Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

การปรากฏตัวของ FIP

3 posters

Go down

การปรากฏตัวของ FIP Empty การปรากฏตัวของ FIP

ตั้งหัวข้อ by gzrag123 Sun Jun 19, 2011 5:27 pm

เพลง Linkin Park - When They Come For Me ดังขึ้น

คนผู้นั้นที่เดินมาคือ FIP นั้นเอง ท่ามกลางเสียงเชียร์ของคนดูทั่วสนาม

การปรากฏตัวของ FIP Mistico-cmll-mexico

FIP: ที่นี้หรอ uow มีข่าวลือว่า uow มีเเต่ผูบาปหนาทั้งงั้นสินะ

FIP:ทุกๆท่านถ้าได้ยินข้าพูด เเละจงฟังข้า ต่อไปนี้ข้าจะมาพาพวกเจ้าไปสู่เเสงสว่าง เเละจะมีคนยอมรับเจ้าในถานะที่เป็นเพื่อนมันุษย์ด้วยกัน

FIP:พวกเจ้าไม่ต้องกล้วอะไรทั้งสิ้นเพียงพวกเจ้ามาอยู่ข้างพระเจ้าผู้ที่เป็นความรักใคร่เเล้วพวกเจ้าจะปลอดภัยจากสิ่งที่ชั่วร้าย

FIP:ตอนนี้ข้าได้ปลดพันธนาการออกมาเเล้ว จนเป็น ทางเเห่งเเสงว่างให้พวกเจ้าอย่างเต็มเปี่ยม

FIP:ณ ต่อไปขอให้พวกเจ้าจงฟังข้า เเละถ้าใครสนใจก็มาอยู่กับข้าก็ได้ศึกษาคุณงานความดีเอาไว้

FIP:เเละขอให้ทุกๆคนรู้ว่าข้าคือบุตรพระเจ้าที่พระเจ้าส่งลงมาจากสวรรค์

FIP:ใครที่ชั่วร้าย ข้าจะพิพากษามัน

gzrag123
UOW Jobber
UOW Jobber

ขึ้นไปข้างบน Go down

การปรากฏตัวของ FIP Empty Re: การปรากฏตัวของ FIP

ตั้งหัวข้อ by 3:16 Mon Jun 20, 2011 5:34 pm

นี่หน่ะเหรอ หน้าตา ของพวกที่เรียกตัวเองว่าพระเจ้า ?

หลุดออกมาจาก โรงพยาบาล ไหนรีบกลับไปให้ไวเลยปะ ไป๊ๆๆ
3:16
3:16
UOW Star
UOW Star

การปรากฏตัวของ FIP Empty Re: การปรากฏตัวของ FIP

ตั้งหัวข้อ by bambambam Mon Jun 20, 2011 7:58 pm

55555มีคนมาให้แกล้งเพิ่มอีกแล้วหรอเนี่ย เย้ๆๆ ขอเตือนนิดนึงนะครับเวลาเดินอยู่หลังเวทีควรจะระวังหน่อยนะครับอย่าวางทางผมผมจะเล่นสเก๊ตครับ 5555
bambambam
bambambam
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by gzrag123 Tue Jun 21, 2011 9:08 am

@ Jason Titan ข้าไม่ได้ขวางทางเจ้าเเละกัน เอาเป็นว่าถ้าว่างข้าขอไปดูเจ้าเล่นดีกว่านะ

@ Matt Hades สําหรับเจ้า เจ้าคนบาปหนาอย่างเจ้าไม่ควรจะมาต่อว่าข้า ระวังให้ดีล่ะ นรกกําลังจะขุดขึ้นมาเอาเจ้าลงไป 555+ ถ้าเจ้าจะเปลี่ยนใจตอนนี้ข้าไม่ว่านะ เดินมากับ เดินมาด้วย มาทางเเห่งเเสงสว่างด้วยกันเเล้วเจ้าจะพบว่าความสุขที่เเท้จริงอยู่ไหน

gzrag123
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by bambambam Tue Jun 21, 2011 3:47 pm

โอเคFipถ้านายมาดูเราเล่นเราจะสอนนายเล่นเองถ้าเราถูกใจนายเราจะชวนนายมาช่วยเราคิดแผนแกล้งคนอื่น 5555
bambambam
bambambam
UOW Jobber
UOW Jobber

ขึ้นไปข้างบน