Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

UOW Pyron 5/11/10

Joe
bryan-ford
DanielsoN
Admin
8 posters

Go down

UOW Pyron 5/11/10 Empty UOW Pyron 5/11/10

ตั้งหัวข้อ by Admin Thu Nov 04, 2010 8:26 pm

หมายเหตุ แมทช์ที่มีเครดิตนะครับ ขอให้ผู้อ่านติชมด้วย

Over Me-The Veer Union

I wish i never left you behind
If only i could just push rewind

Now that your over me
Now that your over me yeah

The memories of us won't pass
I try to let them go
Was our love to good to last
Will we ever know

I can see
Now your gone
I can't seem to move on
I know why
Your the one
Cause your my oxygen

I wish i never left you behind
If only i could just push rewind

You are not my want your my need
You are all the reasons i breathe
Why was i blind to see

When you feel over the edge
I should have broke your fall
Have you heard a word i said
Are you listening at all

I can see
Now your gone
I can't seem to move on
I know why
Your the one

You are not my want your my need
You are all the reasons i breathe

I won't feel the same
I'm stuck inside the shame
And i know i'm to blame
That you don't feel the same
I won't feel the same

I know why your the one
And i won't feel the same

Bang Bang Bang Boom Boom!!!!

Shabin : สวัสดีครับแฟนมวยปล้ำทุกคน!!!
Jame : ขอต้อนรับเข้าสู่ UOW Friday Night Pyron!!!!!
Shabin : วันนี้เราก็จะมีคู่เอก แบบ Fatal-4-Way
Jame : เพื่อหานักมวยปล้ำ 2 คนไปชิงแชมป์ Junior นะครับ

เพลง มอญร้องให้ ดังขึ้น

DRC ออกมาครับ เดินหน้ามุ่ยออกมาเลยทีเดียว เดินขึ้นไปโดยไม่สนใจใครแล้วหยิบไมค์มาพูดครับ

UOW Pyron 5/11/10 Undertaker

DRC : ความจริงชั้นก็ไม่ได้อยากออกมาพูดนักหรอกนะ…. (คนดูบอก แล้วเมิงจะออกมาทำไม)
DRC : แต่ที่ชั้นออกมาเนี่ยก็เพราะว่า…. (คนดูลุ้นๆๆ)
DRC : ชั้นจะบอกว่าชั้นไม่ได้ Tap Out ในสัปดาห์ทีแล้วว้อยยยย (คนดูโห่ครับ ตีกลองรัวขนาดนั้นบอกไม่ได้ Tap Out)
DRC : ชั้นบอกว่าไม่ได้ Tap Out ไง!!!! (คนดูโห่หนัดกว่าเดิม ไอ้นี่ไม่ยอมรับความจริงเว้ย)

เพลง King of the King ดังขึ้น

Hassan ออกมาแล้วครับเน้อ คนดูก็เฮกันยกใหญ่ เพราะเป็นผู้ที่ทำให้ DRC Tap Out ได้ แต่ไม่ขึ้นมาบนเวทีครับ พูดอยู่ตรงทางเปิดตัว
Hassan : พอเลยๆ DRC
Hassan : ตีกลองรัวแบบนั้นไม่เรียก Tap Out เหรอวะ
DRC : ชั้นตีกลองแต่ไม่ได้ตบพื้นเว้ยย!! (คนดูโห่ ไอ้นี่มั่วนิ่มและ)
Hassan : ถ้านายยังไม่ยอมรับความจริง….
Hassan : ชั้นจะขึ้นไปทำให้แก Tap Out อีกรอบมะ (คนดูเฮ)
DRC : ถ้าแน่จริงแกก็มาเซ่
Hassan : แต่ชั้นขอออมแรงเก็บไว้ในแมทช์ดีกว่า
Hassan : วันนี้แกจะต้องเจอกับชั้นในแบบ….
Jacky : No Hold Bared!!!!!!!!
เสียงของ Jacky ดังขึ้นครับ Jacky ออกมาครับ ออกมายืนคู่กับ Hassan คนดูก็เฮต้อนรับ แล้ว Jacky พูดอีกครั้ง
Jacky : ไงพวก DRC
Jacky : ชั้นรู้นะว่านายอยากจะล้างอาย
Jacky : ชั้นก็จัดให้แล้ว
Jacky : นาย DRC จะต้องเจอกับ Hassan ในแมทช์ No Hold Bared!!!! (คนดูเฮ)
Jacky : ณ ตอนนี้ เวลานี้!!!!! (คนดูเฮ)
สิ้นเสียงของ Jacky Hassan ก็ทิ้งไมค์แล้วรีบวิ่งขึ้นไปบนเวทีทันที กรรมการก็ออกมาแล้วครับ
กรรมการก็ไม่รอช้าสั่นระฆัง!!!!

Hassan จะวิ่งเข้าไป Colthesline ครับ แต่ DRC รีบกลิ้งตัวลงเวทีก่อน Hassan ก็ตามลงไปครับ เจอ DRC ถีบหน้าเข้าเต็มๆครับ!!! จากนั้น DRC ก็ไปค้นหาอุปกรณ์อาวุธมา ปรากฏว่า…. อาวุธที่ได้คือ!!!! ตุ๊กตาควายธนู!!!! เย้ย!!!! จะเอามาทำอะไร๊ เอามาเสกครับ เสกๆๆๆๆๆๆ ตู้มมมมมมมม!!!! Hassan ฟื้นขึ้นมา Hammer Clothesline!!!! มัวแต่เสกอยู่นั่นแหละนะ Hassan ก็ไปหยิบควายธนูมาวางบนหัว DRC แล้ว Leg Drop!!!! ปั้กกกก!!!! DRC กลิ้งตัวหลบได้ แล้ว DRC ก็เตะเข้ากางหลังของ Hassan ไปนอนเลยครับ DRC พา Hassan ขึ้นไปบนเวีแล้ว DRC ก็หยิบเก้าอี้ออกมา แล้วขึ้นเวที แต่โดน Hassan เตะท้อวแล้วจับ T-Bone Suplex!!!!! DRC ยืนได้ครับ แต่ลื่นล้ม!!!! โอ้ว เสียฟอร์มสุดๆ Hassan เห็นดังนั้นเลยตามไป Elbow Drop!!!! DRC ชักตะแหน่วๆๆ Hassan กดครับ

…………………………………………1…………………………………….2………………………….ยัง

Hassan เลยลงไปค้านหาสำรวจอาวุธใต้เวที ไปเจอ……!!!! เจออะไรก็ได้ที่เป็นอาวุธ.. (ถุ้ยย!!!!) เจอถังขยะครับ อ้าว!!! ดีเลย จะได้ครอบหัวมันเป็นหมาหัวเน่า ฮ่าๆๆ เสร็จแล้วก็เอาถังขยะขึ้นเวทีไป แล้วก็กยิบบันไดเหล็กขึ้นเวทีไปด้วย พอ Hassan ขึ้นเวที โดน DRC พุ่งเข้ามา DRC Bomb!!!!! แต่ Hassan หลบได้ Hassan เลยฉวยโอกาส เอาเก้าอี้ที่อยู่บนเวทีก่อนหน้านั้น ฟาดหลัง!!!! DRC ร้องลั่นสนาม โอ๊ยยยยยยยยยยยย!!!!!!!!!!!!! ฟาดอีก!!!!!! ฟาดอีก!!!!! ฟาดๆๆๆๆๆ จนเก้าอี้งอ คนดูก็เฮ!!!!! แล้ว Hassan ก็จับ DRC ลุกขึ้นจับใส่ The Destroy!!!!!!! เสร็จแล้ว Hassan กด DRC ครับ

………………………………………1

……………………………………2

…………………………………….ยัง

Hassan เลยลุกขึ้นไปรอจังหวะสังหารใส่ไม้ตายระห่ำเดือด DRC ลุกขึ้นมาแล้ว Hassan รีบตรงเข้าไปจับ Super Hammer!!!!!!! แต่ DRC หลบได้ ไปเด้งเชือกกลับมา DRC Kick!!!!!!!!!! แต่ Hassan หลบมาข้างหลัง DRC ด้จับ Hammer!!!!!!!!! แต่ก็ไม่ได้อีก เพราะ DRC ตีลังกาม้วนลงไปข้างหลัง Hassan ไปเด้งเชือกอีกรอบ พอกลับมาแล้ว Hassan หันมาโดน DRC Bomb!!!!!!!! คราวนี้หลบไม่ทันแล้วครับ (ก็มันจะหลบอะไรกันนักหนา) คราวนี้ก็ตา DRC รอจังหวะสังหารไม้ตายแดงเดือดแล้วครับ Hassan ลุกขึ้นมา DRC รีบเข้าไปเตะท้อง!!! Hassan จุกครับ DRC ได้โอกาส จับ Hassan Ghost Bomb!!!!!!!!!! ตู้มมมมมมมมม!!!!!! ใส่ได้สำเร็จด้วยครับ Hassan หลับตายอนาถเลยครับ DRC กดเลยครับ ไม่รีบปล่อยโอกาส

……………………………………….1

……………………………………..2

Hassan ยกไหล่ว้อยยยย!!!!!!!

คราวนี้จริงๆบ่ได้โม้!!!!!!!!

Hassan ยกไหล่ได้ครับ!!!! สุดยอด!!! อภิมหาโคตรอึด(ตรงไหน) DRC อึ้งเลยครับน้องพี่!!!! อึ้งครับไปเถียงกรรมการ “เฮ้ย เมิงนับงายด้ายสองว้า!!!!” กรรมการตอบ “เฮ้ย มากกว่าสองนะเว้ย” DRC ตอบ “แล้วทำไมตรูไม่ชนะแวะ” กรรมการก็ตอบกลับว่า “ก็ไอ้ที่บอกว่ามากกว่า 2 น่ะ มันคือ 2.9999999999 ต่างหากเฟ้ย!!!!” DRC เซ็งครับ โดนหลอกกลับ ก็เลยไปกด Hassan อีกครั้ง แต่…. Hassan จับ DRC ใส่ Suffer Lock!!!!!!!! เท่านั้นแหละครับ DRC ตบพื้นตีกลองอย่างรวดเร็วทันที!!!!

The Winner : Hassan

จบแมทช์ Hassan ก็ยืนฉลองชัยชนะด้วยความดีใจ ส่วน DRC ก็นอนเจ็บใจอยู่อีกครั้งเช่นเคย

ตัดเข้าโฆษณา

Tonight Mainevent…..
The Zax vs Michael Konchesky vs Leo Ultin vs Vagrant
Find two wrestler for….
UOW Junior Championship

ตัดกลับมาที่เวที

มีนักมวยปล้ำนิรนาม อยู่บนเวทีครับตอนนี้ จากนั้นเขาก็พูดขึ้น
??? : สวัสดีแฟนๆชาว UOW ทุกคน
คนดู : (ตรูไม่รู้แกเป็นใครแต่ก็สวัสดีเช่นกัน)
??? : ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะครับ
??? : ผมชื่อ Sung Eun Ah นะครับ (คนดู โห ไอ้นี่เกาเหลา เอ้ย!! เกาหลีนี่หว่า)
Sung : วันนี้ผมขอทักทายด้วย เพลงละกันครับ

Sung : ขอบคุณครับ ที่คอยรับฟัง (คนดูเฮครับ บอกเมิงเมพมาก)

เพลง Song 2 ดังขึ้น
Savior Joel ออกมาครับ พร้อมถือไมค์ออกมาด้วย
Savior : ว่าไง เจ้านักมวยปล้ำหน้าใหม่
Sung : สวัสดีครับ
Savior : ชั้นได้ฟังเพลงที่นายร้องแล้วว่ะ
Savior : มันสุดยอดมากเลย
Sung : ขอบคุณมากครับ
Savior : ว่าแต่ ตอนนี้ชั้นอยากเห็นฝีมือการปล้ำของนายว่ะ
Savior : ว่าจะเจ๋งเท่าดนตรีมั้ย
Savior : โดยการมาสู้กับชั้นตอนนี้เลยเป็นไงล่ะ!!! (คนดูเฮ)
Sung : ผมรับคำท้าแน่นอนครับ (คนดูเฮ)
ภาพของ Jacky ก็อยู่บนหน้าจอ TT
Jacky : คงอยากสู้กันมากสินะ
Jacky : ก็จัดไปอย่าให้เสีย!!!! (คนดูเฮ)
Savior รีบวิ่งขึ้นไปบนเวทีเลยครับ อยากปล้ำจัด

กรรมการก็ออกมาแล้วครับ สั่นระฆัง!!!

เริ่มมาทั้งคู่ก็ขอจับมือซึ่งกันและกันครับ ก่อนที่จะไปเตรียมตัวปล้ำเต็มที่ ทั้งคู่เข้าไปประลองกำลังกันครับ Sung สุ้ไม่ได้เลยซักนิดเดียว โดนเหวี่ยงไปครับ แต่ Sung เบรกไว้ได้พยายามจีเวิร์สแต่พลังต่างกันเกินไป เลยโดนเหวี่ยงกลับอีกที Sung เด้งเชือกกลับมา Spear!!!!!! แต่ Savior หลบได้ทันครับ หน้า Sung คะมำพื้น Savior เลยจับ Sung ยกขึ้น Spinning Spinebuster!!!!! ตู้มมมม!!!! เต็มๆครับ Sung ดิ้นไม่ทัน เลยโดนเต็มๆ Savior รีบขึ้นไปบน Turnbuckle ริ Sung ลลุกขึ้นมา Sung ลุกขึ้นมาแล้วกระโดดดดดด ฟิ้ววววววววว!!!! Flying Clothesline!!!!! แต่ Sung หลบได้เลยวืด จั่วลม พอหันกลับมาโดน Sung กระโดด Dropkick!!!!! Savior ล้มทั้งยืนครับ Sung ตามกดครับ

…………………………………………1………………………………………….2………………….ยัง

Savior ยกไหล่ที Sung กระเด็นเลยครับ Sung ยังมึนๆอยู่บ้าง Savior รีบไปจับ Sung ลุกขึ้น แล้ว T-Bone Suplex!!! Sung ลงมายืนได้ครับ พอ Savior หันมานึกว่า Sung ล้มไปแล้ว โดน Sung ใส่ Spinning Heel Kick!!!! Savior หลบไม่ทันครับ โดนฟาดเข้าไปเต็มๆครับ Sung ก็รอ Savior ให้ลุกขึ้นมา ทาง Savior…………… Savior ก็ลุกขึ้นมาแล้วครับ!!!! Sung เข้าไป เตะท้อง แล้ว Shock Driver!!!!!!!! แต่ Savior ผลัก Sung ออกไปเกือบตกเวที แต่ Sung ยังจับเชือกไว้ทัน แต่หันหลังให้ Savior อยู่ Savior เลยรีบไปจับ German Suplex ข้ามเชือก!!! แล้วกด้วยท่าอย่างนั้นแหละครับ

…………………………………1………………………………………..2…………………………….ยัง

Sung ดิ้นหลุดได้ทันท่วงทีครับ Savior เลยจัดการจับแบกลง Special Menu!!!!!! แต่ Sung ฮึด ผลัก Savior ออกไปได้อย่าง(ไม่)น่าเชื่อ!!! พอ Savior หันมาโดน Spear!!!!! Savior ล้มด้วยว้อยยยยยยยยย แถมใกล้กับ Turnbuckle ด้วย Sung เลยฉวยโอกาส Better Together!!!!!!! ปั้กกกกกกกกกกกก!!!!!! อัดเข้าไปเต็มๆครับ อัด Savior เข้าไปเต็มๆ ทีนี้ Sung ก็ไปยืนใกล้ๆเชือกรอจังหวะสังหารเดือดแล้วครับ Savior ลุกขึ้นมารับประทานไม้ตายแล้วครับ Sung เข้าไป Lucifer Blast!!!!!!!!!!!!!! ตู้มมมมมมมมมม!!!!!! Savior แก้ทางได้ มาข้างหลังจับ Sung ใส่ Savior Combo!!!!!!!!!!!! กดครับ

……………………………………….1

……………………………………….2

………………………………………ยัง

Sung ดิ้นหลุดทันอีกแล้ว แต่คราวนี้เจ็บนานหน่อย ทาง Savior ก็รอจังหวะใส่ไม้ตายอันทรงเกียรติ เอ้ย!!!! ทรงพลัง!! Sung ยังไม่ลุกขึ้นมาครับ ยังไม่ลุกครับ ยังไม่ลุกครับ ลุกแล้วครับ!!! Savior รีบไปจับแบกเลยครับ จะใส่ Secret Recipes!!!!!!!! แต่ Sung ดิ้นหลุดลงมาข้างหลังได้ พอ Savior หันมา Sung Kiss the baby Sky!!!!!!!!!!!! แต่ Savior หลบมาข้างหลังได้ Savior เลยผลัก Sung ไปอัดกับ Turnbuckle!!!!! Sung มึนครับ Savior รีบเข้าไปหาทันทีครับ รีบจับ Sung ใส่ Savior Buster!!!!!!!!!!!! อั้กกกกกกกกกก!!!!!! Sung หลับตายนอนอนาถ Savior รีบไปกดครับ

…………………………………………….1

……………………………………………..2

……………………………………………..3!!!!

The Winner : Savior Joel

Sung ออกอาการเซ้งนิดๆครับ แพ้ในแมทช์ Debut ของตัวเอง แต่ Savior มาขอจับมือครับ Sung ก็ยอมจับมือด้วยเช่นกัน แล้วทั้งก็ร้องเพลงด้วยกันต่อไป

ตัดมาที่หลังเวที

ในห้อง Locker Room ของ Bryan แล้ว ANONYMOUS ก็ถีบประตูเข้ามา….

Bryan : แกมีเรื่องอะไรกับชั้นวะ
ANO : ชั้นจะมาขอปล้ำกับแกอีกรอบ!!!
Bryan : จะล้างตาสินะ
Bryan : แต่ถึงจะกี่ครั้ง แกก็คงแพ้ชั้นอยู่ดี ฮ่าๆๆ
ANO : หนวกหูเว้ย ที่ชั้นแพ้แกอาทิตย์ที่แล้ว เพราะชั้นไม่พร้อมหรอกเว้ย
ANO : ไม่งั้นแกคงไม่มานั่งเฉิ่มเบ๊อะอยู่ตรงนี้หรอก
Bryan : แกก็คงมีดีแค่คำพูดสินะ แก้ตัวไปวันๆ
ANO : หนวกหูเว้ย!!!! ชั้นต้องการเจอกับแกเดี่ยวนี้!!!!!!
Bryan : ใจเย็นๆหน่อยสิวะ
Bryan : วันนี้แกก็ได้เจอชั้นสมใจแน่นอน ในแมทช์แท็กทีม
Bryan : ชั้นไปเตรียมตัวปล้ำก่อนล่ะ
Bryan เดินออกจากห้องไป ปล่อย ANO ทิ้งไว้ด้วยความแค้น

Bryan Hartford & Steeler Vs ANONYMOUS & Ichiro Hoshikawa

เก๊ง!!! เก๊ง!!! เก๊ง!!! เริ่มชกครับ

เป็น Hartford กับ Anonymous ที่เข้ามาก่อนไม่รอช้าทั้งคู่ชาร์จใส่กันเลย พยายามใช้พลังข่มกัน Anonymous ต่อย !! Hartford สวนกลับครับ ต่อย !! ย้ำๆหลายทีผลัก Anonymous ออกไปจ้องหน้ากันแล้วด้วยสายตาโหดร้ายใช้พลังข่มกันอีกรอบ Anonymous พลิกไปข้างหลัง Hartford จับล็อคแขนครับ Hartford ไม่ยอมศอก !! ใส่ท้อง Anonymous จน Hartford ดิ้นหลุดได้แล้วจัดการ Headbutt !! ทีแรก Anonymous ถึงกับวิงเวียนคล้ายจะเป็นลม Hartford เลยจัดให้ Clothesline !! เต็มๆคอเลยครับและเพื่อให้นอนหลับสบาย Hartford กระทืบๆๆๆๆ !! ไม่ยั้งกรรมการมาดึงออกไป บ่นกับกรรมการอยู่พักนึงเดินเข้ามาอีกทีเจอ BigBoot !! เต็มๆครับจั่วลมเต็มๆ Anonymous หันมาอีกทีเจอ Big Boot !! แต่ยังครับ Anonymous หลบได้จัดการ Dropkick !! Hartford ถึงกับกระเด็นหลังเด้งเชือกกลับมาเจอ Powerslam !! ไม่หนำใจ Anonymous จัดการกระทืบคืนบ้าง ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! จับกดแล้วครับ

..............................1!!

............. ยัง !!

ได้แค่หนึ่งเท่านั้นครับ Anonymous ลาก Hartford ไปที่ฝั่งของตัวเองแล้วแทค Hoshikawa เข้ามากระทืบซ้ำ ทืบ !! ทืบ !! ทืบ !! โชว์เทพขึ้น TB เชือกเส้นที่สามตั้งท่ารอแต่ !! Steeler หมั่นไส้หน้าลิงดึงเชือกอย่างแรง !! Hoshikawa หล่นลงมา....กระแทก TB จุกเลยครับ Hartford เลยเดินเซๆไปแทค Steeler เข้ามาสภาพคึกหนักมาถึงก็ขึ้น TB ที่มี Hoshikawa ข้างอยู่ Steeler พูดพรำๆพรางตบหน้า Hoshikawa ตบไปได้สองที Hoshikawa ทนไม่ไหวเตะเข้าที่ก้านคอ Steeler ล่วงกลางอากาศกระแทกเวทีอย่างแรงรอให้ Steeler ลุกครับแล้วกระโดด Spinning Heel Kick !! เต็มๆครับ Steeler ลงไปนอนกองกับพื้นทั้งคู่นอนกองอยู่กับพื้น สักพัก Hoshikawa ลุกขึ้นมาก่อนกระทืบอย่างแรงเข้าที่ท้อง Steeler วิ่งไปเด้งเชือกหนึ่งทีแล้ว Dropkick !! อย่างจัง กดแล้วครับ

..............................1!!

..............................2!!

................ยังครับ !!

Steeler ยังไม่ตายครับ Hoshikawa ก็ยังไม่ตายเช่นกันจับ Steeler ลุกขึ้นมา เหวี่ยงเด้งเชือกหนึ่งทีแล้วตั้งท่า Dropkick !! Steeler ยึดเชือกไว้ทัน(ไม่ได้แอ้ม)แทคจอมถึก Hartford เข้ามาจับ Hoshikawa ลุกขึ้นแต่ !! Hoshikawa ฮึดสู้ต่อยเข้าท้อง Hartford ต่อย !! ต่อย !! หลุดแล้วเด้งเชือกอย่างไววิ่งเข้ามา Crossbody !! Hartford หันมาทัน BigBoot !! เต็มๆโอ้โห!! ถึงกับจุกครับสองแรงบวก Hartford ไม่รอช้าคลุกวงในมนต์โทนั่งแท่น ต่อยเข้าหน้า Hoshikawa แบบไม่ยั้งกรรมการต้องมาห้ามยิ่งห้ามเหมือนยิ่งยุ Hoshikawa พยายามคลานจะไปแทคแต่เจอ Hartford เตะเข้าท้องแบบจังๆแล้วคลุกวงในต่อ ไม่ยั้งอีกรอบ หนำใจแล้วก็ตะโกนเสียงดัง !! ปังย่าไม่แสรดดดดด !! เย้ยไม่ใช่ จับ Hoshikawa ลุกขึ้นแล้วใส่ Arm Destruction !! ย้ากกกกกกก !! ตู้มมมมมม !! หลบทันครับไม่ทันไรพี่ฮาร์ทหันมาเจอ Pele Kick !! เต็มๆหน้าโฮกๆ Hartford หงายเงิบลงพื้น Hoshikawa เลยกลิ้งตัวไปแทค ANONYMOUS เข้ามาแล้วรอให้พี่ฮาร์ทลุกขึ้นแล้วใช้ท่าสุดโหดครับ appalled punch !!(แลบลิ้นแล้วต่อย) หน้ากลัวมาก !! แต่ไม่วายโดนสวนกลับ Hartford ขึ้นมาด้วยใบหน้าอันดุดัน Dying !! กดแล้วครับ

..............................2!!

...................ยังอีก !!

Anonymous เริ่มง่วงนอนปิดบัญชีไปเลย จัดการใส่ nameless !! ยก !! ยก !! ยกซิเห้ย ทำไมกันแย่แล้ว Anonymous ยกไม่ไหว !! Hartford เลยต่อยเข้าหน้า Anonymous อย่างแรง Hartford ได้โอกาสจับใส่ Play with HELL !! โอววว!! กดแล้วคร้าบ!!

.........................ยัง!!

Hoshikawa เข้ามาถีบช่วยไว้ทัน Anonymous เลยได้ไปแทค Hoshikawa เข้ามาปู้ยี่ปู้ยำต่อทั้งศอก !! กระทืบ !! Suplex !! เป็นชุดปิดบัญชีใส่ Dragon Roar !! เต็มๆครับยังไม่หนำใจขึ้น TB เชือกเส้นสามรอพี่ฮาร์ทลุกรออยู่นานไม่น้อยลุกขึ้นมาแล้ว Hoshikawa ไม่รอแล้ว Cross Body !! เหินนนน !! เต็มๆครับ เจอพี่ฮาร์ทใส่ Burning Lariat ลังกาห้าร้อยตลบ !! ทั้งคู่นอนสลบอยู่ทั้งคู่พยายามคลานไปแทคคู่ของทั้งสองฝ่าย Steeler ทนไม่ไหวเข้ามาก่อนเลย กรรมการก็ห้ามไม่ให้มา Hoshikawa แทค Anonymous มาแล้ววววว !! กระทืบทุบๆๆๆๆ !! แต่กรรมการไม่เห็นนนนนนน!! Anonymous โดนกันออกไป Steeler หมั่นไส้ช้านัก เข้ามาใส่ SLB (SteelerBomb) Hoshikawa สลบทันที Steeler เข้ามาลาก Hartford ไปกด นับแล้วววว!!

..............................3!!

The Winner : Bryan Hartford & Steeler

Credit Hassan
ตัดเข้าโฆษณา (อีกแล้ว)

First PPV in UOW….
In 2011…
Inferno Burning….

The Zax Vs Michael Konchesky Vs Vagrant Vs Leo Ultin

ตอนนี้ทั้ง 4 คนยืนอยู่บนเวทีพร้อมปล้ำแล้ว
แต่ตอนนั้นเอง…
ภาพของ Jacky ก็อยู่บนจอ TT (อีกครั้ง)
Jacky : ตอนนี้ชั้นมีเรื่องจะพูด
Jacky : ในแมทช์นี้มีกลุ่ม XHL อยู่ 2 คนด้วยกัน
Jacky : ชั้นจึงขอออกกฏเพิ่มว่า…
Jacky : ถ้า 2 คนนี้มีการร่วมมือกันเกินกว่าเหตุ….
Jacky : ทั้งคู่จะถูกปรับแพ้ทันที!!!!!!! (คนดูเฮกันทั่วสนาม)
หลังจากนั้นภาพของ Jacky ก็หายไป
บนเวที ทางด้าน The Zax กับ Michael ก็เหงื่อตกเลยครับ เอาแล้วไง ส่วนทาง Vagrant กับ Leo ก็แอบมีรอยยิ้มที่สะใจอยู่เล็กน้อย

กรรมการสั่นระฆัง!!!

เริ่มแมทช์มาทั้งคู่(จำใจ)แบ่งฟากกันเลยครับ Zax ต่อยกับ Michael ส่วน Vagrant ก็ประจันหน้ากับ Leo อยู่ครับ Zax จัดการต่อยอัดหน้าของ Michael ก่อนจะจับยกจะ Oklahoma Slam แต่ Michael ดิ้นหลุดก่อนจะผลักหลังของ Zax ไปชนกับ Vagrant แต่ Vagrant เห็นทันจัดการ Big Boot ใส่ Zax แต่ Zax ก้มหลบได้ Leo จัดการเด้งเชือกก่อนจะจัดการ Bulldog ใส่ Vagrant แต่ Vagrant แรงเยอะกว่าผลัก Leo ออกไปครับ

Leo วิ่งมาทาง Michael ครับ Michael จัดการเกี่ยวคอของ Leo แต่ Leo เทพกว่าจัดการสวนกลับเป็น Powerbomb ครับ Leo ลุกขึ้นมาไม่ทันระวังโดน Zax จัดการเอาศอกอัดใส่ลำคอของ Leo ล้มบ้างครับ Zax จัดการเด้งเชือกทิ้งศอกใส่ Leo แต่ไม่ทันจะได้กระโดดทิ้งศอก Vagrant พื้นตัวมาอัด Bigboot เต็มหน้าของ Zax โดนเต็มๆแบบนี้ Zax หงายเลยครับ

Vagrant จับ Zax ยืนขึ้นมาก่อนจะจับทุบเต็มหลังครับ Zax ทรุดลงกับพื้นเวที Vagrant ทุบอีกครับ Zax กลิ้งตัวหลบได้ก่อนจะจัดการดึงขา Vagrant ล้ม Vagrant ล้มครับ Michael จัดการไปสปริงบอร์ด Moonsault อัดใส่ Vagrant ที่นอนอยู่ครับ Michael เด้งขึ้นมาเพราะความจุก Leo จัดการ Backhand Chop ใส่อกของ Michael เสครับ Leo ไม่ทันระวัง Zax จัดการ Superkick เต็มๆปากของ Leo ล้มครับ Michael เห็นแบบนี้รีบจัดการเด้งเชือกก่อนจะต่อด้วยกระโดดทิ้งเข่าอัดใส่ท้องของ Leo ครับ

ไม่ทันจะได้ทำไรต่อ Michael โดน Vagrant ที่พื้นตัวขึ้นมาจับ Neckbreaker ล้มตึงครับ Zax รีบวิ่งมา Vagrant จัดการจับล็อคแขนก่อนจะจับ Belly to belly overhead Suplex แต่ Zax ดิ้นหลุดกลางอากาศก่อนจับเตะอัดใสหน้าท้องของ Vagrant แต่ Vagrant จับขาไว้ได้ก่อนถูก Vagrant ผลักล้มก่อนจะกระทืบอัดใส่หน้าท้องของ Zax เต็มๆ Leo พื้นตัวขึ้นมาก่อนจะเตะอัดก้านคอของ Vagrant ครับ Vagrant ไม่ล้มแต่หันมาจัดการเข่าใส่ Leo ก่อนจับจะใส่ DDT แต่ Leo กระทุ้งท้องไว้ครับ Vagrant เสครับ Leo จัดการ Dropkick ใส่ Vagrant หงายครับ

Leo หันกลับมา Michael จัดการกระโดด Leg Lariant เต็มหน้าของ Leo ล้มไปอีกรายครับ Zax ลุกขึ้นมาวี่งมา Clothsline ใส่ Michael แต่ Michael ก้มหลบได้ Zax หาไม่เจอหันกลับมา Michael จัดกาเตะหน้าท้องก่อนจะต่อด้วย Generation Invasion แต่ Zax ศอกเอาไว้ครับก่อนจะสวนกลับเป็น STO แทนครับ Micheal หลังฟาดพื้นครับ Zax รีบกระโดด Leg Drop ใส่คอของ Michael ครับก่อนจะจัดการกด

1...........................

2...............................

Vagrant ออกมาดึงไว้ได้ครับ ก่อนจะแย้บๆอัดใส่หน้าของ Zax โดนเข้าไปหลายหมัดแบบนี้ก็เสครับ ก่อนจะรีบวิ่งมา Clothsline เต็มๆคอ Zax ตกเวทีครับ Vagrant หันกลับมากระทืบ Michael ต่อครับ แต่ไม่ทันได้ทำไร Michael สปริงตัวขึ้นมาก่อนจะจัด Enzuigiri เต็มคอของ Vagrant ครับ Vagrant ทรุด Michael รีบเด้งเชือกจะ Dropkick แต่ Vagrant จับเสยขึ้นไปหลังของ Michael ฟาดพื้นครับ Vagrant จัดการล็อคแขนก่อนจะจัดการ Idiot You (Cattle Multilation) มือของ Michael ส่ายไปมาครับ ร้องลั่นเวทีครับ มือส่ายไปส่ายมาครับ จะตบพื้นไหมครับ ถ้าตบ Michael จะถูกคัดออกเป็นคนแรกครับ Michael ก็พยายามจะเอาเท้าฟาดเชือกครับ Leo ที่พื้นขึ้นมาจัดการวิ่งมากระโดดเหยียบ Vagrant ที่ใส่ Idiot You อยู่ครับ

Vagrant ปล่อย Idiot You ไม่พอนอนกุมท้องด้วยครับ Leo ไปที่มุมครับจะใส่ Assault Down (Spear) Zax จัดการดึงขาของ Leo ล้มครับ Vagrant จัดการลุกขึ้นมาก่อนจะจัดการ Doggy Killer (Bite) ใส่แขนของ Leo ครับ กรรมการรีบมาจับแยกครับ Vagrant หยุดครับก่อนจะหันมาเถียงกับกรรมการ Leo ก็นั่งเจ็บแขนครับ Vagrant จัดการลากคอ Leo ขึ้นมา Leo จับใส่ Assault Crusher (Stunner) แต่ Vagrant พลักออกไปได้ครับก่อนจะจัดการถีบเต็มหน้าของ Leo หลับครับ Vagrant ไม่ทันจะระวังหันมา Michael จัดการ Generation Invasion ใส่ Vagrant ครับ Vagrant กองครับ Michael รีบขึ้นเชือกจะต่อด้วย Generation Press (Shooting Star press) แต่ไม่ทันไร Zax จัดการผลัก Michael ตกลงไปบนพื้นเวทีครับ Michael ยืนขึ้นมามึนๆ Zax จัดการ Super Kick ทีเดียว Michael หงายครับ

Zax จัดการกระโดดทับ Michael ต่อแต่ Michael เอาเข่าลองไว้ท้องของ Zax อัดกับเข่าของ Michael Zax เด้งขึ้นมาเพราะจุก Vagrant ที่พื้นขึ้นมาจัดการ Drop Toe Hold ใส่ Zax หน้าฟาดพื้นก่อนจะจัดการใส่ Locking Locking (LeBell Lock) Zax ร้องลั่นครับ โดนจับล็อคแบบนี้พยายามจะคลานไปหาเชือกครับ แต่ Vagrant พยายามไม่ให้ Zax ขยับตัวได้ครับ Michael เห็นมันล็อกแบบนี้ก็จัดการเด้งเชือกก่อนจะสไลด์ตัวอัดใส่สีข้างของ Vagrant เต็มๆครับ Vagrant ลุกขึ้นมาเพราะความเจ็บครับ Michael จัดการเด้งเชือกจะ Clothsline อัดใส่ลำคอของ Vagrant แต่ Vagrant เสยขึ้นไปครับ แต่ Michael พลิกตัวกลับมายืนได้ Vagrant หันกลับมา Michael จัดการจับ Genaration Blood (Codebreaker) เต็มๆครับ Vagrant ยังไม่ล้ม Leo จัดการพุ่งตัวมา Assault Down อัดใส่หน้าท้องของ Vagrant นอนครับ Leo จัดการกด

1.........................

2..........................

3.......................

Vagrant ถูกคัดออกไปแล้วครับ Zax จัดการเตะหน้าอัดใส่ Leo ก่อนจะจัดการจับ ZAX Lock IV (Chikara Special) Leo โดนท่าซับมิสชั่นที่เป็นอันตรายของ Zax ไปแล้วครับ Leo พยายามดิ้น แต่ดิ้นไม่ได้ครับขาโดนล็อคอยู่ Leo พยามยามฝช้ประสบการณ์เอามือทุบหลังของ Zax ครับ Zax ก็ไม่หลุดครับจะเอาให้ Leo ตบพื้นให้ได้ครับ Michael พื้นตัวมาพอดีจัดการเด้งเชือกก่อนจะกระโดด Enzuigiri เต็มหน้าของ Zax หลับครับ Michael จับแยกศพของ Zax ขึ้นมาก่อนจะขึ้นเชือกครับ Michael จัดการ Generation Splash (720 Splash) Leo ลุกขึ้นก่อนใส่ Assault Crusher กลางอากาศครับ Michael โดนแบบนี้เข้าไปกลิ้งตกลงไปนอนตายข้างล่างเวทีครับ

Leo จับ Zax ยืนขึ้นมาแต่ Zax เตะสกัดขา Leo ล้มครับก่อนจะจับ ZAX Lock III (Lightning Lock δ) Leo ร้องอ้ากครับ Leo พยายามคลานครับ แต่ Zax ไม่ยอมให้ไปครับจับล็อคต่อจะเอายอมแพ้ให้ได้ครับ Leo ก็พยายามสู้ครับก่อนจะได้ความคิดจับ Zax ม้วนตัว Small Packged ครับ

1..................

2..................

ยังครับ Zax ดิ้นหลุดออกมาได้ Zax วิ่งพุ่งเข้ามา Leo หลบได้ก่อนจะรีบวิ่งไปเด้งเชือก Zax หันกลับมาพอดีครับ Assault Kick[/n] (Bicycle Kick) ครับ Zax หลับฝันดีเลยครับ Leo จัดการกดครับ

1................

2...............

ยังครับ Michael ขึ้นมาลากขาของ Leo ออกมาก่อนจะจัดการกระทืบ Leo รัวครับ ก่อนจะจัดการพลิกตัว Leo ให้หงายขึ้นต่อด้วย Standing Moonsault เต็มๆท้อง Leo ครับ Leo จุกครับ Michael รีบกระโดดขึ้นไปที่ขอบเวทีก่อนจะสปริงบอร์ดเข้ามากระโดดทับ Leo แต่ Leo กลิ้งหลบได้ก่อนจะรีบลุกขึ้นมาจัดการจับหน้าของ Michael ฟาดกับพื้นเวทีๆเต็มๆครับ Michael นอนกุมหน้า Leo จับ Michael ยืนขึ้นมาก่อนจะจับ Michael แบกขึ้นจะ Powerslam แต่ Michael ดิ้นหลุดครับก่อนจะเตะอัดใส่ขาของ Leo เตะๆครับ ก่อนจะรีบวิ่งเด้งเชือกครับ Michael จัดการ Clothsline แต่ Leo หลบได้ก่อนจับ Arm Drag ครับ Michael นอนกุมหลังครับ Leo รีบไปเด้งเชือกจะกระโดดทิ้งศอก แต่ไม่ทันได้วิ่งมาหา Michael Zax ที่พื้นขึ้นมาจัดการเตะอัดใส่หน้าท้องเบรค Leo ไว้ก่อนจะจัดการ Zaxplosion (Jig’n Toc) Leo ตายครับ Michael ลุกขึ้นมาก่อนจะจัด Generation Time (Gringo Killer) ใส่ Zax แต่ Zax จัดการแก้เป็น Sunset Flip Powerbomb ครับก่อนจะกด

1......................

2.....................

ยังครับ Michael ดิ้นหลุดออกมาได้ก่อนจะเตะอัดใส่อกของ Zax เต็มๆครับ เตะอีกครั้ง ก่อนจะรีบเด้งเชือกก่อนจะกระตุกคอ Zax ครับ Zax นอนครับ Michael จัดการขึ้นเชือกอย่างเร็วครับก่อนจะจัดการ Generation Press เต็มใส่หน้าท้องของ Zax ครับ Michael รีบลุกขึ้นมาจะปิดบัญชี Zax ครับแต่หันมา Leo จัดการ Dropkick ใส่ Michael ครับก่อนจะจับขาของ Michael จัดการ Super Secret (Cross Kneelock) เต็มๆครับ Michael ร้องลั่นครับ พยายามดิ้นเต็มที่ครับ พยายามเอามือจับเชือกด้วยครับ แต่ Leo จัดการจับลากไปกลางเวที่ก่อนจะ Super Secret ต่อครับ Michael ไม่ไหวแล้วครับ ตบพื้นรัวๆครับ Zax กับ Leo คือผู้เข้ารอบครับ!!

Leo ปล่อยล็อคออกมาแต่ต้องช็อคเลยครับ กรรมการคุยกับ Ichiro ครับ Leo ต่อว่ากรรมการเลยครับ แต่ Ichiro ก็ยังป่วนต่อครับ ชวนกรรมการคุย Leo เดินแบบเซ็งหันกลับไป ไปทาง Michael ครับแต่แล้วก็ เปรี้ยง โดนสนับเหล็กของ Michael อัดทีกองครับ Michael จัดการกดครับ

1...........................

2...............................

3.............................

The Winner : The Zax & Michael Konchesky

credit Ichiro

หลังแมทช์คนดูโห่แหลกเลยครับ โห่ลั่นสนามเลย Michael ไปช่วยพยุ่งตัว Zax ขึ้นมาที่เดินไม่ค่อยไหว แล้วทั้งคู่ก็ชูมือให้กันท่ามกลางเสียงโห่ลั่นสนามของคนดูปิดท้ายรายการไป

Admin
Admin
Admin

http://uowrestling.forumotions.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

UOW Pyron 5/11/10 Empty Re: UOW Pyron 5/11/10

ตั้งหัวข้อ by DanielsoN Thu Nov 04, 2010 8:34 pm

เราเจ๊ากันแล้วนะ Leo
DanielsoN
DanielsoN
UOW Rookie
UOW Rookie

UOW Pyron 5/11/10 Empty Re: UOW Pyron 5/11/10

ตั้งหัวข้อ by bryan-ford Thu Nov 04, 2010 8:43 pm

ฉัน / 2

แก Ano / 0

ชัดไหม?

แก้ไขล่าสุดโดย bryan-ford เมื่อ Thu Nov 04, 2010 10:10 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
bryan-ford
bryan-ford
UOW Reporter
UOW Reporter

ตั้งหัวข้อ by Joe Thu Nov 04, 2010 8:52 pm

ก๊ากกกกกกกก!!ๆๆๆ ฮ่าๆๆ!!! ริจะมาบังอาจต่อกรกับ Suffer Lock กลับหลุมไปซะฉันไม่อยากจะทำแต่แก want เอง ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกก!!
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by songnoy Thu Nov 04, 2010 9:07 pm

แก มัน ชวย โอ กาศ

ตลอด นะ ไอ บัง

คราวหน้า ชั้น ไม่ ให้

แก ได้ ใส่ แน่

. . .
songnoy
songnoy
UOW Rookie
UOW Rookie

https://www.facebook.com/DayRusChay

ตั้งหัวข้อ by ReY_MyStErIo619 Thu Nov 04, 2010 10:50 pm

เก็บ exp -.-

คราวหน้าจามาร้องเพลงหั้ยฟังอีก หุหุ
ReY_MyStErIo619
ReY_MyStErIo619
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by monji Mon Nov 15, 2010 7:13 pm

พวกแกรอฉันก่อนเถอะ ฮิๆๆๆ

monji
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by Abyss Mon Nov 15, 2010 7:53 pm

อาทิตย์หน้าข้าจะเป็นแชมป์!!!
Abyss
Abyss
UOW Rookie
UOW Rookie

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics