Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

UOW Pyron 10/6/11 : After History

Admin
Abyss
Arm
Joe
8 posters

Go down

UOW Pyron 10/6/11 : After History Empty UOW Pyron 10/6/11 : After History

ตั้งหัวข้อ by Joe Mon Jun 13, 2011 8:27 pm

Dark Match : Chris Mason Def. Vs Boyal Pax

The night will come
and rip away,
her wings of innocence through every word we say
maybe it's time,
to spit out the core of our rotting union
hopefully before it

is taken away.
Away, away, away. They're taking it away

Bang Bang Bang Boom Boom!!!!!!!!

Jame : สวัสดีทุกท่านครับ
Shabin : สวัสดีครับ ๆ ๆ
Jame : ก็ผ่านไปแล้วนะครับสำหรับศึก Victory Way ของเรา
Jame : บางคนดีใจ บางคนเสียใจ สลับกันใบ
Shabin : เอาเป็นว่า เรามาสนใจกับปัจจุบันนี้ดีกว่าครับ
Jame : แล้ววันนี้มีอะไรน่าสนใจบ้างละครับ
Shabin : ถ้าอยากรู้ ต้องตามไปชมครับ !!

เพลง Written In My Face ดังขึ้น !!!

UOW Pyron 10/6/11 : After History Jack-swagger

ประธานของเราออกมาแล้วครับ เดินขึ้นเวทีไปด้วยใบหน้ายิ้มแย้นแจ่มใส

Jacob : ไง .. ไง .. ไง ทุก ๆ คน เห็นฝีมือของฉันรึยังล่ะ
Jacob : ถึงกับอึ้งกันเลยล่ะซิที่ฉันสามารถชนะศึก VM มาได้ !!

(คนดูโห่แหลกลาญ)

Jacob : ถึงยังไงฉันก็ชนะแล้วกัน ไม่ต้องมาส่งเสียงแมลงหวี่ให้น่ารำคาญเลย
Jacob : และฉันขอบอกไว้ตรงนี้เลยนะว่า ฉันนี่แหละจะเป็นแชมป์โลกคนที่สองของ UOW
Jacob : ทำไมน่ะเหรอ !! .......... เพราะฉัน !!!!! ...............

เพลง I am Perfection ดังขึ้น !!!

The Zax เดินออกมาพร้อมกับเข็ดขัดแชมป์โลกครัล !! แล้วก็เอาไมค์ขึ้นมาพูด

Zax : เห้ !! Jacob แกนี่มันหน้าด้าน หน้าทนจริง ๆ เลยนะ
Zax : ขนาดแกชนะด้วยวิธีที่เกรียนแบบนั้น ยังอุตส่าห์เอามาคุย
Zax : เป็นฉัน ฉันยังไม่กล้าเดินออกมาให้ใครเห็นหน้าเลย
Jacob : แกก็แค่รู้สึกกลัวที่จะต้องเสียแชมป์น่ะสิ ถึงออกมาเรียกร้องความเห็นใจ
Zax : ฉันไม่จำเป็นต้องเรียกร้องความเห็นใจ และที่สำคัญ ฉันไม่กลัวแกเลยสักนิด
Jacob : งั้นแสดงว่าแกอยากจะเสียแชมป์เต็มทนแล้วสินะ งั้นคืนนี้เรามาเจอกันหน่อยเป็นไง
Zax : ถ้าแกอยากเจ็บตัวก็เชิญ ..

เพลง Voices ดังขึ้น !!!

Runnels เดินออกมาแล้วก็ชูมือทั้งสองข้าง และมีพลุสีแดงพุ่งออกมา และก็วิ่งขึ้นเวทีไป และพอขึ้นเวทีและก็ขึ้นเทิร์นบัคเคิล และก็ชูมือทั้งสองข้าง

UOW Pyron 10/6/11 : After History Randy-orton

Runnels : สวัสดีทุก ๆ ท่าน วันนี้ฉันมีเรื่องมาพูดไม่เยอะ
Runnels : มันเป็นเรื่องแชมป์โลกที่ควรจะเป็นของฉัน
Runnels : เพราะตอนนนั้นฉันยังสู้ไม่ค่อยเต็มที่ เลยต้องแพ้
Runnels : วันนี้ฉันจึงอยากจะขอรีแมตช์ เพื่อชิงแชมป์โลก
Runnels : ถ้าฉันแพ้ฉันก็จะยอมเป็นทาสแกเดือนนึงเลยอ่ะ

เพลง I am Perfection ดังขึ้น !!!

แต่ The Zax ก็ไม่ยอมออกมา เวลาผ่านไปเกือบ 5 นาที

เพลง Hell Will Be Callin ดังขึ้น !!!

UOW Pyron 10/6/11 : After History Fight

Bobby เดินออกมาด้วยสีหน้าอย่างที่เห็น แล้วก็เอาไมค์ที่ติดมาด้วยพูด

Bobby : Runnels .... Runnels .... Runnels
Bobby : แกน่ะมันยังไม่มีบารมีพอที่จะเป็นแชมป์หรอกว่ะ
Bobby : แกจะต้องมาเก็บประสบการณ์ด้วยการเช็ดเท้าให้ฉัน !!
Runnels : แกนี่ .... ไม่เข็ดเลยแหะ .... ฉันจะเตะก้นแกกลับเฮติไปเลย ไอ้เหม่ง

พูดจบ Bobby โกรธจัดเลยครับ เดินขึ้นเวทีไปอย่างไว แล้วเตรียมพร้อมปล้ำ ก่อนเริ่มกรรมการก็หยิบสัญญามาให้ทั้งคู่เซ็นครับ

Single Match - คนแพ้ต้องยอมเป็นทาสให้คนที่ชนะหนึ่งเดือน
Runnels Jason Vs Bobby Lashlo

เรื่มมาไม่พูดพรั่มทำเพลง เข้าใส่กันอย่างเดียวต่างฝ่ายต่างคอยจะล็อค แล้ว run ก็ตุ๋ยท้อง!!! แล้วก็ โคลสลาย แล้ว run ก็จับ bob ล็อคคอ ล็อคคอ ล็อคคอ bob ก็ดิ้น ดิ้น ดิ้น จนหลุด bob ก็เด้งเชือก run ยก teen มาเต็มๆหน้า bob เลย run ก็จับ โครสลาย อีกแล้วก็กระทืบ กระทืบ กระทืบ กระทืบ กระทืบ จนกรรมการบอก เอ้ย!!! พอได้แล้ว run ก็หยุดแล้วก็จับหัว bob ขึ้นมาแต่ bob ปัดแล้วต่อยหน้า ต่อยหน้า ต่อยหน้า ต่อยหน้า แล้วก็เด้งเชือกอีกรอบ run ยก teen แต่ bob รุ้เบรก เอี๊ยด!!!! แล้วผลัก run ล้มลงไปแล้วก็กระทืบกลับ กระทืบ กระทืบ กระทืบ แล้วก็ขึ้น TB ไปกระโดด leg drop วี๊ด!!!!! ตู้ม!!!! Run หลบครับ bob บอก เจ็บตูด ตูดGU runก็ฟรีคิกใส่ bob ทันทีแล้วลากมากด

1............................................................................

2................................................

ยัง!!!!

Bob ทนได้ run ก็จับหัวเหม่ง bob ขึ้นมาจับเสียบเข้าล็อกแล้วยกขึ้น bob บรรจงต่อยหนัก run ร่วงเลย(bobหมัดหนักจัง)แล้ว bob ก็จับล็อกคอบ้าง run ดิ้นพล่านเลยแล้วก็เริ่มหลับลง หลับลง

ผ่านไป 2 นาที

Run ก็ยังหลับอยู่ กรรมการยกแขน แต่อยู่ดีๆ run คึกมาจากไหนไม่รู้ศอก ศอก ศอก ศอก แล้วก็เด้งเชือกโคลสลาย ตู้ม!!!! ตายคู่กรรมการนับ

1......................................................

2.................................................................

3..........................................................

4..........................................................

5......................................................................

6....................................

7 ลุกขึ้นมาพร้อมกัน

Bob ฉวยโอกาสspinebusterตู้ม!!! Run ตายคาที่แล้ว bob ก็กด

1.............................................

2..................................

ยัง!!!!

Run ยังไม่ยอม bob เขย่าเชือก โมโห โมโห หันกลับมา run จ้องอยู่แล้ว European Uppercut bob หงายเงิบไปเลยแล้วจับ bob เสียบเข้าล็อกยกขึ้นแล้ว Powerbomb ตู้ม!!!! Bob นอนแผ่หลา run เลยใส่ท่า Killer Breaker กระทืบ กระทืบ กระทืบ กระทืบ กระทืบ กระทืบ จนพอใจแล้วก็จับหัว bob ขึ้นมาเหวี่ยงเด้งเชือก bob ได้โอกาสใส่ spinebuster ตู้ม!!!! Run โดนอีกแล้ว bob กับ run ก็นอนอู้ต่อไป กรรมการนับ

1......................................................................

2........................................................

3................................................

4.............................................................

5........................................................

6..........................................

7............................................

8.....................................................

9

bob ลุกขึ้นมา ก็แบก run ขึ้นมาแล้วก็ running power lashlo slam ตู้ม!!!! แล้วก็เตรียมเล็งเป้า run ลุกขึ้นมา bob ใส่ lashlo attack!!!! แต่ run หลบ bob ว่าวกินไปเสียบเสาเหล็กครับท่านแล้ว run ก็บรรจงเอา teen ถีบหน้าเต็มๆ แล้วก็รอจังหวะ bob ลุกขึ้น พอลุกขึ้น run จับใส่ The Killer แต่!!!! Bob หลบผลัก run ไปโดนกรรมการ กรรมการไม่หลับแต่มึนนั่งกอดเชือกอยู่ run ลุกขึ้นมา bob ขึ้น TB run เตะเชือก bob สะดุด แต่!!!! พระเจ้าช่วยกล้วยน้ำว้า bob ดันไปดึงกางเกงพรวด!!!! เห็นตูดเต็มๆ!!!! กรรมการถึงกับบอก โอ้ว ไมตูดขาวอย่างงี้ run ก็กะลังใส่กางเกงด้วยความอาย bob เลยใส่ lashlo attack!!!! ตู้ม!!! Bob ก็จับกด

1....................................................................

2................................................................

3!!!

เพลง Hell will be callin ดังขึ้น !!

ผู้ชนะในแมตช์นี้ : Bobby Lashlo

Commercial Break

Single Match - UOW World Heavyweight Champion
The Zax Vs Jacob Alterize

ตัดมาที่เวที

เพลง I Made It ดังขึ้น !!

UOW Pyron 10/6/11 : After History Justin_gabriel_as_tag_team_champion

Michael เดินออกมาพร้อมกับเข็มขัดแชมป์ RZ ครับ

Michael : .................
คนดู : บรู๊ววววววววววว !! เก๊กอยู่ได้ ไม่พูดฟร่ะ ??
Michael : ฮ่า ๆ ๆ พวกนายจำความใน HISO ได้ใช่มั้ย
Michael : ตอนที่ฉันจัดการเตะไอ้ Ano บ้าบอนั่นซะ "ตับแตก"
Michael : และได้แชมป์เส้นนี้มา ..... แต่ฉันไม่ค่อยต้องการมันเลยว่ะ
Michael : ฉันเลยอยากจะหาไอ้หน้าโง่มันรับมันที ใครที่คิดว่าตับแข็งก็เข้ามา

เพลง ตับ ดังขึ้น !!

UOW Pyron 10/6/11 : After History Rztsd

Drama เดินออกมาครับ ว่าแต่ เขาออกมาทำไม

Drama : ได้ข่าวว่าพี่รูปหล่อกำลังหาคนตับแข็ง ใช่มั้ย ??
Drama : ถ้าใช่ .... ท่านก็ไม่ผิดหวังแล้วละ ฮ่า ๆ ๆ ๆ
Michael : แสดงว่าแกตับแข็งพอสินะ ??
Drama : ใช่จ๊ะ ไม่เชื่อ ถามป๊ะป๋าซิ

UOW Pyron 10/6/11 : After History Thumbsup

UOW Pyron 10/6/11 : After History Thumbs-up-success-club_normal

ป๊ะป๋า : โอ้ว! สวดยอด พลังตับเฮียแกขั้นเทพจริง ๆ ฮ้า ~
Michael : ฮึ (ยิ้มอย่างมีเลสนัย) มะ มะ มะ

UOW Pyron 10/6/11 : After History Uowrz

Single Match - UOW Red Zone Champion
Michael Konchesky (C) Vs Drama Midnight

แก๊งๆๆๆเริ่มมา Drama ซุยไปหา Michael เลยครับ ซุยอะไรเรอะ???? ซุย หรือ สุยละ?? เห้ยไม่ใช่เว้ยจะบ้าเรอะ Michael พยายามเบี่ยงตัวหนีแล้วกระโดดหนีครับ Drama เบรกขาแล้วพุ่งไปชาร์ดยก Michael มาแล้วทุ่มอัดใส่ TB ครับ Michael พยายามทุบๆๆๆครับเจอ Drama แรงเยอะกว่าดันไปแล้วเอาไหล่กระแทกๆๆๆๆ Michael จุกครับ Drama ลาก Michael มาเหวี่ยงเด้งเชือกครับ Michael วิ่งมาแล้วสไลด์ตัวลอดใต้ขา Drama ครับแล้วลุกมา Dropkick ไป 1 ดอกครับ Drama กระเด็นไปเด้งเชือกมาแล้วศอกย้อนศรครับโดนหน้า Michael ไปเต็มๆครับ Michael เด้งเชือกมาเจอ Drama ตั้งการ์ดรอเลยครับ Michael ถอยหนีๆเจอ Drama ยืนครับแล้วทำท่า...........เต้น ตับ ตับ ตับ ตับ ตับ เห้ย~~~ ทำไปได้นะนั้น Michael เห็นถึงกับ งง เลยครับ เห้ยมันเล่นไรว่ะ Drama อาศัยจังหวะที่ Michael กำลังงงครับวิ่งไปแล้วรวบ Michael มาแล้วใส่ Wheel of fotune(360 Degree scissor kick) เห้ยๆจะรีบไปไหนฟะ Drama กดครับ

1..................

2....................

เห้ยยังเว้ยยยยย Michael ไม่ยอมครับ Drama ลุกมาแล้วลากคอ Michael มาแล้วลากมาใส่ Texas cloverleaf ครับ Michael พยายามฝืนๆแล้วก็ฝืนได้ครับบิดตัวกลับมาแล้วถีบ Drama ออกไป Michael ตามมาเจอ Drama เสยข้ามเชือกครับแต่ Michael เอาขาล็อคคอ Drama ไว้ด้วยครับเลยเกี่ยวคอ Drama ตกลงไปด้วยกันเลยครับ Michael ลุกมาก็ลาก Drama มาเหวี่ยงอัดกับที่กั้นคนดูครับแต่ Drama โชว์เทพครับกระโดดข้ามที่กั้นคนดูได้ครับแล้วกำลังจะกระโดดกลับมาเจอ Michael วิ่งมา STO อัดกับพื้นคอนกรีตเลยครับ Drama ตายคาที่เลยครับ Michael วิ่งขึ้นเวทีหนีไปเลยครับแล้วบอกให้กรรมการนับครับ

6...............................

7................................

8...................................

9....................................

10.........11........12..........13.........14 เห้ยพอละๆ Drama ขึ้นมาตั้งแต่ 9 ละเว้ย Michael เห็นแล้ววิ่งมาพลาดท่าเจอ Drama เตะแล้วใส่ Wheel of fotune(360 Degree scissor kick) ไปเต็มๆเลยครับ Michael เซไปที่ TB นอนอยู่พยายามพยุงตัวมาแต่ไม่ทันไรเจอ Drama วิ่งเข้ามา Tub Tub Tub(Bronco buster) เต็มที่เลยครับ Michael ลุกมาเจ็บคออย่างแร๊งงงงงส์เจออีก Dram วิ่งมาแล้วเตะท้องครับแล้วจับใส่ Drama Finisher(แบกเป็น Dominator แล้ววิ่งกระโดดใส่เป็น Side piledriver) เอาไปอีก 1 ดอกครับงานนี้ Michael ได้ตายแบบอนาถาแน่ๆครับ Drama ลาก Michael มากลางเวทีแล้วกดครับ

1......................

2...................

3..........................

เพลง ตับ ดังขึ้น !!

ผู้ชนะในแมตช์นี้และเป็นแชมป์คนใหม่ : Drama Midnight

หลังแมตช์ Drama ดีใจใหญ่เลยครับ ได้แชมป์ RZ ไปครอง แล้วแกก็วิ่งไปอวดเข็มขัดทั่วสนามเลยครับ แล้วก็วิ่งกลับไป

ตัดไปหลังฉาก

Drama มันยังไม่หยุดเห่อครับ เดินอวดไปทั่ว จนกระทั่งเดินไปเจอผู้หญิงคนนึง Drama เลยเดินเข้าไปหม้อ

UOW Pyron 10/6/11 : After History B1-55

Drama : สวัสดีครับคุณนางฟ้า มิทราบว่าชื่ออะไรหรอจ๊ะ
หญิงนิรนาม : ชื่อของหนูน่ะเหรอ .........

พูดจบหญิงนิรนามคนนั้นก็ดึงวิกผมออกซะงั้น แล้วก็หันมาพ้นสารสีเขียวใส่หน้า Drama เข้าตา , ปาก , หู , จมูก , ฟัน , ลิ้น , ไก่ แล้วหญิงคนนั้นก็จับ Drama กดครับ กรรมการนับ หนึ่ง-สอง-สาม ได้แชมป์ไปครองซะงั้น !!

New Red Zone Champion !!!! Ammy Tulip !!!!

คนดูงงเลยครับ มันมาไงของมันเนี่ย

ตัดกลับมาที่เวที

Jame : โอ้โห่! ที่แท้ก็เป็น Ammy ปลอมตัวมานี่เองครับ
Shabin : แหม่ แผนสูงมากครับ เพื่อแชมป์ถึงกับยอมแต่งตัวผู้หญิง
Jame : แต่ผมว่ามันก็คุ้มนะ ฮ่า ๆ ๆ ๆ
Shabin : อึ๊ย! ....... แหยง เอาเป็นว่า เราไปชมคู่ต่อไปเลยดีกว่าครับ

Mark : Following contest is Fatal 4 Way Match!!!!! #1 Contender for UOW Couple Tag Team Championship!!!

เพลง Yoshi Tatsu Theme ดังขึ้น !!!

Mark : Introducing first form Tokyo, Japan !!!! Weight 201 pounds!!!! “The Tsunami” Akeda Yamamasa !!!!!!

เพลงเริ่มมา Akeda ก็วิ่งออกมา แล้วชูมือให้คนดู เดินมาตรงทางแล้วจับมือให้คนดู ไสล์ดขึ้นมาบนเวทีแล้วโบกมือให้คนดูรอบทิศ ขึ้น Turn แล้วโบกมือให้คนดู ทั้ง 4 มุม

UOW Pyron 10/6/11 : After History Yoshi_tatsu

เพลง Reality ดังขึ้น !!!

Mark : And His Opponent From Jacksonile,Florida!!!!! Weight 205 Pounds !!! “The Crazy” Jack Craz !!!!!!

Jacky เดินออกมาชู 2 นิ้ว แล้ววิ่งขึ้นเวทีทันที โดยการ Slide แล้วลุกขึ้นชุ 2 นิ้วอีกที

เพลง เพลงคดีฆาตกรรม ดังขึ้น !!!

Mark : And His Opponent From Washington, D.C.!!!!! Weight 290 Pounds !!! “Foxy” Steeler !!!!!!

Steeler เดินออกมาแล้วชูมือขึ้น แต่มือทั้ง2ข้างชูนิ้วชี้ เดินออกมาได้สักพัก เบ่งกล้ามโชว์

เพลง Jala Gatillo ดังขึ้น !!!

Mark : And their Opponent , From Higashi?saka, Osaka, Japan , Weight 180 Pounds !!!! “The Speed Star” Magma !!!!!!

เดินออกมาแล้วยืนใต้จอ Titantron แล้วชูแขนขึ้น2ข้าง แล้วพลุก็ยิงขึ้นเหมือน เอดจ์ แล้ววิ่งแล้วพุ่งตัวลิดเชือกเส้นล่างเข้าเวทีไป

Fatal 4 Way Match - #1 Contender for UOW Couple Tag Team Championship
Akeda Yamamasa Vs Jacky Craz Vs Steeler Vs Magma

รอบท (ขอลงผลเลยแล้วกันนะฮะ)

เพลง Yoshi Tatsu Theme ดังขึ้น !!

ผู้ชนะในแมตช์นี้และเป็นผู้ท้าชิงอันดับหนึ่ง : Akeda Yamamasa

(ส่วนคู่หูอีกคนจะเปิดเผยทีหลัง)

Akeda ชนะครับ ว้าว ๆ ๆ โว้ ๆ ๆ แต่ดีใจได้ไม่นาน พวก Reso ครับ กรูกันวิ่งออกมากระทืบ Akeda ตายคาที่ แล้วชูเข็มขัดเช็ม Tag ขึ้น แล้วเดินจากไป

Joel Muscle ครับ กำลังนั่งกลุ้มอยู่คนเดียว Jacob เดินมาเห็น เลยเข้าไปคุยด้วย

Jacob : แกเป็นอะไรของแกวะ Joel
Joel : ช่วงนี้มันเซ็ง ๆ ไม่ได้เตะก้นคนแบบแก
Jacob : บอกตรง ๆ นะ แกน่ะ มันเหมาะกับคนเลว ๆ แบบพวกฉันว่ะ
Jacob : ไม่เหมาะกับการเป็นคนดีเลย ดูหน้าของแกซิ Joel ใครจะอยากคบแกว่ะ ??

Joel ไม่พอใจ หันไปมองหน้า Jacob ครับ Jacob กลัว เลยเดินหนีไป

เพลง Final Countdown ดังขึ้น !!

Ichiro นั่นเองครับ ออกมาพร้อมกับเพลงเปิดตัวใหม่ !! และก็เข็มขัด PP เดินขึ้นเวทีไปขอไมค์

Ichiro : สวัสดีชาวอังกฤษทั้งหลาย
Ichiro : ที่ฉันออกมาที่นี่ เพื่อจะบอกว่า วันนี้เป็นวันดี
Ichiro : เหมาะแก่การเปิดเพลงใหม่ของฉันจริง ๆ

เพลง Final Countdown ดังขึ้นอีกรอบ !!

แต่จู่ ๆ เพลงก็ดับลงซะงั้นครับ ทำให้ Ichiro โกรธมาก

เพลง Come With Me ดังขึ้น !!

UOW Pyron 10/6/11 : After History 68496

Joel Muscle ครับ เดินออกมาด้วยสีหน้าเคร่งเครียด รีบเดินขึ้นเวทีไป

Joel : ขอโทษนะ ไอ้ปลาแดง ฉันไม่อยากจะขัดเวลาเพลงชาติของแกหรอกนะ
Joel : แต่ขอร้อง อย่ามาโชว์ญี่ปุ่นจ๋าแถวนี้จะได้มั้ย รำคาญว่ะ!

Ichiro โกรธเลยครับ โดนด่าขนาดนี้ ไม่ยอมครับตบหน้า Joel เต็ม ๆ Joel ไม่ยอม จะเข้าไปต่อยแต่กรรมการเข้ามาห้ามไว้ทัน เลยจัดแมตช์ทั้งคู่มันซะเลย

Single Match
Ichiro Hoshikawa Vs Joel Muscle

Joel vs Ichiro

แก๊งๆๆๆๆๆๆเริ่มมา Ichiro ก็ไม่รอจังหวะให้เสียไปพุ่งเข้ารวบขา Joel แล้วยกขึ้นฟาดพื้นเลยครับ Joel พยายามถีบหนีแต่ Ichiro ล็อคขาแน่นเลยครับแล้วลากมาใส่ Slingshot เด้งใส่ TB ครับ Joel พลิ้วกระโดดขึ้นได้แล้วพลิกตัวกระโดด Crossbody เห้ยจะบ้าเรอะว่ะตัวแม่งหนัก 300 กว่าปอนด์เจือกกระโดดลงมา ตู้ม!!!!!!!!! เวทีพังโลกแตก!!!!!!!!!!! ไม่ใช่ละ Ichiro หลบได้ครับแต่อีกขณะนึง Joel ก็รู้จังหวะเอาเท้าลงก่อนได้ครับแล้วเบรคก่อนที่จะวิ่งไปปั้ม Ichiro แต่เจอ Ichiro ถีบสวนครับ Joel เซๆยังมิวายเจอ Ichiro ขึ้น TB แล้วกระโดด Dropkick ใส่หัวนมครับ ตู้ม!!!!!!!!!! Joel หลบได้ Ichiro ถีบลมไปเต็มๆเลยครับ Ichiro ลุกขึ้นมายังไม่ทันได้ตั้งหลักอะไรเจอ Joel เดินมาแล้ว KO Punch เอาง่ายๆเลยครับปั๊ก!!!!!!!!!! Ichiro ลงไปนอนตายอนาถชีวิตอันแสนเศร้า~~~~~~~~ เกินไปแล้วเห้ย Joel ลากคอ Ichiro มาแล้วใส่Gourdbuster ครับแต่ Ichiro ไม่ยอมดิ้นแล้วพลิกกลับใส่ European Uppercut เข้าไป Joel เซไป Ichiro อาศัยจังหวะวิ่งไปแล้วใส่ Enzugiri แต่ Joel หลบได้แล้วจับขามาโยนขึ้นแล้วล็อคเอวไม่พอยกใส่ต่อเป็น German Suplex ไปเต็มๆเลยครับ Ichiro กระเด็นไปเลยครับ Joel ลากศพ Ichiro มากลางเวทีแต่ Ichiro มีลูกฮึดเตะหน้า Joel เซๆ Ichiro เตะๆๆๆๆแล้วลุกขึ้นมากำลังจะวิ่งใส่ปรากฏ Joel เล่นทริกโหดประจำโลกเด้งเชือกมาแล้วกระโดด Crossbody ใส่ Ichiro เต็มๆเลยครับ Ichiro ถึงกับดิ้นลุกไม่ออกเลยครับตัว Joel แกหนักโคตรๆครับ กรรมการวิ่งมาซุยนับอีกแล้วครับ

1..............................

2...............................

2.1........................................

2.2................................................

พอๆขืนถึง 2.9 มีหวังไม่ได้ดูแมตซืกันพอดี Ichiro ดิ้นได้ตั้งแต่ 2 ละ Ichiro นั่งทรุดแล้วไอแค่กๆๆๆๆๆเลยครับไม่ไอได้ไงตัว Joel หนักโคตรๆอย่างงี้ -*- Ichiro จะลุกแต่ Joel ก็มิวายเดินมาแล้วลาก Ichiro มาเหวี่ยงอัด TB ครับแล้ว Joel วิ่งไป....ฉึกฉักฉึกฉักฉึกฉักๆๆๆๆไม่ใช่รถไฟนะเห้ยยยยยยยยย = =” Joel วิ่งไปแล้ว Dropkick ครับ บร๊ะเจ้า Amazinggggggggg !!!!!!!! Joel โดด Dropkick แถมโดนอีกตังหาก Ichiro กระเด็นตกเวทีไปเลยครับ Joel ได้ใจกับท่า High Flyer เลยขึ้น TBครับแล้วกระโดด Moonsalt เห้ยยยยยยยยยยยโครม!!!!!!!!!! ที่กั้นคนดูพังทลายเลยครับ Ichiro กระโดดหลบทันครับโชคดีอย่างแรงงงง Joel กองตรงที่กั้นคนดูแหละครับเจอ Ichiro จับขามาแล้วใส่ Boston Crab ครับ ง้าดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดเต็มที่เลยครับ Joel ว่าไงๆๆๆๆๆๆ Joel ยอมแพ้เลยครับแก๊งๆๆๆๆๆๆ จะบ้าเรอะนี่มันข้างล่างเวทีเว้ยแกจะมาซุยให้มันยอมแพ้หา****รึไงห๊ะ??? ตัดมา Ichiro ยังลากคอ Joel มาแล้วเหวี่ยงอัดที่กั้นคนดูอีกฟากครับโครม!!!!! ล้มไปอีกฟากนึงครับ Joel พยายามจะลุกแต่ก็เจอ Ichiro ไล่ยำครับ Ichiro ลากคอ Joel มาเหวี่ยงขึ้นเวทีครับ Ichiro ขึ้น TB รอเลยครับแล้วกระโดด Over the Asian(Corner to Corner Missile Dropkick) เต็มๆพุงกะทิล้มไปเลยครับ Ichiro กดครับ

1...............................

2...............................

3....................................
^
^
^
^
^
^
^
^
ล้อเล่นจ้า ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

อ้าวเห้ยที้ได้ไงฟะเอาเถอะมาดูต่อครับ Ichiro ลุกขึ้นมาแล้วกระทืบๆๆๆๆๆใส่ Joel บริเวณท้องที่เจ็บอยู่ครับ Ichiro กระทืบเสร็จลากคอ Joel มาแล้ว European Shot(Snapmare Driver) ใส่ไปแต่ Joel ฉลาดยก Ichiro ขึ้นแล้วยกทิ้งเป็น Back Drop แต่ Ichiro ฉลาดยิ่งกว่าม้วนตัวลงมาแล้วหันหลังโดด Pele Kick เลยครับ Joel หันมาพอดีเจอไปเต็มๆเลยครับ Joel เซเลยครับ Ichiro ลุกมาโชว์เลยครับต่อยๆๆๆ ตบๆๆๆเตะข้อพับๆๆๆๆแล้ว Dropkick ไปอีกดอกครับ Joel เซมาแล้ว Clothesline สวนเลยครับ Ichiro หมุน 360 องศาแล้วยืนได้ครับ เช็ดโด้!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Ichiro ยังไม่หายเมาเลยเจอ Joel จับใส่ Back Drop ไปอีกดอกครับแล้ว Joel ไปตั้งท่าที่มุมรอเลยครับ เตรียมที่จะ Wind Of Disaster (Gore) แล้วครับ Ichiro ลุกมาเจอเลยครับ Wind Of Disaster (Gore) !!!!!!!!!!!!!!! ตายคาที่เลยครับ Joel รีบจับกดเลย

1....................................

2..................................

3................................

เพลง Come With Me ดังขึ้น !!

ผู้ชนะในแมตช์นี้ : Joel Muscle

หลังแมตช์ Joel ชนะแล้ว แต่ยังไม่ยอมหยุดครับ วิ่งเข้าไปอัด Ichiro ต่อ แล้วจับ Ichiro มาทำ Bridging Rings Of Saturn !! ล็อคแน่นเลยครับ กรรมการต้องเรียกคนออกมาช่วย ไม่งั้นแกะไม่ออก

พวก Reso กำลังเดินหาคนเขียนบทอยู่ครับ หาไป ๆ ๆ จนเจอ เลยเดินเข้าไปพังห้องเขียนบทซะเละ

Warriors : บอกมานะเว้ย ใครคือคู่ของไอ้ Akeda ในสัปดาห์หน้าว่ะ
เจ : ผมไม่รู้ ผมไม่เกี่ยว
Kid : แกจะไปสนใจทำไมว่ะ Warriors ยังไงสัปดาห์หน้า เราก็ต้องชนะอยู่ดี พวกมันน่ะแค่ขยะ
Warriors : หึ! ระวังตัวไว้

ตัดไปที่ด้านของ Mr.Mac

Mac กำลังย่องตาม Ammy อยู่ครับ ย่อง ๆ ๆ พยายามจะแย่งแชมป์มาให้ได้ ปรากฏว่า Ammy มันไปขี้ครับ เข้าห้องส้วมอย่างไว Mac ต้องเดินตามแล้วคิดแผนสกปรกได้

------เวลาผ่านไป 5 นาที----------

Ammy ทำธุระเสร็จเรียบวุธ เขามองหากระดาษ ไม่มี ไม่มีกระดาษ เข้าทาง Mac ชะเง้อหน้าเข้าไปถาม Ammy ว่ากล้าจะแลกแชมป์ RZ กับกระดาษไหม Ammy เลยด่าพ่อ Mac ไปหลายคำ แล้วก็ยอมสละแชมป์จนได้ Mac ดีใจใหญ่เลยครับ โยนกระดาษทิ้งไปแบบไม่แยแส แล้วกอดแชมป์ไว้แน่น

New Red Zone Champion !!!! Mr.Mac !!!!

Ammy : แล้วกระดาษตรูล่ะเห้ย!

Jame : ซวยล่ะซิครับ Ammy ไม่มีกระดาษคงต้องก้นเหม็นจนตาย
Shabin : บ้าเหรอครับ ไม่มีกระดาษก็ใช้น้ำซิ เนอะ!
Jame : เออ ชั่งมันเหอะ เอาเป็นว่า เรามาชมคู่เอกกันดีกว่าครับ

เพลง I am Perfection ดังขึ้น !!

Mark : Following contest is Single Match!!!!! for UOW World Heavyweight Championship!!! Introducing first form minneapolis minnesota!!!! Weight 237 pounds!!!! He is UOW World Heavyweight Champion “Mr.mainevent” The Zax!!!!!!

The Zax เดินออกมาพร้อมกับเข็มขัดแชมป์ครับ เดินมาถึงก็โชว์เกรียนใครต่อใครไปทั่ว แล้วจึงขึ้นเวทีไป

UOW Pyron 10/6/11 : After History Eddie1chamoion

เพลง Written In My Face ดังขึ้น !!!

Mark : And His Opponent From Toronto , Canada !!! Weight 256 Pounds !!! “The Canadian Cheater” Jacob Alterize !!!!!!

เดินออกมาด้วยท่าทางกวนส้นทีน แล้วเดินขึ้นบันไดเหล็กไป แล้วใช้มือซ้ายจับเชือก แล้วปล่อยตัวทิ้งไป ซัก 6 วิฯ แล้วก็ลอดเชือกเส้นที่ 2 เข้าไปในเวที แล้วทุบอก 2 ครั้งแล้วผายมือ

UOW Pyron 10/6/11 : After History Jack-swagger

Single Match - UOW World Heavyweight Championship
The Zax Vs Jacob Alterize

แก๊งๆๆๆเริ่มมา Jacob ก็ไปขายกระเป๋าเลยครับรุ่นของเขานี่ขายดีจริงๆเห้ยไม่ใช่ละมุขเสื่อมชิบ Jacob = กระเป๋า -*- พอๆเลย Jacob เข้าไปรวบ Zax ลงมาเลยครับ Jacob ขึ้นคร่อมแล้วตรับๆๆๆๆๆๆๆๆ เย้ย = =” ขึ้นคร่อมแล้วต่อยตังหากครับแหมคิดไปได้นะ ตรับๆๆๆๆๆๆ Zax พลิกตัวกลับครับแล้วถีบ Jacob กระเด็นไป Jacob เด้งเชือกมาแล้ว Clothesline ใส่ Zax ไป ฟ้าวววววววววววด้วยความเร็วระดับเทพแมสซี่ยังตามไม่ทัน Zax ก็เลยหลบได้ครับ เอ๊ะนี่มันยังไง ก็ Zax เมพไงละเว้ยยยยยยยยยยยยยย Jacob หันมาเจอ Zax ลุกมากระโดด Dropkick อย่างสวยเลยครับแต่ไปโดนแขนของ Jacob ที่เอาขึ้นมาบล็อกซะก่อน Zax ลุกขึ้นมาช้าไปเจอ Jacob วิ่งมาแล้วกระโดดเอาแขนล็อคตัวลงมาเป็น Sunset Flip ครับกดยังไม่ทันได้นับ Zax ม้วนตัวหนีได้แล้วเตะก้านคอ Jacob ครับแต่ Jacob สติยังดีไม่ได้ปัญญาอ่อนครับ นอนหลบได้แล้วรวบ Zax กดอีกครับ Zax พลิ้วม้วนตัวมาได้แล้ววิ่งไปเจอ Jacob รวบเอวแล้วยกขึ้นฟาดลงไปกับพื้นครับ Jacob รวบลงมาครับ Jacob จะกดแต่ซะเมื่อไหร่ครับ Jacob ลุกขึ้นแล้วใส่ Sling Shot ใส่ Zax ปลิวไปหัวโขกกับ TB เลยครับ Zax หันมาเจอ Jacob จับใส่ Wheelbarrow Facebuster ตู้ม!!!! Zax ตายหยังเขียด Jacob กดครับ

1...................................

2............................................

3...............................ยังเว้ยยยยยยยยน้าเชยังไม่ตายยยยยยยยยยยยเอ้ย Zax ยังไม่ตายยยยยยตังหากละ Jacob บ่นเลยครับนับยังไงของแกว่ะไอ้กรรมกร เอ้ย กรรมการเดี๋ยวปั๊ดไล่แม่มออกเลยเว้ย กรรมการบอก อย่าไล่ผมออกเลย ผมมันก็แค่พวกขอทานเอง Jacob บอกเอองั้นแกก็นับดีๆเว้ย Jacob มัวแต่พูด Zax ลุกขึ้นมาต่อยหน้าเต็มเลยครับ Jacob ล้มทั้งยืนแล้วเด้งลุกมาเจอต่อยอีกครับ คนดูเฮกระหน่ำซัมเมอร์เซลครับ เดี๋ยวๆจะขายของเรอะ ราคาถูกป่าว แป๊ปซี่กระป๋องนึงเอาแค่ 5 บาทพอมะ ซัมเมอร์เซลเนี่ย โหยยยยยยไปกันใหญ่แล้ว อีกอย่างนี่มันหน้าฝนแล้วเว้ย จะมาซัมเมอร์หาพระสวรรค์วิมานรึไงห๊ะ?? Zax ตามไปอีกแล้ว Dropkick ใส่ Jacob ตกเวทีไปหัวคะมำพื้นเลยครับ กลิ้งๆๆๆๆ Zax ลงเวทีมาแล้วลาก Jacob มาแล้วเหวี่ยงอัดกับที่กั้นคนดูครับโครม!!! Jacob นั้งแหกขาให้ Zax เลยครับ Zax เห็นแล้วทนไม่ได้ อย่างนี้มันต้องสุย~~~~~~~~~~ จะบ้าเรอะตัวเธอว์นี่มวยปล่ำนะเห้ยไม่ใช่บนเตียง = =” Zax เดินตามไปลากคอ Jacob มาแล้วโยนขึ้นเวทีไปครับ Zax ตามไปแล้วจับ Jacob มาใส่ Tilt-a-whirl backbreaker เต็มๆเลยครับ Jacob นอนดิ้นทุรนทุรายคล้ายจะเป็นลม เห้ยใช่เหรอ เกิดมาไม่เคยเจอ = =” Zax กดทันทีครับ กรรมการมัวแต่เล่นป็อกเด้ง เห้ยมานับเด้

1..................................

2........................................

3...............ไอ้นี่เอะอะก็ 3 ทั้งๆที่มันได้แค่ 2 เนี่ยนะบ้าชัดๆเว้ย ทำอย่างนี้ไม่ถูกต้องผมขอเป็นฝ่ายค้านนนนนนนนนนน ไปค้านหัวหมาบ้านแกเถอะจะดูเขาปล้ำเว้ยยยยยไปไกลๆเลยแสสสสส Jacob ลุกขึ้นมาได้เจอ Zax โหมบุกอย่างหนักเลยครับเห้ยเบาๆหน่อยรุกอย่างเดียวเลยเว้ย Jacob ถอยไปอยู่ที่มุมครับ กรรมการรู้งานมากกลัวโดนไล่ออกละสิวิ่งมานับ Zax ให้ปล่อยเลยครับ 1...............5.................3....................2............แล้ว 4 หายไปไหนว่ะ อ้าวเห้ยตรูลืม เอาเป็นว่าได้แค่ 4 ละกัน == “ Jacob เลห์กลอุบายมาอีกใส่ Dirty At Low(Low Blow All Styles - ท่านี้จะใช้พลิกสถานการณ์และใช้บ่อยเป็นพิเศษ(เฉพาะทีเผลอ)) เต็มๆเลยครับ Zax ก้มหน้าปวดไข่อย่างแร๊งส์เลยครับเจอ Jacob รวบกดเลยครับโหยยยยยยยยยยยยยยยยยยย แม่มหน้าด้านมากกกกกกกกก Zax ไม่ขัดขืนเลยครับไม่พะอ Jacob เอาขาพาดเชือกอีก ดูๆๆๆดูมันทำ ทำไมถึงทำแบบนี้ได้~~~~~ พอเหอะไปดูต่อ กรรมการวิ่งมานับครับ

1......................

2........................

3...................................แก๊งๆๆๆๆๆๆๆๆ

Here Your Winner : Jacob Alterize

แต่เห้ยยยยยยยยกรรมการไปเห็นครับขา Jacob พาดเชือกครับ Jacob ไม่สนแล้วครับเดินไปชูมือบน TB เลยครับ กรรมการสั่งเลยครับ เริ่มการปล้ำใหม่!!!!!!!b] Jacob ลงไปเถียงกรรมการเลยครับเหยแกอยากโดนไล่ออกหรือไงว่ะเห้ย ไอ้แสสสสส กรรมการบอก จะเอาอะไรอีกครับท่านนนสงสารผมเถิดดดดดดดดด Jacob บอกอะไรว่ะชั้นไม่สนเว้ย You’re Fired!!!!!!!!!!!! กรรมการนั่งทรุดลงเลยครับ Jacob ยืนหัวเราะฮ่าๆๆๆยังกะคนบ้าแหกศรีธัญญามาซะงั้นครับ Zax คลานๆมาแล้วเตะเป้า Jacob คืนครับ อู้ยยยยยยยยย Jacob ถึงกับอึ้งไป 10 ชสติเจองี้เข้าไป Zax ใส่ต่อครับจับ Jacob ยกกกกกกก [b]Zlam(Angle Slam) ไปเต็มๆเลยครับท่าน Jacob นอนตายเลยครับ Zax ขึ้น TB ครับแล้วงกระโดด Frog Splash กบ 5 ดาวอร่อยจริงๆลงมาอัดใส่ Jacob เต็มๆเลยครับ Zax กดครับ

1...................................

2.....................................

Jacob บอกกรรมการ ถ้าแกนับ 3 ชั้นไล่แกออกนะเว้ย....

แต่กรรมการไม่ฟังครับหูหนวกเฉย

3...............................แก๊งๆๆๆๆ

เพลง I am Perfection ดังขึ้น !!

ผู้ชนะในแมตช์นี้และรักษาแชมป์ไว้ได้ : The Zax

The Zax ยังคงรักษาแชมป์เอาไว้ได้ครับ ปิดรายการวันนี้ไปด้วยเสียงเชียร์และความแค้นของ Jacob

แก้ไขล่าสุดโดย Joe เมื่อ Wed Jun 15, 2011 8:52 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ขึ้นไปข้างบน Go down

UOW Pyron 10/6/11 : After History Empty Re: UOW Pyron 10/6/11 : After History

ตั้งหัวข้อ by Arm Mon Jun 13, 2011 9:13 pm

คู่แท๊กทีมของหมอนั่น คือใครว่ะ อย่าให้รู้นะ ไม่เช่นนั้นล่ะก็..

ชั้นจะเป็นแชมป์โลก เห้ย.. ไม่ใช่ ชั้นจะฆ่าแก
Arm
Arm
UOW Superstar
UOW Superstar

UOW Pyron 10/6/11 : After History Empty Re: UOW Pyron 10/6/11 : After History

ตั้งหัวข้อ by Abyss Mon Jun 13, 2011 9:39 pm

เป็นไงล่ะไอ้สวะ Jacob ชนะ RR งั้นเรอะ?? ถุย แค่ชั้นยังเอาชนะไม่ได้ แสดงว่าแกนี่ดวงดีจริงๆนะเนีย
Abyss
Abyss
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by Admin Tue Jun 14, 2011 5:05 pm

เถอะน่าๆ... ชั้นแค่ออมมือให้ หรืออยากเจอของดีแบบปลดแชมป์เลยมั้ยล่ะ ?

Admin
Admin
Admin

http://uowrestling.forumotions.net

ตั้งหัวข้อ by My Name is Pol Wed Jun 15, 2011 9:04 pm

บันไซ!!!~ ฉันจะพยายามเป็นแชมป์ให้ได้
My Name is Pol
My Name is Pol
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by DanielsoN Wed Jun 15, 2011 9:40 pm

รอบนี้เป็นไอ้หมูหรอ? ช่างเหอะ จะใครก็ตาม ชั้นผู้นี้ก็จะยืมเหยียบซากของมันอยู่ดีนั่นแหละ
DanielsoN
DanielsoN
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by M.r.mac Sat Jun 18, 2011 11:39 am

55555+ ในที่สุด RZ ก็เป็นของชั้น ขอบใจมากจริงๆ Ammy
M.r.mac
M.r.mac
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by bobby lashlo Sun Jun 26, 2011 9:41 am

เป็นยังไงล่ะ Runnels Jason ข้าสามารถชนะคนปากดีอย่างแกได้
bobby lashlo
bobby lashlo
UOW Jobber
UOW Jobber

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics