Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HISO 30/5/2011: Aftershock

bigpro
3:16
otaku69
7 posters

Go down

HISO 30/5/2011: Aftershock Empty HISO 30/5/2011: Aftershock

ตั้งหัวข้อ by otaku69 Fri Jun 03, 2011 1:47 am

Misery Business By Paramore

I'm in the business of misery
Let's take it from the top
She's got a body like an hourglass
That's tickin' like a clock
It's a matter of time before we all run out
When I thought he was mine
She caught him by the mouth

I waited eight long months
She finally set him free
I told him I couldn't lie
He was the only one for me
Two weeks and we had caught on fire
She's got it out for me
But I wear the biggest smile

Whoa, I never meant to brag
But I got him where I want him now
Whoa, it was never my intention to brag
To steal it all away from you now
But god, does it feel so good
'cause I got him where I want him now
And if you could then you know you would
'cause god, it just feels so
It just feels so good

Second chances, they don't ever matter
People never change
What's a whore, you're nothing more
I'm sorry, that'll never change
And about forgiveness
We're both supposed to have exchanged
I'm sorry, honey, but I passed that up
Now look this way

Well, there's a million other girls who do it just like you
Looking as innocent as possible
To get to who they want and what they like
It's easy if you do it right
Well, I refuse, I refuse, I refuse

But I got him where I want him now
Whoa, it was never my intention to brag
To steal it all away from you now
'cause I got him where I want him now
And if you could then you know you would

I watched his wildest dreams come true
And not one of them involving you
Just watch my wildest dreams come true
Not one of them involving

HISO 30/5/2011: Aftershock 2636178197_143bef7b24
HISO 30/5/2011: Aftershock Hisologo

HISO 30/5/2011: Aftershock WWE%20opening
ตู้มๆๆๆๆๆๆ บรึ้มๆๆๆๆๆ อ๊อดๆๆๆๆ

แจ็คกี้: สวัสดีครับ!
บ.บู๋: สวัสดีครับ!
แจ็คกี้: ยินดีต้อนรับเข้าสู่อีกวีคหนึ่งโชว์ HISO ของเรา! วีคแรกหลังจากผ่านศึก Victory Way กันมานะครับ!
บ.บู๋: อาทิตย์นี้เนื้อเรื่องยังคงดำเนินต่อไป! กำลังเข้มข้นกันเลยทีเดียว!
แจ็คกี้: โดยเฉพาะทางฝั่ง Rixor นะครับ ที่อาทิตย์ที่แล้วประกาศการก่อตัว Hell's Gate!! และได้ประกาศศักดาใน Victory Way ไปแล้วซะด้วย!
บ.บู๋: นับวัน HISO จะยิ่งกลายเป็นโชว์ลึกลับเหนือธรรมชาติมากขึ้นทุกวันๆ นะครับเนี้ย
แจ็คกี้: ทางฝาก Hades vs Muhammad ก็ยังต่อสู้แย่งชิงแชมป์ Ultimate Master กันต่อไปนะครับ! ยังหาผู้ชนะกันไม่ได้ใน Victory Way
บ.บู๋: และอีกคนที่ไม่พูดถึงไม่ได้คือ Bital!! เอาชนะ DRC มาได้นะครับ ถึงแม้จะจากการช่วยเหลือจาก Rixor ก็ตามที
แจ็คกี้: พูดถึง Bital ตอนนี้เขาก็รอพร้อมฉลองชัยอยู่แล้วครับ!

Bital : เฮ้ !!! ชั้นชนะ ชั้นชนะ ชั้นชนะ เย้ว เย้ว !!!!

HISO 30/5/2011: Aftershock Ricardo-rodriguez

Bital : พวกแกรู้มั้ยว่า ถึงมันจะเป็นการช่วยเหลือของ Rixor หรือ เพราะ 2 คนนั้นเปิดศึกกันระหว่างแมตช์การปล้ำของชั้นก็ไม่รู้แหละ แต่ยังไงสุดท้าย วิญญาณของ Pak ก็ยังคอยคุ้มครองชั้น ทำให้ชั้นเอาชนะใน Victory Way มาได้

Bita: และพอกลับมาเจอหน้าพวกแก ชั้นก็ยิ่งดีใจขึ้นไปอีก เพราะแม่เป็ดแสนสวยก็ได้เบ่งไข่ออกมาให้ชั้นได้แล้ว เย้ !!!!

HISO 30/5/2011: Aftershock 49580

Bital : และหวังว่าคงจะมีชีวิตใหม่เกิดขึ้นในเร็ววันน่ะนะ และชั้นขอสั่งพวกแกทุกตัวเลยนะว่าคุ้มครองรังไข่ของแม่เป็ดสาวแสนสวยตัวนี้ให้ดี และถ้ามีเหตุการณ์อะไรเกิดขึ้น ให้รีบรายงานให้ชั้นรู้ทันที เข้าใจมั้ยครับพ้ม !!!!

HISO 30/5/2011: Aftershock %E0%B9%80%E0%B8%9B%E0%B9%87%E0%B8%942

องค์รักษ์พิทักษ์ไข่เป็ด : ก๊าฟ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

แจ็คกี้: แหม ก็เอาเป็นว่าดีใจด้วยนะครับ Bital
บ.บู๋:แต่ตอนนี้ถึงเวลาของคู่แรกกันแล้วครับ
แจ็คกี้: เปิดรายการด้วย David Hatson Vs Anonymous!!

เพลง The Last Night ดังขึ้น

Maria Ozawa: This match is scheduled for one fall. Introducing first, from Florida, USA, weighted 270 Pounds...."The Dragon State" David Hatson!!!

HISO 30/5/2011: Aftershock The-Nexus-Mason-Ryan

เพลง I Keep my Secret Safe ดังขึ้น

Maria Ozawa: And his opponent, from Land Lost, weighted at 275 Pounds, Anonymous!!!

HISO 30/5/2011: Aftershock Armageddon02-8

HISO 30/5/2011: Aftershock Th_MasonRyan2vsHISO 30/5/2011: Aftershock Kanemasked

แก๊งๆๆ!!!~เอาละครับเริ่มแมชท์การปล้ำกันเลยดีกว่า!!!~เริ่มมาถึงท่าทาง Hatson ทำท่าทำทางจะลุยแล้วครับ!!!~แต่ไปๆมาๆ Ano จัดการเข้าไปใส่ Side Headlock เปิดฉากก่อนทันทีครับ!!!!~Hatson โดนเล่นงานก่อนแต่ก็ไม่เป็นไร!!~Hatson จัดการ ต่อยท้องของ Ano สวนซะเลย!!!~จัดการต่อย!!!~ต่อย!!!~ต่อย!!!~ต่อย!!~ Ano ต้องยอมปล่อยครับ!!~ Hatson หลุดจากล็อคซักที!!!~Hatson เลยจัดการวิ่งเข้าไป Clotheline !!!!~ แต่เอ้า!!!~Ano หลบได้แล้วจัดการ Side Headlock อีกรอบครับ!!! เอ้าเห้ย!!!~Hatson นึกว่าจะไม่โดนแล้วก็โดนอีก!!~แล้วจะแก้ยังไงดีละครับคราวนี้!!!~ Hatson เลยจัดการ ดันตัวของ Ano ไปเด้งเชือกเสริมแรงแล้วจัดการเหวี่ยงไปอีกฝั่งนึง!!!~หลุดซักที!!!~Ano เสริมแรงวิ่งกลับมาไม่ทันตั้งตัว!!!~Hatson จัดการยกเท้าทำ Big Boot รออยู่แล้ว!!!~ เต็มๆครับ!!!~โอโห!!~หน้าของAno ชนเท้าเต็มๆเลยครับ!!!~ฟันคงยังไม่หักนะครับ!!!Hatson จัดการลากคอของ Ano ขึ้นมาจัดการทุบหลัง!!!~ทุบ!!~ทุบ!!~แล้วจัดการต่อทันทีด้วย!!!~ Full Nelson Slam !!!~ เต็มๆครับ!!!!~Ano โดน Full Nelson Slam เข้าไปอย่างจังไม่พอ!!!~Hatson จัดการวิ่งเข้าเชือกเสริมแรงแล้วจัดการกระโดด!!!~ทิ้งเข่าใส่อกของ Ano เต็มๆ!!!~แล้วจัดการกดทันทีเอ้า!!!~

1..........................................................................

ได้แค่หนึ่งเดียวพอ!!!~อย่ารีบกดได้ไหมแม้คนเขียนจะเวลาเขียนน้อยก็เถอะ!!!~Hatson จัดการลากคอของ Ano ขึ้นมาต่อย!!!~Ano ยืนบ้าอะไรอยู่ Ano ต่อยคืน!!!~Hatson ต่อย!!!~Ano ต่อยคืน!!!~ Hatson ต่อยอีก!!!~Ano ต่อยก็คืน!!!~ Hatson ต่อยต่อ!!!~Ano ต่อยคืนอีก!!!~ Hatson ต่อยหน่อย!!!~Ano ต่อยคืนกลับไป!!!~Ano ต่อย!!!~Ano ต่อย!!~เอ้าAno ได้กำไรแล้วครับ!!!~Hatson เลยจัดการเข่าเข้าไปเต็มๆท้องของ Ano ซะเลย!!!~กำไรมากใช่ไหม!!!~Ano กำลังจุกเสียดแน่นเฟ้อเรอเหม็นเปรี้ยว!!!~Hatson ไม่รอช้าจัดการวิ่งเข้าเชือกเสริมแรงแล้วจัดการ!!!!~ แต่Ano ได้สติทันจัดการสวนคืนทันทีด้วย dropkick !!!~ เข้าไปเต็มปากเต็มคำของ Hatson เลยครับ!!!~Ano จัดการลากคอของ Hatson ขึ้นมาจัดการ ต่อย!!~ต่อย!!~ต่อย!!~Hatson ต่อยคืน!!!~Ano หลบได้!!!~Ano สวนด้วย uppercut !!!~Ano จัดการ uppercut !!!~ แถม uppercut อีกดอก!!!~ Hatson มึนหัวแทบทิ้มบ่อแล้ว!!!!~ Ano เลยจัดการต่อทันทีด้วย!!!~ ddt !!!~ แต่ Hatson จัดการปัดมือทิ้ง!!~แล้วสวนกลับทันทีด้วย!!!!~ Belly to Belly Suplex !!!!~ เต็มๆครับ!!!~โอโห!!~หลังของ Ano กระแทกกับพื้นเวทีเสียงดังฟังชัดถึงขนาดคนเลียงหมูข้างสนามแข่งยังได้ยินเลยครับ!!!~(จะเวอร์ไปไหน!!!~) Hatson บอกขอกดหน่อยเถอะเอ้า!!!~

1....................................................................................

2...........ยั๊ง!!!~

ก็บอกว่าอย่ารีบกดได้ไหม!!!~ Hatson เริ่มออกแนวเหนื่อยๆ เพราะโดนเล่นงานที่หัวไปเยอะเลยครับ!!!~ Hatson จัดการกระทืบ Ano เล่นๆซักที!!!~แล้วจัดการลากคอของ Ano ขึ้นมาจัดการ!!! ตบ!!!!~โอ้ว!!!~เสียงดังฟังชัดมาก!!!~ขนาดคนหูหนวกยังเกือบได้ยิน!!~Ano โดยตบเข้าไปเต็มๆอกแบบบนี้!!~อกหักแน่นอน!!!~Hatson ผู้รีบร้อนจัดการเหวี่ยง Ano ข้า TB อย่างแรง!!!~แล้วจัดการวิ่งเข้าไป ปั๊ม!!!!!~ เต็มๆครับ!!~โอโห!!!~Hatson ครับ ปั๊มเข้าไปเต็มๆ TB เปล่าเลยครับ!!!~ Ano รอกจากการโดนปั๊มได้ก็จัดการ เอาหัวของ Hatson มาจัดการ ฟาดกับ TB เต็มๆแรง!!!~ฟาดอีก!!!~ฟาดอีกที!!!~แล้วจัดการเข่ากระแทกหน้าของ Hatson เต็มๆครับ!!~โอโห!!~Hatson ถึงขนาดล้มทั้งยืน!!!~ Ano เจอจุดอ่อนของ Hatson แล้วครับ!!~ อยู่ที่หัวนี้แหละ!!~Ano เลยจัดการ เข้าไปต่อยหัวรัวเลยครับจัดการ!!!ต่อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เห้ยๆต่อยอะไรนักหนานั้น!!!~ ต่อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เห้ย!!~กรรมการเข้ามาแยกก่อน!!!~ Ano เลยจัดการวิ่งเข้าเชือกเสริมแรงแล้วจัดการ!!!~ทิ้งหมัดใส่หัวเต็มๆครับ!!!~ Hatson ตอนนี้มึนเหมือนโดนผึ้งเตะเอ้ย!!~ผึ้งต่อยเลยครับ!!!~Hatson เลยจัดการขอกดหน่อยเอ้า!!!~

1..........................................................................

3........................................................................

เห้ย!!!~2ก่อนเด้!!!~

ก็เขายกตั้งแต่2แล้วไงเลยข้ามเลย!!~

มีการข้ามที่ไหนละ!!!~

ได้2ครับ!!!~ Ano จัดการเตรียมปิดฉากแล้วครับ!!!~ จัดการทำท่าทำทางเรียกเสียงเชียร์หน่อยพอดีเกิดมาเกือบๆบ้ายอ!!!~ พอแฟนๆส่งเสียงเท่านั้นแหละ Ano จัดการ วิ่งเข้าเชือกเสริมแรงแล้วจัดการ!!!!~ Before death (people elbow) แต่Hatson แกหลบทันครับ!!!~ Ano ทิ้งศอกใส่พื้นซะงั้น!!~Hatson กำลังมึนๆแต่ก็สวนกับก่อนด้วย!!!~ Spine Fire (Spine Buster) !!!~ตรียมตัวจัดการเสียบเข้าล็อคแล้วจัดการยกขึ้น!!!!~ แต่Ano จัดการต่อหัวที่กำลังมึนๆของ Hatson รัวเลยครับ ต่อยๆๆๆๆๆๆๆๆ!!!~ Hatson ทนไมไหวต้องวางลงใหม่ครับ!!!~ Anน เห็นดังนั้นเลยจัดการต่อทันทีด้วย DDT !!!~ เรียบร้อยครับ!!!!~ Ano จัดการ วิ่งขึ้น TB จัดการรอจังหวะจะกระโดดลงมาทำ Do not be sad (diving headbutt) !!!~เตรียมตัวจัดการกระโดด!!!~ Do not be sad !!!~ เต็มๆครับ!!!~โอโห!!!~หัวของ Ano โขกกับพื้นเปล่าเต็มๆครับ!!!~Hatson หลบได้แล้วจัดการสวนคืนด้วยของแรงเลยครับ!!!~Hatson จัดการสวนด้วย!!!~ The Last Night (The Last Ride) !!!! เรียบร้อยครับ!!!!~ Hatson ยังมึนๆแต่ก็กดก่อนเอ้า!!!~

1…………………………………..

2……………………………………

เดี๋ยว!!!!~

ยังไม่3ครับ!!!~Hatson เซ็งคางคกเลยครับ!!!~ Hatson หงุดหงิดจัดการ ไปตบหัวของ Ano เล่นเลยครับ!!!~ Hatson จัดการลากคอของ Ano ขึ้นมาปิดฉากทันทีด้วย Unnamed (tombstone pile driver) !!!~ล้อเลียน Ano ซะเลย!!!~แต่ของแท้ย่อมเทพกว่า!!!~Ano จัดการพลิกกลับแก้ท่าเป็น !!!~เป็น!!!~เป็น!!!~ Unnamed สวนคืนทันที!!!!~เห้ย!!~Hatson โดนเล่นงานหวัเยอะแล้วน๊า!!!~เรียบร้อยครับ!!!~ Ano จัดการ Unnamed ใส่Hatson ปิดฉากอย่างสวยงามและกดทันที!!!~

3........................................................................

2............................................................................

1....................................................................

ทำไมนับถอยหลังละ!!!~

ไมได้หรือ??~

ได้ก็ได้หรอกแต่......ได้ก็ได้ว่ะ!!!~

Here's Your Winner: Anonymous

แจ็คกี้:แล้วก็ผ่านพ้นไปนะครับ คู่เปิดรายการของเรา เป็น Ano ที่เอาคืนชนะ Hatson ไปได้!
บ.บู๋: ยังเหลือแมทต์อีกมากมายครับ แต่ตอนนี้พักชมสิ่งที่น่าสนใจกันสักครู่

แจ็คกี้: ยินดีต้อนรับกลับสู่ HISO ครับ เออ...ที่ดูกันไปเมื่อกี้มันอะไรไม่รู้นะครับ
บ.บู๋: เป็นไงละครับ น่าสนใจมากมายกันเลยทีเดียว
แจ็คกี้: อาจารย์ Fujiko F. Fujio มาเห็นนี้คงอยากร้องไห้กันเลยนะครับ
บ.บู๋: ตอนนี้เราได้สัญญาณภาพมาจากหลังเวทีครับ ไปดูกันดีกว่าว่าเกินอะไรขึ้น

ตัดมาที่หลังเวที

ในระหว่างที่ Ano กำลังจะเดินเข้าห้องพัก ก็สังเกตเห็นชายแต่งตัวแว๊นๆ ซึ่งเค้าก็ไม่ใช่ใครที่ไหน Harley Taker นั่นเอง Ano เห็นเช่นนั้นจึงรื้อฟื้นความแค้นที่ถูกขับรถชนก็วิ่งปรี่เข้าไปหา Taker และแน่นอนว่า Taker เห็นเช่นนั้นก็ตกใจและรีบวิ่งหนีไปอย่างรวดเร็ว ทั้ง 2 คน กำลังเล่นวิ่งไล่จับอยู่ครับตอนนี้

ภาพเป็นจอยักษ์ปรากฏภาพของ Taker กำลังวิ่งหนี Ano ไปถึงลานจอดรถ จากนั้นก็รีบสตาร์ทรถมอเตอร์ไซค์ขับออกไปจากสนามเลย Ano ที่วิ่งตามมาก็ตามไม่ทัน แต่จู่ๆAno ก็ยืนหัวเราะสะใจอยู่กับที่ แล้วเค้าหัวเราะทำไมกันล่ะนั่น

แว๊น ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ( เสียงมอไซค์ของ Taker )

HISO 30/5/2011: Aftershock 996_552000016934501

จ่าเฉย : สวัสดีครับ รบกวนจอดก่อนนะครับ

Taker : อาไรกันครับจ่า ผมยิ่งรีบๆอยู่นะครับเนี่ย

จ่าเฉย : พอดีว่ามีคนเค้าแจ้งมาว่า มีหัวหน้าแก๊งค์ซิ่งขับวนไปเวียนมาแถวนี้ประจำ เลยขอให้ทางสถานีตำรวจส่งคนออกมาตรวจจับหน่อยน่ะครับ

Taker : โด่~~~~จ่า หน้าอย่างผมเนี่ยนะจะไปซิ่งที่ไหนได้ มอเตอร์ไซค์ผมก็ขับแต่ Harley แว๊นประเทศไหนมันจะมาลงทุนซื้อ Harley ขับครับจ่า มันไปซื้อ NEO Wave กันหมดแล้ว นี่จ่าเมาป่ะเนี่ย

จ่าเฉย : คุณกำลังหมิ่นประมาทเจ้าหน้าที่นะครับ ผมว่าคุณนั่นล่ะที่เมา ยังไงผมขอตรวจแอลกอฮอลคุณหน่อยนะครับ

Taker : อะไรของจ่าเนี่ย ผมไม่ได้เม๊า !!! ผมเพิ่งทำงานเส็ดแล้วกำลังจะกลับบ้านเนี่ย เออๆ!! จะตรวจก็รีบตรวจแล้วกัน ผมรีบ แล้วไหนล่ะเครื่องตรวจ

จ่าเฉย : เครื่องตรวจไม่จำเป็นครับ วิธีโบราณเชื่อถือได้มากกว่าเครื่องตรวจ กรุณาอ้าปาก แล้วพ่นลมหายใจออกมาด้วยครับ

Taker : ฮ่า~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

จ่าเฉย : โอ้โห!!! นี่คุณคิดจะทำร้ายเจ้าหน้าที่ด้วยแก๊สชีวภาพใช่มั้ย ยกมือขึ้น !!! คุณถูกจับกุมแล้ว รบกวนไปให้ปากคำที่โรงพักด้วยนะครับ

ตัดกลับมาที่สนาม

HISO 30/5/2011: Aftershock Randy_Savage

สิงห์หัวขวด : สวัสดี๋ คุ้นผู้ช๋มทั่งล่ายวั่นหนีพ้มก็อยากจะอ้อกมาพู่ดเกี๊ยวกับสั้ปดาห์ก่อนนู้น

สิงห์หัวขวด : ล่ายค๋นคงจะจ๋ำได้หวาพ้มถูกหลอบทำร่ายซึ่งพ้มก็ไม่หรูหว๋าหมันเป็นไค๋

สิงห์หัวขวด : แต๋พ้มก็พ๋อจะเด๋าได๋หวา หมันชื่อหวา The Sick !!!!

สิงห์หัวขวด : วั้นนี ชั้นก็เหลยจะเหรียกหมันออกหมารับผิดเสียโด๋ยดี๋

เพลง Estranged ดังขึ้น

HISO 30/5/2011: Aftershock The-Rock3

Sick : เฮ้ !!! ไอบ้านนอก รวมถึงคนดูงี่เง่าทุกคน ชั้นบอกกี่ครั้งกี่หนแล้วว่า ชั้นเป็นถึงแชมป์ ฝีมือระดับนี้ชั้นจะลอบทำร้ายคู่ต่อสู้เพื่อไม่ให้มาชิงแชมป์ทำไมในเมื่อฝีมือระดับชั้นก็เอาชนะได้สบายๆอยู่แล้ว

สิงห์หัวขวด : หยาหมาพูดเหลยแก๋นั่นแหละที่เป๋นค๋นทำร้ายฉัน และอีกหยางหนึง ฉันไม่ใช่ค๋นบ้านนอก ฉันเป๋นค๋นชนบท~~~~~

Sick : เอาล่ะ ในเมื่อทุกคนไม่เชื่อชั้น ชั้นก็จะขอเปิดตัวนักสืบชื่อดังที่ชั้นว่าจ้างมาเลยก็แล้วกัน

HISO 30/5/2011: Aftershock Detective_Conan

Conan : สวัสดีครับพี่น้อง HISO ทุกท่าน

Conan : สิ่งที่ผมต้องการจะบอกให้ทุกคนได้รู้ไว้ก็คือ Sick ไม่ใช่คนร้ายอย่างที่ทุกคนคิด และผมก็พบหลักฐานที่จะใช้บ่งชี้ตัวคนร้ายได้แล้ว นั่นก็คือ ขนจั๊กแร้ !!! ซึ่งผมได้ส่งไปให้หมอพรทิพย์ตรวจเรียบร้อยแล้ว ผลปรากฏว่า เราระบุได้ว่าผู้ร้ายเป็นผู้ชาย !!!

คนดู : เฮ้ ~~~~~~~~~~

Conan : แล้วผมก็เห็นว่าเค้าแอบดูเราอยู่ที่นี่ด้วย นั่นไง !!! อยู่บนที่นั่ง VIP นั้น และกำลังจะหนี ฉันไม่ปล่อยให้แกหนีรอดไปได้หรอก ย๊าก !!!!!

ว่าแล้ว Conan ก็ปรับปุ่มรองเท้าแล้ววิ่งไปเตะขวด M150 ที่สิงห์หัวขวดวางทิ้งเอาไว้ จากนั้นก็ !!!~

HISO 30/5/2011: Aftershock Screen-shot-2011-05-01-at-8-56-09-pm

โอ๊ย !!!!

Conan ของเราวิ่งเตะ!!!ขวดM150 แตก!!! ทำให้เศษแก้วกระเด็นไปบาดเท้าเลือดอาบเลยครับ ทีมปฐมพยาบาลต้องรีบวิ่งมาช่วยหามขึ้นเปลไปหลังฉากอย่างไวเลยครับ ทาง Sick ก็ตกใจจึงต้องรีบวิ่งตามไปดูด้วย ตอนนี้บนเวทีก็เหลือแต่เพียงสิงห์หัวขวด ซึ่งก็ไม่รู้จะทำอะไรจึงกระดิกนิ้วเรียก M150 จากทีมงานขึ้นมา 2ขวด เปิดฝา แล้วปีนขึ้นไปบน TB เตรียมตัวชนขวดกัน จากนั้นก็ !!!!

เพล๊ง !!!! ~~~~~~~~~~~~~~ อ๊าก ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

ขวดแตกครับ !!! ทำให้เศษแก้วนั้นไปบาดมือของสิงห์หัวขวด ทางทีมปฐมพยาบาลจึงต้องรีบวิ่งมาดูอาการและพาไปหลังฉากทันทีเลยครับ

แจ๊คกี้ : งง ล่ะสิ ผมก็ งง เกิดอะไรกันขึ้นนี่ วุ่นวายไปหมดเลยครับ

บ.บู๋ : แต่รายการเราดังนะครับเนี่ย ถึงขนาดรับเชิญนักสืบชื่อดังก้องโลกมาได้ด้วย ไม่เบาครับ ไม่เบา

แจ๊คกี้ : โคนัน กับ คดีฆาตกรรมในส้วมปิดตาย!!!

บ.บู๋ : ยังไงปริศนาก็ยังคงเป็นปริศนาต่อไป เดี๋ยวเราพักชมโฆษณากันสักครู่แล้วกลับมาชม HISO กันต่อครับ

otaku69
otaku69
Admin
Admin

ขึ้นไปข้างบน Go down

HISO 30/5/2011: Aftershock Empty Re: HISO 30/5/2011: Aftershock

ตั้งหัวข้อ by otaku69 Fri Jun 03, 2011 2:18 am

ตัดกลับมาที่สนาม

เพลง Whatever ดังขึ้น

Maria Ozawa: This match is scheduled for one fall. Introducing first, from Tampa, Florida, weighted 199 Pounds...."The Weightless Man" Matt Hades Jr.!!

HISO 30/5/2011: Aftershock Brian-Kendrick-tna-superstar-5

เพลง Land of the Five River ดังขึ้น

Maria Ozawa: And his opponent, from Mumbai, India , weighted 215 Pounds ..."The Sultan of Wrestling" Muhammad Abdulaziz!!

HISO 30/5/2011: Aftershock Sabu

HISO 30/5/2011: Aftershock Th_Brian_Kendrick14vsHISO 30/5/2011: Aftershock Sabu

เริ่มมา Muhammad กับ Hades ประกบกันแล้ว!! Muhammad บิด Hades มาใส่ Side Head Lock ได้ แต่ก็โดน Hades พลักออกไป Muhammad เด้งกลับมาจัดการ Shoulder Block Hades ร่วงลงไป!! Muhammad ไปเสริมแรงมาอีกรอบ คราวนี้ Hades ลุกขึ้นมากระโดด Leap Frog! Muhammad ก้มหลบไปเด้งเชือกกลับมาเจอ Hades รออยู่แล้ว กระโดด Springboard Back Elbow!! ฟาดเข้าไปเต็มๆ ดั้ง Muhammad คว่ำลงไป Hades รอ Muhammad ลุกขึ้นมา จัดการเตะท้อง!! แล้วบิด Neckbreaker!! หักคอ Muhammad ลงไปอีกรอบ แล้ว Hades จัดการกระโดดทิ้งบอมอัดท้อง Muhammad ต่อเนื่อง! Muhammad จุก! Hades ลากคอ Muhammad ขึ้นมาแล้วจัดการ European Uppercut!! European Uppercut อีกดอก!! Muhammad เซไปติดเชือก Hades จัดการเหวี่ยง Muhammad ไปเด้งเชือกมาอีกที แล้วรอจังหวะ เกี่ยว Head Scissor!! แต่ Muhammad ล็อกเชือกเอาไว้ได้! Hades ตกลงมาหัวฟาดพื้นซะเอง! Muhammad รอจังหวะ Hades ลุกขึ้นมา วิ่งเข้าไป Running DDT!! Hades หัวทิ่มบ่อเลย Muhammad จัดการพลิกศพกด!!

1………………………………………..!

2………………………………………..!

………………………………………….ไม่ 3!

Hades ดิ้นหลุดออกมาได้ Hades ลุกขึ้นมาได้ก็เจอ Muhammad Lariat คว่ำลงไปอีกรอบ!! Muhammad ครองเกมไว้ได้สบายเลยครับ ค่อยๆ จิกหัว Hades ขึ้นมาแล้วทุบหลัง! ทุบหลัง! แล้วจัดการเสียบ Hades เข้า Piledriver Clutch แล้วจัดการยกขึ้นตอกลงไปด้วย Piledriver!! ยัง!! Hades ยังไม่ยอมให้ตอก ถ่วงน้ำหนักตัวกลับมาได้ แล้วจัดการตบเข้าไปที่สีข้างของ Muhammad! Muhammad สะดุ้งเลยน้อย เลยเสียจังหวะโดน Hades จับเสย Back Body Drop!! ป้าบ!! Muhammad หลังฟาดพื้นเต็มๆ!! หลังชาเลย Muhammad ลุกขึ้นมาอีกรอบ คราวนี้เจอ Hades วิ่งมาเตะ Side Kick เต็มๆ ปาก!! Muhammad หงายไปลุกขึ้นมาเจอ Dropkick เข้าหน้าอกอีกดอก!! Muhammad เซไปชนเชือกกลับมาเจอ Hades จับใส่ Atomic Drop!! Muhammad แสบก้นเลย แต่แสบก้นได้ไม่นาน Hades หาที่อื่นให้เจ็บแทน จัดการ Enzuigiri!! เตะก้านคอ Muhammad น็อคลงไป!! Hades กดบ้างแล้ว!!

1………………………………………….!

2………………………………………….!

……………………………………………ยัง!!

Muhammad ก็ดิ้นหลุดเหมือนกัน Muhammad ลุกขึ้นมาต่อยมั่ว เจอ Hades สวนอีกด้วย Jawbreaker!! Muhammad คางแทบแตก Hades คอมโบต่อด้วย Wrist Lock!! แล้ว Hades จัดการไต่เชือก!! แล้วกระโดดเกี่ยว Muhammad เป็น Hurricanara!! Muhammad หัวทิ่มหัวตำกระเด็นออกไป!! Muhammad ลุกขึ้นมาเมาๆ เจอ Hades วิ่งเข้าใส่อีกรอบ!! Muhammad จัดการสวนด้วย Clothline!! แต่ Hades ก้มหลบได้!! แล้วกระโดดไต่ TB แล้วลังกาหลัง Moonsault ใส่ Muhammad!! อื้อหือ บินว่อนเลยครับ Hades คนหรือแมลงวันเนี้ย คนดูสะใจครับ ตรบมือให้ Hades ใหญ่เลย Hades ปลื้มครับ เลยจัดให้อีกชุด Muhammad ลุกขึ้นมาเจอ เตะเสย!! แล้วตามด้วย Snap Suplex!! Hades จัดการ สปริงตัวขึ้นมา ตามด้วยวิ่งเสริมแรงมากระตุกคอ Necksnap ใส่ Muhammad!! Muhammad โดนยำใหญ่เลยครับ Hades ไปยืนรออยู่ที่ขอบเวมี รอ Muhammad ลุกขึ้นมา Muhammad ค่อยๆ ลุกขึ้นมาช้าๆ เจอ Hades กระโดด S.A.C (Slingshot Ace Crusher)!! ป้าบ!! หักคอ Muhammad ลงไปเรียบร้อย!! Hades จัดการกดซะ!

3………………………………………….!

ยัง!!!

เชือก!!

เชือกมันทำไม?!

เชือกโดนจับ!

เชือกทำไรผิด?!

ค้ายาบ้า

ไม่ใช่ว้อย -*- Muhammad จับเชือกได้!!

เท่ากับว่ายังไม่จบ!! Hades นึกว่าชนะแล้ว ชูมือดีใจ กรรมการบอกยัง เขาจับเชือกได้ Hades เซ็ง Bital (เป็ด) เลยครับ นึกว่าชนะแล้วนะเนี้ย ช่างมัน Hades เดินมากระทื้บ Muhammad กระทื้บๆๆๆๆๆๆ กระทื้บซะ Muhammad ถั่วกระจายเลย แหม ว่าไปนั้น Hades ไปยืนรอที่ขอบเวทีอีกรอบ! ตะโกนเรียกให้ Muhammad ลุกขึ้นมาอีกรอบ Muhammad ก็ว่าไม่ยาก ค่อนๆ ตะเกียดตะกายฝืนสังขารยืนขึ้นมา พอยืนขึ้นมาได้ Hades จัดการกระโดด S.A.C อีกรอบ!! แต่มีหรือ Muhammad จะยอม? Muhammad สวนด้วย Sultan Breaker(Code Breaker)!!! ปังงงงงง!! เพล้งงงง!! เสียงดั้ง Hades หักครับ!! หักกลางอากาศซะด้วย Hades เด้งลงไปนอนหมดสติ Muhammad จัดการกด!!

3………………………………………….!

เชือก!!

ติดคุก!!

ข้อหาฆ่าและข่มขื่น!!

เพี๊ยะ! (เสียงคนเขียนโดนตบเกรียน)

เขาจับเชือกได้ว้อย! ออกทะเลไปไกลเชียว

Hades ก็ทนท่าของ Muhammad ได้เหมือนกัน!! เอาละซิ อะไรที่ว่าแน่มันก็ไม่แน่แล้ว ต่างฝ่ายต่างคลานหาพี่เลี้ยงครับ เห้ย มวยปล้ำไม่มีพี่เลี้ยง -*- ทำไมคนเขียนมันทะเลยจังวะ วันนี้ (เพราะข้าคือ Jack Sparrow!!) บนเวทีทั้ง Muhammad ทั้ง Hades ลุกขึ้นมาได้แล้วครับ ยืนแลกหมัดกันอยู่กลางเวที Muhammad ต่อย!! Hades เตะ! Muhammad ต่อย! Hades ถีบ! Muhammad ต่อย! Hades ศอก! Muhammad ต่อย! (เห้ย Muhammad มันต่อยเป็นอย่างเดียวหรอวะ?) ต่อยมากๆ Hades เลยจัดการบล็อกได้! แล้วจัดการเหวี่ยง Arm Drag!! Muhammad กระเด็นออกไป ลุกขึ้นมาอีกก็โดน Arm Drag อีก!! มาอีกก็โดนอีก!! 3 ครั้งติดครับ! Muhammad ลุกขึ้นมาอีกเจอ Hades Dropkick!! หงายท้องไปลุกขึ้นมาเจอ Dropkick อีกรอบ!! อีกครั้ง! และอีกครั้ง!! พอแล้วโว้ยยยยย Muhammad มะตบะแตก จับขา Hades ได้ แล้วจัดการบิดใส่ Abdulaziz Lock(Lion Tamer)!!! Hades ถีบเพลินโดนซะเลย!! ยอมมั้ยละนั้น?????

Hades คลาน

Muhammad หักสุดๆ!

Hades ยังคงคลานต่อไป!

Muhammad ก็หักสุดชีวิต!!

Hades คลานไม่ไปแล้ว!

จับเชือกไม่ได้!

ไม่มีหลักฐาน! (ยังไม่จบกับมุขนี้)

Hades เลยจัดการบิด Muhammad กดเป็น SunSet Flip มันซะเลย!!

1……………………………………………….!

2……………………………………………….!

ยัง!!!!

Muhammad ดีดกลับแล้วจับ Hades กดแทน! แต่กดไม่กดธรรมดา มีมือเหนี่ยวเชือกไว้ด้วย!! แต่กรรมการไม่เห็นครับ เลยนับซะ!!

1........................................!

2........................................!

3........................................!

Here's Your Winner: Muhammad Abdulaziz!!

จบแมทต์แล้ว Muhammad รีบวิ่งลงไปเลยครับ!! Hades พยายามฟ้องกรรมการว่า Muhammad เอามือจับเชือก แต่กรรมการบอกไม่เห็นฟะช่วยไม่ได้
Muhammad ยืนยิ้มอยู่ที่ Ramp ครับ มองมาหา Hades ให้โมโหเล่น Hades ก็ได้แต่นั่งเซ็งไปครับ

แจ็ดกี้: เห้ย!! โกงกันเห็นๆ เลยนะนั้น!!
บ.บู๋: โชคร้ายไปนะครับ สำหรับ Hades ไม่น่าเลยจริงๆ
แจ็คกี้: เจอกันยาวๆ ครับคู่นี้ ยังไม่ทราบว่าแชมป์จะตกเป็นของใครกันแน่
บ.บู๋: เอ๊ะ..อีตาเกาเหลา เอ้ย เกาหลีมาอยู่บนเวทีตั้งแต่เมื่อไหร่กันครับเนี้ย

HISO 30/5/2011: Aftershock Rain-bi-m-countdown

ติ่งหู : อ๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยย พี่ Ah~~~~~~

Ah : อันยองฮาเซโย~~~~~~~~~~~~

ติ่งหู : Sung Eun Ah !!! Sung Eun Ah !!! Sung Eun Ah !!!

Ah : แฟนๆทุกคนครับ วันนี้ผมมีเรื่องน่าเศร้าจะมาบอก เนื่องจาก Victory Way ที่ผ่านมา ผมไม่สามารถช่วยแฟนๆของผมออกมาได้ ทำให้ผมต้องพ่ายแพ้แก่ Jack และผมก็ได้ปฏิญาณกับตนเองไว้ว่า ถ้าหากผมแพ้ ผมคงจะต้องทำการใหญ่เพื่อเป็นการไถ่โทษที่ผมได้ทำไว้ต่อแฟนๆ

ติ่งหู : วี๊ดด~~~~ กรี๊ด ~~~~~ พี่Ahข๋า~~~~~~~ วี๊ด~~~ กรี๊ด~~~~~

คนแก่ข้างๆ : กรี๊ดหาพ่อง!!! วี๊ด ๆ ขอส่วนบุญหรอไง

Ah : อย่าตีกันครับ ถือเสียว่าผมขอนะครับชาวติ่งหูทั้งหลาย และสิ่งที่ผมจะทำก็คือ ผมจะเดินทางทัวร์คอนเสิร์ตรอบโลกทุกประเทศ ไม่ว่าซอกไหนหลืบไหน ผมจะไปให้ถึงและทั้งนี้ทั้งนั้น ผมคงจะต้องอำลาวงการมวยปล้ำที่ผมรักไป แต่ผมให้สัญญาครับว่า เมื่อใดก็ตามที่ผมทำตามอุดมการณ์ของผมได้แล้ว ผมจะกลับมาหาทุกคนครับ และสุดท้ายนี้ผมขอให้ทุกท่านจดจำคำนี้ไว้ในใจเสมอว่า ซารางแฮโย!!! และผมขอมอบเพลงที่ผมแต่งขึ้นมาเองนี้ให้แก่ทุกคน และหวังว่าเมื่อผมกลับมาที่แห่งนี้ทุกคนคงจะไม่ลืมผม

เพลง mozart sinfonia 40 ดังขึ้น

Jack : เอาล่ะวันนี้ชั้นจะขอพูดง่ายๆไม่เป็นกลอนก็แล้วกัน เพราะศึกระหว่างชั้นกับนายได้ถูกตัดสินไปแล้ว และในวันนี้ชั้นว่ามันไม่ใช่วันที่เราจะต้องมาต่อสู้กันอีก แต่คิดว่านายคงจะเข้าใจอะไรมากขึ้นเยอะเกี่ยวกับบทกลอน และ บทเพลง ว่ามันเป็นสิ่งที่อยู่คู่กัน และชั้นก็แอบได้ยินเพลงที่นายกำลังจะร้องต่อไปนี้ในระหว่างที่นายกำลังแต่งเพลงนี้ขึ้น ชั้นสัมผัสได้ถึงความกลมกลืนระหว่างคำ ความไหลลื่นของท่วงทำนอง และจิตวิญญาณของนายในบทเพลงนี้

Jack : และด้วยเหตุนั้นเอง ศึกศิลปะที่ชั้นเคยได้ทำไว้กับนาย ชั้นขอให้มันที่จดจำของทุกคนเอาไว้และหวังว่านายคงจะนำศิลปะเหล่านี้ไปเผยแพร่ต่อให้แก่คนรุ่นใหม่ในปัจจุบัน เพลงที่นายแต่งขึ้นมา ชั้นจะขอขับร้องมันไปกับนาย!!!!

คนดูทั้งสนาม : เฮ้ ~~~~~~~~~~

( Ah มันสไตล์เกาหลี ก็คงไม่ต้องถามว่าเป็นใครในคลิป ที่เหลือก็คิดเอาเอง 555 )

แจ๊คกี้ : โอ้!!! เป็นฉากและเพลงที่ซึ้งกินใจจริงๆครับ น้ำตาแทบเล็ด T_T

บ.บู๋ : นั่นน่ะสิครับ แต่ทั้งคู่ก็ประชันโชว์ของของตนเองกันออกมาอย่างหมดเปลือกเลยนะครับ ทั้งบทเพลง และ บทกลอน และก็ทำให้เราได้รู้นะครับว่า ถึงแม้อุดมการณ์จะต่างกัน แต่สุดท้ายแล้วเมื่อเราเกิดมาเป็นเพื่อนร่วมโลกกัน จับมือกันไว้แล้วคุณจะพบว่ามีสิ่งที่ดีกว่าและสวยงามกว่าที่คุณคิด กำลังรอคุณอยู่ครับ

แจ๊คกี้ : เช๊ดโด้ว ทำไมวันนี้เพื่อนผมพูดจามีสาระจังเลยครับ

บ.บู๋ : ก็กุ ร๊อค !!!

แจ๊คกี้ : ช่างมันเถอะนะครับคุณผู้ชม เรามารับชมสิ่งที่น่าสนใจสักครู่แล้วกลับมาชมมวยปล้ำกันต่อดีกว่า

กลับมาที่สนามครับ

เพลง Just Close your eyes ดังขึ้น

The Following Contest Is Single Match , Introducing First From World of Drestroy. 5’10 Ft 205 Pounds , “The Drestroy God” Frederick sabin!!!

HISO 30/5/2011: Aftershock 25z732b

เพลงเริ่มบรรเลง Sabin เดินเก๊กออกมาแต่ไกลเลยครับ แล้วเดินมายืนอยู่บริเวณหน้าเวทีจากนั้นก็ทำท่ายิงปืน แล้วพลุก็ถูกจุดขึ้นตามจังหวะมือ ปั้ง ปั้ง ปั้ง แล้วก็เดินขึ้นเวทีไปยืนเก๊กต่อ

เพลง Kangaroo-Remi Gaillard-Song ดังขึ้น

And His Rival 6’ 3 Ft 190 Pounds From Van Nuys, California USA, “ไอเป็ด" bital !!!

HISO 30/5/2011: Aftershock Tumblr_lideroH7d81qcy33vo1_500

HISO 30/5/2011: Aftershock RicardoRodriguez-2vsHISO 30/5/2011: Aftershock Polls_Chris_Sabin_5620_736619_answer_2_xlarge

Bital เดินเป็ดออกมาโชว์มิตรรักแฟนเพลง และดูท่าทางจะร่าเริงสดใสกว่าเดิมนิดหน่อยเพราะคว้าชัยชนะในศึก Victory Way มาได้ จากนั้นก็คว้าไมค์พูดอำลาอาลัยถึง Pak ลูกรักมาตลอดทางจนขึ้นเวที

แก๊ง ๆ ๆ ๆ

เอาล่ะครับการแข่งขันเริ่มขึ้นแล้ว แล้วก็เป็น Sabin ที่เป็นฝ่ายเข้ารุกเร็ว Sabin วิ่งเข้าไป ต่อย!!! ต่อย!!! ต่อย!!! แทงเข่า !!! แล้ววิ่งไปเด้งเชือกเสริมแรงจากนั้นก็~~~ Dropkick !!! เต็มหน้า Bital เลยครับ โดนอัดอย่างไม่ทันได้ตั้งตัวแบบนี้จะไหวมั้ยครับเนี่ย Sabin เห็น Bital ยืนเซหลังจากโดนDropkick ก็วิ่งเด้งเชือกเสริมแรงอีกทีแล้วก็~~ Flying Elbow Strike !!! เล่นเอา Bital ทรุดลงไปเลยครับ Sabin ก็เด้งเชือกอีก 1 จังหวะอย่างต่อเนื่องแล้ววิ่งเข้ามา เตะ!!! เข้าไปเต็มๆหลังของ Bital แล้วนั่งชันเข่าลงไปล๊อคคอของBital เป็น Reverse Chin Lock !!! กรรมการรีบวิ่งเข้ามาครับว่า ยอมมั้ยจ๊ะ !!! ดิ้นเดี๋ยวเจ็บนะ !!!

แต่Bital ยังฮึดสู้ครับ เกร็งกำลังยืนขึ้นมาจับหัวของ Sabin เอาไว้จากนั้นก็ Jaw Breaker !!! เต็มๆกรามของ Sabin เลยครับ จากนั้น Bital ก็รีบเข้าไป ต่อย!!! ต่อย!!! ต่อย!!! แล้วเหวี่ยง~~~ Sabin เข้าไปอัดกับ TB จากนั้นก็วิ่งตามเข้าไปกระโดด~~~ TB Splash !!! แล้วลากคอSabin มา Bulldog !!! แล้วใส่ต่อเป็น Side Head lock !!! แต่ Sabin ค่อยๆฝืนลุกขึ้นมาได้แล้วจัดการจับเอว Bital แล้วก็ Back Suplex !!! แต่ Bital ม้วนตัวลงมายืนได้แล้วจับ Back Suplex !!! เล่นเอา Sabin หลังฟาดพื้นแอ่นตูด!!! นอนดิ้นแด่วๆเลยครับ Bital เห็นเช่นนั้นก็ย่ามใจไม่รอช้า กระโดด ~~~ Knee Smash !!! แล้วลุกขึ้นมายืนจากนั้นก็ต่อด้วย Elbow Drop !!! แล้วกด

1

2

ยังไม่ 3 !!! Sabin กระตุกแขนตัวเองขึ้นมาได้ Bital แสดงท่าทีไม่พอใจลุกขึ้นมา กระทืบ !!! กระทืบ !!! กระทืบ !!! แล้วเดินไปขึ้น TB แล้วก็จัดการ Moonsault !!!! ร่อนลงพื้นอย่างสวยงามครับ Sabin ที่หลบได้เมื่อกี้ก็สวนคืนอย่างทันควันวิ่ง~~~ เข้าไป Baseball Slide !!! เต็มๆหน้าของ Bital เลยครับ จากนั้นก็ลาก~~~ คอ Bital ขึ้นมาแล้วจัดการ พี่ตูน !!!! จากนั้นก็เดินขึ้น TB ไปแล้วตั้งท่าเรียกเสียงเชียร์ทำท่ายิงปืน จากนั้นก็ Senton Bomb !!! ลงมาใส่ Bital เต็มๆคำเลยครับ Sabin ยืนชูไม้ชูมือเป็นสัญญาณบ่งบอกว่าจะปิดบัญชี ณ บัดนี้แล้ว จัดการ Cradle Shock !!! ใส่ Bital เต็มๆ จากนั้นก็รีบคลานไปกด

1

2

ในระหว่างที่กรรมการกำลังนับนั่นเอง จู่ๆ Bital ก็ได้ยินเสียงร้องของแม่เป็ดในเล้า จึงเกิดอาการ !!!!

แขน Bital กระตุกครับ !!! ทำให้รอดพ้นจากการนับ 3 ไปได้อย่างหวุดหวิด Sabin โมโหมากจึงลุกขึ้นมาแล้วจิกหัว Bital เอาไว้แล้ว ต่อย !!! ต่อย !!! ต่อย !!! ต่อย !!! แล้วจัดการ Headbutt !!! จากนั้นก็เอาหน้าของ Bital ฟาด !!! กับพื้น แล้วลากคอ Bital ลุกขึ้นมา ลาก~~~ ไป ฟาดกับTb !!! แต่ Bital เอาเท้ายัน TB ไว้ได้ แล้วก็พลิกกลับจับหัวของ Sabin เอาไว้แล้วจัดการ ฟาดกับTB !!!! จากนั้นก็จับSabin เหวี่ยง~~~ ไปอัดกับ TB อีกมุมหนึ่ง แล้วก็วิ่งตามเข้าไป ปั๊ม !!!! จากนั้นก็ขึ้นไปยืนคร่อมตัวของ Sabin บนTB แล้วก็เรียกให้คนดูช่วยนับหมัดด้วยจากนั้นก็ ต่อย !!! ต่อย !!! ต่อย !!! ต่อย !!! ต่อย !!! จากนั้นก็เอนตัวลงมางัด Sabin ใส่เป็น Monkey Flip !!! แต่ Sabin ยังยืนตั้งหลักได้แล้ววิ่งเข้าไปหา Bital แล้วจัดการ Coltslines !!! แต่ Bital ก็ก้มหลบมาได้ Sabin จึงตัดสินใจ กระโดดเด้งเชือกแล้วประจวบเหมาะกับจังหวะที่ Bital หันมาพอดีใส่เป็น Attack Globel Sabin !!! แต่ก็โดน Bital สวนด้วย Duck kick !!! แล้วจับกด

1

2

ยัง !!! Sabin เส้นกระตุกหวุดหวิดครับ จึงรอดพ้นจากความพ่ายแพ้อีกเช่นเคย สามารถยื้อเวลาต่อชีวิตได้อีกครับ แต่ในระหว่างนั้นเอง เป็ดของ Bital ก็พากันเดินมาร้อง ก๊าฟ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

Bital : เฮ้ย !!! ออกมากันทำไมพวกแก มีเรื่องอะไรกัน

ทันใดนั้นบนจอ TT ก็ปรากฏภาพของลูกเป็ดกำลังมุดออกมาจากไข่เพื่อลืมตาดูโลกที่สดใสใบนี้ สร้างความปลาบปลื้มใจและประทับใจให้ Bital เป็นอย่างมาก จากนั้น Bital ก็ตะโกนว่า “เพื่อพวกแกทุกคน เป็ดทั้งหลาย เพื่อฉลองแก่ชีวิตใหม่ที่เกิดขึ้นมาบนโลกใบนี้ และต่อไปนี้ก็จะเป็นของขวัญให้แก่พวกแกทุกตัว โดยเฉพาะลูกเป็ดน้อยตัวนี้”

HISO 30/5/2011: Aftershock DucklingApex_450x300

เมื่อ Bital พูดจบก็ชูมือขวาขึ้นมาแล้วก็เริ่มทำมือหงิกๆงอๆ จากนั้นก็หันไปเจอ Sabin กระโดดมาใส่ Running Big Boot !!!! แต่ Bital ก้มหลบมาได้แล้วหันกลับไป Duck Bite !!! เต็มๆหน้าของ Sabin เมื่อ Bital เห็นแบบนั้นก็ไม่รอช้ารีบวิ่งไปจับรวบแขนรวบขากด

1

2

3 !!!!

Maria Ozawa : Here’s Your Winner Bital !!!

HISO 30/5/2011: Aftershock Ricardo%2BRodriguez10

พอชนะเสร็จปุ๊บ Bital ก็รีบวิ่งกลับไปดูลูกเป็ดที่เล้าเลยครับ เราก็คงต้องมาลุ้นกันแล้วล่ะครับว่า นิทานBital สำหรับสัปดาห์หน้านั้นจะเกิดอะไรขึ้นกันบ้าง

แจ๊คกี้ : ก็ขอแสดงความยินดีกับคุณพ่อคนใหม่ด้วยนะครับผมรู้สึกปิติแทนจริงๆ

บ.บู๋ : นั่นสิครับ เป็นภาพที่หาดูไม่ได้ง่ายๆนะครับเนี่ย

แจ๊คกี้ : แต่อย่างไรก็ดีครับ สำหรับค่ำคืนนี้ คู่เอกของเราคงจะเป็นใครไปไม่ได้นอกจากคู่รักคู่แค้นคู่ใหม่จากศึก Victory Way อย่าง DRC และ The Hell’s Gate

บ.บู๋ : ความสนุกความมันส์ความโหดความฮายังคงอยู่ที่ HISO แห่งนี้ และอย่าเพิ่งเปลี่ยนช่องไปไหนพักชมสิ่งที่น่าสนใจสักครู่เดียว แล้วกลับมาพบกับพวกเราได้ต่อครับผม

otaku69
otaku69
Admin
Admin

HISO 30/5/2011: Aftershock Empty Re: HISO 30/5/2011: Aftershock

ตั้งหัวข้อ by otaku69 Fri Jun 03, 2011 11:50 am

เพลง มอญร้องไห้ดังขึ้น

Maria Ozawa: This following match, is tonight's Main Event!! It's a Handicap Match, scheduled for one-fall, introducing first, from ป่าช้าวัดดอน, weighted at 333 Pounds....Day Rush Chay!!!

HISO 30/5/2011: Aftershock Undertaker

DRC เดินออกมาช้า ๆ มีไดร์ไอซ์ตลอดทางจนถึงเวที ในมึอถือตุ๊กตาควายธนู

Maria Ozawa: And his opponents, accompany by Thunder Line Champion, Rixor Buster, their combined weighted is 522 Pounds....The Crazy and Savior Joel....."The Hell's Gate"!!!

HISO 30/5/2011: Aftershock Sting3

Rixor เดินนำลูกสมุนทั้งสองขึ้นเวทีไปครับ

HISO 30/5/2011: Aftershock Undertaker2-3vsHISO 30/5/2011: Aftershock Samoa-Joe-150x150&HISO 30/5/2011: Aftershock Th_AlbertoDelRio

ฝั่ง Hell’s Gate ส่ง Crazy ออกมาก่อนครับ ฝั่ง DRC ก็ไม่ต้องคิดอะไรมาก มีอยู่คนเดียว มาถึง DRC เปิดฉากต่อยหน้า Crazy รัวเป็นชุด! DRC ใส่ไม่ยั้งครับ Crazy ก็เซเหมือนกัน DRC จัดการเหวี่ยง Crazy เด้งกับเชือก เด้งกลับมา DRC ดักด้วย Big Boot!! Crazy หงายเงิบลงไป DRC จิกหัวขึ้นมาเล่นงานต่อเนื่อง คราวนี้จัดการเหวี่ยงใส่ TB!! แล้ว DRC วิ่งตามเข้าไปปั๊ม Corner Clothline!! Crazy เดินเมาๆ ออกมาเจอกับบิด Wrist Lock แล้วกระแทก Short Clothline!! Crazy หงายไปอีกรอบ DRC จิกหัว Crazy ขึ้นมาเล่นงานไม่ให้พัก จัดการบิด Wrist Lock อีกครั้ง! แล้วต่อด้วย Headbutt!! โขกหน้า Crazy เล่นเอา Crazy เซ แต่แค่เซยังไม่ทรุด DRC เลยจัดการโขก Headbutt เข้าไปอีกที!! คราวนี้ Crazy ทรุดแล้ว DRC เลยจัดการกระตุกแขนข้างที่ Wrist Lock เอาไว้! กระตุก! กระตุก! กระตุกแล้วจัดการบิด Wrist Lock อีกชั้น! และก็บิดอีกชั้นเป็นสามชั้น!! แล้ว DRC จัดการจับยกแขน Crazy ข้างที่หักล็อกเอาไว้ขึ้น! แล้วฟาด Crazy ลงไป!! Crazy แขนแทบหัก!! DRC อัดอยู่ฝ่ายเดียวเลยครับ DRC เดินเข้าไปเล่นงาน Crazy ต่อ แต่โดน Crazy เจาะยาง!! DRC หน้าทิ่มเหมือนกัน แล้ว Crazy ไปแท็กเอา Joel เข้ามา!

Joel เข้ามาถึงวิ่งเข้าไป Clothline ใส่ DRC!! DRC หงายลงไป แต่โดน Joel จับแบกขึ้นมาอุ้ม Bear Hug!! หมีกอด!! กอดด้วยความแค้นและเกลียดชัง กอดแล้วสะบัดๆๆๆๆ DRC พยายามดิ้น แต่ดิ้นไม่ออก ดิ้นไม่ได้ก็จามศอกแม่มเลย! ศอก! ศอก! ศอก! ศอกใส่หน้าผาก Joel ศอกซะจน Joel ต้องปล่อย แล้ว DRC จัดการ Uppercut!! เข้าไปเต็มๆ คาง Joel เซออกไป DRC วิ่งเข้าไป Shoulder Block!! กระแทกใส่ Joel แต่ Joel ก็ยังไม่ล้ม DRC เลยจัดการ Atomic Drop!! Joel สะดุ้ง! DRC จัดการต่อด้วย DDT!! Joel หัวทิ่มลงไป DRC รีบลุกขึ้นมาแล้ววิ่งไปเสริมแรงกลับมา Leg Drop เข้าเต็มๆ ซอกคอ Joel!! Joel เส้นกระตุกกันเลยทีเดียว DRC ลุกขึ้นมารอจังหวะ Joel ลุกขึ้นมา แล้วจับ Joel Backbreaker ลงไปอีกที!! Joel นอนบิดเจ็บหลัง DRC วิ่งไปเสริมแรงอีกครั้งแล้ววิ่งมา Leg Drop รอบที่ 2!! แล้วคราวนี้ DRC กดแล้ว!

1………………………………………..!

2………………………………………..!

Joel ยกไหล่ได้ครับ DRC เลยจิกหัว Joel ขึ้นมาอีก DRC จัดการตีเข่า! แล้วจับ Joel ใส่ Front Face Lock! แล้วจับ Joel ยกขึ้น Suplex!! Joel นอนหลังแอ่นลงไปอีก DRC จัดการนั่งคร่อม Joel แล้วต่อยๆๆๆๆๆๆๆ รัวๆ ใส่ Joel แต่เจอ Joel โขก Headbutt สวน!! DRC มึนครบ Joel หัวแข็งกว่า แล้ว DRC เจอ โขกไปอีกรอบ!! DRC เดินมึนออกไป Joel ค่อยๆ ลุกขึ้นมาแล้ววิ่งเข้าไป Spear!! ใส่เต็มๆ ท้อง DRC! DRC จุกครับ Joel จัดการจิกหัว DRC ขึ้นมาบ้าง แล้วจัดการจามศอกเข้าไปที่ต้นคอของ DRC!! Joel แทงเข่าเข้าหน้าอก DRCอีกครั้ง! Joel ปิดท้ายด้วยจับ DRC ยกขึ้นฟาดเป็น Spinning Spinebuster!! คราวนี้เป็น DRC นอนหลังแอ่นบ้างแล้ว Rixor ยืนอยู่ข้างล่างยิ้มอย่างพอใจครับ ชี้นิ้วสั่งให้ Joel เล่นงานต่อเนื่อง Joel พยักหน้าเบาๆ ครับ แล้วจัดการจับ DRC ยกทุ่มเป็น T-Bone Suplex!! DRC นอนบิดหนักกว่าเดิมครับ Joel ยืนรอ DRC ลุกขึ้นมาแล้วจัดการเตะท้อง! แล้วจับ DRC เหวี่ยงเข้า TB!! แล้ววิ่งเข้าไปชาร์จ Corner Clothline!! ปั้ก! DRC หลบได้!! Joel หน้าอกกระแทก TB เต็มๆ! Joel เซออกมาเจอ DRC จับยก Back Suplex!! Joel หัวและหลังกระแทกพื้นลงไป!! Joel ค่อยๆ ลุกขึ้นมามึนๆ เบลอๆ เจอ DRC วิ่งเข้าไป Shining Wizard!! ป้าบ! เข้าเต็มๆ ทัดดอกไม้ Joel คว่ำลงไป DRC จัดการกด!!

1…………………………………………..!

2…………………………………………..!

…………………………………………….ยัง!!!

Joel ก็ยังทนได้ DRC จิกหัว Joel ขึ้นมาอีก แล้วจับเหวี่ยงเข้าไปอัดกับ TB อีกครั้ง! DRC เดินตามเข้าไปจับแบกและเอาหน้ากระแทกเป็น Snake Eye!! Joel ยืนมึน! DRC จัดการยก German Suplex!! Joel หัวปักพื้นลงไปอีก DRC ลุกขึ้นมาต่อเนื่อง แล้วจับขา Joel แล้วดีด Slingshot!! Joel กระเด็นหน้าไปฟาดกับ TB อีกรอบนึง!! Joel เซออกมาคราวนี้เจอ DRC ล็อกคอ แล้วหักลงไปเป็น Reverse DDT!! Joel นอนปวดคอลงไปอีก ตอนนี้หน้า Rixor ก็ท่าทางปวดหัวไม่แพ้กัน ลูกน้องโดนอัดเละเลย DRC จับ Joel ขึ้นมาเป็นรอบที่ล้านแปด แล้วจับเหวี่ยงเข้า TB ตามสูตร แล้ววิ่งตามเข้าไป DRC Kick (Running Big Boot)!! ป้าบ!! DRC ถีบผิด! ยืนขาคาเสา! Joel หลบได้! แล้ว Joel รีบสะบักสับอมไปแท็กเอา Crazy เข้ามา!! Crazy เข้ามาถึงรีบวิ่งเข้าไปตัดขาเจาะยาง DRC!! DRC หัวทิ่มล้มลงมา เจอ Crazy กระโดด Jumping Elbow Drop!! กระแทกเข้าไปเต็มๆ หน้าอก เล่นเอา DRC จุก! Crazy ลุกขึ้นมา Jumping Elbow Drop อีกรอบ! DRC ปวดหน้าอกไปหมดเลย Crazy รอจังหวะ DRC ลุกขึ้นมาแล้วจัดการกระโดด Dropkick!! ซ้ำเข้าไปที่หน้าอกของ DRC!! DRC ถอยไปติดกับ TB Crazy พุ่งเข้าไปเอาไหล่กระแทกท้อง!! DRC เซออกมาเจอ Crazy จับยก....ยกขึ้นมั้ย...ขึ้นครับ! จับ DRC ฟาดเป็น Powerslam!! DRC นิ่งไปเลย! Crazy กด!

1…………………………………………!

2…………………………………………!

…………………………………………..ไม่ 3!!!!

DRC ยังอึด! ทนได้ครับ Crazy เรียกให้ DRC ลุกขึ้นมา เตรียมตัวสังหารด้วย 12 Steps (Clothline from Hell)!! DRC ลุกขึ้นมา Crazy วิ่งเข้าไป 12 Steps!! แต่ DRC รู้ทันจัดการจับ Crazy เสยตามหน้าเป็น Flapjack!! Crazy หน้ากระแทกพื้นเต็มๆ!! Crazy เลือดกำเดาไหลเลยครับ จมูกฟาดพื้นอย่างแรง หันมาเจอ DRC จับล็อก! แล้วจับฟาด Gutwrench Powerbome!! แต่ DRC ยังไม่ทันได้ยก โดน Crazy เสยเป็น Northern Light Suplex!! DRC โดนไปอีกดอก!! Rixor ตะโกนสั่งจากข้างล่างครับ บอกให้รุมมันซะ!! Crazy ทำตามอย่างว่าง่าย จิกหัว DRC ขึ้นมาแล้วลากไปใกล้ๆ มุมตัวเองแล้วแท็กเอา Joel เข้ามา!! Crazy กับ Joel ช่วยกันจับ DRC ยกขึ้นฟาด Double Powerbomb!! DRC นอนตาเหลือกเลย กรรมการพยายามไล่ Crazy ออกไปแต่ Crazy ไม่ฟังอะไรทั้งสิ้น เดินเข้าไปบิดหัว DRC เป็น Reverse Chin Lock!! แล้วให้ Joel ไปเสริมแรงมา Knee Tremble ใส่บ้องหู DRC!! DRC นิ่งลงไป แล้ว Crazy ถึงยอมออกไป Joel รอจังหวะ ให้ DRC ลุกขึ้นมาแล้ว Savior Combo!! เริ่มด้วย German Suplex!! ตามด้วย Dragon Suplex!! บิดท้ายด้วย Regal Plex!! DRC โดนไปชุดใหญ่ XL!! Joel จับ DRC กดในท่า Regal Plex ไปเลย!!

1……………………………………!

2……………………………………!

…………………………………….3!!!!

เห้ยยยย ยัง!! DRC ยังทนได้!! Joel งงครับ Rixor ก็งง ใส่ไปขนาดนี้ยังทนได้ Rixor บอกให้ปิดบัญชีครับ! Joel รับทราบคำสั่ง เตรียมตัวจับ DRC ใส่ Special Recipe (Go To Sleep)!! DRC หันมาเจอ Joel เตะท้อง!! แล้วจับแบก Fireman Carry!! แล้วจัดการ!! Special Recipe!! แต่ DRC ลงมาจับเข่า Joel ได้ทันก่อนจะกระแทกหน้า!! แล้ว DRC จัดการบิดขา Joel เป็น Dragon Screw!! Joel นอนลงไปดิ้นเจ็บขา!! DRC รอ Joel ลุกขึ้นมาแล้วจัดการเข้าไป จับ Joel Piledriver!! ตอกหัว Joel ลงไป!! Joel คอแทบย้น DRC รอ Joel ลุกขึ้นมาแล้วจัดการเตะท้อง!! ต่อด้วย European Uppercut!! แล้ว DRC วิ่งไปเสริมแรงมา Bulldog เอาหน้า Joel เช็ดพื้นเล่นซะทีนึง!! Rixor เห็นท่าไม่ดี สั่งให้ Crazy เข้าไปช่วยครับ Crazy เข้าไปต่อย DRC ด้วย Super Punch( KO Punch)!! แต่ DRc รู้ทัน!! ก้มหลบ Crazy ไปได้แล้ววิ่งไปเสริมแรงมา DRC Kick!!! ป้าบ!! Crazy โดนไปกรามแทบหัก!! Crazy กลิ้งตกเวทีไปอยู่ใกล้ๆ กับ Rixor!! DRC หันมาหา Joel เจอ Joel ใส่ Very Delicious (Samoan Spike)!! แต่ DRC ก็ยังหลบได้อีก!! แล้วจัดการ DRC Bomb (Spear) ใส่เต็มๆ ท้อง Joel!! Joel โดนไปแทบอ้วกครับ!! Rixor สั่งให้ Crazy ขึ้นไปอีกครับ แต่ Crazy ท่าทางหมดสภาพแล้ว Rixor เลยงัดไม้เด็ด!! Rixor ท่องมนตร์อะไรสักอย่างครับ!! แล้วจู่ๆ Joel ก็ดูมีเรี่ยงมีแรงขึ้นมาทันที!! คาดว่าเป็นมนตร์เสริมพลังอะไรสักอย่างครับ!! Joel เดินไปท่าทางกะเอา DRC ถึงตายเลย!! แต่ DRC ยิ้มครับ?ทำไมกันนะ? แล้ว DRC ก็เริ่มท่องมนตร์บ้างครับ!! แล้วจู่ๆ ท่าทางของ Joel ก็กลับไปอ่อนแรงเหมือนเดิม!! Rixor งงครับ!! เกิดอะไรขึ้น! แล้ว Rixor ก็สังเกตุเห็นครับ! รอบๆ เวทีมีสายสินล้อมรอบเวทีอยู่ครับ! มิน่ามนตร์ของ Rixor ถึงไม่เป็นผล!! แล้ว DRC ก็จัดการจับ Joel ใส่ Ghost DRC (F-5)!!! เรียบร้อย!! DRC กด!!

1………………………………………………!

2………………………………………………!

3………………………………………………!

Here's your Winner: Day Rush Chay

แจ็คกี้:DRC เอาชนะไปได้ครับ!! ผีเจอหมอผีเล่นให้ซะแล้ว!! อุ่นเครื่องได้ไม่สวยเท่าไหร่นะครับสำหรับ Hell's Gate
บ.บู๋: แต่ Hell's Gate คงไม่ได้มีดีแค่นี้แน่ๆ ครับคงต้องติดตามกันยาวๆ!!
แจ็คกี้: แต่วีคนี้เราหมดเวลาแล้วนะครับ ไว้พบกันใหม่วีคหน้า สวัสดีครับ!!
บ.บู๋: สวัสดีครับ!!

แล้วภาพก็ฉาย DRC ยืนจ้องหน้า Rixor เป็นการปิดรายกายไป

--------------------------------------------------------

ขออภัยอย่างสุงเลยครับ ที่ลงซะเลทเลย เนื่องจากติดปัญหาหลายๆ อย่าง จะพยายามาไม่ให้มีครั้งต่อไปครับ ขอบคุณครับ
otaku69
otaku69
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อ by 3:16 Fri Jun 03, 2011 8:18 pm

โธ่เอ๊ยยยย !! คุณ Muhammad นี่มันโกงกันชัดๆ !! แต่ไม่เป็นไรครั้งนี้คุณชนะไป..

แต่ครั้งต่อไปกระผมจะไม่มีวันยอมให้คุณชนะอีกแล้ว !!
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by bigpro Fri Jun 03, 2011 8:26 pm

DRC เวลาที่เจ้าจะต้องลงนรกมาถึงแล้ว ฮึ ฮึ
bigpro
bigpro
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by bital007 Fri Jun 03, 2011 11:47 pm

ลูกเป็ดน้อยๆของข้า!!!~ โอ๊ะโอ๋!!!~น่ารักอะไรเยี่ยงนี้!!!~น่ารักกว่าลูก Pak ซะอีกนะเนี้ย ก๊าบๆๆๆๆ!!!~

เอาละเป็ดทั้งหลาย!!!~ วันนี้พวกเจ้าทำหน้าที่ได้ดีมากๆ!!!~ที่สำคัญ วันนี้ข้าชนะ!!!~ ก๊าบๆๆๆ!!~

ดังนั้นวันนี้ฉันจะฉลองชัยชนะอีกครั้งของฉันและเป็นการต้อนรับลูกเป็ดน้อยๆแสนน่ารักของฉันด้วยการ "จัดงานปาตี้พิเศษ โดยงานนี้มี ไส้เดือนทอดพริกไทยดำ ให้เติมไม่อั้นเลย!!!~"เย้!!!~ ว่าแต่....เราจะตั้งชื่อลูกเป็ดตัวนี้ว่าอะไรดีน๊า ก๊าบๆๆๆๆๆ!!~
bital007
bital007
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by Godslipk Sun Jun 05, 2011 2:56 pm

เจ้านักสืบเฮงซวย ทำมือฉันเจ็บไปด้วยเหลย
คราวนี้ถือว่าแกรอดไปนะไอ้หมาป่วย คราวหน้าฉันจะพาเชอร์ล็อก โหม จะเอาผิดแก๋ไหได้
Godslipk
Godslipk
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by FWsprite Tue Jun 07, 2011 3:20 pm

อุตส่าห์เจอคนร้ายแล้วแท้ๆ~~~ ปัดโถ่เว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยย!! ฉอด ฉอด

หวังว่าครั้งหน้าจะจับตัวคนร้ายได้~~
FWsprite
FWsprite
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by songnoy Tue Jun 21, 2011 6:04 pm

ไอผีสวะอย่างแกทำ

อะไรหมอผีอย่างชั้นหรอก

หือๆๆๆๆๆ
songnoy
songnoy
UOW Rookie
UOW Rookie

https://www.facebook.com/DayRusChay

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics