Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Magic Midnight Show !!!

3 posters

Go down

Magic Midnight Show !!! Empty Magic Midnight Show !!!

ตั้งหัวข้อ by Drama Thu Apr 28, 2011 5:57 am

ขอต้อนรับทุกท่านเข้าสู่ Magic Midnight Show !!!

ตู้ม!!!~

Drama : เอาล่ะครับ วันนี้เรามาอยู่กันที่ สระว่ายน้ำหลังบ้านของ Obama กันนะครับ วันนี้ก็อีกเช่นเคย ผมยังคงมี มายากล ที่สุดแสนจะน่าตื่นเต้นมาให้รับชมกันอีกตามเคย

และวันนี้จะเป็นอะไร วันนี้จะมีอะไร วันนี้จะเป็นอย่างไร ผมขอสาธิตให้ได้รับชมเป็นขวัญตา ณ บัดนี้ แต่ก่อนอื่น ขอเสริมพลังด้วย!!!~

Magic Midnight Show !!! A1972187

วี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด~~~~~~~~~~~~~ พลังงามเต็มสูบ ผมรู้สึกมีพลังลมปราณไหลเวียนอยู่ในกระแสเลือดอย่างเห็นได้ชัด

Magic Midnight Show !!! AJ2-5n2

พร้อมกันแล้วใช่มั้ย

1

2

3

Go !!!!

คนดูบริเวณสระน้ำ : โอ้ว!! พระเจ้ายอดมันจอร์จมาก

Drama : เห็นมั้ยล่ะครับ พลังตับนั้น ช่วยเพิ่มพลังลมปราณให้แก่คุณๆทั้งหลายได้ ธาตุเหล็กไหลเวียนเข้าสู่กระแสเลือดอย่างเต็มพิกัด

Drama : รู้แล้วก็อย่ารอช้า มารับประทาน ตับ!!! กันเถอะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ตับ ตับ ตับ ตับ ตับ

Drama : แล้วพบกันใหม่โอกาสหน้า กับ Magic Midnight Show สำหรับวันนี้ ผมขอลาไป สัปปาราเห้ กับสาวๆในสระก่อนนะคร๊าบบ กิ๊วๆ บะบาย

เพลง ตับ ดังขึ้น Drama ก็ลงไป สัปปาราเห้ กับสาวๆทั้งหลาย
Drama
Drama
Admin
Admin

ขึ้นไปข้างบน Go down

Magic Midnight Show !!! Empty Re: Magic Midnight Show !!!

ตั้งหัวข้อ by bital007 Thu Apr 28, 2011 11:25 am

โถ่ แค่นี้เป็ดอย่างข้าก็ทำได้ ก๊าฟๆๆๆๆ!!!!!~

แทนที่เจ้าจะโชว์เดินบนสระน้ำหลังบ้านไอดำนั้น!!~

แกเอาข้ากับเป็ดของข้าไปว่ายน้ำให้คนทางบ้านเขาดูยังจะดีซะกว่าเลย

เขาจะได้รู้ว่า การว่ายลอยน้ำแบบเป็ดอย่างแท้จริงมันเป็นยังไง ไม่ใช่มายากลกากๆเดินบนน้ำแบบนี้ก๊าฟๆๆๆ!!!~

แล้วจัดรายการอีกนะ ข้าชอบ(เอ๊ัะยังไงแน่==)
bital007
bital007
UOW Jobber
UOW Jobber

Magic Midnight Show !!! Empty Re: Magic Midnight Show !!!

ตั้งหัวข้อ by bigpro Thu Apr 28, 2011 3:47 pm

ปาหี่อะไรของมันกันนี่ ฮึ ไม่น่าเสียแรงเข้ามาดูเลยจริง ๆ
bigpro
bigpro
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by Drama Fri Apr 29, 2011 8:13 am

เค้าไม่ได้เรียกว่า ปาหี่ ครับ มันคือ Magic แห่งพลังตับหวาน ผมเห็นค่ายเพิ่งเปิดใหม่ ก็เลยอยากจะมาโปรโมทสินค้าว่า ของเค้าดีจริงนะ!!! เป็นสิ่งที่สามารถพิสูจน์ได้ด้วยตาของคุณเอง ไม่ว่าจะเป็นการเดินบนน้ำ หรือ เหาะเหินเดินอากาศ เราก็จัดให้ท่านได้ ไว้ว่างๆผมจะมาสาธิตวิธีการรับประทานตับอย่างถูกสุขลักษณะกันนะคร๊าาบบบบ
Drama
Drama
Admin
Admin

ขึ้นไปข้างบน