Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สวัสดีเค่อะ

3:16
Joe
Arm
Abyss
Drama
Colt Python
10 posters

หน้า 1 จาก 2 1, 2  Next

Go down

สวัสดีเค่อะ Empty สวัสดีเค่อะ

ตั้งหัวข้อ by Colt Python Fri May 06, 2011 3:51 pm

สวัสดีเค่อะ หนูชื่อ Sammy Milk เค่อะ เป็นไงกันบ้างเคอะ หนุ่มๆทั้งหลายๆๆๆๆๆ อร๊ายยยยย เขิน

อิอิอิ >_<" หนูเป็นนักมวยปล้ำหน้าใหม่นะเคอะ ใครโหดอย่าหาไม่เตือน ไม่งั้นเจอหนูกระทืบแน่เค่อะ

จำไว้นะเคอะ อีดวกส์ทั้งหลายแหล่ อีพวกผู้ชายหน้าโง่ แอ๊บแบ๊ว
Colt Python
Colt Python
UOW Jobber
UOW Jobber

ขึ้นไปข้างบน Go down

สวัสดีเค่อะ Empty Re: สวัสดีเค่อะ

ตั้งหัวข้อ by Drama Fri May 06, 2011 3:53 pm

โอ้แม่สาวน้อย บอดี้ของเจ้าช่างงดงามยิ่งนัก ได้แลเห็นเจ้าแล้วตัวข้ารู้สึกอยากจะกินตับ!!!ขึ้นมาทันทีทันใดเลยนะเนี่ย ถ้าข้าจะชวนแม่นางไปกินตับด้วยกัน แม่นางจะรังเกียจไหม
Drama
Drama
Admin
Admin

สวัสดีเค่อะ Empty Re: สวัสดีเค่อะ

ตั้งหัวข้อ by Colt Python Fri May 06, 2011 3:55 pm

Drama พิมพ์ว่า:โอ้แม่สาวน้อย บอดี้ของเจ้าช่างงดงามยิ่งนัก ได้แลเห็นเจ้าแล้วตัวข้ารู้สึกอยากจะกินตับ!!!ขึ้นมาทันทีทันใดเลยนะเนี่ย ถ้าข้าจะชวนแม่นางไปกินตับด้วยกัน แม่นางจะรังเกียจไหม
ขอบคุณที่ชมค่าาาาาาา ชแว๊ง ~
Colt Python
Colt Python
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by Abyss Fri May 06, 2011 3:55 pm

กระเทยจากไหนวะเนี่ย น่ากระทืบกลับไปสีลมซอยสี่เสียจริง
Abyss
Abyss
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by Colt Python Fri May 06, 2011 3:56 pm

Abyss พิมพ์ว่า:กระเทยจากไหนวะเนี่ย น่ากระทืบกลับไปสีลมซอยสี่เสียจริง
ไปเองสิคะ อีดอกหน้ายังกะไหปลาร้าหมกหม้อดิน อย่าสะเออะมาทำตัวเองสิคะ
Colt Python
Colt Python
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by Arm Fri May 06, 2011 4:08 pm

เห้ย น่าตาแบบนี้ สงสัยจะมีอะไรดีมากกว่าที่คิด หึหึ (หมายถึงความแข็งแกร่งนะ)
Arm
Arm
UOW Superstar

ตั้งหัวข้อ by Colt Python Fri May 06, 2011 4:12 pm

Arm พิมพ์ว่า:เห้ย น่าตาแบบนี้ สงสัยจะมีอะไรดีมากกว่าที่คิด หึหึ (หมายถึงความแข็งแกร่งนะ)

ขอบคุณที่ชมค่ะ สุดหล่อ
Colt Python
Colt Python
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by Joe Fri May 06, 2011 4:24 pm

กระเทยแก่จมูกบาน
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by Colt Python Fri May 06, 2011 4:26 pm

Joe พิมพ์ว่า:กระเทยแก่จมูกบาน
เสรือกห่าไรละคะ อีดำตับเป็ด อีเสลดคางคก กลับบ้านไปจกปลาร้าแดรกตามรูท่อไปค่ะ อีเกรียมมมม haha
Colt Python
Colt Python
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by Joe Fri May 06, 2011 4:32 pm

แหม ๆ ๆ ก็หน้าแกมันก็แก่อยู่แล้ว ดันเป็นกระเทยซะงั้น ขอถามสักคำ ใครตัดหัวให้แกฟร่ะ แหม เข้ากับหน้ามาก ๆ haha
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by Colt Python Fri May 06, 2011 4:55 pm

Joe พิมพ์ว่า:แหม ๆ ๆ ก็หน้าแกมันก็แก่อยู่แล้ว ดันเป็นกระเทยซะงั้น ขอถามสักคำ ใครตัดหัวให้แกฟร่ะ แหม เข้ากับหน้ามาก ๆ haha
ใครตัดแล้วอีดวกส์นี่มาเสรือกไรด้วยละคะ แหมๆ ชอบเสรือกเรื่องชาวบ้านจริงนะคะ ดูท่าเป็นพวกสาระแนละสิ หัวใครจะเป็นยังไงมันก็เรื่องของเค้า

ดูหัวตัวเองก่อนสิคะ หน้ายังกะปลาดุกย่างเกลือ ยังทำมาคุยโว หน้ามิอายคะ ดวกส์ ก๊าก ก๊าก
Colt Python
Colt Python
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by 3:16 Fri May 06, 2011 5:16 pm

โอ้ !! สุดยอด...ค่ายนี้รับตัวอะไรแปลกๆ เข้ามาเพิ่มอีกเนี่ย ฮ่าๆๆ..

กระผมว่าจะเป็นเกียรติต่อวงศ์ตระกูลของกระผม และของคุณมากกกกก...

ที่จะได้พาคุณไปโชว์ในงานแสดงละครสัตว์ ที่กระผมกำลังจะจัดขึ้นเร็วๆนี้..

ว่าไงครับ ? ว่้างไหม ถ้าว่างผมจะได้บอกทีมงานว่าไม่ต้องไปจ้างลิงอุรังอุตัง มาแล้ว..

เพราะกระผมหาได้แล้ว ฮี่ๆๆ
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by Colt Python Fri May 06, 2011 5:38 pm

3:16 พิมพ์ว่า:โอ้ !! สุดยอด...ค่ายนี้รับตัวอะไรแปลกๆ เข้ามาเพิ่มอีกเนี่ย ฮ่าๆๆ..

กระผมว่าจะเป็นเกียรติต่อวงศ์ตระกูลของกระผม และของคุณมากกกกก...

ที่จะได้พาคุณไปโชว์ในงานแสดงละครสัตว์ ที่กระผมกำลังจะจัดขึ้นเร็วๆนี้..

ว่าไงครับ ? ว่้างไหม ถ้าว่างผมจะได้บอกทีมงานว่าไม่ต้องไปจ้างลิงอุรังอุตัง มาแล้ว..

เพราะกระผมหาได้แล้ว ฮี่ๆๆ
อ้าว หาไม่ได้ทำไมไม่เข้ากรงเล่นเองเลยละค๊ะ อีควายยยย หาไม่ได้ก็เข้ากรงเองดิเคอะ หน้าตาแบบนี้น่าจะชอบเข้ากรงบ่อยนี่นา ส่วนลิงอุรังอุตังนั่นอะก็ต้องจ้างมาอีกนะ มันคงอยากได้เพื่อนหนะ แต่น่าเศร้าเนอะ คำพูดเหมือนจะสูงศักดิ์ที่แท้บ้านทำละครสัตว์

ทำเองเล่นเองใช่ไหมค๊ะเนี่ย ก๊ากกกกกก haha
Colt Python
Colt Python
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by 3:16 Fri May 06, 2011 5:45 pm

Colt Python พิมพ์ว่า:อ้าว หาไม่ได้ทำไมไม่เข้ากรงเล่นเองเลยละค๊ะ อีควายยยย หาไม่ได้ก็เข้ากรงเองดิเคอะ หน้าตาแบบนี้น่าจะชอบเข้ากรงบ่อยนี่นา ส่วนลิงอุรังอุตังนั่นอะก็ต้องจ้างมาอีกนะ มันคงอยากได้เพื่อนหนะ แต่น่าเศร้าเนอะ คำพูดเหมือนจะสูงศักดิ์ที่แท้บ้านทำละครสัตว์

ทำเองเล่นเองใช่ไหมค๊ะเนี่ย ก๊ากกกกกก haha

ใช้ครับ..กระผมเคยเป็นนักแสดงในละครสัตว์ แต่เดี๋ยวนี้เลิกแล้ว..

แต่ที่กรผมจะทำนี่คือทำเพื่อการกุศล เพราะตอนนี้กระผมมีอันจะกินแล้ว..

พอดีกระผมไม่ใช่พวก "วัวลืมตรีน" ผมโตมายังไง ผมได้ดีมาจากไหน..

ผมไม่ลืมหรอก ไม่เหมือนคุณนะ ที่ลืม.....

ลืมที่ตัวเองเป็นผู้ชายไง เจ๊อุรังอุตัง... ฮ่าๆๆ เจี๊ยกคร่อกกกๆๆ haha

ปล.อีควายนี่แรงไปไหมครับ - -
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by Colt Python Fri May 06, 2011 5:49 pm

3:16 พิมพ์ว่า:
Colt Python พิมพ์ว่า:อ้าว หาไม่ได้ทำไมไม่เข้ากรงเล่นเองเลยละค๊ะ อีควายยยย หาไม่ได้ก็เข้ากรงเองดิเคอะ หน้าตาแบบนี้น่าจะชอบเข้ากรงบ่อยนี่นา ส่วนลิงอุรังอุตังนั่นอะก็ต้องจ้างมาอีกนะ มันคงอยากได้เพื่อนหนะ แต่น่าเศร้าเนอะ คำพูดเหมือนจะสูงศักดิ์ที่แท้บ้านทำละครสัตว์

ใช้ครับ..กระผมเคยเป็นนักแสดงในละครสัตว์ แต่เดี๋ยวนี้เลิกแล้ว..

แต่ที่กรผมจะทำนี่คือทำเพื่อการกุศล เพราะตอนนี้กระผมมีอันจะกินแล้ว..

พอดีกระผมไม่ใช่พวก "วัวลืมตรีน" ผมโตมายังไง ผมได้ดีมาจากไหน..

ผมไม่ลืมหรอก ไม่เหมือนคุณนะ ที่ลืม.....

ลืมที่ตัวเองเป็นผู้ชายไง เจ๊อุรังอุตัง... ฮ่าๆๆ เจี๊ยกคร่อกกกๆๆ haha

ปล.อีควายนี่แรงไปไหมครับ - -
อุ้ยๆๆ หน้าตาเดนมนุษย์ขนาดนี้ ทำการกุศลเป็นกับเค้าด้วยหรอค้าาาา นึกว่าทำเป็นแต่การอกุศล แต่หน้าตาแบบนี้ทำไปคงไม่ได้กุศลหรอกนะ เพราะหน้าแบบนี้ กุศลไม่น่าจะเข้าัตัวได้เลยนะฮ้า
Colt Python
Colt Python
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by 3:16 Fri May 06, 2011 6:03 pm

Colt Python พิมพ์ว่า: อุ้ยๆๆ หน้าตาเดนมนุษย์ขนาดนี้ ทำการกุศลเป็นกับเค้าด้วยหรอค้าาาา นึกว่าทำเป็นแต่การอกุศล แต่หน้าตาแบบนี้ทำไปคงไม่ได้กุศลหรอกนะ เพราะหน้าแบบนี้ กุศลไม่น่าจะเข้าัตัวได้เลยนะฮ้า

อุว๊ะ ฮ่าๆๆ ตลกจริงๆเนอะ คุณนี่ก็ว่ามาได้ ฮ่าๆๆ บ้านมีกระจกไหมเนี่ย ฮ่าๆๆ

อ๋อ นี่หน้ากระผมมันเดนมนุษย์ขนาดนั้นเลยเหรอ อ๋อเหรอ ขนาดนั้นเลย ฮ่าๆๆ...

ขอโทษนะที่ผมมันดำแถมเป็นตุ๊ดอีกด้วย ฮ่าๆๆ พูดออกมาได้ ฮ่าๆๆ

ตลกจริงๆ ฮ่าๆๆ
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by Joe Fri May 06, 2011 6:58 pm

อีกระเทยนี่ด่าแรง ฮ่ะ ๆ ระวังโดนรุมกระทืบนะ เพราะคนที่หมั่นไส้แกนี่มันก็มากอยู่นะ haha
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by bobby lashlo Fri May 06, 2011 7:39 pm

ผมตังหากที่จะกระทืบคุณ
bobby lashlo
bobby lashlo
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by Arm Fri May 06, 2011 8:54 pm

bobby lashlo พิมพ์ว่า:ผมตังหากที่จะกระทืบคุณ

บ่นอะไรงึมงำๆว่ะ?? ปั๊ดตบดิ้น ไอ้ควายดำทะมึนเอ้ย!!!!!!!
Arm
Arm

ตั้งหัวข้อ by Drama Sat May 07, 2011 3:13 am

อย่ารังแกสุภาพสตรีแสนสวยผู้นี้สิครับ มันไม่ดีเลยนะ ดูไม่เป็นสุภาพบุรุษเอาซะเลยง่ะ ยังไงช่วยใจเย็นๆกันก่อนดีมั้ยครับ แล้วลองรับประทานตับหวานกันดูสักเล็กน้อยถึงปานกลาง รับประกันได้ว่า เลือดลมไหลเวียนสูบฉีดไปทั่วร่างกายและจากนั้น พวกคุณๆจะมองเห็นความสวยของสุภาพสตรีผู้นี้เองครับผม
Drama
Drama
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by Colt Python Sat May 07, 2011 9:01 am

3:16 พิมพ์ว่า:
Colt Python พิมพ์ว่า: อุ้ยๆๆ หน้าตาเดนมนุษย์ขนาดนี้ ทำการกุศลเป็นกับเค้าด้วยหรอค้าาาา นึกว่าทำเป็นแต่การอกุศล แต่หน้าตาแบบนี้ทำไปคงไม่ได้กุศลหรอกนะ เพราะหน้าแบบนี้ กุศลไม่น่าจะเข้าัตัวได้เลยนะฮ้า

อุว๊ะ ฮ่าๆๆ ตลกจริงๆเนอะ คุณนี่ก็ว่ามาได้ ฮ่าๆๆ บ้านมีกระจกไหมเนี่ย ฮ่าๆๆ

อ๋อ นี่หน้ากระผมมันเดนมนุษย์ขนาดนั้นเลยเหรอ อ๋อเหรอ ขนาดนั้นเลย ฮ่าๆๆ...

ขอโทษนะที่ผมมันดำแถมเป็นตุ๊ดอีกด้วย ฮ่าๆๆ พูดออกมาได้ ฮ่าๆๆ

ตลกจริงๆ ฮ่าๆๆ
ตลกหรอคะ อุ๊ย! ขนาดทำหน้าตาปกติยังบรือๆเดนๆ สุดสังคะโรหมาขนาดนี้ เวลาขำหน้าจะออกมากะหลั่วหมาขนาดไหนละเนี่ย ว้าย! ตายละไม่อยากจะนึก นึกแล้วนึกถึงเฟรดดี้ ครุเกอร์ อ้าย! เฟรดดี้ ยังหน้าตาดีกว่าเลย ว่างๆเนี่ย ถ้าจะขำนะคะ เอามือปิดหน้า ปิดตาไว้นะคะ ไม่งั้นคนแห่หนีกระเจิงเหมือนเจอพรีเดเตอร์แน่ค่ะเธอ เอ๊! ความจริงไม่เหมือนหรอกค่ะ แต่มัน..........ใช่เลยล่ะ

อีกอย่างบ้านเดี๊ยนหนะมีกระจกค่ะ แต่ดูท่ากระจกบ้านเดี๊ยนมันส่องแล้ว มันจะส่องความสง่าไปไม่ถึงพวกสัมภเวษีบางตัวที่บ้านมีกระจกแต่ส่องแล้วความอัปลักษณ์มันปรากฏทุกวี่วันนะคะ
Colt Python
Colt Python
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by 3:16 Sat May 07, 2011 10:44 am

พอๆอย่าพูดนะ กระผมหัวเราะจนจะท้องแตกตายอยู่แล้ว ฮ่าๆๆ โอ๊ยย ปวดท้องงง.

ฮ่าๆๆ อ๊าก ปวดทะ ทะ ท้องงง ฮ่าๆๆ ไม่ไหวๆ ไม่เอาละผมไม่คุยกับคุณละ ฮ่าๆๆ โอ๊ยยๆ
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by Colt Python Sat May 07, 2011 2:02 pm

3:16 พิมพ์ว่า:พอๆอย่าพูดนะ กระผมหัวเราะจนจะท้องแตกตายอยู่แล้ว ฮ่าๆๆ โอ๊ยย ปวดท้องงง.

ฮ่าๆๆ อ๊าก ปวดทะ ทะ ท้องงง ฮ่าๆๆ ไม่ไหวๆ ไม่เอาละผมไม่คุยกับคุณละ ฮ่าๆๆ โอ๊ยยๆ
ว้ายตายละ มีพวกวิตถารอยู่ด้วยหรอเนี่ย มาตรฐานการนำเข้านักมวยปล้ำที่นี่ วัดกันที่ตรงไหนละเนี่ย ถึงเอาไอ้วิตถาร นี่มาเข้าสมาคม อุ๊ย!ว้ายตายละ บ้าบอจริงๆ อยู่ดีๆมา บอกไม่คุย ว้าย! อะไรกันล่ะเนี่ย ไม่นึกเลยนะเนี่ย ว่ากลัวขึ้นสมองขนาดต้องมาหาข้ออ้างเลยหรอเนี่ย ว้ายๆๆๆๆๆๆๆๆ ป๊อดนี่หว่า บอกไม่อยากคุย จะหนีไปไหนหรอจ๊ะ

โอ้ยขำท้องแข็จนไม่คุย haha haha haha haha haha haha haha haha haha กระจอกจริ๊งๆเลยค่ะ ป๊อดแล้วแถมยังกระจอก นี่เดี๊ยนคุยกับตัวไรอยู่คะเนี่ย หมาหรือแมว หรือสัมภเวษีตัวผู้หน้าโง่แถวไหนกันละเนี่ย อะ โฮะๆๆ หึ หึ หึ หึ หึ หึ หึ หึ
Colt Python
Colt Python
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by 3:16 Sat May 07, 2011 4:32 pm

Colt Python พิมพ์ว่า:

ว้ายตายละ มีพวกวิตถารอยู่ด้วยหรอเนี่ย มาตรฐานการนำเข้านักมวยปล้ำที่นี่ วัดกันที่ตรงไหนละเนี่ย ถึงเอาไอ้วิตถาร นี่มาเข้าสมาคม อุ๊ย!ว้ายตายละ บ้าบอจริงๆ อยู่ดีๆมา บอกไม่คุย ว้าย! อะไรกันล่ะเนี่ย ไม่นึกเลยนะเนี่ย ว่ากลัวขึ้นสมองขนาดต้องมาหาข้ออ้างเลยหรอเนี่ย ว้ายๆๆๆๆๆๆๆๆ ป๊อดนี่หว่า บอกไม่อยากคุย จะหนีไปไหนหรอจ๊ะ

โอ้ยขำท้องแข็จนไม่คุย haha haha haha haha haha haha haha haha haha กระจอกจริ๊งๆเลยค่ะ ป๊อดแล้วแถมยังกระจอก นี่เดี๊ยนคุยกับตัวไรอยู่คะเนี่ย หมาหรือแมว หรือสัมภเวษีตัวผู้หน้าโง่แถวไหนกันละเนี่ย อะ โฮะๆๆ หึ หึ หึ หึ หึ หึ หึ หึ

พูดถึงมาตรฐานการรับนักมวยปล้ำของที่นี่หน่ะเหรอ กระผมว่ามาตรฐานของที่นี่ต่ำมากกกกกกกกกกก...จริงๆนะ

อยากจะลองถามผู้บริหารดูว่าไม่มีนักมวยปล้ำใหม่ๆดีๆ มาสมัครแล้วเหรอ ? ถึงไปเอาลิงอุรังอุตัง แต่นิสัยคล้ายชะนีมาปล้ำเนี่ย ?

กระผมต้องยอมรับเลยนะว่ากระผมกลัวคุณกลัวจริงๆ แต่ผมว่าไม่แปลกนะที่กลัวคุณ หนังหน้าอย่างนี้ใครไม่กลัวก็แปลก จริงมะ ?

และที่กระผมเบื่อที่จะคุยกับคุณคือกระผมเบื่อ เบื่อที่จะต้องไปเถียงกับพวกกระเทยดำ หน้าตา....เอ่อไม่อยากพูดถึงอ่านะ ที่ชอบพูดจาหยาบคาย..

ไร้สกุล ชั้นต่ำ ไร้การศึกษา ไม่มีวัฒธรรม ฯลฯ เอาล่ะ ขอให้เข้าใจตรงกันนะ
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by bigpro Sat May 07, 2011 5:35 pm

นอกบท : กระทู้นี้ด่ากันสะใจจนผมไม่กล้าต่อบทด้วย 555 มันจะเสียกกิมมิค

Backstage: น้องสาวจ๊ คืนว่างไปกินเนอร์กับพี่รึเปล่า
bigpro
bigpro
UOW Rookie
UOW Rookie

หน้า 1 จาก 2 1, 2  Next

ขึ้นไปข้างบน