Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

UOW Pyron 20/5/11 : Go Hard or Go Home

Drama
Warriorszone
Arm
bigpro
Joe
9 posters

Go down

UOW Pyron 20/5/11 : Go Hard or Go Home Empty UOW Pyron 20/5/11 : Go Hard or Go Home

ตั้งหัวข้อ by Joe Sat May 21, 2011 7:47 pm

The night will come
and rip away,
her wings of innocence through every word we say
maybe it's time,
to spit out the core of our rotting union
hopefully before it

is taken away.
Away, away, away. They're taking it away

Bang Bang Bang Boom Boom!!!!!!!!

Shabin : สวัสดีทุก ๆ ท่านครับ !!
Jame : สวัสดีเช่นกันครับ !!
Shabin : พบกับเราสองคนอีกแล้วนะครับ และนี่คือ Friday Night Pyron !!!!!!!
Jame : วันนี้ดูทุก ๆ ท่านจะคึกคักเป็นพิเศษนะครับเนี่ย
Shabin : แน่อยู่แล้วครับ เพราะอีกไม่นานก็จะถึงศึก PPV ของสมาคมเราอีกแล้ว
Jame : จริงเรอะ ! นั่นก็คือศึก !!!

Victory Way !!!!!

(เฮ!) (เฮ!) (เฮ!) (เฮ!) (เฮ!) (เฮ!)

Commercial Break

Single Match - UOW World Heavyweight Champion
The Warriors Vs The Zax

ตัดมาที่เวที

เพลง Jala Gatillo ดังขึ้น !!

Mark : Following Contest Is Triple Threat Match , Introducing First From Higashi?saka, Osaka, Japan!!!!! Weight 180 Pounds !!! “The Speed Star” Magma !!!!!!

Magma เดินออกมาแล้วยืนใต้จอ Titantron แล้วชูแขนขึ้น 2 ข้าง แล้วพลุก็ยิงขึ้นเหมือน เอดจ์ แล้ววิ่งแล้วพุ่งตัวลิดเชือกเส้นล่างเข้าเวทีไป

เพลง Priceless ดังขึ้น !!!!!

Mark : And His Opponent From Ontreo,Canada !!!! Weight 226 Pounds !!!! “The Priceless” Ammy Tulip !!!!!!!!!!!

ที่จอ TT มีเลขขึ้นมาเคาน์ดาวน์ 3....... 2...... 1....... ตู้มมมมมม! Ammy เดินเหวี่ยงแขนแบบกวน ๆ ออกมา ยิ้มแบบเจ้าเล่ห์ แล้วก็เดินไปที่ ฝั่งคนดู แล้วก็พูดใส่คนดูว่า “I am The Best” คนดูโห่ แล้วก็ขึ้นเวทีแล้ว พลุก็พุ่งขึ้นที่ 4 เสา เมื่อชูมือ

UOW Pyron 20/5/11 : Go Hard or Go Home Kv7nkzuguewhvoj

Single Match
Magma Vs Ammy Tulip

แก๊งๆๆๆก็องๆๆๆแก๊งๆๆเห้ย เคาะกะละมังรึไงค้าบบบบเพ่ -*- แมตช์นี้มี Ichiro มานั่งชมด้วยครับ เริ่มมา Ammy พุ่งเข้ารอบเอวเลยครับแล้วทุ่ม Magma ลงไป Ammy คร่อมตัวได้แล้วต่อยๆๆๆๆๆ Magma เอาแขนป้องตัวไว้ครับ Ammy ลาก Magma มาแล้วเหวี่ยงเด้งเชือกครับ Magma สไลด์ตัว Dropkick ครับแต่ Ammy กระโดดหลบได้ Magma ลุกมาไม่รอช้ากระโดดที่เชือกแล้วกระโดด Springboard Moonsalt ครับเจอ Ammy กระโดด Dropkick ใส่ท้องสวนกลับเข้าให้ครับ Magma ร่วงลงไปนอนจุกครับ Magma ลุกมาเจอ Ammy ลากมาใส่ European Uppercut ครับ Magma เซๆไปเจอ Ammy วิ่งมาClothelines ไปอีกครับ Magma ตีลังกานอนตายหยังเขียดเลยครับ Ammy ลากคอ Magma มาเหวี่ยงอัด TB ครับแล้ว Ammy วิ่งไปเจอถีบสวนครับ Ammy เซๆ Magma ขึ้น TB รอครับ Ammy หันมา Magma กระโดด Hurricanrana เลยครับ Ammy ร่วงล้มหกคะเมนตีลังกาเลยครับ Magma ลุกขึ้นมาครับลากคอ Ammy มาเหวี่ยงเด้งเชือกครับMagma หนุน Back Body Drop ครับแต่ Ammy ยืนได้แล้วพลิกตัวมา Enzugiri ครับ Magma ทรุดลงครับ Ammy ไม่รอช้าลาก Magma มาแล้วใส่ Tornado DDT ครับแล้วกด

1............................

2............................

ยังแหละครับเพราะผมไม่รุ้อ้าวเห้ย Magma พยายามลุกมาครับแต่เจอ Ammy เตะๆๆๆๆๆแล้วลากคอมาเหวี่ยงตกเวที เหวยๆๆๆๆๆยังไม่ตกครับ Magma ยืนได้ Ammy วิ่งเข้ามาเจอ Magma ดึงเชือกตกเวทีไปเลยครับ Ammy ลุกมาเจอ Magma กระโดด Springboard Moonsalt ครับโครม!!! Ammy ลงไปนอนกองเลยครับ Magma ลุกขึ้นมาแหกปาก ว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก เห้ยจะเป็นพี่ตูนรึไง -*- Magma ลากคอ Ammy มาเหวี่ยงอัดบันไดครับแต่ Ammy กระโดดข้ามบันไดแล้ว Dropkick บันไดอัดขา Magma เต็มๆเลยครับ Ammy กระโดดขึ้นเวทีแล้วเด้งเชือกมาอีกแล้วกระโดด Suiside Drive ใส่ Magma แต่ Magma หลบได้ครับ Ammy พุ่งลมไปเต็มๆครับ Magma ลาก Ammy มาแล้วเหวี่ยขึ้นเวทีไปครับ Magma ขึ้นตามไปเจอ Ammy ลากคอมาจะใส่ Super DDT ครับแต่ Magma เข้ามาได้แล้วเข่าลอย!!!!!!!!อัดใส่หน้า Ammy ล้มลงไปเลยครับ Magma รอจังหวะแล้วใส่ Speed Stack(Shining Wizard) เต็มก้านคอ Ammy ตายเลยครับ Magma กดครับ

1.............................

2...............................

3.................................

ลบ 1 -*- ยังไม่ได้อีกแง๊ๆๆๆๆ Magma ลุกมาลากคอ Ammy มาเหวี่ยงอัดกับ TB ครับแล้ววิ่งเข้าไป Dropkick เต็มๆเลยครับ Ammy ตาย Magma ยก Ammy ขึ้น TB ไปแล้ว Magma ขึ้นตามครับต่อยๆๆๆๆ Ammy ไม่ยอมเลื้อยลงมาได้ครับแล้วจับคอ Magma มาแล้วใส่ Priceless Cutter(Cross Rhodes) ครับ Magma ตายคาที่เลยครับ Ammy บอกเห้ยยยยยยอยากโชว์ต่อลาก Magma มากลางเวทีครับแล้วไม่รอช้าวิ่งไปที่เชือกแล้วกระโดด Non Stop Rude( Lionsault) ไปอีกดอกครับ Magma จุกเสียดแน่นเฟ้อเจอ Ammy เดินมาแล้วกดครับ กรรมกร เอ้ย กรรมการมานับซิเห้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

1...............................

2.................................

3……………….............................

ผู้ชนะในแมตช์นี้ : Ammy Tulip !!!!!!!!!!

เพลง Priceless ดังขึ้น !!!!!

จบแมตช์ Ammy กำลังเหนื่อย ๆ อยู่ครับ Ichiro วิ่งออกมาจากโต๊ะผู้บรรยาย ขึ้นไปต่อยกับ Ammy แล้วจะใช้ท่า Year of the Dragon !! แต่ Ammy ก็ม้วนตัวออกมาได้ครับ แล้วจิกหัว Ichiro มาใส่ท่า Priceless Cutter !! ตายคาที่ซะเอง

เพลง Priceless ดังขึ้นอีกรอบ !!!!!

Single Match - UOW World Heavyweight Champion

ตัดไปหลังฉาก

Runnels Jason กำลังยืนคุยกับแฟน ๆ อยู่ครับ แต่จู่ ๆ Bobby Lashlo โผล่มาจากไหนไม่รู้ครับ มาผลักแฟนคลับของ Runnels ออกไปครับ แล้วยืนจ้องหน้ากับ Runnels

Bobby : แกน่ะเหรอ ผู้ท้าชิงโลก ไม่น่าเชื่อว่ะ
Bobby : อย่างแกก็คงได้แค่ชิง สู้ไปก็แพ้
Bobby : ฉะนั้น ยกตำแหน่งนั้นมาให้ฉันดีกว่า
Runnels : แสดงว่าแกอยากได้แชมป์โลกซินะ
Runnels : อย่ามานักเลงตรงนี้ ของจริงมันต้องบนเวที

ตัดกลับมาที่เวที

เพลง Voices ดังขึ้น !!!

Mark : Following Contest Is Single Match , #1 Contender for UOW World Heavyweight Championship , Introducing First From Knoxville,Tennessee , Weight 240 pounds !!!! , “The Killer King” Runnels Jason !!!!!

Runnels เดินออกมาแล้วก็ชูมือทั้งสองข้าง และมีพลุสีแดงพุ่งออกมา และก็วิ่งขึ้นเวทีไป และพอขึ้นเวทีและก็ขึ้นเทิร์นบัคเคิล และก็ชูมือทั้งสองข้าง

UOW Pyron 20/5/11 : Go Hard or Go Home Randy-orton

เพลง Hell Will Be Callin ดังขึ้น !!!

Mark : And His Opponent , From New York City !!!! Weight 252 Pounds !!!! “The Big Thunder” Bobby Lashlo !!!!!!!!!!!

Bobby เดินออกมาแล้วก้มลงแล้วเงยหน้าขึ้นมาต่อด้วยกางแขนโชว์นิ้วชี้แล้วมีพุ 1 ตูม แล้วเดินไปยิ้มมอง Runnels อย่างดีใจครับ จะได้ชิงแชมป์

UOW Pyron 20/5/11 : Go Hard or Go Home 1254418169_0

Single Match - #1 Contender for UOW World Heavyweight Championship
Runnels Jason Vs Bobby Lashlo

เก๊ง ๆ ๆ !!

เริ่มมา Runnel ชี้หน้า Bobby เลย!! Bobby ขึ้นครับ วิ่งเข้าเจอ Drop toe hold แล้วรวบ Front Facelock !! Bobby พลิกเป็น Back hammerlock!! Runnel บิดกลับแล้วเตะแขน!! แล้วทิ้งศอกใส่แขนอีก!! Bobby ลงไปนอนกุมแขนครับ!! Runnel วิ่งไปเด้งเชือกมา Dropkick แต่โดนจับขาไว้แล้วทิ้งศอก!! Bobby จับลุกขึ้นมาใส่ suplex!! แต่ไม่ไป Runnel เลยรวบกด Roll up ในทันที!!

1…………………………….!!

ไม่ได้ครับ!! Runnel ลุกขึ้นมาแล้วคร่อมต่อย Bobby!! ต่อย!! ต่อย!!ต่อย!!ต่อย!!bobby ใช้พลังความเหวี่ยงออกไปแล้วมึนขึ้นมาครับ!!! Runnel ลุกขึ้นมา เด้งเชือกวิ่งเข้าใส่ เลยเจอ Lariat!! นอนเลย!! Bobby จับขึ้นมาใส่ Backbreaker!! แล้วค้างไว้เป็นซับมิชชั่นครับ!! แต่ Runnel แก้ได้โดยใช้การเตะหัว!! Bobby เลยต้องปล่อย!! Bobby หันมาเจอใส่ European Uppercut แล้วต่อด้วย The Killer!! แต่ Bobby ไม่ให้ใส่ เตะท้อง แล้วจับ lashlo power dominota!!! แต่ Runnel ไหลลงมาจับใส่ Inverted headlock backbreaker!! หลังเดี้ยงในทันใด้ bobby!! แล้วก็ใส่ Killer Breaker!!! กระทืบอย่างเมามัน แล้วก็กด!!

1……………………………..!!

2……………………………..!!

ไม่ได้ครับ!! Runnel ลาก Bobby เอาคอไปกดกับเชือก!! Bobby หายใจไม่ออกครับ!! กรรมการนับ 1.......2.......3!! ต้องปล่อย Runnel ปล่อยแล้วครับ!! แล้วไปยืนชูมือชูไม้ หันกลับมาเจอ Running Shoulder Block!! ล้มเลย!! Bobby วิ่งไปเด้งเชือกมา Runnel รีบนอนขวาง Bobby กระโดดข้ามไป แล้วเด้งกลับมา Runnel กระโดดข้ามหัว Bobby ไปเด้งมา Runnel จะใส่ Arm Drag แต่ไม่ไปครับโดนจับใส่ Spine Buster!! ดับครับ!! แล้วกดเลย!!

1………………………………!!!

2…………………………!!!

3………………………………!!!

เก๊งส์!!!

Runnel ขาพาดเชือกครับ!! Bobby โกรธครับ กระทืบ!!กระทืบ!!แล้วแบกขึ้นมา Scoop Slam!! แล้วดึงขึ้นมาเหวี่ยงเข้า TB!! เดินออกมาตั้งหลักแล้ววิ่งเข้าไปไหล่กระแทก!! แต่ Runnels หลบได้ครับ!!Bobby คา TB เลย Runnels ไปลากตัวออกมา แล้วใส่ Brainbuster!! ตามด้วยเอาขาไปพาดเชือกใส่ Rope Hung DDT!! แล้วไปยืนตั้งหลักเตรียมใส่ Broken Kick!!

Bobby เริ่มลุกแล้ว!!

คล่อยๆคลาน!!

ตั้งเข่าได้แล้ว!!

Runnel วิ่งมาใส่เลย!! แต่ Bobby หลบได้ครับ!! Runnel หันกลับมา เจอ Bobby วิ่ง lashlo attack!! แต่พลาดอีก เลยโดนใส่ The Killer ตายอนาถเลย!! Runnel กด!!

1.......................!!!

2.........................!!!

3..........................!!

ผู้ชนะในแมตช์นี้ : Runnels Jason !!!!!!!!!!

Jame : เป็น Runnels ที่ยังรักษาตำแหน่งผู้ท้าชิงแชมป์โลกไว้ได้ครับ !!
Shabin : ก็ต้องยอมรับฮะ คนมันจะเป็นแชมป์โลก ก็ยังต้องได้อยู่วันยังค่ำ

เพลง ตับ ดังขึ้น !!!!

Mark : Following Contest Is Single Match , Introducing First From Las vagas , USA!!!!! Weight 230 Pounds !!! “The Release” Drama Midnight !!!!!!

Drama เดินออกมาทักทายคนดูด้วยสีหน้ายิ้มแย้มครับ แต่จู่ ๆ Bryan ก็วิ่งออกมาจิกหัว Drama ไว้ครับ แล้วทำ Arm Destruction !!! ใส่ Drama เต็ม ๆ ครับ !! แล้ว Bryan ก็เดินกลับไปหลังฉากซะงั้นครับ ไม่ต้องแข่งมันแล้ว กรรมการต้องเรียกคนมาพยุง Drama กลับไปครับ เพราะดูท่าจะแย่ ๆ

ตัดไปหลังฉาก

Mr.Spokeman ครับ เดินเข้ามาขอสัมภาษณ์ Bryan เกี่ยวกับแมตช์ของเขาที่จะต้องเจอกับ Drama ครับ

Bryan : ไอ้บ้านั่นน่ะเหรอ ฉันไม่กลัวมันเลยแม้แต่นิดเดียว
Bryan : และฉันมั่นใจว่าแมตช์มันจะไม่จบแค่การชิงแชมป์แน่
Bryan : ฝากบอกไอ้ Drama ด้วยว่า จองโลงรอไว้ได้เลย

Mark : Following Contest Is Single Match for UOW World Heavyweight Championship , Introducing First From Mexico !!!!! Weight 247 Pounds !!! “Mr.Mainevent” The Zax !!!!!!

Zax เดินออกมาอย่างเท่ แล้วเดินขึ้นเวทีไปแบบเท่ ๆ ครับ ชูเข็มขัดขึ้นให้โลกเห็น เป็นอันจบ

UOW Pyron 20/5/11 : Go Hard or Go Home Eddie1chamoion

เพลง Another Me ดังขึ้น !!!

Mark : And His Opponent From From Cameron, North Carolina !!!! Weight 185 Pounds !!!! “Chrismatic Enginma” The Warriors !!!!!!

Warriors เดินสูบบุหรี่ออกมาแล้วขึ้นเวทีไป

UOW Pyron 20/5/11 : Go Hard or Go Home Jeff-hardy-jeff-hardy-1295323-307-374

Single Match - UOW World Heavyweight Championship
The Zax Vs The Warriors

เก๊งๆๆๆ ป๊องแป๊ง!! เฮ้ย!! เสียงอะไรแปลกๆว่ะ?? ให้เคาะระฆัง ไม่ใช่ให้เคาะกะละมัง บ้าหรือเปล่า?? เอ้า!! เริ่มแมตต์สักที!! เปิดฉากมา Zax เข้าไปตุ๋ย Warriors ก่อนเลยครับ!! ตุ๋ยท้องไม่ใช่ตุ๋ยแบบนั้น!! อย่าคิดลึกสิ คิดลึกจมนะ คิดตื้นๆไว้ แต่ว่ายน้ำเป็นไม่จมหรอก จมสิเดี๋ยวก็เป็นตะคริวไง!! นั่นเอาเสื้อชูชีพไปด้วยไง เดี๋ยวก็รั่ว งั้นห่วงยาง เดี๋ยวก็พลิกจม!! เฮ้ย!! พอๆ อะไรว่ะ?? เข้าต่อยตีกันแทบตายพวกแกมาเถียงเรื่องจมน้ำไม่จมบ้าเปล่าว่ะ?? กลับเข้าเรื่องเสียหน่อยครับ Warriors ต่อยหัว Zax กลับครับแล้วเตะไปที่ท้อง จากนั้นก็วิ่งไปเสริมแรงเด้งเชือก Zax ดึงเชือกนิดเดียวลงไปนอนกองเลยครับ!!

Zax ตามผลงานครับ เป็นผลงานชิ้นโบว์แดงเชียว เป็นโบว์ชุบสี ว่าไปนั่น ไอ้พวกนี้นิบ้าๆบอๆเหลือเกิน!!! Zax เตะเข้าไปกลางลำตัว Warriors ลอยเลยครับ โม้จริง!! Warriors ไปเรียนแอ๊คติ้งมาล่ะมั้ง!! Zax ชื่อนี้พิมพ์ยากจริง (เกี่ยวไหม??) ลากดอ เอ้ย!! ลากคอ Warriors แล้วเหวี่ยงไปใส่เสาเหล็กของเวทีไหล่กระแทกเต็มๆครับ อูย!!~ เจ็บมากๆ ไม่รู้จะเจ็บไปถึงเมื่อไหร่??~ ก็จบแมตต์อ่ะถึงจะหายเจ็บ 555+ Warriors เจ็บหนักครับ ไหล่ไม่รู้เป็นอย่างไรบ้าง?? Zax ก็กระทืบหัวไหล่ครับ แล้วลากคอขึ้นมาเอาไหล่ไปกระแทกใส่ที่กั้นคนดูครับ!! เจ็บอีกแล้วครับ น่าสงสารจริงๆ แงๆๆ นักรบของหนู!!

Zax ก็ยังยิ้มอยู่ครับ Warriors ก็ยังยิ้มได้!! ยิ้มแล้วก็ชู 2 นิ้วสงสัยที่บ้านขายลิโพครับ Zax ก็ไปลากคอ Warriors ขึ้นเวทีครับกรรมการก็นับถึง 5 พอดีครับ ไม่ขาดไม่เกิน เจริญพรเถอะโยม!!! เย้ย!! ไม่เกี่ยวกันนิ บ้าอะเปล่าคนเขียน?? Zax พาขึ้นมาก็พาไปทัวร์ 4 มุมครับ!!! พาไปกระแทกกับเทิร์นบัคเกิ้ลครับ เอาหัวโขกมุมที่ 1 ครับ!! มุมที่ 2!! มุมที่ 3!! มุมที่4!! ไม่ได้ครับ!! Warriors ง้างไว้ได้แล้วดีดลูกหลังครับ!! Zax จุกครับแต่ยังไม่ล้ม Warriors เลย Sitout Jawbreaker ปั๊ก!! เข้าหน้า Zax!! หงายหลังตึงครับ!!

Warriors เทพครับ จัดการ Zax อยู่หมัด Zax ก็เซ็งๆครับ กลัวเสียแชมป์โลก Warriors เข้าไปเตะๆๆ ต่อยๆๆ กระทืบๆ Zax ครับ!! แล้วก็จัดการด้วย Standing Moonsault!! แล้วจัดการ จับกดครับ!! กรรมการก็สะเออะมานับครับ นิสัยแย่จริงๆ

1..............................................!!!

2...................................................!!!

ยังนะครับ!!

ลุ้นยิ่งกว่าส่งซองเลย์ไปชิงโชคอีกครับ สุดยอดไปเลย มันส์จริงๆ คนเขียนส่งไปเยอะแล้วแต่ไม่เคยจะได้เลย 555+ แหม่ นึกว่า Warriors จะซิวแชมป์โลกเสียแล้ว เกือบไปครับ Zax ก็ลุ้นตัวโก่งฮะ เกือบแพ้ไปเหมือนกัน Warriors ลากคอขึ้นมา เตะเข้าท้องแล้ว Twist of !!!!! แก้ได้เว้ยเห้ย!! บิดแขน Warriors กลับมาใส่ Triple!! ไม่ได้ครับ แก้ได้เหมือนกัน แล้ว Warriors จัดการกระโดดเตะหัวอีกทีครับ Zax หลับทันตาเห็นเลยครับ!! อย่างกับเสกเวทย์มนตร์ Warriors ขึ้นเชือกแล้วครับ กระโดด Diving Elbow Drop โดนเข่าดัก เต็มๆครับ!!

Warriors เข่ากระแทกหัวครับ ไม่รู้กระโดดลงมาอีท่าไหน เจ็บกบาลครับ Zax รอ Warriors ลุก วิ่งเข้าไป Zaxasser (Fameasser)!! เรียบร้อยครับ Warriors จบเลย หลบได้ Zax เหวอ Warriors ทำไงครับ เอาไงครับ!!!!!! กระโดด Hurricanerana!!! เหวี่ยงไปชนเชือก Zax เซกลับมา Warriors จัดการ Dashing Kick!! (Springboard Roundhouse Kick) ปั๊ก!! เรียบร้อย เตะโดนเชือก Zax หลบเป็นชาติแล้ว!! Warriors เจ็บขาครับ Zax ลงไปนอนครับ Zax ค่อยๆลุกขึ้นมาครับ แล้ววิ่งมากระทืบๆๆๆ Warriors ก็นอนให้เขากระทืบครับ ไม่รู้ว่าบ้าหรือโง่ เอ้ย โง่หรือว่าบ้า เอ้ย!! พอๆๆ Warriors จะตายอยู่แล้ว กรรมการแม่งนิสัยเสียอ่ะ ไม่ยอมห้าม เลวมากๆ

กรรมการมาห้ามแล้วครับ กว่าจะห้าม แทบตายครับ!! Zax ยิ้มครับ สบายๆแล้ว ชนะแน่ๆ แชมป์ต้องเป็นของตูผู้เดียวเข้าใจไหม?? มันพูดกับใครว่ะนะ?? พูดในใจเว้ย!! อ่อๆ เข้าใจแล้วล่ะนะ กว่าจะเข้าใจ ทำเอาแมตต์เสียหมด ไอ้คนถามเนี่ย นิสัย Zax ขึ้นเชือกแล้วเว้ยเห้ย จริงๆไม่ได้โม้ นั่นไงอยู่บนเชือก Zax กระโดดลงมาแล้วครับ ใช้ท่า Frog Splash!!!!!!!!!!! Warriors โดนเต็มๆครับ กรรมการก็เข้ามานับ Zax บอกเห้ย ตูยังไม่ได้กด Zax กดครับ กรรมการไม่นับ เอ้า!! กวนตีนนี่หว่า กรรมการบอกนับก็ได้สงสารหมา

1................................................!!!

2.....................................................!!!

3.........................................................!!!

3-1=2..................................................!!!

ยังนะจ้า อย่าเพิ่งแพ้เร็วสิ มันไม่สนุกสนานสำราญ บันเทิงใจ มาเป็นกลอนเลยเว้ยเห้ย เจ๋งไปไหนเนี่ย พวกคุณ Zax ตะลึงเป็นอนันต์ อันวาครับ ทำไมไม่แพ้ว่ะสาด เมิงจะเทพไปไหน?? นั่นท่าไม้ตายตูนะ ทำไมเมิงไม่แพ้ ดีดตา!!! Warriors หมั่นไส้ ดีดอีก กรรมการไม่เห็น กรรมการเล่น 3DS อยู่ ซื้อมาใหม่ เล่น Street Fighter 3D อยู่ โด่ วัยรุ่นเซ็งๆ Zax หมั่นไส้จะตบกรรมการ กรรมการบอกอย่านะๆ ผมกรรมการคุณไม่มีสิทธิ์มาตบผม อย่าเชียวนะ อยากแพ้หรอไง?? Zax หันกลับไป เตะ Warriors อีกทีครับ!!! แล้วจับลุกขึ้นมา ถ่มน้ำลายใส่หน้า แล้ว Jaw Breaker!! เรียบร้อยครับ Warriors กระเด็นกลิ้งไปนอนกินน้ำลาย Zax ครับ!!!

Zax ไปหยิบไมค์มาครับแล้วพูดดูถูกด่าต่างๆนาๆ จน Warriors เสียหายหลายแสนสิบล้าน Warriors หมั่นไส้ Suicide Dive!! ลงมาใส่ Zax เต็มๆครับ เต็มๆเก้าอี้ Zax หลบไปได้นานแล้ว พลาดตลอดเลยอีนักรบนี่ ชิ!!! Zax เดินมาพูดครับ แล้ววางไมค์ จากนั้นก็ระดม 2 เท้า ก้าวเข้ามากระทืบรัวไม่ยั้งครับ Warriors ชักกระแด่วๆเลยครับ เจ็บตัวมาเยอะ ผมเป็นสมจิตต์ ชักจะนอกเรื่องแล้ว 55+ แมตต์นี้ชักจะมั่ว+เสื่อมแล้วครับ แหม่!! Warriors ล้วงน้องชาย Zax แล้วครับ!! Zax จุกทันทีครับ Warriors กลับมาได้เปรียบอีกครั้ง จากนั้นก็ไปลาก Zax ขึ้นเวทีครับ แล้วก็ขึ้นเชือกจากนั้นก็ปิดด้วย Twister Bomb (Swanton Bomb)!!! เรียบร้อยครับ หัวปักพื้นเลยครับ Zax เข้ามารวบกดครับ!! Warriors!! พยายามดิ้นครับ ถีบเข้าปาก Zax ครับ!! กรรมการนับจ้า

1..................!!!

2............!!!

3.......!!!

3-2=1!!!

1+2=3!!!!!!!!!!!

ผู้ชนะในแมตช์นี้ : The Zax !!!!!

The Zax ดีใจครับ รักษาแชมป์เอาไว้ได้ แต่จู่ ๆ พวก Reso ที่เหลือก็วิ่งออกมากรูกันขึ้นมาบนเวทีครับ แล้ว Warriors ก็ลุกขึ้นไปขอไมค์มาพูด

Warriors : Zax แกอยากจะโดนพวกฉันกระทืบแบบเรียงคิว
Warriors : หรือจะเอาแบบอบอุ่นใจดีละ ? ?
Zax : นี่แหละที่ทำให้ฉันเบื่อพวกแก ถ้าไม่หมาหมู่ก็ทำอะไรไม่ได้หรอก
Warriors : หึ! แกอย่ามาดูถูกพวกเรา พวกน่ะเรามีศักศรีดิ์พอแล้วกัน
Zax : เหรอ! พิสูจนิ์ซิ!

(แมตช์นี้แถมให้ เพื่อความมันส์ในการต่อบท)

Handicap Match
Resolution Vs The Zax

เก๊ง!!

เริ่มปล้ำครับ zax ศึกหนักโดน 4 รุม 1 dash ออกมาก่อนครับ จดๆจ้องๆ แล้วก็เข้าจู่โจม zax จับล๊อกคอ dash ตู๊ยท้อง แล้วเด้งเชือก zax ถีบหน้าแล้วจับ dash European uppercut หงายเลย dash ไปแทก kid ออกมา zax เตรียมเข้าจู่โจม kid วิ่งเข้าชาร์ต zax หลบแล้วตบ เพี๊ยะ!!! แล้วเหวี่ยงไป TB วิ่งปั๊มแล้วขึ้น TB ต่อย ต่อย ต่อย ต่อย kid ผลัก zax ร่วงแล้วขึ้น TB กระโดด แต่จั่วลม zax หลบครับท่านแล้วจับ kid เหวี่ยงไป TB คับ PK บอกไม่ได้เรื่องเลยจัดการเองแทก kid แล้ว PK ก็ขึ้นมาส่ง teen ให้ก่อนเลย zax หงายเงิบแล้ววิ่งเด้งเชือก zax ก้ม PK เบรกเตะคาง zax ลอย PK วิ่งอีกรอบโดน teen zax เต็มๆ แล้ว zax จับล็อกคอใส่ Cobra clutch legsweep ตู้ม!!! แล้วจับกด

1......................................................

2............................

ยัง

หลุดคับ PK คลานร้องเอ๋งๆ เอ้ย!!! วิ่งไปแทก mac เลย mac ขึ้นเวทีไป zax เตรียมตัวอยู่แล้ว mac ต่อย ต่อย ต่อย ต่อย zax เซนิดๆ mac จับใส่ Arm bar zax ร้องอา!!! อา!!! อา!!! อา!!! zax ต่อยหน้า mac ต่อย ต่อย ต่อย ต่อย แล้วก็ต่อยจน mac ปล่อย zax เลยจับใส่ Sitout inverted atomic drop แล้ว mac จุกไม่เป็นท่าวิ่งไปแดนตัวเอง zax จะตามแต่โดนกรรมการห้าม

แล้วทั้ง 4 คนก็เริ่มซุบซิบกัน เริ่มหาแผนชั่วมาใช้แล้วครับท่าน พอเสร็จแล้ว dash ก็ออกมาใส่ zax อย่างเดียว ต่อย!! ต่อย ต่อย ต่อย ต่อย zax มึนหมัด dash โครสลาย zax ร่วงครับ dash ลากมาแดนตัวเองแล้วเดินไปแกะ TB กรรมการเห็นเลยไปคุยกับ dash แล้ว zax ก็โดนสหบาทาของ 3 คนที่เหลือ พอกรรมการหันมาก็ทำไม่รู้ไม่ชี้ dash ก็ไปแทก mac ออกมา mac จับหัว zax ขึ้นมาล็อกคอ zax ร้องอา!!! อา!!! อา!!! อา!!! คราวนี้ mac ไม่ปล่อยง่ายๆ zax ดิ้น mac ก็ล็อกหนักขึ้น zax ทรุดนอนลง mac ก็ล็อกต่อกรรมการถาม ยอมมั้ย zax ส่ายหน้า mac เริ่มตุกติกเอาขาพาดเชือก กรรมการเห็น mac ทำเป็นล็อก กรรมการบอก อะไรแวบๆวะ กรรมการไม่สนใจ mac ก็ขาพาดเชือกอีก กรรมการมาดีเห็นเชือกแกว่งๆถามmac mac บอกไม่รู้เรื่อง กรรมการมอง zax หลับละ mac เอาขาพาดอีกคราวนี้กรรมการเห็นจะๆ บอกให้ปล่อย mac ก็ปล่อย mac ก็กด

1........................................................

2............................................

ยัง!!!

Zax ทนได้แล้ว mac ก็ไปแทก kid ออกมา kid ก็กระทืบ กระทืบ กระทืบ กระทืบ zax ตายคา teen kid ก็ขึ้น TB แล้วใส่ Moonsault แต่!!! Zax หลบ kid จั่วลมอีกแล้ว kid เจ็บอก zax เลยลากมากลางเวทีแล้วใส่ Seated chinlock kid ร้องอา!!! Zax ก็หักอีก หัก หัก kid เริ่มทนไม่ไหว

แล้วอยู่ดีๆ dash ขึ้นเวทีอีกฝั่งของแดนจะขึ้นมาช่วยกรรมการไปสนใจ dash แล้ว PK ก็ขึ้นมาเตะก้านคอ zax แล้วลาก kid มาฝั่งตัวเอง พอกรรมการหันมา PK ก็แทก kid ต่อ ตอนนี้ zax กำลังตาย PK ก็ล็อกคอ zax แล้วใส่ PK Impact (DDT) zax ตายเลย PK จับกด

1...................................................

2............................................

ยัง!!! zax ยกไหล่ทัน

PK โมโหกระทืบ กระทืบ กระทืบ กระทืบ กรรมการห้าม PK ขณะกรรมการสนใจ PK 3 คนที่เหลือกระทืบ zax สหบาทาอีกแล้วครับท่าน พอกรรมการหันมาก็สลายโต๋ไปแล้ว PK จับ Zax ขึ้นมาแล้วใส่ PK Style แต่!! Zax ไม่ยอม ไม่ยอม จับหัว PK มาแล้วใส่ Triple-Plex!!! ตู้ม!!!! ได้ด้วย zax เตรียมปิดบัญชีขึ้น TB ไปครับแล้วใส่ Frog Splah แต่!!! ยังไม่ทันจะโดด Mac ก่อกวนกรรมการขณะนั้น Kid ก็ดึง zax ลงเวทีแล้ว dash กับ kid ก็สหบาทาใส่ zax อีกแล้ว พอกรรมการกลับมาก็เสต็ปเดิมกรรมการนับ

1................................................

2.............................................................

3.............................................

4..............................................................

5............................................................

6......................................

7 zax ขึ้นเวที

PK ยังมึนๆอยู่เดินไปแทก dash พอ dash เข้ามาจับ zax ใส่ Twist Of Dead ทันทีแล้วจัดการปิดบัญชีทันที zax ลุกขึ้นมา dash ล็อกคอจับใส่ Warriorszone แต่!!! Zax ฝืนต่อยท้องจน dash ปล่อยแล้ว zax ก็จับ dash ใส่ Zlam แล้ว zax ก็กด

1.........................................................

2.............................................

ยัง!!!

พวกที่เหลือเข้ามาสหบาทาแต่คราวนี้ zax คึกครับ จับ mac เหวี่ยงลงเวทีแล้วถีบหน้า PK แล้วโครสลาย kid ตกเวทีแล้วอุ้ม PK โยนลงเวทีแล้วจัดการอุ้ม dash ใส่ Zaxtreme!!! ได้ด้วย zax เตรียมกดแต่บัก mac มากวนกรรมการอีกแล้ว พอกรรมการเผลอ kid หยิบของดีคือเก้าอี้ขึ้นมาตี zax ป้าบ!!! ตายคาที่แล้ว dash ก็จับใส่ Warriorszone!! ตู้ม!!! Zax ตายอีกรอบ dash จับกด

1..........................................................

2..........................................................

3!!!

ผู้ชนะในแมตช์นี้ : The Resolution

จบแมตช์ พวก Reso ก็ลุมกระทืบ The Zax ต่อจนกว่าจะหนำใจครับ แล้วก็เดินกลับไป ปล่อยให้ Zax นอนตายอยู่บนเวทีคนเดียว ปิดรายการไปครับ

สรุปแมตช์ใน Victory Way

Pyron :

Single Match - UOW World Heavyweight Championship
The Zax (C) Vs Runnels Jason

Single Match - UOW Pyron Prize Championship
Ichiro Hoshikawa (C) Vs Ammy Tulip

Single Match - UOW Junior Championship
Bryan Hartford (C) Vs Drama Midnight

HISO :

Single Match - UOW Ultimate Master Championship
Matt Hades Jr. vs Muhammad Abdulaziz

Single Match
Bital Vs DayRuschay

Secret Chamber Match
Jack Shakespeare Vs Sung Eun Ah
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ขึ้นไปข้างบน Go down

UOW Pyron 20/5/11 : Go Hard or Go Home Empty Re: UOW Pyron 20/5/11 : Go Hard or Go Home

ตั้งหัวข้อ by bigpro Sat May 21, 2011 8:11 pm

ฮึ ฮึ แล้วตำแหน่ง Victory Way ก็จะเป็นของฉัน ฮึ ฮึ
bigpro
bigpro
UOW Rookie
UOW Rookie

UOW Pyron 20/5/11 : Go Hard or Go Home Empty Re: UOW Pyron 20/5/11 : Go Hard or Go Home

ตั้งหัวข้อ by Arm Sat May 21, 2011 11:01 pm

Zax แกพลาดแล้วที่มาท้าชั้น ชั้นแสดงให้เห็นแล้ว อย่ามาเคืองกันนะ 55
Arm
Arm
UOW Superstar

ตั้งหัวข้อ by Warriorszone Sun May 22, 2011 12:51 am

แหมๆ น่างสารไอ้ Zax นะบอกแล้วไงอย่ามาเล่นกับพวกชั้น ไม่งั้นแกจะชิบหายแบบนี้ไงละ 5555
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by Drama Sun May 22, 2011 1:07 am

เฮ้ Bryan ผมว่าคุณคงจะมีปัญหาเกี่ยวกับทางจิตซะแล้วล่ะนะ คนเป็นลูกผู้ชายเค้าไม่แอบมาลอบทำร้ายกันแบบนี้หรอก เค้าต้องเจอกันซึ่งๆหน้า ตัวต่อตัว ตาต่อตา ฟันต่อฟัน ท่ากิ๊กก๊อกที่คุณใช้ทำร้ายผมมาน่ะ อยากจะบอกว่า มันไม่กระเทือนต่อร่างกายผมสักเท่าไหร่เลย เคยได้ยินคำว่า เจ็บแปปเดียวเดี๋ยวก็ฟื้นมั้ย ? ธาตุเหล็กในร่างกายของผมมันไหลเวียนไปทั่ว ผมจำได้ว่าผมเคยบอกคุณไปแล้วนะ ห้าห้าห้าบวก Victory Way เดี๋ยวก็รู้ ว่าธาตุเหล็กใครมันจะแข็งแกร่งกว่ากัน
Drama
Drama
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by Legend Killer Sun May 22, 2011 4:52 pm

Bobby Lashlo เอ๋ย คนที่จะได้เป็น #1 Contender ที่จะได้ไปชิงแชมป์โลก UOW World Heavyweight Championship น่ะ มันก็คือชั้น Runnels Jason คนนี้อย่างแน่นอนเลยล่ะ มันไม่ใช่สวะอย่างแกหรอกนะ หัดเจียมกะลาหัวซะบ้างนะ เพราะว่าหน้าอย่างแกน่ะไม่มีวันเป็นแชมป์โลก UOW World Heavyweight Championship หรือแชมป์อะไรกับคนอื่นๆเขาได้หรอกนะ ไม่มีวัน !!!
Legend Killer
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by Abyss Sun May 22, 2011 6:40 pm

ถึงวันนี้พวกแกจะกระทืบชั้น แต่คราวหน้า ชั้นตะหากที่จะกระทืบพวกแก เพราะสวะอย่างพวกแกที่ดีแต่รุมน่ะ มันไม่มีฝีมือพอที่จะชนะชั้นได้หรอก เก่งจริงตัวๆมั้ยล่ะ

ส่วนไอ้เจสัน แกน่ะแค่ไอ้บ๊อบบี้ยังชนะแบบหืดจับ แล้งยังงี้แกจะชนะชั้นได้เร้อ
Abyss
Abyss
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by Legend Killer Sun May 22, 2011 7:33 pm

Abyss พิมพ์ว่า:ถึงวันนี้พวกแกจะกระทืบชั้น แต่คราวหน้า ชั้นตะหากที่จะกระทืบพวกแก เพราะสวะอย่างพวกแกที่ดีแต่รุมน่ะ มันไม่มีฝีมือพอที่จะชนะชั้นได้หรอก เก่งจริงตัวๆมั้ยล่ะ

ส่วนไอ้เจสัน แกน่ะแค่ไอ้บ๊อบบี้ยังชนะแบบหืดจับ แล้งยังงี้แกจะชนะชั้นได้เร้อ

Bobby Lashlo น่ะมันแค่เด็กๆ ฝีมือสถุน ชั้นเลยไม่เอาจริงๆน่ะ แกอยากจะเห็นฝีมือของชั้นจริงๆไหมล่ะ The ZAX ??? ชั้นรับรองได้เลยนะว่า ถ้าแกเห็นน่ะ แกเป็นอันต้องตะลึงกับฝีมือที่สุดยอดของชั้นแน่ๆเลยล่ะ ขอบอกเลยนะ ชั้นไม่ได้ดีแต่ปากเลย ฝีมือชั้นก็ดีด้วย ดีกว่าไอ้สถุนอย่างแกอีกนะ เหอะๆ เอาล่ะๆ แกคอยรอดูเถอะ ว่าชั้นคนนี้ต้องชนะแกแล้วได้เป็นแชมป์ UOW World Heavyweight Champion แทนสถุนอย่างแกอย่างแน่นอนเลยล่ะ The ZAX
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by Arm Sun May 22, 2011 7:51 pm

Abyss พิมพ์ว่า:ถึงวันนี้พวกแกจะกระทืบชั้น แต่คราวหน้า ชั้นตะหากที่จะกระทืบพวกแก เพราะสวะอย่างพวกแกที่ดีแต่รุมน่ะ มันไม่มีฝีมือพอที่จะชนะชั้นได้หรอก เก่งจริงตัวๆมั้ยล่ะ

เฮ้ๆ แกนี่ขี้โม้ประจำเลยแฮะ จะกระทืบพวกชั้นหรอ?? หรอ?? ฝันว่ะ ถุ้ย กร๊ากๆ
Arm
Arm

ตั้งหัวข้อ by M.r.mac Mon May 23, 2011 4:25 pm

ขี้โม้ว่ะแก Zax โดนชั้นล๊อกถึงกับหลับเลยอ่อนว่ะ
M.r.mac
M.r.mac
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by bobby lashlo Mon May 23, 2011 4:46 pm

Bobby Lashlo เอ๋ย คนที่จะได้เป็น #1 Contender ที่จะได้ไปชิงแชมป์โลก UOW World Heavyweight Championship น่ะ มันก็คือชั้น Runnels Jason คนนี้อย่างแน่นอนเลยล่ะ มันไม่ใช่สวะอย่างแกหรอกนะ หัดเจียมกะลาหัวซะบ้างนะ เพราะว่าหน้าอย่างแกน่ะไม่มีวันเป็นแชมป์โลก UOW World Heavyweight Championship หรือแชมป์อะไรกับคนอื่นๆเขาได้หรอกนะ ไม่มีวัน !!!
หึหึ...คราวหน้าข้าจะชนะแกให้ได้
bobby lashlo
bobby lashlo
UOW Jobber
UOW Jobber

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics