Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

UOW Pyron 3/12/10

songnoy
Admin
6 posters

Go down

UOW Pyron 3/12/10 Empty UOW Pyron 3/12/10

ตั้งหัวข้อ by Admin Fri Dec 03, 2010 5:00 pm

Well its midnight, damn right
We’re wound up too tight
I gotta fist full of whiskey, the bottle just bit me
Ooooo
That shit makes me bat shit crazy
We got not fear no doubt all in balls out

Were going out tonight (hey)
To kick out every light (hey)
Take anything we want (hey)
Take everything in sight (hey)
Were goin’ til the world stops turning
While we burn it to the ground at night

Were screamin’ like demons
Swingin’ from the ceiling
I gotta fistful of fifties
Tequila just hit me
Ooooo
We got no class, no taste
No shirt and shit faced
We got them lined up
Shot down firing back straight Crown

Take everything in sight (hey)
Were goin til the world stops turning
While we burn it to the ground at night

Tickin’ like a time bomb
Drinkin’ til the nights gone
Get your hands off of this glass
Last call my ass
No chain no lock and this train won’t stop
We got no fear no doubt all in balls out

Were goin til the world stops turning

Bang Bang Bang Boom Boom!!!!

Shabin : สวัสดีทุกๆคนอีกเช่นเคยนะครับ!!!
Jame : ขอต้อนรับเข้าสู้ Friday Night Pyron อีกครั้งครับ!!!
Shabin : หลังจากสัปดาห์ที่แล้วเราถูกขมายอุปกรณ์ในการทำโชว์ไปนะครับ
Jame : นี่ๆ Shabin ขโมยเฟ้ยไม่ขมาย!!
Shabin : เออๆ นั่นหละๆ
Jame : แถมเราก็ได้มีการเปลี่ยนเพลงเปิดตัวโชว์ใหม่ด้วยนะครับ
Shabin : ใช่แล้วครับ นั่นคือเพลง Burn it to the Ground ของ Nickelback
Jame : เดี๋ยวเราไปรับชมโชว์กันดีกว่าครับ

เพลง Darker Side of Me ดังขึ้น!!!

กลุ่ม XHL ออกมาอีกแล้วครับน้องพี่พี่น้อง คนดูก็โห่ต้อนรับเป็นพิธี XHL เราก็ไม่สนครับ เดินขึ้นเวทีไปแบบหยิ่งๆ

Zax : หุบปากเดี๋ยวนี้ไอ้พสกคนดูงี่งั่งทั้งหลาย!!!!(คนดูโห่)
Michael : หยุดโห่พวกเราเดี๋ยวนี้(คนดู โด่ ไอ้ขี้แพ้เอ๊ย)
Ichiro : พวกเราไม่ได้แพ้นะเฟ้ย!!! (คนดู ไอ้ฟาย นับ 3 อย่างนั้นไม่เรียกว่าแพ้เรอะ)
Zax : ไม่สนล่ะ
Zax : ถึงเราจะแพ้ในอาทิตย์ของอาทิตย์ที่แล้ว…
Zax : แต่อีก 2 นัดที่เหลือ ยังไงพวกเราก็ชนะแน่ ฮ่าๆๆ (คนดูโห่)
??? : แน่ใจ๊????.....

เสียงปริศนาดังขึ้นครับ XHL ต่างมองไปมองมา สรุปแล้วต้นเสียงมาจากจอ TT ครับ

แล้วภาพที่ปรากฏคือ……

SS Team ครับ!!! ที่กำลังอยู่ในห้อง Locker Room

UOW Pyron 3/12/10 Batista

Savior : พวกแกแน่ใจเรอะที่จะชนะพวกเราได้ (คนดูเฮ)
Michael : พวกเราชนะแกได้ละกันล่ะที่แน่ๆวันนี้ (คนดูโห่ โกงล่ะสิ)
Steeler : เห็นมั้ย?? ได้ยินมั้ย ?? ถึงแกขนะแกก็โกงล่ะฟะ (คนดูเฮ)
Ichiro : เออ โกงแล้วไง แล้วมันชนะมั้ยล่ะ (คนดูโห่)
Savior : เบื่อฟังพวกหมาบ่นล่ะ (คนดูเฮ)
XHL : พวกกรูไม่ใช่หมานะว้อยยยยย!!! (คนดูฮา)
SS Team : อ้าวเหรอ เห็นเห่าอยู่ได้ (คนดูเฮ)
XHL : ฮึ่ยยยย…..
SS Team : เห็นมั้ย ยังจะกัดเราเหมือนหมาเลย (คนดูเฮ)

ทันใดนั้น Jacky ก็เดินเข้ามาใน Locker Room ของ SS Team
Jacky : เห็นด้วยกับพวกแกมาเลย SS (คนดูเฮ)
Jacky : ที่ชั้นมาที่นี้
Jacky : ชั้นจะประกาศแมทช์การปล้ำของพวกแกในคืนนี้!!!! (คนดูเฮ)
Jacky : รูปแบบของแมทช์ที่จะปล้ำคือ!!!....
Jacky : Tornado Tag Table Match!!!!! (คนดูเฮ)
Jacky : ชั้นขอไปเตรียมตัวปล้ำก่อนล่ะ...

แล้วภาพบนจอ TT ก็หายไปปล่อยให้ XHL ยืนวางแผนอยู่บนเวที…

ตัดเข้าโฆษณา

Tonight Mainevent......
XHL Vs SS Team.....
Tornado Tag....
Table Match....

ตัดมาที่เวที

เพลง King of the King ดังขึ้น!!

โฆษก : Following contest is single one fall!!!! Introducing first!!! form Detroit,Michigan!!! Weight 240 Pounds!! "Mr.Suffering"Hassan!!!!!!

คนดูเฮครับ Hassan เดินออกมาแล้วสะบัดหน้า(คล้ายถ่มน้ำลายลงพื้น)พอถึงกลางทางเดินก็ขุกเข่าและชูมือจบแล้วเดินขึ้นเวที

เพลง Reality ดังขึ้น!!!

โฆษก : Introducing the opponent!!! Form Jacksonile,Florida!! weight 205 Pounds!!!! "The GM" Jacky Craz!!!!!

เคนดูก็เฮกันยกสนามเลยครับ Jacky เดินออกมาชู 2 นิ้ว แล้ววิ่งขึ้นเวทีทันที โดยการ Slide แล้วลุกขึ้นชุ 2 นิ้วอีกที

แก๊งๆ!!!

เริ่มแมทช์มา Jacky โชว์สเต็ปครับจัดการเตะขาของ Hassan ครับ และรีบฟุ๊ตเวริค์อ้อม Hassan เตะขาอีกทีครับ จัดการฟุ๊ตเวริค์อ้อมอีกทีและเตะขาของ Hassan อีกที Hassan ยังไม่ทรุดครับ Jacky ยังอ้อมอีกทีแต่อ้อมไม่ทันได้เตะ Hassan เตะอัด Jacky ปลิวเลยครับ Jacky ลอยหลังอัดกับเทริน์บัคเคิล Hassan เร่งฝีเท้าจัดการ Corner Clothsline แต่วืดครับ Jacky หลบได้หน้าของ Hassan โคกกับเทริน์บัคเคิล Jacky จับเอาหน้าของ Hassan ฟาดกับเทริน์บัคเคิลแรงๆอีกรอบครับ Hassan มึนครับ Jacky จับ Hassan ที่มึนๆเหวี่ยงเข้าเชือก Hassan เด้งกลับมา Jacky จับทุ่มครับ แต่ Hassan ไม่ยอมไปครับจัดการศอกใส่คอของ Jacky ก่อนจะจับ Mat Slam เต็มๆครับ Jacky นอนครับ Hassan จัดการกระทืบท้องแรงๆขึ้นมา Jacky สะดุ้งขึ้นมานั่งครับ Hassan รีบเด้งเชือกก่อนจะจัดการ Clothsline ที Jacky คอแถบหลุดครับ

Hassan จับ Jacky ยกขึ้นมาก่อนจะเอาหน้าฟาดกับเทริน์บัคเคิลเต็มๆครับ Jacky เดินเซเลยครับ Hassan รีบจับยก Back breaker ทันทีครับ Jacky นอนดิ้นอยู่ที่พื้นครับ Hassan จับยืนขึ้นมาแต่ Jacky เดาได้ครับจัดการกระโดด Hurriracana เกี่ยวคอ Hasssan ออกไปครับ Hassan ยังยืนได้ครับ หันกลับมา Jacky จัดการวิ่งมา Leg Lariant ใส่คอของ Hassan เต็มๆครับ Jacky จัดการกระโดดไปที่ขอบเวทีก่อนจะสปริงบอร์ดขวางลำตัวใส่ Hassan แต่กระโดดเข้ามาโดนเข่าของ Hassan เต็มๆครับ Jacky เด้งขึ้นมาจับท้องครับ Hassan จัดการยก Snap Suplex เต็มครับ Hassan เล่นงานต่อครับจัดการกระโดดทิ้งศอกใส่หน้าของ Jacky เต็มๆครับ Jacky โดนเข้าไปสลบครับ Hassan จัดการกดครับ

1..................

2....................

ไม่ได้ครับ! Jacky ยกไหล่ออกมาได้ครับ Hassan พอเดาได้ครับว่า Jacky ยังทนได้ Hassan จับ Jacky ใส่ The Destroy!!!!!! (Irish Curse) แต่ไม่ได้ครับ Jacky ตีศอกใส่ Hassan เต็มๆครับ Hassan มึนครับ Jacky European Uppercut ใส่คางของ Hassan ครับ Hassan เดินเสไปแถวเชือกครับ Jacky จัดการกระโดด Dropkick ใส่ Hassan ตกเวทีครับ หลังอัดกับพื้นซีเมนท์ครับ Jacky รีบขึ้นเทริน์บัคเคิลก่อนจะกระโดดขวางลำตัวใส่ Hassan เต็มๆครับ

แต่กระโดดแบบนี้ Jacky ก็เจ็บครับ Jacky รีบฝืนลุกขึ้นมาก่อนลากคอของ Hassan ขึ้นมา Hassan ได้ไอเดียรีบดัน Jacky หลังอัดกับขอบเวทีครับ Jacky เสกลับมา Hassan จัดการจับหน้าขอกของ Jacky โขกกับโต๊ะผู้บรรยายดังตึงเลยครับก่อนจะส่งศพของ Jacky กลับเวทีครับ Hassan รีบปีนกลับขึ้นเวทีครับ Jacky มึนๆครับ Hassan จัดการจับ Jacky ใส่ Suplex แต่ Jacky ไม่ยอมครับฝืนไว้แต่ Hassan แรงเยอะกว่าจับ Jacky ยกแต่ Jacky ดิ้นหลุดกลางอากาศครับ Hassan จับ Suplex ใส่อากาศครับ Jacky เห็นว่าโอกาศดีเลยจัดการเด้งเชือกก่อนจะกระโดดทิ้งศอกใส่ท้องของ Hassan เต็มๆครับ Hassan นอนกุมท้องครับ Jacky รีบบุกต่อครับจัดการกระโดดขึ้นเชือกใส่ Craz Drop !!!!!!!!(Diving Leg Drop) แต่ Hassan พื้นตัวทันครับจัดการจับ Jacky เหวี่ยงอัดเข้ากับมุมเวทีก่อนที่ Jacky จะขึ้นเชือกได้ครับ Jacky ไหลตกเวทีครับ Hassan ลงไปตามผลงานจับ Jacky ยกขึ้นมาก่อนจะโยนอัดเข้ากับที่เข้าคนดูเต็มๆครับ

Jacky เดินกุมหน้าครับ Hassan รีบจัดการตีศอกใส่หลังของ Jacky ครับ Jacky ทรุดครับ Hassan ยังเล่นงาน Jacky ต่อครับจับ Jacky Scoop Slam แต่ไม่ได้ครับ Jacky ดิ้นหลุดก่อน Jacky รีบจับ Hassan เหวี่ยงอัดเข้ากับที่คนกั้นคนดูเต็มแรงครับ Hassan ล้มหน้าฟาดครับ Jacky รีบส่ง Hassan กลับขึ้นเวทีครับ ส่วน Jacky กระโดดขึ้นขอบเวทีครับ Hassan ลุกขึ้นมาจะ Clothsline ใส่ Jacky รู้ทันครับจัดการก้มตัวก่อนจะเอาไหล่อัดใส่ลำตัวของ Hassan และรีบกระโดด Sunset Flips ครับ Jacky กดทั้งท่าอย่างงั้นนี่แหละครับ กรรมการนับ

1...................

2.................

Hassan แรงดีกว่าดิ้นหลุดออกไปได้ครับ Jacky จัดการขึ้นเชือกก่อนจะกระโดด Craz Drop ลงมาครับ !!!!!!!Hassan กลิ้งหลบได้พอดีครับ Jacky วืดเต็มๆครับ แต่ Jacky ยังลุกขึ้นมาไหวครับ หันกลับมา Hassan จัดการ Big Boot ใส่เต็มๆหน้าของ Jacky กลิ้งเลยครับ Hassan จับ Jacky ห้อยหัวกับเทรินบัคเคิล Hassan ถอยไปอีกมุมของเทริน์บัคเคิลก่อนจะกระโดด Dropkick ไม่ได้ครับ Jacky งอตัวขึ้นไปทันครับ Hassan นอนเจ็บฟรีอยู่ที่พื้นเวทีครับ เข้าทาง Jacky ครับ Jacky จัดการใส่ Joker Sault!!!!!! (Lionsault) แต่ Hassan ก็เดาได้ครับ จัดการเตะ Jacky กลางอากาศเต็มหน้าครับ Jacky เดินมึนครับ Hassan จับยกใส่ Hammer!!!!!! (Saving Grace) หลังของ Jacky ฟาดพื้นครับ Hassan รีบกดครับ

2................

ไม่ได้ครับ Jacky ดิ้นหลุดครับ Hassan เซ็งเป็ดเลยครับ Hassan จัดการลาก Jacky ไปกลางเวทีก่อนจะจับล็อค Suffer Lock (Camel Clutch) เต็มๆครับ แต่ไม่ทันได้ล็อคนานครับ Jacky เอาหัวโขกใส่หน้าของ Hassan เต็มๆครับ Hassan ยืนขึ้นไปเองตามสัญชาติญาณครับ Jacky จัดการ European Upercut เต็มแรง Hassan นอนครับ Jacky รีบขึ้นเชือกก่อนจะจัดการ Craz Drop!!!!!!เต็มๆครับ Jacky รีบทำคอมโบต่อครับวิ่งเต็มสปีดก่อนจะสปริงตัว Joker Sault ใส่ท้องของ Hassan เต็มๆครับ Jacky จัดการกดครับ

2…………….

Hassan โล้ตัวกลับมาครับ กลายเป็น Hassan กดครับกรรมการนับครับ

1................

2..................

ไม่ได้เหมือนกันครับ Jacky ดิ้นหลุดครับ Hassan รีบลุกขึ้นมาครับ Jacky ก็รีบลุกขึ้นมาครับ Hassan จัดการวิ่งมาจะ Axe Handle ใส่ Jacky แต่ Jacky ก้มหลบได้ครับ Jacky เกี่ยวคอ Hurriracana อีกรอบครับแต่ Hassan เดาได้จัดการจับ Powerbomb เต็มๆครับ Jacky มึนครับ Hassan เด้งเชือกก่อนจะจัดการกระโดดทิ้งเข่าใส่ Jacky เต็มๆครับ Jacky จุกครับ โดนเข่าคู่เข้าไปเต็มๆ Hassan จับ Jacky ลุกขึ้นมาก่อนจะจับลุกขึ้นมาครับ แต่ Jacky รู้ทันจัดการ Drop toe hold ครับ คอของ Hassan เกี่ยวเชือกครับ Jacky รีบกระโดดไปตรงขอบเวทีครับก่อนจะจัดการ Leg Drop ใส่คอของ Hassan ที่พาดกับเชือกอยู่ครับ Hassan นอนครับ Jacky จัดการสปริงบอร์ดกระโดดทับ Hassan เต็มๆครับ ลงมาอัดเสร็จก็กดเลยครับ

1.................

Hassan เกิดหึดไรขึ้นมาไม่รู้โยน Jacky ออกไปครับ Jacky พยุงตัวขึ้นมาครับ Hassan จัดการตีเข่าใส่ Jacky ก่อนจัดการจับ Super Hammer!!!!!!!! (STO) แต่ Jacky ไม่ยอมครับ Jacky ตีศอกใส่ Hassan เต็มๆครับ Hassan ปล่อยเลยครับ Jacky จัดการหมุนเตะใส่หน้าท้องของ Hassan ครับ Hassan งอเลยครับ Jacky จัดการใส่ J-Slam!!!!!! (Playmaker) แต่ Hassan รวบแรงครับจัดการเงยหัวขึ้นมาครับ Jacky ที่จะใส่ J-Slam ปลิวคอปักพื้นเลยครับ Jacky หลับสนิทครับ Hassan มองแบบสะใจครับก่อนจะลากกลับไปกลางเวทีใส่ Suffer Lock ครับ!!!!!! Jacky โดนรัดคอครับ Jacky หมดแรงแล้วครับ อาการบาดเจ็บทีคอมะกี้ก็ยังไม่หายครับ จะตบพื้นครับ GM จะตบพื้นแล้วครับ

แต่...................................!!!

DRC จัดการลาก Hassan ลงมาครับ คนดูโห่ครับ!!! Hassan งงครับ DRC ไม่พูดพร่ำทำเพลงจัดการหมุน Ghost DRC!!!!!!!!! (F-5) อัดเต็มพื้นที่ Hassan ตายสนิทครับ!!!!

The Winner : Hassan By DQ

เสร็จแล้ว DRC ยังไม่พอใจครับ จับ Hassan มาใส่ DRC Rock!!!!!!!! Hassan ตบพื้นครับ แต่มันช่วยอะไรไม่ได้ !!!! Jacky ที่เห็นดังนั้นมาช่วยครับ ถีบหน้า DRC เต็มๆครับ แล้ว Jacky รีบไปเอาไมค์มาพูด..

Jacky : DRC!!!!
Jacky : ด้วยอำนาจของขั้น!!!!
Jacky : ให้นายปล้ำเดี๋ยวนี้!!!! (คนดูเฮ)
Jacky : ในรูปแบบ 2 On 1 Handicap Match!!! (คนดุเฮ)

DRC ทำหน้าเครียดเลยครับ!!

Jacky : โดยคู่ต่อสู้ที่นายจะต้องปล้ำด้วยนั่นคือ!!!!....
Jacky : ทีม HLX แต่ Hassan อยู่ในทีม
Jacky : จึงปล้ำด้วยไม่ได้!!!!
Jacky : History Actual Legend X ออกมา ณ บัดดล!!!!(คนดูเฮ)

เพลง Evolution Theme ดังขึ้น!!!!

History Actual Legend X ออกมาแล้วครับ ประกอบด้วย The Crazy นักมวยปล้ำน้องใหม่ กับ Delberto ที่เพิ่งเปิดตัวสัปดาห์ที่แล้ว ทั้งคู่รีบวิ่งขึ้นมาเลยครับ ส่วน Jacky ก็เอา Hassan ไปรักษาแล้ว....

กรรมการสั่นระฆังเลยครับ!!!!

เป็นแบบ Handicap Match ครับ เปิดตัวครั้งแรกของทีม History Actual Legend X (HLX) นั่นเอง Del ให้ Crazy เข้ามาลุยก่อน วอร์มกันเรียบร้อย จัดการบุก !! Face Lock ล็อคๆๆ Crazy พลิกกลับ ล็อคจากข้างหลังทำ Full Nelson !! ยังไม่ทันประกบมือเข้าด้วยกัน DRC ดิ้นหลุด เดินดูเชิงกันอยู่สักพัก Crazy เข้ามา Face Lock ต่อเลย DRC ไม่ยอม ตุ้ยท้อง !! ครับ แล้วต่อด้วยจับ Crazy ทำ Suplex !! Crazy ดิ้นๆแล้วคลานไปที่ TB แทค Del มาแทน Del ทำหน้าเข้ม DRC บุกครับทำ Clothesline !! Del หลบทัน วิ่งไปเด้งเชือก กลับมา DRC ทำ Big Boot !! Del หลบอีก กระโดดขึ้นเชือกแล้วตีลังกากลับเป็น Lionsaults !! ป้าบ !! DRC หลบทัน จัดการกระทืบ Del ต่อ จับ Del ลุกขึ้นทำ Suplex !! ต่อด้วยเหวี่ยงอัด TB แล้ววิ่งไป Big Splash !! ตั้บ !! เต็มๆจับ Del ขึ้น TB แล้วทำ Super Arm Drag !! ลงมาจากเชือก DRC เข้ามาจับ Del ลุกขึ้น แต่ !! ดึงแขน DRC ลงมาทำ Crossface !! DRC ร้องลั่น !! DRC พยายามจะไปจับเชือก แตดิ้นไปหลุด เลยโง้งตัวไปอีกด้าน ไหล่ของ Del แตะพื้น กรรมการก็นับ ทำให้ Del ต้องปล่อย จับ DRC ไปแทกให้ Crazy เข้ามาทำ Double Suplex !! ป้าบ !! เต็มๆ Crazy กดครับ

........................................1 !!

................ ยังครับ !!

DRC ยกไหล่ทันครับ Crazy จับ DRC ลุกขึ้น เหวี่ยงอัด TB แล้ววิ่งไป Flying Big Splash !! ตั้บ !! เต็มๆครับแล้วทำ Monkey Flip !! ตู้ม !! อีกรอบ Crazy ขึ้น TB แล้วกระโดด Elbow Drop !! เอาศอกกระแทกหน้า DRC เต็มๆครับ แทก Del เข้ามา Crazy เหวี่ยง DRC เด้งเชือกหนึ่งรอบ แล้วทำ Double Flapjack !! เต็มๆครับ ทีมเวิร์คครับๆ Del จับ DRC ลุกขึ้นเหวี่ยงเด้งเชือก แล้วทำ Neckbreaker !! ป้าบ !! Del ขึ้นเชือกเส้นสาม แล้วโดดทำ Diving Hurricanrana !! สวิงเลยครับ Del เด้งเชือกแล้วทำ Leg Drop !! แทก Crazy เข้ามาครับ ทำ Irish Whip Clothesline !! เหวี่ยงกลับมาเจอ DRC ทำ Big Boot !! Del บอก WTF !! หันกลับมาเจอ Uppercut !! ล่วงเวทีไป จับ Crazy ขึ้นมาทำ Back Suplex !! ต่อด้วยบีบคอ Crazy อย่างอนาถ จับ Crazy ลุกขึ้นเหวี่ยงไปอัด TB จับ Crazy หันหลัง แล้วเอาหน้าของ Crazy ฟาดกับ TB ป้าบ !! ป้าบ !! ต่อด้วยทุบ !! ทุบ !! ทุบ !! จับหัวและกางเกงของ Crazy จากนั้นเหวี่ยงเข้าไปให้แขนอัดกับเสาเหล็ก Crazy หันกลับมาเจอ Suplex !! ต่อด้วย HeadButt !! ตามด้วย Back Suplex !! แต่ Crazy ตีลังกากลับครับ DRC หันกลับมาเจอ DDT !! Crazy ไปแทก Del ทันที Del แบก Crazy ขึ้น แบบ Back Suplex แล้วทิ้งตามน้ำให้ขา Crazy ไปกระแทกหน้า DRC !! Del จับ DRC เหวี่ยงเชือก แล้วทำ Leg Lariat !! โว้ว !! DRC ไม่ยอมโดนน่ะ ปัด Del ทิ้งไปดื้อๆเลยครับ Del ขาแทบฉีก

Del นั่งเจ็บอยู่ DRC เข้ามา เตะใส่กลางหลังของ Del ลั่นเวที Del ลงไปนอน DRC วิ่งไปเด้งเชือกแล้วทำ Knee Drop !! ใส่หน้า Del เต็มๆครับ อีกทีคราวนี้ กระโดดสูงเวอร์เลยครับ Knee Drop !! ป้าบ !! Del หลบได้อีกแล้วไปเด้งเชือก กลับมาทำ Knee Strike ใส่ DRC ขณะนั่งอยู่ DRC หลบได้ครับลุกขึ้นมา เด้งเชือกแล้วทำ DRC Kick !! (Running Big Boot) โว้ว !! พลาดครับ Del กำลังมันส์เด้งเชือกอีกรอบ กลับมาแต่เจอ DRC ใช้สองมือตบ เข้าเต็มๆหน้าอก Del เลยครับ Del หนีเลยครับไปแทก Crazy เข้ามาบ้าง Crazy เข้ามาถึงก็ เล่นกล้าม เบ่งกล้ามโชว์ใหญ่เลยครับ DRC ก็ยืนดูเฉยๆ แต่ที่ไหนได้ซ่อนเงือนงำ Crazy ทำ Super Punch !! (Knoxout Punch) เย้ย DRC หลบได้ทันครับ Crazy หันมาเจอ Suplex !! ป้าบเข้าให้ !! เต็มๆครับ จับ Crazy ลุกขึ้นเหวี่ยงอัด TB แล้ววิ่งไป Big Boot !! ทันที Crazy หลบได้อีกแล้วครับ Crazy เข้ามาครับ แล้วกระโดดทุบหลัง !! DRC ครับ ตอนที่ขา DRC ยังข้างอยู่ Crazy เลยเล่นขา DRC ต่อเลย จัดการเตะขา DRC ครับ เตะ !! เตะ !! Crazy เดินไปที่ TB อีกฝั่งแล้ววิ่งมา Drop Kick !! ใส่ขา DRC เต็มๆ

จากนั้นจับขาทั้งสองข้าง ของ DRC ขึ้นมาล็อคไว้ที่ TB ส่วน Crazy ขึ้นเชือกครับ แล้วโดด Diving Foot Strom !! ป้าบ !! DRC ลงไปนอนจุกครับ Crazy แทก Del เข้ามากระทืบต่อ ครานนี้โชว์ท่าชุดอีก คือ Samoan Drop & Neckbreaker !! ตู้ม !! เต็มๆครับ Del ลุยต่อจับ DRC ลุกขึ้นทำ Suplex !! Del ขึ้นเชือกครับ แล้วโดด Diving Cross Body !! โว้ว !! ว่าว !! DRC หลบทัน หน้ากระแทกพื้นเต็มๆครับ DRC เอาคืนบ้าง ทำ Giant Swing !! กำลังหมุนๆอย่างเมามันส์ Del ใช้วิชาเมพ ทำ Hurricanrana !! DRC กระเด็นหน้าไปกระแทก TB ครับ โกรธใหญ่แล้ว หันกลับมาเจอ Del ทำ Diving Cross Body !! ป้าบ !! DRC ใช้พลังเยือกแข็งจระเข้ฟาดงา รับตัว Del ไว้ได้ จากนั้นหมุนครับ หมุนสวิงแล้วทำ Spinning Side Slam !! ตู้มต้าม !! โว้วว้าว !! ไม่ได้ซิ Del ดิ้นหลุดครับ Rolling Kick !! (Running Calf Kick) ป้าบ !! เข้าให้ พลาดอีกแล้ว Del หันกลับมาเจอ DRC Bomb !! (Spear) ป้าบ !! เต็มๆครับ จั่วลมอีกแล้ว ไรว้า !! แต่ DRC เบลกทันครับ พลาดแล้วซ้ำใหม่อีกรอบครับ DRC Bomb !! ป้าบ !! ดอกนี้เต็มๆจ้า จุกเสียดแน่นเฟ้อ DRC กดซิ !!

.......................................1 !!

.......................................2 !!

................................ ป้าบ !!

Del เข้ามาสกัดเอาไว้ทันครับ โดยการถึบหัว DRC แบบเต็มๆ Crazy หมั่นไส้ DRC โฮกๆ !! เลยตบหัวของ DRC เข้าไปเต็มๆ ดังแมะ !! DRC ลุกขึ้นมามองหน้าทันทีครับ Crazy บอก ไม ทำม๊ายยย !! ต่อยใส่หน้า DRC แต่ !! DRC จับมือ Crazy ไว้ทัน แล้วบีบเลยครับ Crazy ร้องจ๊ากกก !! โอ๊ยๆๆๆ !! เจ็บว้อย !! Crazy ใช้อีกมือนึงต่อยอีกรอบครับ DRC กันได้อีกครับ DRC ทำ Headbutt !! แล้วเหวี่ยง Belly To Belly !! ตึง !! เต็มๆครับ Crazy พยายามคลานจะไปแทก Del แต่เจอ DRC ลากขากลับมาทันครับ แล้วทำ Single Boston Crab !! Del ทนดูไม่ได้แล้ว กระโดดข้ามเชือก แล้ววิ่งไป Drop Kick !! ป้าบ !! ใส่หัว DRC แล้วลาก Crazy ไปใกล้ๆ เชือกให้แทก Del เข้ามาแล้ว DRC ลุกขึ้นมาแล้วครับทำ Samoan Drop !! Del พลิกกลับครับ DRC หันมาเจอ Super Kick !! ลงไปนอน Del ขึ้นเชือกเส้นสามครับ แล้วโดด Shooting Star Press !! ว้าก !! พลาดอีกแล้ว DRC หลบได้ ลุกขึ้นมาเจอ DRC ทำ Backbreaker !! จับ Del ลุกขึ้นเหวี่ยงอย่างแรง ไปอัดกับ TB แล้ววิ่งไป One-Handed Bulldog !! อย่างเท่ จับ Del ขึ้นเชือกแล้วทำ Super Side Slam !! แต่ Del ไม่ยอมครับ ศอกใส่ท้อง DRC และกระโดดลงจากเชือก ทำ Hurricanrana !! ใส่ DRC ครับ หลังฟาดพื้นเต็มๆ Del ต่อด้วยท่า Lionsaults !! ทันทีครับ ว้าบ !! ตู้ม !! เต็มๆอีกรอบ นอนดิ้นกันอยู่พักใหญ่ๆ Del ก็ค่อยๆคลายเข้ามา จับกด

.......................................1 !!

.......................................2 !!

................. ยังครับ !!

ยังไม่ยอมกันอีก Del รีบไปแทก Crazy มาลุยต่อ Crazy ไม่รอช้ารอให้ DRC ลุกขึ้นมาแล้ว เด้งเชือกทำ 12 Step !! (Clothesline From Hell) เต็มๆครับ DRC สลบตายอนาถ Crazy จับ DRC ลุกขึ้น เหวี่ยงอัด TB แล้ววิ่งไป บั้ม !! พลาดครับ !! DRC หลบทัน Crazy หันกลับมา เจอ DDT !! DRC จับ Crazy ทำ Bearhug !! ครับ ล็อคอยู่นาน แบกตัว Crazy ไปอัดกับ TB แล้วใช้ไหล่กระแทกท้อง ของ Crazy อย่างแรง DRC เดินไปที่ TB อีกฝั่ง วิ่งมาทำ !! Big Boot !! เต็มๆครับ DRC ขึ้น TB ครับเส้นสองทำ Elbow Drop !! ตู้ม !! เต็มๆครับ ไม่รอช้า จับ Crazy ลุกขึ้นแล้ว Suplex !! และ Back Suplex !! ไม่ยั้ง DRC ครับ ทำ DRC Rock !! (SharpShooter) กำลังใสแล้วหัก Del ก็เข้ามาขัดขวางเอาไว้ ถีบหน้า DRC แต่ยังไม่ทันถีบเจอ European Uppercut !! เต็มๆครับ ผงะถอยไปไกลเลย DRC หันมาเจอ Crazy ครับทำ Dragon Fire Pain !! (Poison Mist) แต่โอ้ !! เดี๋ยว !! DRC พลิกกลับหลบทันครับ !! Dragon Fire Pain กลายเป็น เต็มๆหน้า Del เลยครับ Del ลงไปนอนกลิ้งข้างล่างครับ พร้อมกับร้องเสียงดังลั่น Crazy อึ้งไปเลยครับ ในขณะที่ Crazy กำลังอึ้ง DRC ก็รออยู่แล้ว Crazy หันกลับมาเจอ Ghost DRC !! (F5) Crazy ตายอนาถ ยังไม่พอครับ DRC ทำ DRC Rock ต่อทันที ยังใส่ไม่ถึงหนึ่งวิ Crazy แทป !! อย่างไว

The Winner : DRC

DRC ชนะครับ!!! เป็นชัยชนะนัดแรกของ DRC ทีชนะแบบขาวสะอาดใน UOW ครับ DRC นี่โคตรดีใจเลยครับ แต่อยู่ท่ามกลางเสียงโห่ของคนดู แล้ว DRC ก็ดี๊ด๊ากลับไป วันนี้กลุ่ม HLX ตายทุกคนครับ

Bryan Hartford & ANONYMOUS Vs Vagrant : Vagrant Win

Sung Aun Ah Vs Ichiro Hoshikawa : Ichiro Win

Main Event

XHL Vs SS Team

เริ่มมา Zax กับ Michael วิ่งมากระทืบ Steeler ก่อนเลยครับ เนื่องด้วยอารมณ์ว่ามันคือสาเหตุทำให้แพ้ครับ Savior รีบจับ Micheal ที่กำลังกระทืบใส่ Steeler อย่างเมามันครับก่อนจะจัดการเอาศอกอัดใส่หน้าของ Michael เซเลยครับ ก่อนจะวิ่งมาชน Micheal ล้มเลยครับ Savior รีบเข้ามาช่วย Steeler ด้วยการทุบหลังใส่ Zax เต็มๆครับ Zax ทรุดครับ Steeler เริ่มพื้นสติขึ้นมาได้ครับจับ Zax ขึ้นมาครับ Savior ร่วมด้วยช่วยกันยก Zax ครับ Michael ที่พื้นขึ้นมารีบวิ่งเข้ามา Shotgun Dropkick ใส่ Savior ตกเวทีเลยครับ Steeler เริ่มเสียสมดุลครับ เริ่มเดินแบบเสครับ Zax จัดการดิ้นครับก่อน Steeler ที่สมดุลไม่มีอยู่แล้วต้องปล่อย Zax ครับ Zax จัดการจับ Reverse DDT ครับ

Zax กับ Michael มองหน้ากันครับก่อนจะจัดการนวดฝ่าเท้าใส่ Steeler ไม่ยั้งเลยครับ Michael จับ Steeler ที่มึนยืนขึ้นมาครับ ก่อนจะจัดการ Dropkick ใส่หลังของ Steeler โดนเข้าไป Steeler เสมาทาง Zax ครับ Zax จัดส่ง Powerslam ใส่ Steeler เต็มๆครับ Zax กับ Micheal รีบเด้งเชือกไปคนละทางครับก่อนที่ Michael จะกระโดด Leg Drop ใส่คอของ Steeler ส่วน Zax กระโดดทิ้งศอกใส่ท้องของ Steeler ครับตอนนี้ Steeler โดนรุมแหลกเลยครับ Michael ชี้บอก Zax ครับให้ไปเอาโต๊ะมากลางครับ Zax รีบลงไปข้างล่างครับจะหยิบโต๊ะขึ้นมาแต่ไม่ทันไรครับ Savior เอาเก้าอี้มาฟาดใส่หลังของ Zax ครับ Zax ทรุดครับ Savior จัดการเอาเก้าอี้ตอกใส่ซอกคอของ Zax ครับ Zax นอนเลยครับ Michael หันกลับไปมองเสียสมาธิครับ Steeler พื้นมาจับ Inverted Powerslam ครับ ท้อง Michael อัดกับพื้นเวทีครับ

SS Team กลับมาได้เปรียบครับ Savior จัดการโยนเก้าอี้ให้ Steeler รับครับ Steeler รู้หน้าที่ครับจัดรับเก้าอี้ก่อนจะเอาฟาดใส่ Michael ทันทีครับ Michael สะดุ้งเลยครับ นอนกลิ้งไปมาครับ Steeler โยนเก้าอี้ออกไปครับ ก่อนจะจับ Michael ลุกขึ้นมาแต่ Michael จัดการดีดลูกตาใส่ Steeler มองไม่เห็นครับ Michael จัดการ One Hand Bulldog ทันทีครับ Michael จัดการเสร็จลุกขึ้นมาไม่ทันไร Savior ที่ขึ้นมาจากข้างล่างเวทีจัดการจับ Michael แบกขึ้นมาใส่ Samoan Drop เต็มๆครับ Michael แบนครับ

Savior จัดการเด้งเชือกก่อนจะกระโดดทับใส่ Michael ต่อครับ Michael เละครับ Savior จัดการลงไปหยิบโต๊ะจะเอามากลางครับแต่ไม่ทันไรเลยครับ Zax เอาคืนครับจัดการทุบใส่หลังของ Savior ทรุดครับก่อนจะจัดการถีบใส่หน้าของ Savior เต็มๆครับ ยังไม่หนำใจครับ Zax เอาหน้าของ Savior โขกกับที่กั้นคนดูก่อนจะจัดการส่งศพของ Savior ขึ้นไปครับ Zax เดินปลุก Michael ขึ้นมาครับก่อนจะจับ Savior ใส่ Full nelson ครับ Michael พอรู้หน้าที่ครับจัดเตะใส่ Savior ไม่ยั้งเลยครับ Savior โดนทั้ง Full nelson โดนทั้งเตะครับ ก่อนจะปิดท้ายด้วย Generation Killer!! (Codebreaker) Savior ตายสนิทครับ

Steeler พื้นขึ้นมาแล้วครับทั้ง Zax และ Michael จะไปรุมครับแต่ Steeler มุดหนีลงเวทีเลยครับก่อนจะรีบคว้าเอาเก้าอี้เหล็กมาเลยครับทั้ง Michael กับ Zax ชะงักเลยครับก่อนจะเกี่ยงกันแล้วครับไล่อีกคนลงไปครับ Steeler ไม่สนครับขึ้นเวทีตามไปถึงที่เลยครับ Zax กับ Michael ถอยลู่เลยครับ เกิดอาการกลัวขึ้นมาซะงั้นอะ Zax ได้ไอเดียครับจัดการผลัก Michael เข้าไปครับ Michael โดนเข้าไปโดนเก้าอี้ของ Steeler ฟาดเต็มหน้าครับ Michael หลับปุ๋ยครับ Zax อึ้งเลยครับเอาไงดีครับ Zax วิ่งมั่วครับ Zax จับฟาดครับแต่ Zax หลบได้ก่อนจะจับ German Suplex เต็มๆครับ Zax จับ Steeler ขึ้นมาแต่ Steeler ผลัก Zax ออกไปครับก่อนจะตบหน้ามันแรงๆซักทีครับ

Zax เซครับ Steeler เข้ามาจับ Side Head Lock ก่อนจะจัดการศอกใส่หัวของ Zax แต่ Zax ผลักออกไปได้ครับก่อนจะเข้ามาประมือกับ Steeler ครับ Steeler ใช้แรงที่มากกว่าจัดการยก Suplex ครับ หลัง Zax ฟาดพื้นครับ Steeler จัดการเหยียบท้องของ Zax ก่อนจะจัดการ Dropkick ใส่อกของ Zax อีกทีครับ Michael พื้นขึ้นมาวิ่งมาครับใส่ Clothsline แต่ Savior ที่พื้นขึ้นมาจัดการรวบหลังก่อนจะ German Suplex และต่อด้วย Dragon Suplex ก่อนจะปิดท้ายเมนูด้วย Regal Plex!!!!

คนดูตะโกนส่งเสียงออกมาว่า “SS SS SS” ใหญ่ครับทั้งคู่จัดการไปข้างล่างเวทีก่อนจะเอาโต๊ะขึ้นมากางครับ Zax ก็ยังมึนๆครับ Savior จัดการยกขึ้นมาใส่ Secret Recipe (GTS) แต่ Zax ดื้อเอามือศอกใส่คอของ Savior โดนเข้าไป Savior ปล่อย Zax ลงมาครับแต่ดวงไม่ดี Steeler วิ่งมา Full Down (Spear) เต็มๆครับ Zax ปลิวครับ Michael ที่ลุกขึ้นมามึนๆครับ Savior จัดการยกใส่ Secret Recipe แต่.....!!

Savior อยู่ๆลงไปนอนเลยครับ โดนเป๊ปฟาดหัวไปเต็มๆครับ โดน Ichiro เอาเป๊ปฟาดหัวครับ Steeler วิ่งพุ่งเข้ามาทำ Full Down แต่ Ichiro หลบได้ก่อนจะจัดการ Dragon Twisting (Zig Zag) ใส่คอของ Steeler นอนเลยครับ คนดูโห่ครับและตะโกน “Ichiro Suck!” Ichiro ไม่แคร์สื่อครับลงไปข้างล่างก่อนจะเอาโต๊ะขึ้นมากางบนเวทีครับ Ichiro ชิวๆครับจัดฉากให้เสร็จครับเดินไปปลุกทั้ง Zax ทั้ง Michael ครับ คู่นี้งงเลยครับมันเกิดอะไรขึ้น แต่ช่างละมันจัดฉากให้เรา เราก็ตามน้ำแก้ปัญหา

Zax จับ Steeler ไปนอนกลางโต๊ะครับ Michael ขึ้นเชือกครับแต่ขึ้นเชือกไม่ทันไรครับ Savior วิ่งเข้ามาจะดึงขาครับ แต่ไม่ได้โดน Ichiro กับ Zax กระทืบไม่ยั้งครับ Savior เละครับ Zax จัดการจับ Zaxplosion (Jig’n Tonic) ปักกับพื้นเลยครับ Ichiro จัดการเด้งเชือกจัดการใส่ Dragon Roar (Rolling Thunder) ใส่ Savior ต่อครับ คนดูตอนนี้หมดอารมณ์ครับทีมพระเอกโดนรุมกระทืบครับ Michael ไม่ทันสังเกตุโดน Steeler แบกขึ้นมาใส่ Steeler Bomb กับโต๊ะไม้ครับ แต่ไม่ได้ Michael เขกกระบานไม่ยั้งครับ Ichiro กับ Zax มาช่วยกันเตะข้อพับของ Steeler ครับ Steeler ทรุดครับ Michael ที่อยู่บนบ่าของ Steeler จัดการ Tornadoes DDT หัวของ Steeler ปักกับโต๊ะทีโต๊ะพังครับ กรรมการสั่งยุติแมทช์ครับ

The Winner : XHL

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Fri Dec 10, 2010 10:07 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง

Admin
Admin
Admin

http://uowrestling.forumotions.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

UOW Pyron 3/12/10 Empty Re: UOW Pyron 3/12/10

ตั้งหัวข้อ by songnoy Sat Dec 04, 2010 8:05 pm

HLX หรอ ถุย!!!!

กลุ่มขยะเปียกพันนี้

คนอย่างชั้นน่ะก็เล่นแบบ

ขาวสะอาดได้

ฮือ ๆ :twisted:
songnoy
songnoy
UOW Rookie
UOW Rookie

https://www.facebook.com/DayRusChay

UOW Pyron 3/12/10 Empty Re: UOW Pyron 3/12/10

ตั้งหัวข้อ by Joe Fri Dec 10, 2010 10:47 am

songnoy พิมพ์ว่า:HLX หรอ ถุย!!!!

กลุ่มขยะเปียกพันนี้

คนอย่างชั้นน่ะก็เล่นแบบ

ขาวสะอาดได้

ฮือ ๆ :twisted:
มันก็แค่นั้นละวะ ลูกทีมฉันยังไม่ลงรอยกัน ถ้าแกได้เจอกับฉันนะ แกจะไม่ได้มาปากหมาแถวนี้ ไอ้กระจอก
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by Abyss Fri Dec 10, 2010 3:05 pm

รู้รึยังใครเจ๋ง XHL ไงล่ะเฟ้ย!!!
Abyss
Abyss
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by DanielsoN Fri Dec 10, 2010 3:13 pm

เป็นไงๆ พวกแกโม้มากโดนพวกเรา XHL กระทืบซะยับเลย ฮ่าๆ
DanielsoN
DanielsoN
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by songnoy Fri Dec 10, 2010 3:50 pm

astronower พิมพ์ว่า:
มันก็แค่นั้นละวะ ลูกทีมฉันยังไม่ลงรอยกัน ถ้าแกได้เจอกับฉันนะ แกจะไม่ได้มาปากหมาแถวนี้ ไอ้กระจอก

ชั้นก็รอที่จะเจอกะแกอยู่

แหละไอบังตัวเหม็น

หือ ๆ
songnoy
songnoy
UOW Rookie
UOW Rookie

https://www.facebook.com/DayRusChay

ตั้งหัวข้อ by bryan-ford Fri Dec 10, 2010 8:53 pm

ต่อให้รุมก้ไม่ใช่ว่าจะชนะหรอก ตราบใดที่มีคู่แท็กทีม แบบไอ้ Ano มายืนถ่วงอยู่แบบนี้น่ะ
bryan-ford
bryan-ford
UOW Reporter
UOW Reporter

ขึ้นไปข้างบน