Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HISO 9/5/2011: Warming Up

songnoy
bital007
azlamwit
3:16
bigpro
otaku69
10 posters

Go down

HISO 9/5/2011: Warming Up Empty HISO 9/5/2011: Warming Up

ตั้งหัวข้อ by otaku69 Mon May 09, 2011 7:09 pm

Misery Business By Paramore

I'm in the business of misery
Let's take it from the top
She's got a body like an hourglass
That's tickin' like a clock
It's a matter of time before we all run out
When I thought he was mine
She caught him by the mouth

I waited eight long months
She finally set him free
I told him I couldn't lie
He was the only one for me
Two weeks and we had caught on fire
She's got it out for me
But I wear the biggest smile

Whoa, I never meant to brag
But I got him where I want him now
Whoa, it was never my intention to brag
To steal it all away from you now
But god, does it feel so good
'cause I got him where I want him now
And if you could then you know you would
'cause god, it just feels so
It just feels so good

Second chances, they don't ever matter
People never change
What's a whore, you're nothing more
I'm sorry, that'll never change
And about forgiveness
We're both supposed to have exchanged
I'm sorry, honey, but I passed that up
Now look this way

Well, there's a million other girls who do it just like you
Looking as innocent as possible
To get to who they want and what they like
It's easy if you do it right
Well, I refuse, I refuse, I refuse

But I got him where I want him now
Whoa, it was never my intention to brag
To steal it all away from you now
'cause I got him where I want him now
And if you could then you know you would

I watched his wildest dreams come true
And not one of them involving you
Just watch my wildest dreams come true
Not one of them involving

HISO 9/5/2011: Warming Up 2636178197_143bef7b24
HISO 9/5/2011: Warming Up Hisologo

HISO 9/5/2011: Warming Up WWE%20opening
ตู้มๆๆๆๆๆๆ บรึ้มๆๆๆๆๆ อ๊อดๆๆๆๆ

แจ็คกี้&บ.บู๋: สวัสดีครับ!!

แจ็คกี้: ยินดีต้อนรับสู่วีคที่สองของศึก HISO ของเรา!!
บ.บู๋: วันนี้มีอะไรรอเราอยู่บ้างครับ แจ็คกี้?!
แจ็คกี้: วันนี้จะมีการปล้ำอุ่นเครื่องของ 1 ใน 2 นักมวยปล้ำที่จะไปปล้ำชิงแชมป์ Ultimate Master กันในศึก Victory Way นะครับ!! นั้นคือ Muhammad จะเจอกับ Frederick Sabin!!
บ.บู๋: โอ้วว ว้าวว คืนนี้เราจะได้เห็นฟอร์มการปล้ำของ Muhammad กันอีกครั้งนะครับ!
แจ็คกี้: ยังไม่หมดเท่านั้นครับ คู่เอกของเราคืนนี้! เป็นการเจอกันของ Rixor Buster vs Savior Joel!!
บ.บู๋: อื้อหือ คู่นี้ก็ไม่แพ้กันเลย แต่ที่ผมคาใจอีกเรื่องคือสิ่งที่แชมป์ Red Zone คนใหม่ซิงๆ ของเราทิ้งท้ายไว้เมื่อสัปดาห์ที่แล้วนะครับ! ไม่รู้ว่าเค้าต้องการจะบอกอะไร
แจ็คกี้: ก็ต้องติดตามกันในคืนนี้แหละครับ รับรองรู้กันแน่นอน!
บ.บู๋: เอ๊ะ ดูเหมือนมีสัญญาณภาพมาจากหลังฉากครับ

บนจอยักษ์ของสนามมีภาพ Bital และเหล่าเป็ดของเค้าปรากฏขึ้น

ก๊าบ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

BItal : เฮ้ย!!! นั่งกันเป็นระเบียบหน่อยไม่ได้หรืออย่างไรกองทัพเป็ดที่รักของชั้น

HISO 9/5/2011: Warming Up 180_1

Bital : เอาล่ะ คิดว่าวันนี้พวกแกคงรู้แล้วนะว่าชั้นต้องขึ้นปล้ำ เพราะฉะนั้นช่วยอยู่กันอย่างสงบอย่าไปรบกวนใครเค้าอีกรู้ไหม

เป็ด : ก๊าบ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ( แปลเป็นไทยว่า เมิงพูดไรกุฟังไม่รู้เรื่อง )

Bital : ส่วนแก Pak แกต้องรับปากกับชั้นว่าแกจะไม่ไป “กระโดดเข่าลอย” ใส่ใครอีกเป็นอันขาด อย่าให้ใครมาดูถูกศักดิ์ศรีตระกูลเป็ดของเราได้!!! ไหนตะโกนดังๆตามชั้นมาสิ Duck!!! Duck!!! Duck!!! Duck!!!

เป็ด : ก๊าบ ๆ ๆ ๆ ( แปลเป็นไทยว่า บ่นวรนุชอะไร )

HISO 9/5/2011: Warming Up 30865n_image003_L

Bital : เอาล่ะ และด้วยพลังอำนาจของเครื่องดื่มชูกำลังที่ผลิตโดยเป็ด ชั้นจะต้องก้าวขึ้นไปเหนือกว่าไอ้หมอผีที่มันหยามชั้นให้ได้

แจ๊คกี้ : ก็เพิ่งรู้นะครับว่าไอ้ที่เราใช้ขัดห้องน้ำกันอยู่ มันเป็นเครื่องดื่มบำรุงกำลังของเป็ด

บ.บู๋ : ว่างๆสงสัยต้องลองดื่มดูมั่ง เผื่อจะปึ๋งปั๋งทั้งวันทั้งคืน

แจ๊คกี้ : แถมท่าทางดื่มได้ไม่จำกัดด้วย เพราะไม่ได้มีเขียนเตือนไว้ว่า ห้ามดื่มเกินวันละ 2 ขวด

บ.บู๋ : อย่ามัวพูดพร่ำทำเพลง เรามาดูคู่แรกกันเลยดีกว่าครับ

เพลง I Made It ดังขึ้น

Maria Ozawa: Introducing first, from Nijmegen Holland, weighted at 230 Pounds....Michael! Konchesky!!!

HISO 9/5/2011: Warming Up Justin-gabriel_display_image

Michael Konchesky เดินเก๊กออกมานิ่งๆ แล้วขึ้นเวทีไปเงียบๆ

เพลง n.W.o. Black & White ดังขึ้น

Mario Ozawa: And his opponent, from Newark , New Jersey, weighted at 248 pounds...BJ! Patrick!!

HISO 9/5/2011: Warming Up Justin_GabrielvsHISO 9/5/2011: Warming Up SteveCorino

แก๊งๆ!!!~ เอาละครับเริ่มแมชท์มาถึง!!~ทั้งคู่จังจดๆจ้องๆกันอยู่!!!~ท่าทางไม่มีใครเปิดก่อนแน่ครับงานนี้!!!~ทั้ง2เลยตกลง ประมือกันหน่อยครับเอ้า!!!~BJ ท่าทางจะแรงเยอะกว่าครับ!!~!แต่ดันไม่ไป!!~Michael เห็นท่าไม่ดี ปล่อยมือแล้วจัดการต่อยใส่BJทันทีครับ!!!~ต่อยๆๆๆๆๆๆๆ!!!~ เห้ยๆ!!~BJโดนต่อยไปติดกับTBแล้วครับ!!!~กรรมการเข้ามาแยก Michael ออกไปก่อนครับ!!!~จังหวะนี้แหละ BJ แกเอาบ้างครับ!!!~ลากคอของMichael เหวี่ยงเข้าTB แล้วจัดการต่อยคืน ต่อยๆๆๆๆๆๆๆๆเห้ยๆได้กำไรเกินไปแล้ว!!~ต่อยๆๆๆๆๆๆๆ เห้ยๆๆ!!!~กรรมการต้องมาแยกอีกรอบครับ!!!~ BJ ได้สวนกลับแถมได้กำไรอีกตะหาก!!!~Michael โดนเข้าไปถึงกับมึน!!~BJ เข้าไปจัดการต่อทันที!!~จับMichael ขึ้นมาจัดการ!!!~ suplex !!!~จัดการ!!!~ยกไม่ได้ครับ!!~Michael ฝืนไว้แล้วจัดการต่อยท้อง!!!~ต่อย!!!~ต่อย!!!~ต่อย!!!~งานนี้BJ ต้องปล่อยครับ!!!~BJกำลังเผลอๆ!!!~Michael เลยจัดการ!!!~ Jawbreaker เข้าไปเต็มๆครับ!!!~โอ้ว!!BJ ปากเกือบแตก!!!~Michael จัดการต่อทันทีอย่างรวดเร็วด้วย!!!~ Enzuigiri !!!~ ไม่โดนครับ!!!~ BJ หลบทันแล้วจัดการสวนกลับคืนไปทันทีด้วย!!!~ Belly to belly side suplex !!!~ฟาดMichael ลงพื้นเต็มๆครับ!!!~โอ้วโห้วเสียงดังฟังชัดแบบนี้!!!~BJ จัดการกดทันทีครับ!!!~

1………………………………………………..

ได้ไปหนึ่งเดียวไปก่อนครับ!!!~อย่าเพิ่งรีบร้อนไปไหน!!!~BJ เลยจัดการลากคอของMichael ขึ้นมาจัดการ!!!~ Neck breaker จัดการ!!!~แต่Michael ฝืนไว้ครับ!!!~จัดการศอกเข้าเต็มๆท้องของ BJ !!!!~ BJ ยอมปล่อยครับ Michael เลยจัดการ เตะท้อง!!!~เตะขา!!!~เตะหน้า!!!~เตะไหล่!!~แล้วจัดการปิดด้วย หมุนเตะ!!!~เข้าไปเต็มๆครับ!!!~โอ้วโห้ว!!~เข้าไปเต็มๆลมครับ!!!~BJ หลบนัดสุดท้ายได้ครับ!!!~Michael เสียจังหวะทันที!!!~BJเลยจัดการสวนคืนด้วย ต่อย!!!~ต่อย!!!~ต่อย!!~แล้วจัดการ!!!~แต่เอ้า!!~BJ ทำช้าไปครับ!!!~Michael แกสวนคืนด้วย Enzuigiri เข้าไปเต็มๆปากเต็มๆคำของ BJ เลยครับ!!!~ Michael เลยไม่รอช้ากดทันทีเอ้า!!!~

1………………………………………………………

ยั๊ง!!!~

ได้ไปเกือบ2ครับ!!!~ Michael เลยจัดการเข้าไปต่อยหน้าของBJ เสริมครับ!!!~ต่อยๆๆๆๆๆๆ !!!~BJ ยังมีอาการมึนๆครับ Michael เลยลากคอของ BJ ขึ้นมาจัดการ!!~ STO Backbreaker !!!~เข้าไปเต็มๆครับ!!!~โอ้ว!!~หลังของBJฟาดกับพื้นเวทีอย่างแรง!!!~ Michael เลยจัดการวิ่งเข้าเชือกเสริมแรงแล้วจัดการต่อทันทีด้วย!!!~ เอ้า!!!~BJหลบได้แล้วแก้เป็น Sleeper Hold ทันทีครับ!!!~โอ้วๆๆๆๆ Michael โดน Sleeper Hold เข้าไปจะทนได้ไหมครับ!!!~ เอาแล้วๆ Michael แรงยังเหลือเยอะพยายามจับเชือก!!!~จับได้ไหม!!!~ จับไม่ได้ครับ!!~BJแกฝืนไว้ซะ!!!~Michael เลยจัดการดันตัวไปติดกับ TB ครับ!!!~โอ้วแบบนี้รอดครับ!!!แต่BJ ไม่ยอมให้รอดครับ จัดการต่อทันทีทันใดไม่ให้Micheal ตั้งตัวอะไรทั้งสิ้น!!!~ BJ จัดการ Russian leg sweep เต็มๆครับ!!!~โอ้วโห้ว !!!~หลังของMichael ก็กระแทกพื้นเวทีแรงน่าดูครับ!!!~BJกดบ้างเอ้า!!!~

1……………………………………………..

2………………………………………………

ยั๊ง!!!~ ได้2ไปก่อนครับ!!!~ BJ ไม่รีบร้อนลากคอของ Michael ขึ้นมา!!!~ แต่Micheal จัดการ Low blow !!!!~ เห้ย!!!~กรรมการดันไม่เห็นซะอีก!!!~โอ้ย!!!~BJ เข็บสิครับงานนี้น้องชายของ BJ ยังอยู่ครบไหมนั้น!!!~ Michael ไม่รอช้าจัดการ ต่อย!!!~ต่อย!!~!ต่อย!!!~ กะเอาให้BJ หลับเลยครับงานนี้!!~Michael เลยไม่รอช้าจัดการ เตะท้อง!!!~เตะท้องอีก!!~เตะหลัง!!~เตะก้น!!~เตะขา!!!~เตะแขน!!!~ เตะหัว!!~แล้วปิดท้ายด้วย!!~หมุนเตะ!!! โดนเข้าไปเต็มๆครับ!!!~โอ้วโห้ว BJ โดนเตะไปหลายดอกเริ่มมึนแล้วครับ!!!~ Michael เลยจัดการ Spinning Heel Kick !!!~โดนไปจังๆเลยครับ!!!~โอ้วโห้ว!!~โดนเข้าไปเต็มๆหน้าของ BJ เลยครับ แต่!!!!~BJ ยังทนไว้ครับ ไม่ยอมล้ม!!~Michael เลยจัดการ Spinning Heel Kick อีกทีเต็มๆครับ!!!~โอ้ว!!!~ฟันหลุดหรือเปล่าก็ไม่รู้ครับงานนี้ BJ สลบไปแล้วครับ แต่ Michael ไม่ยอมจัดการทิ้งตัว Big Splash แถมไปอีกทีนึงแล้วกดทันทีครับเอ้า!!!~

1……………………………………………………….

2………………………………………………………

3……………………………………………………..

เห้ย3แล้วครับ!!!~ จบแมทช์ทันทีครับ!!~

ยังๆ!!!~ขอของ BJ พาดเชือกอยู่โน่น!!!~

เล่นเอาใจหายใจคว่ำเลยครับ!!!~งานนี้!!~Michael ถึงกับด่ากรรมการ “นับช้าอะไรจริงๆ!!!~”Michael ลำคาญครับ วิ่งขึ้นTB รอปิดฉากทันทีครับ!!!~ Michael ได้จังหวะจัดการกระโดด!!!!~ Generation Splash (720 Splash ) !!!!!!!~จัดการกระโดด!!!~ไม่รอดครับ!!!!~โห้วโอ้ว(โอ้วโห้ว)!!~ Michael ครับที่ไม่รอด!!!~BJ แกหลบทันครับ!!!~Michael เลยลงมาทับพื้นถึงกับจุกเลยครับ!!~แต่BJหายจุกแล้ว!!!~จัดการเข้ามาต่อย!!!~ต่อย!!~ต่อย!!!~ต่อย!!!~ต่อย!!!~ต่อย!!!~ต่อย!!!~ต่อย!!!~ต่อย!!!~โหต่อยใหญ่ครับ!!!~ BJ จัดการสวนคืนอีก ลากคอของ Michael ขึ้นมาจัดการ!!!~ Vertical Suplex เต็มๆครับ!!!~แต่ไม่พอใจ BJ ครับงานนี้!!!~ BJ เอาคืนอีกจัดการเหวี่ยงMichael เข้า TB แล้วจัดการต่อทันทีด้วย Back breaker to Sidewalk slam !!!~เต็มๆครับงานนี้ แต่ยังไม่จบง่ายๆครับ!!!~ BJ ลากคอของ Michael ขึ้นมาจัดการ Pumphandle Slam ฟาดลงพื้นเต็มๆครับ!!~โอ้วโห้ว Michael โดนเข้าไปชุดใหญ่แบบนี้ถึงกับสลบเลยครับ BJ เลยจัดการ กดทันทีเอ้าเห้ย!!!~

1………………………………………….

2……………………………………………

ยั๊ง!!!~

เอาแล้วครับ!!!~ BJ จัดการเตรียมปิดฉากทันทีครับ!!!~ Michael เหมือนรู้ใจค่อยๆลุกขึ้นมาแล้วครับ!!!~ BJ เลยจัดการปิดฉากทันทีด้วย !!!~ BJ Cutter (Cutter)!!!!~ แต่ Michael ไม่ยอม วิ่งเข้าไปจับเชือก ไม่เอา!!~ไม่ไป!!!~ กรรมการเลยเข้ามาแยก BJ ออกไปครับ!!!~แต่มัวแต่แยก Michael ใช้จังหวะนี้ จัดการ จิ้มตาของ BJ ทันทีครับ!!!~เห้ย!!!~จิ้มไป2ข้างซะด้วย!!!~ BJ ดิ้นๆๆๆๆๆ Michael เลยได้จังหวะจัดการทันทีด้วย!!!~ Generation Blood(Code Breaker) ไม่รอดครับ BJ!!!~โดนเข้าไปดอกนี้เต็มๆเลยครับ!!!~ Michael เลยจัดการกดทันทีครับ!!~

1…………………………………………….

2……………………………………………

3………………………………………………

Here is your winner: Michael Konchesky

บ.บู๋: คู่เปิดรายการของเราเป็น Michael นะครับที่ชนะไปได้
แจ็คกี้: นี้ยังแค่เริ่มต้นครับ ตอนนี้ Woody อยู่หลังฉากเตรียมสัมภาษณ์ Muhammad ก่อนที่เข้าจะออกมาปล้ำครับ

ภาพตัดไปหลังเวที Woody ยืนอยู่กับ Muhammad

HISO 9/5/2011: Warming Up Sabu-timeline-ecw

Woody: สวัสดีครับ Muhammad รู้สึกว่าวันนี้คุณจะมีโปรแกรมปล้ำอุ่นเครื่องกับ Frederick Sabin นะครับ มีอะไรจะพูดก่อนออกไปปล้ำมั้ยครับ
Muhammad: นะมัสสเต คุณ Woody การอุ่นเครื่องครั้งนี้มันคงไม่ง่ายเมื่อต้องเจอกับ Sabin แต่มันก็ไม่ได้ยากเกินไปด้วยเหมือนกัน เค้าจะเป็นแค่ทางผ่านให้ชั้นก้าวขึ้นไปสู่ตำแหน่าง Ultimate Master เท่านั้นเอง
Woody:อืมม...น่าสนใจมากนะครับ เพราะฉะนั้นคุณมั่นใจเต็มร้อยใช่มั้ยครับ? คืนนี้
Muhammad: แน่นอนอยู่แล้ว ชั้นจะออกไปแสดงให้เห็นว่าทำไมชั้นถึงสมควรเป็นแชมป์ Ultimate Master!
Woody: อ่าครับ แล้วคำถามสุดท้ายนะครับ มีความคิดเห็นยังไงกับคู่ต่อสู้ของคุณ Matt Hades ครับ
Muhammad: Matt เป็นนักมวยปล้ำที่ดีอีกคนใน HISO แต่อย่างที่บอก ไม่มีใครคู่ควรกับแชมป์ Ultimate Master มากไปกว่าชั้นอีกแล้ว
?????: แหมๆๆๆๆๆๆ ขนาดนั้นเลยหรอครับ

เจ้าของเสียงไม่ใช่ใคร Matt Hades นั้นเอง

Hades: หวัดดีค้าบ ^^ ผมแค่บังเอิญเดินผ่านมาพอดี ไม่มีอะไร๊ ไม่มีอะไร
Muhammad: (มองหน้า Hades เงียบๆ)
Hades: โถ๋ๆๆ อย่าจ้องกินเลือดกินเนื้อกันอย่างนั้นซิ ผมกลัวแล้วๆ เอาเป็นว่าโชคดีกับแมทต์คืนนี้ละกันนะครับ ^^

แล้ว Hades ก็เดินจากไปเงียบๆ

ภาพตัดมาที่เวที

I Am The Best Wrestler Because I Am The Sick

เพลง Estranged ดังขึ้น

Maria Ozawa: Introducing first, from Los Angelis, USA, weighted 265 pounds....The Sick!!

The Sick ก็เดินออกมาแล้วก็มีพลุจุดขึ้นข้างหน้า TT ปังๆๆๆบูมๆๆๆ แล้ว Sick ก็ขึ้นเวทีไปยืนเก๊กบน TB ชูมือครบทั้ง 4 มุม

HISO 9/5/2011: Warming Up The+rock

เพลง Kangaroo-Remi Gaillard-Song ดังขึ้น

Maria Ozawa: And his opponent, from Van Nuys, California USA, weighted 190 pounds......Bital!!!

Bital ออกมาเดินเป็ดโชว์แฟนๆก่อนจะวิ่งขึ้นเวทีทันใด!

HISO 9/5/2011: Warming Up 01ricardo

HISO 9/5/2011: Warming Up Th_The_Rock30vsHISO 9/5/2011: Warming Up Th_Ricardo_Rodriguez

แก๊งๆๆๆๆเอาละครับมวยดีทีสปอร์ตเราขอเสนอเห้ยมาเกี่ยวไรฟะไอ้มวยดี = =” ช่างหัวมันมาดูแมตซ์ต่อเริ่มมาก็ประมือกันก่อนเลยครับ Bital พลิกตัวมาแล้วบิดแขนครับแล้วดัน Sick ไปติดมุมแล้ว Bital พูดกรอกหู Sick ว่า “ก๊าปๆๆๆๆๆๆๆๆ” เห้ย พูดทำไมประโยคแค่นี้ Sick สะบัดตัวมาแล้ววิ่งไปเจอ Bital จับใส่ Powerslam ครับแต่ Sick เบี่ยงตัวได้ Bital เลยไม่ได้ใส่ไป Bital วิ่งไปแล้ว Crossbody ใส่ Sick ครับ Sick โดนไปแต่ไม่ล้มครับเซไปติดมุมแทน Bital วิ่งมาทำมือแบนๆเป็นปากเป็ดแล้วมาทิ่มปาก Sick เต็มๆเลยครับ Sick เดินเซไปเลยครับ Bital เดินตามมาจับ Sick ใส่ Suplex ครับ Sick เบี่ยงตัวลงมาด้านหลังได้แล้วจับใส่ Back Suplex ครับแต่ Bital ไม่ยอมศอกๆๆๆๆแล้วบิดตัวมา Enzugiri ครับ Sick ทรุดลงไป Bital เด้งเชือกมาแล้ว Big Boot ครับเจอ Sick จับขาไว้แล้วผลักออก Bital วิ่งกลับไปเจอ Dropkick สวนกลับโดยSick ครับ Bital ล้มไปแล้วรีบลุกมาครับจับ Sick มาแทงเข่าๆๆๆแล้วกระโดดเข่าลอย!!!!!!!!! ตู้มเต็มๆคางเลยครับ Bital กดทันที

1.......................

2…………………….

3........................ลบ 1 ครับเห้ยก็บอกไปตรงๆดิว่าได้แค่ 2 จะมาพูดทำไมเยอะแยะฟะ Bital ลุกขึ้นมาลาก Sick มาเจอ Sick ลงทุนแบกตัว Bital มาแล้วใส่ Northern Light Suplex ครับ Bital ลุกขึ้นมาเซไปติดเชือกเจอ Sick วิ่งมา Big Boot ไปเต็มๆเลยครับ Bital ตายคาเชือกเลยครับ Sick ลาก Bital มาเหวี่ยงอัด TB แล้ว Sick เข้าไปใส่อีกครับ Big Boot จัดไปอีกดอก Bital แทบตายเลยครับ Sick จับ Bital ขึ้นมาแล้วต่อยๆๆๆๆๆๆ Bital แทบทรุดลงไป Sick จัดให้อีกเตะๆๆๆๆ Dropkick อีก Bital ลงไปนอน Sick กระทืบๆๆๆๆๆๆๆแล้วลาก Bital มาจัดเลยครับใส่ Neck Breaker ไปแล้วลาก Bital ขึ้นมาอีก Sick ยังไม่พอใจจับ Bital ใส่ Belly To Belly Suplex ครับ Bital ไม่ยอมละพอดิ้นๆได้แล้วต่อยๆๆๆๆๆแล้วเด้งเชือกมาแต่เจอ Sick ใส่ Sick Drop(Samoa Drop) ไปเต็มเลยครับ Bital ตายหยังเขียด Sick เดินมากดครับ

1..........................

2........................

ณ ห้อง Locker : DRC นั่งท่องมนตร์หน้าโต๊ะหมู่บูชา

HISO 9/5/2011: Warming Up 859_36720_Image

ตัดกลับมาที่เวที

ยังคงมีแต่เธอเหมือนเดิมไม่เคยเปลี่ยน ยังมีแต่เธอหมือนเดิมไม่เคนเปลี่ยนไป~~~~ เห้ยใครมาร้องเพลงเมพๆว่ะ ช่างมันแล้วตรงนั้นได้เท่าไหร่ว่ะ 2 ครับ = =” Sick บ่นพึมพำๆๆๆจะท่องบทสวดมนต์รึไงว่ะแก = =” Sick ลาก Bital มาแล้วเหวี่ยงตกเวทีไปครับ Sick ลงตามไปครับแล้วลาก Bital มาเหวี่ยงอัดกับบันไดเหล็กครับแต่ Bital รีเวอรส์ได้ครับเหวี่ยง Sick ไปอัดกับบันไดเหล็กตายไป กรรมการด้านบนนับ 3 แล้วนะครับ Bital เดินมาลาก Sick มาแล้วจับใส่ Drown(twist of fate) ตู้ม!!!!~ โดนไปเต็มๆเลยครับ Sick นอนนิ่งไปแล้ว Bital เห็นด้านบนครับกรรมการนับ 7 แล้ว Bital เหวี่ยง Sick ขึ้นไปบนเวทีแล้วขึ้นตามครับแล้วเห้ยๆๆๆๆๆๆอะไรมาครับท่าน มันคือ.................................. ควายธนู!!!!!!!!!!! ครับท่าน ควายธนูวิ่งมาอย่างเร็วครับ แล้วพุ่งตรงมาที่ Bital ครับ Bital วิ่งขึ้นเวทีเจอ Sick ถีบตกลงไปข้างล่างอีกครับ Bital ไม่มีทางเลือกแล้วครับ ก็วิ่งดิเห้ยยยยยยยยยยยยยยย Run Run Davil Run~~~~~

กรรมการนับ 8 แล้วเว้ยยยยยยย

Bital วิ่งหนีแบบไม่คิดชีวิตเลยครับวิ่งไปไกลเลยยยยย กรรมการนับ 9

เห้ยๆพอๆไม่ต้องลุ่นแม่งละ Bital วิ่งหายไปแล้ว กรรมการนับ 10!!!!!! แก๊งๆๆๆๆๆ

Here Your Winner : The Sick

แจ็คกี้: โอ้โห! เล่นกันอย่างนี้เลยนะครับ DRC!
บ.บู๋: เป็ดเจอควายถนูเล่นงานเข้าให้แล้วครับ!!
แจ็คกี้: ไม่คิดว่าจะใช้วิธีนี้เลยนะครับเนี้ย
บ.บู๋: แต่ผมว่ามันก็สมกับเป็น DRC แล้วนะครับ
แจ็คกี้: เดี๋ยวเราพักชมโฆษณากันสักครู่ครับ แล้วกลับมาพบกับ HISO ช่วงต่อไป

otaku69
otaku69
Admin
Admin

ขึ้นไปข้างบน Go down

HISO 9/5/2011: Warming Up Empty Re: HISO 9/5/2011: Warming Up

ตั้งหัวข้อ by otaku69 Mon May 09, 2011 7:32 pm

กลับมาชมกันต่อครับ

เพลง Great Khali Theme ดังขึ้น

Maria Ozawa: This match is a single match scheduled for one-fall, introducing first, from Mumbai, India. Weighted at 215 pounds, Muhammad Abdulaziz!!!

HISO 9/5/2011: Warming Up 68766

เดินออกมานิ่งๆเฉยๆไม่มีอะไรเลย แล้วยิ้มๆออกมาตลอดทาง พร้อมกับคุยไปกับพวกคนดู แล้วก็ควักเงินออกมาให้พวกคนดูกู้ยืม ควักอมยิ้มในถุงออกมาแจกเด็กไปด้วย จากนั้นก็เดินขึ้นไปบนเวที แล้วจะมีเงินพลุดังขึ้นรอบๆเวที พร้อมกับเสียงเฮของคนดู

เพลง Just Close Your Eyes ดังขึ้น

Maria Ozawa: And his opponent, from World of Destroy, weighted at 205 pounds, "Destroy God" Frederick Sabin!!!

HISO 9/5/2011: Warming Up Sabin

เพลงเริ่มบรรเลง เขาเดินออกมาแบบเก๊ก แล้วเดินมายืนอยู่บริเวณหน้าเวทีสักพักแล้วท่ายิงปืน แล้วพลุก็ถูกจุดขึ้นตามจังหวะมือ แล้วก็ขึ้นเวทีไป

เอาละครับ ทั้งคู่พร้อมแล้ว แล้วก็!

เพลง Whatever ดังขึ้น!!

HISO 9/5/2011: Warming Up The-brian-kendrick_feature

เห้ย! Matt Hades ออกมาได้ไง!!

Muhammad ทำหน้าเหวอเลยครับ หันไปถามกรรมการว่ายังไง กรรมการบอกกรูไม่รู้กรูเมา (แล้วจะตัดสินยังไง)

Hades เดินยิ้มๆ มาตลอดทางครับ แล้วก็เดินอ้อมเวทีไปนั่งตรงโต๊ะผู้บรรยายเฉยเลย

HISO 9/5/2011: Warming Up The%252Bbrian%252Bkendrick

แจ็คกี้: อ่า..Hades ครับ ขอบคุณนะครับ ที่ออกมาร่วมบรรยายกับเราในแมทต์นี้
Hades: อ่าๆ ครับๆ ไม่เป็นไรๆ
บ.บู๋: ยังไงก็ตามครับ แมทต์เริ่มขึ้นแล้วครับ!

เก๊งๆๆๆๆๆๆ เริ่มมา Sabin วิ่งเข้าไป Clothline เลย!! Muhammad หลบได้แล้วจับ Sabin Arm Drag!! Sabin ลุกขึ้นมาอีกเจอ Muhammad Dropkick!! Sabin คว่ำลงไปอีก Muhammad วิ่งไปเสริมแรงมา Leg Drop ใส่เต็มๆ ท้ายทอย Sabin!! Muhammad จับ Sabin ขึ้นมาอีกแล้วต่อยๆๆๆๆๆๆ ซะ Sabin ถอยไปติดมุม แล้ว Muhammad กระโดดแทงเข่า!! แล้วจัดการต่อด้วยท่าที่มหาเทพซีน่าเพิ่งเรียนได้เมื่อไม่นานนี้! Monkey Flip!! ดีด Sabin กระเด็นไปกลางเวที Muhammad ลุกขึ้นมาหันไปมองหน้า Hades เล็กน้อย แล้วหันมาเล่นงาน Sabin ต่อ แต่หันมาโดน Sabin เตะท้อง! แล้ว Sabin จัดการ Spinning Back Kick เข้าไปเต็มท้อง!! Muhammad อีกดอก! Sabin ลากคอ Muhammad มาเสียบเข้าล็อก แล้วจัดการ DDT!! แต่ Muhammad บิดออกมาได้! แล้วทำ Drop Toe Hole Sabin หน้าฟาดพื้น! Muhammad จัดการม้วนหน้าทิ้งเป็น Senton!! อัดไปเต็มๆ หลัง Sabin Muhammad รอจังหวะ Sabin ลุกขึ้นมา วิ่งไปเสริมแรงมา One-Hand Bull Dog!! หน้า Sabin ฟาดพื้นลงไปอีก! Muhammad จัดการพลิกศพกด!

1…………………………………………………!

2………………………………………………..!

…………………………………………………ยัง!!

Jacky: โอ้ว! ยังไม่ได้นะครับ! แต่เป็น Muhammad ที่ครองเกมไว้ได้เป็นส่วนใหญ่เลยนะครับ
บ.บู๋: ฟอร์มดีมากเลยนะครับเนี้ย Muhammad Hades ครับ คุณคิดว่าไงครับ
Hades: อืมมม...ก็งั้นๆ แหละนะครับ เขายังไม่ได้ทำอะไรให้ผมประทับใจได้เลย

Muhammad ลากคอ Sabin ขึ้นมาอีก แต่ Sabin ปัดมือออกไปได้! แล้วต่อย! ต่อย! ต่อย! แล้วเตะ Enzuigiri!! เข้าไปเต็มๆ หู Muhammad!! Muhammad มีเซเหมือนกัน Sabin ตามเข้าไปอัดต่อ วิ่งเข้าไปแทงเข่าเข้าท้อง Muhammad!! Sabin จับ Muhammad ยกขึ้นทำ Side Walk Slam!! แล้วลุกขึ้นมาทิ้งศอกลงไปใส่หน้าอก Muhammad อีก!! Muhammad จุก พยายามคลานหาเชือก Sabin เลยค่อยๆ เดินเข้าไปเชยหน้า Muhammad ขึ้นมาแล้วตบ Back Chop!! Back Chop!! ตบหน้าอก Muhammad ซะแดงเลย Sabin วิ่งไปเสริมแรงอีกรอบ วิ่งมา Crossbody!! แต่ Muhammad จับฟาดสวนเป็น Powerslam!! Sabin นิ่งเลย Muhammad ลุกมากระทื้บๆๆๆๆ ใส่ Sabin แล้วจับ Sabin ลุกขึ้นมาแล้วหักคอลงไปเป็น Neck Breaker!! Muhammad ลุกขึ้นแล้วปีนขึ้นเชือกเส้นสามอย่างรวดเร็ว รอจังหวะ Sabin ลุกขึ้นมา แล้วกระโดด Diving Tornado DDT!!! Muhammad หมุนติ้ว Sabin ติ้วกว่า!! หัวปักพื้นเต็มๆ!!

บ:บู๋: อื้มหือ! สวยงามจริงๆ นะครับ ท่าเมื่อกี้!
Hades: งั้นหรอครับ? ผมไม่เห็นมันจะพิเศษตรงไหนเลย ท่าแบบนั้นผมทำได้ตั้งแต่ 14 ขวบ เทียบกับท่า Hades Splash Ver. 1 ของผมแล้วท่าผมยังสวยกว่าหลายเท่า
Jacky: ในเวทีตอนนี้ Muhammad จัดการพลิกศพกดแล้วครับ! จะได้มั้ย?!

1…………………………………………………..!

2…………………………………………………..!

……………………………………………………..ยังไม่ 3!!

Muhammad ค่อยๆ ลุกขึ้นมาพร้มกับลากคอ Sabin ขึ้นมาด้วย Muhammad จับ Front Face Lock แล้วยกขึ้น Suplex!! แต่ Sabin บิดกลับมายืนได้แล้วจับ Muhammad ใส่ German Suplex! เอาคืน Muhammad คอปักลงไป! Sabin จับ Muhammad ขึ้นมาอีกแล้วทุ่มลงไปด้วย Scoop Slam!! แล้วเป็น Sabin ที่ขึ้นเชือกบ้าง แล้วกระโดดลงมา Diving Elbow Drop!! ทิ่มลงไปเต็มๆ ท้อง Muhammad! Sabin มันส์แล้ว จิกหัว Muhammad ขึ้นมา จับทำ Fisherman Suplex!! แล้ว Sabin ลุกขึ้นมาอย่างรวดเร็ว แล้ววิ่งไป Springboard Moonsault!! ลงมาทับเต็มๆ ท้องอีกดอก Muhammad นอนบิดไปบิดมาด้วยความจุก Sabin ยังไม่หน่ำใจ จับ Muhammad ขึ้นมาแล้วหักคอเป็น Dragon Sleeper!! Muhammad เอามือตะเกียดตะกายไปมา พยายามต่อยหน้า Sabin แต่ต่อยยังไงก็ไม่โดน Sabin รำคาญดิ้นอยู่ได้เลยจัดการหักคอลงไปใส่เข่าเป็น Back Breaker!! แล้วบิดตัวหักคออีกดอกเป็น Neck Breaker!! Sabin กดบ้างแล้ว!! กรรมการนับ!!

1……………………………………………………..!

2……………………………………………………..!

……………………………………………………….3!! ซะเมื่อไหร่

Jacky: ยังไม่ 3 ครับ!!
บ.บู๋: Muhammad นี้ก็อึดเอาเรื่องเหมือนกันนะครับ!
Hades: แน่นอนอยู่แล้วครับ คนที่อยู่ระดับจะมาชิงแชมป์ Ultimate Master กับผม กับอีแค่คอมโบพื้นๆ แบบนั้นท่าทนไม่ได้ก็ไม่ต้องทำอะไรกินแล้วละครับ
Jacky: Hades ครับ ดูเหมือนคุณจะมั่นใจกับการชิงแชมป์ Ultimate Master ของคุณกับ Muhammad มากนะครับ
Hades: แน่นอนอยู่แล้วครับ เพราะผมเป็น Superstar ที่มีความสามารถที่สุดใน HISO ยังไงละครับ
บ.บู๋: แต่ Muhammad เองก็เป็นนักมวยปล้ำชั้นอ๋องของ HISO เหมือนกันนะครับ
Hades: ใช่ครับ Muhammad เป็นนักมวยปล้ำที่มีความสามารถ แต่ผมมีความสามารถเหนือกว่าก็เท่านั้นเอง ท่าให้ผมอุ่นเครื่องกับ Sabin ผมคงจัดการเขาได้เรียบร้อยไปนานแล้ว
Jacky: อ่าครับ เราไปดูบนเวทีกันต่อครับ ตอนนี้ทั้ง Muhammad และ Sabin กำลังแลกหมัดกันอย่างเมามันส์เลยนะครับ

ต่อยแลกหมัดกันไปๆ มาๆ เป็น Sabin ที่ต่อยได้ดีกว่า แล้ว Sabin จับ Muhammad ยกขึ้นทำเป็น Gutwrench Powerbomb!! แต่ Muhammad ดิ้นหลุดไปยืนข้างหลัง Sabin ได้! Sabin หันไปโดน Muhammad จับยก Atomic Drop!! แล้ว Muhammad กระโดด Dropkick เข้าไปเต็มปาก Sabin อีกที!! Sabin เซไปติดเชือก Muhammad เลยวิ่งไปสปริงเชือกอีกด้านนึงมากระโดดเกี่ยวคอ Sabin เป็น Flying Headscissor!! Sabin โดนเกี่ยวไปมึนเลย เดินมาเมาๆ โดน Muhammad จับเสย Back Body Drop!! แล้ว Muhammad กระโดดลังกาหลัง Moondault!! ทับใส่ Sabin แล้วกดต่อทันที!!

1……………………………………………………..!

2……………………………………………………..!

……………………………………………………….ยังทนได้!!

Muhammad ลุกขึ้นมายืนได้ก่อน แล้วรอจังหวะ Sabin ลุกขึ้นมาวิ่งมา Running Dropkick Sabin กระเด็นรอดเชือกตกลงไปข้างล่าง!! Sabin ลงไปนอนกลิ้งอยู่ข้างล่าง Muhammad รอจังหวะ Sabin ยืนขึ้นมา วิ่งเสริมแรงมาพุ่ง Suicide Dive!! พุ่งลงไปกระแทกใส่ Sabin เต็มๆ !! นอนขึ้นอืดตายกันระเนระนาดเลย นอนอู้กันซักพักแล้วก็เป็น Muhammad ที่ลุกขึ้นมาได้ก่อน ลุกขึ้นมาเจอ Hades นั่งอยู่ฝั่งตรงข้ามโต๊ะผู้บรรยายพอดี Muhammad ยืนจ้องหน้า Hades เล็กน้อย Hades ก็ไม่ทำอะไรครับ จ้องหน้ากลับพร้อมปั้นยิ้มให้ Muhammad หันไปเล่นงาน Sabin ต่อ จิกหัว Sabin ขึ้นมาโขกกับโต๊ะผู้บรรยาย!! แล้วดันหลังไปอัดกับที่กั้นคนดู!! Sabin เซออกมา Muhammad เสย Back Body Drop Sabin ลอยไปตกบนโต๊ะผู้บรรยาย! Jacky และบ.บู๋รีบอพยพกันยกใหญ่ แต่ Hades ยังคงนั่งนิ่งครับ Sabin ค่อยๆ กลิ้งลงมาจากโต๊ะ เจอ Muhammad จับใส่ Sultan Breaker (Code Breaker)!!! Sabin โดนไปเต็มๆ !! แต่กดข้างล่างไม่ได้ Muhammad ต้องลากคอ Sabin ขึ้นมาแล้วจับเหวี่ยงขึ้นไปบนเวที แล้ว Muhammad ตามขึ้นไปกด!!

1………………………………………………..!

2………………………………………………..!

………………………………………………….3!!!

ยัง!!!! ยังไม่ 3!! Sabin ยังทนได้!! ท่าใส่บนเวทีได้คงเรียบร้อยไปแล้ว แต่นี้ต้องเสียเวลาแบบศพขึ้นมาจับกด Muhammad ลุกขึ้นมาเดินไปขึ้นเชือกเส้นสามอย่างช้าๆ เตรียมตัว Abdulaziz Splash (Shooting Star Press)!! แต่ Sabin กลิ้งหนีออกไปนอกลงโคจรได้ทัน Muhammad เลยกระโดดลงมาแล้วเดินไปจิดหัว Sabin มาเล่นงานต่อ แต่ Sabin ก๊อก 2!! อยู่ๆ จับ Muhammad แบกขึ้นเป็น Fireman Carry แล้วฟาดลงไปเป็น Big Buster (Cradle Shock)!!! Sabin ค่อยๆ คลานมากด!!

1………………………………………………!

2………………………………………………!

3………………………………………………!

มันจะ 3 ท่า Muhammad ไม่เอาขาเกี่ยวเชือก

เท่ากับว่ายังไม่ 3!!

Jacky: ไม่น่าเชื่อครับ! Muhammad ทนได้ครับ!
บ.บู๋: อึดจริงๆ เลยนะครับ! ว่าแต่เมื่อกี้มาอัดกันแถวนี้เล่นเอาผมหนีแทบไม่ทันเลย
Hades:…………..
Jacky: Hades ครับ Muhammad ทำให้คุณประทับใจได้รึยังครับ?
Hades: หึ...ยังเร็วเกินไปครับ ที่ผมจะพูดอะไรด้

บนเวที Sabin ค่อยๆ ลากศพ Muhammad ขึ้นมาอีกรอบ จับแบกขึ้นจะ Big Buster อีกที!! แต่ Muhammad ศอก! ศอก!! ศอก!! จน Sabin ต้องปล่อย Muhammad ดิ้นลงมาได้แล้วจัดการ Russian Leg Sweep Sabin ลงไปหัวกระแทกพื้น!! Muhammad รีบขึ้นเชือกอย่างทุลักทุเลครับ จะใส่ Abdulaziz Splash อีกครั้ง!! แล้วก็!! ปั้ก!! คราวนี้เต็มๆ !!

1……………………………………………!

2……………………………………………!

3…………………………………………..!

จบแมทต์ Muhammad เดินมาพิงเชือกมองหน้า Hades แล้วทำมือเป็นรูปเข็มขัด Hades ก็มองหน้ากลับแล้วปั้นยิ้มให้อีกดอก

ตัดเข้าโฆษณาครับ

otaku69
otaku69
Admin
Admin

HISO 9/5/2011: Warming Up Empty Re: HISO 9/5/2011: Warming Up

ตั้งหัวข้อ by otaku69 Mon May 09, 2011 7:37 pm

แจ๊คกี้ : เอาล่ะครับพักชมโฆษณากันไปก็กลับมาสู่ HISO

บ.บู๋ : บนเวทีตอนนี้ Sung Eun Ah ยืนรอเปิดคอนเสิร์ตให้แฟนๆชาวติ่งหูได้ดูกันอยู่ครับ

Ah : อันยองฮาเซโย~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

ชาวติ่งหู : อ๊ายยยยย~~~~~ Sung Eun Ah !!! Sung Eun Ah !!! Sung Eun Ah !!!

Ah : โอ๊ปป้า !!! ซารางแฮโย~~~~~~~~~~~~~~~~~~

ชาวติ่งหู : กรี๊ดดด~~~ แกดูสิ พี่เค้าบอกว่ารักเราด้วยแหละ กรี๊ด~~~~~

Ah : เอาล่ะเพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลา ขอเชิญสาวน้อยทุกท่าน รับฟังเพลงของผมได้เลยครับ

แต่ในขณะที่ Ah แสดงอยู่นั่นเอง จู่ๆบนจอยักษ์ ก็ปรากฏภาพของชายใส่เสื้อคลุมพร้อมกับหน้ากากสีเขียวครึ่งหน้าโผล่ขึ้นมาบนจอภาพ แล้วก็มีเสียงพูดขึ้นมาว่า

อาจจะงงสับสนดูลนลาน อาจจะพานพบกับสิ่งไม่คาดฝัน
อาจจะเจอะสัมพเวสียามกลางวัน อาจจะฝันว่าตัวเธอไม่มีจริง
แม้ยามหลับยามตื่นฟื้นนิทรา อย่าร้างราบทกลอนสอนชายหญิง
มรดกโลกเฝ้าเพียรเรียนระวิง อย่าให้สิ้นท่วงทำนองสอนผองเรา

เมื่อบทกลอนจบชายหนุ่มใส่หน้ากากก็เริ่มโชว์ลีลาและบรรเลงเพลง กลอนกวี ไปพร้อมกับหญิงสาวผู้เลอโฉม ดูแล้วเป็นภาพที่งดงามตายิ่งนัก

และเมื่อสิ้นเสียงบรรเลง ภาพก็ตัดไปที่ชายผู้นี้ …………… Jack Shakespeare !!!

Jack : โอ้ลัลล้าช้างม้าและวัวควาย อาจจะอายเมื่อกวีมีปากเสียง
ศาสตร์และศิลป์กลั่นกรองร้อยเล่มเกวียน ให้อยู่เคียงตรึงโลกาพาเพลินใจ

Ah : เฮ้ย !! ไอ้นักกวีบ้านนอก แกมีสิทธิ์อะไรจะมาขัดขวางการแสดงคอนเสิร์ตของชั้น ห๊ะ!!! แกรู้รึเปล่าว่ากว่าจะมาเป็นที่รักของชาวติ่งหูได้เนี่ย ชั้นต้องลำบากขนาดไหน กว่าหน้าตาชั้นจะหล่อได้เพียงนี้ แล้วจู่ๆแกก็ออกมากลางคันระหว่างชั้นกำลังแสดงคอนเสิร์ต หัดเจียมตัวซะบ้าง ศาสตร์และศิลป์ไร้แก่นสารอะไรของแก ไร้สาระ!!!

Jack : จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง
นักกวีใช้อารมณ์ผสมสำเนียง อยู่บนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์ !!!!

Ah : พร่ำเพ้ออะไรของแกวะไอบ้านนอก!!!~

ชาวติ่งหูทนไม่ไหวและรับฟังบทกลอนบทกวีของ Jack ไม่ได้ เพราะต้องการจะฟังเพลง K-Pop ของ Ah มากกว่า จึงเกิดการประท้วงถึงกับขนาดจะปีนที่กั้นคนดูออกมา

เพลง Ace of Spades ดังขึ้น

คนดู : เฮ้~~~~~~~~~

เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัยกลุ่มใหญ่ รีบวิ่งออกมาจากหลังเวทีแล้วเข้าไปห้ามชาวติ่งหูอย่างเร่งรีบเลยครับ

Gm Kome : เอาล่ะ เห็นทีผมจะต้องประกาศ เคอร์ฟิว กันซักเล็กน้อยแล้วล่ะนะ เพราะฉะนั้นใน Victory Way พวกแก 2 คน จะได้เจอกันแบบตัวต่อตัว ตาต่อตา ฟันต่อฟัน !!!! และแน่นอนว่า GM Kome คนนี้ คงไม่ให้ทำอะไรที่แลดูเป็นเด็กอนุบาลอย่าง แข่งกันร้อง!!! แข่งกันเต้น!!! อย่างแน่นอน เพราะฉะนั้น ขอประกาศให้ทั้งคู่ ได้พบกันในแมตช์ที่ชั้นคิดค้นขึ้นมาเองนั่นก็คือ !!!

Secret Chamber Match !!!!

Gm Kome : โดยกติกาก็คือ ภายในกรงเหล็กที่ทำมาจากโซ่นั้น จะมีห้องอยู่ทั้งหมด 10 ห้อง และภายในห้องจะมีกลุ่มแฟนคลับของทั้งคู่อยู่ห้องละ 1 คน แบ่งเป็นฝ่ายละ 5 คน โดยกุญแจสำหรับไขห้องทั้ง 10 นั้น จะถูกนำมาห้อยไว้ข้างบนคานของกรงเหล็ก การหยิบกุญแจ จึงต้องอาศัยความว่องไวและความคล่องตัวในการปีนป่ายลูกกรงและกุญแจนั้นจะมีอยู่ด้วยกันทั้งหมด 10 ดอก เงื่อนไขในการชนะก็คือ ฝ่ายใดที่สามารถช่วยเหลือแฟนคลับของตัวเองออกมาได้ครบ 5 คนก่อน ฝ่ายนั้นจะเป็นฝ่ายชนะไป และสำคัญก็คือ หากพวกแกไขกุญแจห้องผิดล่ะก็ พื้นข้างล่างห้องที่แฟนคลับของพวกแกอยู่ จะค่อยๆเปิดออกจนสุด และเมื่อพื้นเปิดออกอย่างเต็มที่แล้ว แฟนคลับของพวกแกก็จะตกลงไปข้างใต้เวที นั่นก็หมายความว่า ถ้าพวกแกช่วยออกมาได้ไม่ครบ 5 คน พวกแกจะไม่มีชัยชนะอะไรติดไม้ติดมือเลย

Gm Kome : เอาล่ะ หวังว่าคงจะรู้แล้วสินะว่าต้องทำอย่างไรกันบ้าง ชั้นก็อยากจะรู้ซะจริงๆว่า ที่แฟนๆรักพวกแกกันนักกันหนาเนี่ย ตัวพวกแกจะรักและถวายชีวิตให้แฟนๆอย่างที่พวกเค้ารักแกได้หรือไม่ 555 สุภาพบุรุษ ขอให้พวกท่านโชคดี

เพลง Ace of Spades ดังขึ้น

แจ็คกี้ : เอาล่ะครับ อีก 1 คู่ในศึกใหญ่ประจำเดือนนี้ Victory Way กำเนิดขึ้นมาอีกคู่แล้วครับคุณผู้ชม

ตัดไปที่หลังฉากอีกครั้ง ANONYMOUS กำลังเดินดุ่มๆไป Stand By เพื่อที่จะขึ้นปล้ำคู่ต่อไปแต่ทว่า....

Woody : สวัสดีครับ Ano รบกวนสัมพาดอะไรหน่อยได้มั้ยจ๊ะ

Ano : …….

Woody : คุณคิดยังไงบ้างเวลาที่มีคนบอกว่า คุณมันห่วย!!!!

Ano ได้ยินแบบนั้นก็ไม่พอใจ บีบคอ!!! Woody อย่างแรง แล้วยกขึ้น~~ Chokeslam !!! เสร็จแล้ว Ano ก็เดินไปอย่างไม่สนใจอะไร ราวกับว่าไม่มีอะไรเกิดขึ้น

ตัดกลับมาที่เวทีครับ

เพลง Prayer of the refugee ดังขึ้น

The Following Contest Is Single Match , Introducing First From Mexico. 6’5 Ft 247 Pounds , “Mr.Survivol” The Crazy!!!

เอาล่ะครับ Crazy เดินออกมาอย่างกระชุ่มกระชวยแล้ววิ่งปรี่ขึ้นเวทีไปเลยครับ แล้วก็โยนผ้าคลุมสีดำให้คนดูแล้ว ขึ้นไปที่ยอดเสาชูมือขึ้น ตระโกนว่า King!!!!

แจ๊คกี้ : โอ้~~~ ท่าทางมั่นใจมากเลยนะครับเนี่ย สงสัยจะฟิตร่างกายมาเกิน 100

บ.บู๋ : แต่เดี๋ยวก็รู้ครับว่า King จริงหรือไม่ เพราะคู่ต่อสู้เดินมานู่นแล้ว

เพลง I Keep My Secrets Safe ดังขึ้น

HISO 9/5/2011: Warming Up 69f13706c4b527ffafce6d51fbe107ef_jpg_350x500_q85

And UOW Red Zone Championship. 6’ 5 Ft 275 Pounds From Land lost , “The Mystery man” ANONYMOUS!!!

แมนยูของเรา ( ปีศาจแดง ) เดินมาแบบไม่สนใจใครเลยครับ เสร็จแล้วก็เดินขึ้นเวทีไปแล้วชูเข็มขัดแชมป์ขึ้นมาโชว์ให้คนดูเห็นกันชัดๆว่าเค้าเป็นแชมป์ Red Zone คนแรกของ HISO แห่งนี้จากนั้นก็ ~~~~~~~

ปั๊ก!!!! เสียงดังฟังชัด Ano หันกลับไปเอาเข็มขัดฟาดไปเต็มหน้าของ Crazy เลยครับ กรรมการถึงกับต้องยุติแมตช์การปล้ำโดยที่ยังไม่ได้เริ่มปล้ำ จากนั้นก็ประกาศว่า

Maria Ozawa : Here’s Your Winner By DQ ………. The Crazy!!!

Ano ทำท่าทางไม่พอใจหัวฟัดหัวเหวี่ยงเดินเข้าไปลากคอกรรมการมาแล้วจัดการ Nameless ( The rock bottom ) !!!! ใส่กรรมการตายคาที่เลยครับ จากนั้นก็จิกหัว Crazy ขึ้นมาจับอุ้มกลับหัวจากนั้นก็ Unnamed ( tombstone pile driver )!!! Crazy โดนเข้าไปทั้งเข็มขัดและท่าไม้ตายแบบนี้ มีชีวิตอยู่รอดได้ก็ไม่ใช่คนแล้วล่ะครับ Ano หลังจากสำเร็จความใคร่โดยการแจกจ่ายท่าไม้ตายส่วนตัวให้แก่กรรมการและCrazyแล้ว ก็กระดิกนิ้วเรียกไมค์มาจากโต๊ะผู้บรรยาย จากนั้นก็พูดขึ้นว่า !!!!

Ano : เอาล่ะ หลายคนอาจจะงงว่าชั้นบ้ารึเปล่า ขอบอกไว้ก่อนเลยนะว่า ชั้นไม่ได้บ้า!!! และถ้าจะมีคนคิดว่าชั้นบ้า ก็คงมีแต่พวกคนดูสมองกลวงแบบพวกแกเท่านั้นแหละที่จะคิดว่า ชั้นบ้า!!!

คนดูทั้งHall : You suck !!!! You suck !!!! You suck !!!! You suck !!!!

Ano : เอาเลย!!! ตะโกนกันเข้ามา ก่อนที่พวกแกจะอึ้ง ทึ่ง เสียว ไปกับเซอร์ไพร์สที่ชั้นเตรียมมาให้ไอ้หน้าโง่หลังฉากทั้งหลาย รวมทั้งคนดูหัวขี้เลื่อยแบบพวกแกด้วย

Ano : และที่ชั้นไม่อยากจะสู้ในแบบ Single ธรรมด๊า ธรรมดา นั้นน่ะ ก็เพราะเข็มขัดเส้นนี้มันมีศักดิ์ศรีค้ำคอชั้นอยู่น่ะสิ UOW Red Zone Championship!!! ชื่อก็บอกอยู่แล้วว่าคนที่ครองเข็มขัดเส้นนี้ได้นั้น เวลาเดินไปไหนมาไหนก็จะเหมือนมีพื้นที่สีแดง!!! พื้นที่ที่แสนจะอันตรายสุดขีดติดตามตัวไปด้วยเสมอ!!!!

Ano : พูดแบบนี้ ไอ้หน้าโง่อย่างพวกแกคงจะไม่เข้าใจชั้นสินะ ชั้นจะขยายความให้ง่ายๆก็ได้ ก็ในเมื่อเข็มขัดเส้นนี้มันบ่งบอกว่าคนครองนั้นเป็นบุคคลอันตราย แล้วจะมาให้แชมป์อย่างชั้นต้องมาสู้ในแบบธรรมด๊า~~ ธรรมดา อย่างนี้น่ะรึ ถุ๊ย!!! ช่างไร้สาระสิ้นดี การต่อสู้ของผู้ครองเข็มขัดเส้นนี้น่ะ มันจะต้องดุเดือด!!! เผ็ดมันส์!!! ในแบบ Hardcore!!!! และในเมื่อมันได้ชื่อว่าเป็นพื้นที่สีแดง สิ่งที่ชั้นต้องการจะบอกก็คือ!!!!!

Ano : ไอ้โง่หน้าไหนที่ต้องการจะช่วงชิงแชมป์ของชั้น!!! ไอ้โง่หน้าไหนที่ต้องการจะเจ็บตัวเข้าขั้นโคม่าล่ะก็ ลุยกันเข้ามาเลย!! ชั้นพร้อมตั้งรับทุกสถานการณ์ เพราะต่อจากนี้ไป ไอ้ไก่อ่อนตัวไหนที่อยากจะช่วงชิงเข็มขัดเส้นนี้ไปจากเอวของชั้น มันจะต้องมีคุณสมบัติเหมือนกับที่ชั้นมี นั่นก็คือ Wherever !!! Whenever!!! However!!! I will be Fight!!!!

Ano : 24/7 ไอ้ไก่อ่อนทั้งหลาย จงจำเอาไว้ ไม่ว่าจะที่ไหน เมื่อไหร่ และยังไง แกจะได้พบกับความโหดร้ายที่ชั้นคนนี้จะมอบให้ All day All night 24/7 !!!!

เพลง I Keep My Secrets Safe ดังขึ้น

ANONYMOUS เดินชูเข็มขัดแชมป์ตลอดทางแล้วเดินจากไป

แจ๊คกี้ : โอ้!!! นี่คือสิ่งที่ Ano ติดค้างเราไว้ทั้งแต่สัปดาห์ที่แล้วนี่เองนะครับเนี่ย

บ.บู๋ : ท่าทางจะเป็นลูกค้าขาประจำของ 7-11 นะครับเนี่ยรายนี้

แจ๊คกี้ : แต่อย่างไรก็ตามนะครับ เส้นทางของแชมป์ Red Zone คงจะเข้มข้นและดุเดือดขึ้นมาอย่างแน่นอนครับ

บ.บู๋ : แล้วนั่นมีอะไรขึ้นมาครับน่ะ

พ้มจะหมาเจ๋อคุ๋ณเหร๋วเหร๋วนี้……………… ( กรุณาฟังให้เป็นสำเนียง สุพรรณ )

แจ๊คกี้ : อ๊ะ!! เมื่อกี้รู้สึกเหมือนจะมีการโปรโมทนักมวยปล้ำหน้าใหม่ขึ้นมานะครับนั่น

บ.บู๋ : M150 เนี่ยน่ะหรือครับ แล้วมันเกี่ยวอะไรกับนักมวยปล้ำของเราล่ะ

แจ๊คกี้ : อาจจะเป็นสโลแกน หรือไม่ก็อาจจะเป็น เซลขายเครื่องดื่มชูกำลังมาก่อนก็เป็นได้ครับ ยังไงเราไปพักชมสิ่งที่น่าสนใจสักครู่แล้วกลับมาพบกับ HISO กันต่อได้เลยครับ

ตัดกลับมาอยู่ที่หลังฉากครับ

บรึ๊นๆๆๆๆๆๆๆ เสียงมอไซค์บิดดังลั่นไปทั่วบริเวณ Backstage เลยครับ

????: ทำไมชั้นไม่ได้ปล้ำวันนี้ฟะ โด๋เอ้ยๆๆๆ
????: เห้ย ชั้น Harley Taker นะเว้ยเฮ้ย ใครใหญ่แถวนี้มาเจอกันหน่อยเด้ๆๆๆ
Harley: โอ้ววว เบื่อโว้ยยยย บิดมอไซค์เล่นดีกว่า

HISO 9/5/2011: Warming Up Chuck-p-rides

บรึ๊นๆๆๆๆๆๆ แอ๊ด~~~~ เอี๊ยดดดดด~~~~

????: The Noob ที่ไหนมาเอะอะโวยวายแถวนี้เนี้ย
Harley: หา?? เมื่อตะกี๋ใครว่าไรนะ
????: ชั้นเอง David Hatson เพิ่งเข้ามาใหม่เหมือนแกนะแหละ แต่เห็นแกรู้เลยว่าแกมันคนละระดับกับชั้น อย่างแกยังไงก็เป็นแค่เด็กแว๊น Noob Noob เท่านั้นแหละ
Harley: เห้ย พูดงี้มันวอน Teen นี้หว่าา
Hatson: แกคิดว่าชั้นกลัวแกหรือไงละหึ?
Harley: เห้ย วันนี้ไม่ได้ปล้ำแต่ขอกระทื้บคนเล่นหน่อยละฟะ!!

ว่าแล้ว Harley จัดการรวบ Hatson ลงไปต่อยครับ!! ต่อยไปต่อยมา Hatson บิดกลับมาต่อยบ้าง! นัวเนียกันไปๆมาๆ จนเด็กๆ Backstage ต้องมาจับแยก

ตัดมาที่หน้าเวทีครับ และแล้วก็ถึงเวลาของคู่เอก!!

เพลง Song 2 ดังขึ้น

Maria Ozawa: Introducing first, from New Orleans , Louisiana, weighted at 275 pounds....Savior Joel!!

HISO 9/5/2011: Warming Up Samoajoexe3

Savior เปิดตัวเดินออกมาถือจานอาหารมาด้วยแต่มีฝาครอบไว้ก่อน เดินมาเรื่อยๆ หาเด็กแล้วเปิดฝาเอาอาหารให้เด็ก เสร็จแล้วก็ขึ้นเวทีมาตามปกติ

มีบทสาดดังก้องไปทั่วสนาม หลังจากนั้นเพลง Man on Fire ก็ดังขึ้น

Maria Ozawa: And his opponent, from Hell, weighted at 299 pounds...Rixor Buster!!!

สิ้นเสียงสวดแล้วพลุไฟก็ระเบิดขึ้นและค้างไว้เป็นม่านไฟ... และ Rixor ก็เดินทะลุออกมาพร้อมไม้เท้า เดินมาช้า ๆ จนถึงเวทีไป

HISO 9/5/2011: Warming Up StingvsHISO 9/5/2011: Warming Up Samoa_Joe

เริ่มมาไม่ทันไร!! Rixor วิ่งไปทุบ Savior!! ทุบ!! ทุบ!! Savior โดนเข้าไปทรุด!! Rixor ชกหน้าของ Savior!! Savior ทรุด!! Rixor จัดการจับเอาหน้าของ Savior ฟาดพื้น!! Savior กุมหน้า!! Rixor จับ Savior ยืนขึ้นมา!! Rixor จับ Savior เหวี่ยงเข้าเชือก!! แต่ Savior แก้เป็นฝ่ายเหวี่ยง!! Rixor โดนเหวี่ยงเชือก!! เด้งกลับมาเจอ Clothsline!! Rixor โดนไปหงาย!! Savior จัดการจับ Rixor แบกขึ้นมาก่อนจะจับฟาดด้วย Scoop Slam!! Rixor โดนฟาดลงไปกับพื้น!! Savior เด้งเชือกก่อนจะจัดการ Bodypress!! อัดใส่ Rixor!! แต่ Rixor หลบได้!! Savior ท้องฟาดพื้น!! Savior เซๆขึ้นมาก่อนจะเจอ Rixor เด้งเชือกก่อนจะใส่ One Hand Bulldog ฟาดหน้าของ Savior ลงพื้น!! Savior เจ็บ!! Rixor จัดการทิ้งศอกเข้าใส่หลังของ Savior!! ทิ้ง!! ทิ้งใส่!! Savior โดนไปเจ็บ!! Rixor จับ Savior ยืนขึ้นมา!! ก่อนจะออกแรงเหวี่ยงเข้ามุม!! Savior หลังอัดมุม!! Rixor พุ่งเข้าไป Corner Clothsline!! Savior โดนเข้าไปเต็มๆคอ!! Rixor จัดการทำ Snapmare!! ม้วน Savior ลงไปนั่ง!! Rixor จัดการถอยไปสองสามก้าว!! ก่อนจะจัดการ Elbow Smash!! เข้าคอของ Savior!! Savior นอน!! Rixor ลากคอ Savior ขึ้นมา!! ก่อนจะจัดการจับเหวี่ยงไปอีกมุม!! Savior หลังอัดเทริน์บัคเคิล!! Rixor พุ่งเข้าไป Bodysplash!! แต่เจอ Savior ยกเท้าอัดใส่!! Rixor เซ!! Savior จัดการพุ่งเข้าไป Big Boot ใส่ Rixor!! Rixor หงาย!! Rixor ลุกขึ้นมาเจอ Savior พุ่งเข้ามา Clothsline ใส่ Rixor ต่อ!! Rixor ล้ม!! Savior จับขาของ Rixor!! ก่อนจะจับดีด Slingshot!! หน้าของ Rixor อัดกับเทริน์บัคเคิล!! Rixor เซๆกลับมา!! เจอ Savior จับยก Back Suplex!! Rixor หลังฟาดพื้น!! Savior ลากคอ Rixor ขึ้นมา!! ก่อนจะแย้บ!! แย้บ!! Rixor มึน!! Savior จัดการจับ Rixor แบกก่อนจะฟาด Powerbomb!! ฟาด Rixor ลงไปกับพื้น!!

Rixor หลับ!! Savior จัดการกระทืบเข้าหน้าของ Rixor!! Rixor โดนไปเจ็บ!! Rixor กุมหน้า!! Savior จัดการจับ Rixor ยืนขึ้นมาก่อนจะจัดการจับ Military Press!! แต่ Rixor ดิ้นหลุดได้ทัน!! Savior หันมาเจอ Rixor จัดการ Uppercut!! เข้าใส่ Savior!! Savior เซ!! Rixor จัดการจับ Savior ใส่ Hip Toss!! Savior เจ็บ!! Savior ลุกขึ้นมา!! เจอ Rixor พุ่งเข้าไป Elbow Smash!! เข้าหน้าของ Savior!! Savior โดนเข้าไปเซติดมุม!! Rixor พุ่งเข้าไป Shoulder Thrust เต็มแรง!! แต่ Savior หลบได้!! Rixor ปักมุม!! Savior ดึงออกมา!! ก่อนจะจัดการจับยก German Suplex!! ยก Rixor ลอย!! คอของ Rixor ปักพื้น!! Savior ลากคอของ Rixor ขึ้นมา!! ก่อนจะจัดการจับยกและฟาดด้วย Scoop Slam!! ฟาด Rixor ไป!! Savior จัดการเด้งเชือกก่อนจะใส่ Twisting Elbow Drop!! เข้าท้องของ Rixor!! Rixor เจ็บ!! Savior จัดการจับ Rixor ยืนขึ้นมา!! Savior จัดการจับยก Oklahoma Slam!! วิ่งไปจะฟาด!! แต่ Rixor ดิ้นหลุด!! Savior หันมา!! เจอ Rixor จัดการเตะเข้าหน้าท้อง!! Savior งอ!! Rixor จัดการทุบหลังของ Savior!! Savior ทรุด!! Rixor เดินอ้อม!! Savior ยืนขึ้นมา!! เจอ Rixor ทุบเข้ากลางหลัง!! Savior ล้ม!! Rixor จัดการเด้งเชือก!! ก่อนจะจัดการกระโดด Leg Drop Bulldog!! ใส่ Savior ที่กำลังยืนอยู่!! ฟาด Savior ลงไปหน้าฟาดพื้น!! Rixor พลิก Savior!! ก่อนจะกด!!

1........................

2.........................

ยัง!! Savior ดิ้นหลุด!! Rixor จัดการจับ Savior ยืนขึ้นมา!! ก่อนจะจัดการจับเหวี่ยงเชือก!! Savior เด้งกลับมา!! Rixor จัดการจับ Lariant!! แต่ Savior หลบได้!! Rixor หันมาเจอ Savior เตะเข้ากลางหน้าท้อง!! Savior จัดการยก!! และปักลงไปด้วย Brainbuster!! Rixor หลับ!! Savior จัดการกระทืบท้องของ Rixor!! Rixor มาในตำแหน่งนั่ง!! Savior จัดการเด้งเชือก Clothsline ใส่!! เข้าคอของ Rixor!! Savior จับ Rixor ยืนขึ้นมาก่อนจะจับเหวี่ยงเต็มแรง!! Rixor หลังอัดกับเทริน์บัคเคิล!! Rixor โดนเข้าไปถึงกับนั่ง!! Savior พุ่งเข้าไป Facewash!! ล้างหน้าของ Rixor!! Rixor หลับ!! Savior จัดการจับ Rixor ยืนขึ้นมาแต่เจอ Rixor ใส่ Jawbreaker!! Savior เซ!! Rixor จัดการหมุนตัว Rolling Elbow!! อัดใส่หน้าของ Savior!! Savior ไม่ล้ม!! เซไปติดอีกมุม!! Rixor จัดการพุ่งเข้าไป Dropkick ใส่เต็มแรง!! Savior โดนเข้าไปถึงกับนั่ง!! Rixor จัดการกระทืบ!! กระทืบๆๆๆ!!

Savior โดนไปมึน!! Rixor ยังไม่พอใจ!! เอาเข่าดามหน้าอีก!! Savior โดนเข้าไปเจ็บ!! กรรมการจับแยก!! Rixor ปล่อย!! ก่อนจะจับ Savior ยืนขึ่นมา!! Rixor จัดการเตะเข้าหน้าท้อง!! Savior งอ!! Rixor จับใส่ Neckbreaker!! หักคอของ Savior!! Savior โดนหักคอไปเจ็บ!! Savior โดนไปถึงกับกุมคอ!! Rixor จัดการเด้งเชือกก่อนจะจัดการใส่ Axe Handle Drop ใส่ท้องของ Savior!! Savior เจ็บ!! Rixor จัดการขึ้นเชือกเส้นที่สาม!! แต่ Savior ได้สติ!! จัดการตก Back Chop เข้าใส่ท้องของ Rixor!! Rixor ลงไปนั่ง!! Savior จับแบกขึ้นบ่าจะใส่ Secret Recipe (Go To Sleep)!! แต่ Rixor ดิ้นหลุด!! Savior หันมาเจอ Rixor จัดการคีบกระเดือก!! จะใส่ Hell Slam!! แต่ Savior ตีศอกใส่คอของ Rixor!! ตีศอก!! ตีศอก!! ตีศอก!! Rixor โดนไปปล่อยก่อนจะยืนมึนๆ!! Savior จัดการจับใส่ T-bone Suplex!! ฟาด Rixor ลงไปกับพื้น!! Rixor โดนไปลุกขึ้นมา!! เจอ Savior จับหันมาก่อนจะใส่ Very Delicious (Samoan Spike) จิ้มคอของ Rixor!! Rixor โดนไปถึงกับนอน!! Rixor จัดการเด้งเชือก!! ก่อนจะกระโดด Bodysplash!! ทับ Rixor!! ลงมาในรูปกด!! กรรมการนับ!!

1.............................

2..........................

ยัง!! Rixor ดิ้นหลุด!! Savior จับ Rixor แบกขึ้นบ่าจะใส่ Secret Recipe!! และก็ Secret Recipe!! แต่ Rixor จับเข่าของ Savior ได้!! ก่อนจะใช้เท้าอีกข้างเตะขาของ Savior!! Savior ล้ม!! Rixor ขึ้นคร่อมของ Savior!! ก่อนจะชก!! ชก!! ทุบ!! ทุบ!! กรรมการเห็นท่าไม่ดีรีบจับแยก!! Rixor โดนจับแยกไปปล่อยก่อนจะจับ Savior ที่กำลังมึนจัดยืนขึ้นมา!! Rixor จัดการจับยกและฟาดลงไปด้วย Scoop Slam!! Rixor จัดการขึ้นเชือก!! ก่อนจะจัดการ Diving Leg Drop ต่อ!! เข้าคอของ Savior!! Savior โดนไปเจ็บ!! Rixor จัดการจับ Savior ยืนขึ้นมาก่อนจะจัดการแย้บ!! แย้บ!! Rolling Elbow!! เข้าหน้าของ Savior!! Savior โดนเข้าไปเซกลับมา!! Rixor จัดการใส่ Axe Handle อีกดอก!! Savior หมุน 360 องศาหลังฟาดพื้น!!! Rixor จัดการคีบกระเดือกของ Savior ขึ้นมา!! Rixor จัดการจับ Savior ใส่ Hell Slam!! ฟาด Savior ลงพื้น!! Rixor ยืนรอ Savior ให้ลุกขึ้นมา!! Savior ลุกขึ้นมา!! Savior หันมาเจอ Rixor ใส่ Hell Kick (Running Big Boot)!! Savior โดนเข้าไปเต็มๆหน้า!! ตาค้าง!! Rixor จัดการลวบเอวของ Savior ต่อก่อนจะจับยก German Suplex ครั้งที่ 1!! ฟาด Savior ลงไป!! จับ Savior ยืนขึ้นมาก่อนจะใส่ German Suplex ครั้งที่ 2!! Rixor จับ Savior ยืนขึ้นมา!! ก่อนจะจับยก German Suplex ครั้งที่ 3!! Savior หลับสนิท!! Rixor จัดการจับ Savior ยืนขึ้นมา!! ก่อนจะจัดการเด้งเชือก!! ใส่ Hell Kick อีกดอก!! Savior หลับ!! Rixor กด!! กรรมการนับ!!

1.................................

2..................................

Rixor หยุดกด!! Rixor จัดการจับ Savior ยืนขึ้นมาก่อนจะจัดการใส่ Drop Toe Hold!! หน้าของ Savior อัดพื้น!! Rixor จัดการงัดใส่ Buster Crossface (Cripple Crossface) งัด Savior!! งัด!! งัด!! Savior สภาพแบบนี้เรื่องไรจะทนล่ะ!! ตบพื้นรัว!!

Here is your winner: Rixor Buster!!!!

Rixor ยืนขึ้นชูมือบน TB ครับ!! แล้วทำท่าจะเดินกลับ แต่หันมาเห็น Savior นอนทุรนทุรายอยู่กลางเวที Rixor เดินกลับมายืนข้างๆ ตัว Savior ครับ แล้ว Rixor ก็ค่อยๆ ยื่นมือไปจับที่หน้าอกของ Savior ครับ แล้วจู่ๆก็มีฟ้าผ่าลงมาที่เสา TB 4 ข้าง! เปรี้ยง! ไฟในสนามกระพริบๆ มองอะไรไม่ชัดเลย แต่ Rixor ขยับปากขมุบขมิบครับ แล้วจู่ๆ ตัวของ Savior ก็เกิดอาการชักกระตุกอย่างบ้าคลั่ง!! สั่นเป็นเจ้าเข้าเลยครับ!! แล้วอยู่ๆ ไฟทั่งสนามก็กลับเข้าสู่สภาพปกติ Savior ก็หายชักกระตุกแล้ว เกิดอะไรขึ้นกันแน่?

อยู่ๆ Rixor ก็ปล่อยมือแล้วลุกขึ้นมาครับ ที่น่าแปลกใจคือ Savior ก็ลุกตามขึ้นมาด้วยซะงั้น

Rixor ขอไมค์

Rixor: จากที่ชั้นได้ปล้ำกับเจ้านี้ในคืนนี้....
Rixor: ชั้นสัมผัสได้ถึงพลังของมัน...พลังที่ใช้งานได้
Rixor: เพราะฉะนั้น...ชั้นเลยได้ทำให้มันกลายเป็นทาศของชั้น!!

คนดูฮือฮา แต่ยังไม่เข้าใจว่าเกิดอะไรขึ้น

Rixor: วิญญาณของมันได้ถูกชั้นส่งไปปรโลกแล้ว ตอนนี้ในตัวของมันคือวิญญาณสัมผเวสีที่ชั้นเรียกมาอาศัยร่างเท่านั้น
Rixor: Savior....จงคุกเข่า

Savior คุกเข่าลงไปจริงๆ อย่างที่ Rixor สั่งจริงๆ และ Rixor ก็เดินเข้าไปลูบหัว Savior เบาๆ

Rixor: แกลองบอกให้ชัดๆ ซิว่าใครคือนายของแก
Savior: Rixor Buster
Rixor: และแกจะทำทุกอย่างตามที่ชั้นสั่งใช่มั้ย?
Savior: ใช่ครับ เจ้านาย
Rixor: หึหึหึ..หึหึ..หึหึ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

Rixor หัวเราะอย่างบ้าคลั่งไม่หยุดเป็นการปิดรายการไป
otaku69
otaku69
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by bigpro Mon May 09, 2011 7:52 pm

ฮ่ะ ฮ่ะ ฮ่า ฮ่า นี่คือจุดเริ่มต้นแห่งการล้างบาปครั้งยิ่งใหญ่ ฮึ ฮึ

พญามัจจุราชอย่างข้าได้เวลาเริ่มไล่ล่าเหยื่อลงสู่ปรโลกแล้ว ฮึ ฮึ

และรายแรกก็คือ Joe แกไงล่ะ ฮ่า ฮ่า ฮ่า ทาศนรกของข้า

จงเชื่อฟังข้าและจัดการทำลายบาปของพวกชั่งช้าใน UOW ให้สิ้นไปกันเถอะ...

ฮึ ฮึ ฮึ ฮ่ะ ฮ่ะ ฮ่า ๆ ๆ ๆ
bigpro
bigpro
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by 3:16 Mon May 09, 2011 8:39 pm

คุณ Muhammad ฝีมือคุณดูแล้วว่ามันไม่ค่อยคู่ควรกับผมเท่าไหร่นะ..

ยังห่างกันเยอะ ผมว่าคุณไปฝึกเพิ่มดีกว่า...

ผมอยากให้แมตช์ชิงแชมป์ Ultimate Master !! (คนดูเฮ)

ออกมาให้มันส์ที่สุด !! แล้วผมหวังไว้ว่าคุณจะไม่ทำให้ผมผิดหวังนะ...
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by azlamwit Mon May 09, 2011 9:00 pm

มีใครต้องการเจอชั้นมั๊ย ฮ่าๆๆๆ มีแต่พวกไก้อ่อนที่ไม่กล้าสู้ จงดูเอาไว้เพราะชั้นคือแชมป์‼
azlamwit
azlamwit
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by bital007 Mon May 09, 2011 9:42 pm

ก๊าบๆๆๆๆๆ!!!~ เห้ย!!!~ใครปล่อย ควายธนู เมียกูน่ารักมาเนี้ย!!!~

หนอย....อีตาผีนั้นแน่ๆ!!!~ คอยดูเถอะ!!!~ ข้าจะใช้พลังเป็ดของข้า จัดการมันเอง เพื่อชาวเป็ดของเรา ก๊าบๆๆๆๆ!!!~
bital007
bital007
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by songnoy Tue May 10, 2011 12:08 am

5 5 5 5 5+

ไอเป็ดนรกกลัวขี้หดตดหายเลยสิ

ดีนะที่เจอแค่ควายของชั้น ขืนแกยัง

กวนประสาทชั้นอยู่นะเจอ เสกตะปูแน่ ๆ ๆ

5 5 5 5+

สะใจโว๊ย!!!
songnoy
songnoy
UOW Rookie
UOW Rookie

https://www.facebook.com/DayRusChay

ตั้งหัวข้อ by volt Tue May 10, 2011 1:51 pm

ไอ้ David Hatson บังอาจมากวน teen

แกก็เด็กใหม่พอๆกับชั้นแหละ แต่ชั้นเจ๋งกว่า

แกระวังตัวให้ดีชั้นจะเอา teen ยัดปากแก
volt
volt
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by Godslipk Tue May 10, 2011 2:55 pm

แล่วเจ๋อกั๋น HISO เอิ๊กกกๆๆๆ
Godslipk
Godslipk
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by AJmayor Tue May 10, 2011 3:47 pm

วันนี้ได้กวนไอ้เด็กแว้นNoob Noobไปอีกรายนึงแล้ว5555
AJmayor
AJmayor
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by FWsprite Tue May 10, 2011 5:46 pm

เมื่อไหร่จะมีใคร ใครสักคนมาเปิดศึกกับเรา เมื่อไหร่จะมีใคร ใครสักคนนะที่เจอเรา เท่านี้ที่ต้องการ ขอเกินไปตรงไหน~!! เย้ เย

Credit : แอบเหงา เสนาหอย
FWsprite
FWsprite
UOW Rookie
UOW Rookie

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics