Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Jackass Show

3 posters

Go down

Jackass Show Empty Jackass Show

ตั้งหัวข้อ by bambambam Mon Jun 06, 2011 5:06 pm

เพลง Jackass Theme song ดังขึ้น
ชายคนหนึ่งเดินออกมาและขึ้นเวทีไป
Jackass Show Curt-Hawkins-In-Cool-Style-300x186
จากนั้นก็หยิบไมค์มาพูด
??? : สวัสดีครับทุกคนผมชื่อJason Titan
Jason : ผมจะมาเป็นนักมวยปล้ำใหม่ของที่นี่ครับ
Jason : ก่อนอื่นผมก็ฝากเนื้อฝากตัวก่อนละกัน
Jason : และผมอยากจะบอกทุกคนเกี่ยวกับตัวตนของผม
Jason : แต่ผมว่าผมออกมาพูดอย่างนี้มันจะทำให้ทุกคนเบื่อกันเอาเป็นว่าผมจะทำอะไรสนุกๆให้ทุกคนดูกันดีกว่า
Jason : นี่คุณตากล้องเดินตามผมมาหลังเวทีหน่อยครับ
พูดจบJasonก็เดินไปหลังเวทีโดยที่ตากล้องตามถ่าย
พอเดินไปสักพักก็ไปเจอกับใครคนนึงคนๆนั้นคือ
Jackass Show Johnny_knoxville_1213020
Johnny Knoxvilleนั่นเอง
Jason : ว่าไงJohnnyนายมาทำอะไรอยู่ตรงนี้ล่ะ
Johnny : อ้าวว่าไง Jason ชั้นไม่มี่อะไรทำน่ะเลยมาเดินเล่น
Jason : งั้นเรามาแกล้งคนเล่นกันดีกว่า
Johnny : เอาสิแต่จะทำอะไรดีล่ะ
Jason : เอาเป็นนี่ดีกว่า High Five ดีมั้ย
Johnny : เยี่ยมเลยงั้นเรามาเตรียมของกันดีกว่า
Jason : และคนดูทุกคนก็เตรียมตัวฮาได้
จากนั้นทั้งสองก็เตรียมอุปกรณ์โดยมีทีมงานมาช่วยจนเสร็จและดำเนินตามแผนการ
รอจนคนเดินผ่านมา
พอเสร็จแล้วทั้งหมดก็ออกมายืนหัวเราะใส่คนที่โดนแกล้ง
คนดูก็ฮากันใหญ่
Jason : เป็นไงบ้างครับคนดูทุกคนนี่แหละตัวตนของผม
Jason : คราวหน้าผมจะทำให้คนดูทุกคนฮากว่านี้อีกผมของตัวไปฮาต่อก่อนนะครับ
พูดจบก็เดินไปหัวเราะต่อ
bambambam
bambambam
UOW Jobber
UOW Jobber

ขึ้นไปข้างบน Go down

Jackass Show Empty Re: Jackass Show

ตั้งหัวข้อ by bigpro Mon Jun 06, 2011 9:41 pm

ถ้าแกยังคงทำตัวไร้สมองบ้าบอเช่นนี้ อนาคตเจ้าคงไม่รุ่งเรืองหรอก...

มาเป็นทาศความมืดข้าดีกว่า... ฮึ ฮึ ถ้าเจ้ายังคงเป็นเช่นนี้ก็คงเป็นได้แค่ "สวะ" ต่อไป....
bigpro
bigpro
UOW Rookie
UOW Rookie

Jackass Show Empty Re: Jackass Show

ตั้งหัวข้อ by bambambam Mon Jun 06, 2011 10:13 pm

rixor666 พิมพ์ว่า:ถ้าแกยังคงทำตัวไร้สมองบ้าบอเช่นนี้ อนาคตเจ้าคงไม่รุ่งเรืองหรอก...

มาเป็นทาศความมืดข้าดีกว่า... ฮึ ฮึ ถ้าเจ้ายังคงเป็นเช่นนี้ก็คงเป็นได้แค่ "สวะ" ต่อไป....

นี่ๆๆสิ่งที่ผมทำมันไม่ไร้สมองหรอกนะคุณRixorถ้าผมไร้สมองผมจะคิดออกได้ไงว่าHigh Fiveมันจะฮาขนาดนี้น่ะ5555
อ้อและผมไม่ไปเป็นหรอกนะทาสความมืดน่ะผมไม่ชอบที่มืดๆน่ะเวลาเล่นSkateในที่มืดแล้วมันมองไม่เห็นน่ะขอให้คุณเชิญไปมืดคนเดียวเถอะครับ5555
bambambam
bambambam
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by bigpro Tue Jun 07, 2011 5:47 pm

ฮึ ฮึ แล้วแต่แล้วกัน Titan ฮึ ฮึ แล้วถึงคาดเมื่อไหร่แล้วข้าจะไปรับ...
bigpro
bigpro
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by bambambam Tue Jun 07, 2011 6:00 pm

ถ้างั้นคงอีกนานน่ะครับผมหนังเหนียวตายยากและถ้าผมถึงคาดเมื่อไหร่ไม่ต้องมารับผมหรอกครับเดี๋ยวผมจะไถสเก๊ตไปเอง 5555
bambambam
bambambam
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by AJmayor Fri Jun 10, 2011 11:29 pm

มีพวกนังเลงกากๆมาให้ข้าอัดเล่นอีกแล้วสินะข้าว่าถ้าแกไม่อยากตายนะออกไปจากที่นี่วะเถอะ

เพราะที่นี่มีแต่คนโหดๆทั้งนั้นโว้ย!!!!!!!
AJmayor
AJmayor
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by bambambam Sun Jun 12, 2011 6:09 pm

AJmayor พิมพ์ว่า:มีพวกนังเลงกากๆมาให้ข้าอัดเล่นอีกแล้วสินะข้าว่าถ้าแกไม่อยากตายนะออกไปจากที่นี่วะเถอะ

เพราะที่นี่มีแต่คนโหดๆทั้งนั้นโว้ย!!!!!!!

เอ่อผมไม่ใช่นักเลงนะครับและตอนแรกที่ผมเข้ามาผมคิดว่าจะมีแต่คนโหดๆแบบที่คุณบอกแต่พอผมเห็นคุณผมก็ยิ่งคิดว่าสมาคมนี้เป็นสมาคมที่ดีมากเพราะเค้ารับคนปัญญาอ่อนอย่างคุณมาเป็นนักมวยปล้ำด้วย 5555
bambambam
bambambam
UOW Jobber
UOW Jobber

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics