Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HISO 20/6/2011: GM's Back!!

5 posters

Go down

HISO 20/6/2011: GM's Back!! Empty HISO 20/6/2011: GM's Back!!

ตั้งหัวข้อ by otaku69 Thu Jun 23, 2011 8:38 pm

Misery Business By Paramore

I'm in the business of misery
Let's take it from the top
She's got a body like an hourglass
That's tickin' like a clock
It's a matter of time before we all run out
When I thought he was mine
She caught him by the mouth

I waited eight long months
She finally set him free
I told him I couldn't lie
He was the only one for me
Two weeks and we had caught on fire
She's got it out for me
But I wear the biggest smile

Whoa, I never meant to brag
But I got him where I want him now
Whoa, it was never my intention to brag
To steal it all away from you now
But god, does it feel so good
'cause I got him where I want him now
And if you could then you know you would
'cause god, it just feels so
It just feels so good

Second chances, they don't ever matter
People never change
What's a whore, you're nothing more
I'm sorry, that'll never change
And about forgiveness
We're both supposed to have exchanged
I'm sorry, honey, but I passed that up
Now look this way

Well, there's a million other girls who do it just like you
Looking as innocent as possible
To get to who they want and what they like
It's easy if you do it right
Well, I refuse, I refuse, I refuse

But I got him where I want him now
Whoa, it was never my intention to brag
To steal it all away from you now
'cause I got him where I want him now
And if you could then you know you would

I watched his wildest dreams come true
And not one of them involving you
Just watch my wildest dreams come true
Not one of them involving

HISO 20/6/2011: GM's Back!! 2636178197_143bef7b24
HISO 20/6/2011: GM's Back!! Hisologo

HISO 20/6/2011: GM's Back!! WWE%20opening
ตู้มๆๆๆๆๆๆ บรึ้มๆๆๆๆๆ อ๊อดๆๆๆๆ

แจ็คกี้: สวัสดีครับ! ยินดีต้อนรับเข้าสู่ HISO!
บ.บู๋: โชว์ประจำค่ำคืนวันจันทร์ที่สุดแสนจะ โหด! มันส์! ฮา!
แจ็คกี้: พิเศษสุดของโชว์คืนนี้คือ การกลับมาของ GM Kome!! หลังจากหายหน้าหายตาไปหลายสัปดาห์ จนคนดูอาจจะลืมไปแล้วว่าโชว์นี้ยังคงมี GM อยู่!
บ.บู๋: GM Kome ของเราติดงานเดินแบบและเล่นละครหลายอย่างนะครับ ทำให้หายหน้าหายตาไปบ้าง แต่คืนนี้ได้กลับมาให้หายคิดถึงกันแน่นอน
แจ็คกี้: ในส่วนของศึกใน HISO ของเราหลายคู่ก็กะลังเข้าสู่ช่วง Climax กันแล้วนะครับ
บ.บู๋: คืนนี้ DRC จะเจอกับอีกหนึ่งลูกสมุนของ Rixor ซึ่งก็คือ The Crazy! สืบเนื่องจากอาทิตย์ที่แล้วเอาชนะ Savior Joel มาได้แล้วนะครับ
แจ็คกี้:อีกด้านนึงที่กำลังลุ้นกันตัวโก่งเลยก็คือ ใคร! คือคนร้ายตัวจริงที่ลอบทำร้าย สิงห์หัวขวด!
บ.บู๋: คนร้ายจะใช่ The Sick จริงอย่างที่สิงห์หัวขวดกล่าวรึเปล่าก็ไม่ทราบนะครับ แต่ที่แน่ๆ วันนี้สิงห์หัวขวดบอกไว้แล้วว่าจะพานักสืบของตัวเองมาเพื่อติดตามคนร้ายโดนเฉพาะ!
แจ็คกี้: อีกด้านนึงที่ขาดไม่ได้เลยคือศึกการชิงแชมป์ Ultimate Master! ระหว่าง Matt Hades กับ Muhammad นะครับ
บ.บู๋: โดยทั้งคู่จะได้อุ่นเครื่อง เป็น Hades vs Sabin!! Rematch จากสัปดาห์ที่แล้ว
แจ็คกี้: แล้วก็...

แจ็คกี้พูดยังไม่ทันจบ เพลง Ministry of Darkness Theme ดังขึ้น

กลุ่ม Hell's Gate เดินออกมาพร้อมกับ Theme Song ใหม่ครับ! Rixor ค่อยๆเดินขึ้นเวทีไปพร้อมกับพร้อมกับสมุนทั้งสอง

HISO 20/6/2011: GM's Back!! 5%5CSTING-%28-WCW-%29--58214

Rixor: ข้าไม่สนว่าที่นี้จะมี GM หรือไม่มี...เพราะยังไงซะ..ที่นี้ก็คือโชว์ของข้าอยู่แล้ว
Rixor: แต่การแสดงถึงอำนาจที่แท้จริงของ Hell’s Gate มันนังไม่ได้เริ่มต้นด้วยซ้ำ พวกเจ้ายังไม่เห็น ยังไม่ได้สัมผัสถึงความมืดมิดเลยซักนิด
Rixor: สองสัปดาห์....เป็นเวลาสองสัปดาห์ติดต่อกันที่เจ้า DRC มันได้ใช้ลูกเล่นตุกติกของหมอผีกระจอกๆ ฉวยโอกาสเอาชนะลูกน้องของข้าไปได้
Rixor: แต่สัปดาห์นี้...มันจะไม่เป็นเช่นเดิมอีกต่อไป
Rixor: ข้าจะสั่งสอนถึงความน่ากลัวของนรกให้กับเจ้า DRC ด้วยมือของข้าเอง!!!
Rixor: ถึงเวลาแล้วที่พวกเจ้าจะได้เห็นนรกบนดิน...โดยจะมีเจ้า DRC เป็นเครื่องสังเวย หึหึหึ
Rixor: DRC ไอ้หมอผีกระจอก....ข้าขอให้เจ้าออกมาที่เวทีนี้ ณ บัดนี้......
ไม่มีอะไรเกิดขึ้นครับ
Rixor: ข้ารู้....ว่าเจ้าฟังข้าอยู่ ข้ารู้ว่าเจ้าอยู่ข้างหลังนั้น ออกมาซะ DRC!!!
Rixor: หึหึหึ ไม่แปลกหรอก ที่เจ้าจะหวาดกลัว ใช่แล้ว กลัวเข้าไป สั่นระทดระทวย สวนมนต์อ้อนวอนต่อไป
Rixor: แต่อย่าหวังว่าแกจะรอดพ้นจากเงื่อมมือของมัจจุราชไปได้
Rixor: เมื่อเจ้าไม่มาหาข้า ข้าก็จะไปลากเจ้ามาเอง
พูดจบ Rixor ก็ตั้งท่าเตรียมตัวลงเวทีไป แต่ก่อนที่ Rixor จะลงจากเวที....

เพลง Jackass Theme ดังขึ้น

HISO 20/6/2011: GM's Back!! 5Bv1

Jason: โว้วๆๆๆๆ ใจเย็นครับ พี่หน้าคาว เอ้ย หน้าขาว
Jason: จะรีบร้อนไปไหนละ โชว์นี้เพิ่งเริ่มเองนะคร้าบ และนี้ก็เปิดวันเปิดตัวอย่างเป็นทางการของผมด้วย แล้วไหงมันกลายเป็นรายการไสยศาสตร์มนต์ดำไปได้ละเนี้ย???
Jason: เอาเป็นว่าทุกคนคร้าบ ผม Jason Titan ฝากเนื้อฝากตัวด้วย~~~
Rixor ยืนมองเงียบๆ ครับ Jason ก็ค่อยๆ เดินใกล้เวทีมาเรื่อยๆ
Jason: ไอ้ผมก็นึกว่าที่นี้มันคือโชว์มวยปล้ำซะอีกนะเนี้ย แต่เจอพี่หน้าขาวบอกเป็นโชว์ของพี่ผมก็งงอะซิคร้าบ
Jason: แล้วอะไรอะน่ะ ตัวเขียวๆ หยั่งกะซอมบี้สองตัวข้างหลัง ไปตกบ่อเจลลี่ที่ไหนมาละนั้นนะ
Jason ค่อยๆ เดินขึ้นเวทีไป
Jason: งั้น....เอางี้มั้ยเพ่...
Jason: ท่าพี่อยากหาคนสู้ตัว ท่าผมท้าพี่เดี่ยวๆ ตัวๆ วันนี้เลย เอาป่...

พูดยังไม่ทันจบ Savior กับ Crazy ไม่ฟังแล้ว จัดการรุมกระทื้บ Jason ใหญ่เลย!! Jason ไม่ทันตั้งตัวโดนต่อยกอง!! แล้วโดนสหบาทารุมซ้ำอีก! Jason จะตายแล้วครับ โดนทุกดอกเลย! Rixor ก็ไม่แม้แต่จะมองครับ ค่อยๆ เดินลงเวทีไปหา DRC แต่แล้ว!!!

เพลง มอญร้องไห้ ดังขึ้น!

DRC ออกมาแล้วครับ!!! ไม่ได้ออกมาธรรมดา ปลุกเสกควายถนูมาเรียบร้อย!! ปล่อยวิ่งนำหน้ามาก่อนเลย ควายถนูกระโจนขึ้นเวทีไปช่วย Jason ครับ! ขวิด Savior ซะไส้ไหลเลย!! แล้วควายถนูของ DRC หันกลับมาเตรียมเล่นงาน Rixor!! แต่ Rixor แค่ยกมือกันเบาๆ เท่านั้น ควายถนูก็สลายไป กลับกลายเป็นตุ๊กตาธรรมดา!! DRC เห็นท่าไม่ดี วิ่งเข้ามาลุยเอง แต่!!

เพลง Ace of Spades ดังขึ้น!!!

HISO 20/6/2011: GM's Back!! F93b7f

GM Kome ครับ! GM Kome กลับมาแล้ว!

Kome: เห้ย หยุดๆๆๆๆๆๆ หยุด! แหมๆ ชั้นไม่โผล่หน้ามาหลายอาทิตย์ก็จริง แต่พวกแกจะทำเป็นไม่เห็นหัวชั้นมันก็ไม่ได้นะเฟ้ย
Kome: ท่าอยากอัดกันจริงๆ ชั้นไม่ว่า! แต่! มันต้องอยู่ในกรอบของกฎที่ถูกต้อง!
Kome: เพราะฉะนั้น!
Kome: คืนนี้! นาย DRC จับคู่กับ Jason Titan ไปเลย!
Kome: โดยเจอกับใครก็ไม่ต้องถามกัน เป็นใครไม่ได้นอกจากพวก Hell's Gate!!
Kome: Rixor ชั้นจะให้สิทธิ์นายส่งสองคนจากกลุ่มของนายมาปล้ำกับ DRC และ Jason
Kome: โดยหนึ่งในสองคนนั้นต้องมีนายอยู่ด้วย!!

เพลง Ace of Spades ดังขึ้นแล้ว GM Kome ก็เดินกลับไปให้ทั้งสามคน (กับสองตัว) ยืนจดๆ จ้องๆ กันไป

ตัดไปหลังฉากครับ

Woody ยืนเตรียมสัมภาษณฺ์ The Sick แชมป์ TV ครับ

HISO 20/6/2011: GM's Back!! The_rock_300

Woody: Hi พบกันอีกครั้งแล้วนะครับสัปดาห์นี้ กับ I Woody วันนี้ราวจะมาสัมภาษณ์ผู้ต้องสงสัยคดีลอบทำร้าย สิงห์หัวขวด แชมป์ TV คนปัจจุบัน The Sick ครับ

Sick: เห้ยๆ พูดให้ดีๆ นา ใครเป็นผู้ต้องสงสัย มาสงสัยชั้นทำไม

Woody: แต่นอกจาก You แล้ว ก็ไม่น่าจะมีคนอื่นแล้วนี้ครับ?

Sick:ไม่น่ามี ไม่ได้หมายความว่าไม่มีนิหว่า มันอาจจะไปสร้างความแค้นไว้กับใครที่ไหนก็ได้! เอะอะอะไรก็โทษชั้นคนเดียว อะรกันว้า วู้~

Woody: อืม..ดูเหมือนหลังจากที่นักสืบของ You ทำงานล้มเหลว Mission Failed ไปแล้วเนี้ย คุณสิงห์หัวขวดจะพานักสืบของเขามาเอง เพื่อสืบหาตัวคนร้าบ คุณรู้สึกหนักใจมั้ยครับ??

Sick: จะหนักใจทำไม ในเมื่อชั้นบริสุทธิ์ ชั้นขอยืนยันอีกรอบ และไม่ว่าจะกี่รอบชั้นก็ยืนยัน นอนยัน อ่านปากชั้นดีๆ ชั้น-บอ-ริ-สุด เข้าใจ๊?

Woody: อ่า OK แล้วคืนนี้ You จะได้อุ่นเครื่องเล็กน้อยกับ BJ Patrick ปัญหาเรื่องนี้จะทำให้ You มีปัญหาในการปล้ำ Yes or No?

Sick: เหอะ ระดับนี้แล้ว ชั้นไม่เอาเรื่องพวกนี้มาใส่ใจในการปล้ำหรอก ชั้นจะแสดงว่าชั้นทำอะไรได้บ้าง เจ้าสิงห์ M-150 นั้นจะได้จำไว้ ก่อนมันจะได้เจอกับชั้น!

Woody: ah I see เอาเป็นว่าขอบคุณมากครับ เรากลับไปหน้าเวทีกันเลยครับ คู่แรกพร้อมอยู่แล้ว

ภาพตัดกลับมาที่เวที

เพลง Kangaroo-Remi Gaillard-Song ดังขึ้น

Maria Ozawa: This match is scheduled for one-fall, introducing first, from Van Nuys, California, weighted at 190 pounds, Bital!!!

HISO 20/6/2011: GM's Back!! Ricard

Bital เดินออกมาเดินเป็ดทักทายคนดูสนุกสนาน

เพลง The Last Night ดังขึ้น

Maria Ozawa: And his opponent, from Florida, weighted at 270 pounds, "The Dragon State" David Hatson!!

HISO 20/6/2011: GM's Back!! Mason-Ryan-wwes-the-nexus-21821136-294-382

Hatson เดิรออกมาแล้วทำท่าชูมือขึ้น มีควันออกมาทั้งสนามแล้วก็เดินไปอย่างเท่แล้วก็ขึ้นไปบนเวทีแล้วชูมือขึ้นแล้วก็คำรามแบบมังกร

HISO 20/6/2011: GM's Back!! Th_RicardoRodriguez-1vsHISO 20/6/2011: GM's Back!! Th_Mason_Ryan

ช่วงต้นเป็น Hatson ใช้พละกำลังและร่างกายที่ใหญ่กว่าเยอะไล่บด Bital ซะตั้งตัวไม่ติดเลยทีเดียว กลางๆ แมทต์ Bital อาศัยความเร็วให้เล่นงาน Hatson ได้ต่อเนื่อง! แต่สุดท้ายก็เจอลูกหนักของ Hatson เล่นงานซะนิ่งไปอีก สุดท้าย Hatson จับ Bital เล่นงานด้วย Welcome Dragon (Hero Welcome)!!! แต่ Bital ดิ้นหลุดออกมาได้ แล้วจัดการ Duck Bite (Cobra)!!! ฉกเข้าไปเต็มๆ หน้า Hatson!! แล้วกลายเป็น Bital ที่จับ Hatson กดไปได้แบบพลิกล็อก!!

Here's Your Winner: Bital!!

Bital ยืนฉลองชัย ส่วน Hatson ยังนอนมอง Bital ด้วยความแค้นและเจ็บปวดกายและใจ

พักชมสิ่งที่น่าสนใจสักครู่ครับ

เข้าสู่รายการ

แจ็คกี้: อืมม..เป็นเพลงที่ดีนะครับ Ai no Yokan Haqua ver.
บ.บู๋: เพลงนี้ไม่ร็อคแต่โมเอะครับ!
แจ็คกี้: อ้าว ชอบด้านนี้ด้วยหรอครับเนี้ย..
บ.บู๋: ก็นิดหน่อยครับ...
แจ็คกี้: อ่าๆ เข้าเรื่องกันดีกว่าครับ คู่ต่อไปจะเป็นการอุ่นเครื่องของแชมป์ TV The Sick!
บ.บู๋: เจอกับ BJ Patrick!
แจ็คกี้: ไปชมกันเลยครับ!

I Am The Best Wrestler Because I Am The Sick

เพลง Estranged ดังขึ้น

Maria Ozawa: This match is scheduled for one-fall, introducing first, from L.A. California, weighted at 265 pounds. He's current TV Champion, The Sick!!

HISO 20/6/2011: GM's Back!! The_rock

The Sick ก็เดินออกมาแล้วก็มีพลุจุดขึ้นข้างหน้า TT ปังๆๆๆบูมๆๆๆ แล้ว Sick ก็ขึ้นเวทีไปยืนเก๊กบน TB ชูมือครบทั้ง 4 มุม

เพลง n.W.o Black & White Theme ดังขึ้น

Maria Ozawa: And his opponent, from Newark New Jersey, weighted at 248 pounds, BJ Patrick!!

HISO 20/6/2011: GM's Back!! Corino

โผล่ออกมาท่ามกลางฝูงชน พร้อมกับดาบเคนโด้ (แบบ Sandman) แล้วชูดาบเคนโด้ขึ้น!!! คนดูจะร้องเพลง The Kill ตามไปด้วย แล้ว BJ ก็เดินลงมาสู่สนาม BJ ขึ้นไปยืนบนที่กั้นคนดูอีกครั้งแล้วชูดาบเคนโด้ขึ้นอีก แล้วลงจากที่กั้นคนดูมาขึ้นเวที แล้วขึ้น TB ไปเก๊กให้คนดูด้วยการแจก olo แล้วลงมาเตรียมความพร้อมเป็นอันจบ

HISO 20/6/2011: GM's Back!! Th_The_Rock30vsHISO 20/6/2011: GM's Back!! SteveCorino

เริ่มมา Sick ไล่ยำ BJ เละเลยครับ! Sick อัดอั้นมานาน วันนี้ขอระบายครับ BJ ก็ซวยไป แต่ BJ มีหือ! ตอบโต้กับ Sick ได้สนุกทีเดียวในช่วงกลางๆ BJ จัดการ Sick ใส่ BJ Driver (Death Valley Driver)!!! แต่ Sick ยังทนได้!! BJ เลยจะใส่ BJ Cutter!!! แต่ Sick บิดกลับมาใส่ Sick Breaker (Rock Bottom)!!! แล้ว Sick จัดการใส่ Sick Lock (Sharpshooter) จน BJ ตบพื้นยอมแพ้ไป

Here's your Winner: The Sick

The Sick ชนะไปได้อย่างไม่ยากเย็นนักครับ ขณะที่ BJ เดินกลับไปแล้ว และ The Sick กำลังฉลองชัยอยู่ เพลง ผู้ชนะ ก็ดังขึ้น!!

แล้วสิงห์หัวขวดเจ้าของเพลงก็ออกมาครับ!

HISO 20/6/2011: GM's Back!! Randy.Savage

สิงห์หัวขวด: เอ้าละๆ ยินดีด้วยนะ ไอหมา ที่ชนะไปได้วันนี้
สิงห์หัวขวด: แต่วันนี้ วันเดียวกันนี่แหละ ที่ความจริงจะถูกเปิดเผย ว่าแก๋คือคนร้ายที่ทำร้ายชั๋น!
สิงห์หัวขวด: ชั๋นได้ไปหานักสืบที่เก่งที่สุดในโลกเพื่อมาเปิดโปงแกแล้ว
สิงห์หัวขวด: ถึงชั๋นจะต้องเสียเงินจ้างเขา อดกิน M-150 ไปหลายวันก๋เถอะ
สิงห์หัวขวด: แต่มันก็คุ๋มค่า ท่าเขาหาคนร้ายได้!
สิงห์หัวขวด: แล้วชั๋นมั่นใจว่า เขาเก่งกว่านักสืบกิ๊กก๊อกของแกแน่ๆ
สิงห์หัวขวด: เอ๋าละ เราไปพบกับเขาเลย!!

แล้วสิงห์หัวขวดก็ชี้ไปที่จอยักษ์ครับ
.
..
...
.....
.......
.........
..........
............
.............

HISO 20/6/2011: GM's Back!! L_Symbol

L!!!!

L: สวัสดีครับ ทุกคน
L: วันนี้ผมได้รับการจ้างวานมาให้หาตัวคนร้ายที่ทำร้ายคุณสิงห์หัวขวด
L: ซึ่งผมขอบอกตรงๆ ว่ามันง่ายมากเมื่อเทียบกับเคสที่ผมเคยเจอมา
L: ในบรรดา Roster ของ HISO เท่าที่ผมเห็นมีผู้ต้องสงสัยเพียงไม่กี่คน
L: ผมได้ทำการเฝ้าติดตามและหาหลักฐานจากผู้ต้องสงสัย
L: แล้วผลสรุปคือ....คนร้าย!!!!
L:.......The Sick!!!!

Sick: แว๊ก !!

L: ไม่ใช่เขาแน่นอน...

Sick: เห้อ ~

สิงห์หัวขวด: สงบ ~

L: ผมได้ไปพบกับคลิปจากกล้องวงจรปิดซึ่งพบชายต้องสงสัยที่คิดว่าจะเป็นคนร้าย
L: เขาถือเก้าอี้ที่คาดว่าเป็นอาวุธ ผมได้ไปตรวจหาเก้าอี้ตัวนั้นจนพบ พบคราบเลือดของคุณสิงห์หัวขวด และร้ายนิ้วมือของคนร้าบ...
L: จากกล้องวิดีโออาจจะเห็นหน้าไปชัด ผมจึงได้สงไปให้ทางกรม ช่วยเพิ่ม Resolution (ไม่ใช่ทีมนะ) ของวิดีโอให้
L: เอาเป็นว่าเราไปพบหน้าตาคนร้ายกันเลยดีกว่า....

.
..
...
....
.....
......
.......
........

HISO 20/6/2011: GM's Back!! SteveCorino

BJ Patrick นิหว่า!!

L: ใช่แล้ว คนร้ายก็คือ
L: BJ Patrick!!
L: ออกมามอบตัวเถอะครับ คุณ BJ Patrick ผมมีหลักฐานพร้อม และผมได้สั่งให้คนของผมล้อมตึกไว้หมดแล้ว คุณหนีไม่รอดหรอกครับ

.
..
...
....

แล้วในที่สุด BJ ก็ออกมาครับ!

BJ Patrick: หึ...ใช่แล้ว ชั้นเองนี้แหละ คิระ เอ้ย คนร้าย ชั้นนี้แหละ The Fucking Awesome คนนี้นี่แหละ ที่เป็นคนอัดเจ้าสิงห์หัวขวดนั้นจนเลยเอง!!
BJ Patrick: ท่าถามว่าทำไมนะเรอะ? ง่ายมาก ชั้นรับไม่ได้นะซิ ที่ไอ้คนหน้าใหม่อย่างเจ้าสิงห์หัวขวดนั้นกลับได้ชิงแชมป์ TV ทั้งๆ ที่เพิ่งเข้ามาได้ไม่นาน
BJ Patrick: แต่ดูชั้นซิ ชั้นอยู่สมาคมมาตั้งนาน ทำไมชั้นกลับไม่ได้สิทธิ์นั้น? เจ้าสิงห์หัวขวดมันมีอะไรดีกว่าชั้นนักหนา??
BJ Patrick: แค่คิดชั้นก็โมโหจนทนไม่ได้....ทำไม...ทำไม ใช่ ทำไมกัน??!! แกมันมีดีตรงไหน เจ้าสิงห์หัวขวด!!
BJ Patrick: กระทิ้บแกจนเละชั้นก็ทำมาแล้ว!! ชั้นเก่งกว่าแก! แล้วทำไม! ทำไมถึงเป็นแกที่ได้ชิงแชมป์ แต่ไม่ใช่ชั้น?!
BJ Patrick: ชั้นยอมรับว่าไอ้สิ่งที่ชั้นทำไปมันผิด แต่ปัญหามันไม่ได้เริ่มที่ชั้น! มันเริ่มจากแก! สิงห์หัวขวด
BJ Patrick: เพราะฉะนั้น ชั้นขอร้อง ให้ GM ให้โอกาสผมซักครั้งในการชิงแชมป์ แล้วผมจะยอมรับบทลงโทษทุกอย่าง....

...........ยืนรอ GM Kome ครับ

เพลง Ace of Spades ดังขึ้น

GM Kome ออกมาอีกแล้วครับ

Kome: อืมๆๆ น่าสนใจๆ เรื่องมันเป็นอย่างงี้นี้เอง เข้าใจละ ที่นายพูดมามันก็ไม่ผิดนักหรอก

Kome: ท่าอย่างนั้นละก็ BJ นายจะได้โอกาสของนายบ้างแล้ว!

สิงห์หัวขวด: เห๋ยๆ หมายความว่าไง๋

Kome: ใจเย็นๆ ชั้นยังพูดไม่จบ BJ โอกาสนี้ นายต้องเป็นคนคว้ามาด้วยตัวเอง เพราะในสัปดาห์หน้า! นายจะต้องเจอกับ สิงห์หัวขวด! ตัวต่อตัว! และท่านายชนะได้ละก็

Kome: นายจะได้ชิงแชมป์ TV กับ The Sick เข้าไปอีกคน ทำให้กลายเป็นแมทต์สามเส้าไปเลย!

Kome: แต่นายก็ได้ทำผิดไป BJ ที่ไปทำร้ายร่างกาย สิงห์หัวขวด เพราะฉะนั้น บทลงโทษของชั้นมีสองข้อ ข้อแรกชั้นจะให้ สิงห์หัวขวดได้เลือกกติกาของแมทต์สัปดาห์หน้า!

Kome: แล้วก็ ข้อสอง....BJ ท่านายแพ้

Kome: นายโดนไล่ออก!!!!

เพลง Ace of Spades ดังขึ้นพร้อมกับอาการช็อคของ BJ

บ.บู๋: อาทิตย์หน้าได้ตัดสินอนาคตของ BJ Patrick กันแล้ว ว่าอยู่หรือไป
แจ็คกี้: แล้วสิงห์หัวขวดจะได้ล้างแค้นคนที่ทำร้ายเขากับมือของเขาเอง!
บ.บู๋: เดี๋ยวเราต้องมาติดตามกันนะครับ ว่าแมทต์ที่ทั้งคู่เจอกันอาทิตย์หน้าจะเป็นแบบไหน!
แจ็คกี้: ตอนนี้เราไปชมคู่ต่อไปกันเลยครับ Muhammad vs Jack Shakespeare!
บ.บู๋: เป็นการอุ่นเครื่องของ Muhammad แต่ไม่รู้จะอุ่นเครื่องหรือเผาเครื่องนะครับ!

เพลง Mozart Simfonia 40 ดังขึ้น

Maria Ozawa: This match is scheduled for one-fall, introducing first, from London, England weighted at 210 pounds, Jack Shakespeare!!

HISO 20/6/2011: GM's Back!! Sin_Cara_WWE

เพลง The Great Khali Theme ดังขึ้น

Maria Ozawa: And his opponent, from Mumbai India, weighted at 215 pounds, Muhammad Abdulaziz!!!

HISO 20/6/2011: GM's Back!! 23

HISO 20/6/2011: GM's Back!! Th_The_MizvsHISO 20/6/2011: GM's Back!! Th_Sabu

ปล้ำกันได้อย่างสูสีครับ คู่นี้พลิกไปพลิกมา ปล้ำทันกันตลอด จน Muhammad พลาดท่าโดน Reverse STO ไปหน้าฟาดกับ Turn Buckle! แล้ว Jack วิ่งเข้าไปจัดการ Poetry in Action (Poetry in Motion)!! แต่ Muhammad หลบได้!! เลยได้จังหวะใส่ Abdulaziz Breaker (Codebreaker)!! Jack โดนไปหลับ ทำให้ Muhammad เป็นฝ่ายกดเอาชนะไปได้

Here’s your winner: Muhammad Abdulaziz

ตัดไปหลังเวที Woody กำลังเตรียมสัมภาษณ์สิงห์หัวขวด

Woody: สิงห์หัวขวด ตอนนี้พ่อแม่พี่น้องทุกคนต้องการทราบว่า You จะปล้ำในแมทต์อารายครับ?

สิงห์หัวขวด: แหน่นอน มันจะต้องเป็นแมทต์ทีทำให้ชั๋นได้อัดเจ้า BJ อะไรนั้นได้เต็มที่ และจะไม่มีใครมายุ่ง และ มันจะหนีไปไหนไม่ได้ เพราะมันคือ Steel Cage แมทต์!

สิงห์หัวขวด: เตรียมตัวไว๋ดีๆ ละกัน ไอ้ BJ บุณคุณต้องทดแทน หนี้แค้นต้องชำระ!!

สิงห์หัวขวด: ชั้นจะอัดแกให้ปางตาย แบบไม่มีลิมิต ชีวิตเกินร้อย!!

สิงห์หัวขวด พูดจบแล้วก็ยก M-150 ขึ้นกระดกแล้วมองหน้าเครียดให้กล้อง

ตัดกลับมาหน้าเวที

เพลง Whatever ดังขึ้น

Maria Ozawa: Introducing first , from Tampa, Florida weighted at 190 pounds, Matt Hades Jr.!!

HISO 20/6/2011: GM's Back!! 80908669gs7

Matt Hades วิ่งออกมาทักทายคนดูก่อนจะขึ้นเวทีไป

เพลง Just Close Your Eyes ดังขึ้น

Maria Ozawa: And his opponent, from World of Destroy, weighted 205 pounds, Frederick Sabin!!

HISO 20/6/2011: GM's Back!! 3792838209_d79d5279e5

HISO 20/6/2011: GM's Back!! Matt_h10vsHISO 20/6/2011: GM's Back!! 31-61

Matt ปล้ำเหนือกว่าค่อนข้างมาก เกือบจับ Sabin กดได้หลายครั้ง แต่ Sabin ก็ยังเหนียวดิ้นหลุดได้ตลอด ปล้ำไปปล้ำมา อยู่ๆ Muhammad เดินออกมาเฉยเลย!! Matt เสียสมาธิโดนจับรวบกดนับ 3 ไป!!

Here’s your winner: Frederick Sabin

Matt Hades แพ้ครับ! โดนรวบกดไม่ทันระวัง แต่ลุกขึ้นมายังโดน Muhammad มาซ้ำเติมอีก!! กลายเป็นว่าทั้ง Sabin ทั้ง Muhammad รุมกระทื้บMatt ใหญ่เลย!! Matt กินทีนอยู่ซักพัก แล้ว Jack ก็ออกมาช่วยครับ!! Jack มา Muhammad หนีก่อนเลย ปล่อย Sabin เจอจับใส Shakespeare’s Comedy (C4)!!! แต่ตัวการใหญ่เดินหนีไปอยู่ใต้ TT แล้วครับ Jack ค่อยๆ พยุง Matt ขึ้นมาในสภาพอ่วมอรทัย

โฆษณาสักครู่ครับ

เข้าสู่รายการ

เพลง I Keep My Secret Safe ดังขึ้น

Maria Ozawa: Introducing first, from Land Lost, weighted at 275 pounds, Anonymous!!

เพลง Rollin ดังขึ้น

Maria Ozawa: And his opponent , from Houston, Texas, weighted at 299 pounds, Harley Taker!!

HISO 20/6/2011: GM's Back!! Palumbo

HISO 20/6/2011: GM's Back!! Th_KaneMasked vsHISO 20/6/2011: GM's Back!! L

สู้กันได้อย่างค่อนข้างสูสี แต่ Taker คุมเกมได้มากกว่า แต่ปล้ำไปปล้ำอยู่ๆ Ano จะจับ Taker ใส่ Unnamed (Tome Stone Piledriver)!! แต่ Taker พลิกกลับมาได้ แล้วจับตอกใส่ Taker Piledriver ซะเอง!! แล้ว Taker กด!1! 2! 3!!

Here’s your winner : Harley Taker

จบแมทต์ Taker เอาชนะไปได้ แต่ Taker ยังไม่พอใจ เริ่มอัด Ano ซ้ำอีก!! อัดไปซักพัก Hatson ออกมาจากไหนไม่รู้ มาผสมโรงกระทื้บ Ano อีกคน ระบายอารมณ์ ที่แพ้เมื่อกี้ครับ Hatson จับ Ano ลุกขึ้นมาครับ แล้ว Taker วิ่งมาถีบหน้า Big Boot!! แต่ Ano หลบได้!! ไปเข้าหน้า Hatson แทน!! Ano คลานหนีออกไปได้ครับ!! Taker พยายามจะตามไป แต่โดน Hatson รั้งแขนไว้! เคลียกันหน่อยครับ Hatson โดนเตะปากไป Taker ไม่สนใจครับ จะตามไปอัด Ano ให้ได้ แต่ Hatson ก็รั้งแขนไว้อีก! Taker ของขึ้นแล้วครับ ต่อยปาก Hatson ซะ! Hatson หลบได้ครับ! แล้วกลายเป็น Hatson กับ Taker ต่อยกันนัวเนียอยู่บนเวที!! กรรมกงกรรมการต้องมาห้ามกันใหญ่ ส่วน Ano ก็เดินกลับไปหลังฉากเรียบร้อยครับ....

หลังเวที

DRC กำลังเตรียมตัวปล้ำ แล้วอยู่ๆ Jason ก็เข้ามาหาครับ
Jason: โย้ววว ว่าไงครับ เฮียหมอผี พร้อมยังเอย?
DRC: ....เพื่อนเล่นหรอ
Jason: โอ๋ๆๆ แหม พูดเล่นนิดเกียวก็ไม่ยอมรับมุข เอาน่าๆ วันนี้เรามาจัดการพวกนั้นให้เละกันดีกว่า เนอะ!
DRC: ถึงแกไม่บอก...ชั้นก็ตั้งใจจะทำแบบนั้นอยู่แล้ว
Jason: โอเค๊! ดีเลย งั้นผมไปก่อนนะ เจอกันหน้าเวทีเฮีย!
DRC: เออ..
Jason: อย่าไปสายนะเฮีย~~~

Jason พูดพลางเล่นสเก็ตออกไป ปล่อย DRC ยืนอยู่คนเดียว

DRC:…. น่าเสกหนังควายเข้าท้องมันจริงๆ...

หน้าเวที

เพลง Jackass Theme ดังขึ้น

Maria Ozawa: This match is an main event for tonight, and it’s a Tag Team Match! Introducing first, from New York City, weighted at 225 pounds, Jason Titan!!

HISO 20/6/2011: GM's Back!! 200px-Hawkins_cropped

ไถสเก๊ตบอร์ดออกมาแล้ววนรอบเวทีหนึ่งจากนั้นก็ขึ้นไปยืนเก๊กบนTB

เพลง มอญร้องไห้ ดังขึ้น

Maria Ozawa: and his partner, from ป่าช้าวัดดอน, weighted at 333 pounds, Day Rush Chay!!

เพลงเริ่มไปซักพัก แล้ว....?

DRC ก็ยังไม่ออกมาครับ? ยังไงเนี้ย Jason ยืนงงๆ อยู่บนเวที ถามการมการก็บอกไม่รู้เหมือนกัน

กล้องตามไปหลังเวทีไปเจอ DRC นอนหมอยอยู่กลางทางเดิน!!! ตากล้องรีบตามทีมแพทย์มาดูอาการครับ นอนนิ่งไม่ขยับเลยครับ...DRC

Jason ก็งงซิครับ งี้จะปล้ำกับใครละ แต่ Jason ยังไม่ทันหายงง เพลง Ministry of Darkness Theme ดังขึ้น!!

กลุ่ม Hell’s Gate ออกมาแล้ว!!

Maria Ozawa:…and their opponent, at a combined weight of 546 pounds, the team of The Crazy and Rixor Buster, The Hell’s Gate!!!

Hell’s Gate เดินออกมาแล้ว! แล้ว Jason จะทำไงละเนี้ย?? สรุปกลายเป็น Handicap Match ไปซะแล้ว!!

HISO 20/6/2011: GM's Back!! Th_CurtHawkins-1vsHISO 20/6/2011: GM's Back!! Th_Sting4HISO 20/6/2011: GM's Back!! Alberto-del-rio-alberto-del-rio-19933611-150-150

Jason เหลืออยู่คนเดียวแล้วจะสู้ได้ยังง๊าย~~ เป็น Hell's Gate ที่พลัดกันแท็กเข้าออก รุมอัด Jason ตั้งแต่ต้นยันจบ สุดท้าย Rixor ทรมาณหน่ำใจแล้วจัดการใส่ Monster Ball (Tombstone Piledriver)!!! ตอกคอ Jason ลงไปแล้วกดปิดบัญชี

Here’s Your Winner: The Hell’s Gate

Hell’s Gate เอาชนะไปได้ แต่มันยังไม่จบ Rixor เดินมาพร้อมไม้เท้าในมือ เอามาจัดการตีหัว Jason ซะแตกเลือดอาบเลย!! แล้ว Rixor จัดการลากคอ Jason มาหน้า
กล้อง โดยหน้า Jason ตอนนี้เละไปหมดแล้ว

Rixor: นี้มันเป็นเพียงการสั่งสอนเล็กน้อย...สำหรับพวกที่กล้ามาหือกับข้า...

Rixor: และ DRC….เรื่องราวมันยังไม่จบแค่นี้แน่ๆ หึหึหึหึ ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า

Hell’s Gate เดินกลับไปอย่างเงียบสงัด ส่วน Jason ก็นอนจมกองเลือดเป็นการปิดรายการ

otaku69
otaku69
Admin
Admin

ขึ้นไปข้างบน Go down

HISO 20/6/2011: GM's Back!! Empty Re: HISO 20/6/2011: GM's Back!!

ตั้งหัวข้อ by bigpro Thu Jun 23, 2011 9:44 pm

ฮึ ฮึ ฮึ ฟังนะ Hiso ทุกตนถ้าหากไม่อยากตายกก่อนถึงฆาตแบบเจ้านี้ละก็อย่าคิดกกำแหงและหือกับข้าอีก!!!

DCR ฮึ ฮึ หมอผีกระจอกอย่างแก ฮึ ฮึ ฮึ อีกไ่นาเจ้าจะต้องสยบต่ออำนาจแห่งข้า ฮึ ฮึ ฮึ
bigpro
bigpro
UOW Rookie
UOW Rookie

HISO 20/6/2011: GM's Back!! Empty Re: HISO 20/6/2011: GM's Back!!

ตั้งหัวข้อ by bambambam Fri Jun 24, 2011 2:43 pm

@Hell’s Gate พวก Hell’s Gate ชั้นฝากไว้ก่อนเถอะเราได้เห็นดีกันแน่ๆชั้นไม่ยอมให้จบง่ายๆเหมือนกัน

@DRC เฮียDRCเป็นไรมากป่าวครับตอนนี้ผมก็แย่เหมือนกันถ้าเกิดเฮียหายดีแล้วเรามาช่วยกันกำจัดไอ้พวกนี้กันดีกว่าครับ
bambambam
bambambam
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by bigpro Fri Jun 24, 2011 10:53 pm

bambambam พิมพ์ว่า:@Hell’s Gate พวก Hell’s Gate ชั้นฝากไว้ก่อนเถอะเราได้เห็นดีกันแน่ๆชั้นไม่ยอมให้จบง่ายๆเหมือนกัน

@DRC เฮียDRCเป็นไรมากป่าวครับตอนนี้ผมก็แย่เหมือนกันถ้าเกิดเฮียหายดีแล้วเรามาช่วยกันกำจัดไอ้พวกนี้กันดีกว่าครับ

มาตายมากกว่าละมั้งไอ้หนู... ฮึ ฮึ วันนี้ไม่เข็ดสินะ...
bigpro
bigpro
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by bital007 Sat Jun 25, 2011 12:03 pm

ข้าบอกแล้วอย่ามาดูถูกพลังเป็ดของข้า!!~ก็าบๆๆๆๆ!!~

คราวนี้หายซ่าไปบ้างแล้วยังละ!!~ โดนข้าฉกเข้าไปเต็มๆถึงกับนอนมองท้องฟ้าตาแทบหลับเชียว ก๊าบๆๆๆ!~

เอ้าพวกเรา ฉลองกันหน่อย เย้!!!~ ก๊าบๆๆๆๆ
bital007
bital007
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by songnoy Mon Jul 04, 2011 2:44 pm

bambambam พิมพ์ว่า:@Hell’s Gate พวก Hell’s Gate ชั้นฝากไว้ก่อนเถอะเราได้เห็นดีกันแน่ๆชั้นไม่ยอมให้จบง่ายๆเหมือนกัน

ขอบใจแกมาก นะไอหนูรอให้ชั้นออกไปได้

ก่อนเหอะไอแก๊งผีนรกพันนั้นจะไม่ได้

ไปผุดไปเกิดแน่ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
songnoy
songnoy
UOW Rookie
UOW Rookie

https://www.facebook.com/DayRusChay

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics