Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Sick Talk Show!!!!!

2 posters

Go down

The Sick Talk Show!!!!! Empty The Sick Talk Show!!!!!

ตั้งหัวข้อ by FWsprite Thu May 26, 2011 10:22 pm

เวลา 12.00 น.!!!

รายการนี้เป็นรายการผ่านทางโทรทัศน์ UOW TV!!!!! ผู้ชมที่มีอายุน้อยกว่า 5 ปีควรได้รับคำแนะนำ

เพลง Estranged ดังขึ้น!!!

The Sick Talk Show!!!!! The_rock1226354350

Super Sick มาอยู่ในรายการพร้อมชุดสูทอย่างหรู~~!!

Sick : สวัสดีพี่น้องแฟนๆทุกท่านที่รับชม!!

Sick : วันนี้ที่ผมมาพูดนี่ไม่ได้มีอะไรมากมายหรอก ก็คงเป็นเรื่องของอีตา สวดหัวขิง สิงห์หัวขวด ที่จะมาชิงแชมป์กับชั้นในสัปดาห์ที่ผ่านมา~~!!

Sick : ตอนนั้นชั้นเตรียมตัวมาปล้ำเรียบร้อย และคิดจะปล้ำสุดตัวเพื่อป้องกันแชมป์และเพื่อแฟนๆ!!

Sick : แต่ทว่าตา สิงห์หัวขวด ดันได้รับบาดเจ็บไปซะก่อน ผมก็ไม่เข้าใจว่าใครเป็นคนไปทำตาลุงนั่น

Sick : แต่แน่นอน...

Sick : ไม่ใช่ผม 100 เปอร์เซ็นต์

Sick : ผมเชื่อว่าหลายคนคงจะคิดว่าเป็นผมสินะ~~ จริงๆแล้วคนที่ทำอยู่ผมก็ไม่รู้ว่าใครหรอก แต่ผมรับประกันเลยว่าผมจะไปหาตัวไอนั่นมาแล้วจัดการให้คนดูเห็นเลยว่า.....

Sick : ผมบริสุทธิ์ใจ!!

Sick : และแน่นอน ถึงแม้ตอนนี้ เวลานี้ พวกคุณที่รับชมอยู่อาจจะไม่เชื่อผม แต่ผมรับประกันเลยว่าขณะนั้นผมนั้น บริสุทธิ์จริงๆ!!

Sick : คุณลองคิดดูสิว่าพลัง+กับสมองจะทำให้เค้าหน้ากลัวขนาดไหน (เห้ยไม่เกี่ยว)

Sick : เอาเถอะๆ ผมก็ไม่ได้หวังให้พวกคุณเชื่อนักหรอก ตราบเมื่อไม่มีหลักฐาน มันก็ไม่มีมูลความจริงอยู่แล้ว~~!!

Sick : แต่ก็หวังว่าถ้ามีหลักฐานให้ดูพวกคุณคงจะเลิกเรียกผมว่าไอห่วยก็แล้วกัน!!

Sick : มันเป็นคำพูดที่ผมเกลียด!! ไอคำว่า Suck ที่แปลว่าห่วยนี้ ถ้าจะให้ร่ายนะยาว

Sick : เอ่อ คือว่าเมื่อตอนผมเด็กๆนั้นหน่ะ ผมเคยมีป........

The Sick Talk Show!!!!! Stock-photo-tv-cameraman-482483

ทีมงาน : ลาได้แล้ว Sick ซื้อเวลามาแ่ค่ 5 นาที

Sick : ขอแปปนึงสิเว้ย!!!

ทีมงาน : ไม่ได้ๆ มีรายการต่ออีก

Sick : โอเคๆ ถ้างั้นเจอกันคราวหน้าเมื่อชาติหน้ามีจริง วันนี้ผม The Sick ลาทุกท่านไปก่อน

Sick : ราตรีสวัสดิ์ครับ......!!]

ทีมงานจะราตรีสวัสดิ์ทำบาอะไรพึ่ง 12.15

Sick : อ้าวเหรอ??

ทีมงาน : พูดใหม่ๆๆ

Sick ทำสัญลักษณ์มือโอเค

Sick : สวัสดีพี่น้องแฟนๆทุกท่านที่รับชม!!

ทีมงาน : เมิงจะบ้าเรอะ!!

Sick : เอ้า จะเอาอะไรหนักหนาเดี๋ยวตบหัวทิ่ม

ทีมงาน : โอเคๆ ตัดรายการจบเลย!!

Sick : เห้ยไอบ้า!! ยังไม่ได้ลาแฟนๆเลย

ทีมงาน : เอ่อ เรื่องของเมิง!!

Sick : อ้าวเห้ย พูดงี้เดี๋ยวสวย???

ทีมงาน : กับแค่นักมวยปล้ำไม่กลัวหรอกเว้ย!!!!!

Sick : เหรอว่ะ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ว่าแล้ว Sick ก็จับทีมงานใส่ Sick Breaker!!! ลงไปกับพื้น ทีมงาน เดธ!!

Sick : หวังว่า่ไอคนที่ทำร้ายคู่แข่งชั้นดูอยู่และคนดูก็ด้วย ไอเจ้านั่นมันจะโดนแบบทีมงานคนนี้ ฮ่าๆๆๆ

Sick : ลาก่อน สวัส....

Sick : เห้ยๆ ลืมไปอย่างนึง

Sick : I AM THE BEST WRESTLER BECAUSE I AM THE SICK!!!!!!!!!!!

Sick : สวีดัส สวัสดี!!!
FWsprite
FWsprite
UOW Rookie
UOW Rookie

ขึ้นไปข้างบน Go down

The Sick Talk Show!!!!! Empty Re: The Sick Talk Show!!!!!

ตั้งหัวข้อ by Godslipk Thu May 26, 2011 10:44 pm

ไม่ใช่สูแล้วจะเป็นไผไอ้ Sucksick แกทำร้ายได้แม้กระทั่งทีมหงาน
แล้วภาษาอาไหลกับอนาคตแชมป์เปี้ยนอย่างฉันจะไม่โด๋น

แต่ในครั้งต่อไป๋ เอ็งโดนขวด m-150 ยัดตูดแน่ กร๊วกๆๆๆ
Godslipk
Godslipk
UOW Rookie
UOW Rookie

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics