Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

UOW Pyron 13/5/11 : When I'm Gone

Legend Killer
DanielsoN
Abyss
Warriorszone
M.r.mac
Joe
10 posters

หน้า 1 จาก 2 1, 2  Next

Go down

UOW Pyron 13/5/11 : When I'm Gone Empty UOW Pyron 13/5/11 : When I'm Gone

ตั้งหัวข้อ by Joe Sat May 14, 2011 11:47 am

The night will come
and rip away,
her wings of innocence through every word we say
maybe it's time,
to spit out the core of our rotting union
hopefully before it

is taken away.
Away, away, away. They're taking it away

Bang Bang Bang Boom Boom!!!!!!!!

Shabin : สวัสดีครับ !! กลับมาพบกับเราสองคนอีกแล้วนะครับ
Jame : สวัสดีเช่นกันครับ ขอต้อนรับทุกท่านเข้าสู่ Friday Night Pyron !!!!!!!
Jame : วันนี้มีอะไรน่าสนใจบ้างครับ Shabin
Shabin : โอย เยอะแยะครับ ไม่ว่าจะเป็นการต่อสู้เพื่อหาผู้ท้าชิงแชมป์โลก
Shabin : Bryan Hartford จะเอนเอียงไปทาง Heel และศึก Victory Way ที่ใกล้จะถึงนี้ !!!!
Jame : แค่คร่าว ๆ ก็น่าติดตามแล้วครับ เอาเป็นว่า เราไปชมกันเลยดีกว่าครับ !!!!!!

เพลง Monster ดังขึ้น !!!!

Bryan เดินออกมาพร้อมกับเข็มขัดแชมป์ Junior ครับ เดินขึ้นเวทีมาด้วยใบหน้านิ่ง ๆ ขึ้นเวทีไป

Bryan : เอาละ ... วันนี้ฉันจะมาพูดถึงเรื่องสัปดาห์ที่แล้ว

Zax โชว์ความเกรียนครับผลัก Bryan ไปชนกรรมการครับ กรรมการบอกเห้ยแค่นี้ผลักเลยเหรอว่ะ ไล่ Bryan กลับไปเลยครับ

Bryan : เมื่อทำดีแล้วโลกไม่เห็น ก็ไม่ต้องทำมันแล้ว สำหรับพวกที่ไม่เดือดร้อนก็อย่าปากดีนะ
Bryan : ฉันไม่ได้ไปเตะก้นปู่พวกแก ฉะนั้นอย่าทำให้ฉันต้องทำแบบนั้น

เพลง ตับ ดังขึ้น !!!!

UOW Pyron 13/5/11 : When I'm Gone 300pxmatrixneo

Drama ออกมาครับ มันถือ 9มม มาด้วย !! Bryan ตกใจเลยครับ ทำท่าจะหนีลงเวทีไป

Drama : ก๊าก ๆ ๆ ๆ ไหนบอกอยู่หลัด ๆ ว่าจะเตะก้นคนอื่น หนีทำไมละจ๊ะ
Bryan : อย่าปากดี ไอ้ Drama ถ้าแกแน่จริงก็ขึ้นมาปากดีบนเวทีนี่ รับรองปากแกเยินแน่

Drama ไม่กลัวครับ โยนปืนทิ้งแบบไม่กลัวลั่น แล้วรีบวิ่งขึ้นเวทีไปทันที

Single Match (Non Title)
Bryan Hartford Vs Drama Midnight

เก๊ง ๆ ๆ

เริ่มแมตช์มาถึงทั้งคู่ไม่ฟังอะไรทั้งสิ้นครับ ตะลุยบุกแหลกเข้าไปต่อยกันมั่วไปหมด พลิกกันไปพลิกกันมา ไอ้นั่นก็ต่อยไอ้นี่ก็กัน สลับปรับเปลี่ยนแบบนี้ไปเรื่อยครับ จนกระทั่งทั้งคู่ต่อยกันจนล่วงลงเวทีไปก็ยังไม่หยุดครับ ต่อย ๆ ๆ ๆ ไม่ฟังเสียงกรรมการที่นับไปถึง 8 แล้วครับ แล้วก็..............9!! Bryan ได้ยินแล้วครับ รีบวิ่งขึ้นเวทีไปครับ !! แต่ถูก Drama เข้ามาดึงขาไว้ครับ เลยสะดุด และในที่สุดก็ ..............10!!

ผู้ชนะในแมตช์นี้ : Double Count Out

หลังแมตช์ทั้งคู่งง ๆ กันอยู่พักนึง แล้ว Bryan ก็ยังไม่หยุดครับ เข้าไปอัดกันแหลกลานจนต้องส่งคนออกมาห้าม

Commercial Break

Triple Threat - #1 Contender for UOW World Heavyweight Champion
The Warriors Vs Jacob Alterize Vs Runnels Jason

ตัดมาที่เวที

เพลง Jala Gatillo ดังขึ้น !!!

Mark : Following Contest Is Single Match , Introducing First From Higashi?saka, Osaka, Japan !!!!! Weight 180 Pounds !!! “The Speed Star” Gamma !!!!!!

Gamma เดินออกมาแล้วยืนใต้จอ Titantron แล้วชูแขนขึ้น2ข้าง แล้วพลุก็ยิงขึ้นเหมือน เอดจ์ แล้ววิ่งแล้วพุ่งตัวลิดเชือกเส้นล่างเข้าเวทีไป

เพลง Read my Mind ดังขึ้น !!!

Mark : And His Opponent From Tokyo , Japan!!!! Weight 180 Pounds !!!! Ichiro Hoshikawa !!!!!!!!!

Ichiro ใส่ผ้าคลุมสีดำที่ใส่ไปไหนต่อไหนออกมาครับ ก่อนจะยืนนิ่ง ๆ ซักพักและถอด Hood และชูนิ้วขึ้นมาพลุก็จะจุดเป็นตัว X และเดินขึ้นเวทีไป

UOW Pyron 13/5/11 : When I'm Gone 2009010917414104

Single Match
Magma Vs Ichiro Hoshikawa

เก๊ง ๆ ๆ

เริ่มมาถึงทั้งคู่ก็เดินวนรอบเวทีหยั่งเชิงกันก่อนครับ เดินไปเดินมา Magma ดันไปสะดุดเชือก Ichiro เลยได้โอกาสบุกเลยครับ เข้าไปจิกหัว Magma แล้วตบ!!!!!!!!! ต่อด้วยเหวี่ยงไปอัดกับ TB แล้ววิ่งไป Dropkick !! เต็ม ๆ ครับ !! Magma โดนเข้าไปทรุดนั่งเลยครับ Ichiro ก็เข้าไปจิกหัว Magma ขึ้นมาอีกรอบแล้วตบครับ !!!!! เท่านั้นยังไม่พอ จับ Magma ขึ้นไปนั่งบน TB แล้วทำ Frankensteiner !! แต่ Magma ไม่หล่นครับ Ichiro ก็หัวทิ่มกับพื้นอย่างแรง นอนหงายตรงเป๊ะ ๆ Magma เลยได้โอกาสทำ Diving Elbow Drop !! เต็ม ๆ ครับ !! Magma จับกดทันที

1..............

ยังครับ !!!! Ichiro ยกไหล่ทัน Magma เลยจับ Ichiro ยืนครับ แล้วทำ Scoopslam !! ก่อนจะไปขึ้น TB ครับ แล้วทำ Diving Moonsault !! จ๊าก !! ไม่น่าเชื่อ Ichiro มันโคตรแข็งแรงเลยครับ รับตัว Magma เอาไว้ได้ทันใด แล้วเดินมากลางเวทีครับ แล้วทำ TKO !! กามกระแทกไหล่เต็ม ๆ ครับ แล้ว Ichiro ก็จับกด แต่กรรมการยังไม่ทันนับ Magma ไม่ก็ยกไหล่ขึ้นมาทันใด Ichiro โดยโมโหจิกหัว Magma ขึ้นมาต่อย ๆ ๆ ๆ ๆ ตามด้วยวิ่งไปเด้งเชือกครับ แล้วครับ Knee Strike !! ใส่หน้า Magma สลบไปทันทีครับ แล้วตนก็ไปขึ้น TB ครับ เตรียมจะทำ Moonsault แต่ Magma ก็วิ่งขึ้นมากระตุกเชือกซะก่อน ทำให้ Ichiro ล่วงลงมาไม่เป็นท่าครับ Magma เลยวิ่งไปจับหัว Ichiro ทำ Rope Hung Neckbreaker !!!!! Ichiro ตายทันทีครับโดนท่านี้เข้าไป Magma เข้าไปจับกดอย่างไว แต่ Ichiro ก็ยกไหล่อย่างไวเช่นกัน แหม จะเร็วไปไหน !!

Magma มันก็งงเหมือนกัน วิ่งเข้าไปจะกระทืบ Ichiro แต่โดนดึนแขนครับ Ichiro ดึงแขน Magma ลงมาทำ Crossface !! Magma ดิ้นครับ ดิ้นใหญ่เลย ดิ้นแบบทุเรศมาก ๆ ด้วย แต่ในความทุเรศก็ยังมีความฉลาดอยู่บ้าง คือ Magma เอียงตัวไปทางตรงข้ามกับ Ichiro ครับ ไหล่ของ Ichiro เลยจุ่มกับพื้นเต็ม ๆ กรรมการเห็นก็เข้ามานับ Ichiro เลยยอมปล่อย ทำไมต้องปล่อยด้วยว่ะ ?? ถ้าไม่ปล่อยก็แพ้น่ะซิไอ้บื้อ !! นี่ตรูด่าตัวเองรึเปล่าหว่า ?? เออ !! -*- ชั่งมันเหอะ เรามาต่อกันเลยครับ Ichiro ยืนขึ้นแล้วจะเข้าไปล็อคต่อ แต่โดน Magma ดักแก้ทางด้วย Small Package !! อ๊าก ๆ ๆ กรรมการรีบเข้ามานับอย่างไว

1.............

2....................

ยังครับ !! ฟู่ Ichiro ยกไหล่ทัน พอลุกขึ้นมา Ichiro ก็วิ่งไปเตะกบาล Magma ล่วงไปเลยครับ แล้วจับ Magma ขึ้นมาทำ Reverse Backbreaker !! เต็ม ๆ ต่อด้วย Reverse Neckbreaker !! ตายครับ !! แต่ยังไม่จับกด Ichiro รีบไปขึ้นเชือก เส้นสองพอครับ แล้วทำ Diving Legdrop !!! จ๊าก !! เต็ม ๆ ครับ !! จั่วลมวืดเต็ม ๆ Magma มันหลบไปตั้งแต่ชาติพระเจ้าเหาแล้ว ไม่ดูเลย Magma เลยได้โอกาสวิ่งไปเด้งเชือกครับ แล้วทำ Neck Snap !! ใส่ Ichiro เต็ม ๆ ครับ แล้วก็จับ Ichiro ลุกขึ้นมาบ้างครับ แล้วเอาคืนด้วยท่า Reverse Backbreaker !!!! เต็ม ๆ เหมือนเดิมครับ แล้วก็ตามด้วยท่าเดิม Reverse Neckbreaker !!!! เต็ม ๆ ครับ คอแถบหัก !!!!!! แล้ว Magma ก็ไปจับ Ichiro ลุกขึ้นครับ แต่ Ichiro ใช้แผนลุกช้า ๆ ครับ ให้ Magma ตายใจ นึกว่าสลบ พอลุกขึ้นมาได้ก็ปัดแขน Magma ออกไปทันทีครับ แล้วใช้ท่า Enzuigiri !! เตะก้านคอ Magma อย่างแรงและไวครับ แต่ Magma มันยังไม่ล้มซะงั้น Ichiro เลยจัดต่อให้ด้วยท่า Pele Kick !!!! อ๊ากกก !!

ยังไม่ล้มตามเดิมครับ !! แหม !! อึดเกินไปแล้วไอ้ Magma แล้ว Ichiro ก็เลยจัดของหนักให้ คือท่า Hoshi Shot !!! (Snapmare Driver) เต็ม ๆ ครับ แต่ไม่รู้ว่าตายยัง ยังไม่อยากจับกดครับ เข้าไปใช้เท้าเขี่ยศพ Magma ดู ไม่มีปฎิกริยาตอบรับ Ichiro เลยใช้ท่า Hass Of Pain !! ใช้ได้ไม่ถึงหนึ่งวินาที Magma มันก็ร้องซะลั่นเลยครับ ดิ้นแหลกลูกเดียว Ichuro หมั่นไส้ ไม่ลงไม่ล็อคมันละ ลุกขึ้นมาเตะกบาล Magma เต็ม ๆ ครับ !! แล้วจิกหัวขึ้นมา แต่เจอ Magma ใช้พลังคลื้นไก่ครับ เก็บกดมานาน นั่นคือ !!!! นั่นคือ !!!!! ท่า !!!!! เตะท้องครับ !!!! แล้ววิ่งไปเด้งเชือก กลับมาทำ Speed Stack !!! (Shining Wizard) อ๊าก !! จะโดนหรือไม่ ??!!!

ปรากฏว่า !!!

ไม่ !!!!!!

เหลือ !!!!!!!

ไม่เหลือครับ !!!!!

ไม่เหลือหรอก !!!

ถ้าโดนนะ !!!

สรุปว่าพลาดครับ !!!!!!

แหม !! ลุ้นซะนาน !!!! สรุปว่าเตะพลาดครับ แล้ว Ichiro ก็พลิกกลับรวบกดทันทีครับ !!!! แต่ Magma ไม่ยอมครับ มันม้วนเรา เราก็ม้วนออกมาได้ครับ แล้วทำ Speed Stack !!!! อีกรอบ !! อ๊าก !! เสียงดังแป๊ะ !! คราวนี้เตะเต็ม ๆ กบาลจริง ๆ ครับ ไม่ได้โม้ !!! เตะเข้ากลางหน้าอย่างจังด้วยละ แล้ว Magma ก็นอนพักด้วยความเหนื่อยครับ แล้วก็ค่อย ๆ คลานไปจับกด แล้วกรรมการก็เข้ามานับครับ

1............

2.....................

ยังครับ !!!!!!!! โหย !! ลุ้นแถบตาย ทั้งคู่นอนนิ่ง ๆ เลยครับด้วยความเหนื่อยล้า และในที่สุดทั้งคู่ก็ลุกขึ้นมาได้พร้อมกัน พอลุกขึ้นมาได้ Ichiro ไม่รอช้าครับ วิ่งเข้าไป Clothesline !!!!! แต่ยังครับ !! Magma หลบได้ แล้วรวบ Ichiro จากข้างหลัง จากนั้นทำ German Suplex !!!!! ยังอีกครับ Ichiro ม้วนตัวยืนได้อยู่ แล้วจับ Magma ขึ้นบ่า ทำ Electric Chair Drop !!!!! อ๊าก !!! ตุ้บ !!! เต็ม ๆ ครับ !!! หน้าฟาดกับพื้นอย่างจังด้วย Ichiro ไม่รอช้าครับ ปิดบัญชีเลยแล้วกัน ด้วยท่า !!!!! Dragon Bite !!!! (Romero Special) อ๊าก !!!! ใส่อย่างเร็ว ล็อคอย่างแรงด้วยครับ !!! Magma ทนไม่ไหวแล้วละ โอ๊ย !!!! ยอมแพ้ก๊าบ !!!!! แต่กรรมการยังไม่ทันสั่งสั่นระฆัง Ammy มาจากไหนไม่รู้ครับ วิ่งขึ้นมาบนเวที มาดึง Magma ออกไป กรรมการเลยสั่งยุติแมตช์ทันที โธ่ !! น่าเสียดายครับ

ผู้ชนะในแมตช์นี้ : ไม่มีผู้ชนะ

หลังแมตช์ Ammy จัดการ Ichiro ด้วยท่า Misery !!!! อัดกับเก้าอี้ที่เตรียมมาด้วยครับ !! ยังไม่หนำใจ Ammy ไปหยิบโต๊ะมากางครับ แล้วจับ Ichiro นอนบนโต๊ะครับ แล้วตัวเองก็ขึ้นไปบน TB เตรียมทำ Priceless Bomb !! แต่ Ichiro ตั้งสติแล้วลุกขึ้นมา ทำ Enzuigiri อัดคอ Ammy ร่วงมากระแทกโต๊ะซะเองครับ

เพลง Read my Mind ดังขึ้น !!!

แล้ว Ichiro ก็เดินกลับไปพร้อมกับรอยยิ้ม

Triple Threat - #1 Contender for UOW World Heavyweight Champion
The Warriors Vs Jacob Alterize Vs Runnels Jason

เพลง I Keep My Secrets Safe ดังขึ้น !!!

Mark : Following Contest Is Single Match for UOW Red Zone Champion , Introducing First , Weight 275 Pounds !!!! He is the UOW Red Zone Champion !!!!! ANONYMOUS !!!!!

เพลง Dead Memories ดังขึ้น !!!

Mark : And His Opponent , From Phoenix Arizona !!!! Weight 225 Pounds !!!! “The Idol” Mr.Mac !!!!!!!!!!!

UOW Pyron 13/5/11 : When I'm Gone If862

ชิงแชมป์ Red Zone
ANONYMOUS Vs Mr.Mac

เก๊ง ๆ ๆ ๆ

เริ่มแมตช์มา Mac บุกก่อนเลยครับ ด้วยกำลังใจเต็มร้อย บุกแหลกไม่สนใจใครครับ Ano ก็ตั้งท่ารับอย่างเดียว กรรมการต้องมากัน Mac ออกไป ให้ Ano ได้ตั้งหลักบ้าง พอ Mac ออกไปได้หน่อยนึง กรรมการหยุดห้าม Mac มันก็เข้าไป Clothesline !!! Ano ล่วงเวทีไปครับ แล้ว Mac ก็ตามไปจัดการต่อ ด้วยการเหวี่ยง Ano ไปกระแทกกับบรรไดเหล็กซะเลยครับ แล้วก็อัด ๆ ๆ ๆ ตบ ๆ ๆ ๆ กระทืบ ๆ ๆ ๆ ไม่ยั้งครับ อะไรที่เป็นการทำร้ายมันได้ Mac จัดแหลกหมด ไม่เหลือแม้กระทั่งเอาหัวโหม่ง ทำให้แมตช์ดำเนินไปอย่างน่าเบื่อ เพราะ Ano ไม่ตอบโต้เลยครับ และสุดท้าย Mac ก็ลาก Ano ขึ้นไปบนเวทีครับ แล้วทำ Arizona Spear !!! (Spear) อ๊าก !! ตู้ม !! เต็ม ๆ ครับ !! แต่ Mac มันไม่ยอมจับกดครับ มันต่อด้วยท่า arizona Lock !!!! (Edgecator) Ano ก็ตายลูกเดียวครับ ไม่ตอบโต้อะไรเลย !!! Ano กำลังจะตบพื้น แต่จู่ ๆ The Zax ครับ มันขึ้นมาผลัก Mac ออกไป แล้วจับ Ano ต่อยหน้าไม่ยั้งครับ กรรมการเห็นดังนั้น ไม่รอช้า เลยสั่งยุติแมตช์ทันทีครับ

ผู้ชนะในแมตช์นี้และรักษาแชมป์ไว้ได้ : ANONYMOUS

หลังแมตช์ Mac โกรธจัดเลยครับ นั่งกุมหัวอยู่นาน ไม่ไหวแล้วโว้ย !! เข้าไปทำท่าจะต่อย Zax ครับ แต่พวก Reso ที่เหลือวิ่งออกมาห้ามไว้ Kid & PK เข้าไปดึง Mac ออกมาครับ Warriors ไม่พอใจเหมือนกัน เข้าไปคุยกับ Zax ให้เคลียร์แต่คุยได้ไม่ทันไร Warriors ก็ตบหน้า Zax อย่างแรงครับ !! Zax ไม่ยอมซิ จับ Warriros ทำ Zlam !! ตายทันที !! พวก Reso เห็นดังนั้นก็ไม่ยอมครับ ไม่หงไม่ห้ามแล้วพวก Reso ที่เหลือลุยเข้าไปจะกระทืบ Zax แต่ Zax ใช้วิชามาร วิ่งหน้าป่าราบหายไปเฉยเลยครับ

ตัดไปหลังฉาก

พวก Reso กำลังตามหา The Zax อยู่ครับ ยังคุยไม่รู้เรื่องเลย จะลากตัวมาคุยซะหน่อย โดยเฉพาะ Mac ฉุนโคตร ๆ ครับ

Warriors : เห้ย!! ใจเย็น ๆ ซิวะ Mac ยังไงนั่นก็พวกเรานะ
Mac : แกก็พูดได้นิ ถ้าแกโดนแบบฉันนะ ใคร ๆ ก็อยากจะฆ่ามันทั้งนั้นแหละ
Mac : ไอ้ Zax ถ้าฉันเจอตัวมันนะ มันเละแน่ ฉันจะไม่ปรานีมันแล้ว กร๊อด !!
Warriors : ฉันเข้าใจนะ แต่อยากให้แกลองคุยกับมันก่อน เรื่องใช้กำลังไว้ทีหลัง
Warriors : มันไม่ใช่ทางแก้ปัญหาที่ดีหรอก จำทำให้บาดหมางกันป่าว ๆ จริง ๆ
Mac : ได้!! งั้นฉันจะบาดหมางกับมัน ฉันก็ไม่อยากให้มันอยู่กลุ่มเราหรอก เสื่อม
Mac : และคู่เอกคืนนี้ ขอให้แกระวังตัวไว้นะ ไอ้ Zax มันอาจจะโผล่มา ฉันเตือนไว้

ตัดเข้าโฆษณา

เพลง Another Me ดังขึ้น !!!

Mark : Following Contest Is Triple Threat Match , #1 Contender for UOW World Heavyweight Championship , Introducing First From Cameron, North Carolina !!!!! Weight 185 Pounds !!! He is the UOW Couple Tag Team Champion “Chrismatic Enginma” Dashing Warriors !!!!!!

Warriors เดินออกมาแล้วทำท่าสัญลักษณ์ฮารดี้ แล้วจะมีพลุขึ้นมาแบบเจฟแล้วก็เดิืนขึ้นเวทีไป

UOW Pyron 13/5/11 : When I'm Gone Jeff-hardy-jeff-hardy-1295323-307-374

เพลง Written In My Face ดังขึ้น !!!!

Mark : And His Opponent From Toronto , Canada !!!! Weight 256 Pounds !!!! “The Canadian Cheater” Jacob Alterize !!!!!!!!

Jacob เดินออกมาด้วยท่าทางกวนส้นทีน แล้วเดินขึ้นบันไดเหล็กไป แล้วใช้มือซ้ายจับเชือก แล้วปล่อยตัวทิ้งไป ซัก 6 วิฯ แล้วก็ลอดเชือกเส้นที่ 2 เข้าไปในเวที แล้วทุบอก 2 ครั้งแล้วผายมือ

UOW Pyron 13/5/11 : When I'm Gone Wwe-jack-swagger

เพลง Voices ดังขึ้น !!!!

Mark : And their Opponent , From Knoxville,Tennessee , Weight 240 pounds !!!! , “The Killer King” Runnels Jason !!!!!

Runnels เดินออกมาแล้วก็ชูมือทั้งสองข้าง และมีพลุสีแดงพุ่งออกมา และก็วิ่งขึ้นเวทีไป และพอขึ้นเวทีและก็ขึ้นเทิร์นบัคเคิล และก็ชูมือทั้งสองข้าง

UOW Pyron 13/5/11 : When I'm Gone Randy-orton

เก๊ง ๆ ๆ ๆ ๆ

เปิดแมทช์มาทั้งสามคนยังเดินวนๆจ้องหน้ากันอยู่!! ก่อนที่ทั้งสามจับประมือกันเป็นวงกลม!! Runnel กับ Jacob เปิดฉากเตะใส่ขาของ Warrior คนละข้าง!! Warrior โดนเตะไปปล่อยมือออกก่อนจะเซออกไปเด้งเชือก!! Warrior เด้งกลับมา Runnel กับ Jacob จัดการเอามือที่ประสานกันทำ Lariant!! แต่ Warrior หลบได้!! Runnel กับ Jacob ที่มือประสานกันอยู่หันมาเจอ Warrior เตะเข้ากลางแขน!! Runnel กับ Jacob ปล่อยมือออกเพราะเจ็บ!! Warrior จัดการชก Jacob!! Jacob โดนไปเซ!! Warrior หันมาชก Runnel ต่อ!! Runnel โดนไปเซ!! Warrior หันมาจัดการชก Jacob ต่อ!! แต่ Jacob บล้อกได้!! Runnel จัดการเตะ Roundhouse Kick ใส่ Warrior!! Warrior โดนไปเซไปแถวๆเชือก!! Jacob พุ่งเข้าไป Clothsline ซ้ำ!! แต่ Warrior เก๋าเกมดึงเชือก!! Jacob ตกเวทีซะเอง!! Jacob ดึงเชือกแล้วเห็น Runnel เข้ามา Big Boot ต่อ!! แต่ Warrior ก้มหลบได้!! Warrior รีบเด้งเชือก!! Runnel เห็น Warrior เด้งเชือกจัดการทำ Lariant ขวาง!! แต่ Warrior ก้มหลบได้!! ก่อนจะจัดการพุ่ง Suicide Dive อัดใส่ Jacob ที่อยู่ข้างล่างเต็มๆ!! Warrior กับ Jacob นอน!! Warrior เป็นฝ่ายลุกขึ้นมาก่อนเจอ Runnel มาจากไหนไม่รู้จัดการพุ่งมา Forearm Smash เต็มหน้า!! Warrior เซ!! Runnel จับ Warrior เหวี่ยงอัดเข้าที่กั้นคนดู!! Warrior ปวดหลังกลับมาเจอ Runnel เตะหน้าท้องก่อนจะทำ Snap Suplex ฟาด Warrior ลงไปกับพื้น!! Runnel จับ Warrior ยืนขึ้นมาก่อนจะจับส่งขึ้นเวที!! Runnel เจอ Jacob จับหันมาก่อนจะเจอ Jacob ตบ Back Chop ดังลั่นเวที!!

Runnel เจ็บ!! Jacob จับ Runnel ใส่ DDT กับพื้นต่อ!! Runnel หลับ!! Jacob จับ Runnel ยืนขึ้นมาก่อนจะจับส่งขึ้นเวทีตาม!! Jacob รีบขึ้นเวทีไปเจอ Warrior เตะ!! เตะ!! Jacob โดนไปทรุด!! Warrior จัดการจับยืนขึ้นมาก่อนจะจัดการจับ Snapmare!! Jacob ลงมานั่ง!! Warrior จัดการหมุนไปรอบๆตัวก่อนจะจัดการเตะเข้าอกของ Jacob!! แต่ Jacob ทิ้งตัวลงไปนอน!! Warrior เห็นลู่ทางจัดการทำ Standing Moonsault ต่อ!! แต่ Jacob ยกเข่าสวนออกมา!! Warrior โดนไปเซกลับมาทาง Runnel เจอ Runnel จัดการจับยก Back Suplex!! Warrior ตกเวทีหลังฟาดพื้น!! บนเวทีเหลือแค่ Runnel กับ Jacob เท่านั้น!! Jacob กับ Runnel เดินวนกันก่อนจะจัดการประมือกัน!! Jacob เหนือกว่าจับใส่ Side Head Lock ได้!! ก่อนจะทำ Side Head Lock Takedown!! ฟาด Runnel ลงไปกับพื้น!! Jacob จะรัดคอ!! แต่ Runnel เอาเท้าเกี่ยวเชือกได้ก่อน!! Jacob ปล่อย!! Jacob จับ Runnel ยืนขึ้นมาแต่เจอ Jawbreaker!! Jacob เซ!! Runnel จัดการพุ่งเข้าไป Elbow Smash!! ฟาดใส่หน้าของ Jacob ถึงกับล้ม!! Runnel เด้งเชือกก่อนจะจัดการ Twisting Elbow Drop!! ใส่ท้องของ Jacob!! Jacob โดนไปจุก!! Runnel ลุกขึ้นมาเด้งเชือกต่อ!! แต่เจอ Warrior ดึงขา!! Runnel หน้าฟาดพื้น!! Warrior จัดการกระโดดขึ้นขอบเวที!! Runnel ลุกขึ้นมาเจอ Warrior กระโดด Springboard European Uppercut!! ใส่หน้าของ Runnel ล้มลงไปกับพื้น!! Warrior จัดการเด้งเชือกก่อนจะ Springboard Moonsault ใส่ Runnel ต่อ!! กระแทกลงไปเต็มๆแรง!! Warrior จัดการกด!! กรรมการทำหน้าที่นับ!!

1........................

Runnel ดิ้นหลุด!! Warrior จัดการจับ Runnel ยืนขึ้นมา!! ก่อนจะจับเหวี่ยงเข้ามุม!! Warrior หันไปเจอ Jacob เตะเข้ากลางหน้าท้อง!! ก่อนจะจับเหวี่ยงเข้าเทริน์บัคเคิล!! Warrior กระแทกกับ Runnel!! Warrior ทรุดลงไปในท่าฐานตั้ง!! Jacob จัดการวิ่งเข้าไปกระโดดเหยียบหลังของ Warrior!! ก่อนจะจัดการ Corner Knee Strike ใส่ Runnel!! Runnel หลับฝันดี!! Jacob จัดการทุบหลังของ Warrior ซ้ำ!! Warrior ลงไปนอน!! Jacob กระทืบเข้ากลางหลังของ Warrior!! ก่อนจะจับ Warrior ยืนขึ้นมาก่อนจะจัดการเหวี่ยงไปอีกมุม!! Jacob พุ่งเข้าไป Bodysplash!! แต่ Warrior จัดการเตะออก!! Jacob เซไปกลางเวที!! เจอ Runnel จัดการจับตีศอกใส่ท้ายทอย!! Jacob ทรุด!! Warrior พุ่งไป Sliding Dropkick เข้าหน้าของ Jacob ต่อ!! Jacob นอน!! Warrior ลุกขึ้นมาเจอ Runnel ชก!! Warrior เจ็บ!! Runnel จัดการจับ Warrior เหวี่ยงเชือก!! Warrior เด้งกลับมาเจอ Runnel เสย Back Body Drop!! เสย Warrior ลอยขึ้นฟ้าหลังฟาดพื้น!! Warrior โดนไปกลิ้งอยู่ขอบเวที!! Runnel จัดการใช้เท้าเขี่ย Warrior ลงไปข้างล่าง!! Warrior หลังฟาดพื้น!! Runnel จะตามลงไปเจอ Jacob จับหันก่อนจะจัดการใส่ Lariant!! เข้าคอของ Runnel ล้ม!! Jacob จัดการกระทืบเข้าหน้าของ Runnel!! Runnel โดนไปเจ็บ!! Jacob กางแขนของ Runnel ออก!! ก่อนจะกระทืบเต็มแรง!! Runnel โดนไปกลิ้งกุมแขน!!

Jacob จับ Runnel ยืนขึ้นมาก่อนจะจัดการจับยก Snap Suplex!! ไม่!! ยังทนได้!! Runnel ฝืนได้!! Jacob ลองใหม่!! แต่ Runnel ฝืนได้!! Jacob ออกแรงเหือกสุดท้าย!! จับยกและตอก Brainbuster ลงไป!! Warrior มาจากไหนไม่รู้กระโดดขึ้นเชือกเส้นที่สาม!! ก่อนจะจัดการ Diving Double Ghetto Stomp!! เข้ากลางท้องของ Runnel!! Runnel โดนเข้าไปจัดการกลิ้งตกเวที!! Warrior ลุกขึ้นมาเจอ Runnel เตะหน้าท้อง!! แต่ Warrior จับได้!! ก่อนจะเอามือตบหน้า!! ตบหน้า!! Jacob มึน!! Warrior ปิดท้ายด้วย Enzuigiri!! เข้าไปดอกนี้ Jacob เซ!! Warrior จัดการเด้งเชือก!! ก่อนจะจัดการพุ่งเข้าไป Spinning Wheel Kick!! เข้าหน้าของ Jacob!! Jacob โดนดอกนี้ไปลงไปนอน!! Warrior จัดการกระโดดขึ้นเชือกเส้นที่สาม!! แต่เจอ Runnel พลักลงไป!! Warrior หลังฟาดพื้นเวที!! Warrior ลุกขึ้นมาเจอ Jacob จัดการลวบเอว!! ยก German Suplex!! Warrior ลอยคอปักพื้น!! Jacob ไม่กดลุกขึ้นมาเจอ Runnel จัดการกระโดด Dropkick อัดใส่ท้อง!! Jacob เซหลังอัดกับเทริน์บัคเคิล!! Runnel พุ่งเข้าไปเอาศอกปั้มใส่หน้าของ Jacob!! Jacob สลบ!! Runnel หันมาเจอ Warrior จัดการเตะ Super Kick ไปเต็มๆ!! Runnel เซไปทับ Jacob!! Warrior ถอยออกไป!! ก่อนจะจัดการ Shoulder Thrust!! แต่ Runnel กระโดดหลบได้!! เข้าท้องของ Jacob เต็ม!! Runnel นั่งบนหลังของ Warrior จัดการทำ Sunset Flip Powerbomb!! ฟาด Warrior ลงไป!! อยู่ในรูปกดด้วย!! กรรมการนับ!!

1......................

2....................

ยัง!! Warrior ดิ้นหลุด!! Runnel ลากคอ Warrior ขึ้นมาก่อนจะโยนลงข้างล่าง!! Warrior หลังอัดพื้น!! Runnel หันมาเจอ Jacob จัดการจับ European Uppercut!! ใส่ Runnel!! Runnel เซ!! Jacob จัดการเตะเข้าหน้าท้อง!! Runnel งอ!! Jacob จัดการจับใส่ Gutwrench Suplex!! ฟาด Runnel ลงไป!! Jacob ลากมาใกล้ๆกับเทริน์บัคเคิล!! Jacob ถอยออกไปสองสามก้าว!! ก่อนจะพุ่งไปสปริงตัว!! ใส่ Paralysis Splash (Corner Slingshot Bigsplash) แต่ Runnel ยกเข่าลองได้!! Jacob ลงไปโดนเข่า!! Jacob โดนเข้าไปเซออกมา!! เจอ Warrior จัดการ Springboard Clothsline เข้าคอของ Jacob!! Jacob หงาย!! Warrior หันมาเจอ Runnel ตีศอกใส่!! ตีศอก!! ตีศอก!! Warrior มึน!! Runnel เด้งเชือก!! จัดการ Clothshline ใส่ Warrior!! แต่เจอ Warrior สวนด้วย Hurricana!! เกี่ยวคอ Runnel หลังฟาดพื้น!! Warrior จัดการไต่ขึ้นเชือกเส้นที่สาม!! แต่เจอ Jacob จัดการตบ Back Chop!! Warrior ลงไปนั่ง!! Jacob จัดการจับ Warrior แบกขึ้นบ่าก่อนจะจัดการทำ Death Valley Driver!! ปัก Warrior ลงไป!! Warrior นอน!! Jacob จัดการเด้งเชือกก่อนจะ Axe Handle Drop ซ้ำอีก!! Warrior เจ็บ!! Jacob ลุกขึ้นมาเจอ Runnel จัดการกระโดด Dropkick!!

Jacob ตกเวที!! Runnel จัดการจัดการกระทืบ Killer Breaker (Randy Orton Stomp) กระทืบไปตามส่วนต่างๆของ Warrior!! Warrior โดนไปเจ็บ!! Runnel จับ Warrior ยืนขึ้นมาแต่เจอ Warrior สวนด้วย Sit-Out Jawbreaker!! Runnel เซ!! Warrior จัดการเด้งเชือก!! Runnel จัดการ Big Boot!! แต่ Warrior ก้มหลบได้!! ก่อนจะกระโดด Baseball Slide ใส่ Jacob ที่อยู่ข้างล่างหลังอัดกับที่กั้นคนดู!! Warrior ลุกขึ้นมาจัดการ Springboard Reverse DDT ใส่ Runnel อีกคน!! Runnel ตาย!! Warrior จัดการลุกขึ้นมาเด้งเชือกต่อก่อนจะจัดการกระโดด Double Foot Stamp!! กระทืบเข้าอกของ Runnel!! ดอกนี้ตายคาที่!! Warrior จัดการกด!! กรรมการทำหน้าที่นับ!! เอ้านับ!!

1.....................

2......................

Jacob ขึ้นมาทุบหลังของ Warrior!! ก่อนจะจัดการลากคอ Warrior ขึ้นมาจัดการจับยก Snap Suplex!! ฟาด Warrior ลงไปกับพื้น!! Jacob จัดการเด้งเชือก!! ก่อนจะจัดการ Baseball Slide ใส่ซากของ Warrior ตกเวทีไปอีกครั้ง!! Runnel กำลังมึนๆลุกขึ้นมาเจอ Jacob ตีเข่าใส่!! Runnel เสียจังหวะ!! Jacob จัดการล็อคเตรียม Powerbomb!! แต่เจอ Runnel ดันหลังฟาดกับเทริน์บัคเคิล!! Runnel จัดการ Shoulder Thrust รัว!! แทง!! แทง!! แทง!! Jacob โดนไปลงไปนั่ง!! Runnel ยืนขึ้นมาถอยออกมาก่อนจะจัดการ Face Wash!!! ล้างหน้าของ Jacob!! Jacob โดนไปเต็มหน้า!! Runnel จัดการจับ Jacob ยืนขึ้นมาก่อนจะจัดการจับยกใส่ Backbreaker!! Jacob โดนไปถึงกับลงไปคลาน!! Runnel จัดการกระทืบหลังซ้ำ!! Jacob ลงไปนอน!! Runnel จัดการเด้งเชือก!! Jacob ลุกขึ้นมาเจอ Running Knee Lift!! เข้าหน้าของ Jacob!! Jacob ยืนมึน!! Runnel จับบิดใส่ Neckbreaker อีกดอก!! Jacob โดนหักคอลงไปนอนกุมคอ!! Runnel จัดการจับขาของ Jacob ก่อนจะดีด Slingshot!! หน้าของ Jacob อัดกับเทริน์บัคเคิล!! Jacob อัดเข้าไปเซๆหันกลับมาเจอ Runnel จัดการจับยก Suplex!! แต่ Jacob เลื้อยหลุด!! ก่อนจะจัดการตีศอกเข้าใส่ท้ายทอยของ Runnel เต็มๆ!! Runnel ถึงกับลงไปนอน!! Jacob จัดการจับ Runnel เหวี่ยงเข้ามุม!! Jacob จัดการรัวด้วย Rapid Palm Knife Strike!! เพี๊ยะ!! เพี๊ยะ!!! เพี๊ยะ!! Runnel โดนเข้าไปเจ็บ!! Jacob ยังไม่ปล่อยยังรัวอยู่!! Jacob เริ่มเหนื่อยจัดการหยุดก่อนจะจับ Runnel ที่เจ็บเหวี่ยงเข้าไปอีกมุม!! Jacob จัดการพุ่งเข้าไป Bodysplash!! ทับ Runnel!! Jacob ยังไม่หยุดวิ่ง!! จัดการไปเด้งเชือก!! แต่เจอ Warrior จัดการ Springboard Blockbuster!!

หักคอของ Jacob ลงไป!! Jacob เจ็บ!! Warrior เห็น Runnel ยังเจ็บอยู่จัดการพุ่งไป Bodysplash ซ้ำ!! แต่เจอ Runnel ยกขาถีบใส่!! แต่ Warrior จับได้!! ก่อนจะจับหมุนขาของ Runnel ฟาดกับเชือก!! ต่อด้วย Enzuigiri!! Runnel โดนไปถึงกับลงไปนั่ง!! Warrior จับ Runnel ห้อยหัวกับเทริน์บัคเคิล!! Warrior จัดการเดินไปอีกมุมของเวทีก่อนจะกระโดดไปที่ขอบเวที!! Warrior จัดการ Springboard Corner to Corner Missile Dropkick!! เข้ากลางอกของ Runnel ที่ห้อยหัว!! Runnel โดนไปถึงกับไหลลงไปนอน!! Warrior ลุกขึ้นมาเจอ Jacob พุ่งมา Running European Uppercut เต็มคาง!! Warrior โดนไปถึงกับลอยตกเวที!! Jacob จัดการลากศพของ Runnel ไปใกล้ๆเทรินก่อนจะจัดการใส่ Paralysis Splash กระแทก Runnel ลงไปเต็มๆ!! กด!!

1........................

ยัง!! Runnel จับเชือกทัน!! Jacob จับ Runnel ยืนขึ้นมาแต่เจอ Runnel จัดการพลักออกไป!! Jacob โดนพลักออกไปรีบพุ่งเข้ามา Clothsline ใส่ Runnel แต่ Runnel หลบได้!! หน้าของ Jacob อัดกับเทริน์บัคเคิลเอง!! Jacob หันมาเจอ Runnel เตะหน้าท้อง!! ก่อนจะจัดการจับใส่ Brainbuster!! ปักคอของ Jacob ลงไป!! Jacob ตาย!! Runnel จัดการเด้งเชือกก่อนจะจัดการ Leg Drop!! เข้าคอของ Jacob ซ้ำ!! Runnel จับ Jacob ยืนขึ้นมาก่อนจะจับใส่ Snapmare!! Jacob ลงไปนั่ง!! Runnel จัดการแทงเข่าใส่หลังของ Jacob!! Jacob โดนไปเจ็บ!! Runnel เด้งเชือกก่อนจะจัดการ Sliding Clothsline ใส่ Jacob ซ้ำอีก!! Jacob หลับ!! Runnel จัดการจับ Jacob ยืนขึ้นมาก่อนจะจัดการเด้งเชือก!! Runnel จัดการ Big Boot ใส่ Jacob!! Jacob หงายตกเวที!! Runnel จะตามไปแต่เจอ Warrior มาจากไหนไม่รู้จัดการทุบหลังของ Runnel!! Runnel ทรุด!! Warrior จัดการกระโดด Leg Drop Bulldog เข้าคอ Runnel!! Runnel ตายสนิท!! Warrior จัดการจับ Runnel ใส่ Snapmare!! ก่อนจะจัดการเตะหลังของ Runnel!! ปั๊ก!! เตะอีก!! เตะอีก!! เตะอีก!! อยู่ดีๆ Runnel ลุกพรวดขึ้นมาก่อนจะจัดการตบหน้าของ Warrior!! เสียงดังลั่นเวที!! Warrior เซ!! Warrior รวบแรงก่อนจะตบหน้าของ Runnel สวน!! เพี๊ยะ!! Runnel เซเหมือนกันก่อนจะจัดการตบหน้าสวน!! แฟนๆตะโกน “Killer”!! Warrior โดนไปกุมหน้า!! ก่อนจะจัดการตบหน้าของ Runnel กลับ!! แฟนๆตะโกน “Resolution”!! เพี๊ยะ!! “Killer”!! เพี๊ยะ!! “Resolution”!! เพี๊ยะ!! “Killer”!! “Killer”!! “Killer”!! Runnel ตบไม่ยั่ง!!

Warrior เซ!! Runnel จัดการเด้งเชือกก่อนจะจัดการ Clothsline!! แต่เจอ Warrior จัดการจับเสยลอยข้ามเชือก!! หลังของ Runnel ตกฟาดพื้น!! Warrior โดน Jacob ดึงขา!! Warrior หน้าฟาดพื้น!! Jacob ลากลงมาข้างล่างเวทีก่อนจะจับเหวี่ยงเข้ากับที่กั้นคนดู!! Warrior โดนไปถึงกับลงไปกุมแขน!! Jacob จัดการจับ Warrior ยืนขึ้นมาก่อนจะจัดการ Scoop Slam ใส่ขอบเวที!! Warrior เจ็บ!! Jacob จัดการจับ Warrior ที่เจ็บๆยืนขึ้นมา!! Jacob จัดการใส่ Lariant ซ้ำอีกดอก!! Warrior หมุนติ้ว 360 องศา!! หลังฟาดพื้น!! Jacob เดินไปหา Runnel ก่อนจะจัดการจับ Runnel ยืนขึ้นมาก่อนจะเอาหน้าของ Runnel โขกกับที่กั้นคนดู!! ก่อนจะจัดการจับเหวี่ยง Runnel อัดเข้าบันไดเหล็กต่อ!! Runnel เจ็บ!! แต่อยู่ดีๆ Runnel ฮึดไรไม่รู้สวนออกมาด้วย Yakuza Kick!! เข้าหน้าของ Jacob ลงไปนอน!! Jacob กำลังลุกขึ้นมาเจอ Runnel จัดการพุ่งไป Corkscrew Neckbreaker!! หักคอของ Jacob ลงไป!! Jacob โดนไปถึงกับลงไปนอน!! Runnel จัดการจับ Jacob ยืนขึ้นมาก่อนจะจับเหวี่ยงขึ้นเวที!! Runnel จะขึ้นเวทีตามแต่เจอ Warrior จัดการ Low Blow!! Runnel โดนไปถึงกับตกจากขอบเวที!! Warrior จัดการขึ้นเชือกเส้นที่สาม!! ก่อนจะจัดการ Diving Elbow Drop!! เข้าใส่ท้องของ Jacob!! Jacob จุก!! Warrior จัดการเด้งเชือก!! แต่ Jacob สไลด์ตัวตาม Warrior!! Warrior เด้งกลับมา Jacob กระโดดหลบ Warrior!! Warrior เด้งกลับมาเจอ Jacob จับใส่ Arm Drag!! ฟาด Warrior ลงไป!! Jacob จัดการจับ Crucifix Arm Bar ต่อ!! Warrior ร้องลั่น!! โดนล็อคแบบนี้!! Warrior คลานไปจับเชือก!! แต่ไม่ถึง!! ใช้เท้าช่วย!! ไม่ถึงเช่นเดิม!! Warrior ออกแรงสุดชีวิตจัดการเอาเท้าพาดเชือกสำเร็จ!! Jacob ปล่อย!! ลุกขึ้นมาหันมาเจอ Runnel จัดการใส่ The Killer (RKO) แต่ Jacob พลักออกไปได้!! Runnel โดนพลักไปเด้งเชือกกลับมาจัดการใส่ Cheatclusive (Fullnelson Facebuster) ฟาดหน้าของ Runnel ลงไปกับพื้น!! Jacob กำลังจะกดแต่เจอ Warrior ลากคอขึ้นมาก่อนจะหันมาจับใส่ Warrior Zone (Edge Cution) ฟาดหน้าของ Jacob ลงไป!! Jacob ตาย!! Warrior ขึ้นเชือกเส้นที่สาม!! ใส่ Twisting Bomb (Swanton Bomb) แต่เจอ ZAX มาจากไหนไม่รู้จัดการดึง Warriorลงมา!! Warrior หลังฟาดพื้น!! กรรมการไม่เห็น!! เพราะมันแต่ดูอาการของ Jacob!! Warrior มึนๆขึ้นมาเจอ ZAX ใส่ Zaxtreme (Emerald Flowsion)!! อัดกับคอนกรีต!! Warrior ขึ้นสวรรค์!! ZAX รีบหนีทันที!! บนเวที Runnel เป็นฝ่ายลุกขึ้นมาก่อน!! Jacob กำลังลุกขึ้นมา!! Runnel ยืนรอจังหวะปิดฉากด้วย The Killer!! Jacob ลุกขึ้นมาเจอ Runnel จัดการใส่ The Killer!! ฟาดหน้าของ Jacob ลงไปกับพื้นเต็มๆ!! Jacob จัดการกด!! กรรมการนับ

1..........................

2...........................

3..........................

ผู้ชนะในแมตช์นี้ : #1 Contender for UOW World Heavyweight Champion !!!! Runneeeels Jaaasonnnnn !!!!!!

หลังแมตช์พวก Reso ที่เหลือวิ่งมาดูอาการ Warriors กันใหญ่ครับ Warriors ดูท่าจะแย่ ๆ ไป แต่ Zax มันก็ไม่กลัวครับ แทนที่จะหนีไปไกล ๆ ยังโผล่หน้าออกมาเยาะเย้ยพวก Reso อีก ปิดรายการไปพร้อมกับเสียงเฮของคนดู และความแค้นของ Warriors ~
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ขึ้นไปข้างบน Go down

UOW Pyron 13/5/11 : When I'm Gone Empty Re: UOW Pyron 13/5/11 : When I'm Gone

ตั้งหัวข้อ by M.r.mac Sat May 14, 2011 1:51 pm

เจ้าZAXชั้นกำลังได้แชมป์แท้ๆแกกลับมาหักหลังชั้น!!จำไว้นะเว้ยชั้นไม่วันยกโทษให้แกไอZAX!!
M.r.mac
M.r.mac
UOW Rookie
UOW Rookie

UOW Pyron 13/5/11 : When I'm Gone Empty Re: UOW Pyron 13/5/11 : When I'm Gone

ตั้งหัวข้อ by Warriorszone Sat May 14, 2011 1:53 pm

Zax~~~~~~~~ แกอยากเจอตีนใช่ไหม ได้เจอแน่ๆแก!!!!!!!
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by Abyss Sat May 14, 2011 1:56 pm

ในที่สุดชั้นก็รู้ว่า ทางเดินของชั้นมันไม่ใช่การอยู่กับสวะแบบพวกเอ็ง!! พวกแกมันไร้ค่าและไร้สาระ ชั้นไปตามเส้นทางของชั้นดีกว่า สบายกว่ากันเยอะ

แล้วก็แกไอ้ Runnel แกได้ชิงแชมป์งั้นรึ แต่ข้าไม่สนใจหรอก เพราะเดี๋ยวแกก็จะไปนอนตายแบบไอ้คนอื่นน่ะแหละ ฮ่าๆๆๆ
Abyss
Abyss
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by DanielsoN Sat May 14, 2011 5:32 pm

โห..อยากจะหาเรื่องชั้นให้ได้เลยใช่ไหม? เฮ้อ...พวกอยากดังโดยการหาเรื่องชั้นเนี่ย น่าเบื่อชะมัด
DanielsoN
DanielsoN
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by Legend Killer Sat May 14, 2011 5:42 pm

หึหึหึ เป็นยังไงล่ะ ฝีมือของชั้นน่ะ ชั้นบอกแล้วไงล่ะ ว่าฝีมือของชั้นกับพวกแกน่ะ มันคนละระดับกัน ชั้นอยากจะรู้จริงๆเลยนะ ว่าไอ้คนที่เป็นเจ้าของแชมป์ UOW World Heavyweight Champion เนี่ย ฝีมือมันจะขนาดไหนกัน หรือว่ามันอาจจะได้แชมป์เพราะว่าความ " ฟลุค " กันแน่นะ ชั้นจะคอยดูก็แล้วกันนะ ฮ่าๆๆ
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by bobby lashlo Sat May 14, 2011 7:06 pm

นอกบท:ผมยังไม่ได้ปล้ำหรอเนี่ยรอตั้งนานละนะ
bobby lashlo
bobby lashlo
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by Legend Killer Sat May 14, 2011 7:18 pm

bobby lashlo พิมพ์ว่า:นอกบท:ผมยังไม่ได้ปล้ำหรอเนี่ยรอตั้งนานละนะ

ทนรอหน่อยนะครับ เดี๋ยวก็ได้ขึ้นปล้ำแล้ว
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by AmmyScream Sat May 14, 2011 9:41 pm

DanielsoN พิมพ์ว่า:โห..อยากจะหาเรื่องชั้นให้ได้เลยใช่ไหม? เฮ้อ...พวกอยากดังโดยการหาเรื่องชั้นเนี่ย น่าเบื่อชะมัด

อ้อ เหรอ ไอ้ Ichiro !!!! ชั้นไม่เคยหาเรื่องใคร เพราะ อยากดัง ... เพราะชั้น Priceless ชั้นเทพอยู่แล้วยังไงหล่ะ ส่วนทำไมชั้นออกมาหาเรื่องแกเพราตั้งแต่ชั้นมาที่นี่ชั้นเหม็นขี้หน้าไอ้ลิงเหลือง จากประเทศ อ่อนแอ อย่างแก ! ถึงแม้ชั้นจะอ่วมไปในวันนี้ แต่มันก็ผิดพลาดนิดหน่อย แต่ชั้นยัง Priceless หว่ะ ไอ้โง่ ! แล้วแกจะต้อง สรรเสริญชั้น The Priceless Is Come Here !!!! ก๊าก ก๊าก
AmmyScream
AmmyScream
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by Drama Sun May 15, 2011 3:47 am

555 Bryan คิดจะหนีผมไปไหนรึ ? ไม่มีทาง ไม่มีทาง ถึงแม้คุณจะตัวใหญ่แค่ไหน แต่พลังตับของผมมันโลดแล่นไหลเวียนไปทั่วร่างกาย ผมเลยมีพละกำลังอันมหาศาลไว้ดึงตัวคุณไว้ หลังจากนั้นคุณจะทำอะไรผม ผมก็ไม่ว่าหรอกนะ เพราะสุดท้ายแล้ว พลังแห่งตับก็จะช่วยให้ผมฟื้นตัวได้ว่องไวปานสายลม ว่าแต่ อยากจะลองสักชิ้นมั้ยล่ะ ?
Drama
Drama
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by Arm Sun May 15, 2011 9:55 am

Runnels ฟลุ๊คว่ะ?? Warriors ทำไมแกฝีมือเป็นแบบนี้ว่ะ??
Zax สงสัยแกคงได้ตายแน่ๆ แล้วเจอกัน หึหึ
Arm
Arm
UOW Superstar

ตั้งหัวข้อ by Legend Killer Sun May 15, 2011 2:09 pm

Arm พิมพ์ว่า:Runnels ฟลุ๊คว่ะ?? Warriors ทำไมแกฝีมือเป็นแบบนี้ว่ะ??
Zax สงสัยแกคงได้ตายแน่ๆ แล้วเจอกัน หึหึ

คนอย่างชั้นเนี่ยนะฟลุค ??? มันไม่มีทางเป็นไปได้หรอกว่ะ ดูจากการปล้ำของชั้นก็น่าจะรู้นะ ว่าฝีมือของชั้นน่ะมันมากกว่าพวกแกขนาดไหน เดี๋ยวแกก็จะรู้ว่าที่ชั้นได้เป็นผู้ท้าชิงแชมป์ UOW World Heavyweight Champion หมายเลขหนึ่งเนี่ย มันจะฟลุคไหม ฮ่าๆๆ
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by Warriorszone Mon May 16, 2011 3:23 pm

Arm พิมพ์ว่า:Runnels ฟลุ๊คว่ะ?? Warriors ทำไมแกฝีมือเป็นแบบนี้ว่ะ??

ฝีมืออะไรละชั้นจะชนะแล้วแต่ไอ้ ห่า Zax แม่งเสือกมาไวงฟะ เวรเอ้ยยยยยยยยยยยย

Runnels แกอย่าดีใจไปโอกาสแกแทบไม่ได้ด้วยซ้ำถ้าชั้นไม่โดนลอบทำร้าย จำไว้....
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by Legend Killer Mon May 16, 2011 5:14 pm

Warriorszone พิมพ์ว่า:

ฝีมืออะไรละชั้นจะชนะแล้วแต่ไอ้ ห่า Zax แม่งเสือกมาไวงฟะ เวรเอ้ยยยยยยยยยยยย

Runnels แกอย่าดีใจไปโอกาสแกแทบไม่ได้ด้วยซ้ำถ้าชั้นไม่โดนลอบทำร้าย จำไว้....

แล้วแกโง่ให้มันมารอบทำร้ายแกทำไมล่ะ ??? แกนี่มันสมองหมาปัญญาควายจริงๆเลยนะ ชั้นไม่ชอบเลยว่ะ พอแพ้แล้วก็อ้างโน่นอ้างนี้ ยอมรับความจริงซะบ้างนะว่าแกน่ะมันเป็น " ไอ้ขี้แพ้ " น่ะ ชนะแค่นี้น่ะชั้นยังไม่ดีใจสักเท่าไรหรอกนะ รอให้ชั้นได้เป็นแชมป์ UOW World Heavyweight Champion ก่อนเถอะ แล้วแกอย่ามาบอกนะว่าชั้นน่ะไม่มีทางทำได้ เดี๋ยวชั้นจะทำให้แกน่ะตาสว่างเอง รู้ไว้ซะด้วยนะ The Warrior หึหึหึ ฮ่าๆๆ
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by Warriorszone Mon May 16, 2011 11:57 pm

แล้วแกโง่ให้มันมารอบทำร้ายแกทำไมล่ะ ??? แกนี่มันสมองหมาปัญญาควายจริงๆเลยนะ ชั้นไม่ชอบเลยว่ะ พอแพ้แล้วก็อ้างโน่นอ้างนี้ ยอมรับความจริงซะบ้างนะว่าแกน่ะมันเป็น " ไอ้ขี้แพ้ " น่ะ ชนะแค่นี้น่ะชั้นยังไม่ดีใจสักเท่าไรหรอกนะ รอให้ชั้นได้เป็นแชมป์ UOW World Heavyweight Champion ก่อนเถอะ แล้วแกอย่ามาบอกนะว่าชั้นน่ะไม่มีทางทำได้ เดี๋ยวชั้นจะทำให้แกน่ะตาสว่างเอง รู้ไว้ซะด้วยนะ The Warrior หึหึหึ ฮ่าๆๆ

โทษนะไอ้ควาย สมองใช้หน่อยๆแกได้จับชั้นกดไหม?? แกก็แค่จับไอ้ จาค็อบไรนั้นกด และโทษทีชั้นไม่ใช่บร๊ะเจ้านะสัส ที่จะรู้ได้ว่าอะไรจะมาเอาเถอะยังไงๆชั้ยนก็จะแก้แค้น Zax และทำให้แกไม่ได้แชมป์
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by Legend Killer Tue May 17, 2011 7:34 am

โทษนะไอ้ควาย สมองใช้หน่อยๆแกได้จับชั้นกดไหม?? แกก็แค่จับไอ้ จาค็อบไรนั้นกด และโทษทีชั้นไม่ใช่บร๊ะเจ้านะสัส ที่จะรู้ได้ว่าอะไรจะมาเอาเถอะยังไงๆชั้ยนก็จะแก้แค้น Zax และทำให้แกไม่ได้แชมป์

หน้าอย่างแกเนี่ยนีที่จะทำให้คนอย่างชั้นน่ะไม่ได้แชมป์ ??? มันไม่มีทางเป็นไปได้หรอกว่ะ เอาเถอะๆ เดี๋ยวคอยดูดีกว่า ว่าแกจะทำได้อย่างที่ปากแกว่ามั้ย หรือว่าแกได้แค่ดีแต่ปากแบบนี้น่ะ ยังไงซะชั้นคนนี้ก็ต้องเป็นแชมป์ UOW World Heavyweight Champion อย่างแน่นอนเลยล่ะ แกคอยดูแล้วกันนะ ฮ่าๆๆ
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by Arm Tue May 17, 2011 12:25 pm

Legend Killer พิมพ์ว่า:

คนอย่างชั้นเนี่ยนะฟลุค ??? มันไม่มีทางเป็นไปได้หรอกว่ะ ดูจากการปล้ำของชั้นก็น่าจะรู้นะ ว่าฝีมือของชั้นน่ะมันมากกว่าพวกแกขนาดไหน เดี๋ยวแกก็จะรู้ว่าที่ชั้นได้เป็นผู้ท้าชิงแชมป์ UOW World Heavyweight Champion หมายเลขหนึ่งเนี่ย มันจะฟลุคไหม ฮ่าๆๆ

ฟลุ๊คว่ะ แทบไม่ได้ใช้ฝีมือเลย มีคนมาช่วย ถุ้ย แล้วก็สวมรอยกด นี่ไม่เรียกฟลุ๊คจะเรียกอะไรดี?? ขี้โกง ฉวยโอกาส
แกนี่โคตรกากเลยว่ะ น่าสมเพช เกิดมารกโลกจริงๆ ทุเรศ
Arm
Arm

ตั้งหัวข้อ by Warriorszone Tue May 17, 2011 1:06 pm

หน้าอย่างแกเนี่ยนีที่จะทำให้คนอย่างชั้นน่ะไม่ได้แชมป์ ??? มันไม่มีทางเป็นไปได้หรอกว่ะ เอาเถอะๆ เดี๋ยวคอยดูดีกว่า ว่าแกจะทำได้อย่างที่ปากแกว่ามั้ย หรือว่าแกได้แค่ดีแต่ปากแบบนี้น่ะ ยังไงซะชั้นคนนี้ก็ต้องเป็นแชมป์ UOW World Heavyweight Champion อย่างแน่นอนเลยล่ะ แกคอยดูแล้วกันนะ ฮ่าๆๆ

แชมป์โลกเหรอ ว๊ายๆๆๆๆ เด็กๆว่ะ ชาติหน้าโน่นมั้ง เพราะแมตซ์มันต้องจบโดย DQ และแกก็จะอดแชมป์ไปโดยปริยายไงละ ก๊ากกก
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by Legend Killer Tue May 17, 2011 7:38 pm

แชมป์โลกเหรอ ว๊ายๆๆๆๆ เด็กๆว่ะ ชาติหน้าโน่นมั้ง เพราะแมตซ์มันต้องจบโดย DQ และแกก็จะอดแชมป์ไปโดยปริยายไงละ ก๊ากกก

เหอะๆ หน้าอย่างแกน่ะมันก็ได้แค่ดีแต่ปากเท่านั้นแหละ ไม่ชนะแล้วยังจะมาพูดมาก แกน่ะอิจฉาหรอไงวะ The Warrior ??? แกบอกว่าชั้นจะเป็นแชมป์ชาติหน้าหรอ ??? มันไม่มีทางเป็นไปได้หรอกนะ เดี๋ยวชั้นจะแสดงให้แกดูว่าชั้นน่ะจะเป็นแชมป์ ภายในเร็วๆนี้อย่างแน่นอนเลยล่ะ แกคอยดูก็แล้วกันนะไอ้กระจอก ฮ่าๆๆๆ
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by Warriorszone Wed May 18, 2011 6:41 pm

เหอะๆ หน้าอย่างแกน่ะมันก็ได้แค่ดีแต่ปากเท่านั้นแหละ ไม่ชนะแล้วยังจะมาพูดมาก แกน่ะอิจฉาหรอไงวะ The Warrior ??? แกบอกว่าชั้นจะเป็นแชมป์ชาติหน้าหรอ ??? มันไม่มีทางเป็นไปได้หรอกนะ เดี๋ยวชั้นจะแสดงให้แกดูว่าชั้นน่ะจะเป็นแชมป์ ภายในเร็วๆนี้อย่างแน่นอนเลยล่ะ แกคอยดูก็แล้วกันนะไอ้กระจอก ฮ่าๆๆ

โทษนะไอ้ควายชื่อชั้นแกยังพูดผิดว่ะ?? สมองหมาปัญญาควายจริงๆสินะเนี่ย อิจฉาแกอิจฉาไปทำไมชั้นแค่ไม่ชอบให้คนดีประสบความสำเร็จเท่านั้นเอง เพราะ ความดีย่อมแพ้ความชั่วยังไงละ กระจอกเหรอ?? แกกดใครชนะละ?? แกกดไอ้จาค็อบบ้าๆไรนั้นไม่ใช่ชั้นซะหน่อยเพราะงั้นชั้นไม่ถือว่าชั้นแพ้แกว่ะ ดีแต่ปากแต่สิ่งที่ชั้นทำมันทำลายคนดีๆไปเยอะละกันนะ ไอ้เหียกควาย
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by Arm Wed May 18, 2011 9:30 pm

เหอะๆ หน้าอย่างแกน่ะมันก็ได้แค่ดีแต่ปากเท่านั้นแหละ ไม่ชนะแล้วยังจะมาพูดมาก แกน่ะอิจฉาหรอไงวะ The Warrior ??? แกบอกว่าชั้นจะเป็นแชมป์ชาติหน้าหรอ ??? มันไม่มีทางเป็นไปได้หรอกนะ เดี๋ยวชั้นจะแสดงให้แกดูว่าชั้นน่ะจะเป็นแชมป์ ภายในเร็วๆนี้อย่างแน่นอนเลยล่ะ แกคอยดูก็แล้วกันนะไอ้กระจอก ฮ่าๆๆๆ

รู้สึกว่าหมาจะยังไม่หยุดเห่านะ น่าสงสารนะ หมามันคงอยากเจ็บตัวนะ
Arm
Arm

ตั้งหัวข้อ by Legend Killer Thu May 19, 2011 9:13 pm

Warriorszone พิมพ์ว่า:โทษนะไอ้ควายชื่อชั้นแกยังพูดผิดว่ะ?? สมองหมาปัญญาควายจริงๆสินะเนี่ย อิจฉาแกอิจฉาไปทำไมชั้นแค่ไม่ชอบให้คนดีประสบความสำเร็จเท่านั้นเอง เพราะ ความดีย่อมแพ้ความชั่วยังไงละ กระจอกเหรอ?? แกกดใครชนะละ?? แกกดไอ้จาค็อบบ้าๆไรนั้นไม่ใช่ชั้นซะหน่อยเพราะงั้นชั้นไม่ถือว่าชั้นแพ้แกว่ะ ดีแต่ปากแต่สิ่งที่ชั้นทำมันทำลายคนดีๆไปเยอะละกันนะ ไอ้เหียกควาย

อะไรนะ พูดใหม่อีกทีซิ ความดีย่อมแพ้ความชั่วอย่างนั้นน่ะหรอ The Warriors ??? ชั้นว่านะแกน่ะเข้าใจผิดแล้วล่ะนะ เพราะว่า ความดีน่ะมันย่อมชนะความชั่วอยู่แล้ว แกอยากจะรู้ไหมล่ะ ??? ถ้าแกอยากรู้นะ แกก็มาปล้ำ 1-1 กับชั้นเลยไหมล่ะ จะได้รู้ว่าความดีหรือความชั่วกันแน่ที่มันแพ้น่ะ เอาล่ะๆ ชั้นไม่อยากมาพล่ามกับไอ้พวกขี้แพ้แล้วว่ะ พอพล่ามแ้ล้วมันรู้สึกเหมือนกับชั้นลดตัวมาอยู่ระดับสวะอย่างแกน่ะ ชั้นว่านะทางที่ดีน่ะแกน่ะหุบปากไปเลยน่าจะเป็นเรื่องที่ดีมากๆสำหรับแกในตอนนี้เลยนะ เพราะอะไรน่ะหรอ ??? ก็เพราะว่าถ้าแกน่ะยังมาปากดีแล้วไม่ยอมหุบปากละก็ ระวังจะโดนชั้นอัดจนร้องไห้กลับบ้านไม่รู้ตัวนะ แกน่ะหัดเจียมกะลาหัวมั่งนะว่าใครเป็นใคร ไม่ใช่เอาแต่ออกมาพล่ามอย่างนี้ ถึงแกออกมาพล่ามแล้วมันจะได้อะไร ??? เปลืองน้ำลายเปล่าๆว่ะ ชั้นว่านะแกน่ะกลับบ้านไปไถนาน่าจะดีกว่าำไหม The Warriors ฮ่าๆๆ
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by Arm Fri May 20, 2011 8:52 pm

Warriorszone พิมพ์ว่า:โทษนะไอ้ควายชื่อชั้นแกยังพูดผิดว่ะ?? สมองหมาปัญญาควายจริงๆสินะเนี่ย อิจฉาแกอิจฉาไปทำไมชั้นแค่ไม่ชอบให้คนดีประสบความสำเร็จเท่านั้นเอง เพราะ ความดีย่อมแพ้ความชั่วยังไงละ กระจอกเหรอ?? แกกดใครชนะละ?? แกกดไอ้จาค็อบบ้าๆไรนั้นไม่ใช่ชั้นซะหน่อยเพราะงั้นชั้นไม่ถือว่าชั้นแพ้แกว่ะ ดีแต่ปากแต่สิ่งที่ชั้นทำมันทำลายคนดีๆไปเยอะละกันนะ ไอ้เหียกควาย

อะไรนะ พูดใหม่อีกทีซิ ความดีย่อมแพ้ความชั่วอย่างนั้นน่ะหรอ The Warriors ??? ชั้นว่านะแกน่ะเข้าใจผิดแล้วล่ะนะ เพราะว่า ความดีน่ะมันย่อมชนะความชั่วอยู่แล้ว แกอยากจะรู้ไหมล่ะ ??? ถ้าแกอยากรู้นะ แกก็มาปล้ำ 1-1 กับชั้นเลยไหมล่ะ จะได้รู้ว่าความดีหรือความชั่วกันแน่ที่มันแพ้น่ะ เอาล่ะๆ ชั้นไม่อยากมาพล่ามกับไอ้พวกขี้แพ้แล้วว่ะ พอพล่ามแ้ล้วมันรู้สึกเหมือนกับชั้นลดตัวมาอยู่ระดับสวะอย่างแกน่ะ ชั้นว่านะทางที่ดีน่ะแกน่ะหุบปากไปเลยน่าจะเป็นเรื่องที่ดีมากๆสำหรับแกในตอนนี้เลยนะ เพราะอะไรน่ะหรอ ??? ก็เพราะว่าถ้าแกน่ะยังมาปากดีแล้วไม่ยอมหุบปากละก็ ระวังจะโดนชั้นอัดจนร้องไห้กลับบ้านไม่รู้ตัวนะ แกน่ะหัดเจียมกะลาหัวมั่งนะว่าใครเป็นใคร ไม่ใช่เอาแต่ออกมาพล่ามอย่างนี้ ถึงแกออกมาพล่ามแล้วมันจะได้อะไร ??? เปลืองน้ำลายเปล่าๆว่ะ ชั้นว่านะแกน่ะกลับบ้านไปไถนาน่าจะดีกว่าำไหม The Warriors ฮ่าๆๆ

ไม่มีหัวคิดเลยว่ะ เลียนแบบสไตล์การพูดชาวบ้านกากจริงๆ อ่อนว่ะ น่าสมเพชจริงๆ เนี่ยนะ ผู้ท้าชิงอันดับ 1 อ่อนว่ะ ได้ตำแหน่งมาแบบฟลุ๊คๆ ถุ้ยๆ
Arm
Arm

ตั้งหัวข้อ by Legend Killer Sat May 21, 2011 7:53 am

Arm พิมพ์ว่า:ไม่มีหัวคิดเลยว่ะ เลียนแบบสไตล์การพูดชาวบ้านกากจริงๆ อ่อนว่ะ น่าสมเพชจริงๆ เนี่ยนะ ผู้ท้าชิงอันดับ 1 อ่อนว่ะ ได้ตำแหน่งมาแบบฟลุ๊คๆ ถุ้ยๆ

เหอะๆ แกจะพูดอะไรก็เชิญ เดี๋ยวแกก็จะไม่มีทางได้พูดอีกต่อไปแล้ว ชั้นว่านะ แกน่ะควรจะระวังตัวไว้เถอะนะ เพราะอะไรน่ะหรอ ??? เพราะว่าชั้นคนนี้จะอัดแกยังไงล่ะ เตรียมตัวเตรียมใจเอาไว้ได้เลย
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by Warriorszone Sat May 21, 2011 4:55 pm

อะไรนะ พูดใหม่อีกทีซิ ความดีย่อมแพ้ความชั่วอย่างนั้นน่ะหรอ The Warriors ??? ชั้นว่านะแกน่ะเข้าใจผิดแล้วล่ะนะ เพราะว่า ความดีน่ะมันย่อมชนะความชั่วอยู่แล้ว แกอยากจะรู้ไหมล่ะ ??? ถ้าแกอยากรู้นะ แกก็มาปล้ำ 1-1 กับชั้นเลยไหมล่ะ จะได้รู้ว่าความดีหรือความชั่วกันแน่ที่มันแพ้น่ะ เอาล่ะๆ ชั้นไม่อยากมาพล่ามกับไอ้พวกขี้แพ้แล้วว่ะ พอพล่ามแ้ล้วมันรู้สึกเหมือนกับชั้นลดตัวมาอยู่ระดับสวะอย่างแกน่ะ ชั้นว่านะทางที่ดีน่ะแกน่ะหุบปากไปเลยน่าจะเป็นเรื่องที่ดีมากๆสำหรับแกใน ตอนนี้เลยนะ เพราะอะไรน่ะหรอ ??? ก็เพราะว่าถ้าแกน่ะยังมาปากดีแล้วไม่ยอมหุบปากละก็ ระวังจะโดนชั้นอัดจนร้องไห้กลับบ้านไม่รู้ตัวนะ แกน่ะหัดเจียมกะลาหัวมั่งนะว่าใครเป็นใคร ไม่ใช่เอาแต่ออกมาพล่ามอย่างนี้ ถึงแกออกมาพล่ามแล้วมันจะได้อะไร ??? เปลืองน้ำลายเปล่าๆว่ะ ชั้นว่านะแกน่ะกลับบ้านไปไถนาน่าจะดีกว่าำไหม The Warriors ฮ่าๆๆ

เนื้อก็มีแค่ว่าแกจะท้าปล้ำ 1 - 1 กับชั้น แค่นี้สินะจะพูดทำไมให้ยาว??? หรือว่าจะทวนสมองควายๆแกเรอะ?? เจียมเหรอแชมป์โลกแกยังไม่ได้เลยแค่ท้าชิงเอง แหมๆ ชั้นจะเจียมไปทำไมในเมื่อชั้นมีนี่
(ถอดเข็มขัดมาโชว์!) นี่ก็พอแล้วมั้งจ๊ะไอ้เหียกควาย
Admin
Admin

หน้า 1 จาก 2 1, 2  Next

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics