Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

UOW Pyron 17/12/10

5 posters

Go down

UOW Pyron 17/12/10 Empty UOW Pyron 17/12/10

ตั้งหัวข้อ by Admin Fri Dec 17, 2010 6:21 pm

Well its midnight, damn right
We’re wound up too tight
I gotta fist full of whiskey, the bottle just bit me
Ooooo
That shit makes me bat shit crazy
We got not fear no doubt all in balls out

Were going out tonight (hey)
To kick out every light (hey)
Take anything we want (hey)
Take everything in sight (hey)
Were goin’ til the world stops turning
While we burn it to the ground at night

Were screamin’ like demons
Swingin’ from the ceiling
I gotta fistful of fifties
Tequila just hit me
Ooooo
We got no class, no taste
No shirt and shit faced
We got them lined up
Shot down firing back straight Crown

Take everything in sight (hey)
Were goin til the world stops turning
While we burn it to the ground at night

Tickin’ like a time bomb
Drinkin’ til the nights gone
Get your hands off of this glass
Last call my ass
No chain no lock and this train won’t stop
We got no fear no doubt all in balls out

Were goin til the world stops turning

Bang Bang Bang Boom Boom!!!!

Shabin : สวัสดีทุกคนอีกเช่นเคยนะครับ!!!!
Jame : ขอต้อนรับเข้าสู่ Friday Night Pyron!!!!
Shabin : วันนี้เราก็จะมีคู่เอกชิงแชมป์ Junior นะครับ
Jame : เป้นศึก 5 เส้า ซึ่งมีสมาชิก XHL 3 คน และสมาชิก SS Team 2 คนนะครับ
Shabin : และที่สำคัญคือมีท่านประเทือง เอ้ย! ท่านประธานของเราเป็นกรรมการพิเศษ
Jame : เอ… วันนี้ผมได้ยินมาแว่วๆว่าจะมีการชิงแชมป์แท็กทีมนี่
Shabin : เฮ่ย ไม่จริงม้างงงงงง!!

Kaiser Is Coming!!!

เพลง Rebirth ดังขึ้น!!!

ออกมาแล้วครับ ท่านประธานของเรา Kaiser Leon!!! ออกมาพร้อมกับ Jacky ด้วยครับ เสร็จแล้วหยุดตรงหน้าจอ TT แล้วกางแขน!!! พลุถูกจุด! แล้วก็เดินทักทายแฟนๆ แล้วเดินขึ้นเวทีไป

Leon : สวัสดีแฟนๆมวยปล้ำทุกคนนนนนนนนนนนนนนนนนนน!!!(คนดูเฮ)
Leon : ข่าวลือที่ว่าวันนี้จะมีการชิงแชมป์แท็กทีมนั้น….!!!! (คนดูลุ้นๆ)
Leon : เป็นความจริงครึ่งนึงจ้า!!!! (คนดูเฮ)
Leon : เพราะวันนี้จะมีแมทช์แท็กทีม
Leon : ทีมไหนชนะในสัปดาห์นี้ จะได้ไปชิงแชมป์ต่อในสัปดาห์หน้า
Leon : และ Main Event ของวันนี้ก็คงไม่ต้องบอกกัน….
Leon : คือแมทช์ 5 เส้าชิงแชมป์ Junior!!!!!! (คนดูเฮ)
Leon : โดยมีชั้นเป็นกรรมการพิเศษ!!!!

แล้วเพลง Rebirth ก็ดังขึ้นอีกครั้ง คราวนี้กลุ่ม XHL ไม่มาขัดครับ แล้ว Kaiser ก็กลับไป

ตัดเข้าโฆษณา

Tonight Mainevent.....
5 Wrestler.....
1 become....
Junior Champion....

ตัดมาที่เวที

The Crazy & Delberto w/Hassan Vs DayRusChay & Boyal Pax

ช่วงแรก Pax นักมวยปล้ำหน้าใหม่ โดนประชาทันอย่างง่ายดาย ช่วงหลัง DRC แก้แค้นคืนได้ แล้วเอา Pax ขึ้นมาและก็โดนอัดอีกครั้ง แต่ Pax สามารถรวบกด Crazy ได้ชนะไป Pax กับ DRC เลยได้ไปชิงแชมป์แท็กทีมในสัปดาห์หน้า

The Winner : DayRusChay & Boyal Pax

ช่วงหลังทั้งคู่ DRC กับ Pax จะรุมกระทืบ HLX แต่ Hassan มาช่วยก่อน ทั้งคู่เลยหนีไป

ตัดมาที่หลังเวที

Bryan กับ Sung กำลังฝึกซ้อมอยู่ใน Locker Room

ส่วน ANO กับ Vagrant ไม่ได้ซ้อม แต่นั่งรอเวลาปล้ำ

ตัดมาที่เวที

Sung Eun Ah & Bryan Hartford vs ANO & Vagrant

เปิดแมทช์มาเป็น Sung เจอกับ Vagrant ก่อนครับ Vagrant กับ Sung ประมือกันก่อนครับ Sung จับ Side Headlock แต่ Vagrant ดิ้นออกมาได้ก่อนจะจับลวบเอวครับ แต่ Sung ก็ผลักไปได้ครับก่อนจะจับ Wrist Lock ก่อนจะดึง Vagrant เข้ามาใส่ Clothsline เต็มคอของ Vagrant เต็มครับ Sung กระโดด Leg Drop ใส่ของ Vagrant ต่อเลยครับ Sung เด้งเชือกครับก่อนจะกระโดดทิ้งศอกใส่ Vagrant แต่ Vagrant หลบได้ครับ จับ Sung ใส่ Snap Suplex เต็มๆครับ Sung หลังฟาดพื้นลั่นเวทีครับ!! Vagrant จัดการโยน Sung เข้ามุมก่อนจะแท๊คเอา ANO เข้ามาครับ Vagrant จับ Sung ใส่ Reverse Atomic Drop ก่อนครับ ANO เด้งเชือกก่อนจะ Big Boot ใส่หน้าของ Sung เต็มๆครับ Sung หงายเลยครับ ANO เสยใส่คางของ Sung ครับ Sung เสครับ ANO จัดการตีศอกใส่หลังของ Sung ครับก่อนจะจับ Sung เหวี่ยงเข้า เทริน์บัคเคิลครับ ANO วิ่งไล่ตามแต่ Sung ปีนขึ้นเทริน์บัคเคิลก่อนจะหลังกาหลังหลบ ANO ครับ ANO งงครับ Sung มันหายไปไหน ANO หันกลับมาโดน Sung Dropkick เต็มลำตัวของ ANO ล้มเลยครับ Sung จับ ANO ล็อคคอไว้ครับก่อนจะแท็กเอา Bryan เข้ามาครับ Bryan จัดการต่อยใส่หน้าท้องของ ANO ครับ ANO โดนเข้าไปเต็มไปจุกครับ Bryan จับ ANO จะใส่ Fallaway Slam แต่ไม่ได้ครับ ANO สู้ครับตีศอกใส่ของ Bryan ครับ Bryan โดนเข้าไปปล่อย ANO ลงมาครับ ANO รีบเด้งเชือกครับ จัดการ Big Boot ใส่ Bryan แต่ Bryan หลบได้ครับก่อนจะจับลวบเอวของ ANO ใส่ Half Nelson Backbreaker เต็มๆครับก่อนจะจัดการกดครับ

1..................

2................

ไม่ได้ครับ ANO ยกไหล่ครับ Bryan เห็นแบบนี้เหวี่ยง ANO เข้ามุมครับ Bryan เร่งฝีเท้าเข้ามากระโดดขวางลำตัวแต่ ANO หลบได้ครับ Bryan หน้าฟาดกับเทริน์บัคเคิลเต็มๆครับ ANO รอจังหวะครับก่อนจะจัดการต่อยเต็มหน้าของ Bryan ครับ Bryan เสครับ ANO วิ่งเข้ามา Big Boot ใส่ Bryan ตกเวทีไปเลยครับ ANO เก็บผลงานครับจัดการยก Bryan ก่อนจะทิ้งลงกับที่กั้นคนดูครับ หน้าของ Bryan ฟาดกับตีกั้นคนดูเต็มครับ ANO รีบจับ Bryan เหวี่ยงอัดเข้ากับที่กั้นคนดูอีกรอบครับหลังของ Bryan ฟาดกับเหล็กทั้งนั้นครับ ANO จับ Bryan เหวี่ยงขึ้นเวทีครับก่อนจะจัดการกดด้วยท่าเหยียบครับ คนดูโห่ลั่นครับ!!! แบบนี้มันดูถูกันนี่หว่า แต่กรรมการก็ทำหน้าทีครับจัดการนับครับ

1..............

Bryan ดิ้นหลุดตั้งแต่หนึ่งครับ แค้นมากครับ ชีวิตนี้ไม่เคยดูถูกแบบนี้ Bryan จัดการตีศอกใส่หน้า ANO ไม่ยั้งเลยครับ อัดๆๆๆ ก่อนจะจับ ANO เหวี่ยงเข้าเชือกครับ ANO เด้งกลับมา Bryan จัดการ Big Boot เต็มหน้าของ ANO หมุนเลยครับ Bryan จับ ANO ฟาดใส่ Scoop Slam ก่อนจะจัดการกระโดดทิ้งหมัดอัดใส่หน้าของ ANO เต็มๆครับ ANO แท็กเอา Sung เข้ามาครับ Sung ขึ้นเชือกก่อนจะกระโดด Better Together!!!!!! (Starship Pain) แต่ ANO ลุกขึ้นมาดึงขาของ Sung หลังฟาดพื้นเวทีเต็มๆครับ ANO มองหน้าก่อน Bryan ก่อนจะบอกไม่ได้กินชั้นหรอกเว้ย ANO จัดการกระโดดทับใส่ Sung ครับ ANO จับ Sung เหวี่ยงเข้ามุมก่อนจะต่อยๆๆๆๆๆๆไม่ยั้งครับ Sung นั่งหมดมึนครับ ANO แท็กเอา Vagrant เข้ามาครับ ANO รีบจับหน้าของ Sung ไว้ครับ Vagrant จัดการเด้งเชือกก่อนจะ Big Boots ใส่ Sung เต็มๆครับ Sung หลับครับ Vagrant จัดการกดครับ

1...................

2..................

ไม่ได้ครับ Sung เอาเท้าฟาดเชือกพอดีครับ Vagrant ไม่สนครับอยากเจ็บตัวก็สงเคราะห์ให้ Vagrant จับลวบเอวของ Sung ครับก่อนจะยก German Suplex ครับแต่ไม่ได้ Sung ยื้อไว้ครับ ก่อนจะตีศอกใส่ Vagrant ครับ Vagrant โดนเข้าไปจุกครับ Sung ดิ้นหลุดอออกมาลวบเอวของ Vagrant ครับก่อนจะหมุนตัวของ Vagrant กลับมาใส่ Shock Driver!!!!! (Moonlight Drive) แต่ Vagrant มีสติพอเตะขาของ Sung ล้มครับ Vagrant รีบแก้เกมครับจัดการใส่ Idiot You!!!!!! (Cattle Multilation) ล็อคแน่นมากๆเลยครับ Sung โดนหักแขนครับ หักแรงด้วยครับแบบนี้แขนอาจจะหักก็ได้ครับ Sung พยายามเอาเท้าฟาดเชือกแต่ไกลไปครับ ขาของ Sung เอาขาฟาดเชือกไม่ได้ครับ Bryan ออกมาช่วยแต่ ANO เข้าClothsline ใส่คอของ Bryan เต็มๆครับ Bryan กลิ้งตกเวทีเลยครับ ฟาก Sung ก็แย่แล้วครับ โดนล็อคแน่นหนักกว่าเดิมเรื่อยๆครับ Sung ได้เอเดียครับพลิกตัวครับ Vagrant ต้องพลิกตัวตามครับกลายเป็นว่าตอนนิ้ Vagrant โดนเอาหน้ากดกับพื้นครับ Vagrant หายใจไม่ออกครับ ดิ้นใหญ่เลยครับ Sung ก็ไม่ปล่อยครับกดแบบนี้ต่อครับ ANO เห็นท่าไม่ดีจัดการกระโดดทิ้งศอกใส่ท้องของ Sung เต็มๆครับ Sung ต้องปล่อยเลยครับ Sung ยืนขึ้นมากุมท้องครับ Vagrant ตีศอกใส่หน้าของ Sung ครับ Sung รีบเตะใส่ขาของ Vagrant คืนครับ Vagrant ตีศอกใส่กลับบ้างครับ Sung เอียงครับแต่ก็ไม่ยอมครับเตะใส่ขาของ Vagrant อีกบ้างครับ Vagrant ทำท่าจะทรุดครับแต่ยังไม่ทรุด Vagrant ตีศอกอีกทีแต่ไม่ได้ครับ Sung ก้มหลบได้ก่อนจะหมุนตัวเตะใส่ท้องของ Vagrant ครับ Vagrant ทรุดครับ Sung จับใส่ DDT เต็มๆครับ หน้าของ Vagrant ฟาดพื้นครับ Sung จัดการกดครับ แต่ไม่ได้กดครับ ANO ป่วนอีกแล้วครับออกมาลากขาของ Sung ออกมาก่อนจะจัดการใส่ Dying!!!!! (Spinebuster) เต็มๆครับ กรรมการไล่ ANO กลับเข้าไปครับ ANO ก็ยอมกลับไปเข้าแต่โดยดีครับVagrant งงๆครับเหมือนเมื้อกี้หัวฟาดพื้น แต่เห็น Sung นอนก็กดครับ

2.................

ไม่ได้ครับ Bryan ออกมากระทืบหลังของ Vagrant ครับ Vagrant โดนเข้าไปปล่อยเลยครับ กรรมการไล่ Bryan กลับไปครับ Bryan กลับไปโดนดีแต่ก่อนกลับจัดการ Destroy Your Brain!!!!! เต็มๆครับ ANO ลงไปนอนข้างล่างเลยครับ Bryan จัดการเคลียร์ของตรงโต๊ะผู้บรรยายครับก่อนจะจัด Bx3!!!!!! (Joker Driver) ใส่ ANO กับโต๊ะผู้บรรยายครับ!! ANO นอนตายสนิทครับตัดกลับไปที่บนเวทีครับ Vagrant จับ Sung ขึ้นเชือกครับเตรียมพร้อมใส่ Road Ever!!!!!! (Pepsi Plunge) แต่ไม่ได้ครับ Sung ยื้อไว้ได้ครับก่อนจะเอาไหล่ดันครับ Vagrant โดนทีเดียวล่วงครับ Sung จัดการลังกาใส่ Better Together!!!!!! แต่ไม่ได้ครับ Vagrant หลบได้ครับ Vagrant จับลวบหลังของ Sung ก่อนจะใส่ German Suplex ครั้งที่ 1 ครับ Vagrant ไม่รอช้าจับ German Suplex ครั้งที่สองครับ Vagrant เอาอีกทีครับใส่ German Suplex ครั้งที่ 3 แต่ Sung หลังกาออกมาได้ครับ Vagrant หันกลับมาโดน Lucifer Blast!!!!!! เต็มคางของ Vagrant เต็มๆครับ Vagrant หลับสนิทครับ Sung จัดการกด กรรมการนับครับ

1.................

2....................

3.....................

The Winner : Sung Eun Ah & Bryan Hartford

หลังแมทช์ทีมธรรมะก็ฉลองชัยไป ส่วนทีมอธรรมก็หัวเสียกลับไป

ตัดเข้าโฆษณา

Next.....
5 Wrestler.....
1 become....
Junior Champion....

The Zax vs Michael Koncesky vs Ichiro Hoshikawa vs Steeler vs Savior Joel

เริ่มแมทช์มาฝั่งของ XHL เข้ามารุมกระทืบฟากของ SS เลยครับ 3 คนจะไปสู้สองคนได้ไงครับ ทั้ง Steeler และ Savior ทรุดทั้งคู่ครับ Zax กับ Ichiro เหวี่ยง Savior เข้าเชือกครับก่อนจะจัดการร่วมมือกันจับ Savior โยนขึ้นไปกลางอากาศ Savior หน้าฟาดพื้นเต็มๆครับ Michael ก็กำลังเล่นงาน Steeler ครับจับ Steeler โยนเข้ามุมก่อนจะเตะใส่หน้าท้องของ Steeler ดังพลั๊กๆ ก่อนจะจับหน้าของ Steeler ฟาดพื้นเต็มๆครับ ทั้งสามคนมอง Steeler ครับก่อนจะรุมกระทืบไม่ยั้งครับ Savior พื้นตัวขึ้นมาครับจับ Ichiro แบกขึ้นมาบนไหล่ครับก่อนจะใส่ Samoan Drop ทับ Ichiro เต็มๆครับ Savior รีบยืนขึ้นมาครับ Michael วิ่งเข้ามา Clothsline แต่โดน Savior ทีบทีปลิวครับ!! Zax กระโดดเข้ามาขวางลำตัว แต่ Savior จับไว้ได้ครับ Savior จับฟาดแต่ไม่ได้ครับ Ichiro เข้ามาเอาจามศอกใส่หลังของ Savior ครับ Savior ปล่อย Zax ลงไปครับ Ichiro จัดการเหวี่ยง Savior เข้ามุมก่อนจะจับ Zax เหวี่ยงเข้าไปปั้มกับ Savior เต็มๆครับ Savior ลงไปนอนครับ Zax พลิกศพก่อนจะรีบขึ้นเชือกก่อนจะจัดการ Moonsault ทับ Savior เต็มๆครับ ก่อนจะกดครับ

1.............

Ichiro กับ Michael จับขาคนละข้างก่อนจะดึงมาครับ Zax มองแบบเคืองๆครับ Ichiro กับ Michael เข้ามาต่อว่าครับ Zax ก็เถียงกลับไปครับ แต่ Steeler มาจากไหนไม่รู้จัดการลวบหลังของ Michael ใส่ German Suplex เต็มๆครับ Ichiro กับ Zax จัดการเด้งเชือกก่อนจะกระโดดเอาไหล่ชนแต่ Steeler หลบได้ครับ ทั้งคู่จั่วลมครับ Steeler จัดการเด้งเชือกก่อนจะจัดการ Big Boots ใส่หน้าของ Ichiro ล่วงตกเวทีไปครับ Steeler จับ Zax ใส่ Back Suplex แต่ Zax ลังกาออกไปได้ครับ Steeler หลังฟาดพื้นครับ Zax จัดการลังกาออกมาได้ครับ Steeler ลุกขึ้นมาโดน Zax ใส่ Leg Lariant เต็มคอของ Steeler เลยครับ Zax จัดการขึ้นเชือกครับ แต่ขึ้นได้ไม่ทันไรครับ Savior จัดการผลัก Zax ลงมาครับ Zax ท้องฟาดพื้นครับ Savior จัดการจับ Zax ยกขึ้นมาก่อนจะใส่ Gutbuster เต็มๆครับ Zax เด้งเลยครับ Steeler พื้นขึ้นมาพอดีจัดการ Clothsline เต็มคอของ Zax ครับ Savior จัดการกระโดดทับใส่ Zax เต็มๆอีกดอกครับ Steeler กับ Savior ลุกขึ้นมามอง Zax ครับแต่อยู่ดีๆโดน Michael ใส่ Missile Dropkick ล้มทั้งคู่ครับ Michael จัดการสปริงบอร์ด Moonsault ใส่ Steeler ครับแต่ Steeler ดักเข่าไว้ได้ครับ Michael จุกครับ Steeler ลุกขึ้นมาจับ Michael ลวบเอวครับจัดการยก German Suplex แต่โดน Ichiro กระโดด Dropkick ใส่ครับ Steeler เสครับ Michael จัดการ Snapmare ออกไปก่อนจะจัดการ Standing Moonsault เต็มๆครับ Michael รีบลุกขึ้นครับ จัดการฉากใช้ Zax ที่ยืนบนเทริน์บัคเคิลกระโดดลงมาเหยียบ Steeler เต็มๆครับ ทั้งสามยืนมุงศพของ Steeler ครับก่อนที่จะได้ยินเสียงตึงๆครับหันกลับมา Savior จัดการกระโดดขวางลำตัวทีล้มเป็นพินโบว์ลิ้งเลยครับ ก่อนจะกดที 3 คนครับ กรรมการนับครับ

ทั้งสามคนยก Savior ออกไปได้ครับ Savior ลุกขึ้นมาครับ Ichiro จัดการออกแรงใส่ Fisherman Suplex ครับ แต่ยกไม่ขึ้น Savior แรงมากกว่าครับ Zax จัดการตีศอกใส่หลังของ Savior ครับตีศอกไม่ยั้งครับ Ichiro จับยก Fisherman Suplex ครับ!!! หลังของ Savior ฟาดพื้นเต็มๆครับ Ichiro ลุกขึ้นมาแบบหมดแรง Michael เห็นโอกาศรีบจัดเหวี่ยงอัดเข้าเสาเวทีเลยครับ Ichiro ล่วงตกเวทีครับ Zax มองงงๆครับ ก่อนจะเริ่มมีปากเสียงกับ Michael ครับ Steeler จัดการ Clothsline ทั้งคู่ตกเวทีเลยครับ Ichiro พื้นขึ้นมาจับยกหน้าเอาหน้า Michael ฟาดพื้นกับที่กั้นคนดูเต็มๆครับ ก่อนจะจับส่งขึ้นเวทีครับ Steeler กับ Savior มองงงๆครับ Savior กับ Steeler จับ Michael ใส่ Double Flapjack เต็มๆครับ Michael ตายสนิทครับ Ichiro ยืนมองแบบสะใจครับแต่ Ichiro จัดการขึ้นไปบนเวทีครับก่อนจะกระทืบ Michael ไม่ยั้งครับ มันแค้นครับ แค้นมากๆ แบบนี้ต้องเอาให้ตายแต่กระทืบไม่ทันไรครับ Steeler จัดการต่อยเข้าเบ้าตาของ Ichiro แต่ Ichiro บล็อคได้ครับก่อนจะสวน European Uppercut ไปครับ Savior จับ Ichiro แบกขึ้นมาดื้อๆจะใส่ Secret Recipe (GTS) แต่ ZAX เข้ามาช่วยครับจัดการผลัก Ichiro ลงไปครับก่อนจะหันตัวของ Savior มาและจัดการ Black Arachnia Strike!!! (Superkick) เต็มๆครับ Savior ทรุดครับแต่ยังไม่ล้ม Ichrio จัดการใส่ Ichiro’s Impact (Detornator) กดลงไปเต็มๆครับ Ichiro จัดการกดครับ แต่ Steeler จับยกขึ้นมาครับ Zax จัดการ Black Arachnia Strike เต็มๆอีกดอกครับ Ichiro นอนเลยครับ Zax เตะเสร็จโดน Savior ใส่ Very Delicious! (Samoan Spike) เต็มกระเดือกครับ Zax เสๆครับ หันมาโดน Full Down!!! (Spear) อีกดอกครับ Zax ตบเวทีเต็มๆครับตอนนี้เหลือแต่ SS Team ด้วยกันครับ ทั้งคู่ประมือกันครับก่อนที่ Savior จัดการตีเข่าใส่ท้องของ Steeler ครับ Steeler จุกครับ Savior จับลวบเอวจัดการเสริพ์ Savior Combo!!! ด้วย German Suplex ครับก่อนจะต่อด้วย Dragon Suplex และปิดท้ายด้วย Regal Plex ครับกดเป็นท่าสะพานโค้งครับ กรรมการนับ

1....................

2.....................

Michael จัดการกระทืบหน้าท้องหลุดออกไปได้ครับ Michael จัดการใส่ Generation Invasion!! (C4) กับ Savior เต็มๆครับ Michael รอใส่ Generation Blood (Codebreaker) Savior พยุงตัวขึ้นมา Michael จัดการ Generation Blood เต็มๆหน้าของ Savior ล้มทั้งยืนครับ Michael จะกดครับแต่ไม่ทันได้กดครับ Ichiro พื้นมาจะการโยนข้ามเชือกครับ Ichiro จัดการเร่งฝีเท้าใส่ Wing of Dragon (Triangle Plancha) เต็มๆครับ Michael นอนเลยครับ Ichiro ลุกขึ้นมาครับก่อนจะจับใส่ Hoshi Shot (Snapmare Driver) แต่ไม่ได้ครับ Michael ผลักออกไปครับหน้าท้องของ Ichiro ฟาดกับกรงเหล็กเต็มๆครับ Michael จัดการออกแรงแบก Generation Time (Gringo Killer) แต่ Zax มาจากไหนไม่รู้ครับจัดการพ้นสารเขียวใส่หน้าของ Michael เต็มๆครับ Michael มองไม่เห็นครับ Zax จัดการ Rising Moon เต็มๆหน้าของ Michael นอนครับ Ichiro ก็ที่โดนห้อยอยู่โดนทับด้วยครับ Savior ที่ยืนบนเวทีจัดการเด้งเชือกก่อนจะกระโดด Baseball Slide ใส่ Zax ปิวเลยครับ Savior หันกลับมาโดน Full Down !!! ล้มเลยครับ Savior กลิ้งเลยครับ Steeler จับ Savior แบกขึ้นมาใส่ Steelerbomb (Batista Bomb) แต่ Savior ดิ้นหลุดออกมาได้ครับ ก่อนจะจับ Steeler แบกใส่ Secret Recipe เต็มหน้าของ Steeler เต็มๆครับ Savior กดครับ

1........................

2...........................

ยังครับ!! Steeler เอาขาพาดเชือกไว้ได้ครับ Savior อึ้งเลยครับโดนเข่าเข้าไปเต็มๆอย่างงั้นทำไมมันทนได้?!!! Savior ทำใจครับเอา Steeler วางไว้บนเทริน์บัคเคิลครับใส่ Savior Buster (Muscle Buster) แต่น้ำหนักของ Steeler ก็ไม่ใช่ว่าน้อยๆครับ Savior เสๆครับ Michael ที่พื้นขึ้นมา (พร้อมด้วยหน้าเขียวๆ) จัดการใส่ Generation Blood เต็มๆครับ Savior หมดสติครับ ล้มทั้งท่าอย่างงั้นแหละครับ Steeler และ Savior เจ็บทั้งคู่ครับ Michael จัดการกดแต่ไม่ทันได้กดครับ Zax จัดการ Moon Rising เต็มหน้าของ Michael เต็มๆครับ Zax จัดการจับ Michael กดครับ

1...................

2.....................

ไม่ได้ครับ Ichiro จับ Zax ยืนขึ้นมาครับก่อนจะจัดการใส่ Ichiro’s Impact (Detornator) เต็มๆครับก่อนจะจัดการกดครับ

2...................

ไม่ได้ครับ!!! Zax ทนได้ครับ Ichiro นั่งอึ้งเลยครับ....Ichiro จับขาของ Zax ก่อนจะใส่ Dragon Bite (Romero Special) ครับจับล็อคเต็มที่ครับ Zax ร้องลั่นเลยครับเจ็บมากๆครับ ขยับไปไหนก็ไม่ได้ครับ Zax พยายามดิ้นครับ แต่ยังดิ้นไม่หลุดครับ Zax จะยอมไหมครับกรรมการมาถามครับว่าจะยอมไหม Zax บอกไม่ย๊อมมมม!!! Michael ได้สติขึ้นมากระโดดเหยียบท้งของ Zax เต็มๆครับ Zax หลุดลงมากระแทก Ichiro อีกทีครับ Michael จัดการจับ Zax ยกขึ้นมาใส่ Generation Time คอของ Zax ปักพื้นครับ Michael จัดการกดครับ

เห้ย....Steeler จับแบกดื้อๆเลยครับก่อนจะจับ Steeler Bomb ใส่ Michael เต็มๆครับ Michael ตายสนิทครับ Savior จับ Steeler แบกขึ้นมาใส่ Secret Recipe เต็มคางของ Steeler ครับ Steeler โดนเข้าไปนอนกลิ้งตกเวทีครับ หันกลับมาเจอ Ichiro เตะอัดใส่หน้าท้องก่อนจะใส่ Ichiro’s Impact เต็มๆครับ Ichiro จัดการยกขากดครับแต่ไม่ทันได้กดครับ Zax จัดการ Rising Moon เต็มๆครับ เต็มกระบาลของ Ichiro ทรุดครับ แต่ Zax นอนหมดแรงซะงั้นอะครับ....กรรมการอยู่ดีๆนับครับ

3…………….

The Winner : Ichiro Hoshikawa

หลังแมทช์ Kaiser มาปลุก Ichiro ครับ Ichiro มึนๆครับ Kaiser ก็มอบเข็มขัดแชมป์ให้ แล้ว Ichiro ก็ฉลองชัยท่ามกลางเสียงโห่ของคนดู ส่วนที่เหลือก็ยังสลบอยู่ จบรายการไป

Admin
Admin
Admin

http://uowrestling.forumotions.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

UOW Pyron 17/12/10 Empty Re: UOW Pyron 17/12/10

ตั้งหัวข้อ by DanielsoN Fri Dec 17, 2010 6:45 pm

โทษทีนะ Michael , ZAX แต่เหมือนเข็มขัดมันอยากได้ชั้นเป็นเจ้าของว่ะ
DanielsoN
DanielsoN
UOW Rookie
UOW Rookie

UOW Pyron 17/12/10 Empty Re: UOW Pyron 17/12/10

ตั้งหัวข้อ by Joe Sat Dec 18, 2010 10:39 am

ไม่เป็นไรพวก เรายังเอาคืนมันได้ ไอ้ DRC มันก็แค่ ไอ้ขยะเปียกกระจอกคนนึง

ส่วนไอ้ Boyal Pax มันก็แค่ไอ้เด็กน้อยกระจอกเท่านั้น เราเหนือกว่ามันเยอะ อย่าไปเสียใจ
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by songnoy Sat Dec 18, 2010 9:58 pm

โถ่ไอบังกลุ่มแก

มันอ่อนเองขนาดชั้นจับคู่

กับเด็กใหม่แกยังแพ้เลย

กลุ่มสเลด ๆ อย่างเนี่ยไปช่วย

กันปลูกถั่วขายให้มันมีประโยด

ดีกว่ามั่งไอบังสเลดเป็ด

ฮือ ๆ
songnoy
songnoy
UOW Rookie
UOW Rookie

https://www.facebook.com/DayRusChay

ตั้งหัวข้อ by bryan-ford Sun Dec 19, 2010 3:35 am

หึ... มันก็แค่นี้นี่แหละ ดูพวกนายจะฝึกมาไม่พอละนะ
bryan-ford
bryan-ford
UOW Reporter
UOW Reporter

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics