Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

UOW Victory Way 2011

Godslipk
Legend Killer
Admin
Arm
Warriorszone
Abyss
M.r.mac
bital007
3:16
otaku69
bigpro
DanielsoN
Joe
17 posters

Go down

UOW Victory Way 2011 Empty UOW Victory Way 2011

ตั้งหัวข้อ by Joe Mon May 23, 2011 5:49 pm

Second Pay-Per-View Of Big Four Pay-Per-View In UOW

And Now UOW Present

Victory Way

UOW Victory Way 2011 Victor11

You could've been all I wanted
But you weren't honest
Now get in the ground
You choked off the surest of favors
But if you really loved me
You would've endured my world

Well if you're just as I presumed
A whore in sheep's clothing
Fucking up all I do
And if so here we stop
Then never again
Will you see this in your life

Hang on to the glory at my right hand
Here laid to rest is our love ever longed
With truth on the shores of compassion
You seem to take premise to all of these songs

You stormed off to scar the armada
Like Jesus played martyr,
I'll drill through your hands
The stone for the curse you have blamed me
With love and devotion, I'll die as you sleep
But if you could just write me out
To neverless wonder... happy will I become
Be true that this is no option,
So with sin I condemn you
Demon play, demon out!

Hang on to the glory at my right hand
Here laid to rest is our love ever longed
With truth on the shores of compassion
You seem to take premise to all of these songs

One last kiss for you
One more wish to you
Please make up your mind girl...
I'd do anything for you
One last kiss for you
One more wish to you
Please make up your mind girl...
Before I hope you die

Bang Bang Bang Bang Boom Boom Boommmmmmmmm!!!!!!!!!!!!!!

พลุถูกกจุดขึ้นอย่างสวยงาม พร้อมกับเสียงเชียร์เสียงเฮของคนดู เป็นสัญญาณได้เวลาเริ่ม PPV ที่ห้าของ UOW แล้ว และเป็น PPV ที่สองของปี ที่เป็น Big Four Victory Way !!!

Shabin : สวัสดีครับ!!!
Jame : สวัสดีในโอกาสพิเศษครับ!!!
Shabin : ขอต้อนรับ PPV ที่ห้าของ UOW ที่เป็น 1 ใน Big Four ของ UOW และเป็น Big Four ที่สองแห่งปี!!!
Jame : PPV นั้นมีนามว่า Victory Way !!!
Shabin : เราไปติดตามแมทช์แรกกันเลยดีกว่าครับ
Jame : แมตช์แรก Pyron ส่งเข้าประกวดครับ

แก๊งๆๆ!!!

Mark : Following contest is Single Match!!!!! For the UOW Juniro Championship!!!

แมทช์ตัวตัวชิงแชมป์ Juniro ครับ

เพลง Monster ดังขึ้น!!!

Mark : Introducing first form Houstan,Texas!!!! Weight 271 pounds!!! He is The UOW Junior Champion “Violent-Masked Man” Byran Hartford!!!!!!

Bryan ออกมาแล้วครับ!!!!! ขับ ATV ออกมาเลยพี่น้อง คนดูก็ส่งเสียงเชียร์ครับ แถมมาพร้อมกับกองหลอดไฟท้ายรถ แล้ว Bryan ก็หยิบมาถือโชว์เลยครับ!!!! แล้วก็ขับวนรอบเวที 1 รอบ แล้วจอด เอาหลอดไฟมาตีหัว!!!! คนดูส่งเสียงเฮด้วยความชอบใจสะใจ แล้วขึ้นเวทีไป

UOW Victory Way 2011 Abyss_main-280_847150a

เพลง ตับ ดังขึ้น !!!

Mark : And His Opponent From Las vagas , USA!!!!! Weight 230 Pounds !!! “The Release” Drama Midnight !!!!

UOW Victory Way 2011 Matrix-neo

เมื่อเปิดดังขึ้น ไฟทั้งสนามก็จะดับลงและจะมีแสงสีเหมือนไฟในผับสว่างแวววับขึ้นมาทั่วสนาม Drama เดินออกมาและเต้นแร้งเต้นกา แล้วขึ้นเวทีไป

UOW Victory Way 2011 Uowjunior

Single Match - UOW Juniro Championship
Bryan Hartford Vs Drama Midnight

แก๊งๆ!!!~

เริ่มแมชท์มาถึงต่างฝ่ายต่างแยกย้ายกันกลับหลังเวทีเลยครับ!!~ ใช่ทีไหนเล่า!!!~ เริ่มแมชท์มาถึง Bryan แกเลือดเดือดมากๆครับ!!~วิ่งเข้าไล่ตะคลุบ Drama ทันทีครับ!!!~ Drama หลบได้แล้วสวนกับเปิดฉากทันทีด้วย Side Headlock !!!~ Bryan โดนเล่นงานก่อนเลยครับ!!!~Bryan ไม่รู้แก้ยังไง จัดการ ต่อยท้องของDrama ครับ!!~ต่อย!!!~ต่อย!!~ต่อย!!!~Dramaไม่อยากจะทนเจ็บเลยเปลี่ยใจจัดการต่อย Bryan คืน!!!~Bryan แกบ้าพลังไม่รู้สึกหรอก จัดการต่อยDrama!!!~ต่อย!!!~ต่อย!!!~ Drama เลยเตะคืนเต็มๆท้องครับ!!!~คราวนี้Bryan ไม่เจ็บแต่จุกครับ!!~Drama จัดการเหวี่ยงBryan เข้าเชือกเสริมแรงแล้วจัดการ!!!~เอ้า!!~ไม่ทันทำอะไร Byran แกวิ่งเข้ามาเอาไหล่กระแทกตัวของDrama ล้มลงไปซะก่อนครับ!!~Bryan ไม่รอช้าจัดการต่อทันที!!!~ลากคอของDramaขึ้นมา!!~Dramaเองก็ไม่ยอมง่ายๆเตะคืนครับ!!~เตะ!!!~เตะ!!!~เตะ!!~เตะ!!~Bryan โดนเขาไปเริ่มมึนครับ!!!~Dramaเห็นดังนั้นอย่าอยู่เลยฟระ!!!Dramaวิ่งเข้าเชือกเสริมแรงแล้วจัดการ!!!~เอ้าอีกแล้ว!!!~Bryan แกจัดการ Headbutt สวนกลับใส่Drama เต็มๆครับโอโห!!!~Dramaโดนเข้าไปเต็มๆหน้าฟังแทบหลุดครับงานนี้!!!~Bryan ลากคอของDrama ขึ้นมาจัดการ!!~ทุบ!!!~ทุบไปที่หลังของDrama!!!~ทุบอีกที!!~แล้วจัดการต่อทันทีด้วย!!!~ Belly to Belly Suplex โดนเต็มๆครับ!!!~โอโห!!~หลังของDramaฟาดกับพื้นเวทีเต็มๆแบบนี้ดํออกเลยครับว่าเจ็บหนักแน่ๆ!!~แต่Bryan กดแล้วโด้เอ้า!!!~

1………………………………………………………………………

เอาหนึ่งไปก่อนครับ!!!~แหม!!~คนสมัยนี้ก็รีบกันจริงๆยุคสมัยนี้มันต้องแข่งกับเวลา จนบางคนก็ไม่มีเวลาให้กับครอบครัวหมดแล้วครับเอาแต่ทำงานๆๆๆแข่งกับเวลาอยู่นั้นแหละ!!!!~เห้ย!!~ไม่เกี่ยวกับมวยปล้ำโว้ย เขาปล้ำกันถึงไหนแล้วนั้น!!!~อ๋อ Bryan แกกดไม่ได้ครับเมื่อกี้!!~Bryan เลยจัดการ ชกหน้าของDrama!!!~เอาให้หายหล่อ!!!~จัดการชก!!!~ชก!!!~แล้วก็ตบแถมไปอีกทีนึง!!!~โอ้วโหว Dramaแกเริ่มมึนแล้วครับ!!~ Bryan แกเลยจัดการต่อทันทีด้วย!!!~เหวี่ยงDrama อัดกับ TB อย่างจังเลยครับ!!~Bryan ไม่รอช้าจัดการวิ่งเข้ามาปั๊ม!!!~โอ้วโห้วเต็มๆครับ!!!~Bryanอัดเข้าไปเต็มๆตัวของDramaเลยครับ!!!~Drama เหมือนจะสลบไปแล้วครับ!!~Bryan เลยจัดการเหวี่ยงอัด TB อีกด้านอย่างจัง!!~แล้วBryan ก็จัดการตามมาปั๊ม!!!!!!!!!~เข้าไปเต็มๆอีกแล้ว!!~เต็มๆTBเลยครับ!!!~Drama คราวนี้หลบทันครับ!!~Bryan แกเลยปั๊มใส่ TB เปล่าซะอกแทบหักครับเพราะรักสามเส้า!!~Dramaเอาคืนทันที จัดการ ต่อยBryan คืนทันที!!~ต่อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เอาเห้ย!!!~กรรมการต้องเข้ามาแยกครับ!!~Drama บอกไม่ต่อยก็ได้จัดการเตะแทนครับ!!~ จัดการเตะแขน!!!~เตะขา!!!~เตะไหล่!!~เตะท้อง!!~แล้วจัดการเตะหัว!!!~แต่เอ้า!!~Bryan แกหลบเตะหัวได้ครับ Drama เสียจังหวะแบบนี้!!!~Bryan เลยจัดการสวนคืนด้วย Half Nelson Backbreaker ได้ไหม!!!~ได้ไหม!!~Dramaพยายามฝืนไว้!!~ฝืนได้หรือเปล่า!!~Dramaแก้ได้ครับ!!!~จัดการแก้โดยการเตะหัว Bryan เต็มๆครับ!!!~(เตะแบบพั้งค์ตอนแก้RKO)Bryan แกโดนเตะเข้าไปถึงกับเซโรงังเอ้ย!!~เดินเซเลยครับ!!~Drama เลยไม่รอช้าจัดการBryan ทันทีด้วย!!!~ Ensugiri ซ้ำเตะหัวเข้าไปอีกครับ!!!~โอโห้ว!!~Bryan ล้มทั้งยืนแบบนี้!!~Dramaขอกดหน่อยก็แล้วกันครับเอ้า!!!!!~

1……………………………………………….

ยัง!!!~แหมเพิ่งบอกไปเมื่อกี้ว่าคนไทยชอบรีบ!!!~อย่ารีบกดกันก่อนครับสู้กันก่อน!!~ Drama จัดการกระทืบต่อทันทีครับจัดการ กระทืบขา!!!~กระทืบเข่า!!!~กระทืบท้อง!!!~กระทืบมือ!!!~มือก็ยังกระทืบ!!!~กระทืบไหล่!!~แล้วก็กระทืบหัวไปอีกที!!!~นั้นโหดจริงๆ!!~Bryan แกดิ้นไปหลบทุกทิศทางแล้วครับ!!!~Drama เลยลากคอของBryan ขึ้นมาจัดการ!!!~ Arm bar ตัดกำลังก่อนครับ!!~Bryan โดนเข้าไปถึงกับเจ็บมือเหมือนกัน!!~Bryan แก้โดยการลุกขึ้นมาครับ!!!~Drama เห็นท่าจะแย่เลยจัดการเหวี่ยงBryan เข้าเชือกแล้วจัดการ Side kick แต่เอ้า!!!~ Side kick โดนลมเต็มๆครับ!!!~Bryan แกหลบได้ทันพอดีครับ!!!~Drama เตะพลาดเสียจังหวะแบบนี้ Bryan เลยจัดการสวนคืนทันทีด้วย Running STO เรียบร้อยครับ!!!~โอ้วโห้ว!!~Drama โดน Running STO เข้าไปถึงกับแทบสลบเลยครับ!!!~Bryan ไม่จบแค่นี้จัดการวิ่งเข้าเชือกเสริมแรงแล้วจัดการ!!!~ Diving Headbutt ลงมากระแทกอกของDrama เต็มๆครับ!!!~คราวนี้Bryan จัดการกดต่อทันทีเอ้า!!!!~

1…………………………………………………..

2………………………………………………….

ยั๊ง!!!~ อย่าเพิ่งรีบกันสิครับ!!!~โอโห!!~Bryan แกเริ่มเซ็งรับประทานแล้วครับ จัดการต่อดีกว่า!!~ลากคอของDrama ขึ้นมาจับเหวี่งอัดเข้าเชือกเสริมแรงแล้วจัดการต่อย!!!~แต่Drama หลบได้!!~แล้วสวนกลับด้วย Flying crossbody ทันที!!~แต่เอ้า!!!~Bryan แกอุ้มเอาไว้!!!~แล้วจัดการแก้เป็น!!~ Fallaway slam เรียบร้อยทันทีครับ!!!~โอ้วโห!!!~Drama โดน Fallaway slam เข้าไปหลังกระแทกกับพื้นเวทีเสียงดังฟังชัดแบบนี้!!!~Bryan เลยจัดการจะปิดฉากแล้วครับ!!!~Bryan จัดการ จับDrama ขึ้นมาเตียมตัวทำ Arm Destruction ( Burning Lariat)!!!~เตรียมตัว!!~จัดการ!!!~ Arm Destruction เต็มๆครับงานนี้!!~โอโห้ว!!!~Drama หลบได้แล้วสวนกลับด้วย Side kick เต็มๆตะหากครับ!!!~โอ้วโห้ว!!~Drama เริ่มเอาคืนแล้วครับ!!!~Bryan ลุกขึ้นมาพอดีDramaเลยจัดการ Spinning wheel kick เต็มๆครับ!!!~โอ้วโห้ว!!!~Bryan โดนเข้าไปเต็มๆถึงกับล้มทั้งยืนเลยครับ!!~ Drama เลยไม่รอช้าจัดการต่อทันทีด้วย!!!~ Flying crossbody ใส่Bryan เต็มๆครับ!!!~โอ้วโห้ว!!~Bryan โดนทับไม่พอ Drama กดต่อเนื่องเลยครับเอ้า!!!~เห้ย!!~

1…………………………………………………..

2……………………………………………………..

ยังอีก!!!~เอาแล้วครับแบบนี้!!!~Drama เองก็จัดการเตรียมปิดฉากแล้วเหมือนกันครับ!!~โอ้วโห้ว!!~ต่างคนต่างจะปิดฉากแล้วครับ!!~งานนี้แหละครับถึงจะสนุก!!~Drama ลากคอของBryan ขึ้นมาจัดการ!!~เตะแขน!!~แตะแขนอีก!!~เตะขา!!!~เตะหลัง!!!~เตะเข่า!!~เตะท้อง!!~เตะเสยหน้า!!~แล้วจัดการปิดฉากด้วย!!~หมุนเตะ!!~แต่มัวแต่หมุนครับ!!!~Bryan เลยหลบทัน!!!~Drama เตะพลาดแบบนี้!!!~Bryan เลยจัดการสวนคืนทันทีด้วย!!!~ Big Boot !!!~แต่Drama หลบได้!!~แล้วสวนกลับด้วย Big Boot คืนอีกทีนึงครับ!!!~เต็มๆครับงานนี้!!!~โอ้วโห้ว!!!~Bryan ได้ชิมรสชาติเท้าของDrama เต็มๆครับงานนี้!!!~ Drama รอจังหวะจัดการ Tub Tub Tub (Bronco buster) แล้วครับ!!!~Drama จัดการลากคอของBryan ไปที่ TB แล้วจัดการทันทีด้วย Tub Tub Tub !!!~เรียบร้อยครับ!!!~โอ้วโห้ว!!~หนีไปไหนไม่ได้เลยครับงานนี้ Bryan โดนเข้าไปถึงกับสลบเลยครับ!!!~ถ้าสลบแบบนี้Drama ก็ไม่รอช้ากดทันทีสิครับเอ้า!!!!!~

1…………………………………………………………….

2…………………………………………………………

3……………………………..โอ๊ว!!!!~

ยังไม่3ครับ!!!~โอ้วโห้ว!!~Dramaเตรียมตัวปิดฉากแล้วครับ!!!~ Drama บอกขอเสียงเชียร์หน่อยๆๆๆๆ!!!~Drama เตรียมตัวจัดการปิดฉากด้วย Release (ระเข้ฟาดหางแล้วใช้ขาเกี่ยวคอศัตรูลงมาที่พื้นแล้วนั่งทำให้ขาหนีบคอศัตรูไว้ ) แล้วครับ!!!~เอาแล้วๆๆๆๆ!!~Bryan ลุกขึ้นมาแบบมึนๆ!!~ก็จงนอนแบบมึนๆใหม่เถิด!!!~Drama จัดการ!!!~ Release !!!!~เรียบร้อยครับ!!!~โอ้วโห้ว!!~Drama ครับเรียบร้อยแน่ๆ!!~ Bryan แกตั้งสติทันพอดีครับ!!~แกเลยสวนกลับมาด้วย Big boot เต็มๆเลยครับ!!!~ Drama ลุกขึ้นมาแบบมึนๆ!!~ดังนั้นก็จงนอนแบบมึนๆต่อไปเถอะ!!~ Bryan จัดการปิดฉากทันทีด้วย!!!~ Arm Destruction !!!~เต็มๆครับงานนี้!!~โดนเข้าไปเต็มๆจริงๆแล้ว!!~Drama โดน Arm Destruction เข้าไปเต็มๆแรงเลยครับ!!!~Bryan จะรออะไรอยู่กดสิครับกด!!!~กรรมการก็นับเซ่!!~

1……………………………………………………..

2…………………………………………………………

3…………………………………………..โอ๊ว!!!~

ยังไม่จบง่ายๆครับ!!!~โอโห้!!~Bryan แกเตรียมตัวปิดฉากหนังเรื่องนี้แล้วครับ!!!~Drama ลุกขึ้นมาท่าทางเริ่มจะหมดแรงแล้วครับ!!!~Bryan ก็เลยทำให้หมดแรงไปเลยโดยการจัดการด้วย!!! Big Boy Bomber (Joker Driver) จัดการยกขึ้น!!!~ฟาดลงไปทันที!!!~แต่เอ้า!!!~ฟาดลมหรือยังไงครับนั้น!!~Drama แกดิ้นหลุดครับ!!!~Bryan เสียจังหวะแบบนี้ Drama เลยจัดการ!!!~ Drama Finisher(Side piledriver) ทันที!!!~Drama ไม่รอช้ายกขึ้นเป็ดเอ้ย!!~ยกขึ้นเป็น Dominator แล้วจัดการ!!!~แต่เอ้า!!!~Bryan แกดิ้นหลุดได้ครับ!!!~อ้าวเห้ย!!~Bryan จัดการปิดฉากทันทีด้วย!!~ Brutal to HELL (Chokebreaker) เรียบร้อยครับ!!!~โอ้วเห้ย!!~Drama โดนเข้าไปเต็มๆครับงานนี้ไม่รอดแน่ๆ!!!~Bryan แกก็แทบจะตายแล้วครับ Bryan เลยคลานมากดทันทีครับเอ้า!!!~

1………………………………………..

2…………………………………………………

3………………………………………………….

ยั๊งครับ!!!~

โอ้วโห้ว!!~

ยังไม่4!!!~

แต่3แล้วครับ!!!~

เพลง Monster ดังขึ้น!!!

ผู้ชนะในแมตช์นี้และรักษาแชมป์ไว้ได้ : Bryan Hartford !!!!!

หลังแมตช์ Bryan ไปหยิบอาวุธคู่ใจมาครับ หลอดไฟนั่นเอง มาจับ Drama ลุกขึ้นนั่ง แล้วทำท่ากางแขนครับ แล้วก็จัดการฟาดเข้ากบาล Drama เข้าไปเต็ม ๆ แล้วก็เดินกลับไปอย่างซะใจ

ตัดไปหลังฉาก

Mr.Spokeman กำลังสัมภาษณ์ The Sick เกี่ยวกับแมตช์ Royal Rumble ในค่ำคืนนี้

Sick : มันคงจะเป็นเรื่องน่าเศร้าสำหรับคนอื่น ๆ ที่ผมจะบอกว่าผมคือผู้ชนะ ฮ่ะ ๆ ๆ
Sick : ไม่ต้องถามหรอกว่าทำไมผมถึงมั่นใจขนาดนี้ แค่แชมป์เส้นนี้มันก็คงจะตอบโจทย์ได้ล่ะนะ
Sick : และ RR คืนนี้ ผมจะไม่หยุดแค่ชนะหรอก ผมจะจัดการเตะก้นไอ้สิงห์บ้านั่นด้วย
Sick : และผมจะไป Aces Of Ultima และคว้าแชมป์โลก นี่คือคำพูดของ "ตำนานที่เยี่ยมที่สุดในโลก" ไงล่ะ

Commercial Break

Next

UOW Victory Way 2011 Uowpp

Single Match - UOW Pyron Prize Championship

Ichiro Hoshikawa (C) Vs Ammy Tulip

ตัดมาที่เวที

Mark : Following contest is Single Match for UOW Pyron Prize Championship

แมตช์ตัว ๆ ชิงแชมป์ Pyron Prize ครับ

เพลง Read my Mind ดังขึ้น !!

Mark : Introducing First From Tokyo , Japan!!!! Weight 180 Pounds !!!! He is the UOW Pyron Prize Champion !!!!! Ichiro Hoshikawa !!!!!!!!!!!

Ichiro ใส่ผ้าคลุมสีดำที่ใส่ไปไหนต่อไหนออกมา ก่อนจะยืนนิ่ง ๆ ซักพักและถอด Hood และชูนิ้วขึ้นมาพลุก็จะจุดเป็นตัว X และเดินขึ้นเวทีไป

UOW Victory Way 2011 Kenta

เพลง Priceless ดังขึ้น !!

Mark : And His Opponent , From Ontreo,Canada , Weight 226 pounds , “The Priceless ” Ammy Tulip

ที่ จอ มี เลขขึ้นมาเคาน์ดาวน์

3.......

2......

1....... ตู้มมมมมม!

Ammy เดินเหวี่ยงแขนแบบกวนๆออกมา ยิ้มแบบเจ้าเล่ห์ แล้วก็เดินไปที่ ฝั่งคนดู แล้วก็พูดใส่คนดูว่า “I am The Best” คนดูโห่ ขึ้นเวทีแล้ว พลุก็พุ่งขึ้นที่ 4 เสา เมื่อชูมือ

UOW Victory Way 2011 Chris_jericho

Single Match - UOW Pyron Prize Championship
Ichiro Hoshikawa (C) Vs Ammy Tulip

เก๊งๆๆๆๆๆ

เคาะทำซากอะไรหลายที 2 ครั้งพอแล้ว เริ่มแมตต์มา Ammy วิ่งมาต่อยหน้า Ichiro ก่อนครับ Ichiro บล็อกได้ แล้วต่อยกลับ Ammy เซไปด้านหลังครับ Ichiro วิ่งไปถีบหน้าครับ Ammy หลบแล้ว เตะเข้าท้อง Ichiro ครับ!! Ammy จับ Ichiro ใส่ DDT หัวปักพื้นเลยครับ Ammy ยิ้มครับ แล้ว กระทืบ Ichiro จับขาไว้ได้แล้วใช้ลูกล้วงครับ Ammy จุกครับ ลงไปนอนครางโอดโอย Ichiro กระทืบ Ammy มั่งครับ!! แล้วเตะเข้าไปกลางแผ่นหลังของ Ammy ครับ แต่!! Ammy กลิ้งหลบแล้วกลิ้งลงเวทีไปทันทีครับ

Ichiro ก็รอครับ ชี้ไปที่บนเวทีแล้วทำหน้าตกใจครับ Ichiro ก็งงครับเลยหันไปดู Ammy รีบขึ้นมา Ichiro รู้ทัน Pele Kick!! ทันทีครับ!! Ammy หงายเงิบเลยครับ เจ็บเลย เตะเข้าจมูกทันที!! Ammy เจ็บเลยครับ เลือดกำเดาไหล Ichiro ลากคอ Ammy ขึ้นมาแทงเข่าๆ แล้ว DDT หัวปักพื้นเลยจ้า!! Ichiro ยืนแสยะยิ้มครับ คิดว่าตัวเองยังไงก็ชนะ Ammy ฟื้นมาใช้ลูกล้วงครับ ไม่ใช่พ่อล้วงแล้วก็ไม่ใช่แม่ล้วง และที่สำคัญ เฮ้ย!! พอได้แล้ว จะอะไรหนักหนาฟร่ะ!! นั่นสินะครับ จะอะไรหนักหนาเนอะ

Ichiro จับน้องชายตัวเองครับ ยังอยู่ไหม?? หรือแตกไปแล้ว เพราะล้วงแรงมาก 555+ Ammy เตะเข้าไปที่หน้า Ichiro แล้ว Non Stop Rude (Lion Sault)!! ปั๊ก!!!!!! เต็มๆครับ กระแทกเข่า Ichiro เต็มๆ เขารู้ทันครับ ทำไงได้ Ichiro ยังไม่หลับสนิทนิครับ Ammy เจ็บตัวฟรีครับ Ichiro ลากคอ Ammy ขึ้นมาต่อยๆๆ เตะๆๆ ถีบๆๆ ชกๆๆ Ammy จุกครับ ถึงกับทรุดครับ Ichiro แทงเข่าซ้ำเข้าเบ้าตาครับ เจ็บจริง ลงไปนอนเลย Ichiro กระทืบซ้ำครับ หมั่นไส้ กระทืบๆๆๆ แล้วชูนิ้วกลางให้ Ammy ชูกลับ

Ichiro ถีบยอดหน้าเลยครับ หัวกระแทกพื้นเวทีอีกครับ Ammy ซวยซ้ำซวยซ้อนจริงๆ น่าสงสาร Ichiro ขึ้นเชือก แล้วกระโดด Wing Of Dragon (Triangle Plancha)!! แล้วจับกด กรรมการก็มานับเฉยครับ ไม่มีใครเรียกเลยแม้แต่น้อย

1............................................!!!

2.................................................!!!

ยังโว้ย................................................................!!!

ยังไม่แพ้ครับ แหม่ลุ้นยิ่งกว่าส่งชิงโชคคิดรสให้เลย์อีกครับ!! ว่าไปนั่น นี่แค่จับกดครั้งแรกเอง เอาเถอะ ตัดสินอะไรไม่ได้หรอก วกกลับมาเข้าแมตต์ครับ หลังจากที่นอกเรื่องมานานโขทีเดียวนะ Ammy เจ็บหนักครับ Ichiro เจ็บเบาครับ Ichiro รอจังหวะ Ammy ลุกครับ Ammy ก็ดันโง่ลุกขึ้นมานะครับ แปลกไหม?? Ichiro วิ่งไป Running Big Boot เปรี้ยง!!! เต็มเสาเทิร์นบัคเกิ้ลครับ!! Ammy ก้มหลบทัน Ihiro ชักขากลับครับ หันมาโดน Ammy จัดการด้วย Misery (Mizard Of Oz)!! ครับ แล้วจัดการพลิกศพ!!

ไม่กดครับ!! แต่!! ใช้ท่าต่อครับ Non Stop Rude!! (Lion Sault) แล้วค่อยจับกด เพื่อความแน่นอนครับ ไม่อย่างนั้น ตัวเองจะพลาดเอง เอ้ากดสักทีหลังจากสาธยายมานาน กรรมการมานับอีกแล้ว คนอื่นนับไม่ได้หรอ?? น่าเบื่ออ่ะ ใครคิดแบบผมมั่ง?? (ถ้ากรรมการไม่นับหมาที่ไหนจะมานับว่ะ??)

1............................................!!!

.................................................2!!!

2.99.................................................!!!

ยังจ้า ยังไม่แพ้ แหม่!! ลุ้นยิ่งกว่าส่งชิงโชคไปชิงทองคำกับมาม่าอีก แหม่!! แพ้ๆไปเถอะ ขี้เกียจเขียนแล้ว 555+ ว่าไปนั่น เอ้า!! นอกเรื่องอีกแล้ว กลับคำเรื่องหน่อยสิคนเขียน ก็ได้ๆ แหม่ กำลังมันส์กับการนอกเรื่องอยู่เลย Ammy ตะลึงครับ!! ไม่แพ้ เป็นไปได้อย่างไร?? ทำไมไม่แพ้?? อ๊ากก!! ว๊ากก!! ไม่น่าเชื่อ!! Ammy ไม่เชื่อสายตาตัวเองครับ Ammy กระทืบๆๆๆ เข้าหน้า Ichiro ไม่ยั้งครับ ไม่ปราณีปราศรัยแล้ว!! Ichiro หน้าพังแล้ว ระดมขนาดนี้ Ichiro เจ็บครับ ปากแตกทันที!! เลือดกลบเลย Ammy ลงไปต่อยหน้า Ichiro

แล้วลากคอ Ichiro ขึ้นมาแล้วเหวี่ยงไปเด้งเชือก แล้วดึงเข้ามา Kitchen Sink!! เต็มๆครับ จุกเสียด แน่นเฟ้อ เรอเหม็นเปรี้ยว!! ใช้ยาอมแก้ไอตาตะขาบ 5 ตัว นอกเรื่องอีกแล้วว่ะ พอๆ Ammy บิด Wrist Lock!! แล้วต่อด้วย Back Hammer Lock!! แล้วล๊อคคอทำเป็น Side Head lock!! แล้วต่อด้วย Reversed Chin Lock!! Ichiro ระบมไปทั้งตัวแล้ว Ammy ทุบไปที่หน้าอกของ Ichiro แต่!! Ichiro แก้ได้ จับแขน Ammy แล้วกลิ้งตัวหลบออกมาครับ Ammy เจ็บแขนเลย Ichiro วิ่งไป Running Big Boot เข้าเต็มหน้าครับ!! Ammy หลับทันที

Ichiro ชี้นิ้วไปที่ Ammy ที่นอนตายอยู่ครับ แล้วเดินไปลากคอ Ammy แล้วต่อด้วย Hoshi Shot (Snapmars Driver)!! แล้วจับกดครับ!! กรรมการมานับอีกแล้ว ใครเชิญว่ะ ไอ้กาก!!

1...............................................!!!

2....................................................!!!

.............................................................!!!

ยังคร้าบบบบบ!!!!

ยังครับ แหม่!! ลุ้นยิ่งกว่าส่งชิงโชคโออิชิอีกนะครับเนี่ย!! Ammy ทนทานอีกแล้วครับ ไม่แพ้ครับ คราวนี้ตา Ichiro อึ้งมั่งครับ 555+ Ichiro ไปลากคอ Ammy มาอีกครับแล้ว Belly To Belly Suplex!! ครับ แล้วก็ต่อยๆๆๆ ไปที่หน้า Ammy ครับ Ammy บอก โอยหนูเจ็บ อย่าทำหนูเลยพี่ขา!! ออกแนวเสื่อมนะครับแบบนี้ Ichiro บ่นอะไรไม่รู้งุงิๆครับ แล้วเตะเข้าไปกลางลำตัวของ Ammy Ammy พยายามจะแก้ท่าครับ แต่ไม่เป็นผล ไม่เกิดเอฟเฟ็คใดๆทั้งสิ้น Ammy รอจังหวะ Ichiro เหวอครับ!! เกิดอะไรขึ้น Ammy!! Ammy!! Ammy!! หนีลงเวทีได้สำเร็จครับ เลวร้ายจริงๆ -*-

Ammy เยาะเย้ย Ichiro ครับว่ากาก อ่อน กระจอก (เข้าตัวเองหมดเลยว่ะ) แล้วก็บ่นไปได้สักพักก็ชูนิ้วกลางใส่ Ichiro หมั่นไส้ ถุยน้ำลายใส่หน้า Ammy ครับ!! แล้วต่อด้วย Suicide Dive!! ใส่ Ammy เต็มๆครับ Ammy หลบได้ครับ หัว Ichiro ชนที่กั้นคนดู หัวแตกเลยครับ เลือดนี่นองกันเลยทีเดียวเชียวแหละนะตัวเธอว์!! Ammy ไปเอาผ้ามาเช็ดน้ำลายครับ ผ้าที่ว่าคือเสื้อของกรรมการที่มาดูอาการ Ichiro โดยพี่แกฉีกเสื้อกรรมการจนกรรมการโป๊ แล้วเอาเสื้อมาเช็ดหน้าแล้วโยนให้คนดู!!

คนดูหมั่นไส้โยนกลับครับ โอ้โห Ammy แค้นไปหาเรื่องคนดูอีก ดูมันทำป้าคนนึงนั่งริงไซด์ตบหน้า Ammy ครับ!! Ammy โมโห!! จะตบกลับแต่คนดูมาด่ามากันไว้ครับ!! Ammy เลยไปลงที่ Ichiro แทนด้วยการกระทืบ ตอนนี้กรรมการก็ไปหาเสื้อใหม่มาใส่แล้วครับ Ichiro ยังนอนอยู่ครับ ง่วงมากๆ Ammy นี่ก็ไปลากคอ Ichiro ขึ้นมาแล้วเหวี่ยงขึ้นเวทีครับ!! ส่วนกรรมการแกก็ไม่นับเค้าเอ้าท์เลย มัวแต่อายพุงตัวเอง จนคนดูโห่ Ammy พา Ichiro ขึ้นไปบนเวทีครับ แล้วจัดการด้วย Backhand Chop ต่อด้วย Drop Kick!! แล้วต่อด้วย Fist Drop!! เข้าแผล Ichiro ครับ เลือดออกเพิ่มครับ Ichiro มึนเลยครับ ตาลายจะไปสวรรค์แล้ว Ammy ก็โชว์เทพต่อครับ!!

ใช้ท่า Non Stop Rude (Lion Sault)!! โดนเต็มๆครับ Ammy ลุกขึ้นมายืนเก๊ก Ichiro นอนตาเหลือก ตาลายอยู่ด้านหลัง Ammy ก็ไม่รอช้า กดทันทีครับ กรรกมารมานับอีกแล้วอ่ะ เบื่อป่ะ!!

1........................................................!!!

2..........................................................!!!

ยังครับ.................!!!

ลุ้นอีกแล้วครับ ยิ่งกว่าส่งฝาเพียวริคุอีกแล้ว!! Ammy ตะโกน อ้ากๆ ครับ เนื่องจากทำไม่มึงไม่แพ้ อะไรทำนองนั้น Ichiro ตื่นขึ้นมาครับ แล้วลงไปนอนหลับต่อ Ammy กระทืบเข้าหน้าครับ หมั่นไส้เล็กน้อย Ichiro บอกมึงจะอะไรก็ทำไปเถอะ กูเจ็บหัวมากๆ เข้าใจไหม?? Ammy ตอบกลับมึงท้าหรอ?? Ammy บอกได้ๆ อย่างนั้นเอาจริงล่ะนะ Ichiro บอกขอใช้นิสัยโกงหน่อยนะ ดีดตา เตะไข่ Ammy ครับ!! แล้วบอกกรมการว่าเส้นมันกระตุกแรงไปหน่อย ก็แค่นั้น กรรมการก็เชื่อครับ ซื่อบื้อครับ!! ไม่ซื่อบื้อทันเกมเป็นกรรมการไม่ได้ครับ ต้องโง่ ซื่อบื้อและที่สำคัญต้องนับเลขได้แค่ 1 ถึง 10 ครับ!! เอ้าๆนอกเรื่องมานานแล้ว วกกลับเข้าเรื่องเสียที!!

Ammy นอนจุก อีกมือปิดตาครับ Ichiro ดีใจ แสยะยิ้มเล็กน้อยครับ แหม่ๆก้ได้โกงสมใจแล้วหนิครับ 55+ Ichiro ขอจัดการต่อด้วย Hoshi Shot (Snapmare Driver)!! แต่ไม่ได้ครับ Ammy ฝืนใจดิ้น ที่ฝืนใจเพราะจุกครับ!! Ichiro บอกได้ๆ งั้นเจอ Fisherman Suplex!! ซะหน่อย ปั๊ก!!! Ammy เจ็บอีกแล้วครับ เจ็บบ่อยเหลือเกิน สำออยว่ะ ไปโดนเองบ้างไหมคนเขียน?? Ammy เดินเซแล้วรีบกลิ้งลงเวทีไปทันทีครับ!! Ichiro เดินลงเวที ตามผลงานครับ ไม่กระโดดแล้วกลัวมีแผลเพิ่ม!!! เสียวครับ Ammy ก็คลานปนเดินรอบๆเวทีครับ เพราะเดี๋ยวคลานเดี๋ยวเดิน Ichiro เห็นก็เดินตามไปถีบก้นไป แล้วก็เข้าไปขึ้นค่อม (อย่าคิดลึกนะ) แล้ว Camel Clutch!! Ammy เองก็เลือดกำเดาไหลบ้างหยุดบ้างตั้งแต่ต้นแมตต์แล้วนะครับ

ส่วน Ichiro ก็เรื่อยๆครับ เลือดไหลเรื่อยๆ -*- Ichiro ล๊อคอย่างรุนแรงครับ Ammy ก็ร้องแบบรุนแรงครับ (ร้องแบบรุนแรงมันเป็นยังไงว่ะ???) Ammy เกร็งตัวเองไว้แล้วแบก Ichiro ขึ้นหลังแล้ววิ่งถอยหลังพาไปชนที่กั้นคนดูครับ แต่!! Ichiro กระโดดออกได้ครับ!! ก็เท่ากับ Ammy วิ่งเอาหลังตัวเองไปกระแทกกับที่กั้นคนดูซะเอง!! Ammy ก็เจ็บครับ ร้องเลย ร้องโอดโอยครับ!! Ichiro ทำไงครับ?? ทำไงครับ?? ไม่ทำครับ อ้าวทำไมไม่ทำหล่ะ ก็บาดเจ็บนอนข้างล่างทั้งคู่นะ กรรมการนับครับ (เพิ่งจะนับอีก เวรกรรม)

1.........................................!!!

ทั้งคู่ยังนอนแน่นิ่ง!!

2...........................................!!!

นอนต่อไป!!!

3...............................................!!!

Ichiro เริ่มรู้สึกตัวและขยับตัว!!

4..............................................!!!

Ammy เริ่มรู้สึกและลุกขึ้นมานั่ง!!

5...................................................!!!

Ichiro ลุกขึ้นมานั่งแล้ว!!!

6.......................................................!!!

Ammy เดินไปแล้วล้มลงตรงขอบเวที!!!

7...................................................!!!

Ichiro อยู่ขอบเวทีอยู่แล้วกำลังเกาะเสาเพื่อยืน!!!

8.....................................................!!!

Ammy ตะเกียกตะกายขึ้นเวที!!

9........................................................!!!

Ichiro ตะเกียกตะกายขึ้นเวที!!!

10.......................................................!!!

ทั้งคู่ขึ้นเวทีทันครับ แต่กรรมการดับเกิน!!!

เอ้า!! ปล้ำต่อ แหม่ลุ้นยิ่งกว่าส่งกล่องเปล่ายาสีฟันดอกบัวคู่ไปชิงโชคอีก!!! Ammy ขึ้นมานอนแผ่หลาข้างๆ Ichiro เลยครับ ด้วยความเจ็บและเหนื่อย!! เจ็บจริง!! เหนื่อยจริง!! ไม่ใช่ตัวแสดงแทน ไม่ใช่จีจ้า ไม่ใช่โทนี่ จา แต่เขาคือ Ammy Tulip!! และ Ichiro Hoshikawa!! ปรบมือให้พวกเขาหน่อยครับ เปาะแปะๆๆๆ ทำไมเสียงเบาจัง?? ก็มีเอ็งตบอยู่คนเดียวอ่ะ คนเขียน!!! อ่อๆ เข้าใจแล้ว เรากลับเข้าเรื่องกันดีกว่า Ammy ตื่นแล้วครับหลังจากนอนเล่น Ichiro ก็ตื่นแล้วครับจากการฝันเปียก เอ้ย!! ฝันกลางคืน ไม่ใช่กลางวันนะ มวยปล้ำตอนกลางคืน!! 555+

Ammy ลุกขึ้นมาวิ่งไป Clothesline!! แต่ Ichiro หลบไปด้านหลังแล้วล๊อคไว้ใส่ Year Of The Dragon (Eye Of The Hurricane)!!! ปั๊ก!! Ammy หลับทันที!! Ichiro ต่อด้วยคอมโบเลยครับ จับใส่ Ichiro’s Impact (Detonator)!!! แล้วจัดการกระทืบหน้า Ammy 3 ที!! จากนั้น Ichiro ก็จัดการจับกดครับ!! กรรมการก็มานับครับ!! สะเออะมาก!! นิสัยเลวทราม!! ต่ำช้า!! สามาล!!! ถ้ากรรมการไม่นับ Ichiro จะชนะไหม?? ลองคิดดูนะคนเขียนก่อนที่ไปด่ากรรมการ เออใช่ๆ นั่นสิๆ งั้นกรรมการนับได้แล้ว!!

1...........................................!!!

2...........................................!!!

2.99..........................................!!!

3....................................................!!!

เพลง Read my Mind ดังขึ้น !!!!

ผู้ชนะในแมตช์นี้และรักษาแชมป์ไว้ได้ : Ichiro Hoshikawa

หลังแมตช์ Ichiro ก็ยื่นมือไปให้ Ammy พยุงตัวลุกขึ้นมาครับ พอ Ammy ลุกขึ้นมาได้ Ichiro ก็ขอจับมืออีกรอบ แต่ Ammy ทำหน้าตาเศร้า ๆ แล้วเดินลงเวทีไปเฉย ๆ ครับ

Commercial

Next

UOW Victory Way 2011 RicardoRodriguez-2 VS UOW Victory Way 2011 Undertaker-1

Single Match

Bital Vs DayRuschay

แก้ไขล่าสุดโดย Joe เมื่อ Fri May 27, 2011 3:54 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ขึ้นไปข้างบน Go down

UOW Victory Way 2011 Empty Re: UOW Victory Way 2011

ตั้งหัวข้อ by Joe Mon May 23, 2011 5:54 pm

เพลง Kangaroo-Remi Gaillard-Song ดังขึ้น

The Following Contest Is Single Match , Introducing First From Van Nuys, California USA . 6’3 Ft 190 Pounds , "ไอเป็ด" Bital !!!

UOW Victory Way 2011 31146721:jpeg_preview_large

Bital ออกมาเดินเป็ดโชว์แฟนๆ เรียกกำลังใจ แต่ก็ต้องหวั่นไหวเพราะสภาพจิตใจย่ำแย่เพราะต้องสูญเสีย Pak ลูกรักไป แต่ก็ฝืนใจเต้นเป็ดไปเรื่อยก่อนจะวิ่งขึ้นเวทีทันใด!!~

เพลง มอญร้องไห้ ดังขึ้น

And His Rival 6’ 9 Ft 333 Pounds From ป่าช้าวัดดอน,ประเทศไทย , “GhostMan" DayRuschay !!!

UOW Victory Way 2011 AAGU076~The-Undertaker-Posters%5B1%5D

DRC เดินออกมาช้า ๆ มีไดร์ไอซ์ตลอดทางจนถึงเวที ในมึอถือตุ๊กตาควายธนูอยู่ตลอดเวลา พร้อมทั้งเดินสวดอะไรไม่รู้งึมงำตลอดทางที่เดินมา

Day Rus Chay Vs Bital

แก็งๆๆ เริ่มปล้ำครับ

DRC วันนี้หน้าตาดูโหดเป็นพิเศษเลยเจอกับใบตาลที่ยังเศร้าอยู่เพราะเป็ดสุดที่รักตายไป แล้ว DRC เห็นจังหวะเลยเข้าไป บีบคอ!! แล้วเหวี่ยงไปอัด TB!! แล้วตามไปจะต่อยแต่ Bital หลบได้แล้ว เตะผ่าหมาก!!!!!! แม้ DRC ตัวจะใหญ่โคแต่ไอนั้นเล็กนิดเดียว โดนเข้าไปถึงกับนั่งจุก Bital เลยไม่รอช้าจัดการ เตะก้านคอ!!!! DRC ล้มทั้งนั่ง~~ แล้ว Bital ลากคอ DRC ขึ้นมาแล้ว Uppercut!! DRC เซๆ Bital เลยจับ DRC เหวี่ยงไปเด้งเชือกรอจังหวะแต่ DRC เอาแขนล๊อคเชือกไว้ Bital วิ่งไปเจอ DRC ถีบ Big Boot!!!!! Bital ลงไปนอนเอามือกุมปากเลยครับ DRC เลยกดทันทีกรรมการนับ!!

1......................................!!

2.......................................................!!

ยังครับ!! Bital ยกไหล่ทัน DRC เลยลุกขึ้นมาแล้วลากคอ Bital ขึ้นมาแต่......เจอ Bital เอาฝ่ามือสับไปที่ท้องของ DRC แล้ววิ่งไปเด้งเชือกเสริมแรงมากระโดด Cross Body!!! แต่ DRC จับแบกไว้ได้แล้วจับยกขึ้นใส่ Fallaway slam!!!!! Bital นอนปวดหลังเลยครับ DRC เลยไม่รอช้าจัดการลากศพ Bital มานอนไว้กลางเวทีแล้ววิ่งไปเด้งเชือกเสริมแรงมากระโดด Leg Drop!!!!!! แต่ Bital กลิ้งตัวหลบทันบั้นท้ายของ DRC กระแทกพื้น Bital เห็น DRC นั่งอยู่เลยวิ่งไปเด้งเชือกเสริมแรงมากระโดด Drop Kick!!!! เข้าหน้าอก DRC ลงไปนอนเลย Bital ก็ปวดหลังอยู่แต่ก็ไม่รอช้าไปเด้งเชือกอีกครั้งแล้วเสริมแรงมา ทิ้งศอก!!!! แล้ว Bital จับ DRC กดทันทีกรรมการนับ

1......................................!!

2.......................................................!!

ยังครับ!! DRC ยกไหล่ทัน Bital เลยลุกขึ้นมาแล้วลากคอ DRC ขึ้นมาแต่??? DRC ปัดแขน Bital ทิ้งออกไปแล้วจัดการ ชก!!! เข้าไปเต็มๆหน้าของ Bital ชกๆๆๆแล้วเหวี่ยง Bital ไปอัด TB!! แล้ววิ่งตามไปปั๊ม!!!! เข้า TB เต็มๆ Bital ดันหลบได้แล้ว DRC เซๆออกมา Bital เลยรีบขึ้นเชือกอย่างรวดเร็วแล้วรอจังหวะ DRC หันมากระโดด Flying Cross Body!!! ลงไปเต็มๆครับแล้วยังไม่กดรีบลุกขึ้นมากระทืบใส่ DRC กระทืบๆแล้ววิ่งไปเสริมแรงเด้งเชือกจัดการกระโดด Leg Drop!!!!! ลงไปครับเจอ DRC ที่ตัวใหญ่กว่ากันเป็นหลายเท่าต้องคิดเร็วทำเร็วเพื่อประเทศชาติ เห้ยไม่เกี่ยวกับการเมือง ต่อๆ.... Bital เดินไปที่มุม TB รอจังหวะ DRC ลุกขึ้นมาแล้ว Super Kick!!!!! แต่ DRC จับขา Bital ไว้ได้แล้วจัดการจับยกขึ้น Spine Buster!!!!!! Bital นอนฝันดีเลยครับ ตัว DRC ยังเจ็บอยู่แต่ดูเหมือนไม่ค่อยจะเป็นอะไรมากเท่าไหร่เลยเดินมาลากคอ Bital ขึ้นมาแล้วจับยกขึ้นไปนั่งบน TB!! แล้วปีนตามขึ้นไปแล้วจะใส่ Super Plex!!! แต่ Bital ฝืนไว้แล้วเอามือชกท้องใส่ DRC ชกๆๆแล้วผลัก DRC ลงไป~~ แต่ DRC ดันยืนได้แล้ววิ่งไปเด้งเชือก อะจึ๊ย~~~ ไข่แตกหมดเลยครับ Bital หน้านี่เปลี่ยนสีได้อย่างกับสัญญาณไฟจราจร -*- แล้ว DRC จับ Bital แบกขึ้นบ่าจะรีบปิดบัญชีแต่ Bital เอาศอกกระแทกหน้า DRC ไว้ก่อน กระแทก!! กระแทก!! แล้วดิ้นหลุดลงมาทางด้านหลังของ DRC พอ DRC หันมาเจอ Bital Drop Kick!!!!! ไปที่เข่าของ DRC ถึงกับนั่งลงไป Bital เลยจัดการต่อด้วยการไปเด้งเชือกเสริมแรงมา Shining Wizard!!!!!!!! เข้ากลางกระบาล DRC ลงไปนอนเลยทันทีแล้ว Bital กดกรรมการนับ

ยังครับ!! DRC ยังคงยกไหล่ขึ้นมาทัน Bital เลยลากคอ DRC ขึ้นมาแล้วเหวี่ยง DRC ไปอัด TB!! แต่โดน DRC Reverse~~~แต่การเหวี่ยงของ DRC นั้นอย่างแรง Bital ถึงกับลงนอน DRC เลยเดินไปลากคอ Bital ขึ้นมาแล้วจัดการเอาศีรษะ Bital มาโขกกับ TB!! แล้วจัดการจับ Bital ยกขึ้นไปนั่งบน TB!! อีกแล้ววิ่งไปตั้งหลักที่อีกฝั่งนึงแล้ววิ่งไป DRC Kick!!!!! เข้าไปเต็มๆหน้าของ Bital ตัวของ Bital ค่อยๆไหลลงมาอย่างช้าครับ DRC ก็เดินไปลากคอ Bital ขึ้นมาแล้วจับเสียบเข้าหว่างขาแล้วจะใส่ Piledriver!!!! แต่ Bital ดิ้นออกมาแล้ว.........ล้วง!!!!!!!!!! คราวนี้หน้า DRC เป็นฝ่ายเขียวมั่งครับโอ้ แมตท์ไข่แตก~!!!!!! แล้ว Bital ไม่รอช้าไปเด้งเชือกเสริมแรงแต่เจอ DRC จับแบกไว้แล้ว Side Walk Slam!!!! ทิ้งลงไปดื้อๆเลยครับ แล้วกดทันทีกรรมการนับ

ยังครับ!!! Bital ยกไหล่ไว้ทัน DRC ก็ลุกขึ้นมาพร้อมกับลากคอ Bital ขึ้นมาด้วยแล้วเหวี่ยง Bital ทิ้งลงไปข้างล่างแต่....Bital เกาะเชือกไว้ DRC เลยวิ่งไป.......เจอ Bital ดึงเชือกตกเวทีไปเลยรับสำหรับ DRC แล้ว Bital เห็นดังนั้นเลยหันมาแล้วกระโดด Flying Cross Body!!!! ลงไปอัดใส่ DRC เต็มๆแล้ว Bital เดินไปปีนขึ้นไปยืนบนที่กั้นคนดู~~!! แล้วรอจังหวะ DRC ลุกขึ้นมาจะกระโดด DDT!!!!~~??? แต่ DRC อุ้มไว้ได้แล้วจัดการเอาหลัง Bital ไปอัดกับเสาเหล็ก ปัก!!! Bital หลังแดงเลยครับแล้ว DRC ลากคอ Bital ขึ้นมาอีกครั้งแล้วเหวี่ยงไปอัดกับบันไดเหล็กอีก~~~ ปัก!!!! Bital นอนตายทันที....แล้ว DRC ลากคอ Bital ขึ้นมาอีกรอบแล้วเหวี่ยง Bital ขึ้นไปบนเวทีแล้วตามไป กด!!!

ยังครับ!! DRC เลยจิกผม Bital มาแล้วเหวี่ยง Bital ไปเด้งเชือกแล้วรอจังหวะจะหนุนเจอ Bital เตะ!!! เข้าปลายคางแล้ววิ่งไปเด้งเชือกเสริมแรงมา Clothesline!!!!! DRC เซๆครับแล้ว Bital วิ่งไปเสริมแรงอีกรอบ แต่ทาง DRC ก็ไปเด้งเชือกด้วยเช่นกันแล้ว DRC Bomb!!!!!!!!!!!!!!!!(Spear) สองแรงเลยครับทั้งแรงจาก Bital และแรงจาก DRC Bital ตายสนิท DRC กด

ยังครับ~~!! Bital ยังฝืนแรงยกไหล่ไว้ทัน DRC เลยลากคอ Bital ขึ้นมาอีกหนึ่งครั้งแล้ว จับแบกขึ้นบ่า Fire Man Carry!!! เพื่อเตรียมจะปิดบัญชียกค้างไว้ด้วยแล้วกำลังจะใส่ท่า Ghost DRC!!!!!!!!!!!!!!!(F-5)[b] ทว่า Bital ดิ้นไว้ครับแล้วตอนหมุนดัพลิกได้เป็นท่า [b]Drown!!!!!!!!!!!!!!!!(Twist Of Fate) โอ้โห ถือว่าสุดยอดจริงๆครับสำหรับ ช็อตนี้ของ Bital แต่ก็ยังไม่มีแรงมากดครับต่างฝ่ายต่างเจ็บ กรรมการเห้นดังนั้นเลยนับทั้งคู่

1.......................................2.......................................3.......................................4.......................................

5....................................... Bital ค่อยๆคลานมากด!!

ยังครับ~~!!! DRC ยกไหล่ได้ทันซะก่อน Bital เลยค่อยๆพยายามลุกขึ้นมาแล้วทำสัญญาณมือเป็นปากเป็ดแล้วรอจังหวะ DRC ลุกขึ้นมาจัดการDuck Bite!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!(TheCobra) เป็ดกัด...........แต่ดูแล้วกัด DRC ไม่เข้าครับ DRC จับแขน Bital ไว้ได้แล้วจับบิด Wrist Lock!!!!!!!!!!! แล้วยกขึ้นจะใส่ท่าไม้ตายแต่ Bital ก็เชือกไว้แล้ว เกี่ยวคอ!!!!!!!! ทั้ง DRC ทั้ง Bital ตกลงมาข้างล่างเวทีครับแล้วต่างฝ่ายต่างนอนแต่ Bital ลุกขึ้นมาได้ก่อนแล้วกลิ้งขึ้นไปบนเวทีแล้ว DRC ก็ค่อยๆลุกแล้วก้มลงไปข้างล่างเวทีไปหาอะไรครับแล้วที่หยิบออกมาคือ.......เป็ด!!!!!!!!!!!! สุดแสนรักของ Bital โอ้ Bital จะทำยังไงดีละครับเนี่ยแล้ว DRC กำไว้เป็นสำนวนไทนลูกเป็ดในกำมือ บ้า~~~ เค้ามีแต่ลูกไก่ในกำมือ Bital โบกมือห้าม DRC ใหญ่เลยครับ อย่าทำลูกชั้น อย่า อย่า~~ ขอร้อง Bital น้ำตาเริ่มไหลพรากออกมาจากดวงตาครับแล้ว DRC กำลังจะหักคอเป็ดแต่.............

ตู้ม!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

มีข้อความขึ้นมาว่า Hell Gate!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! แล้วไฟลุกขึ้นท่วมเวทีเลยครับทาง DRC ก็ท่องมนต์อย่างขะมักเขม้นแล้ว........................พนักงานดับเพลงมาดับไฟกันใหญ่ครับ มนต์ DRC นี่ดีจริงๆแล้ว

ตู้ม!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

เสื้อ DRC เหมือนจะมีไฟติดครับ DRC เลยท่องมนต์กลับอีกครั้งแล้วเสื้อกลับมาเหมือนใหม่แล้ว

ตู้ม!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

เสาเหล็กข้างๆเวทีถล่มลงมาแล้วลอยจะไปทับ DRC แต่ DRC ก้มกลบได้แล้วใช้ฝ่ามือหยุดไว้ครับแล้วเหวี่ยงเสาเหล็กออกไปเจ้ากรรมดันไปโดนหัว Bital ตายคาที่กรรมการเลยสั่นระฆัง!!!

Maria Ozawa : The Winner This Match By DQ Is Bital!!!!!!!!!

หลังจากนั้น DRC พยามยามท่องมนต์อีกครั้งแล้วเรียกเอาเสากลับมาคืนที่เดิมครับ แล้ว

UOW Victory Way 2011 Sting-wcw

Rixor Buster เดินถือไม้เท้าหัวกะโหลกผีเดินออกมาแล้วชี้ไปที่หน้าของ DRC แล้วฟ้าผ่า

ตู้ม!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! (หลายตู้มจังว่ะ)

แล้วเดินกลับไป DRC ก็ทำตาขาวใส่แล้วเดินตามไปหลังเวทีส่วนคนโชคร้ายคือ Bital ครับหลับสนิท -*-

ตัดเข้าโฆษณา

Get ready for the next match

UOW Victory Way 2011 Elimination_chamber

เพลง mozart sinfonia 40 ดังขึ้น

The Following Contest Is Secret chamber match !!! , Introducing First From London, England . 6 Ft 210 Pounds , "The Last Poet of the Century" Jack Shakespeare !!!

UOW Victory Way 2011 Sin-cara

พอไวโอลินขึ้นจังหวะเร็วพลุก็ยิงขึ้นรอบๆ TT แล้ว Jack ค่อยเดินออกมา แล้วเดินไปจับมือทักทายคนดู พอถึงเวทีก็บรรจง ถอดผ้าคลุม ถอดหน้ากากออก

เพลง kiss the baby sky ดังขึ้น

And His foeman , 5’ 2 Ft 150 Pounds From Seoul ,South Korea , “ReY_MyStErIo 2" Sung Eun Ah!!!

UOW Victory Way 2011 767322028_78XyE-M

พอเพลงดังSung Eun Ah ก็วิ่งออกมา ตีลังกา1ตลบ จากนั้นโชว์เสต็ปแดนซ์อย่างเมามันส์ จนกระทั่งขึ้นไปบนเวที

เอาล่ะครับการแข่งขันก็กำลังจะเริ่มขึ้นแล้ว

แก๊ง ๆ ๆ

เริ่มมาทั้งสองคนเดินวนกันก่อน!! ก่อนจะพร้อมใจกันมองไปที่คานของกรงเหล็กที่มีกล่องที่เต็มไปด้วยลูกกุญแจวางอยู่!! ทั้งคู่ไม่รอช้า!! เปิดฉากแลกกันทันที!! Jack จัดการตบหน้า Sung!! Sung ตบหน้ากลับ!! Jack เตะหน้าท้องของ Sung!! Sung งอ!! Jack เด้งเชือก!! Sung เด้งตาม!! Jack หันมาเจอ Sung กระโดด Dropkick ใส่!! แต่ Jack เอามือปัดได้!! Sung หลังฟาดพื้น!! Jack จัดการกระทืบเข้ากลางท้องของ Sung!! Sung เปลี่ยนตำแหน่งมานั่ง!! Jack จัดการเดินไปข้างหลังของ Sung ที่นั่งอยู่!! ก่อนจะเตะ!! เตะ!! เตะ!! เตะเข้ากลางหลังของ Sung อย่างสนุกเท้า!! Sung โดนเตะมากๆอยู่ดีๆฮึดขึ้นมา!! ก่อนจะจับ Jack ใส่ Snapmare!! Jack นั่ง!! Sung เตะ!! เตะ!! เตะ!! เตะ!! Jack โดนเข้าไปมากๆฮึดกลับ!! ลุกขึ้นมาก่อนตีศอกใส่หน้าของ Sung!! Sung โดนเข้าไปสวนด้วยศอกกลับ!! Jack โดนสวนด้วยศอกกลับ!! Sung โดนมากๆเซ!! Jack จัดการ Enzuigiri ใส่ Sung ซ้ำ!! Sung โดนเข้าไปนอน!! Jack จัดการเด้งเชือก!! Sung ยังพอมีสติ!! สไลด์ตัวตาม!! Jack เด้งเชือกกลับมาเจอ Sung ยืนอยู่!! Sung จัดการก้มตัว!! จับ Jack โยน Back Body Drop!! Jack ลอยหลังฟาดพื้น!! Jack ลุกขึ้นมาเจอ Sung เด้งเชือก!! ก่อนจะจัดการ Spinning Wheel Kick เข้าหน้าของ Jack อีกดอก!! Jack หงาย!! Sung ลากคอ Jack ขึ้นมาเจอ Jack จัดการใส่ Jawbreaker สวน!! Sung เซไปติดมุม!! Jack พุ่งเข้าไป Back Chop!! เพี๊ยะ!! Sung โดนเข้าไปเดินเซออกมาจากมุม!! Jack ขึ้นเชือกเส้นที่สาม!! Sung หันมาเจอ Jack จัดการ Diving European Uppercut!! อัดเข้าหน้า Sung กลิ้ง 360 องศา!!

Sung ลุกขึ้นมาเจอ Jack ซ้ำด้วย Dropkick!! อีกดอก!! Sung ลงไปนอน!! Jack จัดการเริ่มปีนลูกกรง!! จะขึ้นไปที่คานจะไปเอากุญแจ!! แต่ Sung ยังได้สติ!! กระโดดมาทุบหลังของ Jack!! Jack โดนไปค้าง!! Sung ดึง Jack ลงมา!! ก่อนจัดการจัดการจับ Jack ใส่ Ura-Nage กับพื้นเหล็ก!! Jack โดนเข้าไปเจ็บ!! Sung สวมรอยปีนขึ้นไปแทน!! ปีน!! ปีน!! ถึงคาน (ทอง) แล้ว!! Sung เดินไปที่กล่องก่อนจะคุ้ยเอากุญแจออกมาซักดอก!! Sung กระโดดลงไปข้างล่าง!! Sung ไม่ระวัง!! เจอ Jack จัดการ Springboard Clothsline!! อัดใส่!! Sung หงายเงิบ!! Jack คว้ากุญแจที่อยู่บนพื้น!! ก่อนจะจัดการไขกุญแจของห้องตัวเอง!! แกร่กๆ!! ยัง!! Sung มาทุบหลังก่อน!! Jack หยุดไข!! Sung ดึง Jack ออกมาก่อนจะจัดการจับยก German Suplex!! แต่ Jack ลังกาออกมาได้!! Sung หลังฟาดพื้นซะเอง!! Sung ลุกขึ้นมาเจอ Jack จัดจับเตะเข้าหน้าท้อง!! ก่อนจะทำ Brainbuster!! ใส่ Sung!! Sung ตาย!! Jack ลุกขึ้นมาก่อนจะจัดการไขกุญแจดอกแรก!!! แต่ผิด!! พื้นเริ่มกางออก!! Jack รีบดึงกุญแจออกทันใด!!

Jack หันมาเจอ Sung จัดการเตะเข้ากลางหน้าท้อง!! Jack ทรุด!! Sung จัดการจับ DDT ต่อ!! Jack ลงไปนอน!! Sung ดึงกุญแจที่เสียบอยู่ออกมา!! ก่อนจะเดินไปด้านตัวเองและไขบ้าง!! แกร่ก!! ออกมาแล้ว!! แฟนๆของ K-Pop ออกมาก่อน!! ก่อนจะเดินเข้ามากอด Sung!! แล้วเดินออกจากกรงไป!! ตอนนี้ฟากของ Sung เหลือ 4 ส่วนของ Jack ยังเหลือ 5 เท่าเดิม!! Sung ลากคอ Jack ขึ้นมา!! แต่ Jack ชกท้องสวน!! Sung เดินไปเซกุมท้อง!! Jack จัดการจับ Sung ยกและฟาด Gourdbuster ลงไปกับพื้น!! Sung โดนเข้าไปลงไปนอนกุมพื้น!! Jack จัดการเด้งเชือก!! Sung ยืนขึ้นมาเจอ Jack จัดการ Big Boot!! เข้าหน้า Sung!! Sung ลงไปนอนกุมหน้า!! Jack จัดการกระทืบหน้าท้อง!! Sung เด้งขึ้นมา!! Jack เด้งเชือก!! ก่อนจะ Sliding Elbow Smash!! เข้าท้ายทอยของ Sung!! Sung นอนวิญญาณออกจากร่าง!! Jack ปีนขึ้นไปบนคาน!! ก่อนจะจัดการหยิบลูกกุญแจออกมา!! Jack กระโดดลงมาข้างล่าง!! Sung ยังนอนเล่นอยู่!! Jack เดินไปไขกุญแจฟากตัวเอง!! แกร่ก!! ไขไม่ทันเสร็จ!! เจอ Sung จับหัน!! ก่อนจะแจก Lariant!! เข้าคอของ Jack!! Jack ลงไปนอน!! Sung แย่งกุญแจมาจากมือ Jack!! ก่อนจะเดินไปไขกุญแจ!! แต่แล้ว Sung ก็ดันนึกถึงรายการนึงขึ้นมา....

Sung ชะงักไป 10 วิ!! หยุดไข!! เอาลูกกุญแจออกมา!! หันมาเจอ Jack จัดการกระโดด Enzuigiri!! Sung ทรุด!! Jack จัดการจับเอาหน้าของ Sung ฟาดพื้น!! Sung โดนเข้าไปถึงกับลงไปนอน!! Jack จัดการเอากุญแจกออกมาจากมือของ Sung!! ก่อนจะหันไปไขกุญแจด้านตัวเองแต่อยู่ดีๆ ดันนึกถึงหนังเรื่องนึงขึ้นมา!!

Jack เริ่มคิดว่าถ้าไขไปอาจจะบึ้มก็ได้!! Jack ลังเลอยู่จะบิดดีไหม!! Jack หันมาเจอ Sung ชก!! แต่ Jack บล็อคได้!! ก่อนจะจัดการเอาหัวโหม่งใส่ Sung!! Sung เซไปติดมุม!! Jack พุ่งเข้าไป Yakuza Kick ซ้ำ!! Sung โดนเข้าไปเซกลับมากลางเวที!! ส่วน Jack อยู่ตรงนอกเวที!! Sung หันมาเจอ Jack จัดการ Springboard Hurricana!! เกี่ยวคอ Sung ไปทางอื่น!! Sung โดนเกี่ยวคอไปลุกขึ้นมาเจอ Jack จัดการตบ Back Chop เข้าไป!! Sung เซ!! Sung สวนกลับด้วย Back Chop กลับ!! Jack จัดการเตะหน้าท้องของ Sung!! ก่อนจะจัดการจับยก Snap Suplex!! ฟาด Sung ลงไป!! Sung โดนเข้าไปลุกขึ้นมาก่อนจะเตะหน้าท้องของ Jack กลับ!!! และสวนด้วย Snap Suplex กลับ!! Jack โดนเข้าไปลุกขึ้นมาจัดการเตะหน้าท้องของ Sung!! และจัดการใส่ Snap Suplex กลับ!! Sung โดนเข้าไปลุกขึ้นมาเจอ Jack จัดการเตะเข้ากลางหน้าท้องอีกรอบ!! แต่ Sung จับได้!! ก่อนจะจัดการตีศอกใส่ขาของ Jack!! แล้วจัดการจับบิด Dragon Screw!! Jack โดนบิดไปเจ็บ!! Jack ลุกขึ้นมาเจอ Sung จัดการ Dropkick ใส่!!

Jack โดนไปหลังอัดกับเทริน์บัคเคิล!! Sung เดินเซๆกลับมา!! Sung จัดการจับ Jack ใส่ Suplex!! แต่ Jack เลื้อยหลุด!! Jack จัดการตีศอกใส่หลังของ Sung!! ตีศอก!! ตีศอก!! Jack งอ!! Jack จัดการจับ Sung เหวี่ยงออกนอกเวที!! หลังของ Sung อัดกับกรงเหล็ก!! Jack จัดการกระโดดขึ้นไปบนเชือกเส้นที่สาม!! ก่อนจะจัดการ Diving Bodypress!! ทับ Sung!! Sung โดนไปเจ็บ!! Jack จัดการจับขาของ Sung ก่อนจะจับดีด Slingshot!! หน้าของ Sung ฟาดกับกรงเหล็ก!! Sung เซกลับมา!! Jack จัดการจับ Sung ยกและฟาด Sung ลงไปด้วย Powerbomb!! ดอกนี้ไป Sung ถึงกับนอนเจ็บ!! Jack กลับเข้าเวทีก่อนจะจัดการบิดกุญแจกที่เสียบไว้กับกรงของแฟนๆ กวีคนนึง!! แกร่ก!! ประตูเปิดออก!! แฟนๆนักกวีรอดแล้วคนนึง!! ตอนนี้เหลือ 4-4 เท่ากันแล้ว!! Jack จัดการกระโดดไปข้างนอกจะปีนไปตรงขาน!! แต่ Jack ลืมว่าด้านหน้า Sung ยังอยู่!! Sung จัดการจับ Jack ใส่ Drop toe hold!! หน้าของ Jack ฟาดพื้น!! Jack ลงไปนอนเจ็บเจอดอกนี้!! Sung จัดการสวมรอยปีนแทน!! อยู่ดีๆ Sung นึกอะไรออกมาอีกแล้ว!!

Sung อยู่ดีๆกระโดดไปโหนคานเหล็ก!! ก่อนจะไต่ไปตามใต้คาน!! ก่อนจะม้วนตัวขึ้นมายืนบนคาน!! Sung จัดการเก็บกุญแจออกมาอีกดอก!! ก่อนจะกระโดดลงมาข้างล่าง!! และจัดการไขฟากตัวเอง!! แกร่กๆ!! ไม่เปิด!! แถมรูมันเริ่มง้าง!! Sung หันมาเจอ Jack จัดการเตะเข้าหน้าท้อง!! ก่อนจะจับบิด Neckbreaker!! หักคอ Sung!! Sung โดนเข้าไปลงนอนเก็บ!! Jack จัดการเด้งเชือก!! Sung ลุกขึ้นมา!! เจอ Jack จัดการ Flying Elbow!! Sung ลงไปนอนใหม่!! Sung รีบพยุงตัวขึ้นมาเจอ Jack จัดการจับเหวี่ยงเข้ามุม!! Sung หลังอัดกับเทริน์บัคเคิล!! Jack พุ่งเข้าไป Bodysplash ซ้ำ!! แต่ Sung เอาเท้ายันออกมา!! Jack เซออกมา!! Sung จัดการกระโดดขึ้นเชือก!! ก่อนจะจัดการทำ Tornado DDT!! ปัก Jack ลงไปกับพื้น!! Jack โดนไปถึงกับลงไปนอน!! Sung จัดการกระทืบหน้าของ Jack ต่อ!! Jack โดนไปกุมหน้า!! Sung ขึ้นเชือกเส้นที่สาม!! ก่อนจะจัดการ Diving Headbutt!! แต่เจอ Jack ยกเท้าเตะสวนขึ้นมา!! Sung โดนเข้าไปถึงกับกุมหน้า!! Jack จัดการจับ Sung ใส่ German Suplex!!! ปัก Sung ลงไปกับพื้น!! Sung โดนเข้าไปเจ็บ!! Jack จัดการจัดการปีนขึ้นไปข้างบน!! ก่อนจะจัดการไปเอากุญแจออกมา!! Jack จัดการกระโดดลงมา!! ก่อนจะเตรียมไข!! แต่เจอ Sung พุ่งเข้ามา Spinning Wheel Kick!! เต็มหน้าของ Jack!! Jack ลงไปนอน ลูกกุญแจตกพื้น!! Sung จัดการก้มหยิบกุญแจ!! แต่ Jack ฮึดขึ้นมาจับ Sung ใส่ Leg Drop Bulldog!! หน้าของ Sung ฟาดพื้น!!

Sung ลงไปนอนหงาย!! Jack เอากุญแจออกมาจากมืของ Sung!! ก่อนจะจัดการเดินไปไขห้องอีกห้อง!! แกร่กๆ!! ประตูเปิดออกแล้ว!! Jack ช่วยออกมาได้อีกคน!! ตอนนี้ฟาก Jack เหลือ 3 คน!! ส่วน Sung เหลือ 4!! Jack รีบปีนต่อจะไปเอากุญแจอีกดอก!! แต่เจอ Sung จัดการกระโดด Dropkick ใส่ Jack!! Jack โดนไปค้าง!! Sung จัดการลาก Jack ลงมา!! Jack โดนลากลงมาเจอ Sung ใส่ Reverse DDT!! Jack หลังฟาดพื้น!! Sung จัดการปีนขึ้นคานแทน!! แต่ไม่ทันไรเจอ Jack จัดการทุบหลัง!! ก่อนจะจัดการจับ Sung ทำ Electric Chair Drop!! ทิ้ง Sung ลงไปกับพื้นเหล็ก!! Sung ดอกนี้ไปเจ็บหนัก!! Jack จัดการกระโดด Elbow Drop ซ้ำอีก!! Sung จุก!! Jack จับ Sung ยืนขึ้นมาก่อนจะจับแบก Scoop Slam!! ฟาด Sung ลงไปกับพื้น!! Sung เจ็บ!! Jack จัดการปีนขึ้นบนคาน!! ก่อนจะจัดการเก็บกุญแจออกมาอีกดอก!! Jack กระโดดลงมาข้างล่างก่อนจะจัดการไขกุญแจออกอีกดอก!! และแล้ว!! ประตูก็เปิดออก!! Jack ช่วยออกมาได้อีกคนแล้ว!! Jack หันมาเจอ Sung จัดการ Springboard Dropkick!! ถีบเข้าใส่ Jack!! Jack โดนไปเซเด้งเชือก!! เด้งกลับมาเจอ Sung จัดการจับเสย Back Body Drop!! Jack หลังฟาดพื้น!! Jack ลุกขึ้นมาเจอ Sung จัดการ Enzuigiri!! จัดการเข้าคอของ Jack!! Jack งอ!! Sung จัดการจับ Jack ใส่ Backbreaker!! หักหลังของ Jack!! Sung จัดการขึ้นเชือกเส้นที่สาม!! ก่อนจะจัดการ Diving Elbow Drop!! เข้าท้องของ Jack!! Jack ลงไปนอนเจ็บ!! Sung จับ Jack ยืนขึ้นมาก่อนจะจัด Shock Driver (Moonlight Drive)!! หักคอของ Jack!! Jack โดนไปลงไปนอน!! Sung จัดการกระโดดต่อด้วย Space Down (Standing Shooting Star Press) กระแทก Jack ลงไปอีก!! Jack นอน!! Sung รีบปีนขึ้นไปข้างบน!! ไปเก็บกุญแจ!! Sung หยิบกุญแจออกมาดอก!! แต่หันมาเจอ Jack ฮึดจัดการเตะเข้ากลางหน้าท้อง!! ก่อนจะจัดการจับยก Suplex!! ลงไปข้างล่างพร้อมๆกัน!! โครม!! Sung กับ Jack เจ็บคู่!!

กรรมการเช็คสภาพของทั้งสองคน!! Sung รีบฮึดลุกขึ้นมา!! แต่อยู่ดีๆทรุด!! เพราะเจ็บ!! Jack ลุกขึ้นมาช้าๆก่อนจะจัดการ Super Kick เข้าหน้าของ Sung!! Sung ลงไปนอนตาย!! Jack ลงไปนอนเจ็บต่อ!! กรรมการเช็คสภาพของทั้งสองคน!! Jack คลานออกไปนอกเวทีจะปีนขึ้นไปเก็บกุญแจ!! ปีนๆ ตอนนี้ถึงบนยอดแล้ว!! Jack คว้ากุญแจดอกที่อยู่ในสุดออกมา!! ก่อนจะจัดการโหนตัวลงมาข้างล่างช้าๆ!! Jack คลานไปไขกุญแจ!! และแล้ว!! แกร่กๆ!! อ้าวเห้ย!! พื้นมันเปิดออกหนักกว่าเดิม!! Jack กำลังจะเอาลูกกุญแจออก!! หันมาเจอ Sung จัดการจับใส่ Reverse STO!! ฟาดหน้าของ Jack ลงไป!! Jack หลับ!! Sung จัดการดึงลูกกุญแจออกมาก่อนจะจัดการเดินไปไขกุญแจออกอีกห้อง!! ฝั่งของ Sung ออกไปได้อีกหนึ่ง!! ตอนนี้ทั้งสองฝ่ายเหลือ 3-3 เท่ากัน!! Sung รีบเดินออกไปข้างนอกจะขึ้นไปหยิบกุญแจอีกดอก!! แต่ไม่ทันได้ปีนเจอ Jack จัดการใส่ Romeo & Furious (Shinning Wizard) เตะเข้ากระบาลของ Sung!! Sung ลงไปนอนหลับ!! Jack จัดการขึ้นเชือกเส้นที่สาม!! ก่อนจะจัดการใส่ Out of Rhyme (Swanton Bomb) กระแทก Sung อย่างงาม!! Jack รีบลุกขึ้นมาก่อนจะจัดการปีนกลับข้างบน!! ก่อนจะเก็บกุญแจออกมาอีกดอก!! และรีบกระโดดลงมาข้างล่าง!! แต่ Sung เคยฮึดไรไม่รู้!! พอ Jack เท้าเหยียบพื้น!! เจอ Sung แจก Lucifer Blast (Super Kick) เข้าปากของ Jack!! Jack หงายเงิบ!! Sung รีบเอากุญแจจากมือของ Jack ก่อนจะเดินไขด้านตัวเอง!! แต่....Jack เกิดฮึดไรขึ้นมาไม่รู้เหมือนกันรีบลุกขึ้นมาลวบเอวของ Sung ก่อนจะจับยก

Germannnnnnnnnnnnnnnnnnn Suplexxxxxxxxxxxxxxxxx!! ปักคอของ Sung!! Jack รีบลุกขึ้นมาก่อนจะดึงเอากุญแจของ Sung ออกมา!! และไปไขด้านตัวเอง!! คนที่ 3 ออกมาแล้ว!! ตอนนี้ฟากของ Jack เหลือสองคนแล้ว!! Jack หันมาเจอ Sung จัดการจับ Lucifer Blast!! แต่ Jack จับขาได้!! Sung จัดการ Enzuigiri!! แต่ Jack ก้มหลบได้!! Sung หลังฟาดพื้นเอง!! Jack จัดการดีด Slingshot!! หน้าของ Sung ไปอัดกับประของกรงทึบ!! Sung เจ็บ!! Sung หันมาเจอ Jack จัดการใส่ Shakespeare's Comedy (C4)!! ฟาด Sung ลงไปกับพื้น!! Sung โดนไปถึงกับสลบเหมือด!! Jack จัดการปีนขึ้นไปข้างบน!! ก่อนจะจัดการเก็บกุญแจสองดอก!! จะเอาให้จบๆ!! Jack จัดการกระโดดลงมาก่อนจะเอากุญแจเสียบทั้งสองห้อง!! แต่ Sung จับ Jack ยก Back Suplex!! ฟาด Jack ลงไปกับพื้น!! Jack โดนเข้าไปยืนขึ้นมา!! หันมาเจอ Sung จัดการใช้ท่าไม้ตาย!!!

แต่ไม่ทันได้ทำไรเจอ Jack จัดการ Big Boot เข้าไปเต็มหน้า!! Sung ลงไปนอน!! Sung เจ็บ!! Jack รีบเดินไปไขกุญแจออก!! และ!! ไขออกมาได้สองคนพร้อมกัน!! Jack ช่วยออกมาได้ครบแล้ว!! แมทช์เป็นการยุติ!!

Here’s Your Winner Jack Shakespeare !!!

ตัดเข้าโฆษณา

ตัดไปหลังฉาก

Mr.Spokeman กำลังสัมภาษณ์ Runnels Jason ผู้ท้าชิงแชมป์โลก #1 เกี่ยวกับแมตช์ในคืนนี้อยู่ครับ

Runnels : ความจริง เรื่องผลแพ้-ชนะเนี่ย ผมไม่สนใจเท่าความมันส์ของแมตช์หรอก
Runnels : ผมเป็นเด็กใหม่ที่เข้ามาได้ไม่นาน หลาย ๆ คนก็เม้าท์กันหนาหูว่าคงไม่ได้หรอก
Runnels : แต่ไม่แน่นะ ผมอาจจะได้แชมป์โลกเป็นแชมป์แรกใน UOW ก็ได้ ใครจะไปรู้

กำลังพูดอย่างเมามันส์ The Zax ก็เดินผ่านมาพอดี เลยเดินเข้าไปทำหน้ากวน ๆ แล้วก็ขอจับมือกับ Runnels ครับ

แก้ไขล่าสุดโดย Joe เมื่อ Fri May 27, 2011 3:53 pm, ทั้งหมด 6 ครั้ง
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

UOW Victory Way 2011 Empty Re: UOW Victory Way 2011

ตั้งหัวข้อ by Joe Mon May 23, 2011 5:54 pm

เพลง Voices ดังขึ้น !!

Runnels เดินออกมาแล้วก็ชูมือทั้งสองข้าง และมีพลุสีแดงพุ่งออกมา และก็วิ่งขึ้นเวทีไป และพอขึ้นเวทีและก็ขึ้นเทิร์นบัคเคิล และก็ชูมือทั้งสองข้าง

UOW Victory Way 2011 Randy-orton

เพลง Fuck you ดังขึ้น !!!!!

The Zax เดินออกมาอย่างเท่ พลุยิงออกมาอย่างเท่ แล้วเดินขึ้นเวทีไปแบบเท่ๆ ชูมือโชว์ความเกรียนให้โลกเห็น เป็นอันจบ

เก๊ง ๆ ๆ ๆ !!

Mark : Following Contest Is Single Match !!!!!! For the UOW World Heavyweight Champion , Introducing first form minneapolis minnesota!!!! Weight 241 pounds!!! He is the UOW World Heavyweight Champion “InW of InW” The Zax !!!!

UOW Victory Way 2011 Eddie_guerrero

Mark : And his opponent , The Challenger from Knoxville,Tennessee !!! Weight 240 pounds!!! “The Killer King” Runnels Jason !!!!!!!!!!

Single Match - UOW World Heavyweight Champion
The Zax (C) Vs Runnels Jason

เอาละครับมาถึงการชิงแชมป์โลกเฮฟวี่เวฟกับการเจอกันของ “เกรียนเทพ” เจ้าของแชมป์โลกอย่าง The Zax โคจรมาพบกับผู้ท้าชิงดาวรุ่งมาแรงอย่าง Runnels Jason และวันนี้เราก็จะรู้กันครับว่า Zax ป้องกันแชมป์และก้าวเป็นแชมป์โกที่ยาวนานที่สุดใน UOW หรือเราจะได้เห็นแชมป์คนใหม่เจิดจรัสแสงกันจะรอช้าอยู่ใยโปรดติดตามสดับรับชมได้ ณ บัดโน้น....

เก๊ง ๆ ๆ!!

เริ่มปล้ำครับ!! Jason ไม่รอช้าวิ่งมาทุบเลย Zax ยังไม่ทันตั้งตัว! Zax หน้าตื่นรีบมุดตัวลอดเชือกตามสัญชาติญาณเกรียน! กรรมการห้าม Jason แต่ Jason ไม่หยุดหันไม่ผลักกรรมการบอกนี่ No DQ เว๊ย!! หันกลับมา Zax ดีดตาทันที!! ไม่รอช้าจัดการเตะท้อง Jason!! ทุบ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ!!! Zax เล่นได้เอาใหญ่จัดการเตะ ต่อย ศอก ทุบ เข่า ตบ ทุกรูปแบบ!! Jason โดนเข้าไปก็ถึงกับไม่ได้ตั้งหลักเลย!! Zax ไม่ไม่รอช้าจัดการเหวี่ยง Jason วิ่งมา.... ขย้ำ!!! รัว ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ!!! Zax หน้าสั่นเลยครับ!! 555!

Jason บอกเอาบ้างโว้ย Zax ลุกขึ้นมาเจอ Clothesline ลุกมาอีก Jason เอาซะอีกที!!! Zax ค่อยลุกขึ้นมา Jason ไม่รอช้าจัดการเตะท้องและก็จับเหวี่ยงอัด TB!!! Jason ไม่รอช้าวิ่งตามไปปั๊ม!!!!! ป๊าบบบ! โดนเต็ม ๆ ! Zax เดินมึนเซออกมา Jason ไม่รอข้าจัดการเตะท้องและก็ยกขึ้น Suplex อย่างรวดเร็ว!!! Zax โดนเข้าไปเป็นชุด!! Jason ไม่รอช้าเด้งเชือกเสริมแรงวิ่งมา Knee attack เข้าแสกกบาล Zax ก่อนจะจัดการกดทันที!!

1…………………!!!

2………………….!!!

โน่!! ไม่ได้ครับ! Zax ของเราไม่ยอม!! Jason ไม่รอช้าลากคอขึ้นมาเลยจัดการ Side headlock!! Zax ดิ้น Jason บิดต่อเป็น Back hammerlock!! Zax พยายามศอกแต่ไม่ได้เลยจัดการเอาแขนข้างที่เหลือคว้าคอ Jason และก็ทุ่มมาด้านหน้า!! Jason ก็ม้วนหล่นลงมานั่งก้นจ้ำเบ๋า Zax ไม่รอช้าจัดการ Dragon Sleeper เอาเข่าดามกลางหลังทันที!!!

Jason โดนเข้าไปพยายามดิ้นก่อนคนดูจะตะโกนเรียกเสียงเชียร์ Jason!! Jason!! Jason!! ดังกึกก้อง Jason เริ่มแกร่งกำลังฝืนแต่ก็ไม่ได้เพราะ Zax ใช้เข่าดามเสริมไว้! Jason ไม่รอช้าจัดการแกร่งกำลังโชว์กำลังกล้ามเนื้อหลังฝืนตัวยกขึ้นมือและก็บิดตัวเอาศอกกระทุ้ง Zax!! Zax เซออกไปก่อนจะวิ่งกลับมาเจอ Jason เตะท้องและก็จัดการ DDT!!! Zax บิดแขน Jason ออกมายืนได้และก็จัดการ Shot Clothesline!?!? Jason หลบมาด้านหลังไม่รอช้าจัดการ Back Breaker!!!!

แหม่... เทคนิคดีจริง ๆ คู่นี้ Jason ไม่รอช้าจัดการลากคอ Zax ขึ้นมา Zax ไม่ยอมสลัดแขนออกมาเดินเซมาพิงเชือก Jason ยิ้มเลยไม่รอช้าจัดการวิ่งมา Clothesline!? Zax ดึงเชือก!!!! Jason ลอยข้ามแต่... เฮ๊ย!!!! Jason โดนเชือกนั้นพันกันรัดเอาที่คอเลยครับ!!!! คนดูฮือฮาเลย!!!! Zax ไม่รอช้ารีบเดินมาจะการเขย่าเชือก!!!! กรรมการต้องรีบมาห้ามบอกเฮ๊ย!!! เดี๋ยวมันตาย!!!! เดินมาพลัก Zax ออกครับและก็ช่วย Jason หง่างเชือกออก!! เชือกก็ดันรัดซะแน่น!!! และแล้วกรรมการเราก็จัดการช่วย Jason ออกมาได้สำเร็จจนได้!!

Zax มันไม่รอช้าจัดการเด้งเชือกและก็จัดการ Springboard Rolling Bomb!!!! ลงมาอัด Jason!?!? Jason จัดการจับใส่ Powerbomb เอาพื้นคอนกรีตอย่างรวเร็วเลยครับ!!!!! คนดูถึงกับตะโกน Holy Shit!!! จังหวะอะไรจะเหมาะขนาดนั้น!!!! Jason ลุกขึ้นมายืนเซไปคว้าเอาโต๊ะผู้บรรยายเป็นที่ยืดไว้กันล้ม!! Jason ยืนไออยู่ครู่ใหญ่ก่อนจะค่อย ๆ เดินมาลากคอ Zax มาและก็ผลักส่งขึ้นเวทีและก็จัดการกด!!

1………………..!!!!

2………………...!!!!

ไม่ได้!!! Zax ยังทนได้ครับ!!! Jason บอกเอาล่ะไม่รออะไรแล้วครับ!! จะปิดบัญชีซะทีครับ!! ไม่รอช้าจัดการลงไปนอนทำท่าแย้กระหายเหยื่อรอจังหวะจะใส่ The Killer (RKO) ด้าน Zax ก็ค่อย ๆ เริ่มลุกขึ้นมาครับ!!! และก็!? และก็... Zax ยืนขึ้น.... หันมา!? ไม่รอช้า!!!! The Killer!?!?!?!?!? Zax ไม่ยอมผลัก Jason ออกไปครับ!!! Zax ไม่รอช้า!!! จัดการ Zlam!!!!!! (Ankle Slam) Jason ไม่ยอมกระโดดหลุดมาได้!?!? Zax หันมา Jason จัดการไม่รอช้า The Killer!!!!!! โครมมมมมมมม!?!?!?!? Zax โยน Jason ลอยเงิบไปหลังกระแทกพื้นเลย!!! Zax ไม่รีรอตั้งท่ารอจังหวะ!? Jason ลุกขึ้นมา Zax ไม่รอช้าวิ่งเข้ามา Zaxasser!!!!!! (Leg Drop to Facefrist) ป๊าบบบบบบ!! เรียบร้อย!!!! Zax ไม่รอช้าคลานมาอย่างรวดเร็วและก็กด!!!

1…………………….!!!

2…………………….!!!

ย๊างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง!?!?!? Jason ไม่ยอมมม!?!? Zax ลุกขึ้นมาทำตาโตเลย!!! บอกกรรมการมันไม่จริงชิมิ!! กรรมการบอก “ชิ”! Zax ทำท่าโมโหทุบพื้นสองสามทีก่อนจะลุกขึ้นมาครับ!! และก็จัดการลากคอ Jason ขึ้นมาด้วยท่าทางโมโหและก็จัดการเหวี่ยง Jason ไปอัด TB ครับ!! Zax เดินตามมาไม่รอช้าเดินตามมาและก็ตุ๋ยท้อง Jason!! เตะ!! ก่อนจะเดินถอยหลังมาตั้งหลังครับ!!

และวิ่ง...... มาและก็ปั๊มด้วย Clothesline!!!!!! ป๊าบบบบ! เต็ม ๆ ! Jason คออ่อนเลย!!! Zax มีการเดินออกมากลางเวทีมาชูมือยิ้มร่าด้วยสะใจครับ!! คนดูโห่สิครับ! รู้หน้าที่! ว่าแล้ว Zax ก็ชูแขนขึ้นและก็ยิ้มทำมือบอกวันมอครับ 555 จะเอาอีกว่าแล้วก็วิ่งมาและก็ปั๊ม!!!!!! Jason หลบ!!! Zax วิ่งไปเบรกไม่อยู่หัวลอยไปโลกเสาเหล็กดังป๊าบบบบบบ!!!! อย่างแรง!! ปรากฏว่า.... แตกครับ 55555+ มันโง่จริงๆ!!! Jason ไม่รอช้ารวบ Zax กด!!!

2…………………….!!!

เห๊ยยยยย!?!?!?!?

ย๊างงงงงงงงง!!!!!!!!!!! 555+ เกือบแพ้ครับ Zax มันล๊อกครับ!!! โง่เกิน 55 วิ่งไปหัวโขกเสาหัวแตกเลย ฮา! Jason ลุกขึ้นมาขำครับคนดูกว่าหมื่นคนทั่วสนามนั่งฮาอี Zax 555!! Zax แกหน้าแตกเละเลยครับ!! Jason ไม่รอช้าเดินมาลากคอ Zax ขึ้นและก็จัดการ ต่อย!! ต่อย!! ก่อนจะจัดการเหวี่ยง Zax เด้งเชือก!! Zax วิ่งมา Jason จะหนุน Zax เตะได้ครับ!! Zax ไม่รอช้าวิ่งไปเสริมแรงอีกวิ่งกลับมา Jason จะ Clothesline Zax หมุดลอบและก็จัดการวิ่งไป Springboard Moonsault to Reverse DDT!!!!!!!!!! โครมมมมมม!!! สวยงามมากครับ!!! คนดูฮือฮาเลย!! สวยงามจริง ๆ! ว่าแล้ว Zax ไม่รอช้ากดเลยวุ๊ย!!!

2……………………!!!!

ไม่ด๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยย!!!!

Jason ไม่ยอมมม!!! Zax แกโมโหมากกว่าเดิมครับรอไม่ไหวแล้วเดินลงเวทีมาคว้าเอาเก้าอี้มาและก็ไม่รอช้าเลื้อยขึ้นมาบนเวทีครับ!! กรรมการก็มาบอกนี่มันบาปนะ! Zax ไม่สนใจไม่รอเดินมาหงางเก้าอี้และก็!? ป๊าบบบบบบบบบบ!!!!! ตีเข้าที่กลางหลังของ Jason! Jason ร้องหาอาเลย~

Zax ไม่รอช้าตั้งวางเก้าอี้ทิ้งลงรอจังหวะเตรียมปิดบัญชีเลยครับ!! Zax มีการชูมือเล็กน้อยเรียกเสียงโห่ก่อนจะตั้งท่าหันมาสนใจ Jason อีกครั้ง! ด้าน Jason ก็ค่อย ๆ พยายามลุกขึ้นมาครับ โหนเชือกตะเกียกตะกายลุกขึ้นมาและก็!?!? หันมาเจอ Zax เตะ!! และก็ไม่รอช้า Font face Lock!! จัดการยกขึ้น.....!? ค้างไว้!!!! และก็...... Verticals Suplex!!!! ครั้งที่ 1!!! ไม่พอ!? Zax ม้วนตัวลาก Jason ลุกขึ้นมาและก็....!? ครั้งที่ 2!!!!!!!! ยัง!! ยังไม่พอ!! Zax ไม่รอช้าม้วนขึ้นอีกและก็อย่าอยู่เลย!!!! ครั้งที่..... 3!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! เต็ม ๆ!! Jason โดน Triple Plex เข้าไปถึงกับนอนเลย!!

Zax ลุกขึ้นมายืนครับด้วยสีหน้ายิ้มแย้มพร้อมเลือดที่ไหลตึ๊ง ๆ ยืนยิ้มร่าอยู่กลางเวทีก่อนจะชูมือและชี้หน้าด่า Jason เล็กน้อยก่อนจะค่อย ๆ เดินมาที่มุม TB ครับ!! Zax จะทำอะไร!? ว่าแล้วแกก็ปีน TB อย่างรวดเร็วและก็ชูมือขอเสียงอีกแล้ววว!? ไม่รอช้า Zax จัดการปิดบัญชีให้รู้แล้วรู้รอดไปเลยครับ!!!!!!!!! โดดลงมา Frogsplash!?!?!?!?!?!?!?!?!?!?!? Jason ได้สิตลุกขึ้นอย่างรวดเร็วแล้วก็!!?!?!?

The Killer!!!!!!!!!!!!!! (Jumping Cutter)

Oh My Goddddddddd !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

คนดูฮือฮาเลย!! Zax โดนเข้าไปเต็มสูบเลย!!! ศพ Zax ค่อย ๆ กลิ้งและก็หล่นลงไปข้างล่างเวทีด้าน Jason ก็เหนื่อยเลยคว้าไม่ทัน!!! Zax ลงมานอนแผ่ศพอยู่ด้านล่างครับคนดูแกมันส์ครับ!! ตะโกน U O W!!! U O W!! U O W!!! Jason ก็เหนื่อยครับค่อย ๆ กลิ้งลอดเวทีลงมาและก็ลากศพ Zax ลุกขึ้นมาและก็ส่งขึ้นไปเวที!!!! Jason ก็ไม่รอช้าคืบตามเข้าและก็ไม่รอช้ากดเลย!!!! กรรมการก็เหนื่อยลุ้นครับไม่รอช้าพุ่งตัวสไลด์เข้ามานับอย่างรวดเร็ว!!!!!

1……………………….!!!

2………………………..!!!

!?!?!?!?

Noooooooooooooooooooo!?!?!?!?!?!?!

พระเจ้าช่วยค่วยท่อก!!!!! (ฝรั่งพูดไม่ชัด 555) เจ้า Zax ทนได้ครับ!!!! Jason ตะลึงเลย!!! ทำไมมันทนอย่างนี้!!!! คนดูลุ้นกันจนอกแทบแตก!!!! นึกว่าได้แชมป์ใหม่ โถ่!! Jason อึ๊งใช้ได้เลยครับ!!! Jason ไม่รุ้ทำยังไงแกเลยลุกขึ้นยืนมองซ้ายมองขวาคนดูก็ตะโกนเชียร์ครับ!! Jason บอกเอาว่ะอย่าอยู่เลย ลงไปทุบพื้นทำท่าแย้กระหายเลือดครับ!!!! เตรียมจะใส่ The Killer ครับ!! แต่คนดูกลับตะโกน Broken Kick!! Broken Kick!!! กะเตะ Zax ให้พักกันไปเลย!! Jason ก็ค่อยเลื้อนตัวลุกขึ้นก่อนเดินเซหลังมาพิง TB และก็รอจังหวะเลย!!! Zax ก็ค่อย ๆ ได้สติลุกขึ้น ค่อย ๆ!? Jason ไม่รอช้าวิ่งมาจัดการ!?!?!?!?!?

Broken Kick!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

หวืด!?!?!? Zax หลบครับ!!! Jason ล่นเลย!! หันมา Zax ไม่รอช้ารวบรวมสติและก็!! จัดการ Zaxtreme!!!!!!! (Emerald Flowsion) Jason ไม่ยอม!? บิดออกมาได้ไม่รอช้า The Killer!?!?!? Zax ผลักได้!!!! Jason เด้งไปเสริมแรงวิ่งมา Zax ไม่รอช้า Zaxtreme!!!!!!!!! ป๊าบบบบบบบบ!! เรียบร้อย!!! Jason โดนเข้าไปเสร็จเลย!!!!! Zax ถึงกับลงไปนอนแผ่ด้วยความเหนื่อยอ่อนก่อนจะคืบมาและก็ยกแขนมาพาดกด!!!!!!!!! กรรมการนับ!!!!

1…………………………….!!!

2…………………………….!!!

ย๊างงงงงงงงงงงงงงงงงงง!!!!!!!!!!!!!!!!!

Zax ช็อคเลยครับ!!! บอกเป็นไปไม่ได้!!!!! บร๊ะเจ้า!!!!! Zax ไม่เชื่อในสายตาตนเองไม่รอช้าจัดการกด Jason ใหม่อีกครั้ง!!! กรรมการก็นับให้อีกครั้งครับ!!

1………………………….!!

2………………………….!!

ไม่ได้!!!!!!!!!!!!!! Zax อึ๊งเลยไปเถียงกรรมการ! กรรมการบอก 2 จริง ๆ โว๊ย!!! Zax โมโหมากแกไม่รอช้าลากศพ Jason มากลางเวทีก่อนจะเดินไปขึ้นเชือกและก็มองซ้ายมองขวาชูมือข้างนึงและก็ยิ้มเล็กน้อยเหมือนบอกสัญญาณบางอย่างและก็ไม่รอช้ากระโดดลงมาและก็!?!?!?!?

Frog Splash!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Jason หลบ!!!! Zax ท้องฝาดพื้นอย่างแรง!!! แกรีบลุกขึ้นมาจุกเดินเซก่อนจะหันมาเจอ Jason ยืนพึงเชือกครับ!! Zax ไม่รอช้าวิ่งไปทั้งจุกจะ Clothesline!! Jason ไม่รอช้าจัดการเสย!!!! Back Body Drop!!!!! ลอยข้ามเชือก!!!! ตากล้องเซ่อซ่าไม่ยอมหลบครับหล่นมาทับตากล้องนอนกล้องตัวละล้านกว่าบาทกระจายกระแนระนาดเลย!!!!! คนดูเฮ!!!!! Zax แกนอนหงายหมดแรงครับ!! ด้าน Jason ก็นั่งทรุดพักเลย!! มันส์จริง ๆ ครับคู่นี้!! Zax ค่อยลุกขึ้นมาคุกเข่าจะลุกยืน Jason เห็นเช่นนั้นไม่รอช้าวิ่งไปเสริมแรงและก็....!?!?!? กระโดดพุ่งตัวลงมา!!!!!!!!

ตึ๊งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง!!!!!!!!!!!!!!!

Oh My Godddddddddddddddddd!!!!

Holy Shit!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Holy Shit!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Zax เอากล้องเทวีถ่ายทอดสดตัวละล้านฝาดสวนเข้าเต็มหน้า Jason แตกกระจายทั้งหัวคนทั้งเลยครับ!!!!!!! คนดูฮือฮาเลยครับ!!!! คนดูทั้งสนามตะโกน Holy shit!! Holy Shit!!! Zax ก็ลุกขึ้นเซมาพิงที่กั้นคนดูด้วยความตะลึงครับ!! Jason โดนเข้าไปหลับเลย!! Zax มองด้วยนัยตาโรคจิตครับประมาณว่ามันยังไม่พอว่าแล้วแกก็ลาก Jason มาและก็เอามาบรรจงโขกกับโต๊ะผู้บรรยาย!!!!! โขก!!!! โป๊กก~!

ก่อนจะจัดการรื้อโต๊ะผู้บรรยายครับและก็จิกผม Jason ขึ้นมา Jason ไม่ยอม!! พยายามจะผลัก Zax ออกแต่ Zax ไม่ยอมจับการเข่าใส่ท้อง Jason เข้าไปอีกที!!! และก็ Standing Dropkick!!!!! Jason หงายลอยขึ้นไปนอนบนโต๊ะเลย!!!!! Zax ยิ้มร่าเลยไม่รอช้าจัดการรัวหมัดประเคนใส่หน้า Jason ไป 1 ชุด!!! และแกก็จามด้วยศอกถมอีกดอกนึง!!

เอาล่ะสิ!!! Zax ยิ้มอย่างมีความสุขและก็ไม่รอช้าวิ่งขึ้นเวทีไต่เชือกอย่างรวดเร็วอย่าบอกนะว่าเขาจะ!?!?!? มองซ้ายแลขวาและแล้ว Zax ก็ชูมือขึ้นเตรียมจะ Frog Splash!!!! และก็!!!!!!! และก็!?!?!? คนดูฮือฮาลุกขึ้นยืนดูด้วยความตื่นเต้น!!!!!!!! และแล้ว Zax ไม่รอช้ากระโดดดดดดดดด.......

ลงจากเชือก!?!?!?!?!?!?

คนดูโห่ว์สนามเลย!!!! บางคนบอกกุอุตส่าห์ลุกขึ้นดูอย่างตื่นเต้น!! Zax โดดลงมาจากเชือกและก็ลงมายืนข้างเวทียืนขำครับ!!! แต่ไม่รอช้า Zax ก็เดินไปหยิบเก้าอี้มาและก็ไม่รอช้า ป๊าบบบบบบ!!! ตีเข้าที่ท้อง!! Jason หลับซะลึกเลยคราวนี้!! Zax ไม่รอช้าขว้างเก้าอี้ทิ้งและก็ไปรื้อใต้เวทีครับ!! และ Zax ก็....

หยิบ LADDER สูง 15 ฟุต ออกมาครับ!!!!!

คนดูฮือฮาเลย!!!! รึที่มันลงมาจากเชือกก็เพราะว่า!!! ว่าแล้ว Zax ไม่รอช้าครับบรรจงกลางบันได!!!! คนดูเริ่มมีเสียงฮือฮาและ Zax ก็ไม่รอช้าค่อยจัดการปีนขึ้นไปบนบันไดช้า ๆ ครับค่อย ๆ ปีน!! ปีนขึ้น ๆ ๆ ๆ ทีละขั้น ๆ ๆ ๆ และก็มาถึงจุดสุดยอด (แหม่ใช้ศัพท์) ของบันไดแล้วครับ!!! ยิ้มอีกแล้ว ๆ ฮ่า ฮ่า มันยิ้มได้ทั้งแมตซ์เลย!!! ไม่ทำไรก็ยิ้มโดนเตะก็ยิ้ม!!! ไอ้สำรวย!!!! - -“ มรึงบ้ารึเปล่า!!!!!!!! โถ่... ไอสาดดด (แอตติ้งเสียงน้าค่อม!!)
Zax ยิ้มพอหอมปากหอมคอแล้วไม่รอช้า!!! ยืนทรงตัวขึ้นช้า ๆ ครับ!!! และแกก็.....

Super Frog Splash!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ป๊าบบบบบบบบบบ~!!!! โครมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม!!!!!!!!! ตู๊มมมมมมม!!!!!!!!!!!! บึ๊มมมมมมมมมมมมมมม!!!!

คนดูทั้งสนามช็อคเลยครับฮือฮากันใหญ่เมื่อ....

ปรากฏร่าง Zax นอนจายคากองโต๊ะระแนระนาดโดยมี Jason ลงมาคลานเล่นอยู่ด้านล่าง!!!! อยากจะขำก็ขำไม่ออกครับ!! Zax นอนตายหมดสภาพกลางกองโต๊ะครับ!! ด้าน Jason ก็นอนหมดแรงน้ำข้าวจ้มอยู่ใกล้ ๆ คนดูทั้งสนามลุกขึ้นยืนตะโกน Holy Shit!!! กับ UOW!! สลับกันอย่างบ้าคลั่งด้วยสะใจครับ!! Zax นอนตายโก้งโค้งได้น่าเกลียดมากครับ!!

ด้าน Jason ก็ค่อย ๆ คืบตัว ๆ ได้สติพี่แกพยายามคลานมาและก็ดึงผ้าที่คุมใต้เวทีเพื่อพยุงตัวขึ้นมาครับ!! Jason ค่อย ๆ พยายามลุกขึ้น ๆ และพอลุกได้ก็มีการยืนพิงเวทีสักเล็กน้อยหายใจหน่อยก่อนจะค่อย ๆ เดินมาและก็จัดการจิกกบาลของเจ้า Zax ขึ้นมาลากมันขึ้นช้าและก็จัดการลากคอมาและก็ผลักศพ Zax ขึ้นไปบนเวที!! Jason ไม่รอช้าค่อย ๆ เลื้อยลอดเชือกเวทีเข้ามาไม่รอช้าค่อยคลานมาและก็ผลิกศพ The Zax ก่อนจะค่อย ๆ จัดการบรรจงกด!! กรรมการนับทันทีครับ!!!

1…………………………..!!!

2…………………………..!!!!

3……………………………!!!!

เย๊!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Jason!?!?

ยังทำไม่สำเร็จ!!! Zax ไม่ยอมเว๊ยยยยยยย!!!!! คนดูฮือฮาทั้งสนามครับ!!! มันยังไม่ตายอีกวุ๊ยยยยย!!!! Jason มองแบบไม่เชื่อในสายตาครับประมาณว่ามรึงคนรึเปล่านี่.... Jason ค่อยเขยิบตัวเข้าไปยืนพิงมุม TB ช้า ๆ ครับก่อนจะครุ่นคิดวิธีแล้วก็!?!?!?

Jason คิดอะไรออกครับ!! พี่แกเดินลงเวทีไปและก็คว้าเก้าอี้มากาง!!! ใจกลางเวทีพอดีเลย!!! แกไม่รอช้าค่อยเดินมาหา Zax และก็คว้าคอ Zax เตรียมใส่ The Killer แล้วววว!! ดูท่าแกจะเล่นงานใส่กับเก้าอี้ที่กางไว้ซะด้วย!!! Zax พยายามดิ้นแต่ก็ไม่หลุดครับ!! Jason ไม่รอช้ามองซ้ายแลขวาและก็จัดการวิ่งมา The Killer!!!!!!!!!!!!!!!! โครมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม!!!!!!!!!!!!

Zax!?!?!?

Zax!!!!!! จัดการโยน Jason ทุ่มใส่เก้าอี้ที่กางไว้ถึงกับพนักที่นั่งนั้นเบี้ยวเลย!!!! คนดูฮือฮาเลยครับ!!!!! Zax มันโหดมากกกก!! Jason ลงไปนอนดิ้นพล่านเลยครับ!! Zax บอกเอาล่ะเว๊ย!! ตาข้าแล้ว!! กวักมือเรียก Jason ให้ลุกทันที!!

ด้าน Jason หลังโดนกระแทกไปกับเก้าอี้ก็ถึงกับซึ้งเลยครับ!! นอนหลังแอ่นเลย!! และแล้ว!! Jason ก็ค่อย ๆ ลุกขึ้นมาครับ!! ค่อยพยายามตะเกียกตะกายขึ้นมา!! คลานมาคว้าเชือกดึงตัวขึ้นมา!!! ขาก็เดี๋ยวพับเดี๋ยวอ่อนจะลุกก็ไม่ลุก Zax รอจังหวะแล้ววว….

Jason ว่ายังไง!! Jason หันมา Zax ไม่รอช้าจัดการวิ่งเข้าเข้าจากด้านหลัง!!! (ใช้ศัพท์กำกวมอีกแล้ว) และก็จัดการ Zlam!!!!!!!!!! (Ankle Slam) ไม่รอช้า Jason แกเด้งลุกขึ้นมาเดินเซหันกลับมา Zax ไม่รอจัดการวิ่งไปเด้งเชือกและก็เสริมแรงงงงง! วิ่งกลับมาและก็!?!?!?!?!? Zaxtreme!!!!!!!!!! ตึ๊งงงงงงงงงงงงงงงงง~!!!!! พระเจ้า!! เรียบร้อย!!! Zax ไม่รอช้าครับจัดการกดเลย!!!! กรรมการแกไม่รอสไลด์พุ่งตัวเข้ามานับอย่างรวดเร็ว!!!!

1………………………………………!!!

2……………………………………….!!!

ย๊างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง~!!!!!!!!!

Zax ช็อคเลย!!! ลุกขึ้นตะเบ่งเสียงใส่กรรมการ “มรึงบ้ารึเปล่า~~ กรูไม่ปล้ำต่อแล้วววววววววว~~” คนดูเฮกันลั่นสนามเลยครับ!!!! Jason ยังทน!!!!!!!! ไม่รู้นี่ลูกทนหรือเส้นกระตุก!? เพราะร่างกายของ Jason ก็ท่าจะย่ำแย่แล้วครับด้าน Zax นี่ก็เหนื่อยล้าเต็มทน!!

Zax ทำหน้าโมโหก่อนเหล่คนดูซ้ายขวาก่อนแกจะจัดการลากคอ Jason และก็เชยคางขึ้นก่อนจะบอกว่าเอ็งทนนักใช่ไหม!!! ว่าแล้วแกก็จัดการโซโล่ Suplex ชุดใหญ่เป็นแพ็คให้ Jason เลยครับ!!! ครั้งที่ 1!!! ครั้งที่ 2!!! ครั้งที่ 3!!!!! ครั้งที่ 4!!!!!!! และก็.... ครั้งที่.............. 5~!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Jason โดนเข้าไป 5 ทีนิ่งเลย!! Zax แกเลือดขึ้นหน้าครับไม่รอช้าขึ้นเชือกอย่างรวดเร็วไม่รอช้าจัดการ!?!?

Frog Splash!!!!!!!!!!!!!!!

เต็ม ๆ!!! Jason โดนเข้าไปนอนตัวนิ่งเลย!!!! Zax มันไม่กดครับทั้งคนดูทั้งกรรมการค่างงงกันทั้งสนามแต่สีหน้า Zax นี่แสดงถึงความบ้าเลือดมาก ๆ ครับ!! ว่าแล้วแกก็จัดการปีนเชือกอีกและก็ Frog Splash!!!!!!!!!!! ครั้งที่สองงงงงงงงงงงงงงงงงงงง!!!!! คนดูร้องโอ๊วววว~ Jason นั้นชักดิ้นชักงอเพราะจุกครับ!!! ตัวเองก็จุกแต่แกนิ่งมาก ๆ ไม่รอช้าแกก็บรรจงลาก Jason มาที่กลางเวทีอีกครั้ง!!!! และก็เดินขึ้นเชือกไปอีก!!!!!!!!!!!! และก็ไม่ร้องช้า!?!?!?

Frog Splash ครั้งที่ สามมมมมมมมมมมมมมมมมม~!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Jason คราวนี้นิ่งไม่ขยับเลยครับ!! Zax ยืนมองศพเล็กน้อยพร้อมความจุกที่อั๊นไว้เพราะถูกความบ้าเลือดกดทับเสียหมด!!! และก็เป็น Zax ที่ค่อย ๆ บรรจงก้มลงและก็กดด้านสีหน้าที่ยิ้มแย้มแนวโรคจิตครับ!!!!!! กรรมการแกก็กลัวกล้า ๆ กลัว Zax บ้าจะกระทืบตัวเองด้วยเลยจัดการนับห่าง ๆ หน่อยครับ!!! Zax ยิ้มอย่างมีความสุขด้วยหน้าที่แดงฉานไปด้วยเลือด!!!! กรรมการตบพื้นนับทันที!!!!!

1………………………………………….!!!!

2……………………………………….…..!!!!

3~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~!!!!

ของแท้แน่นอนครับ จบแมตซ์แล้ว !!!!

ผู้ชนะในแมตช์นี้และรักษาแชมป์ไว้ได้ : The Zax

หลังแมตช์ The Zax ยื่นมือไปให้ Runnels จับและลุกขึ้นมาครับ แล้วทั้งคู่ก็จับมือกัน คนดูเฮ !!!

เอาล่ะครับ ตอนนี้เราก็เดินทางใกล้จะมาถึงการแข่งขัน Royal Rumble กันแล้ว แต่ช้าก่อน!!! ถ้าหากท่านพลาดคู่ชิงแชมป์โลกของ HISO เราก็อาจจะได้ดู Victory Way แบบไม่เต็มอิ่มจุใจก็เป็นได้ และคู่ต่อไปนักมวยปล้ำคนแรกก็ออกมาแล้วครับผม

เพลง Whatever ดังขึ้น

The Following Contest Is Single Match , Introducing First From Tampa'Florida . 5’10 Ft 199 Pounds , "The Weightless Man" Matt Hades Jr.!!!

UOW Victory Way 2011 1990248813_8f4b912949

พอเพลงดังปุ๊บ Matt ก็วิ่งออกมาด้วยความเร็ว 40 กิโลเมตร/ชั่วโมง เพื่อไปจบไม้จับมือกับคนดู ตามสไตด์อินดี้ แล้วสไลด์ตัวขึ้นบนเวทีอย่างรวดเร็ว และไปยืนกลางเวที ชูไม้ชูมือให้คนดู ทำหน้าตากวนโอ้ยเรียกร้องความสนใจ จากนั้นก็เด้งเชือกวอร์มรอคู่ต่อสู้

เพลง Land of the five river ดังขึ้น

And His Rival 6’ 1 Ft 215 Pounds From Mumbai , India , “Sultan of Wrestle " Muhammad Abdulaziz !!!

UOW Victory Way 2011 Sabu2

Muhammad เดินออกมานิ่งๆเฉยๆไม่มีอะไรเลย แล้วยิ้มๆออกมาตลอดทาง พร้อมกับคุยไปกับพวกคนดู แล้วก็ควักเงินออกมาให้พวกคนดูกู้ยืม แล้วก็ควักอมยิ้มในถุงออกมาแจกเด็กไปด้วย จากนั้นก็เดินขึ้นไปบนเวที แล้วจะมีเงินพลุดังขึ้นรอบๆเวที พร้อมกับเสียงเฮของคนดู

Fight for The UOW Ultimate Master Champion !!!

แก๊งๆๆๆๆๆ!!!~ชาวไทยอย่ารอช้าเริ่มกันเลยดีกว่าครับ!!!~เริ่มมาถึงทางด้าน Muhamm ก็พุ่งเข้าใส่ทันทีครับ!!!~Matt ยังไม่อยากประทะตรงหนีก่อน!!!~Muhammad ค่อยๆต้อน Matt ให้ติดมุมครับ!!!~Matt ตอนนี้หลังติดกับ TM เรียบร้อย!!!~ Muhammad เลยไม่รอช้าจัดการเข้ามาต่อย!!!~Matt รอจังหวะอยู่แล้วหลบได้ครับ!!!~Muhammad ต่อย TB เต็มๆ Matt เลยได้จังหวะต่อยเปิดฉากก่อนเลยครับ!!!~ต่อย!!!~ต่อย!!!~ต่อย!!!~ต่อย!!!~ต่อย!!!~ต่อยไม่พอยังเตะอีกเอ้า!!~เตะ!!!~เตะ!!!~เตะ!!!~เตะ!!!~ เอ้าเห้ยๆๆ!!~กรรมการต้องเข้ามาแยกก่อนครับ!!!~Matt บอกไม่ต่อยก็ได้ Matt ไม่รออะไรทั้งสิ้นจัดการต่อทันที จัดการเหวี่ยง Muhammad ไปอัดTB อีกด้านนึงครับ!!!~โอ๊ว!!~เหวี่ยงแรงพอดู!!!~Matt ไม่รอช้าจัดการวิ่งเข้าไป ปั๊มบ้าง!!!!~โดนเต็มๆครับ!!!~Matt ปั๊มโดนTBเต็มๆครับ!!!~โอ้วโห!!!~Muhammad แกหลบทันครับ!!!~Matt ปั๊มพลาดแบบนี้ถึงกับมึน!!!~Muhammad เลยจัดการ Arm drag เหวี่ยงMatt ข้ามสะโพกเต็มๆครับ!!!~โอโห!!~Matt พยายามลุกขึ้นมาอีก!!!~Muhammad เลยจัด Arm drag ให้อีกที!!!~เต็มๆอีกครับ!!!~โอโห!!~Muhammad จัดการ Arm drag ใส่Mattเสร็จ Muhammad ไม่รอช้าจัดการต่อทันทีด้วย!!!~ Standing Dropkick !!!!~ เต็มๆครับ!!!~Muhammad เตะลมเต็มๆครับ!!~Matt หลบได้อย่างรวดเร็วครับ!!!~Muhammad เตะพลาดเสียหลักแบบนี้!!!~Matt จัดการสวนกลับทันทีด้วย!!!~ Enzugiri เต็มๆครับ!!!~โอโห!!!~Muhammad โดนเข้าไปเต็มๆจมูกเลยครับ!!!~ถึงกับเซ!!~Mattยังมึนๆอยู่เล็กน้อยแต่ก็จัดการ Muhammadต่อทันทีด้วย!!!~ Tiger Suplex จัดการ!!!~ไม่รอดครับ!!!~โอโห!!!~Muhammad โดนดขไปเต็มๆแบบนี้รู้เลยครับว่าเจ็บแน่ๆ แต่มัวแต่คุยกันเรื่องอาหารเจ็บอยู่นั้นแหละ Matt แกกดต่อเนื่องเลยโด้เอ้า!!!!!~

1………………………………………………………..

ได้แค่หนึ่งไปก่อนแล้วกันครับ!!!~แหม!!!~รีบกดไปไหนนั้น!!~เออรีบจริงๆ!!~Matt เองยังไม่รีบร้อนครับเพราะเขาสั่งให้เขียน10หน้า เอ้ยไม่ใช่!!!~Matt ไม่มีอะไรทำเข้าไปต่อยก่อนครับ!!!~ต่อย!!!~ต่อย!!!~ต่อย!!!~ต่อย!!!~ต่อย!!~ต่อยที่หน้าของMuhammad!!!~ต่อย!!~ต่อยแถมอีกที!!!~ Matt ต่อยเสร็จลากคอของ Muhammad ขึ้นมาทุบหลังไปอีกที!!!~ไม่รอช้าจัดการสังหารต่อด้วย!!!~แต่เอ้า!!~Muhammad ไม่ยอมง่าย!!~จัดการต่อยคืน!!!~ต่อย!!!~ต่อย!!~Mattต่อยกลับ!!~โดนบล็อกได้!!!~ Muhammad จัดการ เตะท้องของMatt เต็มๆ!!~Muhammad ไม่รอช้าเหมือนกัน จัดการวิ่งเข้าเชือกเสริมแรง!!!~แล้วจัดการทันทีด้วย!!!!~แต่เอ้า!!!~โดนMatt ดักด้วยศอกเต็มๆครับ!!!~Muhammad โดนเข้าไปฟังแทบหักเลยครับงานนี้หมอฟันแถวนี้ก็ไม่มีซะด้วย!!~Muhammad มัวแต่เจ็บฟัน!!!~Matt เลยจัดการทันทีด้วย!!!~ Jumping Neck breaker !!!~เรียบร้อยครับ!!!!~ โอ้วโห้ว!!!~Muhammad โดนเข้าไปเต็มๆครับงานนี้คอแทบหลักแน่ๆ!!!!~แต่มัวแต่คุยกันอีกแล้ว!!!~Matt แกกดแล้วโด้เอ้า!!!!~

1…………………………………..

ma

เดี๋ยว!!!!~

อย่ารีบกดเซ่!!!~คนเขายังอยากดูต่ออยู่เลย!!!!~ Matt แอบเซ็งเล็กๆครับ!!~Matt เลยจัดการกระทืบMuhammad ให้หายเซ็งหน่อยเถอะ!!!~กระทืบ!!!~กระทืบ!!!~กระทืบ!!!~กระทืบ!!!~กระทืบ!!~จากนั้นMatt ลากคอของ Muhammad ขึ้นมาจัดการ Hades Lock V.1 (Camel Clutch) !!!~Muhammad ต้องรีบแก้ครับไม่งั้นจะหลบเอา!!~Muhammad พยายามลุก!!!~ลุกให้ได้!!~ลุกขึ้นได้ไหม!!!~ลุกจนได้ครับ!!!~ Matt เริ่มรังเรแล้วครับจะล็อคต่อดีไหม!!~Muhammad แกไม่รอช้าให้คิดอยู่จัดการศอกกระแทกท้องของMatt!!!~ศอกกระแทก!!!~ศอกกระแทก!!!~ศอกกระแทก!!!~ศอกกระแทก!!!~ศอกกระแทก!!!~ศอกกระแทก!!!~ Matt แกจัดสินใจไม่ทนเจ็บดีกว่า!!~จัดการเข่า!!!~เข้าไปเต็มๆท้องของ Muhammad เลยครับ!!~ Matt เข่าเสร็จไม่รอช้าเสริมแรงวิ่งเข้าเชือกแล้วจัดการต่อทันทีด้วย!!!~Matt เข้ามาไม่ทันทำอะไรโดน Muhammad จัดการสวนคืนด้วย!!!~ Enzuigiri เต็มๆครับ!!!~ แต่!!!~Matt แกฝืนไว้ยังไม่ล้มครับ!!~Muhammad บอกไม่ล้มแหละดีแล้ว!!!~Muhammad จัดการต่อทันทีด้วย!!!!~ Standing Dropkick เรียบร้อย!!!~Mattโดน Standing Dropkick เข้าไปเต็มๆหน้าอกเลยครับ!!!~ถึงกับล้มทั้งยืนแบบนี้!!~Muhammad เลยจัดการอย่างสะใจต่ออีกด้วย!!!~ Standing Moonsault !!!!~เรียบร้อยครับ!!!~Muhammad จัดการกดทันที!!!!!~

1…………………………………………….

2……………..ยั๊ง!!!!~

Matt ทนได้ครับ!!~ไม่ใช่สีทนได้!!!~Muhammad ไม่อยากลำคาญมากจัดการกระทืบแถมไปทีนึง!!!~ก่อนจะจัดการวิ่งเสริมแรงเข้าเชือก!!!~ก่อนจะจัดการต่อทันทีด้วย Runing DDT เรียบร้อยครับ!!!~โอ้ว!!~หน้าของMatt กระแทกกับพื้นเวทีเต็มๆครับ!!!~Muhammad จัดการลากคอของMatt ขึ้นมาจัดการ!!!~ต่อยหน้า!!!~ต่อย!!~ต่อย!!!~Mattเริ่มมึนครับ!!!~Muhammad เลยจัดการทันทีด้วย!!!~ One-Hand Bull Dog !!!~แต่เอ้า!!~โดนเหวี่งตามน้ำMuhammad แกตกเวทีไปเลยครับ!!!~โอโห!!~ตกไปอย่างแรงซะด้วย!!!~Matt จัดการลงไปติดตามผมงานครับ!!!~Matt เดินไปเจอMuhammadกำลังลุกขึ้นพอดี!!~Matt เลยจัดการต่อยหน้าของMuhammad!!!~ต่อยอีก!!!~Matt จัดการลากหัวของMuhammad มา!!!~โขกกับที่กั้นคนดู!!!~Muhammad โดนเข้าไปเต็มๆแต่ไม่มึน!!!~จัดการจับหัวของMatt มาโขกที่กั้นคนดูบ้าง!!!~Matt มึนครับ!!!~Muhammad เลยจัดการเอามาโขกกับขอบเวที!!!!~Matt เจ็บแต่ทนเตะท้องของMuhammadคืนเต็มๆ!!!~จัดการทุบหลังของ Muhammadอีกทีนึง!!~ก่อนจะจัดการเหวี่ยงMuhammad ใส่ที่กั้นคนดู!!!~เต็มๆครับ!!!~โอ้ว!!!~Muhammad หลังกระแทกที่กั้นคนดูเต็มๆครับ!!!~ว่าแต่กรรมการนับถึงไหนแล้วเนี้ย!!!!~

5!!!!!!!!!!!!!!!!!~

โอ้วแค่5เองเวลายังเหลือเฟื่อครับ!!!~แต่Matt แกขึ้นไปบนเวทีเพื่อหยุกการนับของกรรมการก่อนครับ!!!~Matt เตรียมตัวอยู่บนเวทีรอให้Muhammad ลุกขึ้นยืนก่อนครับ!!!~Muhammadแกก็เหมือนรู้ใจลุกขึ้นทันที!!!~Matt จะรออะไรละจัดการกระโดด!!!!!~ springboard Crossbody ลงมาอัดเต็มๆครับ!!!~โอโห!!!!~ Muhammad แกมึนๆหลบไม่ทันครับ!!!~Matt เลยจัดการลากคอของ Muhammad ขึ้นมาต่อย!!!~ต่อย!!!~ต่อย!!~แล้วจัดการเหวี่ยงMuhamadใส่บันไดเหล็ก!!!~แต่Muhammad แกจัดการ reverse ได้ครับ!!!~เอ้า!!!~กลายเป็น Matt ครับโดนเหวี่ยงอัดกับบันไดเหล้กเต็มๆ!!!~โอ้ว ต่างฝ่ายทั้งMatt และ Muhammad นี้นอนอู้แล้วครับ!!!!!~ท่าทางแรงทั้งคู่จะเริ่มเหลือน้อยแล้วครับ!!!~แต่ผมว่าผมลืมอะไรไปนะ!!!~เอ๊ะ!!~จริงด้วย!!!~กรรมการแกไม่หยุดพัดด้วยซักหน่อย!!!~นับถึงไหนแล้วนั้น!!!~

5!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!~

เห้ย5แล้วทั้ง2ยังมัวแต่อู้อะไรอยู่!!!~ เอ๊ะ!!!~เหมือนจะได้ยินเสียงผมแหะ!!~MattกับMuhammad เริ่มลุกแล้วครับ!!!~

6!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!~

พอตอนที่มันลุ้นๆนี้นับเร็วเชียวนะ!!!~Matt ทำท่าจะขึ้นเวทีแล้วครับ!!!~แต่Muhamad ไม่ยอมครับจัดการลากคอของMatt มาต่อย!!!~เห้ย!!!~ต่อยอะไรตอนนี้!!!~

7!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!~

อ้าวเห้ย!!!~Matt ท่าทางไม่ยอมอีกตะหากต่อยคืน!!!~เอ้า!!!~ Muhamad ต่อย!!!~Matt ต่อยคืน!!!~ Muhamad ต่อย!!!~Matt ต่อยคืน!!!~ Muhamad ต่อย!!!~Matt ต่อยคืน!!!~ Muhamad ต่อยอีกที!!!~Matt ไม่สนใจต่อยคืนอีก!!!~

8!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!~

นี้กะจะไม่ขึ้นเวทีกันแล้วใช่ไหมเนี้ย!!!~ Matt ไม่อยากต่อยจัดการเตะเข้าที่ท้องของ Muhamad เต็มๆ!!~ก่อนจะลากหัวของMuhamad มาโขกกับเสาเหล็ก!!!~แต่Muhamad ฝืนไว้!!~แล้วจัดการเอาหัวของMatt โขกแทน!!!~

9!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!~

เห้ย!!!~แกอยากจะเสมอกันจริงๆใช่ไหมเนี้ย!!!~ Mattหัวโขกเหล็กเข้าไปเต็มๆหัวแทบมึนครับ!!!~Muhamad จัดการลากคอของMatt มาอีก แต่Matt ปัดมือทิ้งแล้วก็!!!~

10!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!~

เห้ยเอาจริงหรือเนี้ย!!!!~

Muhamad กับMatt เลิกต่อยกันแล้วขึ้นเวทีทันตั้งนานแล้ว!!!!~เอ้อ!!!~รอดไปครับทั้งคู่!!!~แต่Mattขึ้นเวทีแบบเมาหมัด!!!~Muhammad เห็นMatt เมาๆเลยจัดการ ต่อยแก้เมาให้!!!!~Matt โดนเข้าไปเลยหายเมา ต่อยคืน!!!~Muhammad โดนต่อยแบบนี้ก็ต่อยบ้าง!!!~Matt เซไปเด้งเชือกกลับมาต่อยอีก!!!!~Muhammad เริ่มมึนครับ!!~แต่มัวแต่มึน Matt ต่อยอีก!!!~ต่อย!!~ต่อย!!!~ต่อย!!!~Muhammad มึนได้ที่แบบนี้!!!~Matt เลยจัดการเหวี่ยงเข้าเชือกเสริมแรงแล้วจัดการจะทำ Dropkick !!!~ แต่ Muhammad แกเกาะเชือกไว้ครับ!!!~Matt ตาไวแก้จากDropkick กลายเป็นโกโก้(ไม่อยากพูดต่อ)Matt แก้จาก Dropkick เป็น Dropsault ครับ!!!~อ้าวเห้ย!!!!~Muhammad แกผิดแผนแล้วครับ!!!~Matt เลยไม่รอช้าจัดการต่อทันทีด้วย!!!!~ Hades Lock V.2 (Octupus Stretch) !!!!!~เรียบร้อยครับ!!!!~โอโห!!~Muhammad โดนร็อคด้วยท่านี้ไปแก้ไม่เป็นเลยครับ!!!~โอโห!!!~Muhammad เข่าอ่อนแล้วครับ!!!~กรรมการรีบเข้ามาถามว่ายอมไหม!!!~

แล้วยอมไหมละนั้น!!!!~

เห้ย!!!~Matt แกก็ล็อคแน่นเหลือเกิน!!!~

Muhammad แกมือไม้อ่อนหมดแล้วครับ!!!~

กรรมการเข้าไปเช็คทันที!!!~จัดการจับมือของ Muhammad ขึ้นมายกแล้วปล่อย!!!~

1!!!~

อ้าวเห้ย!!~ได้ไปหนึ่งแล้วโด้!!!~Muhammad ท่าจะหลับไปแล้ว!!!~กรรมการต้องยกมือขึ้นมาใหม่แล้วจัดการปล่อย!!!~

2!!!!~

ไม่มีทีท่าว่าMuhammad จะได้สติเลยครับ!!!~อ้าวเห้ย!!!~Matt แกยิ้มรับชัยชนะแล้วครับ!!!~กรรมการยกมือครั้งสุดท้ายแล้วปล่อย!!!~

3!!!!!!~

ยั๊ง!!!!!~เห้ยยังครับ!!!~Muhammad ได้สถิแล้วครับ!!!~โอโห!!!~Matt แกเซ้งจัดครับงานนี้!!!~Muhammad ไม่รู้จะแก้ยังไงต้องลุกให้ได้ก่อนครับเอ้า!!!!~ลุกได้ไหม!!!~ขาMuhammadสั่นใหญ่เลยครับ!!!~แต่ลุกได้แล้วครับ!!!~เอ้า!!!~Matt แกไม่ปล่อย!!!~Muhammad บอกไม่ปล่อยใช่ไหม!!!~Muhammad จัดการสวนกลับทันทีด้วย samoan drop !!!!~เต็มๆครับ!!!~โอโห!!!~Matt แกโดน samoan drop เข้าไปเต็มๆเสียงดังฟังชัด!!!~Matt ค่อยๆลุกขึ้นมา!!!~Muhammad เห็นดังนั้นจัดการ!!!!~ Runing DDT ใส่Matt เต็มๆเลยครับ!!!~โอโห!!~Matt แกต้องไปหาหมอฟันแน่ครับฟันเล่นกระแทกพื้นเวทีอย่างจังแบบนี้!!!~Muhammad จัดการลากคอของ Matt ขึ้นมาต่อย!!!~แถมไปก่อนซักทีก่อนจะจัดการต่อทันทีด้วย!!!!~ Flying Headscissor จัดการ!!!~ได้ด้วยครับ!!~โอโห!!!~Matt แกมึนเต็มทีแล้วครับ!!!~Muhammadรีบวิ่งไปที่เชือกแล้วจัดการทันที!!!!~Muhammadจัดการกระโดด!!!!~ Springboard Leg Drop !!!!!!~เรียบร้อยครับ!!!~โอโห้!!!!!~Muhammad จัดการทิ้งขาเต็มๆหน้าของMattเลยครับ!!!~งานนี้มรหมดหล่อกันไปข้างนึงแน่ๆครับ!!!!~แต่มัวแต่คุยอีกแล้ว Muhammad แกจัดการกดแล้วโด้เอ้า!!!!~

1………………………………………………………….

2………………………………………………………..

3……..ยั๊ง!!!!!~

ยังไม่สามครับ!!!~Muhammad ไม่อยากรำคาญเตรียมตัวปิดฉากทันที!!!!~จัดการกระทืบหลังของMattซ้ำเข้าไปจัดการกระทืบ!!!~กระทืบ!!!~กระทืบ!!!~กระทืบ!!!~กระทืบ!!!~กระทืบ!!!~กระทืบ!!!~กระทืบ!!!~กระทืบ!!!~กระทืบ!!!~กระทืบ!!!~กระทืบ!!!~กระทืบ!!!~กระทืบ!!!~เห้ย!!!~จะกระทืบอะไรนักหลา!!!~Matt นี้ดิ้นไปทั่วเวทีแล้วครับ!!!~MuhammadจัดการลากคอของMatt ขึ้นมาจัดการต่อย!!!~เอาให้เชื่องก่อนแล้วจัดการยกขึ้นไปวางบน TB ครับ!!!~Matt ยังมึนไม่หาย!!~Muhammad เลยจัดการ ชกหน้าของMatt ให้มึนต่อไปอีกซักหมัด!!!~ก่อนจะจัดการเตรียมตัวทำ Sultan Rana(Super Hurracarrana ) ครับ!!!!~Muhammad ได้จังหวะแบบนี้จะรออะไรอยู่ละ!!!~Muhammad จัดการ!!!!!~ Sultan Rana เกี่ยวคอของมาฟาดลงไป!!!!~แต่เอ้า!!!!!!~Matt แกเกาะ TB แน่นเกินไปครับ!!!~Muhammad เลยเกี่ยวไม่ไปแถมตัวเองยังตกซะเองอีกตะหาก!!!~โอโห!!!~งานนี้Muhammad แย่ครับ!!!~Matt แก้ Sultan Rana ได้แบบนี้!!!~Matt จะรออะไรละ จัดการต่อบ้างเซ่!!!~Matt ไม่รู้ทำอะไรดีเลยจัดการสวนคืนด้วย!!!!~ S.A.C ( Slingshot Ace Crusher)สปริงตัวจากเชือกเส้นที่ 3 และขณะลอยตัวอยู่ก็ใส่ Jumping Cutterทันที!!!!~เรียบร้อยครับ!!!~Muhammad โดน S.A.C เข้าไปเต็มๆเลยครับ!!!~แบบนี้ไม่สลบให้รู้ไปครับ!!!~Matt เองก็จัดการกดแล้วเอ้า!!!!~

1………………………………………

2………………………………………..

3…….ยั๊ง!!!!!~

โอโห!!!~Matt มีแอบงงเล็กๆครับ!!~Muhammad จนได้ยังไง!!!~Matt เลยไม่รอช้าเตรียมปิดฉากแล้วครับ!!!~จัดการรอให้Muhammadลุกขึ้นมาก่อน!!!~ลุกขึ้นมา!!!~ลึกเซ่!!!~Muhammadลุกแล้วครับ!!!~Matt บอกแบบนี้แหละที่ต้องการ!!!~Matt จัดการMuhammad ทันทีด้วย!!!~ Hades Combo (เตะรัว10ที) !!!~Muhammad รับกรรมเลยครับ!!~Mattจัดการตะรัวๆ สลับขาแบบบ้าคลั่งเลยครับ!!!~ 1!!!~ 2!!!~ 3!!!~ 4!!!~ 5!!!~ 6!!!~ 7!!!~ 8!!!~ 9!!!~ Muhammad แกจะตายแล้วครับ!!!~ Matt จัดการตะโกนขอเสียงเชียร์หน่อยโว้ย!!!~Matt จัดการปิดฉาก………..เตะ!!!!!~เข้าไปทีสุดท้ายเต็มๆ!!!~โอโห!!!~Muhammad แกถึงกับล้มทั้งยืน!!!~Matt ไม่รออะไรทั้งสิ้นกดทันที!!!!!~

1……………………………………….

2………………………………..

3……………………………….

แก้ไขล่าสุดโดย Joe เมื่อ Fri May 27, 2011 9:29 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

เรียบร้อยครับ!!!!~แต่เห้ย!!!!!!~ขาข้างซ้ายของ Muhammad!!!!~
ไมได้พาดเชือกครับ!!!~
แต่ขาข้างขวาก็!!!!~
พาดเชือกครับ!!!!~

ยังไม่จบง่ายๆครับ!!!!~โอโห!!!Matt แทบหมดแรงแล้วครับเห้ย!!!~Muhammadก็นอนสิ้นสภาพเลยครับ!!!!~Matt บอกไม่เป็นไรๆปิดฉากจริงๆแล้วโว้ย!!!~Matt จัดการเตรียมตัวทำThunderbolt (Asai DDT ) !!!!~โอMatt แกเอาจริงที่สุดในชีวิตแล้วครับ!!!~Muhammadแกก็ลุกขึ้นมาแล้ว!!!!~Matt ไม่รอช้าอะไรทั้งสิ้นจัดการปิดฉากทันทีด้วยThunderbolt!!!!!!!!~จัดการ!!!~แต่เอ้า!!!~Muhammadแกจัดการตัดขาแก้อย่างรวดเร็วเป็นSultan Bomb ( Liontamer)จัดการได้ไหม!!!~ได้ไหม!!!~ได้ไหม!!!~Matt แก้โดนการถีบMuhammad กระเด็นเลยครับ!!!~Mattเสียแผนแบบนี้ต้องกู้สถานการณ์ด่วน!!!~Matt จัดการ วิ่งเข้าไปต่อย Muhammad ทันที!!!!~Muhammadแกหลบได้แล้วสวนกลับทันทีด้วย!!!~ Sultan Breaker(Code Breaker)
เรียบร้อยครับ!!!!~โอโห้ว!!!~แบบนี้ไม่รอดแน่ๆครับMatt !!!!~Muhammad ไม่รอช้าจัดการกดทันทีเอ้า!!!!~

1…………………………………………..

2…………………………………………..

3………………………………………..

ยั๊ง!!!!!~เห้ย!!!~ยังครับ!!!~

Matt ทนได้ยังไง!!!~Muhammad เดินเซ็งรีบขึ้นไปบน TB ทันทีครับ!!!~ Matt แกนอนนิ่งเลยครับ!!!~Muhammad ขึ้น TB เสร็จไม่รอช้าจัดการปิดฉากทันทีด้วย!!!~ Abdulaziz Splash(Shooting Star Press) จัดการกระโดด!!!!~เรียบร้อยครับงานนี้!!!~โอโห!!!~เสร็จสิ้นครับ!!!!!!~Muhammad ครับเรียบร้อยแน่ๆ!!!Matt แกใช้แรงเฮือกสุดท้ายกลิ้งหลบได้ครับเห้ย!!!~ไม่จริง!!!~Muhammad มาพลาดอะไรตอนนี้!!!~Matt เห็นอย่างนั้นจัดการอาศัยจังหวะนี้แหละจัดการ Thunderbolt (Asai DDT ) !!!!~Muhammad ใช้แรงเฮือกสุดท้ายแก้โดนการดันตัวไปที่เชือกแล้วกลิ้งตกเวทีครับ!!!!~Matt ที่เกาะอยุ่ก็เลยตกเวทีตามไปเลยครับ!!!!~โอโห!!!~ต่างคนต่างไม่รอดทั้ง2แล้วครับ!!!!~กรรการว่ายังไง!!!~

1!!!!~

เออใช้!!!~ถ้าออกนอกเวทีกรรมการจะต้องนับนี้หว่า!!!~แต่สภาพแบบนี้จะลุกได้ไหมครับเนี้ย!!!~โอ้วไม่นะ!!!!~

2!!!~

เห้ย!!~ไม่มีใครขยับไปไหนทั้งสิ้นเลยครับ!!!!~กรรมการรับอยู่นะเห้ย!!!~ขึ้นเวทีได้แล้ว!!!~

3!!!~

เห้ย!!!~3แล้วก็ลุกๆกันได้แล้วอย่ามัวแต่นอนอยู่เร็วๆ!!!~ใครลุกได้ก่อนก็ชนะแล้วนะ!!!~

4!!!!~

ไอสองคนนี้ไม่คิดจะชนะแล้วหรือยังไงใจสู้หน่อยเด้!!!~

5!!!!~

เห้ย!!!~Matt ขยับแล้วครับ!!!!~Muhammad ยังนอนไม่รุ้เรื่องอยู่เลยครับแบบนี้Matt แค่ขึ้นเวทีก่อนก็จบแล้ว!!!~

6!!!!~

Matt เร็วๆเด้!!!~6แล้วนะ!!~ลุกเร็วๆ Muhammad ยังนอนไม่รู้เรื่องเลยครับ!!!~

7!!!!~Matt จะยืนแล้ว!!!~ยืนไว้หน่อยได้ไหมเนี้ย!!!~กรรมการแกนับอยู่ตลอดนะ!!!~Muhammad แกแอบขยับตัวแล้วด้วย!!!!~

8!!!!~

แปดแล้วโว้ย!!!~รีบๆขึ้นเร็ว!!~Matt แกยืนได้แล้วครับ!!!~Muhammadยังแค่ยกมือยกไม้อยู่เลยMatt ขึ้นเวทีให้ได้ชนะแน่!!~

9!!!!~ Matt ยืนได้เรียบร้อยแล้วครับ!!!~เย้!!!~Matt ถามกรรมการนับถึงไหนแล้วนะ!!!~หาเก้าแล้วหรือ!!!~เห้ย!!~Matt ใช้แรงเฮือกสุดท้ายก้าวขึ้นเวทีแล้วครับ!!!~แต่เห้ย!!!~Muhammad แกจับขาเว้ยเห้ย!!!~ปล่อยโว้ย!!!~ปล่อยเด้!!~

ปล่อยไม่ปล่อยก็ไม่ทันแล้วครับ!!!~

10!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!~

The referee has ruled this match as Draw !!!!

อ้าว!!! แบบนี้สงสัยการหาแชมป์โลกเพียงหนึ่งเดียวของ HISO คงจะยืดยาวกันไปอีกไกลเลยล่ะครับ แต่ยังไงเราก็เอาใจช่วยลุ้นทั้งคู่กันด้วยแล้วกันนะคร๊าบ

Mark : Ladies and Gentlemen is time for the Main Event of the night , This is Victory Way 2011 Match !!!!!! Who win this match , He is #1 Contender For UOW World Championship at Aces Of Ultima I !!!!!

เพลง Another Me ดังขึ้น !!!

Mark : First come to the ring , from New York City , Weight 256 Pounds !!!! The Chrismatic Enginmaaaaaa !!!!! Theeee Warriorrrrrrrrrs !!!

UOW Victory Way 2011 Vlcsnap-2011-01-10-15h50m53s245

เป็น Warriors หัวหน้ากลุ่ม Resolution ออกมาคนแรกครับ Warriors เดินออกมานิ่ง ๆ แล้วทำท่าสัญลักษณ์ฮารดี้แล้วก็มีพลุ จุดขึ้นอย่างยิ่งใหญ่ แล้วก็เดืนขึ้นเวทีไป

Mark : Second come to the ring , from Houston, Texas , Weight 299 Pounds !!!! The Dead Man Walking !!!! Harley Taker !!!!

เพลง Rollin ดังขึ้น !!!!

UOW Victory Way 2011 Z139937802

ไฟดับลง แล้วมีเสียงบิดมอไซด์แล้วพูดว่า "Death Man Walking" จะมีกระจกกั้นอยู่พอเริ่มเพลง Harley ก็ขี่ช๊อปเปอร์ลากโลงชนกระจก จอดสักพัก แล้วชูมือขึ้นพลุก็จะจุดตามทาง แล้วขี่วนรอบเวที เบิ่ลเครื่องโชว์ขู่ Warriors เล่นครับ ก่อนจะเดินขึ้นเวทีไป พอชูมือ turn buckle ก็ระเบิดพลุเป็นชุด ขึ้นเวทีปุ๊บกรรมการก็สั่นระฆังทันใด

เก๊ง ๆ ๆ ๆ

ทั้งคู่ยืนจ้องหน้ากันแล้วเดินวนรอบเวทีกันอยู่พักหนึ่ง แล้วก็ไม่รอช้า ลุยทันทีเลยครับ มาถึง Harley บุกเข้าไปศอกใส่หน้า Warriors ล่วงไปครับ แล้วจับ Warriors เด้งเชือกครับ กลับมาทำ Back Body Drop !! แต่ยังครับ !! Warriors ผลิกตัวลงมาได้ทัน แล้วจัดการดันหลัง Harley ไปติดกับ TB ครับ แล้วจัดการ Dropkick !! ใส่หลังของ Harley เต็ม ๆ ครับ !! แล้ว Warriors ก็ถอยไปตั้งหลังที่ TB ฝั่งตรงข้ามครับ พอหายมึนแล้วก็วิ่งไปทำ Double Knee !! ใส่หลังของ Harley ครับ !! แต่ Harley หลบได้ !! Warriors เข่ากระแทกกับเสา TB เต็ม ๆ ครับ !! นอนหมอบไปเลยครับ

Harley ได้โอกาส เข้ามาจับ Warriors ลุกขึ้นครับ แล้วเอาหัว Warriors ไปโขกกับ TB ซ้ำ ๆ จนหนำใจ จึงทำ German Suplex !! ใส่ Warriors คอแถบหักครับ !! และจากนั้นไปจับ Warriors ลุกขึ้นมาอีกรอบ จับมาพาดที่เชือกแล้วเหวี่ยง พอกลับมาทำ Harley ก็ตั้งฐานยกเสย Back Body Drop ครับ แต่ Warriors รู้ทัน เลยจับเชือกหยุดไว้ได้ทัน Harley เห็นดังนั้นเลยหมั่นไส้ วิ่งไป Clothesline !! แต่ Warriors หลบครับ แล้วยกเสย Harley ออกไปขอบเวทีครับ !! Harley ยังดื้อจับเชือกไว้ได้ Warriors เห็นดังนั้น จะเข้าไปต่อย แต่เจอ Harley ยันหน้ากลับด้วยหมัดหงายเลย

แล้ว Harley ก็เข้ามาในเวทีตามเดิมครับ พอเข้ามาได้ปุ๊บ แกก็วิ่งไป Running DDT !! ใส่ Warriors เต็ม ๆ ครับ ต่อด้วยลากศพไปโยนที่เชือก Warriors แกก็ไม่ยอมครับ ศอกใส่หน้า Harley ผงะออกไปครับ แล้ว Warriors ก็วิ่งชาร์จเข้าไปหา Harley !! แต่ก็เดิน Harley ดักด้วย Powerslam !! เต็ม ๆ ครับ แล้ว Harley ก็วิ่งไปเด้งเชือกครับ กลับมาทำ Running Jumping Leg Drop !!! ยังไม่หนำใจครับ วิ่งไปอีกรอบกลับมาทำ Running Jumping Leg Drop !! เต็มอีกรอบครับ ขออีกทีเหอะว่ะ ลุกขึ้นไปแบบทุลักทุเลเพราะแสบก้นจะแย่ แล้วก็ทำ Running Jumping Leg Drop !!!!!

คราวนี้ Warriors ไม่ยอมแล้วครับ !! ม้วนตัวหลบแมร่งเลย !! ตู้ม !! ก้นจ้ำเบ้า !! Warriors เห็นดังนั้น ก็ได้โอกาสวิ่งไปเด้งเชือกครับ แล้วทำ Neck Snap !! ยังไม่หนำใจ จับ Harley นอนคว่ำครับ แล้วตนก็ไปขึ้น TB แล้ว Warriors ก็ทำ Diving Knee Drop !! เต็มหลัง Harley เลยครับ !! ตอนนี้เวลานับถอยหลังเหลือ 5 วินาทีแล้วครับ นับถอยหลัง 5….4…..3…..2…..1 แอ๊ดดดด (คาราบาว)

อยู่บนเวที : The Warriors , Harley Taker
ออก : -

เพลง Song 2 ดังขึ้น !!!

Savior Joel ออกมาเป็นคนที่ 3 ครับ เดินออกมาเก๊กเล็กน้อย แล้วก็วิ่งขึ้นเวทีแบบช้า ๆ ขึ้นมาถึงก็เข้าไปช่วย Harley เลยครับ จิกหัว Warriors ขึ้นมาแล้วตบ!!!! ไม่หนำใจลาก War มาต่อย ๆ ๆ ๆ แล้วเหวี่ยง War แกเหวยเฮ้ย War ไม่ยอมออกครับ Savior วิ่งไปซ้ำเจอ War เตะๆๆสวนกลับเข้าให้ War กระโดดเข้ามาแล้ว Dropkick สวนเข้าให้ครับ War หันมาเจอ Taker วิ่งมา Big Boot หัวทิ่มโลกไปอีกครับ War คลานๆเจอ Savior ลากมาแล่วเหวี่ยงอัด TB ครับ Taker วิ่งไปปั้ม!!!!!!!!!! War เซมาเจอ Savior ใส่ German Suplex ครับตู้ม!!! War ตายเลยครับทั้ง 2 คนลาก War มาที่เชือกแล้วยกขึ้นครับแล้ว War ไม่ยอมดิ้นๆๆๆๆแล้วลงมา Taker หันมาเจอ War ใส่ Standing Dropkick ล้มลงไปครับลุกมาเจอ Savior ลากไปโยนครับเห้ยๆๆๆๆ War รัดแน่นเลยครับแล้วนับถอยหลังแล้วครับ 5....................4....................3.........................2......................1..................แอ๊ดดดดดดด

อยู่บนเวที : The Warriors , Harley Taker , Savior Joel

เพลง Dead Mamories ดังขึ้นครับ!!!!!

Mr.Mac วิ่งออกมาแล้วขึ้นไปช่วยลูกพี่ก่อนเลยครับลาก Savior มาแล้วใส่ Mac Cutter(RKO) ครับ Taker ลุกขึ้นมาไม่ระวังเจอ Mac วิ่งมา arizona Spear (Spear) ไปอีกดอกครับ Taker ตายอนาถครับ Mac ไปจับมือดึง War ขึ้นมาครับ War ขึ้นมาแล้วลาก Taker มาแล้วใส่ Northurn light suplex ครับ Taker ตายคาที่ของแท้ Savior ลุกมาเจอ War เดินมาแล้วใส่ Warriorszone !! (Moon Light Drive) ตู้ม !! Mac ลาก Savior มาแล้วค่อยโยนๆๆ Savior ออกไปแค่นอกเชือกครับ Mac พยายามง้าดดดให้ตกแต่ตัวแกหนักครับไม่ตกซักที War เลยเด้งเชือกมาแล้ว Dropkick งามๆเลยครับตกเวทีไปเลยแล้ว พอดีเลยครับ 5..................4.................3......................2.....................1...................เอี๊ยดดดดดดดดด

อยู่บนเวที : The Warriors , Harley Taker , Mr.Mac
ออก : Savior Joel

เพลง NWO Black & White ดังขึ้นครับ!!!!!!!!

BJ Patrick ออกมาแล้วครับออกมาแล้วก็ลาก Taker ที่เจ็บๆอยู่มาใส่ BJ Cutter !! (Cutter) ไปเต็มๆเลยครับแล้ว BJ ก็เดินมาหันมาเจอ War กำลังลุกอยุ่ครับแล้ว BJ เดินเข้าไปแล้วตบหน้า War แป๊ะ!!!!!!!!!!!!!!!! War มองตาเหลือกเลยครับ BJ ไม่สน Dropkick ไปอีกดอกก่อนที่จะวิ่งไปเตะ Mac ครับแล้วลาก Mac มาที่ TB แล้วขึ้นไป ต่อย ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ครับ Mac ทนไม่ได้ผลักออก BJ กลิ้งลุกขึ้นมาไม่ระวังเจอ Mac วิ่งมา Dropkick ตกลงไปข้างล่างเห้ยๆๆๆๆยังครับอยู่นอกเชือกครับยังมีดวงอยู่ๆ Mac วิ่งมาเจอเตะสวน Mac เซๆๆ BJ ขึ้น TB ครับไม่ทันไรเจอ War วิ่งมาจากไหนไม่รู้วิ่งมาแล้วใส่ Dashing Kick !!! (Springborad Roundhouse Kick) เตะ BJ ตายคา TB เลยครับ แล้ว 5................4..................3..................2.....................1..................... แอ๊ดดดดดดดดดด

อยู่บนเวที : The Warriors , Harley Taker , Mr.Mac , BJ Patrick

เพลง What You Do ดังขึ้น!!!!!!!!

Andrew PK วิ่งออกมาแล้วครับวิ่งไปถึงก็ขึ้นเวทีไปแล้ว Dropkick ใส่ BJ ตกเวทีลงไปก่อนเลย โครม !!! แล้วบนเวทีมีใครละ Harley War Mac PK อ้าววววววววววถ้างั้นตามฉบับ Resolution ก็รุมครับ Taker สู้ตายครับถีบ PK ล้มลงไปแล้วพุ่งใส่ Mac ต่อยๆๆๆๆ PK คลานมาแล้วล้วงเป้า อ๊ากกกก Taker ก้มๆจุกๆมาเจอ War ยืนอยู่ใส่ Twist Of Dead(Twist Of Hate) ตู้ม Taker ตายครับ Mac เดินมาแล้วใส่ Arizona Lock เลยครับง้าดดด Taker ตบพื้นเลยครับแต่แมตซ์นี้ไม่มีแท็บครับ Mac ปล่อยออก Reso ชูมือกลางเวที 3 คนเลยครับแล้วเหลือเวลาอีก 30 วินาทีครับทั้ง 3 คนร่วมกันยก Taker ไปไว้นอกเชือก Taker พยุงตัวมาเจอหน้า War ครับ War บอก “ลาก่อนนะไอ้แก่” ว่าแล้ว War ก็ Discus clothesline ใส่ Taker ตกลงไปนอนกองเลยครับ แล้วนับถอยหลังเลยครับ 5....................4......................3....................2......................1....................อ้อโซลลลลลลลลลลลลลลลลลลลลเห้ยไม่ใช่

อยู่บนเวที : The Warriors , Andrew PK , Mr.Mac
ออก : Hayley Taker

เพลง Yoshi Tatsu Theme ดังขึ้น!!!!!!

Akeda Yamamasa วิ่งขึ้นเวทีมาด้วยความดีใจมาก ๆ เลยครับเย้ ๆ ๆ ๆ ได้ Debut แล้วเย้ ๆ ๆ ๆ ๆ แล้วไปจับมือ Reso เลยครับยินดีที่ได้รู้จักครับ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ War มอง Mac & PK แล้วก็ตงลงกันเป็นว่า Deadlist (รุมกระทืบ) ว่าแล้วก็ ตุบตับ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ เละเลยครับแล้วทั้ง 3 คนก็ช่วย ๆ กันโยน Akeda ออกไปสบาย ๆ เลยครับ Resolution ชูมือเดินสบายเลยครับแล้ว War ไปเอาไมค์มา

Warriors : ฮ่า ๆ ๆ ๆ พวกโง่เง่าเอ้ย มันจบแล้วละ พวกชั้นจะชนะ RR นี้อย่างแน่นอนเว้ย 55555+

Warriors : Come on!! มาเลยไอ้พวกสวะคนต่อไปใครละขอให้เจ๋งจริงนะ

5................4...................3....................2......................1.................แอ๊ดดดดดดดดดดดดด

อยู่บนเวที : The Warriors , Mr.Mac , Andrew PK
ออก : Akeda Yamamasa

เพลง มอญร้องไห้ ดังขึ้น !!!!!!

DayRuschay แน่นอนละครับแต่เพลงดังไม่มีคนออกแล้ว ไฟดับ !!!!!!! เห้ยค่ายไม่มีตังหรือไงฟะ แค่ค่าไฟไม่ยอมจ่ายกันห๊ะ ? ? ? เห้ยไม่ใช่ แลเวไฟเปิดมา DRC โผล่มากลางเวทีเลยครับ แว๊กกกกกกกกน่ากลัวยิ่งนักมาก็บ่นพึมพึเลยครับ “พวกแกต้องถูกสาป ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ” War บอกเห้นมันหลับตาอยู่พวกแกถอยไปแล้ว War ก็กระโดดDashing Kick !!! (Springborad Roundhouse Kick) ครับ DRC ลืมตามาพอดี !!!!!!!! แต่หลบไม่ทันครับโดนไปเต็มๆเลย Mac & PK ลากคอ DRC มาแล้วโยนออกไปอีก 1 คนแบบอนาถ ๆ ครับ War หยิบไมค์มาโม้ต่อ

War : ก๊ากกกกกก 5555555+ นี่หรือว่าฝีมือมาแค่จะสาปคนเนี่ยนะ 5555555+

War : มามะคนต่อไปเก่งแค่ไหนพวกชั้นจะกระทืบให้เว้ย

War : และชั้นจะบอกว่า....................

War : ชั้น Dashing!!!!!!!!!!!!!!!!

5…………………….4………………………….3……………………….2…………………………1……………แอ๊ดดดดดดดดดดดด

อยู่บนเวที : The Warriors , AndrewPK , Mr.Mac
ออก : DayRuschay

เพลง Prayer of the refugee ดังขึ้น!!!!!!!

The Crazy วิ่งมาแล้วไม่รอช้าครับ Mac ทำเท่ครับวิ่งไปปกป้อง War เจอ 12 Step !! (Clothesline From Hell) ไปเต็มๆเลยครับ Mac หมุน 360 องศาเป็นข่าวช่อง 3 เลยข่าวไรว่ะ TV 360 องศาไง = =”แล้วพุ่งเข้าไป Spear War กระเด็นไปจะตกเวทีแล้วครับแต่ PK มาช่วยไว้ PK หันมาเจอ 12 Step !!(Clothesline From Hell) จาก Crazy ตกเวทีไปครับ Crazy หันไปเจอ War จะเข้าไปอัดแต่ PK ขี้แพ้ชวนตีครับตกแล้วขึ้นมาโวยวายเจอ Crazy ใส่ Big Boot ตกเวทีไปหันหลังไม่ระวังเจอ War & Mac วิ่งมาแล้วยกโยนออกไปอีกคนครับ War ลงไปนอนเหนื่อยเลยครับ Mac เดินไปหยิบไมคืมาให้ War ครับ War นอนพูดเลย

Warriors : เห้ย ๆ ๆ ๆ เป็นไงละขนาดไอ้คู่อริเก่าชั้นอย่าง Crazy ยังตกเวทีหัวคะมำเลย

Warriors : เอาละคนต่อไปใครกันน้าท่าทางน่าสนเว้ย !!!

5……………..4………………..3…………….2………….1………….แอ๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด

อยู่บนเวที : The Warriors , Mr.Mac
ออก : Andrew PK , The Crazy

เพลง Reality ดังขึ้น !!!!!!

Jacky Craz วิ่งออกมามอง War เขม็งเลยครับแล้วขึ้นเวทีมาจะต่อยแต่ War พูดก่อน

Warriors : เห้ย ๆ ๆ ๆ ใจเย็น ๆ ๆ Jacky ชั้นรู้น่าว่าแกไม่ชอบชั้น

Warriors : ชั้นรุ้น่าว่าสิ่งที่ชั้นทำมาเนี่ยเป็นสิ่งที่ไม่ดี

Warriors : ชั้นขอโทษนะ Jacky กับการกระทำอันเลวทรามของชั้น

War คุกเข่าข้อร้อง Jacky แล้ว Jacky เดินมาบอกให้ War ลุกขึ้น

Jacky : ไม่เป็นไรหรอกนะแค่แกทำตัวใหม่ๆเป็นคนดีชั้นก็พอใจละ

Jacky กอดกับ War ครับแล้ว หันมาไม่ทันระวังครับ War ใส่Twist Of Dead !! (Twist of Fate) ไปเต็ม ๆ เลยครับ Jacky ลงไปนอนกอง War หยิบไมค์มา

Warriors : นี่แหละมันสมองอันน่าโง่ๆของพวกแกไอ้ฟายเอ้ย

Warriros : ก๊ากกกกกก เอาละ Mac รบกวนแกส่งแขกมันหน่อยนะ

Mac ว่านอนสอนง่ายครับลาก Jacky มาแล้วเหวี่ยงข้ามเชือกออกไปแบบสบายๆ

War : อาห์~~~~~ เอาละใครคนต่อไปละดูสิจะมีปัญญาซักแค่ไหนกั้น!!!!

5……………………………..4…………………………….3……………………..2……………………….1……………..แอ๊ดดดดดดดดด

อยู่บนเวที : The Warriors & Mr.Mac
ออก : Jacky Craz

เพลง Hell Will Be Callin ดังขึ้นครับ !!!!!!!!

Bobby Laslo วิ่งมาแล้วขึ้นเวทีไปเจอรุสหบาทาเลยครับกระทืบ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ แต่พี่แกทนครับพุ่งเข้ารอบ War กลิ้งหนีลงเวทีไปไม่ถือว่าออกครับลอดเชือกเส้นแรกไป Mac เลื้อยหนีตายไปครับ War เดินคุยกับ Mac แล้วทั้ง 2 คนล้อมเวทีไว้เลยครับรอๆๆ Mac ขึ้นไป Bobby ไล่ต่อย Mac จับขาไว้ได้ War เข้าเวทีมาแล้ว Dropkick ใส่ Laslo ล้มลงไป Mac ขุเนเวทีมาแล้วช่วย War กระทืบครับกระทืบ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ Laslo พยายามลุกขึ้นมาแต่ยังเจอ 2 แสบกระทืบอยู่ครับแล้วเวลาถอยหลังแล้วครับ 5.......................4.....................3......................2....................1............แอ๊ดดดดดดดดดดด

อยู่บนเวที : Mr.Mac , The Warriors , Bobby Laslo

เพลง Kid is Awesome! ดังขึ้น!!!!!

Warriors ยิ้มเลยครับ Kid วิ่งออกมาแล้วไม่รอช้าครับวิ่งมาแล้ว High-Angle Drop Kick !! (Missile Drop Kick) ใส่ Laslo ตกลงไปเลยครับ Kid ไปหยิบไมค์มาโม้ต่อ

Kid : เห้ยๆๆไอ้พวกกาก ตอนนี้ได้เวลา Reso ครองถิ่นแล้วเว้ย 55555555+

Kid : เอาละชั้นไม่รุ้ว่าพวกเราจะซัดกันเองป่าวนะ

Kid : แต่ที่แน่ๆพวกเราต้องชนะเว้ย 55555555+

Mac ขอไมค์มาต่อ

Mac: มันแน่นอนอยู่แล้วเว้ยยังไงๆพวกเราก็ต้องชนะเพราะ

Mac : I’m is Idol

คนดู : หา!!!!!!!!!!!!

Mac : ช่างมันคนต่อไปมาแล้วสินะ

5.............................4................................3..............................2..................................1.................. แอ๊ดดดดดดดดดดด

อยู่บนเวที : Mr.Mac , Pacific Kid , The Warriors
ออก : Bobby Laslo

เพลง Ode To Freud ดังขึ้น!!!!!

Vagrant วิ่งออกมาแล้วขึ้นเวทีไปอย่างกล้าหาญครับขึ้นไปแล้วพุ่งชน War กระเด็นไปเลยครับ Mac วิ่งมาเจอ T-Bone Suplex จาก Vagrant จัดไปอีก 1 ดอก Mac ปลิวไปเลยครับ Kid วิ่งมาแล้ว Big Boot เจอ Vagrant จับใส่ Bally To Bally Overhead Suplex ครับ Vagarnt หันมาเจอ War กระโดด Dashing Kick !!! (Springborad Roundhouse Kick) จัดไปอีก 1 คนครับ Vagant เซๆครับ War วิ่งมาแล้ว Crossbody ครับเจอ Vagrant จับตัวไว้แล้วถอยๆๆๆๆ V agrant ถอยไม่ระวังเจอ Kid หัวใสดึงเชือกลงครับ Mac ล็อคเอว War เอาไว้ War รอดตายไปครับ Vagrant ตกเวทีลงไปครับ War นอนเหนื่อยเลยครับทั้ง 3 คนทรุดนั่งลงเลยครับแล้ว 5...............................4.....................3..................2.......................1..............แอ๊ดดดดดดดดดดดดดด

อยู่บนเวที : Pacific Kid , Mr.Mac , The Warriors
ออก : Vagrant

เพลง Whatever ดังขึ้น!!!!!!!

Matt Hardes Jr. เอาแล้วครับเจ้าพ่อออกมาแล้ว Matt Hardes ครับแต่ทำไมไม่มีคนออกมาว่ะ Reso มองไปที่ TT กันหมดแล้วครับเตรียมตัวรอมาอย่างดี แล้ว Matt ออกมาจากใต้โต๊ะผู้บรรยายครับเห้ยเล่นได้โหดมากครับวิ่งออกมาแล้ววิ่งไป โยน Kid ออกเลยครับ Kid ยืนเห้ยอะไรว่ะตรูงง Mac หันมาเจอ Matt ใส่ Step Up Enzugiri เต็มๆเลยครับ Mac ตายคาที่ War ถอยตั้งหลักเลยครับ Matt บอกแกไม่รอดแล้วเว้ยชั้นรอมานานที่จะกระทืบแก!!!!!!! War บอกเห้ยๆๆๆใจเย็นๆเฟ้ย War ไม่รอช้าครับถีบขา Matt แล้วลากมาเจอ Matt กระทืบเท้า War กระโดดร้อยโอ้ย!!! Matt ต่อยๆๆๆๆๆแล้วเหวี่ยง War จะตกแล้วครับๆๆๆ Mac บอกเห้ยทำเพื่อนตรู Mac วิ่งมาช่วย War ได้แล้ว Big Boot ใส่ Matt ล้มลงไปครับ War บอกเห้อเกือบไปแล้วตรู Matt ลุกมาแล้วจับ Mac ใส่ Inverted Frankensteiner ครับ War วิ่งมาแล้ว Dropkick สวนไปอีกดอกครับแล้ว Matt กับ War แลกหมัดกันหนักเลยครับแล้วคนต่อไปเตรียมแล้วครับ 5.................................4.......................3.........................2.....................1....................แอ๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด

อยู่บนเวที : The Warriors , Mr.Mac , Matt Hardes
ออก : Pacific Kid

เพลง Last night ดังขึ้น!!!!!!

David Hatson วิ่งออกมากำลังจะขึ้นเวทีตัดไป War เด้งเชือกมาแล้ว Discus clothesline ใส่ Matt แต่ Matt หลบได้ครับ Hatson เข้าเวทีมาไม่ถึง 1 วิฯ เจอ Discus clothesline โดย War ตกเวทีออกไปเลยครับอ้าวเห้ย !!!! Matt กับ War หัวเราะเยาะเลยครับ ฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ Mac ลุกมาพอดีใส่ Super Kick เตะ Matt ล้มลงไปเลยครับ War กับ Mac ช่วยๆกันครับยก Matt ออกแต่ Matt แกล็อคเชือกแน่นเป็นลิงเลยเว้ย War กับ Mac ก็ง้าดดดดดดดดดดด Matt ก็ ล็อคคคคคคคคคคคไม่ยอมกันจริงงงงงงงงงงงแล้วมาแล้วครับ5..........................4.........................3..........................2.......................1............แอ๊ดดดดดดดดดดด

อยู่บนเวที : The Warriors , Mac , Matt Hardes
ออก : David Hatson

เพลง กินตับ ดังขึ้น!!!!!!!!!

Sammy Milk วิ่งออกมาแล้วเต้ดี๊ด๊าออกมาแล้วขึ้นเวทีไป Mac เห็นแล้วตกใจครับวิ่งหนีไปชน War เกือบตกเวทีแล้วครับ Matt กด War เลยครับ War บอกไม่ลงเว้ยยยย Mac วิ่งขึ้น TB หนีแล้วกระโดด Crossbody ใส่ Sammy เจอ Sammy จับตัวไว้แล้วบีบตูดอีก แหวะ แล้วโยน Fallaway Slam ครับ Mac จะตกแล้วครับ War ถีบ Matt ได้แล้วเข้าเวทีมาแล้วช่วย Mac ครับ Sammy ลาก War มาเจอ War สะบัดได้แล้วกระโดด Dashing Kick !!! (Springborad Roundhouse Kick) แจกไปอีก 1 คนครับแต่ เจ๊แกหลบได้ครับ War เลยพลาดเตะโดน Mac ตกเวทีเลยครับ War นั่งกุมหัว ชิบหายเอ้ยยยยยยยยยยย Sammy บอกเป็นไรไปฮ้าตะเอง War บอกชั้นจะกระทืบแก War ไล่ยำ Sammy เลยครับเจอ Matt วิ่งมา Bulldog ครับ War ตายคาที่ Mac กระโดดมายั่วประสาท Sammy ครับด่ามา อีกระเทยเอ้ยยยยยย Sammy โมโห มึงด่ากูอีกระเทยเรอะ มึงตายยยยยย Sammy กระโดดข้ามเชือกเส้น 3 ลงไปไล่กระทืบ Mac ครับ Mac ก็วิ่งหนีไปหลังเวทีเลยครับ Sammy จะกลับมาเวทีเจอกรรมการห้ามไว้ครับ เห้ยแกออกแล้วเว้ย Sammy บอกอะไรฟะ War หัวเราะ ก๊ากกกกกกกอีกระเทยเจอ Sammy วิ่งฝ่ากรรมการขึ้นเวทีมาใส่ Spear กระแทกกับ TB เต็มแรงเลยครับ War ลงไปนอนตายคาที่ Matt ลุกขึ้นมางงๆเจอ Sammy เตะ Super Kick ไปอีกคน ตายคู่ครับ Sammy ลงเวทีแล้วเดินจากไป จอ TT เริ่มนับถอยหลังอีกครั้ง !! 5...............4...................3..............2.........1................ แอ๊ดดดดดดดดดด

อยู่บนเวที : The Warriors , Matt Hardes
ออก : Mac , Sammy Milk

เพลง I Made it ดังนั้น !!!

Michael Konchesky ออกมาแล้วครับ เดินเก๊ก ๆ เหมือนเดิมคงไม่ได้ รีบวิ่งตรงดี่ขึ้นเวทีมาเลยครับ ขึ้นมาถึงเจอ Matt ต่อยครับ แล้วเหวี่ยงไปเด้งเชือก กลับมาจะต่อยอีก แต่ Michael หลบได้ครับ แล้ววิ่งไปเด้งเชือก กลับมาทำ Spinning Heel Kick !! Matt ตายไปคนแรกเลยครับ แล้ว Michael ก็ไปจับ Matt ลุกขึ้นมา แล้วเหวี่ยงลงเวทีไป !! แต่ยังไม่หล่นครับ !! เกาะไว้แน่นยิ่งกว่าแมงดา พยายามเกาะสุดฤทธิ์ แต่อยู่ดี ๆ Warriors ครับ วิ่งมาจากไหนไม่รู้ มาดันทั้งคู่ล่วงไปหมดเลยครับ !! Warriors กลับมาครองเวทีอีกครั้ง !! แล้วจอ TT ก็เริ่มรับถอยหลังอีกรอบ 5.............4..............3.............2.............1.................. แอ๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด

อยู่บนเวที : The Warriors
ออก : Matt Hardes , Michael Konchesky

เพลง Voices ดังขึ้น !!

Runnels Jason นั่นเองครับ ออกมาพร้อมกับอาการเจ็บปวด เพราะเพิ่งจะปล้ำมา มาถึงก็วิ่งขึ้นเวทีไปอย่างรวดเร็ว Warriors ไม่ยอมให้ Runnels ได้ตั้งหลักเลยครับ มาถึงก็จะวิ่งไปถีบเขา ก็เลยโดน Powerslam !! หลังแดงไป จากนั้น Runnels ก็พยยามจับ Warriors โยนออกไปครับ แต่ก็โดน Warriors ดีดลูกหลัง Runnels จุกไป ส่วน Warriors ก็ขึ้นไปบน TB ครับ กำลังจะทำ Moonsault แต่โดน Runnels แก้ทางด้วยท่า Low Blow !!! Warriors จุกเลยครับ โดนเข้าไป แล้ว Runnels ก็ได้จังหวะทำ Rope Hung Reverse DDT !! ตู้ม !! Warriors ตายครับ แล้ว Runnels ก็พยายามถีบ Warriors ออกไปอีกรอบ แต่ก็ไม่สำเร็จสักที ยาวไปจนกระทั่งภาพบนจอ TT เริ่มนับถอยหลัง 5..............4..............3.................2...............1.............. แอ๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด

อยู่บนเวที : The Warriors , Runnels Jason

เพลง I am Perfection ดังขึ้น !!

The Zax ครับ เจ้าตำหรับเกรียนเดินออกมาโชว์เกรียน เพิ่งไปตัดผมมา แล้วแกก็วิ่งขึ้นเวทีไป Zax ยืนจ้องหน้ากับ Runnels อยู่พักนึงครับ ยังไม่ค่อยถูกกันเท่าไหร่ แต่ Zax ก็เดินเข้าไปไปหา Runnels ครับ เหมือนจะหาเรื่อง แต่ในที่สุด Zax ก็ช่วย Runnels กำจัด Warriors ออกไปครับ โดย Zax ใช้ท่า Zlam !! (Angle Slam) ทำให้ Warriors ลอยกลางอากาศ ล่วงไปจนได้ครับ !! ทีนี้ก็เหลือแค่ Zax กับ Runnels คนนึงก็ตำนาน อีกคนก็อนาคตตำนานครับ เดินไปมาดูเชิงกันอยู่ และในที่สุด Zax ก็เข้าชาร์จ Front Face Lock !! แล้วก็เปลี่ยนเป็น Side Headlock !! Runnels ก็ไม่ยอมครับ พยายามตุ๊ยท้อง Zax ออกไป แล้วเหวี่ยงไปเด้งเชือก กลับมา Dropkick !! Zax นอนตายครับ พอลุกขึ้นมาก็เจอ Runnels ทำ The Killer !!! (RKO) แต่ Zax แก้ทางได้ครับ ต่อยเข้าท้ายทอย Runnels แล้วใส่ท่า Zlam !! แต่ Runnels ก็แก้ได้เหมือนกันครับ ลงมาข้างหลัง Zax ได้ แล้วใส่ท่า Cobra clutch !! แต่ Zax ก็ไม่ยอมครับ ทำ Leg Sweep ให้ Runnels ล้ม หน้าไปฟาดกับเชือก พอ Runnels ลุกกลับมาก็โดน Zax ทำ Zaxasser !! (Leg Drop Bulldog) ตู้ม !! Runnels ตายครับ แล้วภาพบนจอ TT ก็เริ่มนับถอยหลังอีกครั้งครับ 5..........4...........3...........2............1.............. แอ๊ดดดดดดดดดดดดดดด

อยู่บนเวที : Runnels Jason , The Zax
ออก : The Warriors

เพลง ผู้ชนะ ดังขึ้น !!!

สิงห์หัวขวด ครับ !!!!!!!!!!!! คนดูเฮต้อนรับกันลั่นเลยครับ เฮียสิงห์วิ่งทักทายคนดูจนหนำใจ ก็วิ่งขึ้นเวทีมาครับ ขึ้นมาถึงก็วิ่งไป Big Boot !! ใส่ Zax กระเด็นออกไปครับ Runnels จะเข้าไปบ้าง ก็เจอ Back Body Drop !! ยกเสยหลังแดง !! Zax ไม่ยอมครับ เสียชื่อเกรียนหมด วิ่งเข้าไปจะต่อย เจอเฮียสิงห์บล็อคหมัดครับ แล้ว Headbutt !! เต็ม ๆ ครับ !! แล้วเฮียหัวใจสิงห์ก็วิ่งไปเด้งเชือกครับ กลับมาทำ Unlimited !!! (Scrissor kick) แต่ Zax หลบได้ครับ แล้วก็โดน Runnels ทำ The Killer !! เฮียหัวใจสิงห์ตายทันทีที่โดน แล้วทั้งสอง Zax & Runnels ก็ช่วยกันเหวี่ยง เฮียหัวใจวิงห์ล่วงเวทีไปครับ !! แต่ !! เดี๋ยว !! เฮียหัวใจสิงห์ยังไม่ล่วงครับ !! ยังเกาะเชือกเอาไว้ได้ ทั้งคู่ก็ไม่ได้มองเลย เฮียแกก็ม้วนตัวเข้าเชือกไปได้สบาย ๆ ครับ แล้วรอให้ทั้งคู่หันมา พอได้โอกาสดี ๆ ก็ทำ Crossbom !! (Side-Effect) ใส่คู่ทั้ง Zax และ Runnels เลยครับ !! ภาพบนจอ TT เริ่มนับถอยหลังอีกรอบ !! 5................4...........3...............2............1.............. แอ๊ดดดดดดดดดดดดด

อยู่บนเวที : สิงห์หัวขวด , Runnels Jason , The Zax

เพลง The End ดังขึ้น !!!

Boyal Pax ออกมาแล้วครับ วิ่งออกมาแบบตื่นเต้นสุด ๆ ครับ พอขึ้นมาได้ก็ดีใจไม่ได้ดูข้างหลังเลยครับ ว่าเฮียหัวใจสิงห์รออยู่ พอหันกลับไปเจอ Big Boot !! อัดหน้า ล่วงลงเวทีไปอย่างรวดเร็วครับ เฮียหัวใจสิงห์ก็มัวแต่ซะใจ ไม่ยอมเอาขาลง เลยโดน Zax วิ่งมาจากไหนไม่รู้ โยนเฮียสิงห์หล่นไปได้โดยไม่ยากครับ !! The Zax ชูมือดีใจครับ กำจัดตำนานล่วงเวทีไปได้ โดยไม่ทันระวัง Runnels ที่ยืนรออยู่นานแล้วครับ พอ Zax หันไปก็โดน The Killer !! แต่ Zax จับเชือกเอาไว้ครับ เลยไม่โดน Zax หมั่นไส้ จับ Runnels ลุกขึ้นมาทำ Pull-Back Clothesline !!! แต่ Runnels ก็หลบได้อีกแล้วครับ !! แล้วจับ Zax ยกขึ้นบ่าจะโยนลงเวทีไป แต่ Zax ก็ไม่ยอมครับ พยายามศอกใส่หน้า Runnels จนมึน แล้ว Zax ก็พยายามควานหาเชือกครับ แล้วใช้ขาเกี่ยวคอ Runnels เอาไว้ ทำ Hurricanrana !!! จน Runnels ล่วงลงไปกระแทกพื้นอย่างแรงครับ แล้วภาพบนจอ TT ก็เริ่มนับถอยหลังแบบไม่รอให้หายใจ 5.............4..............3...............2..............1............. แอ๊ดดดดดดดดดดดดดดดด

อยู่บนเวที : The Zax
ออก : Boyal Pax , สิงห์หัวขวด , Runnels Jason

เพลง Man on Fire ดังขึ้น !!!

Rixor Buster ตำนานอีกท่านออกมาแล้วครับ เดินออกมาช้า ๆ ไม่รีบอะไรมากมาย Zax กะจะใช้วิธีโกง วิ่งไป Clothesline แต่ไม่กล้าครับ Rixor เดินออกมาเหมือนปีศาจ ขึ้นเวทีไปแล้วโชว์ควางขลัง โดยการชูมือขึ้นครับ แล้วสะบัดลงอย่างรวดเร็ว แล้วก็มีฟ้าผ่าลงมาที่ TB ทั้ง 4 มุม แล้วไฟก็ดับลงซะอย่างงั้น ประมาณ 6 วินาที พอไฟมา Zax มันก็ลงไปนอนกองกับพื้นคอนกรีตแล้วครับ คนดูก็งงตึ๊บเลยฮะ คนเขียนก็งง แล้ว Rixor ก็ยืนท่องคาถาอะไรตไลเลื่อย ๆ ไม่รีบ จนภาพบนจอ TT เริ่มนับถอยหลังอีกครั้งครับ แหม แค่เดินก็กินเวทีซะนานแล้วเฮีย Rixor ขึ้นมาได้ไม่นานก็นับถอยหลังแล้ว 5...........4...............3..............2..................1................. แอ๊ดดดดดดดดดดดดดดดด

อยู่บนเวที : Rixor Buster
ออก : The Zax

เพลง I Keep My Secrets Safe ดังขึ้น !!

ANONYMOUS ออกมาแล้วครับ ตัวใหญ่ก็จริง แต่ไม่รู้จะต่อกรกับพลังอำนาจของ Rixor ได้หรือป่าวครับ ขึ้นมาถึงทั้งคู่ก็ยืนจ้องหน้ากันครับ แล้ว Ano อาศัยทีเผลอ ต่อยหน้า Rixor !! แต่ Rixor บล็อคทางไว้ได้ครับ !!! แล้วแกก็บิดมือของ Ano อย่างแรง แล้วแกก็เดินไปใกล้ ๆ กับ TB แล้วทำ Old Scool !!! Ano เหมือนจะโดนสะกดไว้ใต้อำนาจของ Rixor ฮะ ไม่ยอมผลัก Rixor ให้หล่นขณะใต่เชือก แล้วก็ !! เบ้ง !! Ano ตายคาที่ไปครับ !! แล้ว Rixor ก็ปิดบัญชีด้วยท่า Monster Ball !! ใส่ Ano ตายไปในทันทีครับ แล้วก็โยน Ano ลงไปกระแทกกับพื้นอย่างอนาถ จากนั้นแกก็รีบลิ้นโชว์พลังให้คนอื่น ๆ กลัวเล่นครับ จนกระทั่งจอ TT เริ่มนับถอยหลังอีกครั้ง 5...........4................3................2...............1................. แอ๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

อยู่บนเวที : Rixor Buster
ออก : ANONYMOUS

เพลง Come With Me ดังขึ้น !!!

Joel Muscle ครับ เดินออกมาด้วยหน้าตาอันเคร่งเครียด ก่อนขึ้นก็ยืนชี้หน้า Rixor พักนึ่ง Rixor ตาโตเลยครับ เจอตือโป๊ยก่ายตัวยั้งหย่ายเข้าไป จะรอดไหมหว่า พอ Joel ขึ้นเวทีมา ก็ทำท่าปาดคอข่มขวัญ Rixor เลยครับ ไม่รอช้า วิ่งเข้าไปลวบ Rixor ไว้ครับ แล้วตบ!!!!!! เข้าไปที่หน้าอก Rixor จากนั้นก็ยัน Rixor จนไปติดกับ TB ครับ จากนั้น Joel ก็เหวี่ยง Rixor ไปที่ TB อีกฝั่ง ตั๊บ !! แล้ว Joel ก็วิ่งไปปั้ม !! แต่โดน Rixor ใช้ศอกสกัดไว้ครับ แล้ว Rixor ก็ขึ้นเชือกไปเส้นสอง แล้วทำ Diving Cross Body !! ตรั๊บ !! เต็ม ๆ ครับ !! Joel รับตัว Rixor เอาไว้ได้เต็ม ๆ ตัว แล้ว Joel ก็ทำ Backbreaker !! เข้าไปทีนึง แต่ยังไม่พอครับ ต่ออีกที Backbreaker !! ต่อด้วยเดินไปขึ้น TB ครับ แล้วทำ Island Driver !! โอ้โห !! Joel แรงเยอะจริง ๆ ครับ จู่ ๆ ไอ้ Rixor มันก็ลุกขึ้นมานั่งตัวตรงเลยครับ พร้อมกับบ่นภาษาอะไรไม่รู้ พรึมพรำ ๆ ๆ ๆ และจู่ ๆ Joel ก็ปวดหัวขึ้นมาซะงั้นครับ Joel ก็งงครับ เกิดอะไรขึ้นกับเขา สงสัยจะเป็นเพราะอี Rixor พอรู้ทางแล้ว Joel ไม่รอช้า เข้าไปจับ Rixor ทำ Bridging Rings Of Saturn !!! Rixor ลิ้นจุกปากฮะ ท่องไม่ได้ละ ก๊าก ๆ ๆ ๆ แล้วจอ TT ก็เริ่มนับถอยหลัง 5.............4..............3..............2................1................ แอ๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด

อยู่บนเวที : Rixor Buster , Joel Muscle

เพลง Written In My Face ดังขึ้น !!!

Jacob Alterize คนสุดท้ายของรายการ เดินออกมาอย่างขรึม ๆ ครับ ไม่สนใจใครทั้งนั้น เดินไปนั่งที่โต๊ะผู้บรรยายซะงั้น มองหาหญิงสวย ๆ แล้วก็จีบซะ ส่วนบนเวที Rixor กับ Joel ก็สู้กันแหลกลาญเลยครับ กลับไปบนเวที Joel เข้าไปจับ Rixor ทำ Scoopslam !! แล้วต่อด้วย ลงไปต่อย ๆ ๆ ๆ หน้าไม่ยั้งครับ จนพอใจแล้ว Joel ก็จับ Rixor ขึ้นไปนั่งบน TB แล้วทำ Soft Violence !! แต่ Rixor ไม่ยอมครับ ดิ้นหลุดออกมาได้อย่างง่ายดาย ลงมาได้แล้วก็จับ Joel ทำ X3 German !! ตูมหนึ่ง!! ตูมสอง!! ตูมที่สามไม่ได้ครับ Joel พลิกล็อคกลับไปทำ Bridging Rings Of Saturn !! ได้อย่างสวยงามครับ !! ล็อคไปเรื่อย ๆ จนกว่า Rixor จะหลับ เวลาผ่านไปเกือบหนึ่งนาที Rixor หลับไปแล้วครับ เฮีย Joel ยังไม่อยากโยน Rixor ลงทิ้งไป ขอปิดบัญชีต่อด้วยท่า Muscle Strike !! ชาร์จ ๆ ๆ ๆ ๆ พลังว้าบ แล้วก็ !! วิ่ง !! ตู้ม !!! เจอ Rixor ยกเสย ล่วงเวทีไปเฉย ๆ เลยครับ Rixor แกก็มัวแต่ดีใจ ไม่สนใจข้างหลัง (อีกแล้ว) เลยครับ พอแกหันกลับไปเจอ Jacob วิ่งไป Cheat-Boot !! Rixor ล่วงเวทีไปอย่างน่าเสียดายครับ ทำให้ผู้ชนะของศึก Royal Rumble คนแรกของ UOW คือ Jacobbbbb Alterrrrizeeeeee !!!

เพลง Written In My Face ดังขึ้น !!!

ผู้ชนะในแมตช์นี้ : Jacob Alterize

หลังแมตช์ Jacob ยืนฉลองชัยชนะอยู่แบบหน้าไม่อายครับ ดีใจในความโกงที่สุดเริดของตัวเอง ปิดรายการไปพร้อมกับเสียงโห่ของคนดูที่ล้นหลาม

แต่เดี๋ยว !!!! ยังไม่จบครับ !! เราเกือบลืมเขาคนนี้ไปแล้ว !! 5.................4................3......................2....................1................... แอ๊ดดดดดดดดดดดดดด

I Am The Best Wrestler Because I Am The Sick

เพลง Estranged ดังขึ้น !!

The Sick ออกมาคนสุดท้ายของแท้ของรายการ !!! Jacob งงครับ กำลังฉลองชัยอยู่ดี ๆ หันกลับมาเจอ Sick กระโดด Dropkick !!! ล่วงไปแล้ววววววววววววววววว !!!!!!!

โอ้ว !!!!! Sick ชนะเหรอเนี่ย !!!!

ก็ Jacob มันหล่นไปแล้วนิ !!!!

ใช่ครับ !!!! หล่นไปแล้ว

แต่ยังจับเชือกไว้ได้ครับ !!!

อ่าวไทย!!! เอ้ย!!!!! อ่าวเห้ย!!!!!

Jacob ตีลังกาม้วนตัวกลับมายืนบนเวทีได้ครับ

แล้วก็วิ่งไปดันตูด Sick ล่วงหน้าขมำเลยครับ

ล่วงจริงแท้แน่นอน !!!! น่าเสียดายมาก ๆ ครับ

แต่ยังไงก็นะครับ ผู้ชนะก็คือ Jacob !!!!!!!!

ผู้ชนะในแมตช์นี้ : Jacob Alterize

หลังแมตช์ Jacob ยืนฉลองชัยชนะอีกรอบครับ ดีใจสุดขีดที่สุด เกือบแพ้แล้วมั้ยล่ะ และก็ปิดรายการไปพร้อมกับเสียงโห่ของคนดูที่มาอย่างล้นหลาม

แก้ไขล่าสุดโดย Joe เมื่อ Fri May 27, 2011 11:00 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by DanielsoN Mon May 23, 2011 6:58 pm

เหอะๆ..บอกแล้ว..พวกเรามันต่างกันนะ Ammy นายมันก็แค่นักมวยปล้ำชั้นต่ำที่ดันโชคดีได้สู้กับชั้นก็แค่นั้นแหละ
DanielsoN
DanielsoN
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by bigpro Mon May 23, 2011 8:31 pm

อะไรกันเนี้ย... อีกนิดเดียวแท้ ๆ ฮึ อีกนิดเดียวข้าก็สามารถทำสำเร็จแล้วแท้ ๆ ฮึ ฮึ ฮึ

ไม่เป็นไร... เพราะยังไงสมาคมนี้ก็กำลังจะถูกข้ากลืนกินในไม่ช้าแล้วนิ ฮึ ฮึ ฮ่า ฮ่า ฮ่า

---------------------------------------------------------------------

DRC เอ๋ย... ผีเร่ร่อนอย่างเจ้าได้เวลาที่จะต้องลงนรกแล้ว!!!

แก้ไขล่าสุดโดย rixor666 เมื่อ Sun May 29, 2011 7:48 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
bigpro
bigpro
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by otaku69 Tue May 24, 2011 8:30 pm

เห็นหรือยัง! พลังแห่งบท กลอนกวี

ว่ามีดี กว่าเพลงเกาหลี เป็นไหนๆ

ข้าแนะแนำ ขอให้ท่าน ไปไกลๆ

กลับบ้านไป ให้เร็วไว ไสหัวเอย!

แก้ไขล่าสุดโดย otaku69 เมื่อ Mon May 30, 2011 1:01 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
otaku69
otaku69
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by 3:16 Wed May 25, 2011 6:31 pm

ไม่ๆๆๆ !! เสมองั้นเหรอเนี่ย... กระผมล่ะยอมรับคุณจริงๆนะ คุณ Muhammad คุณนี่มัน "เจ๋ง" !!

แต่ก็เอาเถอะนะ วันนี้พระเจ้าคงเห็นแก่ความพยายามของคุณ จึงทำให้คุณรักษาแชมป์ไว้ได้ ส่วนกระผมคงต้องรอไปก่อน...

แต่ !! กระผมขอยืนยัน นอนยัน ตะแคงยัน !! เลยว่าเข็มขัด UOW Ultimate Master Champion !! สักวันมันจะต้องคาดอยู่บนเอวของกระผม

ไม่ช้าก็เร็ว แน่นอน !! คุณก็ระวังตัวไว้ละกัน....

แก้ไขล่าสุดโดย 3:16 เมื่อ Sat May 28, 2011 8:47 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by bital007 Wed May 25, 2011 11:06 pm

โถ่....นี้ถ้าแกเล่นตัวๆกับข้าละก็!!!~หึ้ย!!!~คิดแล้วมันฉุนโว้ย!!!~

ข้าละอยากจะกระทืบแกแก้แค้นให้กับลูกรักPak ของข้าแล้วเชียว!!!~

ฝีกระจอกก็อย่านี้แหละท่านผู้ชม.....ดูคู่เอกมันออกมาไม่ใช่เวทมนตร์ เป็นไง!!~

ตกอนาจมาก!!!~สู้ให้ข้าขึ้นไปยังดีซะกว่า

แก้ไขล่าสุดโดย bital007 เมื่อ Sun May 29, 2011 12:16 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
bital007
bital007
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by M.r.mac Thu May 26, 2011 5:31 pm

Mr.mac กำลังฟิดร่างกายอยู่

Mr.mac : ชั้นจะชนะให้ได้

Mr.mac : ว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Mr.mac : โมโห จัดการทำลายทุกสิ่งในห้องซ้อม
M.r.mac
M.r.mac
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by Abyss Thu May 26, 2011 8:25 pm

เป็นแมชที่ดีนะ Jason แต่น่าเสียดายที่แกมันห่วยน่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย Abyss เมื่อ Fri May 27, 2011 5:25 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Abyss
Abyss
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by Warriorszone Thu May 26, 2011 9:10 pm

ชั้นกำจัดไปกี่คนว้า........เยอะว่ะแค่แพ้พวกหมาบัดซบอย่างพวกแก 2 ตัวเท่านั้นเอง ...

แก้ไขล่าสุดโดย Warriorszone เมื่อ Fri May 27, 2011 8:41 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by Joe Fri May 27, 2011 11:02 am

ลงเท่าที่มีครบละ ที่เหลือก็รอของ HISO อีกสองแมตช์
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by Arm Fri May 27, 2011 9:29 pm

หล่นได้ไงฟร่ะ หนอยแหนะพวกแก จำเอาไว้ก็แล้วกัน
Arm
Arm
UOW Superstar

ตั้งหัวข้อ by Admin Fri May 27, 2011 9:53 pm

โว้วๆๆ ชั้นไม่ได้อะไรหรอกนะ แต่ก็รู้ๆกัน ถ้าพวกแกไม่ยอมแพ้ชั้น แกระวังโดนไล่ออกนะเว้ย หึๆๆ และเตรียมตั๊วเตรียมตัวไว้เลยนะ สำหรับแชมป์โลกก่อน Aces Of Ultima เพราะแชมป์เส้นนั้น จะมาอยู่เอวของท่านประธานผู้แข็งแกร่งคนนี้ยังไงล่ะ หึๆ

Admin
Admin
Admin

http://uowrestling.forumotions.net

ตั้งหัวข้อ by Legend Killer Fri May 27, 2011 9:59 pm

ชั้นแพ้อย่างนั้นน่ะหรอ ? ไม่เป็นไรหรอก อย่างน้อยชั้นก็ได้มาชิงแชมป์กับนายแล้วกัน The ZAX แต่คราวหน้าถ้าชั้นมีโอกาสเจอกับนายอีกครั้งล่ะก็ ชั้นจะไม่แพ้นายอย่างแน่นอน !!!

แก้ไขล่าสุดโดย Legend Killer เมื่อ Sat May 28, 2011 6:27 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by Arm Sat May 28, 2011 11:20 am

Legend Killer พิมพ์ว่า:ชั้นแพ้อย่างนั้นน่ะหรอ ? ไม่เป็นไรหรอก อย่างน้อยชั้นก็ได้มาชิงแชมป์กับนายแล้วกัน The ZAX แต่คราวหน้าถ้าชั้นมีโอกาศเจอกับนายอีกครั้งล่ะก็ ชั้นจะไม่แพ้นายอย่างแน่นอน !!!

โอกาส ใช้ สอเสือนะ ไม่ใช่ ศอ ศาลา
Arm
Arm

ตั้งหัวข้อ by Legend Killer Sat May 28, 2011 6:27 pm

Arm พิมพ์ว่า:โอกาส ใช้ สอเสือนะ ไม่ใช่ ศอ ศาลา

เอ้อ จริงด้วยแฮะ ขอบคุณครับพอดีรีบไปหน่อย -.-
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by Warriorszone Sat May 28, 2011 6:32 pm

Legend Killer พิมพ์ว่า:
Arm พิมพ์ว่า:โอกาส ใช้ สอเสือนะ ไม่ใช่ ศอ ศาลา

เอ้อ จริงด้วยแฮะ ขอบคุณครับพอดีรีบไปหน่อย -.-

Fail แล้วน้องนัท 55555555555+
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by Godslipk Sun May 29, 2011 4:47 pm

ประเดี๋ยวข้าจะกลับหมาเอาขืน รอก๋งเอ็มร้อยก่อนเถอะไอ้หมา
Godslipk
Godslipk
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by Drama Sun May 29, 2011 5:05 pm

Bryan ดูท่าทางคุณจะยังไม่รู้พลังแฝงของผมสินะครับ อำนาจแห่งตับมันยังไม่จบเพียงเท่านี้หรอกครับ ซุปเปอร์แมนยังต้องมีหยุดพักปล่อยให้ศัตรูตายใจ แล้วเหตุใดผมถึงจะพักกินตับเพิ่มพลังแบบซุปเปอร์แมนไมไ่ด้
Drama
Drama
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by AmmyScream Mon May 30, 2011 8:44 pm

ว๊ากกก ๆๆๆ !!!! ไอ้ลิงญี่ปุ่น (ที่ไม่ยอมรับตัวเอง) ตูดแดงนั่นมันชนะข้าไปได้อีกแล้ว อีกครั้งแล้วที่ชั้นต้องติดพลาสเตอร์เต็มหน้า ! ครั้งนี้ ปวดคออีกต่างหาก อูยส์ ... อีกครั้งแล้วที่มันไม่ยอมสยบกับ ความ Priceless ของชั้น !!! แต่ครั้งนี้ชั้นจะเอาจริงแล้ว ความ Priceless ของชั้นมีไม่จำกัด และแกไอ้พวกผู้ชมหัวโด่ๆ เอ้า สรรเสริญ สิ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ กร๊อค (เสียงคอเคล็ด) อูยส์ กลับไปทายาก่อนหละ
AmmyScream
AmmyScream
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by volt Tue May 31, 2011 8:36 pm

ในครั้งนี้ชั้นไม่ชนะ แต่ครั้งหน้าชั้นจะคว้าชัย

แต่ใครวะ!!!! มาด่าชั้นแก่เดี๋ยวเอา teen ยัดปากซะเลย
volt
volt
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by FWsprite Sat Jun 04, 2011 8:16 pm

เฮ้อ~~~ ฟู่ ฟู่ ~ สุดท้ายชั้นก็ไม่ชนะสินะ!! บอกว่าเซ็งไหม?? ขอบอกว่า เซ็งมาก!!

ถามหน่อยคนดู ใครอยากเห็นไอ Jacob ไปปล้ำคู่เอกในศึกใหญ่สุดของ UOW กันว่ะ ปรี๊ด ปรี๊ด ปรี๊ด ปรี๊ด
FWsprite
FWsprite
UOW Rookie
UOW Rookie

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics