Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Hassan Vs Vagrant (1)

Abyss
I'm Sting
Joe
7 posters

Go down

Hassan Vs Vagrant (1) Empty Hassan Vs Vagrant (1)

ตั้งหัวข้อ by Joe Sat Oct 23, 2010 10:51 am

James: สวัสดีครับ!! /Kim สวัสดีครับ!!
James: ผม James นะครับส่วนนี่คือคุณ Kim เราคือโฆษกประจำรายการครับ
Kim: ขอบคุณครับ สำหรับวันนี้ก็จะมีนักมวยปล้ำคู่ใหม่มาให้ชมกันอีกแล้วนะครับ
James: งั้นก็ถือว่าประเดิมเลยซิ
Kim: WTF? ไปชมกันเลยดีกว่าครับ Hassan Vs Vagrant เชิญชมกันเลยครับ

เพลง King Of The King ดังขึ้น (เพลงก็ประมาณนี้นะ)

โฆษก: Following contest is single one fall!! Introducing first form Detroit Michigan!! Weight 240 Pounds (Two hundred and forty pound) Mr.Suffering Hassan!!!!!

Hassan เดินออกมาแล้วสะบัดหน้าอย่างเมพ พอถึงกลางทางเดินก็ขุกเข่าและชูมือ พุก็ยิงขึ้นอย่างยิ่งใหญ่ จบแล้วเดินขึ้นเวที

เพลง Ode To Freud ดังขึ้น (เพลงนี้ป่าว)

โฆษก: Introducing the opponent from London , England!! Weight 240 Pounds (Two hundred and forty pound) Idiot Vagrant!!!!

ไฟดับทั้งสนามและมีเสียงพูดขึ้นจากนั้น Vagrant ก็เดินออกมาแบบตื่นตระหนกตกใจแล้วก็เดินแบบงงๆไปแย่งของกินของคนดูแล้วก็จะขึ้นเวที (บ้าบอมักๆ) มาถึงก็แสดงความเป็น Heel เสื้อผ้าขาดๆหน้าดำ กลิ่นเหมือนหนูตายสกปรกโสโครกสถุลน่ารังเกียจชั้นต่ำ

แก๊ง!!!!! Fight

เปิดรายการมา Vagrant พุ่งเข้าใส่ Hassan ทันทีแต่ Hassan กลิ้งตัวลงเวทีไปก่อนครับ Vagrant ทำหน้าตาน่ากลัวแลบลิ้นแหกปากตะโกนเสียงดังทำให้ Hassan กลัวอยู่นานกรรมการก็นับถึง8 Hassan ถึงจะยอมขึ้นเวทีครับ Vagrant และ Hassan เดินดูเชิงกันอยู่ Hassan ตัดสินใจเข้ามาถีบ!!! ใส่ท้อง Vagrant แล้วถุบๆๆๆๆๆเข้าที่หลังของ Vagrant เต็มๆครับจับ Vagrant ขุกเข่าเด้งเชือกแล้ว BigBoot!!!!!! ใส่หน้า Vagrant เสียงดังแป๊ะ!! Hassan จับ Vagrant มา BackSuplex!!!!! กดแล้วครับ

...............................1!!

.................ยังครับ!!

Hassan ทิ้งศอกใส่ Vagrant จับลุกขึ้นจะทำ Suplex แต่ Vagrant พลิกกลับ Belly To Belly Suplex!!!!!! Hassan นอนกองอยู่ Vagrant ก็ได้โอกาสเอาคืนกระทืบๆๆๆ!!!!!ไม่ยั้งแบบบ้าคลั่งหนำใจแล้วจับ Hassan ลุกขึ้นแล้ว German Suplex 1 Time!!! 2 Time!!! และ 3 Time!!!!!! Vagrant จับ Hassan ลุกทันทีเหวี่ยงเด้งเชือกแล้ว BigBoot!!! กดแล้วครับ

...............................1!!

...............................2!!

......ยังครับ

Vagrant จับ Hassan ลุกขึ้นดึงหมวก Hassan มาแล้วฉีกทิ้งโชว์ความโหด Hassan โมโหเลย Uppercut Vagrant ผงะถอยไป Hassan ชาจเข้ามาเจอ Vagrant BigBoot!!! ทุบอกตัวเองสองครั้งแล้วคำรามเสียงดังสนั่นหันหลังมาเตะเข้าที่ท้อง Hassan ไปนอนกองแล้วตะโกนอีกรอบคนดูโห่~~~จะตะโกนทำไมมองหน้าคนดูอยู่นานเหมือนจะลงไปซัดแต่หันมาเจอ Hassan ใส่ Low Blow!!! Vagrant ลงไปนอนอยู่กับพื้น Hassan เดินไปดูสภาพหมวกของตัวเองพอเห็นว่ามันขาดหลุดลุ่ยเลยแค้นจับ Vagrant ที่นอนอยู่กับพื้นลุกขึ้นเหวี่ยงไปอัดกับเสา โอ๊วววววววววว!!!! Hassan คลั่งไปแล้วจับ Vagrant มาที่เสาจับแขนแล้วเหวี่ยงไปอัดกับเสา โอ๊กกกกกกกกกกก!!! น่าหวาดเสียวจับ Vagrant ขึ้นเวทีไปจะทำ Cross of Hassan จับ Vagrant ขึ้นเชือกกำลังจะเผด็จศึกแต่โอ๊วววววววVagrantศอกใส่Hassanอั๊กๆๆๆ!!!!! Hassan ก็ไม่ยอมทุบๆๆๆสู้ๆๆๆๆสุดท้าย Hassan หล่นลงไปเพราะไม่ไหวต้องทรงตัวอีก Vagrant เลยอ๊ะจ๊ากกกกกกกกกว้ากกกกกกกกกกกอ๊ากกกกกกกกกกก!!!! กระโดด Cross Body!!!!! อ๊ะจ๊ากกกกกกกกกกกก!!!เต็มๆ!!! กระแทกพื้นเต็มๆๆ!!!! เวทีสนั่นตากล้องถึงกับต้องพยุงกล้องกันเลยทีเดียว Hassan กดแล้วครับ

...............................2!!

.........ยังค้าบบบบบบบ!!!!!!!

Hassan เหนื่อยนิดๆจับ Vagrant ขึ้นมาทำ The Destroy!!! แต่เดี๋ยว!!! Vagrant พลิกกลับแล้ว DropToeHold!!! แล้วทำ Doggy Killer!! ทันทีครับโอ้ท่าอะไรเนี่ย!!! โอ้โห Hassan แหกปากลั่นเลยครับทรมานสุดๆอยากรู้ว่าท่านี้กรรมการไม่จับฟาวเอาเร้อออ ท่านี้ทนดูไม่ได้จริงๆครับมันโหดร้ายมากๆ Hassan ดิ้นสุดฤทธิ์ Vagrant ทำท่าล็อคเหมือน Angle Lock แต่ท่านี้หักด้วย+กัด!!!ทรมานจิตมากๆจน Hassan ทนไม่ไหวพลิกตัวกลับหน้าอกของ Vagrant ไปเด้งกับเชือกถอยกลับมาเจอ Hammer (Saving Grace)!!! ยกขึ้นระดับอกครับแล้วทิ้งลงพื้นตึ้ง!! Hassan กดทันทีครับ

..........................ย้างงงงงงงงงงงง!!

โอยยย!!!เสียวที่กรรมการเก็บมือทัน Hassan จับ Vagrant ทำ The Destroy!! แต่ Vagrant ไม่ยอม!!ต่อยเข้าที่หน้า Hassan เด้งเชือกจะ BigBoot!!!แต่

Hassan ตั้งท่ารอไว้แล้วใส่ The Destroy!! แล้วเต็มๆ!! Hassan ไม่หนำใจจับ Vagrant ลุกใส่ Super Hammer!!! กำลังจะทำแต่!!! Vagrant พลิกกลับโอ้จอมเทคนิคมากๆครับแล้ว Lebell Lock!!!!!!

Hassan แทปแล้วครับโอ้!! ตีพื้นแถบพังกว่า Vagrant จะปล่อยต้องให้กรรมการออกมาห้าม

เพลง Ode To Freud ดังขึ้น

โฆษก: Here is your winner Idiot Vagrant!!!
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ขึ้นไปข้างบน Go down

Hassan Vs Vagrant (1) Empty Re: Hassan Vs Vagrant (1)

ตั้งหัวข้อ by I'm Sting Sat Oct 23, 2010 11:05 am

นอกบท : สนุกมากครับ
เขียนเป็นระเบียบ
แต่มีเขียนผิดอยู่นิด
ทุบ-ถุบ คุก-ขุก

---------------------

แฮ่ๆ โบร๋ว ชั้นชนะ ย๊ากส์กระจอกจริงๆไอ้บัง

I'm Sting
UOW Jobber
UOW Jobber

Hassan Vs Vagrant (1) Empty Re: Hassan Vs Vagrant (1)

ตั้งหัวข้อ by Joe Sat Oct 23, 2010 12:20 pm

I'm Sting พิมพ์ว่า:นอกบท : สนุกมากครับ
เขียนเป็นระเบียบ
แต่มีเขียนผิดอยู่นิด
ทุบ-ถุบ คุก-ขุก

---------------------

แฮ่ๆ โบร๋ว ชั้นชนะ ย๊ากส์กระจอกจริงๆไอ้บัง
Thx ขอรับท่านติง
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by Abyss Sat Oct 23, 2010 3:19 pm

แวะมาบอก ถ้าเป็นเพลงของ William Regal ชื่อเพลง Regallity นะครับ เพลง King of Kings จะเป็นของ 3H

มาซุยแล้วจากไป
Abyss
Abyss
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by Joe Sat Oct 23, 2010 8:57 pm

Abyss พิมพ์ว่า:แวะมาบอก ถ้าเป็นเพลงของ William Regal ชื่อเพลง Regallity นะครับ เพลง King of Kings จะเป็นของ 3H

มาซุยแล้วจากไป
ถ้า admin ผ่านมาเห็นนะ อ่าฮะ lol! lol!
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by DanielsoN Sat Oct 23, 2010 10:13 pm

สนุกมากครับแต่ผมว่าตรงไม้ตายเนี่ยใช้เป็นวงเล็บจะดีกว่าครับ พอเป็นวิดีโอแล้วดูรกๆน่ะครับ
DanielsoN
DanielsoN
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by Joe Sat Oct 23, 2010 10:23 pm

DanielsoN พิมพ์ว่า:สนุกมากครับแต่ผมว่าตรงไม้ตายเนี่ยใช้เป็นวงเล็บจะดีกว่าครับ พอเป็นวิดีโอแล้วดูรกๆน่ะครับ
อ่าคับ ผมอยากทำให้มันออกมาดีที่สุดครับ ผมจาพยายามต่อไปขอบคุณทุกเสียงติชมที่จะทำให้ผมพัฒนาขึ้นและก้าวไปอีกขั้น(จริงรือ)

จากใจฮะ ไม่จุ๊เบเบ๊
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by bryan-ford Sun Oct 24, 2010 6:48 pm

เขียนเป็นโชว์ออกมาเลยแฮะ ดีครับ
bryan-ford
bryan-ford
UOW Reporter
UOW Reporter

ตั้งหัวข้อ by Admin Mon Oct 25, 2010 10:58 am

Edit กระทู้มั่งก็ดีนะอาบัง

ปล.มาเขียน Pyron เดี๋ยวนี้เลยนะ

Admin
Admin
Admin

http://uowrestling.forumotions.net

ตั้งหัวข้อ by Arm Thu Feb 10, 2011 7:47 pm

สนุกมากๆครับ เอาไป 9/10 เลย
Arm
Arm
UOW Superstar
UOW Superstar

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics