armbar เลยครับ Matt ดิ้นๆๆเฮ้ยดิ้นไม่หลุด ชิพพพพพหายละครับ Matt ดิ้นๆๆๆแล้วเอาขาพาดเชือกครับ กรรมการวิ่งมานับ 1..............2...............3 แค่ 3 Zax ปล่อยแล้วครับ

ตัดกลับมาครับ Zax เหวี่ยง Matt เด้งเชือก Matt เลยกระโดด Side Kick สวนกลับเข้าให้ครับ Zax ลงไปนอนร้องโอยย!!!~ รังแกคนแก่เลวมากกกก Matt ลุกขึ้นมาแล้วกระทืบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเต็มที่เลยครับกรรมการวิ่งมาเห้ยๆๆใจเย็นๆเว้ยเห้ย Zax ไอค่อกแค่กเลยครับ โดนเด็กกระทืบซะ -*- Matt เดินมาแล้วจับ Zax ใส่ Handspring DDT ครับ Zax ลงไปนอนยิ่งกว่าหมาอีกครับ Matt ยืนขึ้นมาก็กระทืบๆๆๆๆๆๆ Zax พอคลานๆมาก็พนมมืออย่าเลยพ่อหนุ่มอน่งรังแกคนแก่เลยนะจ๊ะพอหนุ่ม Matt ไม่ฟังเดินไปลากคอ Zax มาแต่เจอ Zax ล้วงเป้าไปเต็มๆเลยครับโดนอีกแล้วเกี่ยวกับเป้าเนี่ย!!!!!!~ Zax ลุกขึ้นมาก็ด่าเลยครับ !@#$@$%#%@$@$!#% แล้วลาก Matt มาแล้วใส่ Sleeper hold ครับ เอาแล้วไงครับเอ้าแล้วไง Matt เดินว่อนเลยครับก่อนที่จะพลิกตัวจับ Zax ม้วนลงมา Zax ลุกขึ้นมาเจอ Inverted Frankensteiner ครับแต่ Zax บิด Wrist Lock กลับได้แล้วใส่ Grean Lock III (Chickenwing Crossface) เลยครับ Matt ร้องลั่นเลยครับโดนท่าซับมิสเข้าไป

Matt พยายามกระเดียดตัวไปหาเชือกแล้วครับ!!!!!!!!

Zax ยังคงงัดแบบสุดๆเลยครับ งัดๆๆๆๆๆ

Matt แก้มือขิง Zax ได้ครับแล้วม้วนตัวไปแล้วจับกดทันทีเห้ยๆๆๆๆๆ เร็วไปป่าว!!!!~

1…………………………………………

2……………………………………………

3……………….

ยังงงงงงง !! เห้ยๆๆๆๆเกือบไปแล้ววววไงเล่าเว้ย Zax ลุกขึ้นมาได้แล้วกำลังจัวิ่งไปต่อยแต่เสียงนี้ก็ดังขึ้น กร็อปป!!!!~ Zax ลงไปนั่งเลยครับโอยลุงปวดหลังเว้ยยยยย Matt นอนๆอยุ่ยิ้มเลยครับ Zax เดินไปพยุงตัวที่ TB เลยครับ Matt ลุกขึ้นได้ก็วิ่งไปเอาไหล่กระแทกอีกทีครับเห้ยเกือบไปเสียวไส้เลยแฮะเว้ย Zax ม้วนตัวมาแล้ววิ่งเข้าไป Closetline สวนกลับเข้าไป Matt ลงไปนอนแล้วครับ Zax ลงไปนั่งเหนื่อยหนักเลยครับ กรรมการมาถามครับ ไหวไหมลุง?? Zax ด่าเลยครับเห้ยชั้นไม่ใช่ไอ้แก่ไร้น้ำยานะเว้ยมาด่างี้ได้ไง??? กรรมการทำหน้าเอ๋อเลยครับ เอ้าตรูถามดีๆด่าตรูไมว่ะ!!!~ Zax ลุกขึ้นมาก็เดินไปแล้วจับ Matt ใส่ Fujiwara armbar ครับ Matt ดิ้นกลับได้แต่แขนยังคาอยุ่ครับ Zax ไม่ปล่อยครับ Matt พลิกตัวมาแล้วใส่ Dragon Sleeper ครับ ง้าดดดดดดดดดดดดดดดด!!!!!!! Zax ร้องเลยครับ ไอ้เอี้ย !! รักแร้เหม็นโว้ยยยยยยยยยยยยย!!!!!!!!!!! รับไม่ได้!!!!!!!!!!!!!!!! Matt โดนด่าง้าดดดดดดดดดดดยาวเลยครับ Zax บิดตัวมาแล้วเสยครับ Matt ลงมายืนได้แล้ววิ่งไปที่เชือกแล้วใส่ S.A.C(Slingshot Ace Crusher) เต็ม ๆ เลยครับ Zax เลือดเต็มหน้าเลยครับ หลับไปแล้วละครับ Matt เลยจับกดทันทีครับแต่

แว้ก !! Kid & Andrew วิ่งออกมาครับ !!

Resolution ออกมากันครับแต่ทำไม Warriors ตัวแสบไม่ออกมาว่ะเนี่ยกรรมการรีบลงเวทีไปห้ามไว้เลยครับบนเวทีครับเห้ย ๆๆๆ Warriors โผล่ออกมาจากใต้เวทีครับ !! วิ่งมาแล้วใส่ Twist Of Death(twist of hate) กับ Matt เต็ม ๆ ครับ แล้วก็จัดฉาก ลากศพ Zax มากด Matt ครับ แล้ว Warriors ก็ลงไปบอกให้ Reso แยกย้ายกันไป กรรมการเหลือบมาเห็น Zax กดอยู่รีบวิ่งไปนับเลยครับ เร็วๆๆๆๆๆๆ

1.................................

2......................................

3........................................

Mark : Here's Your Winner & Still UOW World Heavyweight Champion !!!! The Zax !!!!!!

เพลง Fuck you ดังขึ้น !!!!!

The Zax เดินไปชูเข็มขัดแชมป์บน TB ครับ พร้อมกับดีใจ และก็มองไปที่ศพของ Matt ครับ มองไปมองมาเกิดหมั่นไส้ เข้าไปจับ Matt ทำ Legion Lock !! ล็อคแน่น ๆ เลยครับ กรรมการสามสี่คนต้องเข้ามาห้าม ในที่สุด The Zax ก็ยอมปล่อย แล้วก็เดินกลับไป ก่อนจะชูเข็มขัดแชมป์โลกขึ้น แล้วก็เดินกลับไป

แก้ไขล่าสุดโดย astronower เมื่อ Mon Apr 25, 2011 1:24 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by Joe Mon Apr 25, 2011 10:54 am

Single Match - ชิงตำแหน่งประธานคืน
Kaiser Leon Vs Muhammad Abdulaziz

แก๊งๆๆๆ

เริ่มยาราไนก๊า!!!~ได้เห้ยไม่ใช่ เอาละครับเรามาชมมวยคู่เอกวันแดงเดือด ก็ไม่ใช่อีกละ พอๆๆๆๆไปดูแมตซ์เถอะอย่าไปฟังมันเพ้อเจ้อ -*-!!! Kaiser เริ่มมาก็เปิดฉากโจมตี Muhammad รัวเลยครับตรับๆๆๆๆๆๆๆทั้งเตะ ต่อย ศอก กระทืบ ชุดใหญ่เลยครับท่านตุบตับๆๆๆๆๆๆ Muhammad เซไป TB ติดมุมเจอ Kaiser วิ่งมายำต่อครับชุดใหญ่ยิ่งกว่า MK อีกครับท่าน Muhammad บอกกรมการแกมาห้ามดิเห้ยไม่งั้นชั้นไล่แกออก กรรมการวิ่งมาห้าม Kaiser ครับ Kaiser ด่ากลับถ้าแกนับอีกทีชั้นไล่แกออกได้นะเว้ยชั้นเจ้านายแกเก่านะ กรรมการดันกลัวอีก -*- โถถังไอ้พวกนี้ใช้อำนาจขุ่กรรมการชั่วจริงๆ - - มาต่อๆ Kaiser วิ่งเข้าไปแล้ว Big Boot ครับแต่ Muhammad หลบได้ขา Kaiser คาอยู่บน TB ครับท่าน Muhammad บอกเอาละว่าแล้วก็ยาราไนก๊าเอาส่วนล่างแทงเข้าไปเห้ยไม่ใช่ -*-!!!!~วิ่งมาแล้ว จับโยน Kaiser ตกเวทีไปข้างล่างครับ Muhammad เดินยิ้มเลยครับ Kaiser ยืนได้ครับวิ่งขึ้นมาทีมาแล้ว Clostline รัวๆเลยครับ Muhammad ลุกขึ้นมาเจอเข้าไปอีก Muhammad ลุกมาอีกทีเจอ Dropkick ไปเต็มๆคางเลยครับ Muhammad เซไปเด้งเชือกมาเจอ Powerslam ไปอีก 1 ดอกครับ Muhammad คลานๆมาเจอ Kaiser ลากคอมาแล้วเด้งเชือกใส่ Power Slam อีกทีครับโครม!!!!!~ Muhammad ร้องเลยครับท่าน อีนี่เจ็บตูดจริง!!! Kaiser เดินมาแล้วกระทืบตามข้อต่อเลยครับกระทืบ กระทืบๆๆๆๆๆๆๆๆ Muhammad ลุกขึ้นมาอีกเจอ Kaiser ยกขึ้นใส่ Powerbomb ทิ้งไปอีก 1 ดอกครับเต็มๆเลยแล้วกด

1...............................

2.................................

3...........เชื่อผมหรอถ้าเชื่อคิดผิดละ 5555+!!!!!!~ ยังไม่ได้ครับ Muhammad ยังไม่ยอมครับ Kaiser รำคาญเลยลุกขึ้นมากระทืบๆๆๆๆๆๆอีก Muhammad กระเด็นไปนอกเชือกครับ Kaiser วิ่งเด้งเชือกมาแล้ว Baseball Slide ครับเต็มๆฝ่าหลังเลยครับ Muhammad ตกเวทีไปนอนเลยครับ Kaiser ตามไปขึ้น TB แล้วกระโดด Crossbody ลงมาครับแต่ Muhammad เล่นหยิบเก้าอี้มาฟาดกลางอากาศเลยครับกรรมการเห็นแล้วจะสั่นระฆังครับเจอ Muhammad พูดมา”ถ้าแกสั่นระฆังให้ชั้นแพ้ฟาล์วชั้นจะไล่แกออก” กรรมการหน้านิ่งเลยครับอ้าวเห้ย -*/- Muhammad ได้ใจแล้วครับเอาเก้าอี้มาฟาดๆๆๆๆๆๆแล้วลาก Kaiser มาแล้วฟาดไปที่หัวอีก 1 ดอก Kaiser ลงไปนอนเลยครับกรรมการนับ 8 แล้วครับ Muhammad ขู่กรรมการอีก “ถ้าแกนับ 10 ชั้นไล่แกออก” อ้าวเห้ยกรรมการเงียบเลยครับ Muhammad เดินไปแล้วเหวี่ยง Kaiser ข้ามที่กั้นคนดูไปแล้วครับ Muhammad เดินตามไปครับแล้วเอาเก้าอี้ไปฟาดหลังๆๆๆๆ Kaiser เซไปบริเวณด้านนอกเลยครับ Muhammad วิ่งไปแล้วกระโดด Dropkick ใส่ Kaiser กระเด็นไปตู้ป็อบคอร์นครับ Muhammad วิ่งมาจะชาร์ดครับแต่ Kaiser หลบครับ เพล้ง!!!!!!!!!!!!!!! Muhammad หัวไปพลุดในตู้ป็อบคอร์นโนแนะครับ Kaiser ลากคอ Muhammad มาแล้วเหวี่ยงตกบันไดไปเลยครับ Muhammad วิ่งหนีมาแล้วกระโดดข้ามที่กั้นคนดูไปโต๊ะผู้บรรยายครับ Kaiser ตามมาแล้ว Dropkick ใส่ Muhammad กระเด็นข้ามโต๊ะลงไปนอนกองเลยครับ Kaiser ข้ามตามมาเจอ Muhammad เอาจอมอนิเตอร์ฟาดหัวเข้าให้นอนเลยครับ Muhammad เดินมาแล้วเหวี่ยง Kaiser ขึ้นเวทีไปครับ Muhammad วิ่งขึ้นมาก็ลาก Kaiser ทันทีแล้ว Sultan Breaker(Code Breaker) ครับเต็มๆหน้า Kaiser ลงไปนอนตายเลยครับ Muhammad กดครับ

1...............................

2..................................

3.............................เกือบไป๊!!!!!!!!!!~ครับ Kaiser ยังไม่ยอมครับท่าน Muhammad เซ้งเป็ด เซ้งไก่ เซ้งหมู เซ็งหมาเห้ยๆๆๆพอ -*- แล้วลาก Kaiser มาแล้วใส่ Sultan Breaker(Code Breaker) อีกรอบครับแต่ Kaiser ไม่ยอมครับยกตัว Muhammad ไว้แล้วใส่เป็น Running Powerbomb ทิ้งลงเลยครับ Muhammad หลังแอ่นเลยครับ Kaiser ลุกมาแล้วจับ Muhammad ใส่ Ankle Lock!!!!~ เอาแล้วๆๆๆๆๆๆๆ Muhammad ไม่ยอมพลิกตัวกลับ Kaiser กระเด้งเชือกออกมาเจอ Muhammad ใส่ Enzuigiri เข้าไปเต็มๆก้านคอลงไปทรุดเลยครับ Enzuigiri เด้งเชือกมาแต่เจอ Kaiser จับใส่ Belly To Belly Suplex ครับ Muhammad กระเด็นไปนอนข้างล่างอีกครับ Kaiser ไม่พลาดแน่ๆครับเด้งเชือกมาแล้ว Suiside Drive ใส่ Muhammad กระเด็นไปกระแทกที่กั้นคนดูเต็มๆเลยครับ Kaiser ตามมาจับ Muhammad เหวี่ยงอัดกับบันไดเหล็กครับโครม!!! Muhammad คลานๆไปไหนไม่รู้ละ Kaiser วิ่งตามไปครับ Muhammad คลานไปใต้เวทีครับ Kaiser คลานตามไปครับตุบๆๆตับๆๆๆๆ Muhammad เลื้อยออกมาครับแล้วลาก Kaiser ออกมาอ้าวเห้ย Kaiser ไปโดนไรว่ะ -*- Muhammad ลาก Kaiser มาแล้วใส่ Diving Armdrag ครับแต่ Kaiser จับล็อคตัวเอาไว้แล้วจับใส่เป็น Spine Buster ครับโครม!!!~ Muhammad หลังแอ่นเลยครับเดินหนีไปตรงบริเวณเปิดตัวมาเจอ Kaiser วิ่งตามมาแล้ว Running Big Boot เต็มๆหน้าเลยครับแล้วลาก Muhammad มาอีกทีก่อนที่ Kaiser จะใส่ Frozen Breaker !! (Codebreaker) ไปเต็มๆเลยครับแล้ว Kaiser เรียกกรรมการบนเวทีมาและบอกว่า “ถ้าแกไม่นับนะชั้นจะไล่แกออก” กรรมการวิ่งหน้าตาเหลือกมาเลยครับท่าน Kaiser กด กรรมการนับ เห้ยปล้ำ Fall Count Any Where เลยไหมพวกแก -*- กรรมการมานับครับ

1..................................

2...................................

ยังไม่ได้ครับท่าน Muhammad ยังไม่ยอมครับ Kaiser ส่ายหน้าเลยครับเห้ยทนทำไมหนักหนาว่ะไอ้บ้านี่ Kaiser ลากคอ Muhammad มาแล้วใส่ Suplex กับพื้นเหล็กครับโครม!!!!~ Kaiser ลาก Muhammad มาต่อแล้วต่อยๆๆๆๆครับ Muhammad เซไป Kaiser ;งมาแต่เจอ Muhammad เสย Back Body Drop ครับอ๊ากกก Kaiser หลังแอ่นเลยครับ Muhammad ตามมาแล้ววิ่งมาจับ Kaiser ที่กำลังลุกขึ้นมาใส่ One-Hand Bull Dog ครับ Kaiser ลงไปนอนเจ็บหน้าเลยครับ Muhammad ลากคอ Kaiser มาจ้วงต่อยๆๆๆๆๆครับแล้วลาก Kaiser มาต่อยๆๆๆๆๆและต่อยอีกรอบแต่ Kaiser บล็อกได้และต่อยกลับๆๆๆๆครับแล้ว Dropkick เข้าไปอีกรอบครับ Muhammad เซๆเมาๆเลยครับ Kaiser ลากคอ Muhammad มาแล้วใส่ Brain Buster ครับแต่ Muhammad เองก็ไม่ยอมดิ้นๆๆๆๆแล้วหลุดมาใส่ German Suplex ครับแต่ Kaiser เอาขาล็อคไว้แล้วดีดลูกหลังครับโป๊ง!!!!~ เต็มๆเป้าเลยครับ Muhammad เซไป Kaiser วิ่งมาแล้วใส่ Neckbreaker ครับ Muhammad กลิ้งๆๆๆไป สปอตไลต์ครับเห้ยไปทำไมว่ะ Kaiser วิ่งมาเจอ Runing DDT สวนกลัวโดย Muhammad ครับ Kaiser นอนกองตรง สปอตไลต์เลยครับ Muhammad มึนๆมาลากคอ Kaiser มาเจอ Kaiser เล่นทีเผลอใส่ Frozen Cutter !! (RKO) ครับเห้ยๆๆๆๆ Muhammad ไม่ยอมพลัก Kaiser ลงไปอัดกับ สปอตไลต์ครับ ตู้ม ป้าง เปรี้ยง!!!!~ โอ้โห เละเลยครับท่าน Kaiser ลงไปนอนเจ็บหนักสุดๆเลยครับ Muhammad จะกดก้ไม่รู้ทำไรดีละครับเดินๆไปเล็งๆแล้วครับแล้ววิ่งถอยหลังแล้ววิ่งมากระโดด Suiside Drive ครับแต่ Kaiser มีปาติหารย์ครับใส่ Frozen Cutter !! (RKO) สวนกลับได้ครับโอ้แม่เจ้าโว้ยยยลงมากระแทกพื้นคอนกรีตข้างล่างเลยครับท่าน ทั้ง 2 คนนอนตายเลยครับ กรรมการมานับเลยครับ

1..................................

2...................................

3...................................

4......................................

5...................................

6....................................

7...............................

8...............................

9...............................

10..............เห้ยๆๆๆๆรีบไปไหนว่ะทั้ง 2 คนยังพยุงตัวได้ครับแล้วแลกหมัดกันครับ Kaiser ต่อย Muhammad สวนกลับ Kaiser ต่อย Muhammad สวนกลับ Kaiser เตะ Muhammad นิ่งครับอ้าวเห้ย Kaiser ได้ทีใส่ Nature Six !!!!! (Fame Asser) ครับท่านแต่ Muhammad แกจับยกตัวไว้ได้แล้วใส่ Back Drop กลับครับ แล้ว Muhammad ก็วิ่งมาแล้วจับ Kaiser ใส่ Sultan Bomb(Liontamer) มั่งครับ อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกก Kaiser คลานๆไปครับแล้วเชือกอยู่ไหนละ อ้าวเห้ยเวรกรรมแล้ว Muhammad นั่งทับไปเต็มๆเลยครับ ทับแล้วง้าดดดดดดดดดดดดดดดดดด Kaiser ร้องมั้ง อ๊ากกกกกกกกกกกกกกก Muhammad เอาเข่าดามหัวอีกครับกันมันดิ้นหนีไป ณ ดินแดนอันไกลโพ้นเอ้ยไม่ใช่ Kaiser งานเข้าเลยครับ กรรมการบอกตรงนี้ไม่ได้นะครับท่าน Muhammad บอก ”ถ้ามันตบพื้นแกสั่นระฆังนะถ้าแกไม่สั่นชั้นไล่แกออก” กรรมการรีบดู Kaiser เลยครับ Kaiser ทำไงละทีนี้

Kaiser ร้องลั่นเลยครับ ไม่มีเชือกให้จับด้วยยยย.....

Muhammadงัดสุดแรงเกิดเลยครับ อ๊ากกกกกกกกกกก.............

Kaiser คลานไปเจอแป๊ปเหล็กครับอ้าวแล้วมันช่วยอะไรได้.......

ช่วยได้ซิเว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

Kaiser หยิบแป๊ปเหล็กมาแล้วฟาดย้อนศรใส่หลัง Muhammad เต็มๆเลยครับ....

Muhammadเดินเซเลยครับโอยหลังแอ่นหันหน้ามาเจอ Kaiser ที่ลุกขึ้นมาเอา แป๊ปเหล็กฟาดๆๆๆๆๆ กรรมการจะสั่งยุติแต่ Muhammad พึ่งสั่งไปว่าไม่ต้องจับฟาล์วอ้าวเห้ย Muhammad สั่งเองโดนเองครับท่าน ซวยไป Kaiser เดินมาเอาแป๊ปฟาดๆๆๆๆๆๆๆรัวๆๆๆเลยครับท่าน Muhammad คลานเจ็บแล้วครับท่าน กรรมการอยากจะห้ามแต่กลัวโดน Muhammad ไล่ออกอีก -*- ชิพหายยยยยยย Kaiser ได้ทีมันส์มือเลยครับลาก Muhammad มาแล้วเหวี่ยงอัดกับบันไดเหล็กเต็มๆเลยครับแล้วเหวี่ยง Muhammad ขึ้นเวทีไป Kaiser เอาแป๊ปเหล็กมาขัดไว้ที่เข่าครับแล้วลาก Muhammad มาใส่ Frozen Breaker !! (Codebreaker) อัดกับแป๊ปเหล็กเต็มๆเลยครับ Muhammad ยังไม่ล้มครับอาการเซโรงังยังอยู่เจอ Kaiser ใส่ Frozen Cutter !! (RKO) ไปอีกดอกเต็มๆเลยครับ Kaiser กดทันทีครับ กรรมการวิ่งมานับ

2............................

3..........................

Mark : Here's Your Winner Kaiser Leon

เย้ !!! Kaiser ได้ตำแหน่งประธานคืนแล้วววววววววว !! ดีใจว้อย คงตัดกำลังพวก Reso ไปได้บ้างละนะ !! ปิดรายการไปพร้อมกับเสียงเฮของคนดู !!

UOW Madness Absolution 2011 Rko_10
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by Abyss Mon Apr 25, 2011 12:39 pm

เป็นไงล่ะเจ้า Matt Hades ทีนี้แกคงรู้แล้วสินะว่าไม่ควรมาแหยมกับ Reso และชั้น!!! แกนะรอไปอีกล้านปีเหอะถึงจะเอาชนะชั้นได้นะ ไอ้กระจอกเอ๊ย
Abyss
Abyss
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by bital007 Mon Apr 25, 2011 1:26 pm

โอ๊ย!!~ เจ็บชะมัด ก๊าฟๆๆๆๆ!!!~

หื้ม!!~ เจ้า Sick ข้าไม่ปล่อยเจ้าแน่ที่มาแย่งเข็มขัดของข้า!!~

แล้วเจ้าได้ชิมรสชาติพลังเป็ดของข้าอีกแน่!!~ก๊าฟๆๆๆ!!!~
bital007
bital007
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by Warriorszone Mon Apr 25, 2011 6:39 pm

555+ ... นี่แหละความสามารถที่แท้จริงของพวกเรา The Resolution!!!
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by 3:16 Mon Apr 25, 2011 6:57 pm

หน่อย...คุณ Zax ไม่คิดเลยนะว่าคุณจะเล่นแบบนี้กับกระผมได้ ....

พวกกลุ่ม Resolution อย่างคุณๆ เองก็ ....

ระวังตัวเอาไว้ให้ดีละกันนะครับ เพราะกระผมคงไม่ใจดีขนาดจะปล่อยให้เรื่องนี้จบๆ ไปได้ง่ายๆ

เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น หรอกนะ...

UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by DanielsoN Mon Apr 25, 2011 8:03 pm

ไอ้บัดซบ!! อย่างชั้นน่ะเป็นแชมป์ Tag Team ได้อยู่แล้ว ถ้าไม่ิติดว่ามีไอ้สวะ Michael ป่านนี้พวกแกเสร็จ ชั้นไปแล้ว
DanielsoN
DanielsoN
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by bigpro Tue Apr 26, 2011 4:58 pm

ฮึ ฮึ Thunder Line ฮ่า ฮ่า ฮ่า เป็นของข้าแล้ว . . . นี่เป็นเพียงปฐมบทอันแสนหวานช้ำเท่านั้น ฮึ ฮึ

แล้วทุกคนจะต้องรู้จักข้าดีมากกว่านี้ ฮึ ฮึ Darkness Age กำลังจะเริ่มขึ้นแล้ว ฮึ ฮึ ฮึ ฮ่า ฮ่า ฮ่า!!

ปล.สถิติใหม่แห่งตัวละครผมเลยครับแมตซ์แรกและได้แชมป์อันดับ 2 ขอบคุณทีมงาน เด๋วหอมแก้มคนละที 55

แก้ไขล่าสุดโดย rixor666 เมื่อ Wed Apr 27, 2011 6:38 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
bigpro
bigpro
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by Joe Wed Apr 27, 2011 5:13 pm

ลงครบหมดละ
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by FWsprite Wed Apr 27, 2011 6:13 pm

And Now The Sick Is Champion!!

Mark : Here's Your Winner & New UOW Master Television Champion !! The Sick !!!!

ฮ่าๆ ชอบใจจริงๆกับคำประกาศนี้~~ แล้วก็นะ Drama Me.Mac รวมไปถึง ไอเป็ด!~! พวกแกหน่ะนะ ปล้ำได้เต็มที่แล้ว~~ ชั้นขอปรบมือให้แกจริง (แปะๆ)

แต่ว่าๆ เหนือกว่าพวกแกยังมีชั้นอยู่หน่ะสิ ฮ่าๆๆ (แล้ว Sick ก็หยิบเข็มขัด TV ขึ้นมา...)

TV TV TV TV แชมป์นี้...เอาเป็นว่าใครอยากเจอชั้นเข้ามาเลย ชั้นจะเล่นงานมันให้หมอบเอง..

I AM THE BEST WRESTLER BECAUSE....

I AM THE SICK!!!!!!
FWsprite
FWsprite
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by AmmyScream Thu Apr 28, 2011 11:24 am

ถึงจะเป็น Dark Match แต่ตรูก็ชนะ !
AmmyScream
AmmyScream
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by Arm Sat Apr 30, 2011 4:23 pm

โว้ๆ พวกคุณหนูอ่อนหัดทั้งหลาย พวกเราชนะอีกแล้วว่ะ 555
Arm
Arm
UOW Superstar
UOW Superstar

ตั้งหัวข้อ by azlamwit Sun May 01, 2011 3:45 pm

crazy นายก้อได้แค่อาวุธ ชั้นขอท้านายเจอกันแบบ Hardcore match 1-1w/vergant เอามั๊ย!!!
azlamwit
azlamwit
UOW Jobber
UOW Jobber

ขึ้นไปข้างบน