Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

UOW Pyron 6/5/11 : Friend Or Foe

Abyss
M.r.mac
DanielsoN
Arm
Joe
9 posters

Go down

UOW Pyron 6/5/11 : Friend Or Foe Empty UOW Pyron 6/5/11 : Friend Or Foe

ตั้งหัวข้อ by Joe Thu May 05, 2011 3:13 pm

The night will come
and rip away,
her wings of innocence through every word we say
maybe it's time,
to spit out the core of our rotting union
hopefully before it

is taken away.
Away, away, away. They're taking it away

Bang Bang Bang Boom Boom!!!!!!!!

Shabin : เย้ ๆ ๆ ๆ ๆ สวัสดีครับทุกท่าน !!
Jame : สวัสดีทุกท่านเช่นกันครับ !!
Jame : กลับมาพบกับเราสองคนอีกครั้งนะครับใน Friday Night Pyron !!!!
Shabin : วันนี้มีโปรแกรมอะไรน่าสนใจบ้างครับเนี่ย ? ?
Jame : แทคทีม 5 คนครับ ระหว่างทีม Joel กับ Resolution ครับ

Commercial Break

Tonight Mainevent......
10-Man Tag Team Match

ตัดมาที่เวที

เพลง Priceless ดังขึ้น !!!

หน้าจอมีเลขขึ้นมาเคาน์ดาวน์ 3....... 2...... 1....... ตู้มมมมมม! Ammy เดินเหวี่ยงแขนแบบกวน ๆ ออกมาครับ ยิ้มแบบเจ้าเล่ห์ แล้วก็เดินไปที่ฝั่งคนดู แล้วก็พูดใส่คนดูว่า “I am The Best!” คนดูโห่กันระนาวครับ แล้ว Ammy ก็ขึ้นเวทีไปขอไมค์

UOW Pyron 6/5/11 : Friend Or Foe Chris-jericho2

Ammy : หึ! พวกแกคงสงสัยซินะ ว่าทำไมฉันต้องโผล่หน้าอันหล่อเหลามาให้พวกแกเห็นบ่อย ๆ
Ammy : เพราะว่าฉันมัน Priceless !! ยังไงเล่า ก๊าก ๆ ๆ ๆ ๆ อึ้ง ๆ ๆ อึ้งกันหมด
Ammy : ไม่ต้องสงสัยอะไรหรอก ที่ฉันเป็น Priceless ก็เพระฉันเป็น Priceless น่ะซิ 55555+

เพลง The End ดังขึ้น !!

UOW Pyron 6/5/11 : Friend Or Foe Wrestling-superstar-chavo-guerrero-18

Boyal เดินออกมาครับ พร้อมกับไมค์ที่ถือมาด้วย

Boyal : โอ๋ ๆ ๆ เด็กน้อย น้ำหน้าอย่างแกน่ะเข้าใจความหมายของคำว่า Priceless ดีแล้วเหรอ
Boyal : เอาเป็นว่า แกไม่ต้องงง ฉันจะสอนให้แกรู้เองว่า Priceless น่ะ เป็นยังไง

Single Match
Boyal Pax Vs Ammy Tulip

เก๊ง ๆ ๆ ๆ !!

เริ่มปล้ำครับ มาถึงไม่ทันไร Boyal บุกก่อนเลยครับ Ammy แกก็โดนดันครับ ไปติดกับ TB แต่กรรมการเข้ามาห้ามครับ Boyal เลยต้องปล่อย พอถอยกลับไป Ammy เลยเข้าไปทำ Lou Thesz Press !!! ต่อยๆๆๆๆๆ ซ้าย ขวา ซ้าย ซ้าย ขวา ซ้าย รัวไม่ยั้งครับ กรรมการเลยต้องเข้ามาห้ามไว้ พอ Ammy โดนห้ามออกไป Boyal ตั้งหลักได้แล้ววิ่งเข้าไปทำ Lou Thesz Press !!! เอาคืนบ้างครับ !! ผลัดกันลุกผลัดกันรับ กรรมการด่าครับ ไม่หยุดตรูปรับแพ้นะ หงิดครับ ทั้งคู่ลุกขึ้นมาครับ แล้ววิ่งมา Clothesline !!! ล้มคู่ครับ !!! แล้วเป็น Ammy ที่ลุกขึ้นมาก่อนครับ ลุกขึ้นมาจับ Boyal ทำ Scoopslam !! แล้วต่อด้วยขึ้นไปบน TB ครับ แล้วทำ Diving Moonsault !!!! แต่ Boyal หลบได้ครับ แล้วจับ Ammy ทำ Backbreaker !!! เต็ม ๆ ครับ !! แล้ว Boyal พยายามจะทำ Boston Crab !! แต่ Ammy ดีดหนีครับ พยายามถีบ Ammy ออกไป จนสุดท้ายก็คลานนีลงเวทีไปครับ Boyal ก็ตามไป แต่พอลงตามมาเจอ Ammy ดักด้วย European Uppercut !!! ไม่พอใจครับ European Uppercut อีกรอบ จน Boyal หน้าหงายไป Ammy ไปดึง Boyal ขึ้นมาแล้วเหวี่ยงไปอัดกับบรรไดเหล็กครับ !! แต่ย้าง !! Boyal รีเวริสกลับครับ เหวี่ยง Ammy ไปชนบรรไดเหล็กซะเอง

จากนั้น Boyal ก็เหวี่ยง Ammy ขึ้นเวทีไปครับ แล้วขึ้น TB ไปทำ Paxer Hammer !!! (Frog Splash) จ๊าก !!! ตู้ม !! ตายครับ !! มันโดนเต็ม ๆ เลย !! Ammy ตั้งเข่าดักไว้ทันครับ Boyal จุกเลย Ammy ได้โอกาสจับกดทันที แต่ยังไม่ทันนับ Boyal ก็ม้วนตัวให้ไหล่ Ammy โดนพื้นครับ

1...............!!

2......................!!

3...............................!!

Mark : Here's Your Winner Boyal Pax !!!!!!

เพลง The End ดังขึ้น !!

อะไรว้า !! Ammy โวยครับ ไม่พอใจ โวยครับ เข้าไปกระทืบ Boyal ไม่ยั้งครับ !! กระทืบ ๆ ๆ ๆ ๆ จู่ ๆ ภาพบนจอ TT ก็ปรากฏภาพของ Jacob ขึ้นครับ !!

Jacob : หยุดเดี๋ยวนี้ Ammy ไม่งั้นฉันจะไล่แกออก รู้ตัวมั้ยว่าทำแบบนี้ มันไม่ Priceless เลย
Jacob : ในคืนนี้ ฉันจะแสดงให้ดูว่า Priceless มันเป็นยังไง โดยฉันจะขอท้าไอ้ Ichiro Hoshikawa !!
Jacob : มาเจอกับฉัน โดยชิงแชมป์ Pyron Prize !!! และถ้าฉันชนะ ฉันจะมอบแชมป์ให้แกฟรี ๆ เลย
Jacob : เพราะยังไงฉันก็ต้องชนะอยู่แล้ว และแชมป์เล็ก ๆ แบบนั้นน่ะ ฉันไม่สนใจหรอก ~

พูดจบภาพของ Jacob ก็หายไป Ammy ยิ้มเลยครับ คิดว่าตัวเองต้องได้เป็นแชมป์ชัวร์ ๆ

เก๊ง ๆ ๆ ๆ

Mark : Following Contest Is Single Match , For UOW Pyron Prize Championship !!!!!

เพลง Written In My Face ดังขึ้น !!!!

Mark : Introducing First From Toronto , Canada!!!!! Weight 256 Pounds !!! “The Canadian Cheater” Jacob Alterize !!!!!!

Jacob เดินออกมาด้วยท่าทางกวนส้นทีน แล้วก็เดินขึ้นบันไดเหล็กไป แล้วใช้มือซ้ายจับเชือก แล้วปล่อยตัวทิ้งไป ซัก 6 วิฯ แล้วก็ลอดเชือกเส้นที่ 2 เข้าไปในเวที แล้วทุบอก 2 ครั้งแล้วผายมือ

UOW Pyron 6/5/11 : Friend Or Foe Jack-swagger-jack-swagger-17139961-448-386

เพลง Read my Mind ดังขึ้น !!

Mark : And His Opponent From Tokyo , Japan!!!! Weight 180 Pounds !!!! Ichiro Hoshikawa !!!!!!!!!!!

Ichiro ใส่ผ้าคลุมสีดำที่ใส่ไปไหนต่อไหนออกมา ก่อนจะยืนนิ่ง ๆ ซักพักและถอด Hood และชูนิ้วขึ้นมาพลุก็จะจุดเป็นตัว X และเดินขึ้นเวทีไป

UOW Pyron 6/5/11 : Friend Or Foe B5e657bf44b89afe49e095a1de60

ชิงแชมป์ Pyron Prize
Jacob Alterize Vs Ichiro Hoshikawa

เก๊งๆๆๆๆๆ เคาะทำซากอะไรหลายที 2 ครั้งพอแล้ว เริ่มแมตต์มา Jacob วิ่งเข้าไปต่อยหน้า Ichiro บล็อกหมัดได้ Jacob วิ่งหนีลงเวทีเลยครับ กลัวสุดขีด Ichiro ปล่อยฮาออกมาเลยครับ Jacob ชี้หน้า Ichiro แล้วพูดว่า “เขาไม่ได้เรียกหนี แค่ลงมาตั้งหลักห่างๆเว้ย” เล่นเอาคนดูและคนอื่นๆขำกันยกใหญ่เลยครับ Jacob พูดว่า”ชั้นไม่ได้ฮานะเว้ย เอาจริงล่ะ เตรียมพร้อมสู้แล้วเว้ย” Jacob ขึ้นเวทีมา Ichiro วิ่งมาจะกระทืบ Jacob รู้ทันรีบลงเวทีไปก่อน “แล้วพูดขึ้นมาว่า ไอ้ยุ่น แน่จริงให้ชั้นตั้งตัวก่อนสิว่ะ” Ichiro ก็ตกลง Jacob ขึ้นเวที

Ichiro แกล้งวิ่งมาจะถีบ Jacob สะดุ้งโหยง กระโดดลงเวทีเลยครับ มันกลัวมากจริงๆ Jacob ตั้งสติได้แล้วขึ้นไปสู้ Jacob เข้าไปรวบ Ichiro แต่โดนเอาศอกกระแทกหลัง Jacob เจ็บหนักครับ!! ลงไปนอนเลย โอเวอร์จริงไอ้เด็กคนนี้ Ichiro กระทืบซ้ำครับ แล้วต่อยหน้า ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! ต่อย!! เตะ!! เตะ!! เตะ!! กระทืบ!! กระทืบ!! แล้วก็อัดจนเละครับ เนื่องจากโมโหอะไรมาก็ไม่รู้ แล้วลากคอ Jacob ขึ้นมาแล้วเหวี่ยงไปอัดเทิร์นบัคเกิ้ล แล้วตามเข้าไปปั้มเต็มๆครับ Jacob เดินเมาออกมาครับ เลยโดน Back Spinning Kick เข้าหัวครับ ลงไปนอนกองเลย Ichiro จับกดครับ กรรมการนับ

1.............................................!!!

2..............................................!!!

เกิดเรื่องไม่คาดฝันขึ้น Jacob เอามือบีบและดึงน้องชาย Ichiro!!

Ichiro เจ็บหนักครับ Jacob ไม่ปล่อยจนกรรมการสงสัยวิ่งเข้ามาดู Jacob เลยปล่อย แล้วดีดซ้ำเข้าไปที่น้องชาย Ichiro อีกที แล้วรีบคลานออกมา แล้ว Eye Poke Ichiro ครับ!! Ichiro ยังไม่หายเจ็บเลยครับ ยังต้องมาเจ็บตาเพิ่มอีก Jacob จะเข้ามาจับ Ichiro แต่ Ichiro รู้เลยแทงเข่าเข้ากล่องดวงใจ Jacob หลายหลังไปเลยครับ Ichiro ใส่ DDT กับ Jacob ครับ แล้วกระทืบซ้ำ จากนั้นก็ลากคอ Jacob ขึ้นมาแล้วเหวี่ยงไปเด้งเชือก Ichiro ใส่ Big Boot เต็มหน้า Jacob Ichiro ลงไปนั่งข้างๆ Jacob ที่หลับอยู่ครับ แล้วด่าว่า “ไอ้กระจอก” แล้วก็ระดมหมัดเข้าหน้า เข้าหัว Jacob ไม่ยั้ง Jacob ก็พยายามกัน แต่ไม่อยู่ Ichiro คลั่งหนักครับ!!

Ichiro ลากคอขึ้นมาแล้วใส่ Hoshi Shot (Snapmare Driver) ปั๊ก!!! หัวปักพื้นเลยครับ แล้วจับกด แต่เปลี่ยนใจครับ ยกไหล่ Jacob ขึ้น!! แล้วกระทืบเข้าหน้าซ้ำไปหลายทีอยู่!! แล้วขึ้นเชือกไป แล้วใช้ท่า Wing Of Dragon (Triangle Plancha) ลงมากระแทกเต็มๆครับ กระแทกเข่า Jacob!! แหม่นึกว่าจะหลับไปแล้วครับ แกล้งหลับ เจ็บเลยครับสำหรับ Ichiro ทั้งเจ็บตัวและเจ็บใจครับ ส่วนอีตา Jacob ก็บาดเจ็บครับ แต่ก็ยังยิ้มได้!! จากนั้นเฮียแกก็หัวเราะสะใจครับ แล้วยืนคุยกับคนดูครับว่าเขาเก่งมากๆ หันมาโดน

Ichiro ถีบเข้ายอดหน้าครับ แล้วก็ชี้หน้า Jacob แล้วพี่แกก็บ่นงึมงัมๆอยู่คนเดียว Jacob ก็พนมมือไหว้เหมือนจะสื่อว่าอย่าทำชั้นเลย ประมาณนั้น แต่มีหรือ Ichiro จะทำตามคำขอ Ichiro เตะก้านคอเลยครับ Jacob ถึงกับหลับไปเลย แล้ว Ichiro ก็ปิดบัญชีทันทีครับ ไม่ปล่อยให้หลุดมือ จัดการลากคออีตา Jacob ขึ้นมาทันทีครับ แล้วระบายความแค้นด้วยท่า Ichiro’s Impact (Detonator) แล้วก็จับกดตามระเบียบ กรรมการมันก็ติดรู้ดี รู้งาน สะเออะมานับโดยไม่มีใครเชิญ

1...........................................!!!

2.................................................!!

3..............................................!!

ยังครับ ยังไม่แพ้!! อะไรจะทนขนาดนั้น!!

ไม่แพ้บ้าอะไรโดนยำขนาดนั้น!!

ยังไม่แพ้จริงๆนะ เชื่อเถอะ!!

โดนหนักขนาดนั้นแพ้แล้วล่ะครับ

แพ้ก็แพ้ครับ

Mark : Here's Your Winner & New UOW Pyron Prize Champion !!!! Ichirooooo Hoshikaaaawaaaaaa !!!!!!

UOW Pyron 6/5/11 : Friend Or Foe 0thumbnail

เพลง Read my Mind ดังขึ้น !!

New Champion !!! แชมป์ Pyron Prize คนแรก เกิดแล้วครับ !!! หลังแมตช์ Jacob ไม่ยอมครับ เข้าไปต่อย Ichiro !! แต่ Ichiro หลบได้ครับ แล้วจัดการทำ Pele Kick !! Jacob กระเด็นร่วงเวทีไปครับ Ichiro สะใจครับ หันไปมองศพ Jacob อย่างสบายใจ แต่จู่ ๆ Ammy ก็โผล่ออกมาจากไหนไม่รู้ครับ มาทุบหลัง Ichiro แล้วจับ Ichiro ใส่ Priceless Cutter !!! Jacob ขึ้นมาบนเวทีบ้างครับ ขึ้นมาจะจับมือกับ Ammy Ammy ก็ยอมจับแต่โดยดี แต่ Ammy พูดว่า "ไปตายซะ Jacob" แล้วจัดการเตะท้อง Jacob ครับ แล้วทำ Priceless Cutter !!! ตายไปอีกศพครับ

Ammy : นี่แหละ Priceless ที่แท้จริง ไอ้พวกจอมปลอมมันก็ต้องตายแบบนี้แหละ

เพลง Priceless ดังขึ้น !!!

พูดจบ Ammy ก็ไปหยิบเข็มขัด Pyron Prize ขึ้นมาจูบหนึ่งฟอดแล้วชูขึ้นครับ จากนั้น Ammy ก็เดินจากไป

เพลง Jala Gatillo ดังขึ้น !!!

Mark : Following Contest Is Single Match , Introducing First From Higashiōsaka, Osaka, Japan !!!!! Weight 180 Pounds !!! “The Speed Star” Gamma !!!!!!

Gamma เดินออกมาแล้วยืนใต้จอ Titantron แล้วชูแขนขึ้น2ข้าง แล้วพลุก็ยิงขึ้นเหมือน เอดจ์ แล้ววิ่งแล้วพุ่งตัวลิดเชือกเส้นล่างเข้าเวทีไป

เพลง Ode To Freud ดังขึ้นครับ!!!!

Mark : And His Opponent From London , England !!!! Weight 240 Pounds !!!! “The Locking Machine” Vagrant !!!!!!!!!!!

UOW Pyron 6/5/11 : Friend Or Foe Q5k09

ไฟดับทั้งสนาม และมีเสียงพูดขึ้น จากนั้น Vagrant ก็เดินออกมาแบบตื่นตระหนกตกใจ แล้วก็เดินแบบงง ๆ ไปแย่งของกินของคนดูแล้วก็ขึ้นเวทีไป

Single Match
Magma Vs Vagrant

กะ เร๊ง เกร๊งๆ

เริ่มมาไม่มีปี่มีขลุ่ย Magma วิ่ง Dropkick เต็มๆหน้า Vagrant ครับ!!! Vagrant หงายเลย ไม่ทันไร Gamma ก็วิ่งไปเด้งเชือก มา Crossbody แต่ Vagrant จับไว้ได้แล้วฟาดเป็น Snap Scoop Powerslam!!! เต็มๆครับ หลังแทบหัก แล้วจับ Magma ขึ้นมาจะใส่ Bally To Bally Overhead Suplex แต่ Magma ไม่ไปครับ กระโดดขึ้นคอใส่ Hurricanrana เลย!!! Vagrant นั่งมึนครับ Magma วิ่งไปเด้งเชือกมา Running neck snap!!! Vagrant นอนแผ่เลย Magma ขึ้นเชือกไปอย่างรวดเร็ว แล้วกระโดด Diving Splash!!!! ตู้ม เข่าดักครับ!!! จุกเลย Magma นอนตายครับ Vagrant รีบมาลากคอใส่ Fisherman Suplex แล้วค้างไว้กดเลยครับ!!! กรรมการนับ!!!

1

2

ไม่สามครับ!!! Gamma ทนได้!!! Vagrant เลยจับ Gamma ใส่ Dragon Sleeper ครับ!!! Gamma บอกเหม็นเต่าโว้ย Gamma ทรมานมากครับ!!! Vagrant ได้ใจ ล็อคแน่นขึ้นครับ!!! Magma ทรมานมาก ทนไม่ไหวครับ ต่อย!!!ต่อย!!! ต่อยอีก!!! Vagrant ไม่ยอมปล่อยครับ แต่ยืนขึ้น แล้วทิ้งลงมาเป็น Inverted DDT!!! เต็มๆครับ แต่ไม่กดครับ พยายามจะใส่ Locking Locking !! แต่ใส่ไม่ได้ครับ Magma หลุดไปได้ แล้วไปเกาะเชือกเลย Vagrant ตามมาจิกหัวครับแต่โดน Magma ถ่างเชือกไหลลงไปเลย!!! Magma ไม่รอช้า Springboard somersault senton ตามลงไปเต็มๆ คนดูเฮกันใหญ่ ทั้งคู่นอนครับ กรรมการนับไป เราไม่สนใจครับ Magma ลุกขึ้นมาได้ก่อนแล้ววิ่งไปถีบหน้า Vagrant ครับ แล้วลากขึ้นมาเหวี่ยงกลับไปบนเวที Magma สไลด์ตามไป Vagrant ขึ้นมาทุบเลย แล้จับ Magma DDT Magma ไม่ยอมครับบิดกลับอีกเป็น Reverse STO!!! Vagrant ไม่ยอมอีกครับรวบหลังทำ German Suplex!!! แต่ Magma ไม่ยอมอีก จับคอใส่ Stunner เลย!!! Vagrant มึนจนล้มไปครับ Magma ลากคอขึ้นมาเหวี่ยงไปใส่ แล้ววิ่งเข้าไป Clothesline!!! ต่อด้วย กระทืบๆๆๆๆๆ แล้วลากออกมากด!!!

1

2

ไม่จ๋าม!!! Vagrant ทนได้!!! Magma เคืองครับ!!! จับ Vagrant ขึ้นมาตบหน้าแล้ว จะเหวี่ยงไปครับ แต่ Vagrant ไม่ไปดึงกลับมากอดไว้!!! แล้วจับ Doggy Killer!!! กัดทั่วตัวเลยครับ!!! Magma ร้องจ๊ากเลย!!! Vagrant กัดไม่ปล่อยครับ!!! Magma เลยเตะไข่เลย!!! Vagrant จุกครับ คนดูโห่เลยครับ Magma ไม่สนใจเดินมาตั้งหลัก Vagrant หันมา เจอ Speed Stack!!! นอนครับ Vagrant ไม่พอจับมาใส่ Spinning Slam!! ดับครับ กดเลย

1

2

3

Mark : Here's Your Winner Magma !!!!!!!!!!

Jame : ถึงเวลาของคู่เอกของเราแล้วครับ !! น่าสนใจมาก ๆ ครับ
Shabin : ใช่ครับ ตอนนี้ทีม Joel ก็มารอบนเวทีครบทีมแล้วครับ
Jame : เพื่อไม่ให้เสียเวลา เราไปชมกันเลยดีกว่าครับ !!

เพลง We Are One ดังขึ้น !!!!!

Mark : And His Opponent , The Resolution !!!!!!!

พอเพลงดังขึ้น ทั้ง 5 ก็คนเดินออกมาแบบชิว ๆ ครับ และก็ชี้หน้าด่าคู่ต่อสู้ที่อยู่บนเวที แล้วทั้ง 5 คนก็ขึ้นเวทีแบบธรรมดาๆ

5 on 5 Tag Team Match
Joel Muscle & Steeler & Bryan Hartford & Drama Midnight & Jacky Craz Vs The Warriors & Mr.Mac & Pacific Kid & Andrew PK & The Zax

แก๊ง ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

เริ่มแล้วครับทางฟากนึงส่ง Steeler ออกมาก่อนครับ ทาง Reso ก็ส่ง PK ออกมาครับแล้วเริ่มเลยครับทั้ง 2 คนประมือกันแล้วเป็น PK ได้เปรียบดันๆๆๆๆๆ Steeler ไปติดมุมครับ กรรมการมาสั่งแยกครับ 1...........2...............3...........ยังๆ PK ปล่อยแล้วมิวายครับตบหน้า Steeler เป็นของแถมไปอีกครับ PK มองหน้าแล้วด่าทำไม ทำไม มีปัญหาว่างั้นรึไงว่าแล้วก็เอามือไปตบกบลา Steeler เล่นครับ Steeler โมโหครับต่อยๆๆๆๆๆๆๆสวนกลับครับ PK เซไปเห้ยๆมันบ้าไรขึ้นมาว่ะต่อยเอาๆๆๆๆ PK เซไปติด TB ครับ Steeler วิ่งเข้าไป Closetline เต็มๆคอเลยครับ PK เด้งออกไปนอกเชือกครับ Steeler จับคอแล้วเหวี่ยงกลับเข้ามาครับ PK เดินเจ็บตูดเลยครับ Steeler เดินมาแล้วจับ PK ใส่ Belly to Belly Suplex เต็มๆหลังเลยครับแล้ว Steeler ก็จะไปแท็ค Jacky แต่เปลี่ยนใจครับไม่แท็คดีกว่าเอ้าเห้ยแล้วจับ PK กดครับ

1.................................

2.....................................

ยังไม่ได้ครับ PK ยังอึดยังทนยังเท่ยังสมาร์ทเห้ยหลังๆไม่เกี่ยวละ -*- PK ค่อยๆลุกขึ้นมาเจอ Steeler เหวี่ยงอัดกับ TB ครับแล้ววิ่งไป Big Boot เข้าไปอีกดอกครับเต็มๆเลย Steeler ตั้งท่ารอเลยครับ Fall Down (Spear) พร้อมแล้วววววววววววววว PK กำลังลุกมาครับแต่ Kid วิ่งไปทำเป็นจะเข้าเวทีครับกรรมการเผลอไปห้ามครับ Warriors วิ่งมาจากไหนไม่รุ้วิ่งมาแล้วจับ Steeler ใส่ Warriorszone(MoonlightDrive) โดนไปเต็มๆเลยครับ Joel โวยวายครับจะเข้ามาต่อย Warriors แต่ Warriors กระโดดหนีลงไปข้างล่างครับกรรมการวิ่งมาห้าม Joel ออกไปอีกครับ PK เลยได้โอกาสลาก Steeler มาแล้วใส่ PK J' Driver(Joker Driver) แล้วรีบกดเลยครับ กรรมการมานับ

1..........................

2.........................

3.........................เวรกรรมละออกไปแล้ว 1 คนครับ = =

Eliminate : Steeler

PK เดินเฮครับบอกแล้วว่าฝีมือเขาดีเว้ยยย ด้านข้างส่ายหน้าเลยครับเห้อ~~~ Jacky ออกมาต่อเลยครับ PK บอกโด่วแค่ไอ้แก่คิดว่าชั้นกลัวนักหรือไงว่ะโด่วๆๆๆๆว่าแล้วก็แท็ค Mac เข้ามาครับ Mac มองเอ้าเห้ย = = “ แล้วก็เข้ามาครับมาแล้วก็ทำท่าจะจับมือกับ Jacky ครับ Jacky นึกว่ามันเป็นคนดีจับมือด้วยเฉยเจอ Mac พลิกตัวแล้วบิด Wrist Lock ครับแล้วขัดขา Jacky ล้มลงไป Mac ล็อคแขนไว้แน่นเลยครับ Jacky ลุกขึ้นมาแล้วบิดตัวกลับมาแล้วต่อยๆๆๆๆๆใส่ Mac ครับแล้ว Mac เซไปติดเชือกครับ Jacky วิ่งเข้ามาเจอถีบสวนเข้าให้ครับแล้ว Mac วิ่งมาเจอ Powerslam ไปเต็มๆเลยครับ Jacky ลุกขึ้นมาลาก Mac มาแล้วใส่ J-Slam(Playmaker) เลยครับเห้ยๆๆๆๆบ้าไปแล้วจะรีบใส่ไปไหนก็ไม่ได้แหละครับ Mac พลิกตัวมาแล้วกวาดล่างใส่ Jacky เต็มๆ Jacky ลงไปนอน Mac จับขามาเตรียมใส่ Bostan Crab ครับ Jacky ไม่ยอมถีบ Mac ออก Mac เด้งมาเจอเสย Back Body Drop ครับ Jacky ขึ้น TB เตรียมตัวแล้วครับแต่เห้ยๆๆๆไอ้เกรียนนนนนนนนนนนนนนน Zax เดินมาแล้วจับขาครับ Warriors จะวิ่งมาช่วยเจอ Jacky ถีบ Zax ไปกระแทกกับ Warriors ตกลงไปนอนกองข้างล่างคู่เลยครับ แล้ว Mac ฟื้นแล้ววิ่งมาใส่ Mac Cutter(RKO) เต็มๆคอเลยครับแล้วกดทันทีครับ

1.................................

2.....................................

3......................................เวรกรรมออกไปอีก 1 อีกคนครับ

Eliminate : Jacky Craz

Mac เดินเฮว่อนเลยครับหันมาเจอ Drama วิ่งมา Wheel of fotune(360 Degree scissor kick) เต็มๆหน้าเลยครับ Mac โซเซไปแล้วหันมาเจอ Drama ใส่ Drama Finisher(แบกเป็น Dominator แล้ววิ่งกระโดดใส่เป็น Side piledriver) เต็มๆไปเลยครับแล้วกดทันทีครับเห้ยมันจะง่ายไปไหมฟะ

1.............................

2...............................

Warriors วิ่งมาช่วยไว้ทันครับ

ซะเมื่อไหร่ละ แง๊ๆๆๆๆ

3.................................เอาแล้วไง Reso ออกไปแล้ว 1 คน

Eliminate : Mr.Mac

Warriors เข้าเวทีมาเองเลยครับแล้ววิ่งไป Dropkick ใส่ Drama ร่วงเลยครับ Warriors วิ่งมาก็เล่นหนักเลยครับวิ่งไปต่อย Bryan ครับแล้วถีบ Joel อีกคนครับฟิตจริงวุ้ยแล้วเดินมาลาก Drama มาแล้วใส่ Standing Dropkick ครับ Warriors สนุกมือละลาก Drama มาแล้วต่อยๆๆๆๆถีบอีกเด้งเชือกมาแล้ว Running Knee Strike ครับ Drama ก้มหลบได้แต่เงยหน้ามาเจอ Warriors ใส่ Neckbreaker ครับ Warriors ลาก Drama มาที่มุมแล้วแท็ค Kid เข้ามาแล้วครับ Kid เข้ามาก็ต่อยๆๆๆๆ แล้วใส่ .Hero Signal - Cravate Buster (Three–quarter facelock corkscrew neckbreaker) เต็มที่เลยครับ Drama แทบตายครับ Kid เดินตามมาแล้วกระทืบๆๆๆๆแล้วลาก Drama มาแล้วเหวี่ยงอัดกับ TB ครับ Drama เด้งมาแล้วเจอ Kid ใส่ Hero Signal IV - Cravate–O–Clasm (Three–quarter facelock iconoclasm)แล้วลาก Drama มาแท็ค PK เข้ามาอีกคนครับ PK เข้ามาก็กระทืบๆๆๆๆๆๆๆดึงคอ Drama มาแล้วใส่ PK N' Landing (STO) ครับแล้วกดทันที

1..............................

2..............................

ยังครับยังไม่ได้ PK ฉุนละลาก Drama มาแล้วเหวี่ยงเด้งเชือกครับ Drama หลังโดนเชือกแล้ว Bryan ตบหลัง Drama เต็มแรงเลยครับถือว่าเป็นการแท็คเข้ามาเหมือนกัน Drama ลงไปนอนมองเลยครับเห้ยเอ็งเล่นบ้าไรว่ะ Bryan เห้ย Bryan เข้ามาแล้วไม่รอช้าครับ Big Boot ใส่ PK ลงไป PK ลุกเร็วครับวิ่งมา Cross Body ครับเจอ Bryan แบกไว้แล้วใส่ Fallaway slam ครับโครม!!!!~ PK คลานหนีไปแท็ค Zax เข้ามาครับ Zax มองเลยอ้าวเห้ยแท็คตรูไมฟะ Zax เข้ามายังไม่ทันครบตัวเลยโดน Bryan วิ่งมาแทงเข่าๆๆๆๆๆ Zax พิงติด TB เลยครับ Bryan แทงเข่าอีกครับ แทงๆๆๆ Warriors จะช่วยเจอ Bryan ต่อยสวนเต็มๆครับ PK เลยจัดให้อีกดอกเตะก้านคอ Bryan เลยครับ Bryan เซมา Zax วิ่งเข้ามาเจอ Running STO โดย Bryan ไปเลยครับ Bryan กดครับ

1..............................

2................................

Kid ดึงขา PK มาวางพาดเชือกครับ

ยังไม่ได้ครับกรรมการไปเห็นพอดีครับ Bryan บอกเห้ยมันโกงเว้ยแกไม่รู้รึไงว่ะไอ้กรรมการเห้ย กรรมการบอกไม่รู้เด้ มองไม่เห็นเว้ยอย่ามาซุยสิเห้ย Bryan ฉุนละครับ Zax โชว์ความเกรียนครับผลัก Bryan ไปชนกรรมการครับ กรรมการบอกเห้ยแค่นี้ผลักเลยเหรอว่ะ Bryan บอกแค่นี้แกยังไม่รู้เรื่องอีกเว้ยโง่ชิบหายเลยแก ว่าแล้วก็ผลักกรรมการจริงๆเลยครับ กรรมการล้มลงไปแล้วสั่งระฆังเลยครับเห้ย ๆ ๆ ๆ ๆ ชิบหาย

Eliminate : Bryan Hartford

Drama เข้ามาก็ด่าสิครับเห้ยแกเป้นบ้าไรว่ะเห้ย ไปผลักรรมการงี้เห้ย แดกตับหน่อยไหมจะได้หายบ้า ?? Bryan โมโหครับ จัดการทำ Arm Destruction !! ใส่ Drama เต็ม ๆ เลยครับท่าน Drama ตายหยังเขียดเลยครับ Joel มองเห้ยเกิดไรขึ้นว่ะพวกแก Zax เดินไปกดครับ

2...................................

3......................................

Eliminate : Drama Midnight

Joel ไม่มีทางเลือกแล้วครับเข้ามาแต่ Zax แท็คเอา PK เข้ามาครับ PK เลยกระโดด Spring Board Foram Smash แต่เจอ Joel แบกไว้เลยครับแล้วใส่ Soft Violence(Muscle Buster) ตู้ม!!!!!~ PK ตายทันทีครับ Joel กดครับ

1...................

2....................

3........................

Eliminate : Andrew PK

Kid เข้ามาแล้วทุบๆๆๆๆใส่ Joel รัวเลยครับแล้วลาก Joel มาเหวี่ยงอัดกับ TB ครับ Kid วิ่งไปปั้มแล้วต่อยๆๆๆเตะๆๆๆๆถีบๆๆๆๆๆลาก Joel มาต่อแล้วใส่ Hero Breakfast - Hero Sidekick (Running arched big boot to a cornered opponent) พรืดโครม!!!!!~ หน้า Joel ใสไร้สิวเลยครับ Kid เขาถีบหลุดหมดเลย -*- Kid ยังไม่พอใจครับลาก Joel มาแล้วใส่ Hero Lunch - Hero Sandwich II (Swinging side slam backbreaker, while applying a hammerlock) เอาอีกครับแต่ Joel ไม่ยอมดิ้นหลุดได้แล้วใส่ KO Punch ครับต่อย Kid เซๆมึนๆไป Kid หันมาเจอ Wind Of Disaster(Gore) เต็มๆท้อง Kid เลยครับ Joel กดครับ

1..................

2.......................

ยังไม่ได้ครับ Zax วิ่งเข้ามากระทืบไว้แล้วลากคอ Joel มาบิด Reverse DDT ครับส่วน Warriors ก็ขึ้น TB รอเลยครับแต่ Joel บิดตัวแล้วผลัก Zax กระเด็นไปกระแทก Warriors ตก TB มาเป้ากระแทกเลยครับโอ้วววววว Zax หันมาเจอ Joel กระโดด Dropkick ใส่ กระเด็นไปชน Warriors อีกครับ Warriors บอกโอยยยยเจ็บเว้ยยยย Kid กำลังลุกขึ้นมาเจอ Joel รอจังหวะแล้ววิ่งมา Muscle Strike !! (Punt Kick) ไปเต็ม ๆ เลยครับ Joel กดทันทีเช่นกันครับ กรรมการวิ่งมานับ

1.....................

2......................

3.............................

Eliminate : Pacific Kid

Joel เริ่มเหนื่อยแล้วครับ เดินเซมาเจอ Zax ใส่ Zaxtreme !!! (Emerald Flowsion) เต็ม ๆ ครับ !! Zax ลาก Joel มาที่มุม TB ครับ แล้วแทค Warriros เข้ามา ตั้งท่ากระโดด Twister Bomb !!! (Swamtomb Bomb) ลงมาอัดกระแทกท้องเลยครับ Warriors กดครับ

1.........................

2..........................

3...............................

Mark : Here's Your Winner The Resolution !!!!!!

UOW Pyron 6/5/11 : Friend Or Foe Jeff-hardy-jeff-hardy-4550575-296-391

Jame : เป็นพวก Reso ชนะไปครับ แหม่! น่าเสียดายจริง ๆ
Shabin : ใช่ครับ !! นี่ถ้าผมไปอยู่ทีม Joel นะ ไม่มีทางแพ้หรอก
Jame : แหม ๆ ๆ โม้ได้หลุดโลกจริง ๆ นะครับคุณ Shabin
Jame : เอาเป็นว่า สำหรับ week นี้เวลาของเราหมดแล้ว
Jame : ไว้พบกับเราสองคนได้อีกใน week หน้าครับ
Shabin : วันนี้เราสองคนขาลาไปก่อนนะครับ สวัสดีครับ!!
Jame : สวัสดีครับ !!!!!
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ขึ้นไปข้างบน Go down

UOW Pyron 6/5/11 : Friend Or Foe Empty Re: UOW Pyron 6/5/11 : Friend Or Foe

ตั้งหัวข้อ by Arm Thu May 05, 2011 4:16 pm

เห้ย ชั้นเนี่ยนะโดนไอ้บ้านั่นจับกดออก ไม่จริง ไม่ อ๊ากกกกก!!!!!!
Arm
Arm
UOW Superstar

UOW Pyron 6/5/11 : Friend Or Foe Empty Re: UOW Pyron 6/5/11 : Friend Or Foe

ตั้งหัวข้อ by DanielsoN Thu May 05, 2011 4:29 pm

หึ..แชมป์ Prize งั้นหรอ...Ammy ชั้นไม่สนนะว่าแกมัน Priceless รึเปล่า แต่ที่แน่ๆ แชมป์ Prize ตอนนี้มันอยู่ที่เอวของคนที่ชื่อ Ichiro Hoshikawa
DanielsoN
DanielsoN
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by M.r.mac Thu May 05, 2011 4:32 pm

55555ResolutionครองUOWอย่างสมบูรณแล้ว
M.r.mac
M.r.mac
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by Abyss Thu May 05, 2011 4:36 pm

เป็นไงล่ะเจ้า Joel เห็นรึยังว่าทีม Reso เก่งกาจแค่ไหน เจอแบบนี้แล้วยังคิดสู้อีกรึ ทางที่ดีกลับบ้านไปขายหมูหันเหอะไอ้อ้วนเอ๊ย
Abyss
Abyss
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by Warriorszone Thu May 05, 2011 4:45 pm

ชิ........พวกแกพลาดได้ไงฟะตั้ง 3 คนยังดีที่เหลือชั้นกับ Zax อยู่นะเลยชนะไปได้ แฮ่กๆ...
Warriorszone
Warriorszone
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by Drama Fri May 06, 2011 2:45 am

Bryan คุณนี่ช่างเขลาแสนเขลาจริงๆ สถานการณ์คุณกำลังได้เปรียบคู่ต่อสู้อยู่แท้ๆ แค่เค้าโกงนิดโกงหน่อยก็ไปทำร้ายกรรมการให้โดนไล่ออกเล่นซะงั้น ทำให้ทีมเสียเปรียบขึ้นไปอีก ไม่ไหวๆ นี่ล่ะนะผลของการกินอาหารขยะบ่อยๆ ของมีประโยชน์ให้คุณไร้โทษอย่าง ตับ!!! ก็ไม่ยอมกิน
Drama
Drama
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by bobby lashlo Fri May 06, 2011 7:46 am

ที่นี่มีแต่พวกสวะว่ะ
bobby lashlo
bobby lashlo
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by Arm Fri May 06, 2011 2:27 pm

bobby lashlo พิมพ์ว่า:ที่นี่มีแต่พวกสวะว่ะ

แกเก่งตายล่ะวะ ไอ้ควายทะมึน ไปไหนก็ไปไป๊ กากจริงๆ
Arm
Arm

ตั้งหัวข้อ by AJStyles34 Tue May 10, 2011 11:05 pm

ชั้นชนะมา2แมตช์ติดต่อกัน หึหึ ระวังไว้!คนที่จะมาสู้กับชั้น

AJStyles34
UOW Jobber
UOW Jobber

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics