Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

UOW Pyron 19/11/10

Savior
Abyss
Joe
DanielsoN
Admin
9 posters

Go down

UOW Pyron 19/11/10 Empty UOW Pyron 19/11/10

ตั้งหัวข้อ by Admin Fri Nov 19, 2010 7:07 pm

Over Me-The Veer Union

I wish i never left you behind
If only i could just push rewind

Now that your over me
Now that your over me yeah

The memories of us won't pass
I try to let them go
Was our love to good to last
Will we ever know

I can see
Now your gone
I can't seem to move on
I know why
Your the one
Cause your my oxygen

I wish i never left you behind
If only i could just push rewind

You are not my want your my need
You are all the reasons i breathe
Why was i blind to see

When you feel over the edge
I should have broke your fall
Have you heard a word i said
Are you listening at all

I can see
Now your gone
I can't seem to move on
I know why
Your the one

You are not my want your my need
You are all the reasons i breathe

I won't feel the same
I'm stuck inside the shame
And i know i'm to blame
That you don't feel the same
I won't feel the same

I know why your the one
And i won't feel the same

Bang Bang Bang Boom Boom!!!!

Shabin : สวัสดีทุกๆคนอีกเช่นเคยนะครับ!!!
Jame : ขอต้อนรับเข้าสู้ Friday Night Pyron อีกครั้งครับ!!!
Shabin : หลังจากที่หม้อแปลงเราระเบิดต่อเนื่องไปทั้งสัปดาห์
Jame : ตอนนี้ก็หายระเบิดแล้วครับ
Shabin : วันนี้ท่านประธานของเราก็มาไม่ได้นะครับ
Jame : เนื่องจากโดนสนับมือต่อยหลับคาที่ไป
Shabin : แต่เราก็ได้ผู้ชนะ 2 คนที่จะได้ไปชิงแชมป์ Junior มาแล้วนะครับ
Jame : ใช่ครับ นั่นคือ The Zax กับ Michael Konchesky
Shabin : ว่าแต่ทั้ง 2 คนนี้เขาเป็น พวกเดียวกันนี่ครับ XHL
Jame : ใช่ครับ ที่ 2 คนนี้ชนะมาได้ก็เพราะ Ichiro ซึ่งเป็นพวกเดียวกัน
Shabin : มารอดูว่า GM จะจัดการยังไงครับ

เพลง Darker Side of Me ดังขึ้น!!!
XHL ออกมายกกลุ่มเลยครับ พร้อมกับเสียงโห่ของคนดู แล้วขึ้นเวทีไปครับ

Zax : ไอ้พวกคนดูหน้าโง่ทุกคน!!!! (คนดูโห่)
Zax : เมื่อสัปดาห์ที่แล้วเห็นแล้วใช่มั้ยว่าพวกเราเก่งงแค่ไหน ฮ่าๆๆ (คนดู เก่งบ้านป้าแกสิ)
Zax : ชั้นต้องขอบใจนายมากเลยนะ Ichiro
Ichiro : ไม่เป็นไรๆ เพื่อกลุ่ม XHL ของเรา ฮ่าๆๆ (คนดูโห่)
Michael : แต่ว่าวันนี้!!!
Michael : พวกเรา 2 คน Zax กับชั้นจะได้ชิงแชมป์ Junior!!! (คนดูโห่ เมิงต้องฮั๊วกันแน่ๆ)
Zax : แกคงรู้นะ Michael ว่าแชมป์ควรให้กับใคร หึหึ (คนดูโห่ ไอ้นี่ฮั๊วจริงๆเว้ย)
Michael : น่า ชั้นรู้ แกไง (คนดูโห่)

เพลง Reality ดังขึ้น!!!!

Jacky ออกมาครับ!!! GM ออกมาแล้ว ออกมาอยู่ทนอยู่หน้าจอ TT ครับ ท่าทางมีเรื่องอะไรจะพูดแน่นอน
Jacky : หยุดๆพอเลย!!!
Jacky: พวกแกคิดว่าจะได้ตามที่แกหวังเรอะ!!! (คนดูเฮ)
Jacky : ไม่มีทางซะหรอก 100%!!!! (คนดูเฮ)
Zax : แล้วยังไงไอ้กร๊วกเอ๊ย
Zax : คืนนี้ชั้นก็ต้องเจอกับ Michael ชิงแชมป์ Junior อยู่ดี
Jacky : งั้นเหรอ
Jacky : แกลืมไปแล้วเรอะ…ว่าใครคือ GM ของ Pyron!!!!!!! (คนดูเฮ)
Jacky : ชั้นสามารถเปลี่ยนแปลงแมทช์ได้เสมอ!!!! (คนดูเฮ)
Jacky : เนื่องจากพวกนายได้โกงในสัปดาห์ที่แล้ว
Jacky : ชั้นจึงขอให้!!!!
XHL ทำหน้าเครียดเลยครับ
Jacky : คู่เอกจากคืนนี้!! The Zax Vs Michael
Jacky : เป็น The Zax & Michael Vs Savior Joel & Steeler!!!!!!! (คนดูเฮ)
Jacky : แข่งกันให้ชนะ 2 ใน 3 แมทช์
Jacky : แข่งแมทช์ละ 1 Week!!!!
Jacky : ทีมไหนชนะ จะไปสู้กันเองเพื่อชิงแชมป์ Junior
Jacky : และกติกาจะไม่ซ้ำกันทุกสัปดาห์!!!! (คนดูเฮ)

XHL เครียดเลยครับอะไรวะเนี่ย ไม่น่าโกงเลยตรู

ตัดมาที่หลังเวที

Hassan กำลังจัดสัมภาระอยู่(หรือสัมภารกวะ 555)

แต่ทว่า!!!!!!!!..............

ไฟดับ!!!!

จ่ายค่าไฟมั่งมั้ย!!!

ไม่จ่ายมั้ง!!!

แล้วไฟดับได้ไง!!!

แล้วกุจะรู้มั้ย!!!!

ปั้กกกกกกกกกกกกกกก!!!!!!!!!

ฟึ่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ!!!!!

ทุกอย่างเกิดขึ้นในเสี้ยววินาทีครับ!!!!

Hassan โดนทำร้ายครับ!!! โดยใครน่ะเหรอ….

ไม่รู้!!!!!

มันหายไปแล้ว!!!

สตาฟได้ยินเสียงเลยเปิดเข้ามาเจอครับ เลยต้องรีบรักษาเลยครับ

สรุปโปรแกรมปล้ำวันนี้ของ Hassan ที่จะเจอกับ Vagrant เลยปล้ำไม่ได้แล้วครับ

ตัดกลับมาที่เวที

Vagrant ยืนรออยู่บนเวทีแล้วครับ รอคู่แข่งที่จะปล้ำด้วย
ภาพของ Jacky โผล่มาหน้าจอ TT
Jacky : ข่าวร้ายว่ะ
Jacky : Hassan ไม่สามารถปล้ำกับแกได้ เพราะถูกทำร้ายหลังเวที (คนดูฮือฮา)
Jacky : แต่ไม่เป็นไร Vagrant ชั้นเตรียมคู่ต่อสู้ให้นายแล้ว
Jacky คนนั้นคือ!!!.....
เพลง มอญร้องไห้ ดังขึ้น!!!
คนที่จะปล้ำแทน Hassan คือ DRC ครับ!!!! คู่กัดของ Hassan DRC เดินตรงขึ้นเวทีเลยครับ

กรรมการสั่นระฆัง!!!!

เริ่มชกแล้วครับระหว่างคนบ้ากับน้าผี ดูเชิงกันสักพัก เริ่มผละกันแล้ว DRC เปิดก่อนต่อยๆๆ !! แต่ Vagrant ไม่รู้สึกมองหน้า ทำไรเมิงงงง !! เตะเข้าที่ท้อง DRC แล้ว ทุบ !! ทุบ !! ทุบ !! DRC ลงไปนอนกอง Vagrant ยังไม่หายมันส์ กระทืบซ้ำ !! ทืบ !! ทืบ !! ลาก DRC ไปที่เชือกยกคอ DRC ขึ้น เอาไปพาดกับเชือกแล้วเหยียบ !! หายใจไม่ออก จ๊ากกกก !! กรรมการต้องมาห้ามออกไป Vagrant ก็ยอมโดยดีจับ DRC ลุกขึ้นเหวี่ยงอัด TB จากนั้นวิ่งไปแล้ววว !! Pump !! พลาดครับ DRC หลบทันขอเอาคืนมั่งเหอะกำลังเดินมาอย่างเท่ยังไม่ทันไรเจอ Uppercut !! เต็มๆขากรรไกรผงะถอยไป Vagrant จับ DRC มานี่ทำเป็น Pull-Back Clothesline !! เนื้อกระแทกเนื้อเสียงดังแปะ Vagrant กำลังคุมเกมจับ DRC ไปอัดที่ TB Vagrant วิ่งมาอีกแล้ววว !! แต่ก็เจอ DRC สกัดเช่นเดิม Vagrant ผงะถอยออกไป DRC ได้โอกาสขึ้น TB ทันทีรอให้ Vagrant หันมาแล้ว Diving Crossbody !! เต็มๆ กดแล้วครับ

................................1!!

......... ยังครับ !!

Vagrant ยกไหล่ก่อน DRC จับ Vagrant ลุกขึ้นแล้วเตะ !! เข้าที่ท้อง Vagrant ไม่พอใจเตะอีก !! เหวี่ยงเด้งเชือกแล้ว Big Boot !! เข้าที่หน้าของ Vagrant จากนั้น DRC นั่งค่อม Vagrant แล้วเหวี่ยงหมัดซ้ายขวาใส่หน้า Vagrant อยากเมามันส์ Vagrant ก็ได้แต่กันกลัวเสียโฉมฮะ เย้ย !! ไม่ใช่ !! กรรมการเกือบลืมหน้าที่เข้ามาห้ามแล้วนับ ...................1 !! ...................2 !! ...................3 !! ปล่อยแล้วก๊าบปล่อยแล้ว จับ Vagrant ลุกขึ้นให้ว่องซิขึ้นมายังไม่ทันไร DRC หมั่นไส้ Clothesline !! ใส่ Vagrant ซะ DRC ไม่หนำใจทำ Leg Drop !! ลุกขึ้นมาอีกที Leg Drop !! อีก ยังไม่พอวิ่งไปเด้งเชือกหนึ่งทีแล้วกระโดด Leg Drop !! คราวนี้คอแทบขาด Vagrant ถึงกับไอ ค็อกๆ แค๊กๆ DRC บอกขออีกทีนะจ๊ะ เด้งเชือกแล้วววว !! Leg Drop !! พลาดคร้าบบบบบ !! ก้นจ้ำเบ้าอย่างแรง DRC ก็ไม่ยอมเจ็บตรงไหน ลุกขึ้นมาแล้ว เจอ Vagrant เตะ !! แล้วทำ Fisherman Suplex !! อย่างไวยังหรอกจับขึ้นมาทำ Bally To Bally Overhead Suplex !! หลังแดงแจ๋เลยต่อจากนั้น Vagrant จับ DRC ขึ้นตั้งท่าจับใส่ German Suplex !! 1Time !! เต็มๆครับ 2Time !! แต่เดี๋ยว DRC ไม่ยอมครับศอกใส่หน้า Vagrant ศอก !! ศอก !! หันกลับมาใส่ DDT !! DRC ลุกขึ้นเหวี่ยง Vagrant ไปอัด TB วิ่งไป Clothesline !! ไม่รอช้าครับเด้งเชือกแล้วใส่ One-Handed Bulldog !! ลงไปนอนกองกับพื้น Vagrant นอนดิ้นไปส่วนทาง DRC เดินมาใช้เท้าเขี่ยที่หน้า Vagrant บ่นพรืมพรำเขี่ยๆๆ Vagrant หึดสู้ขึ้นมาพลิกกลับทำเป็นท่า Doggy Killer !! DRC ร้องลั่นเลยครับ กัดไม่หยุดเหมือนคนบ้ามากๆครับโหดร้ายจริงๆ DRC ไม่ยอมง่ายๆหรอกสะบัดขาแรงๆ หลุดแล้วครับลุกขึ้นมาใส่ Head Butt !! จากนั้นต่อด้วย DRC Kick !! จ๊ากกกกกกกก !! พลาดจนได้ Vagrant มาแล้วครับแต่เดี๋ยว !! DRC ไม่ยอมครับหันหน้ามาแล้วทำ DRC Bomb !! เต็มๆครับ DRC จับกดแล้วววว

................................1!!

................................2!!

....................... ยังครับ !!

Vagrant ก็ยังไม่ยอมอีกครับ DRC ลุกขึ้นมา ทุบ !! ทุบ !! ทุบ !! ไม่ยั้งจับ Vagrant ลุกขึ้นเหวี่ยงไปที่ TB เดินไปแล้วเอาไหล่กระแทกที่ท้อง Vagrant แบบไม่ยั้งกรรมการก็มาห้าม DRC ถอยไปอีกฝั่งแล้ววิ่งงงงงมา Big Boot !! ใส่หน้าของ Vagrant ที่ติดอยู่กับ TB เต็มๆจากนั้นก็ กระทืบ !! กระทืบ !! ซ้ำ จับ Vagrant ลุกขึ้นเหวี่ยงเด้งเชือกแล้ว Clothesline !! วืดอีกแล้ว Vagrant หลบได้ครับแล้วทำ Sleeper Hold !! DRC ดิ้นๆๆใหญ่ Vagrant ก็ล็อคเข้าๆ DRC ไม่ยอมครับดัน Vagrant ถอยหลังไปที่ TB ให้หลัง Vagrant กระแทกกับ TB กระแทกได้สองที Vagrant ถีบ DRC ออกไปขึ้น TB เส้นที่สองจากนั้น เหิน !! ให้ไหล่กระแทกกับ DRC ล้มลง Vagrant จับ DRC ขึ้นมา Suplex !! หนึ่งทีแล้วลากไปที่ TB จับ DRC ลุกขึ้น ยกขึ้นนั่ง TB แล้ว Super Suplex !! ลงมาจากเชือกเส้นที่สาม ยังไม่หนำใจจับ DRC มาที่ TB แล้วทำ Road Ever !! หนำใจแล้วละ Vagrant กดแล้วค้าบบบบบบบ !!

................................2!!

............... ยังอีกกกกกกกกกกกกกก !!

หืดหอบกันเต็มที่ Vagrant สลบ DRC รอให้ Vagrant ลุกขึ้น รอและรอ โว้ยช้านักวะ Vagrant เห็น DRC มาแย้ววว ลุกขึ้นทันที Drop Toe Hold !! หน้าฝาดพื้น Vagrant จับใส่ Idoit You !! DRC ทำไงครับ ดิ้นซิ ดิ้น !! DRC สลบไปแล้วครับ Vagrant ก็เริ่มเมื่อยหลังจึงยอมปล่อย นอนสลบทั้งคู่ Vagrant เริ่มได้สติค่อยๆคลานมา คลานมา จับกดครับ แต่ยังไม่ทันได้นับ DRC ใช้สกิว Fire Up โหมดพลังเกินร้อยกว่าอุลตร้าแมนโยน Vagrant กระเด็นออกไปครับแล้วใส่ DRC Bomb !! อีกรอบ Vagrant ลงไปนอนจุกทันทีขอปิดบัญชีกันเลย DRC ลาก Vagrant มากลางเวทีแล้วทำ DRC Rock !! ทันที ล็อคเข้าไป ล็อค !! ล็อค !! Vagrant สลบไปแล้ว กรรมการมาเช็คเพื่อความชัวร์แต่นั่น โอ้ !! Vagrant ไม่ยอมครับเงยหน้าขึ้นมาพร้อมทำหน้าเหมือนหมาบ้ารวบรวมแรงทั้งหมดแบบสุดแรงเกิดดึงขาออกจากแขน DRC ทำให้ DRC กระเด็นตกเวทีไป DRC ลุกขึ้นมามองหน้า Vagrant อย่างตระหนกตกใจ มันทำได้ไงฟะ !! แต่ เห้ยยยย !! นั่น มีคนกำลังวิ่งมา ปรากฏว่าเขาคือ Hassan !! มาพร้อมเฝือกเลยครับ!!! ว่าแต่…. เมิงมาทำไม มาดึง DRC หันหน้ามา เจอ Hassan ใส่ Super Hammer !! กระแทกกับพื้นอย่างจังครับ !! กรรมการเห็นจะๆคาตาเลยให้ DRC ชนะฟาวล์ไป………..

The Winner : DRC By DQ

หลังแมทช์ Hassan ก็กระทืบ DRC มันส์เลยครับ คนดูก็เฮไป ส่วนทางด้าน Vagrant ก็รีบเดินกลับไป เสร็จแล้ว Hassan ก็หยิบไมค์มาพูด

UOW Pyron 19/11/10 Muhammadhassanmarkmagnus04_display_image

Hassan : ที่ชั้นออกมาที่นี่เนี่ย….
Hassan : เพราะชั้นออกมาล้างแค้นล้างหนี้!!!!(คนดูงงๆ)
Hassan : คงงงล่ะสิ
คนดู : เออ ใช่ ตรูงง
Hassan : พวกคนดูทั้งหลายก็น่าจะรู้ว่าชั้นถูกทำร้ายหลังเวที
Hassan : และคนที่ทำร้ายชั้นก็คือ เจ้านี่….
Hassan : DRC!!!!!!! (พูดพลางเอามือชี้ไปที่ศพ DRC)
คนดู : แล้วเอ็งรู้ได้ไง
Hassan : ที่ชั้นรู้เนี่ย….
Hassan : ก็เพราะว่า!!!! (คนดูลุ้นๆๆ)
Hassan : มันมีไอ้นี่ตกอยู่ใน Locker Room ของชั้น!!!!
(พูดแล้วชูไอ้นี่ขึ้นมา)

UOW Pyron 19/11/10 82289

คนดู : (ตะโกน)ควายธนู!!!!!!!!!!!!!!
Hassan : ใช่แล้วทุกท่าน….มันคือควายธนู!!!!
Hassan : ซึ่งควายธนูนั้น มันเป็นของติดตัวของ DRC!!!!!
Hassan : ไม่เชื่อมาเช็คดูที่ตัว DRC ได้เลย
กรรมการที่ยังอยู่ข้างเวทก็ขึ้นมาเช็คครับ ปรากฏว่าไม่พบควายธนูติดตัวของ DRC คนดูอึ้งเลยครับ
คนดู : เฮ้ย เมิงเป็นโคนันรึไงวะ

ทันใดนั้นภาพของ Jacky ก็อยู่บนจอ TT

Jacky : นายแน่มาก Hassan
Jacky : สืบสวนได้เก่งอย่างนี้ต้องมีรางวัลหน่อย
Jacky : นั่นคือ…..
Jacky : อาทิตย์หน้าของ Pyron
Jacky : นายจะเจอกับชั้น!!!!(คนดูเฮ)
Jacky : เดี่ยวๆตัวๆ!!!!(คนดูเฮ)

พูดจบภาพของ Jacky ก็หายไป เหลือแค่ Hassan ยืนยิ้มอยู่บนเวทีกับศพของ DRC

Bryan กำลังดื่มน้ำชาใน Locker Room (เฮ้ย ดื่มชาเป็นด้วยเหรอฟะ)
แล้ว…
ANO ก็ผลักประตูเข้ามา(อีกแล้ว)

Bryan : คราวนี้มีไรอีกล่ะ
Bryan : ล้างอายสินะ
ANO : แกรู้ก็ดีแล้ว มาเลย!!! เดี๋ยวนี้เลยก็ได้!!!
Bryan : เดี๋ยวสิๆ
Bryan : ไปรอเจอในแมทช์ดีกว่า
ANO : แกกับชั้นไม่มีโปรแกรมปล้ำคืนนี้ไม่ใช่เรอะฟะ!!
Bryan : ชั้นขอ GM Jacky ให้ก็ได้
ANO : เออ ดีมาก
Bryan : แต่ชั้นมีข้อแลกเปลี่ยน
ANO : อะไรวะ
Bryan : ถ้าชั้นชนะในแมทช์นี้
Bryan : นายห้ามมายุ่งกับชั้นอีก!!!
ANO : เออ ได้
ว่าแล้ว ANO พูดจบก็เข้าไป Nameless!!!!!! (อีกแล้ว) แต่ Bryan ก็หลบได้มาข้างหลังแล้วเทน้ำชาที่เหลือรดหัว ANO
Bryan : อย่าใจร้อนสิ
Bryan : ไว้สะสางกันในแมทช์ดีกว่า
พูดจบ Bryan ก็จากไป ปล่อย ANO ทิ้งไว้กับความแค้น
ANO : อีกแล้วเหรอฟะ!!!

มีผู้ชายปริศนายืนอยู่บนเวที

UOW Pyron 19/11/10 Christian-debuts-on-ecw-110209b

??? : สวัสดีทุกๆคน
??? : ชั้นชื่อ Dlberto Del Lavega
Del: วันนี้ชั้นจะมาปล้ำที่ UOW เป็นครั้งแรก
Del: ขอฝากตัวด้วยครับ
Del : แต่ผมอยากจะบอกว่า…
Del : ผมเป็นลูกศิษย์ของ Hassan ครับ (คนดูฮือฮา จริงเหรอฟะ แกน่าจะเป็นอาจารย์มากกว่า)

เพลง King of the King ดังขึ้น

Hassan ออกมาครับ ยิ้มมาเลยครับ แต่ก็ใส่เฝือกอยู่ ทักทายกับแฟนๆริมทางแล้วขึ้นเวทีไป

UOW Pyron 19/11/10 Muhammadhassanmarkmagnus04_display_image

Hassan : ไงลูกศิษย์ที่รักของชั้น
Hassan : ที่จริงชั้นก็อยากให้นาย Debut ด้วยการปล้ำกับชั้นหรอกนะ
Hassan : แต่ชั้นดันเจ็บซะนี่
Hassan : GM Jacky พอจะช่วยอะไรได้บ้างครับ

เพลง Reality ดังขึ้น

คราวนี้ออกมาเป็นตัวเป็นๆเลยครับ เสียงคนดูเฮลั่นสนาม ทักทายแฟนๆ แล้วก็ขึ้นเวทีไป

Jacky : ขอให้ชั้นช่วยใช่มะ
Jacky : ได้ๆ
Jacky : แต่ก่อนอื่น ชั้นอยากบอกว่า
Jacky : ชั้นก็เป็นนักมวยปล้ำเหมือนกันนะ
Jacky : นายเป็นลูกศิษย์ Hassan เรอะ
Jacky : งั้นชั้นขอปล้ำกับนายตอนนี้เลยเป็นไง!!! (คนดูเฮ)
Del : ได้ครับ ขอมาก็ตอบกลับไป
Jacky : กรรมการ Common!!!!
กรรมการรีบวิ่งมาเลยครับ Hassan ก็ลงไปเอาใจช่วย Del อยู่ข้างล่างเวที

กรรมการสั่นระฆัง!!!!

ทั้งคู่จ้องกันซักพักครับ Dlberto พุ่งเข้ามาก่อนครับจับรวบหลังจะ German Suplex แต่ Craz แก้มาเป็น Snapmare ต่อด้วยกระโดด Dropkick แต่ Dlberto ม้วนตัวหลบครับ ก่อนจะรีบลุกขึ้นมา Craz มองเลยครับ ไอหมอนี่ไม่หมูครับ Dlberto กับ Craz ประมือกัน DlBerto ตีเข่าใส่ Craz โดน Craz จุกครับ Dlberto เด้งเชือกจัดการ Clothsline แต่ Craz กระโดดหลบได้ Dlberto เด้งกลับมา Craz จัดการตบเต็มอก Dlberto นอนดิ้นกลับพื้นเลยครับ

Craz จับ Dlberto ยืนขึ้นมาก่อนจะอัพเพอร์คัตซักหนึ่งดอก Dlberto ยังยืนได้หันกลับมาจามศอกใส่ Craz ซักที Craz เสบ้าง Dlberto จับหันกลับมา แต่โดน Craz อัพเพอร์คัตเต็มๆครับ Craz วิ่งมา Clothsline แต่ Dlberto เตะเบรคไว้ได้ก่อนจะจับยก Scoop Slam หลังของ Craz ฟาดเต็มๆครับ Dlberto ใส่ Standing Moonsault พลาดครับ Craz กลิ้งหลบได้ Dlberto นอนกุมท้องครับ Craz จัดการกระโดดเตะอัดใส่หน้าท้องของ Dlberto เต็มๆครับ Dlberto กลิ้งครับ Craz จับ Dlberto ยืนขึ้นมาครับก่อนจะรีบเด้งเชือกกระโดดขวางลำตัวแต่ Dlberto รู้ทันครับแก้กลับเป็น Snap Powerslam ทันทีครับ Craz โดนแทนครับ

Dlberto กระโดดขึ้นเชือกทันทีครับก่อนจะจัดการ Moonsault ครับ เต็มๆท้องของ Craz ครับ Dlberto รีบกระโดดไปที่ขอบเวทีครับจะสปริงบอร์ดเข้ามาแต่ไม่ได้ Craz ที่พื้นตัวขึ้นมาอัดหน้าท้องของ Dlberto ครับก่อนจะจับ Suplex กลับเข้ามาบนเวทีครับ Dlberto นอนแอ่นเลยครับ Craz จับ Dlberto ขึ้นมาก่อนจะจัดการอัพเพอร์คัตใส่เต็มคางครับ Dlberto เดินกุมคางครับ Craz วิ่งมาจะ Shotgun Dropkick แต่ Dlberto จับ Back body Drop ขึ้นไปครับ แต่ Craz ยืนได้ครับ ก่อนจะรีบเสริมแรงเด้งเชือก Craz จัดการ Handle Axe ใส่หน้าของ Craz หงายตึงครับ Dlberto เด้งเชือกก่อนจะลังกา Senton ใส่ท้องของ Craz เต็มๆครับก่อนจะจัดการกดครับ

1.................

2...................

Craz ยกไหล่ครับ Dlberto เซ็งๆครับแต่ทำใจสู้ต่อครับจับ Craz ห้อยหัวครับ Dlberto ถอยไปห่างๆครับก่อนจะวิ่งมกระโดด Dropkick ใส่หน้าของ Craz แต่ Craz งอตัวขึ้นไปหลบครับ Dlberto แป่กครับ นอนกุมหลังเลยครับ Craz เห็นแบบนี้รีบฉวยโอกาศกระโดดใส่ Craz Drop !!!!(Diving Leg Drop) เต็มคอของ Dlberto เลยครับ Craz ยืนรอครับจะใส่ J-Slam !!!(Playmaker) Dlberto พยุงตัวขึ้นมาครับ Craz หมุนตัวก่อนจะเตะอัดใส่หน้าของ Dlberto จัดการใส่ J-Slam!!!! แต่ไม่ได้ครับ Dlberto สกัดขาของ Craz ล้มครับ Dlberto รีบหลบไปรัวหมัดชุดใส่หน้าของ Craz เลยครับ กรรมการแยก Dlberto ออกมาครับ Craz ลุกขึ้นมามึนๆครับ Dlberto รีบวิ่งมา Dragon Special God Attack!!!!!! (Shining Wizard) แต่โดน Craz จัดการเตะอัดใส่หน้าของ Dlberto เลยครับ Dlberto ทรุดเลยครับ Craz เด้งเชือกก่อนจะต่อจับ Dlberto ใส่ One Hand Bulldog หน้าของ Dlberto ฟาดกับพื้นของเวทีครับ Craz จับพลิกศพของ Dlberto ก่อนจะกระโดดทิ้งศอกใส่ครับ

Dlberto ดิ้นครับ Craz จัดการวิ่งข้ามศพของ Dlberto ก่อนจะสปริงบอร์ด Joker Sault 1!!!1!!(Lionsault) พลั๊ก!! โดนเข่าของ Dlberto ครับ Craz เดินเสครับ Dlberto จัดการเตะหน้าท้องของ Craz ก่อนจะจับ God arm Braker 1!!!!!(Crossarm Armbar) ครับ Craz ดิ้นครับโดนจับหักแขนครับ Dlberto ดึงเต็มแรงเลยครับ Craz ไม่ยอมครับพยายามหาทางดิ้นหลุดครับ แต่ Craz ต้องคิดให้เร็วครับไม่งั้นได้ตบพื้นแน่ๆ

Craz จัดการรวบแรงฮึดดึงแขนของตัวเองออกมาได้ครับ ก่อนจะรีบกระโดด Leg Drop ใส่คอของ Dlberto ทันทีครับ Dlberto ไม่ทันจะได้ไปไหนก็โดน Leg drop เต็มคอครับ Craz จัดการกระโดดขึ้นเชือกทันทีครับ Dlberto พื้นตัวขึ้นมาทันครับรีบวิ่งไปจะถีบ Craz ครับแต่โดนดันออกมาก่อนครับ Craz จัดการกระโดด Missile Dropkick เต็มๆ Dlberto สลบครับ Craz จัดการกด

1......................

2....................

Dlberto เอาเท้าฟาดเชือกครับ Craz เอ๋อเลยครับ Dlberto มันเอาขาฟาดเชือกได้ไงกัน Craz จับ Dlberto ยืนขึ้นมาแต่ Dlberto ทำ Jaw Breaker ครับ Craz เดินเสเป็นปูเลยครับ Dlberto รีบจับ Reverse DDT ทันทีครับ Craz นอนจุกบนพื้น Dlberto จับขาของ Craz ยกขึ้นมาก่อนจับฟาดกับพื้นเต็มๆครับ Craz นอนกุมขาเลยครับ Dlberto ขึ้นเชือกครับเตรียมใส่ Eagle Wing (Diving Leg Drop) กระโดดลงมา เต็มๆพื้นครับ Craz หลบได้ตั้งนานแล้วเฮีย Craz วิ่งเตะอัดหน้าของ Dlberto สลบเลยครับ Craz รีบสปริงบอร์ดจะเอา Joker Sault อีกที!!!!

โครมมมม!!!!!! Dlberto Dropkick ใส่กลางอากาศครับ Craz ตายกลางอากาศครับ Craz จัดการเด้งเชือกก่อนจะกระโดด Knee Drop ใส่ Craz แต่ Craz กลิ้งหลบได้ครับ Dlberto นั่งกุมเข่าอยู่ครับ Craz จัดการ Enzuigiri เต็มๆคอของ Dlberto นอนเลยครับ Craz จับ Dlberto นั่งขึ้นมาครับก่อนจะรีบวิ่งมากระตุกตอของ Dlberto ต่อครับอีกทีครับ Dlberto นอนต่อครับ Craz จับ Dlberto ลุกขึ้นมาจะใส่ J-Slam ครับ แต่ Dlberto ไม่ให้ความร่วมมือพลัก Craz ออกไปครับ Craz หันกลับมา Dlberto จัดการ Axe Handle เต็มๆครับ Craz หงายบ้างครับรอบนี้ Dlberto ไปยืนหมดแรงอยู่ที่มุมครับก่อนจะจัดการขึ้นเชือกครับจัดการ Eagle Wing !!!!!เต็มคอของ Craz ครับ

Dlberto เป็นฝ่ายได้เปรียบครับกำลังรอ Craz ให้ลุกขึ้นมาจะใส่ Dragon Special God Attack ปิดฉากครับ Craz ลุกขึ้น Dlberto วิ่งเข้ามาจัดการ Dragon Special God Attack!!!!! ชื่อจะยาวหา!!!! แต่ Craz รู้ทันครับจับโยนขึ้นไปครับคอของ Dlberto กระตุกกับเชือกเลยครับ Craz จัดการ Clothsline เต็มๆแต่ Dlberto จัดการจับ Craz แบกขึ้นบ่าครับแต่ Craz ศอกใส่คอครับ Dlberto ต้องปล่อย Craz ลงมาครับ Craz จัดการกระโดดเกี่ยวคอครับแต่ Dlberto โชว์เทพแก้เป็น Powerbomb ไปแทนครับ Craz หลับครับ

Dlberto จับแขนของ Craz ครับจะใส่ God arm Braker !!!!!!แต่ไม่ได้ Craz ลุกขึ้นมาครับ Dlberto ก็ลุกขึ้นมาตาม Craz ครับ Craz จัดการเตะหน้าท้องของ Dlberto เต็มๆครับ Dlberto ปล่อยมือเลยครับ Craz จัดการสปริงบอร์ด Clothsline ต่อด้วยครับ Dlberto ล้มเลยครับ Craz จัดการวิ่งไต่เทริน์บัคเคิลใส่ Rolling Senton เต็มท้องของ Dlberto เต็มๆครับ Dlberto แย่แล้วครับ Craz กลับมาครองเกมอีกแล้ว งานนี้ Hassan หน้าเครียดเลยครับ Craz จับ Dlberto นั่งขึ้นมาครับ จะเตะแต่ Dlberto จับไว้ได้ก่อนจะแก้เป็น Dragon Screw แทนครับ Craz ล้มหน้าฟาดพื้นครับ Dlberto จับ Craz ลุกขึ้นมาก่อนจะ Stern Missile!!!!! (Spinning Heel Kick) Craz กุมท้องครับ Dlberto จัดการเด้งเชือกก่อนจะใส่ Rolling Kick!!!! (Running Calf Kick) ต่อเลยครับ Craz หงายครับ Dlberto ขึ้นเชือกจะใส่ Eagle Wing !!!ต่อครับกระโดดใส่ Eagle Wing เต็มคอของ Craz ครับ Dlberto กดครับ

1..........................

2.........................

สะ-สา ไม่ได้ครับ!!!!! Craz ทนคอมโบทั้งหมดนี้ได้ครับ Dlberto ไม่เชื่อสายตาตัวเองได้ครับ Dlberto ยืนรอจะใส่ God Arm Braker!!!! ครับ Craz ลุกขึ้นมามึนๆครับ Dlberto เตะหน้าท้องแต่ Craz หลบได้ก่อนจะแก้เป็น Sitout Neckbreaker แทนครับ Dlberto เจ็บเลยครับ Craz วิ่งเต็มแรงก่อนจะใส่ Joker Sault!!!! (Lionsault) แต่ไม่ได้ครับ Dlberto กลิ้งหลบได้ Craz ยังยืนได้ครับ Dlberto จัดการยก Craz ขึ้นมาใส่ Back Breaker เต็มๆครับ Dlberto จัดการขึ้นเชือกทันทีครับจะใส่ Eagle Wing!!!! เป็นรอบที่ 3 แต่ Craz ลุกขึ้นมาทันครับ Craz รีบวิ่งมาก่อนจะสปริงบอร์ด Enzuigirir ใส่คอของ Dlberto ตกเวทีไปเลยครับ Craz สวมรอบขึ้นเชือกก่อนจะจัดการ Craz Drop เต็มๆคอของ Dlberto ครับ!! Craz ยืนรอจะปิดบัญชีแล้วครับ Dlberto ลุกขึ้นมาครับ Craz จัดการเตะหน้าท้องก่อนจะจัดการ J-Slam ครับ!!!!!!!! Dlberto ตายสนิทครับ

1..............................

2............................

3.........................

The Winner : Jacky Craz

เป็น GM ของเราที่ชนะไปนะครับ ทาง Hassan ก็รีบมาดูอาการลูกศิษย์ของตัวเอง Jacky เข้าไปช่วยครับ เป็นภาพที่น่าประทับใจมาก เสียงเฮของคนดูก็ดังไป

Shabin : เป็น GM ของเรานะครับที่ชนะไป
Jame : ผมไม่ยักรู้ว่า GM ปล้ำเป็นด้วย
Shabin : ฮ่าๆๆ ผมก็คิดครับ แต่คราวนี้เขาได้โชว์ให้เราเห็นแล้วว่าเขาไม่ใช่ GM ที่ปบ้ำไม่เป็น
Jame : ใช่ครับ ชนะในการปล้ำครั้งแรกได้
Shabin : ส่วน Del อนาคตอีกยาวไกลครับ!!!
Jame : ใช่แล้วครับ ไม่แน่นะเราอาจจะได้เห็น Del หรือ Jacky เป็นแชมป์ก็ได้
Shabin : ใครจะไปรู้เนอะ!!
Jame : เนอะ!!!

ตัดเข้าโฆษณา

Tonight Mainevent………
XHL(The Zax & Michael Konchesky) Vs SS Team (Savior Joel & Steeler)
Road to UOW Junior Champion………

Sung Eun Ah Vs Ichiro Hoshikawa

แก๊งๆ!!!

ยังไม่ทันได้ปบ้ำเล้ย XHL โผล่มาจากไหนไม่รู้แล้วทำร้าย Sung ไป

The Winner : Sung Eun Ah By DQ

เสร็จแล้วกลุ่ม XHL ทั้งหมดก็รุมกระทืบ Sung ต่ออย่างเมามันส์ครับ ทาง Ichiro ก็จับ Sung มาใส่ Ichiro’s Special!!!!! ตายอนาถครับ แล้ว Ichiro ก็ลาก Sung ไปใกล้ๆกับ Turnbuckle แล้ว Zax ก็ชี้ไปยัง Turnbuckle ครับโดยมองหน้าไปที่ Michael Michael เลยขึ้นไปบน Turnbuckle แล้วกระโดด…!!! Generation Splash!!!! เมพกว่า 450 Splash ครับ แล้ว Ichiro กับ Michael จับยก Sung ขึ้นไป เข้าล็อค Zax จะใส่ Zaxplosion!!!!!

แต่ทันใดนั้น SS Team ก็โผล่มา ขึ้นเวที พวก XHL ก็กระเจิงรีบหนีลงไปหมด กลับไปยัง Locker Room เรียบร้อย ทาง SS ก็ดูอาการ Sung แล้วทำสัญญานมือเรียกสตาฟฝ่ายพยาบาลมา แล้วหาม Sung ไป ทาง SS Team ก็ไปเอาไมค์มาครับ
Savior : หวังว่าแกคงได้ยินพวกชั้นนะ XHL
Steeler : ใช่แล้ว ในคืนนี้แกอย่าซ่าห์ให้มากนัก
Savior : เพราะนายจะต้องพินาศแน่ๆภายในคืนนี้!!! (คนดูเฮ)
Steeler : การที่พวกนายมาทำอย่างนี้!!!
Steeler : มันผิดมาก!!!
Savior : จงรอรับการลงทัณฑ์ได้เลย!!! (คนดูเฮ)
Savior : นี่เป็น Special Menu จากพวกชั้น!!!! (คนดูเฮ)

ตัดเข้าโฆษณา

First PPV in UOW.......
Chang form Inferno Burning.....
Into......
Welcome Suinguainary......

Bryan Hartford Vs ANONYMOUS

เก๊ง !! เก๊ง !! เก๊ง !! เริ่มชกครับ

เริ่มชกแล้วครับระหว่างพี่เบิ้ม Hartford กับ ANONYMOUS ยืนจ้องหน้ากันเล็กน้อยฝ่าย ANONYMOUS ดูตื่นๆนิดๆ ส่วนฝ่ายพี่เบิ้ม Hartford ทำหน้านิ่งฉิวๆมากครับ ANONYMOUS รอไม่ไหวแล้วบุกก่อนเลย เจอพี่เบิ้ม ฟันศอก !! เข้าหน้าเต็มๆ Hartford ไม่รอช้าเข้ามาทุบรัวๆๆ ทุบ !! ทุบ !! ทุบ !! ANONYMOUS ยังยืนได้อยู่ พี่เบิ้มเลยจัดการ ทุบแบบสองมือครับ !! เข้าเต็มๆหลัง ANONYMOUS ลงไปนอนเลย Hartford เด้งเชือกแล้ว ทิ้งศอก แต่พลาดครับ !! ANONYMOUS ลุกขึ้นมาพร้อมพี่เบิ้ม ANONYMOUS เลยวิ่งไป Clothesline !! วืดครับ Hartford หลบได้วิ่งมา Big Boot !! เต็มๆหน้าเลยครับจับ ANONYMOUS ลุกขึ้นเหวี่ยงอัด TB พี่เบิ้ม ทุบๆๆๆต่อยๆๆๆ !! กรรมการมาห้ามออกไป Hartford เลยเดินไปอีกฝั่ง พี่เบิ้มวิ่งมาแล้วครับ บั้มใส่ ANONYMOUS เต็มๆจากนั้นเอาไหล่กระแทกท้องไม่ยั้ง ANONYMOUS จุกมากทรุดตัวลงนั่งพิง TB พี่เบิ้ม Hartford เห็นดังนั้นวิ่งมา ถีบ !! ใส่หน้า ANONYMOUS เต็มๆ ไม่หนำใจวิ่งมา ถีบอีกรอบ !! ป้าบ เต็มๆหน้าเลยครับจับ ANONYMOUS ลุกขึ้นแล้ว Headbutt !! ไม่หนำใจ Headbutt !! อีกรอบ ANONYMOUS ทรุดแล้ว พี่เบิ้มเด้งเชือกทำ Running STO !! ANONYMOUS ไม่ยอมหรอกนะลุกขึ้นมา Dropkick !! ตามฟอร์มครับ Hartford ลุกขึ้นมาอีกรอบเจอจับใส่ Powerslam !! พี่เบิ้มตั้งสติทันครับ ศอกใส่ ANONYMOUS ศอก !! ศอก !! ศอก !! หลุดแล้วทำ Neckbreaker !! เต็มๆครับ พี่เบิ้มลากศพ ANONYMOUS มาใกล้ๆ TB พี่เบิ้ม Hartford ขึ้น TB แล้วครับเชือกเส้นสอง กระโดด Crossbody !! อั้กกก !! เต็มๆครับ เจอเข่า ANONYMOUS ดักเต็มๆท้องจุกครับ ANONYMOUS ลุกขึ้นมาจับ Hartford เด้งเชือกตั้งท่าจะ Powerslam แต่ Hartford ดึงเชือกรั้งไว้เลยไม่เด้ง ANONYMOUS วิ่งมาถีบหน้าเต็มๆ ล่วงเวทีเลยครับ แต่ลุกขึ้นมาได้ทัน
กรรมการนับ 1.............. 2.............. 3.............. Hartford ขึ้นมาแล้วครับ ANONYMOUS ทำ Sideheadlock พี่เบิ้มล็อคๆๆ Hartford ก็ตุ้ยท้อง ANONYMOUS ก็พยายามล็อคแรงๆสุดท้าย Hartford ดัน ANONYMOUS ให้หลังไปเด้งเชือก ANONYMOUS ก็เด้งกลับมาเจอ Scoopslam !! เต็มๆครับ Hartford ทำเป็น Armlock ล็อคอยู่นาน ANONYMOUS พยายามตะเกียดตะกายไปจับเชือก Hartford ไม่ยอมครับจับ ANONYMOUS ลุกขึ้นมา เตะเข้าท้องหนึ่งทีครับ !! ดัน ANONYMOUS ไปอัด TB แล้วต่อยๆๆๆๆทุบๆๆๆๆ ยก ANONYMOUS ขึ้นนั่ง TB ทำ SuperSuplex !! Hartford ขึ้นมาแล้ว ANONYMOUS ไม่ยอมครับ โอ้ !! พี่เบิ้มโดน Uppercut !! เต็มๆครับ ลงไปนอนกองเลย ANONYMOUS ได้โอกาสขึ้นเชือกเส้นสาม กระโดด Diving Elbow !! เต็มๆครับ ANONYMOUS มองไปที่เชือก วิ่งไปเด้งเชือกครับแล้ว Leg Drop !! เต็มๆคอเลยค้าบบบบบบบบบ จับกดแล้วครับ !!

............... ยังครับ !!

Hartford ยกไหล่ทัน ANONYMOUS หมั่นไส้ เอาหัวพี่เบิ้มไปพาดเชือก แล้วเหยียบ !! ค้างงงงง กรรมการนับ 1............. 2............. 3............. 4............. ANONYMOUS ก็ปล่อยแล้วก็เข้ามาเหยียบต่ออีกรอบ กรรมการก็นับต่ออีกรอบ ANONYMOUS ปล่อยแล้วครับ ANONYMOUS วิ่งไปเด้งเชือกแล้วเอาตัวกระแทก Hartford ในขณะที่คอพาดกับเชือกอยู่ Hartford ไอค็อกแค็กเลย ANONYMOUS เข้าไปยำต่อ ทั้งกระทืบๆๆๆทุบๆๆๆๆๆ ไม่ยั้งลากพี่เบิ้มไปที่ TB ANONYMOUS ขึ้นเชือกครับเส้นสองกระโดดแล้ววววว !! Leg Drop !! พลาดครับ ก้นกระแทกพื้นอย่างจัง Hartford เห็น ANONYMOUS นั่งเจ็บอยู่วิ่งมา ถีบใส่หน้าอย่างจัง Hartford ทุบหลังของ ANONYMOUS ไม่ยั้งเช่นเดิมครับ ทุบๆๆๆๆๆๆ !! จากนั้นเอาคอของ ANONYMOUS ไปพาดเชือกบ้าง แล้วเหยียบขาคู่ กรรมการไม่นับครับห้ามทันที ทำไปได้ตัวก็หนัก ขณะที่พี่เบิ้มกำลังเถียงกับกรรมการ ANONYMOUS ลุกขึ้นมาแว้วววว !! Clothesline !! พลาดคร้าบบบบบบบ Hartford หลบทันพลิกกลับทำ Backsuplex !! ไม่รอช้าครับ Hartford ต่อด้วยท่า Fallaway Slam !! หลังฟาดพื้นอย่างแรง Hartford รอจังหวะ ANONYMOUS ลุกขึ้นพี่เบิ้มเด้งเชือก วิ่งมา ยังไม่ทันไรเจอ ANONYMOUS ทำ Hip Toss !! Hip Toss !! ANONYMOUS วิ่งไปต่อด้วย Clothesline !! Hartford กลิ้งตกเวทีเลยทีเดียว Hartford โมโหครับ กระทืบเท้าและทุบขอบเวทีกรรมการนับถึงหก Hartford ก็ยอมขึ้นเวที จ้องหน้ากันอีกรอบ และดูเชิงกันไม่นาน Hartford ก็เข้าเจอ ANONYMOUS ทำ Drop Toe Hold !! STF Time !! เย้ย ไม่ใช่ครับ ANONYMOUS ทำ Single Leg Lock ต่างหาก หักไปหักมายอมปล่อยออกแล้วทำ Before death !! (people elbow) แทน ช่วงกำลังจะทิ้งศอก Hartford หลบซะงั้น เลยวืดไป ANONYMOUS ลุกขึ้นมา Clothesline !! แต่ Hartford หลบทันครับแล้วทำ Atomic Drop !! ยังอย่าเพิ่งนอน Hartford จับ ANONYMOUS ลุกขึ้นแล้วทำ Half Nelson Backbreaker !! ต่อทันที Hartford กดแล้วครับ

..............................2!!

........... ยังครับ !!

ANONYMOUS ยังไม่ตายครับ พี่เบิ้มจัดการต่อเลยเข้ามากระทืบ กระทืบ !! ต่อทันทีเหวี่ยง ANONYMOUS อัด TB แล้ววิ่งไปบั้ม !! ต่อด้วยเด้งเชือกแล้วทำ One-Hand BullDog !! กระแทกพื้นจังๆ ยังหรอก จับ ANONYMOUS ลุกขึ้นมาแล้ว Headbutt !! Headbutt !! Headbutt !! ต่อด้วย Belly To Belly Overhead Suplex !! ANONYMOUS นอนมึนอยู่ พี่เบิ้มก็มาปู้ยี่ปู้ยำต่อ กระทืบ !! กระทืบ !! ทุบ !! ทุบ !! ต่อย !! ต่อย !! จับ ANONYMOUS ลุกขึ้น ยก Scoopslam ธรรมดาหนึ่งที ขึ้น TB แล้วต่อด้วยกระโดด Diving Elbow Drop !! อย่างง่ายแต่มีประสิทธิภาพสูงอย่างจัง ANONYMOUS ก็นอนดิ้นไป ฝ่าย Hartford กำลังเหลิงได้ใจทีเดียวต่อกันเลยจับ ANONYMOUS ทำ Suplex !! แต่ ANONYMOUS ไม่ยอมครับตุ้ยท้อง พยายามจะดิ้น Hartford ไม่ยอมหรอกแทงเข่า แทงเข่า !! แล้วทำเป็น Swinging Neckbreaker แทน ต่อด้วย Fallaway Slam !! ทันที Hartford จับ ANONYMOUS ลุกขึ้นและเหวี่ยงเด้งเชือก ทำ Atomic Drop !! อีกรอบครับและต่อด้วย Powerslam !! สำเร็จ !! ไม่พอครับต่อทันที ต่อด้วย Cradle DDT !! Hartford ลุกขึ้นมอง ANONYMOUS นอนสลบแล้วทุบใส่หลัง ทุบ !! ทุบ !! ทุบ !! ทุบ !! ทุบ !! จับ ANONYMOUS ลุกขึ้น เหวี่ยงไปอัด TB Hartford วิ่งไปแล้ว !! Big Boot !! ใส่หน้าครับ ยังครับ ยังไม่กด จับ ANONYMOUS ลุกขึ้นทำ Pull-Back Clothesline !! จากนั้นจับ ANONYMOUS ลุกขึ้นเหวี่ยงเด้งเชือก Big Boot !! แต่ ANONYMOUS หลบทันครับบบบบ !! แล้ว DDT !! เต็มๆครับ รอให้พี่เบิ้มลุกขึ้นมา แล้วทำ Dying !!(Spinebuster) Hartford ไม่สลบครับ ANONYMOUS เลยกระทืบ !! กระทืบ !! กระทืบ !! แล้วต่อด้วย Before death !! (people elbow) ทันทีครับ ทิ้งศอกแล้ววววววววว !! เต็มๆครับบบบ !! ยังครับต่อด้วย Dying !!(Spinebuster) อีกรอบทันทีคร้าบบบบบบบบบบบบ !! จับกดแล้วครับ !!!!

.............................. ยังคร้าบบบบบบบบบบ !!

Hartford ยังไม่ตายคร้าบบบบบบ !! ANONYMOUS เริ่มเครียด มองไปรอบเวที มองไปที่ TB ลากพี่เบิ้มไปนอนใกล้ๆ TB ANONYMOUS ขึ้นเชือกแล้วครับ เส้นที่สามครับแล้วทำ Do not be sad!! (diving headbutt) พุ่งหราว !! เต็มๆครับบบบบบบบบ !! โหม่งโลกเต็มๆครับ Hartford จับ ANONYMOUS ลุกขึ้นตบหน้า ANONYMOUS พี่เบิ้มเด้งเชือก เด้งกลับมาเจอ Dying !!(Spinebuster) อีกแล้วววววววววว !! จับ Hartford ลุกขึ้นแล้วทำ appalled punch !! ท่านี้คือแลบลิ้นแล้วตบหน้านั่นเองแต่ Hartford ไม่ยอมครับบังอาจตบ ตบกลับเต็มแรง !! พี่เบิ้มง้างหมัดครับทำ Arm Destruction !! (Burning Lariat) ง้างแล้วฟาดดดดดดดดด !! เต็มๆครับบบบบบ !! จั่วลมเต็มๆ !! พี่เบิ้มหันกลับมาเจอ nameless !!(Rock Bottom) ยกขึ้นแล้ว แต่พีเบิ้มไม่ยอมครับ ล็อกหัว ANONYMOUS แล้วทำเป็น DDT !! ANONYMOUS ลังกาตลบเลยครับ จับ ANONYMOUS ลุกขึ้นแล้วทำ Arm Destruction !! ป้าบเข้าให้ !! พี่เบิ้ม กดแล้วครับ !!

............................... ยังค้าบบบบบบบบบ !!

พลาดไปนิดเดียว Hartford ไม่ไหวแล้วครับ ปิดบัญชีไปเลย ทำ Bx3 !! (Joker Driver) ยกขึ้นแล้วจับคอ เตรียมฟาดดดดดดดดดดดด !! แต่ ANONYMOUS กลิ้งตัวลงมาครับใช้เทคนิคที่มีอยู่พอตัว พลิกกดทันทีครับบบบบ !!

................................3!!

เก๊ง !! เก๊ง !! เก๊ง !!

The Winner : ANONYMOUS

หลังแมทช์ ANO ดีใจโคตรๆเลยครับ ชนะครั้งแรกในการปล้ำที่ UOW แถมชนะคู่ปรับของเขาด้วย สะใจใหญ่เลยครับ แล้ว ANO ก็จับ Bryan ที่ยังงงๆอึ้งๆอยู่ ใส่ Nameless!!!!!! ตายครับ Bryan ตาย แล้วเดินกลับไปท่ามกลางเสียงโห่ไล่หลังของคนดู

ในห้อง Locker Room ของ XHL

Zax : ไอ้เจ้า GM งี่เง่าเอ๊ย
Zax : ดันมาเปลี่ยนแปลงแมทช์ซะได้
Zax : แต่ทั้งหมดมันก็เป็นเพราะแก 2 คน!!!
Michael : แต่ที่นายชนะมาได้ก็เพราะ....
Zax : ไม่ต้องพูด!!! Shut Up!!!
Michael : ...................
Ichiro : .......................
Zax : เอาเถอะ
Zax : พวกแกอย่าทำตามใจละกัน
Zax : เพราะคืนนี้พวกเราจะชนะพวกมัน!!!!

ตัดมาที่ Locker Room ของ SS Team

Savior : (ต่อยเตะกระสอบทรายอยู่ในห้อง)
Savior : อึ๊ส!!! อึ๊ส!!! อึ๊ส!!!
Steeler : (Sit Up อยู่ในห้อง)
Steeler : 1 2 3 4..........100!!!!!

ตัดมาที่เวที

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Sun Nov 21, 2010 7:56 am, ทั้งหมด 8 ครั้ง

Admin
Admin
Admin

http://uowrestling.forumotions.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

UOW Pyron 19/11/10 Empty Re: UOW Pyron 19/11/10

ตั้งหัวข้อ by Admin Sat Nov 20, 2010 9:36 am

XHL Vs SS Team

เปิดแมทช์มาเป็น Savior กับ The Zax ออกมาก่อนครับ Savior ไม่รอช้าจัดการตบอกของ The Zax แต่ The Zax ก้มหลบได้ก่อนจะอัปเปอร์คัทเต็มคางของ Savior เสเลยครับ The Zax จับเหวี่ยงเข้าเทริน์บัคเคิลก่อนจะอัดด้วยไหล่รัวๆเลยครับแต่ไม่ทันจะได้เอาไหล่ชน Savior ยกเข่าขึ้นมาเต็มหน้า Zax หงายครับ Savior จัดการกระโดดทับแต่ Zax เอาเข่าลองไว้ Savior จุกเลยครับ Zax ลุกขึ้นมาก่อนจะรีบเด้งเชือกก่อนจะเอาไหล่กระแทก Savior ยังไม่ล้มครับ Zax จัดการเด้งเชือกอีกรอบครับจะเอาให้ล้มให้ได้ Savior จัดการเสยขึ้นไปเป็น Backbody Drop ครับ

หลัง Zax ฟาดพื้นเลยครับ Savior จับ Zax นั่งขึ้นมาก่อนจะรีบไปเด้งเชือกใส่ Big Boot แต่ Zax นอลงกับพื้นหลบได้ก่อนจะโดน Zax เตะสกัดขา Savior ล้มครับ Zax รีบลุกขึ้นมาก่อนจะจับ Savior ยกขึ้นมาจะใส่ Suplex ครับแต่ Savior ดิ้นครับ Zax จัดการแก้เกมโดยจับ Savior โยนบกเลยครับ Savior นอนกุมท้องเลยครับ Zax จับ Savior โยนเข้าไปที่มุมก่อนจะแท็ก Michael เข้ามา Michael จัดการเตะอัดใส่หน้าท้องของ Savior ไม่ยั้งเลยครับ Savior ลงไปกองที่มุมเลยครับ Michael รีบถอยออกไปก่อนวิ่งมา Dropkick ใส่แต่ Savior ลุกได้ Michael เสียบกับมุมแทนเลยครับ Savior จับ Michael ลากออกมาจากมุมก่อนจะกระทืบไม่ยั้งเลยครับ Michael ตอนนี้กลายเป็นลูกไก่ในกำมือ (หมู) แล้วครับ Savior จับ Michael ขึ้นมาก่อนจะแบกขึ้นบ่าจะใส่ Secret Recipe (GTS) ตั้งแต่เนิ่นๆเลยครับ Michael สู้ครับศอกใส่หัวของ Savior ไม่ยั้งเลยครับ Savior เริ่มหมดแรงทำให้ต้องปล่อย Michael ตกลงมา Michael จัดการเตะอัดไขมันของ Savior ต่อด้วยเตะอัดใส่หน้าแข้งของ Savior และปิดท้ายด้วย Super Kick แต่ Savior จับไว้ได้ก่อนจะจับ Powerslam หลังของ Michael ฟาดพื้นเลยครับ

Savior จัดการแท็กเอา Steeler เข้ามา Steeler กับ Savior ร่วมมือกับจับ Michael ใส่ Suplex ครับหลังฟาดพื้นที MichaMichael จัดไปสปริงบอรด์ Moonsault พลั๊กโดนเต็มๆท้องของ Steeler นอนกุมท้องเลยครับ Michael จัดการกระโดดLeg Drop เต็มคอครับ Steeler โดนแบบนี้เข้าไปเจ็บครับ Michael จัดการจับ Steeler ยืนขึ้นมาแต่ Steeler ไม่ยอมให้ Michael จับลุกขึ้นมาต่อยท้องของ Michael ใหญ่เลยครับ Michael โดนเข้าไปหลายดอกก็เสครับ Steeler จับ Michael หันกลับมาก่อนจะ Clothsline เต็มๆครับ Michael ลงไปกองกับพื้นเลยครับ Steeler จับการกระทืบขาของ Michael ครับมันจะได้วิ่งไม่ได้ วิ่งมากมันน่ารำคาญ Steeler จับ Michael ยกขึ้นมาครับก่อนจะโยนเข้ากับเทริน์บัคเคิลต่อด้วยปั้มเต็มแรงครับ Michael ล้มเลยครับ Steeler แท็ก Savior Joel กลับเข้ามา Savior จับแบกเลยครับจะใส่ Secret Recipe แต่ Michael ทนครับศอกอัดใส่หัวของ Savior ครับ Savior ก็ยังทนครับจะใส่ Secrer Recipe ให้ได้ แต่ Michael ยังดิ้นหลุดออกมาได้ก่อนจะจัดการสวนกลับด้วย Generation Invasion (C4) เต็มๆเลยครับ Savior นอนครับ Michael รีบขึ้นเชือกจะทำ General Invasion (Shooting Star Press) เหินเวหาไปแล้วครับ โดนเต็มๆครับ

Michael โดนเข่าของ Savior เต็มๆเลยครับ ทั้ง Savior และ Michael นอนทั้งคู่เลยครับ ทั้งๆ Michael และ Savior เริ่มคลานไปหาคู่แท็กทีมของตัวเองครับ คนดูเริ่มส่งเสียงเชียร์ Savior ครับ ทางด้าน Michael ก็คลานไปหา Zax ครับแต่ Savior ที่ยังเหลือแรงมากกว่าเปลี่ยนใจจับ Michael ไว้ครับก่อนจะกระโดดทิ้งศอกอัดคอของ Michael ครับ Michael หยุดคลานเลยครับ Savior จับ Michael ใส่ German Suplex ก่อนจะต่อด้วย Dragon Suplex และปิดท้ายเมนูด้วย Regel Plex เป็น Savior Combo ก่อนจะกดแบบสะพานโค้ง

1...................

2..................

Zax เหยียบท้องของ Savior เต็มๆครับ Savior ต้องปล่อยครับเพราะเจ็บพุง Michael โดนแบบนี้ก็มึนๆเหมือนกันครับ Savior พุ่งมาเต็มสปีดครับ Michael สัญชาติญาณหลบได้ก่อนจะคลานไปแท็ก Zax เข้ามาสำเร็จครับ Zax วิ่งเข้ามาเอาศอกอัด Savior ทีเดียวล้มเลยครับ Zax จัดการจับขาจับล็อค ZAX Lock II (Lightning Lock β) เต็มๆครับ Savior ร้องลั่นสนามเลยครับ โดน Zax หักขาเข้าไปแบบนี้ก็เจ็บหนักครับ พยายามดิ้นใหญ่เลยครับ จะตบพื้นไหมครับ โดนแบบนี้เข้าไปก็แย่ครับ จะตบพื้นไหมครับ จะตืบพื้นไหม?

Savior คลานไปหาเชือกครับแต่ Zax ไม่ยอมพยายามไม่ให้ Savior คลานไปไหนครับ Zax ยิ่งจับล็อคแน่นยิ่งขึ้นครับ Savior หมดแรงคลาน Zax ยิ่งได้ใจครับล็อคแน่นขึ้นอีกครับและแล้ว Savior จับเชือกได้แล้วครับ Zax งงเลยครับว่ามันจับเชือกได้ไงกัน Zax ต้องปล่อยครับก่อนจะจับ Savior ขึ้นครับจะใส่ Zaxplosion (Jig’n Tonic) แต่แบก Savior ไม่ขึ้นครับหนักไป Zax ปล่อย Savior กลางอากศเลยครับ ก่อนจะนั่งหมดแรง Savior เริ่มพื้นตัวมาแล้วครับ Zax ก็พยายามลุกครับแต่ลุกไม่ขึ้น Savior จัดการ Special Menu (Final Cut) เต็มๆครับ Savior หลับเลยครับ Savior จัดการแท็ก Steeler เข้ามาครับ Steeler จับ Zax ขึ้นมาจัดการใส่ Steeler Head (Diamond Cutter) แต่ Zax ยังไหวครับผลักออกไปได้ครับ Steeler หันกลับมาจะ Big Boot แต่ Zax กลิ้งหลบได้ก่อนจะไปแท็ก Michael เข้ามาครับ Michael สปริงบอร์ดขวางลำตัวใส่ Steeler เต็มๆครับ Steeler หงายเลยครับ Michael จัดการ Spiral Leg Drop ครับ

Michael จัดการยืนรอครับจะปลิดชีพด้วย Generation Blood (Codebreaker) ครับ Steeler ลุกขึ้นมา Michael รีบวิ่งไป Generation Blood แต่ไม่ได้ครับ Steeler เอาเท้ายันหน้าเลยครับ Michael หลับครับ Steeler ไปที่มุมครับเตรียมจะใส่ Full Down ครับ กำลังรอให้ Michael ลุกขึ้นมาครับ Michael ลุกขึ้นมาครับ Steeler พุ่งมาครับใส่ Full Down แต่ Michael รู้ทางทันจัดการแก้เกมด้วย Generation Blood ครับ Steeler หลับสนิทครับ Michael จัดการกด

1....................

2.......................

สะ- ยัง!! Steeler เอามือจับเชือกไว้ได้ครับ Michael ไม่เชื่อสายตาตัวเองครับ Steeler ดิ้นหลุดออกมาจาก Generation Killer ได้ครับ Michael ยืนรอครับจะเอาอีกรอบครับ Steeler ก็พยุงตัวขึ้นมาครับมาครับ Michael รีบวิ่งมาใส่ Generation Killer แต่โดน Steeler แบกไว้ครับก่อนจะจัดการ Steeler Bomb (Batista Bomb) เต็มๆครับ Michael นิ่งครับ Steeler จัดการกดครับ

1..................

2......................

Michael ยังทนได้เหมือนกันครับ Steeler อึ้งครับทำไมมันทนได้ Michael จับ Michael แบกขึ้นครับจะใส่ Steeler Bomb อีกครับ Michael เขกกระบานไม่ยั้งครับ ก่อนจะจัดการ Flakensteiner ครับ Steeler โดนไปเต็มๆแต่ยังลุกขึ้นมาไหวครับ Michael จัดการเตะอัดอกของ Steeler ครับ เตะๆ เตะ แต่ไม่ทันไรครับ Steeler จับขาไว้ได้ก่อนจะจัดต่อยเต็มลูกกระตาเลยครับ Michael นอนครับ
Steeler ยืนรอจังหวะจะใส่ Steeler Head ครับ Michael ลุกขึ้นมาครับ Steeler จัดการใส่ Steeler Head แต่ Michael Back Kick ยันไว้ได้ก่อนจัดการ Neckbreaker เต็มคอของ Steeler เลยครับ Michael แท็ก Zax เข้ามาครับ Zax จัดการจับ Steeler แบกขึ้นมาก่อนจะจัดการ Zaxplosive ครับแต่ Steeler จัดการม้วนตัวกด Zax ครับกรรมการมานับครับ

1.....................

2.......................

3...........................

The Winner : SS Team

UOW Pyron 19/11/10 Wwe-smackdown08-batista_1213040714

เป็นฝ่าย SS Team ที่ชนะไป คนดูเฮทั่วสนาม XHL ก็โมโหครับ รีบเข้าไปจะทำร้าย SS Team แต่ SST กลิ้งหลบมาข้างล่างเวทีแล้วหนทันครับ เดินกลับหลังไปปล่อยไว้แต่ XHL ให้หัวเสียอยู่บนเวที ทันใดนั้น Ichiro ออกมาครับ จะทำร้าย SST แต่ Steeler รู้ทันจับ Steeler Head!!!!!! ตายสนิทครับ ส่วนที่บนเวทีก็ลงมาแต่ไม่ทันครับ SST รู้ตวก่อน XHL เลยหยุดครับ แล้ว SST ก็เดินกลับไป ปล่อยให้ XHL ดูอาการ Ichiro และหัวเสีอีกครั้งจบรายการไป.....

Admin
Admin
Admin

http://uowrestling.forumotions.net

UOW Pyron 19/11/10 Empty Re: UOW Pyron 19/11/10

ตั้งหัวข้อ by DanielsoN Sun Nov 21, 2010 8:15 am

เหอะ อย่าได้ใจไปนักไอพวก SS Team แค่แกใส่ Steeler Head ได้ใช่ว่าแกฝีมือแกจะเหนือกว่าชั้นซักหน่อย

ชั้นน่ะเหนือกว่าพวกแกอยู่แล้ว!!
DanielsoN
DanielsoN
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by Joe Sun Nov 21, 2010 9:09 am

อย่าใช้วิธีสกปรกกับฉัน ควายธนง ควายธนู บอกตรงๆมันทำอะไรฉันไม่ได้หรอก เฉยสุดๆ

จงสู้ต่อไป
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by Abyss Sun Nov 21, 2010 9:30 am

อย่าเพิ่งได้ใจไป ไอ้พวก SS Team นี่จะเป็นชัยชนะครั้งสุดท้ายของพวกแก
Abyss
Abyss
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by Savior Sun Nov 21, 2010 12:53 pm

เจอกัน 100 รอบ SSTeam ก็ชนะ 100 ครั้ง ฝีมือมันต่างกัน

Savior
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by ReY_MyStErIo619 Sun Nov 21, 2010 2:41 pm

XHL พวกแกทำชั้นไว้เเสบมาก แน่จิงตัว ๆ สิเว้ยเห้ย แต่ยังไงก้อขอบคุง ss team ด้วย ไม่งั้นเจ็บนักฟ่านี้เหง ๆ ^^
ReY_MyStErIo619
ReY_MyStErIo619
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by songnoy Mon Nov 22, 2010 1:25 am

อย่าปากดีไปไอบัง

ครั้งนี้สงสารหรอ

ครั้งหน้าไม่ผลาดแน่

แล้วจะไม่มีทางมาปากดีเช่นนี้

ฮือ ๆ
songnoy
songnoy
UOW Rookie
UOW Rookie

https://www.facebook.com/DayRusChay

ตั้งหัวข้อ by monji Mon Nov 22, 2010 7:48 pm

songnoy พิมพ์ว่า:อย่าปากดีไปไอบัง

ครั้งนี้สงสารหรอ

ครั้งหน้าไม่ผลาดแน่

แล้วจะไม่มีทางมาปากดีเช่นนี้

ฮือ ๆ

ก่อนแกจะทำอะไรอาจารย์ฉันน่ะคิดให้ดีก่อน...ก่อนที่จะล่วงไปโดยไม่รู้ตัว :sleep:

อีกอย่างที่ฉันแพ้ในครั้งนี้ก็เพราะ.....?

monji
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by bryan-ford Wed Nov 24, 2010 3:18 am

ชนะจนได้นะ แต่นั้นก็ไม่ได้ทำให้แกดูดีขึ้นหรอกนะ ชั้นยังพร้อมจะกลับมาได้อีกเสมอ
bryan-ford
bryan-ford
UOW Reporter
UOW Reporter

ตั้งหัวข้อ by DanielsoN Wed Nov 24, 2010 9:07 pm

ReY_MyStErIo619 พิมพ์ว่า:XHL พวกแกทำชั้นไว้เเสบมาก แน่จิงตัว ๆ สิเว้ยเห้ย แต่ยังไงก้อขอบคุง ss team ด้วย ไม่งั้นเจ็บนักฟ่านี้เหง ๆ ^^

ถ้าท้าชั้นก็จะสงเคราะห์ให้ก็ได้เอ้า
DanielsoN
DanielsoN
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by bankdoll Fri Nov 26, 2010 9:40 pm

เย้ๆๆๆ

Steeler ชนะ

SS TEAM จงเจริญ

bankdoll
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by Admin Sat Nov 27, 2010 12:18 pm

เอ่อ แบงค์ครับ ทีหลังช่วย Log in ก่อนโพสได้ม๊ายยยย

Admin
Admin
Admin

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics