Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มีอะไรจะบอกว่า...

Go down

มีอะไรจะบอกว่า... Empty มีอะไรจะบอกว่า...

ตั้งหัวข้อ by Arm Tue Jun 21, 2011 5:59 pm

คือผมก็ไม่มีอะไรจะพูดมากมายนะครับ ด้วยปัญหางานและการบ้านที่เยอะขึ้น ไหนจะต้องไปซ้อมกีต้าร์อีก เล่นได้แปปๆ
แค่นั้น ถึงบางคนจะเห็นผมออนเอ็มบ่อยก็เถอะ แต่จริงๆก็ไม่ได้เล่นหรอก ทำการบ้านอยู่หน้าคอมนั่นแหละ สาเหตุหลักๆก็การบ้านแหละครับ เปิดเทอมแล้ว ม.4 งานก็เยอะเป็นธรรมดา แล้ววันนั้นก็มาถึงครับ ผมขออนุญาติ...

ลาบอร์ดครับ ไม่รู้กี่วันครับ อาจจะสัปดาห์หนึ่งเข้าบอร์ดได้แค่ 3-4 วันแค่นั้นนะครับ
Arm
Arm
UOW Superstar
UOW Superstar

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน