Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

UOW Friday Night Pyron 7/1/11

Joe
BJ Pactrick
DanielsoN
songnoy
Admin
9 posters

Go down

UOW Friday Night Pyron 7/1/11  Empty UOW Friday Night Pyron 7/1/11

ตั้งหัวข้อ by Admin Thu Jan 06, 2011 11:16 am

Adelitas Way - Scream

Light the gasoline
I've got the remedy
To burn your memories
I don't know if it can
Never be afraid
To live with the lies and pain
You're never gonna be the same
I don't know if you can
I wanna take it too far
Come on don't be shy
I wanna make you go down down

I can make you scream
How I live my life when I have no choice
I see it in your eyes you're crazy
Just scream
How it feels inside
Let me hear your voice
And make it loud this time it opens up my mind

Tell me what you see
I'm not your enemy
If that's what you wanna be
I don't know if I can
When you scream my name
And I take all the blame
It's never gonna be the same
I don't know if you care
I wanna take it too far come on don't be shy
I wanna make you go down down

How I live my life when I have no choice
I see it in your eyes you're crazy
Just scream
And make it loud this time it opens up my mind

When you scream
Maybe you're in denial
It kills me I can see it it's on your face
I can't see
Now we're breaking the silence
Let it go and you take it away

Just scream

Maybe you're in denial
I can see it it's on your face
Now we're breaking the silence
Let it go and you take it away

Bang Bang Bang Boom Boom!!!!!!!!

Shabin : Happy New Year!!!!!
Jame : Happy New Year เช่นกันครับ
Shabin : ขอต้อนรับเข้าสู่ Friday Night Pyron อีกครั้งครับ
Jame : ใช่แล้วครับ แต่วันนี้ Pyron อาจจะมีแมทช์น้อยที่สุดในประวัติศาสตร์ของ UOW ก็เป็นได้
Shabin : นั่นสิครับ เพราะมีแค่ 3 คู่
Jame : แต่ที่สำคัญ 2 คู่สุดท้ายเป็นการชิงแชมป์ทั้งหมด!!!!
Shabin : จะมัวรีรออะไรล่ะ รีบไปชมโชว์กันเลยดีกว่า!!

เพลง Imperial City ดังขึ้น!!!

ออกมาแล้วครับ Japanese Venom The Zax!!!!! ออกมาพร้อมกับ Michael ครับ ได้แชมป์ Junior ฉลองเพลงเปิดตัวใหม่ ออกมาคนดูก็โห่เป็นพิธีรีตองตามระเบียบ ขึ้นเวทีไปแล้วขึ้น TB พ่นสารเขียวขึ้นฟ้า!!! Michael ก็ยืนตบมืออยู่บนเวที

(เวลา Zax พูดให้คิดว่าเป็นสำเนียงเจ๊กละกัน ผมไม่รู้ว่ามันเป็นไง -*-)

UOW Friday Night Pyron 7/1/11  Tajiri

Zax : ว่าไง Bad New Year นะตัวเธอว์ (คนดูโห่ ไอ้นี่มาแช่งเลย)
Michael : มันคงไม่แย่หรอก Zax เพราะมีคนอย่างนายได้แชมป์ในปีใหม่ มันก็ต้อง Happu New Year ซี้ ฮิฮิ(๕นดูโห่ ขอ Happy New Year จริงๆได้มั้ย)
Zax : เออ นั่นสิ ฮ่าๆๆ แกนี่มันเพื่อนคนสนิทของชั้นเลย
Michael : ก็ไม่ขนาดนั้นหรอก แต่ที่สำคัญคือ Ichiro ต่างหาก...
Zax อึ้งไปซักพัก
Zax : ก็....แกเป็นคนแย่งมันมาให้ชั้นเอง แกก็จัดการเองสิวะ
Michael : ไหงพูดงี้ล่ะเฮ่ย

เพลง Read My Mind ดังขึ้น!!

พูดถึง Ichiro Ichiro ก็ออกมาเลยครับ เดินออกมาแบบเซ็งๆ ขึ้นเวทีไปพร้อมไมค์

Ichiro : ใช่....Michael แกต้องชดใช้ในสิ่งที่แกทำลงไป!!!!

Ichiro พูดแค่ประโยคเดียว เท่านั้นแหละครับ Ichiro เข้าไปจับ Michael ใส่ Ichiro's Impact!!!!!!! Michael ตายเลยครับ Ichiro ก็มองศพ Michael อย่างสะใจ เสร็จแล้วหันมาทาง Zax ครับ แต่ Zax วิ่งหนีลงไปข้างล่างเวทีแล้วครับ แล้วก็วิ่งต่อกลับไป

ทันใดนั้นที่หน้าจอ TT ก็ปรากฏหน้าของ Jacky กับ Kaiser ครับ!!!! อยู่ในห้องทำงานของ GM

Leon : ทาง Jacky GM ของเรามีอะไรจะพูดแน่ะ Ichiro
Jacky : ชั้นมีเรื่องจะบอกนายอย่างนึง
Jacky : ว่าคู่เอกคืนนี้จะเป็นการชิงแชมป์ Junior 5 เส้า
Jacky : โดยมี Zax,Michael และ แก
Jacky : ส่วนอีก 2 คนที่เหลือนั้น จะตัดสินกันต่อจากนี้ไป!!!!

แล้วภาพก็หายไป Ichiro ก็ยืนด้วยความยินดีอยู่บนเวที

Commercial

ตัดกลับมาที่เวที

เพลง Song 2 ดังขึ้น!!

Mark : Following Contest is tag tean one fall!!!! for Qualifying to UOW Junior Championship In Main Event , Introducing first Combined weight at 565 Pounds!!!! Savior Joel & Steeler SS Team!!!!!!

SS Team ครับ ออกมาแล้ว คนดูก็ส่งเสียงเชียร์ ทั้งคู่หยุดที่หน้าจอ TT ครับ Steeler ชูนิ้วชี้ 2 นิ้ว ส่วน Savior ชูถาดอาหารครับ!!! เสร็จแล้วก็เดินทักทายแฟนๆ Savior ก็มอบอาหารให้เด็กผู้โชคดี แล้วชึ้นเวทีไป

UOW Friday Night Pyron 7/1/11  68496

เพลง Monster ดังขึ้น!!!

Mark : And they opponent!!!! Combined weight at 421 Pounds!!!! Bryan Hartford & Sung Eun Ah!!!!!!

ทีม Bryan & Sung ก็ออกมาแล้วครับ ทีมนี้คนดูก็ส่งเสียงเชียร์เหมือนกัน ทักทายแฟนๆ แล้วขึ้นเวทีไป

UOW Friday Night Pyron 7/1/11  Img_1707

กรรมการเช็คความพร้อม!!!...

แก๊งๆ!!!

ระฆังดังขึ้นแล้วครับ Savior กับ Sung เป็นฝ่ายที่เริ่มปล้ำก่อนครับ Sung ออกแรงเตะใส่ขาของ Savior ครับ Savior โดนเข้าไปทรุดครับ Sung จัดการเล่นงานต่อด้วยการหมุนตัว แล้วเอามือฟาดใส่หน้าของ Savior เต็มๆ Savior เสครับ Sung รีบจับ Savior เหวี่ยงเข้าเทริน์บัคเคิล Savior หลังอัดกับเทริน์บัคเคิล Sung ไม่รอช้าวิ่งเข้าไปปั้มใส่ Savior แต่เจอศอกขอ Savior เต็มๆ Sung เดินกุมปากเลยครับ หันมาเจอ Savior Clothsline ใส่คอของ Sung แต่วืด Sung ก้มหลบทัน Sung ทำ Leg Sweep ขัดขาของ Savior ล้มหน้าฟาดพิ้น Sung จัดการทิทิ้งศอกใส่หลังของ Savior เต็มๆ Sung ยังไม่หนำใจทิ้งศอกใส่หลังซ้ำอีกครับ Sung รีบจับ Savior ยืนขึ้นมาก่อนจะจัดการตบ Back Chop ใส่อกของ Savior เต็มๆ Sung จัดการเด้งเชือกพุ่งเข้ามา Clothsline แต่มาเข้ามาทางให้ Savior จับใส่ Powerslam!! หลังของ Sung ฟาดพื้นเต็มๆ Savior จัดการกระโดด Splash ทับ Sung แต่ Sung รู้ทันยกเข่าดักไว้ Savior อัดกับเข่าเต็มๆ จุกขึ้นมารีบยืนครับ Sung รีบจับ Savior เหวี่ยงเข้ามุมของตัวเองก่อนจะแท็กเอา Bryan เข้ามา Sung จับ Savior เหวี่ยงเข้าไปหา Bryan ครับ Bryan จัดการ Big Boots ใส่หน้าของ Savior ลงไปนอนครับ Bryan จัดการกดครับ กรรมการนับ

1......................

2.....................

ไม่สาม........ครับ Savior ยกไหล่สู้ Bryan จัดการจับ Savior ยืนขึ้นมาก่อนจะใส่ Snapmare และรีบเด้งเชือกใส่ Big Boots ใส่หน้าของ Savior แต่ Savior กลิ้งหลบได้ครับก่อนจะจัดการ Dropkick ใส่ Bryan เต็มๆ Bryan เสไปเด้งเชือก ตอนเด้งกลับมา Savior จับแบกใส่ Samoan Drop ทับ Bryan เต็มๆ Savior จับ Bryan ยกใส่ Side Walk Slam ซ้ำอีกรอบครับก่อนจะรีบไปแท็คเอา Steeler เข้ามาทั้งคู่ร่วมมือกันแบก Bryan ใส่ Gourdbuster ท้องของ Bryan ฟาดกับพื้นเวทีครับ Steeler จับ Bryan ล็อคใส่ DDT แต่ไม่ได้ครับ Bryan ผลักออกไปได้ Steeler พุ่งเข้ามาจะ Big Boots แต่ Bryan ก้มหลบได้ก่อนจะเตะขาอีกข้างของ Steeler ล้มลงไป Steeler ล้มแบบนี้ Bryan จัดการกระโดด Knee Drop ใส่หน้าของ Steeler เต็มแรงครับ Steeler ดิ้นเลยครับ Bryan จับ Steeler ยืนขึ้นมาก่อนจะจับเหวี่ยงเข้าเชือก Bryan จัดการเสย Back Body Drop แต่ Steeler รู้ทันครับจัดการยกเข่าเตะอัดใส่หน้าของ Bryan เต็มๆ Bryan ยืนกุมหน้าเลยครับ Steeler อาศัยโอกาศลวบหลังของ Bryan ก่อนจะจับยก German Suplex แต่ Bryan แกะแขนของ Steeler ไปได้ก่อนจะบิดกลับมาล็อค Front Facelock ก่อนจะจัดการตีเข่า ตีเข่า ตีเข่าก่อนจะจับแบกเป็น Powerbomb ครับ แต่ Steeler รู้ทันเขกกระบานของ Bryan ใหญ่เลยครับก่อนจะจัดการ Back Flip ลงมาและ Super Kick!! Bryan จับเท้าไว้ได้ ก่อนจะลากเท้าเข้ามาหาใส่ Arm Destruction (Bruning Lariant)!!!!!!! Steeler หมุน 360 องศาเลยครับ Bryan จัดการกดครับ

1......................

2...........................

ไม่สาม!! Steeler ทนได้ครับ Bryan ไม่สนครับทนได้ก็ทนไป จัดการจับ Steeler ลากไปที่มุมของตัวเองก่อนจะแท็กเอา Sung กลับมา Sung ขึ้นเชือกก่อนจะจัดการกระโดด Bodypress ใส่ Steelerเต็มๆครับ Sung รีบยืนขึ้นมาก่อนจะจัดการลากไปกลางเวที Sung รีบจัดการสปริงบอร์ด Moonsault แต่วืดครับ Steeler หลบได้ Sung ท้องฟาดพื้นเต็มๆครับ Steeler รีบจับใส่ Suplex ครั้งที่ 1!! ครั้งที่ 2!!! และครั้งที่ 3!! เป็น 3 Steel!! Sung นอนหลับฝันดีครับ Steeler แท็ค Savior เข้ามาครับ Savior กับ Steeler จัดการร่วมกันแบก Sung ขึ้นบ่าก่อนจะทำ Double Samoan Drop ใส่ Sung เต็มๆครับ Steeler จัดการกด Sung ครับ

1.......................

2......................

3.............................

ซะที่ไหนล่ะ!!

Sung ยกไหล่สู้ขึ้นมาได้ครับ Savior รีบจับ Sung นั่งบทเทริน์บัคเคิลครับเตรียมใส่ Savior Buster!!!!!! (Muscle Buster) แต่ Sung ครับเอาเท้าผลักของ Savior ออกไปได้ครับ Savior จัดการกระโดด Crossbody ใส่ Savior แต่ Savior จับตัวไว้ได้ครับจัดการแบกขึ้นบ่าและใส่ Secret Recipes!!!!! (GTS) ใส่หน้าของ Sung แต่ Sung ฮึดจับเข่าไว้ได้ครับ จัดการผลัก Savior ออกไป!!!! Savior โดนผลักออกไปก็จะรั้งพุ่งเข้ามา Clothsline !!!!!แต่วืดครับ Sung กลิ้งหลบได้ก่อนจะรีบกระโดดแท็ก Bryan เข้ามาครับ Bryan เข้ามารีบพุ่งเข้ามาเอาไหล่ชน Savior ลงไปหงายครับ Savior ก็ยังจะสู้ลุกขึ้นมา Bryan จัดการใส่ Arm Drag!!!!! Savior หงายหลังฟาดพื้นครับ Bryan ยืนรอเตรียมใส่ Brutal to HELL!!!! (Chokebreaker) Savior ลุกขึ้นมาครับหันมาเจอ Bryan คีบกระเดือกใส่ Brutal to HELL!!!!!!! หลังอัดเต็มๆหลังของ Savior ครับ Bryan จัดการกดครับ

1...............................

2..............................

3....................................

The Winner And Qualifying to UOW Junior Championship : Bryan Hartford & Sung Eun Ah

Bryan กับ Sung เป็นฝ่ายที่ชนะไปครับ ได้ผ่านเข้าไปชิงแชมป์ UOW Junio Championship ใน Main Event ของวันนี้ ซึ่งเป็นแมทช์ 5 เส้าครับ!! Bryan กับ Sung และ SS Team ก็จับมือกันครับ แล้ว SS Team ก็กลับไป ปล่อยให้ทั้ง 2 ฉลองชัยอยู่บนเวที

Commercial

UOW Friday Night Pyron 7/1/11  Uowcouple

Next

UOW Junior Championship

HLX (Dlberto Del Lavega & The Crazy) Vs DayRusChay & ???

DRC อยู่บนเวทีแล้วครับ

UOW Friday Night Pyron 7/1/11  Undertaker

DRC : เอาล่ะๆ ได้เวลาเปิดเผยคู่แท็กทีมของชั้นแล้ว
DRC : แต่ก่อนที่จะเปิดตัวนะพวก HLX ทั้งหลาย
DRC : ชั้นขอท้าแกเป็น 6-Man Tag Team!!!!
DRC : ชิงแชมป์ Couple Tag Team เอามั้ยล่ะ ?

??? : ได้เลย อีก 2 คนเป็นใครชั้นก็ไม่สนหรอก

เสียงปริศนาดังขึ้นครับ DRC หันไปข้างหลัง ปรากฏว่า HLX ออกมาจากที่กั้นคนดูครับ!!! และเสียงนั้นเป็นเสียงของ Hassan ครับ!!

Hassan : ชั้นรับคำท้าของนายแน่นอน DRC!!! (คนดูเฮ)
Hassan : แต่ถ้าเป็น 6-Man Tag Team ชั้นก็ต้องเข้าร่วมด้วยสินะ
DRC : แน่น๊อน จะได้ล้างบัญชีกับนายซะ
Hassan : หึหึ แล้วอีก 2 คนที่เป็นพวกแกอยู่ไหนล่ะ

DRC ผิวปากครับ ซักพัก....

ไฟก็ดับลงครับ!!!!!

แล้วพอไฟมา... ก็ปรากฏว่า Anonymous กับ Vagrant อยู่บนเวทีแล้วครับ!!!

DRC : 2 คนนี้แหละ พรรคพวกของชั้นล่ะ เอ้า คงได้เวลาแล้วสินะ

ทั้ง 2 ฝ่ายต่างเข้ามุม

แก๊งๆ!!!

เริ่มแมทช์มาเป็น Vagrant เจอกับ Hassan ก่อนครับ Vagrant กับ Hassan ประลองกำลังกันครับ Vagrant ออกแรงดัน Hassan ไปติดมุมครับ กรรมการให้แยกครับ Vagrant เป็นเด็กดีแยกให้แต่ Vagrant ไม่ปล่อยแบบง่ายครับจัดการถีบใส่หน้าของ Hassan เต็มๆครับ Hassan ลงไปนั่งครับ Vagrant กระทืบๆๆๆก่อนจะจัดการเหยียบเต็มลำคอครับ กรรมการต้องจับแยกอีกแล้วครับ Vagrant ปล่อยครับรีบจับ Hassan เหวี่ยงเข้าเทริน์บัคเคิลครับ Vagrant จัดการวิ่งเข้าไปปั้มแต่ Hassan หลบทันครับ Vagrant อัดกับเทริน์บัคเคิลครับ Hassan รีบจับ Vagrant เหวี่ยงอัดเข้าเสาเวทีครับ Vagrant ไหล่ปักกับเสาเวทีครับ Hassan รีบดึง Vagrant ออกมาก่อนจะเหวี่ยงอัดเข้าเสาอีกรอบครับ Vagrant โดนอีกรอบครับ Vagrant กุมไหล่เดินเสออกมาเจอ Hassan กระโดด Dropkick เต็มๆครับ Vagrant เสไปติดที่มุมครับ Hassan จัดการลาก Vagrant กลางสนามก่อนจะแบก Scoop Slam แต่ Vagrant ดิ้นหลุดก่อนจะแก้เป็น Reverse DDT หลังของ Hassan ฟาดพื้นครับ Vagrant จัดการเหวี่ยง Hassan ตกเวทีครับ อยู่ดีๆ ANO ด่ากรรมการซะงั้นอะ กรรมการหันมาเริ่มทะเลาะกับ ANO ซะงั้นอะ แล้ว DRC…หายไปไหน?

เห้ยๆ DRC กระทืบ Hassan อยู่ครับก่อนจะจับเหวี่ยงเข้าที่กั้นคนดูเต็มแรงเลยครับ กรรมการไม่เห็นครับมัวแต่เถียงกับ ANO อยู่ DRC จัดการใส่ศพของ Hassan กลับบนเวทีครับ Vagrant แสยะยิ้มแถมพูด “Just as I planned!!” Vagrant จับ Hassan แบกขึ้นบ่าทำ Oklahoma Slam แต่ Hassan ดิ้นหลุดก่อนจะรีบวิ่งเข้าไปแท็ก Dlberto เข้ามา Dlberto วิ่งเข้ามา Clothsline ใส่คอ Vagrant หงายครับก่อนจะจัดการเด้งเชือกกระโดด Flip Senton ใส่หน้าท้องของ Vagrant รีบลุกขึ้นมา Springboard Moonsault ใส่ท้องของ Vagrant เต็มๆครับ Dlberto จับ Vagrant ล็อคคอขึ้นมาจะจับยก Suplex แต่ Vagrant ไม่ยอมเอาเท้าฝืนไว้ ก่อนจะจัดการจับ Suplex แต่ Dlberto ดิ้นหลุดได้กลางอากาศ Vagrant งงครับมันหายไปไหนหันมาเจอ Dlberto เตะใส่เข่าของ Vagrant ก่อนจะหมุนตัว Lariant ใส่คอของ Vagrant แต่ Vagrant หลบได้จัดการลวบเอวใส่ German Suplex!!!! Dlberto ปลิวเลยครับ Vagrant ลากไปฝั่งตัวเองก่อนจะแท็คเอา DRC เข้ามา Vagrant จัดการโยน DRC ขึ้นไปในอากาศครับ DRC จัดการ Big Boot ใส่กลางอากาศครับ Dlberto สลบเหมือดครับ DRC จับ Dlberto ยืนขึ้นมาก่อนจะ European Uppercut ใส่คางของ Dlberto ครับ Dlberto เสครับ DRC จัดการเหวี่ยง Dlberto เข้าเชือกก่อนจะจับยก Powerbomb แต่ Dlberto แก้เป็น Hurriracana แทนครับ DRC คอไปพาดเชือกครับ Dlberto จัดการเด้งเชือกก่อนจะกระโดดเอาเข่าอัดใส่หลังของ DRC เต็มๆครับ Dlberto รีบจับ DRC เหวี่ยงเข้ามุมครับ ก่อนจะแท็คเอา Crazy เข้ามา Dlberto จับ DRC ใส่ Scoop Slam ซักรอบครับ Crazy จัดการกระโดดลงมาทับ DRC เต็มจัดการกดครับ

1.........................

2........................

DRC ยกไหล่ครับ Crazy มองเลยครับ Crazy จับ DRC เหวี่ยงเข้ามุมครับ Crazy เร่งฝีเท้าเข้าไปปั้ม แต่ DRC เสยไปได้ครับ แต่โชคดี Crazy เหยียบบนขอบเวทีได้ DRC หันมาโดน Crazy เตะใส่คอเต็มๆครับ DRC มึนครับ Crazy เอาคอของ DRC วางฟาดไว้กับเชือกก่อนจะจัดการเตะใส่ DRC แต่ DRC จับได้ก่อนจะลากขาไว้ระหว่างเชือกและบิด Dragon Screw!! ขาของ Crazy กระตุกกับเชือกตกเวทีเลยครับ DRC เร่งเครื่องเด้งเชือกก่อนจะจัดการ Rope Flip ใส่ Crazy เต็มๆครับ!! เหลือเชื่อ!!! DRC High Fly ครับ DRC รีบลุกขึ้นมาก่อนจะส่ง Crazy ขึ้นเวทีครับ DRC รีบขึ้นมาแต่ แป๊ะ!!! Crazy กระโดด Enzuigiri เต็มคอของ DRC ครับ แต่ DRC ไม่ล่วงครับ Crazy จับหัวของ DRC โขกกับเทริน์บัคเคิลเต็มๆครับ ก่อนจะออกแรง Hip Toss กลับเข้ามาในเวทีครับ Crazy จัดการกระทืบใส่หน้าท้องของ DRC เข้าไป DRC สะดุ้งขึ้น Crazy จัดการหมุนตัวเตะใส่ปากของ DRC นอนครับก่อนจะจัดการกดครับ

1..........................

2............................

ANO ออกมาช่วยครับ กรรมการรีบไล่กลับเลยครับ และตอนนั้น Vagrant มาจากล่างเวทีลาก Crazy ลงเวทีก่อนจะจับเหวี่ยงอัดเข้ากับที่กั้นคนดูเต็มแรงครับ DRC ตามน้ำครับทำเป็นลงเวทีครับ กรรมการเลยไม่รู้สึกผิดใจครับ DRC จัดการจับ Crazy แบกขึ้นมาก่อนจะโยนอัดเข้ากับที่กั้นคนดูครับ Crazy เดินเสครับ DRC จัดการจับแบก Scoop Slam แต่ Crazy ดิ้นหลุดครับจัดการตีศอกใส่ DRC ก่อนจะออกแรงเต็มที่ทำ Inverted Suplex หน้าท้องอัดกับที่ขอบของเวทีเต็มๆครับ DRC ร้องลั่นเลยครับ Crazy จัดการส่ง DRC กลับขึ้นเวทีก่อนจะจัดการกระโดด Elbow Drop และ Elbow Drop รอบที่สองก่อนจะกระโดด Body Splash ครับจัดการกดครับ

1..........................

2......................

DRC ดิ้นหลุดครับ Crazy อึ้งเลยครับเจอคอมโบชุดซะขนาดนั้น Crazy จับ DRC ยืนขึ้นมาครับก่อนจะจัดการ Back Chop ดอกแรกครับ ก่อนจะจัดการเตะใส่ขาของ DRC หมุนเตะใส่ลำคอของ DRC ก่อนจะจัดการเด้งเชือกเข้ามา Clothsline แต่ DRC หลบได้ครับจับ Crazy ยก Back Suplex หลังของ Crazy ฟาดพื้นครับ DRC จับ Crazy เหวี่ยงเข้ามุมตัวเองก่อนจะแท็คเอา ANO เข้ามาครับ DRC จัดการเอาศอกอัดใส่ ก่อนจะโยนเข้ามาของ ANO เห็นแบบนี้จับยก Drying!!!!! (Spinebuster) หลังของ Crazy ฟาดเต็มๆครับ ANO จัดเตรียมปิดฉากด้วย Unnamed!!!!! (Tomestone Piledriver) แล้วครับจับ Crazy แบกขึ้นบ่าแต่ Crazy ดิ้นหลุดครับก่อนจะจัดการ Enzuigiri เต็มคอของ ANO ครับก่อนจะรีบลังกาแท็กเอา Hassan เข้ามาครับ Hassan เข้ามาก็ฮึดจัดการเอาไหล่ชน ANO ล้มไปครับ ANO ฝืนลุกขึ้นมาเจอ Hassan Axe Handle ใส่เต็มหน้าหมุนเลยครับ Hassan จับ ANO ยืนขึ้นมาก่อนจะจัดการ Super Hammer !!!!!!(STO) หลังของ ANO ฟาดพื้นครับแต่ Hassan ยังไม่กดครับจัดการเด้งเชือกก่อนจะกระโดดทับอีกแต่ไม่ได้ครับโดน Vagrant เตะใส่ขาก่อนครับ โดนเข้าไปเสเลยครับ Hassan เสียจังหวะครับก่อนจะหันมามองหน้า Vagrant ไม่ทันระวังโดน ANO ลวบกด

1................

2...................

ยังครับ!! Hassan ดิ้นหลุด Hassan รีบลุกขึ้นมา Clothsline ใส่ ANO หลบได้จับ German Suplex แต่ Hassan ตีศอกใส่ก่อนจะอ้อมไปด้านหลังของ ANO ก่อนจะจับใส่ Necklock ก่อนจะตีศอกใส่หลังของ ANO เต็มๆครับและรีบจับ Snap Suplex ครับ ANO โดนเข้าไปก็รีบลุกขึ้นมาครับ Hassan รีบจับยก The Destroyer!!!!! (Irish Curse) แต่ไม่ได้ครับ!! ANO ตีศอกออกไปได้ครับก่อนจะจัดการเตะใส่หน้าท้องของ Hassan จับยก Powerbomb!!! เต็มๆครับ ANO เดินไปแท็คเอา DRC กลับเข้ามาครับ DRC เตรียม DRC Bomb!!!!! (Spear) เตรียมแล้วครับ Hassan ก็รุ่งเข้ามา DRC พุ่งเข้มา DRC Bomb!! Hassan กระโดดหลบได้ครับ DRC เบรคตัวไว้กับเทริน์บัคเคิลครับ หันมาเจอ Hassan เตะหน้าท้องก่อนจะหมุนตัวมาใส่ Burning Hammer!!!!!! กับเทริน์บัคเคิลของเชื้อที่สองครับ DRC ตายสนิทครับ Hassan เอาชัวร์แท็คเอา Dlberto เข้ามาครับจัดการขึ้นเชือกและเชือดด้วย Eagle’s Wing!!!!! (Diving Leg Drop) แต่ Vagrant กับ ANO รีบลากศพของ DRC ออกมาก่อนครับ Dlberto จั่วลมครับ แต่ Dlberto ฮึดสู้ครับ รีบลุกขึ้นมาเด้งเชือกกระโดด Cross Body ใส่ข้างล่างล้มเป็นพินโบลิ่งครับ Dlberto สปริงตัวขึ้นมาและรีบส่งศพของ DRC กลับขึ้นเวทีครับ Dlberto กระโดดขึ้นเวทีเตรียม Springboard Dropkick กำลังรอให้ DRC ลุกขึ้นมาครับ DRC ลุกขึ้นมา Dlberto Springboard เข้ามา Dropkick แต่ DRC หลบได้ครับก่อนจะเด้งเชือกใส่ DRC Kick!!!!! (Running Big boot) ใส่หน้าของ Dlberto หมุนเลยครับ DRC จับ Dlberto ขึ้นบ่า บิดเตรียม Ghost DRC!!!!!!(F-5) แต่โดน Dlberto ใส่ DDT ครับทั้งคู่นอนเลยครับ Dlberto กลับ DRC กำลังคลานเข้าไปแท็คทีมของตัวเองครับและก็.......ก็...........

แท็คทีมของตัวเองเข้ามาได้พร้อมกันครับ!!!

Crazy เข้ามาเจอกับ Vagrant ครับ Vagrant วิ่งเข้ามา Clothsline แต่ Crazy อาศัยความเร็วก้มหลบได้ก่อนจะเตะสกัดขาของ Vagrant ล้มครับ Crazy จัดการเด้งเชือก Vagrant พึ่งลุกขึ้นมาเจอ 12 Step !!!!!!(Clothsline from hell) เต็มคอครับ Vagrant ลงไปนอนครับ Crazy จับ Vagrant ขึ้นมาเตรียมใส่ BTO!!!!! (Crucifix Power bomb) ครับ จับการตึงกางเขนใส่ BTO แต่ไม่ได้ Vagrant ดิ้นหลุดครับจับยก Back Suplex เต็มๆครับ Vagrant จับคว่ำซากของ Crazy จัดการใส่ Idiot you!!!!!! (Cattle Multilation) ล็อคแน่นมากครับ Hassan กับ Dlberto ออกมาช่วยแต่ ANO กับ DRC มาดึงขาออกไปก่อนครับ Crazy จะเอาไงดีครับ Crazy ฝืนไปเอาเท้าเกี่ยวเชือกครับ แต่ไม่ได้ครับอยู่ไกลเกินไป Crazy พยายามคลานไปแต่ Vagrant ล็อคแน่นมาก แต่ตัว Crazy ยังขยับไปนิดหน่อย และก็..................

และก็.................

Crazy จะเกี่ยวเชือกได้ไหม

Vagrant ก็ล็อคแน่นมากครับ...

Crazy เอาไงดีครับ ยังจะลองเกี่ยวเชือกอยู่

และก็

ก็

ก็ ก็ ก็ ก็

ตบพื้นยอมแพ้ไปแล้วครับ!!

The Winner And the new UOW Couple Tag Team Champion : Anonymous & Vagrant & DayRusChay

เป็นทีมตัวร้ายที่ชนะไปครับ!!! เป็นแชมป์แท็กทีมทีมแรก!!! แต่ว่าเข็มขัดมีแค่ 2 เส้นเท่านั้นครับ อย่างนี้ทะเลาะกันแน่ๆ!!! แต่ที่ไหนได้ครับ ทั้ง 3 คนรีบกลับไปหลังเวที แล้วมันรีบไปไหนวะ ??

ที่ห้องของ GM

DRC ถีบประตูห้องเข้ามาครับ Jacky ตกใจครับ เลยยืนขึ้นจะคุยด้วย

DRC : นี่แกเอาเข็มขัดเส้นที่ 3 มาให้พวกเราเดี๋ยวนี้!!!
Jacky : แล้วทำไมชั้นต้องให้พวกแกด้วยเล่า!!!
ANO : ออ จะไม่ให้งั้นเหรอ....
Vagrant : พวกเรามีกี่คน แกมีกี่คน นับดูซะบ้าง...
Jacky : (คิดในใจ : อย่างนี้ท่าทางจะไม่รอดว่ะ)
Jacky : ... เออ ก็ได้วะ

Jacky ก็เปิดลิ้นชัก นำเข็มขัดแชมป์แท็กทีมอีก 1 เส้น มาให้

Jacky : พอใจยังวะ
DRC : หึๆ ดีมาก ไอ้ GM
ANO : แต่ค่าเสียเวลาที่พวกเราต้องมาตามแกนั้น..
Vagrant : ขอให้แกชดใช้มาตอนนี้เลยละกัน

Vagrant พูดจบ Vagrant ก็ผลัก Jacky ล้มลงไปเลยครับ!!!! แล้วทั้ง 3 ก็รุมจัดการทำยำตีนให้ Jakcy กินครับ เสร็จแล้วทั้งหมดก็กลับไปอย่างสบายอารมณ์ ปล่อยให้ Jacky นอนตายรอสตาฟมาช่วย

Commercial

UOW Friday Night Pyron 7/1/11  Uowjunior

Next

UOW Junior Championship

The Zax (C) Vs Michael Konchesky Vs Ichiro Hoshikawa Vs Bryan Hartford Vs Sung Eun Ah

The Zax (C) Vs Michael Konchesky Vs Ichiro Hoshikawa Vs Bryan Hartford Vs Sung Eun Ah

แก๊งๆ!!!

เริ่มชกครับ !! สำหรับแมทนี้นะครับ ก็มีทั้งสามสมาชิกของทีม XHL ขึ้นสังเวียนอย่าง พร้อมหน้าพร้อมตากันเลยทีเดียวครับ แต่แมทนี้เป็นห้าเศร้าฮือๆ ครับ จึงไม่นับญาติกันโดยปริยาย มาถึงทั้งห้าคนยืนจ้องหน้ากันก่อน ปล่อยพลังไซย่าห์กันพอควร ตอนนี้ทั้งสี่คนก็กำลังตั้งสมาธิอย่างตั้งใจ แต่ !! เจ้า Sung ครับ ยืนแดนซ์แบบไม่สนใจใคร เซิ้งเองร้องเอง ทั้งสี่คนเลยหันมามองเจ้า Sung อย่างหน้าเวทนา Sung เห็นดังนั้นเลยถามแบบงงๆ "ข่อยผิดเหรอ ก็ข่อยรักในเสียงดนตรี เมื่อมีจังหวะดีๆ 1 2 3 4 ก็ถึงทีเฮ" เฮ !! เฮจริงๆครับ ทั้งสี่คนเข้ามาลุมสกัมเจ้า Sung กันอย่างเมามันส์ จบแล้ว Ford จัดการเหวี่ยงไอ้หนุ่มหน้ามนลงเวทีไป Ford ยืนขำอยู่สักพัก หันกลับมาเจอทั้งสามคน จ้องด้วยสายตาอัมหิต จ้องอยู่สักพัก Ichiro เข้ามาประเดิมคนแรกครับ แต่เจอ Big Boot !! จากพี่เบิ้ม Ford ต่อด้วย Uppercut !! ใส่ Zax และ Headbutt !! ใส่ Michael เต็มๆ Ichiro วิ่งมาจะต่อย เจอ Ford ทำ Flapjack !! เต็มๆครับ

Ford กำลังมันส์เลยครับ ลุกขึ้นมาอีกทีเจอไอ้เจ๊กตาตี่ Zax ทำ Dropkick !! เต็มๆครับ Michael ลุกขึ้นมาพอดีครับ Zax สั่งให้ Michael ยก Zax ขึ้นแบบ Backsuplex แต่เอาส่วนขาเกยออกมา แล้วทับที่คอ Ford พอดี !! ตู้ม !! เต็มๆครับ ต่อด้วย Michael ขึ้นเชือกครับ กำลังจะโดดครับ !! แต่เจอไอ้หนุ่มหน้ามน กระตุกเชือกครับ !! Michael เลยหล่น ......... กระแทกกับ TB เต็มๆครับ !! Sung พยายามจะขึ้นเวที แต่เจอ Zax วิ่งไป Dropkick !! สกัดไว้ก่อนครับ Zax กำลังจะกลับไปเล่นงาน Ford ต่อ หันกลับมาเจอ Ford ที่รออยู่นาน Clothesline !! เต็มๆครับ จับ Zax ลุกขึ้น ทำ Suplex !! แล้วต่อด้วยขึ้น TB ครับ กำลังจะโดดแต่เจอ Ichiro สกัดไว้ก่อนครับ แต่ Ford ไม่ยอม ยันหน้า Ichiro ทีนึง กำลังจะโดด แต่เจอ Michael เข้ามาขวางอีกรอบ Ichiro ก็เข้ามาเสริมอีกคนครับ

ทั้งคู่เลยระดม ตุ้ยท้อง !! ทุบหลัง !! หยิกพุง !! หยิกแก้ม !! ตีน่อง !! กันใหญ่เลยครับ สุดท้ายเป็น Ford ที่ไม่ไหว เลยโดนทั้งคู่ทำ Superplex !! ตู้ม !! เต็มๆครับ Ford แสบหลังจัด กลิ้งตัวลงเวทีไปครับ ไปเจอ Sung ที่ลุกขึ้นมาพอดี Ford คว้าหมัดจะต่อย !! แต่ Sung ห้ามไว้ครับ แล้วสนทนาบางอย่าง Ford ก็ยิ้มตอบ ทั้งคู่มองมาบนเวที อย่างมีเลสนัย ทั้งคู่ ค่อยๆคลานขึ้นเวทีไปครับ ยืนจ้องหน้ากันได้สักพัก Michael เข้ามาอัดไอ้หนุ่มหน้ามนก่อน ตามด้วย Zax เข้าไปอัด Ford แต่ Ford Big Boot !! ใส่ Zax เต็มๆครับ Ichiro วิ่งมาจะต่อย เจอยกเสยหล่นเวทีครับ !! ยัง Ichiro จับเชือกไว้ได้ครับ Ford หันมาเห็นเลยเข้าไปต่อย ยัง Ichiro หลบทันครับ จัดการเอาไหล่ กระทุ้งท้อง Ford ทีนึงครับ แล้วกระโดดข้ามเชือกมาครับ !! แต่ Ford หลบได้อีกครับ !! Ichiro นอนตายโดนพลัน

Ford กลับไปช่วย Sung ที่กำลังโดนทั้งสองลุมสกัมอยู่ จับ Michael ทำ Neckbreaker !! Zax หันมามองแบบตกใจ เจอ Ford จับทำ Scoopslam !! Ford ช่วยพยุง Sung ลุกขึ้นมาครับ ยังไม่ทันได้ซึ้งกัน Zax ก็เข้ามาเอาไหล่กระแทก Ford ล้มลงไปครับ Sung หันมามองด้วยสายตาโหดร้าย ต่อยหน้า Zax ไปหลายหมัดครับ แต่ด้วย DDT !! Michael เข้ามาบ้าง เจอ Dropkick !! Ichiro ไม่รู้เรื่องครับ กำลังงง เจอ Big Boot !! ตายไปอีกศพ Sung ใช้สกิลโหดพันธ์ดุ จัดการทั้งสามซะหมอบเลยครับ Sung ก็ไปพยุง Ford ลุกขึ้นมาบ้างครับ คนดูเฮ !!! Zax เบื่อละครน้ำเน่า เข้ามาจะต่อยเจอ DDT !! Michael เจอ Clothesline !! หล่นเวทีไปครับ Ichiro ลุกขึ้นมายืนงง เลยเจอ ทั้งคู่เตะท้องครับ !! แล้วทำ Doublesuplex !! เต็มๆครับ !! คนดูเฮลั่นเลยครับ !!

Sung ลากศพ Ichiro ไปที่ TB ครับ แล้วทำ Better Together !!!!!! (Starship Pain) วึ้ฟ !! ป้าบ !! เสียงดังได้ใจครับ !! เพราะ Michael มาดึงศพ Ichiro ออกมาทัน สรุปว่า วืดนั่นเองครับ ทั้งสามคนยืนมองมาบนเวที พร้อมกับวางแผนบางอย่าง ทั้งสามขึ้นมาบนเวทีอีกครั้งโดยให้ Michael & Ichiro ไปลุม Ford แล้วให้ Zax จัดการ Sung จัดการตามแผนนั้น ฝ่าย Ford สู้ไม่ไหว โดนกระทืบแหลก ทาง Sung พอฝัดเหวี่ยงได้ Michael มาช่วย Zax อีกแรง Zax และ Michael ช่วยกันทำ Doublefacebuster !! ต่อด้วยให้ Ichiro ทำ Year of the Dragon!!!! !! (Eye of Hurricane) ตู้ม !! เต็มๆครับ Ichiro กดทันทีครับ

1....................................!!

2....................................!!

ตุ้บ !! ยัง !!!!!!!!!!!!!

Ford เข้ามาสกัดเอาไว้ได้ครับ ทั้งสามเลยลุมกระทืบเป็นการใหญ่ !! กระทืบไปทืบมา อยู่ดีๆ Ichiro ดันไปเหยียบโดนเท้า Michael เข้าครับ Michael เลยด่าไป Ichiro ก็ขอโทษมา แต่ Michael ไม่ยอมครับทั้งยังด่า Ichiro อีกว่ากระจอก Ichiro ทนไม่ไหวตบหน้า Michael ไปทีนึงครับ Zax เลยเข้ามาห้ามไว้ก่อน ให้คุยกันด้วยเหตุผล แต่ทั้งคู่ไม่ยอมฟัง Zax เลยเข้าไปถีบ Michael เต็มๆ และตบหัว Ichiro เต็มๆเช่นกัน ทั้งคู่เลยจ้องมาที่ Zax ครับ จัดการ ทั้งสามตะลุมบอนกันมั่วเลยครับ มั่วอย่างที่อธิบายไม่ถูกครับ Ichiro ฉลาดครับ ถอยออกมาให้ Zax กับ Michael ต่อยกันไป แล้ววิ่งไป Clothesline !! คู่เลยครับ ทั้งคู่กลิ้งระเนระนาดเลยครับ Ichiro รอจังหวะดีๆ ให้ทั้งคู่ลุกขึ้นมา ทำ Wing of Dragon !!!!!!! (Triangle Plancha) ตู้มๆๆๆ !! พลวด !! กระเจิงเลยครับ

คนดูเฮ !! ตอนนี้ Ford ลุกขึ้นมาบ้างครับ ไปพยุง Sung ลุกขึ้นมาครับ คนดูเฮ !! ทั้งคู่ยืนยิ้มอยู่ครับ Ford จัดการทำ Arm Destruction !!!!!!! (Burning Lariat) บู้ม !! หัวปักดินทันที คนดูเริ่มโฮ่แล้วครับ Ford ยืนยิ้มอยู่พักนึง แล้วลากศพ Sung ไปกลางเวทีครับ กำลังจะทำ Bx3 !!!!!! (Joker Driver) ยกขึ้นครับ แต่ Sung กระโดดลงมาก่อนครับ Ford หันกลับมา เจอเตะพุง ต่อด้วย !! Shock Driver !!!!!!! (Moonlight Drive) เฟี้ยว !! ตู้ม !! เต็มๆเลยครับ !! Ichiro ฟื้นตัวขึ้นมาครับ !! เข้ามาทุบหลัง Sung แล้วลากไปนั่งที่ TB ครับ เตรียมทำ Backsuplex !! กำลังจะทำ Sung ไม่ยอมครับ ศอกใส่หัว Ichiro ศอกๆๆๆๆ จน Ichiro ล่วงลงไปนอนกอง จากนั้น Sung ก็ตะโกนคำพูด เป็นภาษาเขมร จากนั้นก็ทิ้งตัวทำ Better Together !!! ตู้ม !! เต็มๆครับ

Ichiro กลิ้งหล่นเวทีไปเลยครับ Michael เข้ามาบ้างทำ Superkick !! ใส่ Sung ตายสนิท Zax ขึ้นมาเจอ Superkick !! อีกดอก หงายกันไป Michael ลากศพ Sung ไปใกล้ๆ TB แล้วขึ้นเชือกไปครับ เส้นสามเลย เตรียมตัวทำ Generation Splash!!!!! (720 Splash) ฟิ้ว !! ตู้ม !! เต็มๆครับ Sung กลิ้งตัวลงเวทีไปอีกราย !! Michael หันกลับมาจะกด Ford ตื้นขึ้นมาพอดีครับ เลยจัดการทำ Arm Destruction !! ต้าป !! เต็มๆครับ วืดลมเต็มๆคาตา Ford หันกลับมา เจอ !! Generation Blood!!!!! (Code Breaker) ตู้ม !! เต็มๆครับ !! ล่วงเวทีไปอีกรายครับ ตอนนี้เหลือแค่ Michael กับ Zax ที่ยังไม่ตายครับ Michael จับ Zax เหวี่ยงไปอัด TB แล้ววิ่งไป ทำ Enzuigiri !! ต่อด้วย Standing Shooting Star Press !! Michael ขึ้นเชือกต่อครับ เตรียมตัวทำ Generation Splash !!!!!!! เฟี้ยว !! ป้าบ !! รู้ๆกันอยู่ วืดนั่นเอง !!!

Zax รอจังหวะดีๆ ทำ Leg Lariat !! ยังครับ !! Michael ยกเสยไปก่อน Michael หันกลับไปเจอเตะ !! ต่อด้วย Float-Over DDT !! Zax ต่อเลยครับจับ Michael ลุกขึ้นแล้วทำ Powerslam !! แล้วขึ้นเชือกครับ ทำ Moonsault !! ตู้ม !! เต็มๆครับ !! Zax เข้ามากระทืบ Michael ต่อครับ เจอ Michael ทำ Kip-up Rana !! Zax กลิ้งเลยครับ แต่ Michael ยังไม่ทันได้เอาคืน เจอท่า Black Arachnia Strike !!!!!!! (Superkick) เต็มๆ หน้าหงายเลยครับ Zax ไม่รอช้าครับ ต่อด้วย เด้งเชือก !! ทำ Rising Moon !!!!!!! (Shining Wizard) เย้ย !! วืดอีกแล้ว เจอ Michael ลุกขึ้นมากระโดด Dropkick !! ใส่ Zax ครับแต่ Zax กลิ้งตัวหลบได้อีกแล้ว ต่อด้วยจับ Michael ทำ Neckbreaker !! แล้วรอจัวหวะดีๆ รอให้ Michael ลุกขึ้นมาครับ เตรียมทำ Rising Moon !!!!!!! ป้าบ !! ยังครับ !! Michael หลบได้อีกแล้ว !! Michael พลิกกดทันทีครับ !!

1....................................!!

2....................................!!

ยังครับ !!

Zax ดิ้นหลุดครับ ลุกขึ้นมาฟัดกันอีกรอบ Zax ทำ Spinning Heel Kick !! Michael หลบทันครับ !! หันกลับมาเจอ Zax DDT !! Zax ขึ้นเชือกครับ เส้นสามแล้วทำ Diving Foot Strom !! ตู้ม !! เต็มๆครับ จากนั้นลาก Michael ไปกลางเวทีจะกด แต่เดี๋ยว !! Ichiro ฟิ้นแล้ว !! กำลังจะขึ้นมาเจอท่า Black Arachnia Strike!!!!!!! ของ Zax เข้าคางเต็มๆครับ Ichiro ตายสนิทเลยครับ Sung ขึ้นมาบ้างครับ !! เจอท่า Poison Mist !!!!! (Asian Mist) ยังครับ !! Sung หลบได้ แต่เต็มหน้า Michael เลยครับ !! Zax งงๆมันอะไรกันวะ หันกลับมาเจอ Shock Driver !!!!! เต็มๆครับ Sung ทำได้ !! ยืนยิ้มอย่างภูมิใจครับ !! หันกลับมาเจอ Ford ที่ขึ้นมารออยู่นาน เด้งเชือกมา แล้วทำ Arm Destruction !!!!! ร่วงเวทีคู่เลยครับ !! ตายกันหมดครับตอนนี้ !! กรรมการก็ยืนมองหน้าตาเฉย (นึกว่าไม่มีกรรมการ) เริ่มนับแล้วครับ เพราะไม่มีคนฟื้นเลย

1.................!!

2.................!!

3.................!!

4.................!!

5.................!!

6.................!!

7.................!!

8.................!!

9.................!!

10.................!!

The Winner : No Contest And Still the UOW Junior Champion The Zax

All Count Out นะครับ สลบเหมือดกันหมด ทำให้ The Zax ยังครองแชมป์อยู่ กรรมการหยิบเข็มขัดมาจะคืนให้ Zax ครับ แต่ว่า อยู่ดีๆ Michael ฟื้นขึ้นมาครับ!!! แล้วจับกรรมการใส่ Generation Blood อัดกับเข็มขัด!!!!!! กรรมการรอ ปอเท่งทึงครับ lวน Michael ก็ขโมยเข็มขัดวิ่งหนีใส่ตีนหมาระดับอินฟินีตี้เผ่นแนบ!!!! เรื่องราวจะเป็นยังไงต่อนั้นคิดตามสัปดาห์หน้า ส่วนวันนี้จบแล้วครับ!!!

Admin
Admin
Admin

http://uowrestling.forumotions.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

UOW Friday Night Pyron 7/1/11  Empty Re: UOW Friday Night Pyron 7/1/11

ตั้งหัวข้อ by songnoy Fri Jan 07, 2011 5:43 pm

๕๕๕+

ไอบังไอกลุ่มกะโหลกของแกน่ะ

ยุบ ๆ ไปเหอะให้มันรู้มั่งว่ะ

ใครมันเจ๋งกว่ากัน

ฮือ ๆ ๆ ๆ ๆๆ
songnoy
songnoy
UOW Rookie
UOW Rookie

https://www.facebook.com/DayRusChay

UOW Friday Night Pyron 7/1/11  Empty Re: UOW Friday Night Pyron 7/1/11

ตั้งหัวข้อ by DanielsoN Fri Jan 07, 2011 6:00 pm

สมัยก่อนชั้นคิดเสมอว่า ZAX กับ Michael คือสหายของชั้น

แต่ตอนนี้พวกแกคือศัตรูของชั้นแล้ว พวกแกเตรียมตัวรับมือกับชั้นได้!!
DanielsoN
DanielsoN
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by BJ Pactrick Fri Jan 07, 2011 6:43 pm

น่าสนใจดีหนิ

โดยเฉพาะ...

"แชมป์ Junior"

หึหึหึ

BJ Pactrick
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by Joe Fri Jan 07, 2011 7:11 pm

ฮึ ฝากไว้ก่อนไอ้ผีเน่า สักวันเถอะ ระวังตัวเอาไว้ แกจะต้องเหมือนตกนรกทั้งเป็น
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

ตั้งหัวข้อ by bryan-ford Sat Jan 08, 2011 1:12 am

ชิ...พลาดไปแค่นิดเดียวเท่านั้นเอง โอกาสหน้าชั้นจะคว้าเข็มขัดมาอยู่ในมือให้ได้ เตรียมใจไว้ให้ดีๆเถอะ

ปล. Bryan ผมทำไมเขียนชื่อในบอร์ดว่า Ford ซะงั้นละ นั้นนามสกุลนะ

Leo : แมทช์นั้น Hassan เขียนครับ ผมก็ไม่ค่อยว่างที่จะตรวจสอบ

แต่เจ้าตัวเขาบอกว่า เห็นมี Ford อยู่ในชื่อก็เลยใช้ Ford ครับ -*-
bryan-ford
bryan-ford
UOW Reporter
UOW Reporter

ตั้งหัวข้อ by Abyss Sat Jan 08, 2011 11:28 am

อาไมเคิลกับอิจิโระ พวกลื้อเป็นเพื่องที่แย่มาก พวกลื้ออย่าหวังจาล่ายแช้งนี้ปายเลย
Abyss
Abyss
UOW Rookie
UOW Rookie

ตั้งหัวข้อ by ice25897 Sat Jan 08, 2011 12:09 pm

The Suck เสียใจหว่ะ แชมป์เส้นนั้นมันต้องเป็นของชั้นอยู่แล้ว !!

แชมป์ Junior เนี่ยมันก็เหมาะกับการที่ชั้นเ้ป็นหน้าใหม่ไฟแรง ที่จะคอยเฉือดเฉือนจัดการพวกนายเสียให้สิ้นซาก เพราะว่าพวกนายมันคือนักมวยปล้ำที่ควรจะปลดระวางตัวเองได้แล้ว มันถึงยุคเด็กๆของพวกชั้นแล้ว

คนแก่ๆอย่างพวกนายหมดแล้วหมดแล้วจริงๆ ชั้นที่มา UOW เป็นที่แรกกำลังจะเป็นแชมป์แรกของ ชีวิต !! และตอนนี้ชั้นก็ได้ขโมยแชมป์มาแล้ว ปากบอกว่าอยากได้หนักหนา แค่รักษาไม่ให้เด็กคนนึงขโมยยังไม่ได้ จะเป็นไปทำไมวะแชมป์

ice25897
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by ben16571 Sun Jan 09, 2011 11:55 am

ฉันต้องขอโทษพวนายด้วย ฉันพลาดเอง ละ
ben16571
ben16571
UOW Jobber
UOW Jobber

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics