Ultimate Online Wrestling
Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!

Join the forum, it's quick and easy

Ultimate Online Wrestling!!! เว็บมวยปล้ำออนไลน์ ถ้าสนใจเชิญสมัครสมาชิกได้เลยครับ!!
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

UOW Pyron 14/1/11

BJ Pactrick
Joe
Admin
7 posters

Go down

UOW Pyron 14/1/11 Empty UOW Pyron 14/1/11

ตั้งหัวข้อ by Admin Thu Jan 13, 2011 4:25 pm

Adelitas Way - Scream

Light the gasoline
I've got the remedy
To burn your memories
I don't know if it can
Never be afraid
To live with the lies and pain
You're never gonna be the same
I don't know if you can
I wanna take it too far
Come on don't be shy
I wanna make you go down down

I can make you scream
How I live my life when I have no choice
I see it in your eyes you're crazy
Just scream
How it feels inside
Let me hear your voice
And make it loud this time it opens up my mind

Tell me what you see
I'm not your enemy
If that's what you wanna be
I don't know if I can
When you scream my name
And I take all the blame
It's never gonna be the same
I don't know if you care
I wanna take it too far come on don't be shy
I wanna make you go down down

How I live my life when I have no choice
I see it in your eyes you're crazy
Just scream
And make it loud this time it opens up my mind

When you scream
Maybe you're in denial
It kills me I can see it it's on your face
I can't see
Now we're breaking the silence
Let it go and you take it away

Just scream

Maybe you're in denial
I can see it it's on your face
Now we're breaking the silence
Let it go and you take it away

Bang Bang Bang Boom Boom!!!!!!!!

Shabin : สวัสดีครับ ขอต้อนรับเข้าสู่ Friday Night Pyron อีกครั้งนึงครับ!!!
Jame : วันนี้น่าจะสนุกทีเดียวเชียวแหละครับ
Shabin : จากเหตุการณ์เมื่อสัปดาห์ที่แล้วครับ Michael ได้ขโมยเข็มขัดแชมป์ Junior ไป!!
Jame : ซึ่งความจริงนั้นเข็มขัดนั้นเป็นของ The Zax
Shabin : ก็เป็นพวกเดียวกันเองจะขมายทำไม
Jame : ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน แต่ไปติดตามกันเลยดีกว่าครับ!!

เพลง Reality ดังขึ้น!!!

GM ออกมาแล้วครับ!!! คนดูก็เฮต้อนรับอย่างยินดี ทักทายแฟนๆริมทางเดิน แล้วขึ้นเวทีไป

UOW Pyron 14/1/11 7125684

Jacky : สวัสดีแฟนๆ UOW ทุกคน!!!! (คนดูเฮ)
Jacky : ที่ชั้นออกมาตรงนี้เนี่ยนะ
Jacky : ก็เพราะว่าชั้นจะมีชี้แจงเรื่องเข็มขัดแชมป์ Junior ที่โดน Michael ขโมยไป (คนดูโห่)
Jacky : ตามกฏของ Pyron แล้วนั้น
Jacky : ถ้าเข็มขัดแชมป์โดนขโมยไป
Jacky : แล้วอาทิตย์ต่อมาหลังจากเกิดเหตุการณ์นั้น
Jacky : ถ้ายังไม่สามารถจับตัวผู้ที่ขโมยไปพร้อมกับเข็มขัดแชมป์ได้ล่ะก็…
Jacky : ตำแหน่งแชมป์จะตกเป็นของผู้ที่ขโมยเข็มขัดไป (คนดูโห่)
Jacky : ฉะนั้น หมายฟามว่า
Jacky : ถ้าวันนี้ใครคนใดคนนึงไม่สามารถจับ Michael พร้อมกับเข็มขัดแชมป์ Junior ได้..
Jacky : ในอาทิตย์หน้าแชมป์จะเป็นของ Michael ทันทีทันใด (คนดูโห่)

เพลง Imperial City ดังขึ้น!!!

The Zax ออกมาแล้วครับ ออกมาพร้อมกับ Ichiro ด้วย คนดูก็โห่ตอนรับอย่าง(ไม่)ยินดีครับ โดยเฉพาะ The Zax นี่หน้ามุ่ยออกมาเลยครับ ขึ้นเวทีไป

Zax : สรุปคือชั้นต้องตามหา Michael ให้เจอภายในวันนี้สินะ Craz
Jacky : แม่นแล้ว ถูกต้อง
Ichiro : ท่าทางเราจะต้องกลับมาร่วมมือกันอีกครั้งแล้วสินะ The Zax (คนดูโห่)
Zax : ชั้นก็คิดว่างั้นแหละ Ichiro
Ichiro : เหมือนนายต้องการพูดมากกว่านี้นะ Zax (คนดูโห่)
Ichiro : พูดออกมาเล้ยยยยย!!!
Zax : ชั้นขอประกาศในฐานะแชมป์ Junior คนปัจจุบันและหัวหน้าของ XHL!!!!
Zax : ว่า!! ถ้าใครสามารถจับ Michael ได้พร้อมกับเข็มขัดแชมป์ Junior มาให้ชั้นได้
Zax : คนผู้นั้นแหละที่จะได้ชิงแชมป์จากชั้นใน Loser Sanguinary!!!!! (คนดูโห่)
Zax : และชั้นขอไล่ Michael ออกจาก XHL!!!! (คนดูโห่บ้างอะไรบ้าง)

เพลง Imperial City ดังขึ้นอีกครั้ง!!! The Zax กลับไปพร้อมกับ Ichiro ส่วน GM ก็กลับไปหลังจากนั้น ท่าทาง Michael จะงานเข้าแล้วครับ ต้องหลบหนีนักมวยปล้ำทุกคนใน UOW

ตัดมาที่หลังเวที

Michael กำลังอยู่ในลานจอดรถครับ เพิ่งลงจากรถมา พร้อมกับเข็มขัด Junior เลยครับ โดยหารู้ไม่ว่ามีแต่คนจ้องที่จะจับตัว Michael เดินมาจะเข้าสนามครับ เจอ Ichiro ที่ดักอยู่ตรงประตูทางเข้าครับ!!!

Ichiro : แก ไอ้ Michael!!!!
Michael : เฮ้ยๆ อย่าเข้ามานะๆ
Ichiro : ถึงชั้นจะไม่เข้าหาแก แต่ตอนนี้ก็จะมีแต่คนที่จ้องจับแกอยู่แล้ว!!!!
Michael : ทำไมวะ ??!!!
Ichiro : ก็เพราะ Zax ประกาศว่า “ถ้าใครจับตัวแกพร้อมกับแชมป์ Junior ได้ คนนั้นจะได้ชิงแชมป์จากมันใน Loser Sanguinary”
Michael : ชิบร้อนละ!!

Michael รีบใส่ตีนหมาเผ่นแนบอีกครั้งครับ Ichiro ก็วิ่งตะโกนไล่หลังออกมาอีกว่า

Ichiro : The Zax บอกอีกว่าไล่แกออกจากกลุ่ม XHL แล้วด้วย!!!

Michael รู้สึกจะไม่สนอะไรแล้วครับ!!! เผ่นแนบออกจากลานจอดรถ แล้วอ้อมไปอีกด้านนึงครับ!! ส่วน Ichiro เหมือนจะไล่ไม่ทันแล้ว เลยกลับไปซุ่มต่อครับ!

ตัดมาที่เวที

Mark :Following contest is Tag Team one fall!!!! For the No.1 Contender Of UOW Couple Tag Team Championship

ชิงผู้ท้าชิงอันดับ 1 ของ UOW Couple Tag Team Champion นะครับ

เพลง Evolution Theme ดังขึ้น!!!

Mark : Introducing First combine weight at 487 pounds!!!!! The Crazy & Delberto Del Lavega with Hassan History Actual Legend X!!!!! HLX!!!!

HLX ออกมาแล้วครับ!!! คนดูเฮครับ!!! ไฟเปลี่ยนเป็นสีทอง มีพุยิงขึ้นเป็นรูปตัว X และทั้งสามคนเดินออกมา (บางครั้งก็สอง) Hassan เดินแบบเข้มๆ Crazy เดินเก๊กแต่ขรึมๆ Del ทักทายคนดู ขึ้นเวทีจากนั้นขึ้น TB ทำมือรูป X จากนั้นทั้งสามมายืนกลางเวที พร้อมใจกันทำรูปตัว X มีพุยิงขึ้นกลางเวที เป็นรูปตัว X อีกรอบ

UOW Pyron 14/1/11 Christian

เพลง Song 2 ดังขึ้น!!

Mark : Introducing second!!!! Combined weight at 565 Pounds!!!! Savior Joel & Steeler SS Team!!!!!!

SS Team ครับ ออกมาแล้ว คนดูก็ส่งเสียงเชียร์ ทั้งคู่หยุดที่หน้าจอ TT ครับ Steeler ชูนิ้วชี้ 2 นิ้ว ส่วน Savior ชูถาดอาหารครับ!!! เสร็จแล้วก็เดินทักทายแฟนๆ Savior ก็มอบอาหารให้เด็กผู้โชคดี แล้วชึ้นเวทีไป

UOW Pyron 14/1/11 68496

เพลง Monster ดังขึ้น!!!

Mark : And they opponent!!!! Combined weight at 421 Pounds!!!! Bryan Hartford & Sung Eun Ah!!!!!!

ทีม Bryan & Sung ก็ออกมาแล้วครับ ทีมนี้คนดูก็ส่งเสียงเชียร์เหมือนกัน ทักทายแฟนๆ แล้วขึ้นเวทีไป

UOW Pyron 14/1/11 Img_1707

HLX Vs SS Team Vs Bryan Hartford & Sung Eun Ah For the No.1 Contender Of UOW Couple Tag Team Championship

แก๊งๆ!!!

เริ่มปล้ำล่ะครับ!!! ฝั่งแรกนี้ส่ง Sung ออกมาก่อนครับ ฝั่งที่สองเอา Joel ออกมาเจอกับ The Crazy เริ่มมาทั้ง The Crazy กับ Joel จ้องหน้ากันก่อนเลยครับ Sung จะเข้ามาร่วมวงด้วย ทางสองคนผลัก Sung ออกไปก่อนเลยครับ!!! ทางด้านสองคนนี้ยังจ้องหน้าด่ากันอยู่ ฝั่งนี้ Bryan วิ่งเข้ามา Clothesline คู่เลยครับ!!! พี่แก Tag มาแล้ว Bryan จัดการลากคอ The Crazy ไปโขกกับ TB!!! โขกอีก!!! ตรงมุมนี้ไม่มีนักมวยปล้ำของฝ่ายใดนะครับ Bryan จับยกขึ้นจะ Slam ครับ ทางด้าน Joel เลยจัดการ Drop kick!!! กลางหลัง The Crazy เลยทำให้น้ำหนัก The Crazy ล้มทับตัว Bryan มากดเลยครับ!!!

1..................................................!!!!

2......................................!!!!

ยัง!!!!

Bryan ฟื้นตัวขึ้นมา Clothesline ใส่ The Crazy!!! แต่ The Crazy แกก้มหลบได้ครับ เลยไป Clothesline ใส่ทางด้าน Joel แทน Bryan มารู้หันมา The Crazy เตะท้องครับ!!! The Crazy อัดด้วยท่อนแขน The Crazy เสริมแรงมา Bryan Clothesline!!! The Crazy หลบได้ครับ แล้ววิ่งกลับมาเป็น Lariat!!!! Bryan ไม่ลงครับ!!! The Crazy เลย Lariat!!! อัดลงไปอีกที คราวนี้หงายเลยครับ!!! The Crazy ทำท่าสะใจหันมา Joel เข่าครับ!!! Joel ทุบหลัง!!! Joel เสริมแรงมาเหมือนกัน Shoulder brock!!! The Crazy ไม่ลงเหมือนกันครับ!!! The Crazy บอกขออีกที Joel วิ่งไป The Crazy เกร็งไหล่แล้วครับ แต่ Joel วิ่งมา Spinning wheel kick!!! อัดใส่เต็มๆ!!! Joel จับลากคอ Bryan ไปโขกกับ TB ครับ!!! แล้ว Tag!!! เอา Steeler เข้ามา Steeler เตะท้องเลยครับ Steeler โชว์ความแข็งแรงจับยกเป็น Military press ครับ!!! หันมา Bryan วิ่งไป Spear!!! ป้าบบบบ!!! เต็มๆครับตัวเกือบขาด The Crazy ตกลงมากด!!!!

1...............................!!!!

2…………………………………………!!!!

ยังไม่ยอม!!!

Bryan จับลากคอ The Crazy มา ทุบหลัง!!! ทุบ!!! Bryan จับลากคอ The Crazy เหวี่ยงไปอัดกับ TB เลยครับ!!! Bryan เตะท้อง!!! Bryan ต่อย!!! ต่อย!!! ต่อย!!! ต่อย!!! Steeler ฟื้นมาแล้วครับ แล้ววิ่งมาด้วยความเร็ว 1000 ไมล์ / ชั่วโมง!!!! Steeler วิ่งไป Spear!!! ป้าบบบบ!!! Spear อัดใส่ The Crazy ครับ!!! Bryan หลบได้!!!! Bryan Tag เอา Sung มาแล้ว!!! Sung เข้ามาแบบไม่ธรรมดาครับ!!! Steeler หันมาพอดี Sung Springboard มา.......Steeler ก้มหลบครับ!!! Sung หันมา Steeler Clothesline!!! ป้าบบบบบ!!! Sung หลบได้ครับ!!!! Steeler หันมา Sung Dropkick to knee!!! หน้าฟาดพื้นเลยครับ Steeler Sung สะใจแล้ว!!! หันมา The Crazy BigBoot!!! ป้าบบบบบ!!! Sung หลับครับงานนี้!!! The Crazy กด!!!

1..........................!!!

2……………………………!!!!!

ยัง!!!!

The Crazy เดินไป Tag Lavega มาแล้วครับ!!! Lavega มาถึงกระทืบ!!! ใส่ Sung!!! หันไป ทุบหลังใส่ Steeler!!! Lavega กระทืบอีกครับ!!! หันไปทุบอีก!!! กระทืบใส่ Sung อีก!!! Lavega หันไป Leg Lariat!!! Steeler เซครับ!!! Lavega เลยวิ่งไป Clothesline!!! Steeler ล่วงเลย Lavega สะใจครับ!!! เย้เฮ!!! Bryan มาแล้วครับ!!! Tag ตอนไหนไม่รู้ Lavega หันมาเจอ Bryan!!! Lavega เลย Clothesline!!! Bryan หลบได้ครับ กวักมือเรียกแล้ว!!! Lavega หันกลับมา Bryan จัดการ Brutal to HELL (Chokebreaker)!!! ป้าบบบบ!!! Lavega ตายสนิทครับ!!! Bryan บอกมีใครอีกมั้ย มีแน่ครับ!!! Joel Tag Steeler เข้ามาแล้ว!!! Bryan ยังไม่รู้ครับ Joel กวักมือเรียกแล้ว!!! Bryan หันมา Joel Knee strike!!! อัดใส่ท้อง Bryan จุกเลยครับ!!! แล้ว Joel ตามด้วย Secret Recipes (Go to sleep)!!!! ป้าบบบบบ!!! Bryan หลับเลยครับ Joel หันมา The Crazy มาเหมือนกันครับ!!! Joel หันมาเจอ Ringing Of The Dragon (Sit-Down Spinebuster)!!! ป้าบบบบ!!! อัดลงไปเรียบร้อยครับ!!! The Crazy รีบกด!!!

1……………………………!!!!

2...............................!!!!!!

……………………………Sung ขึ้นมาครับ!!!!

3.........................แต่ช่วยไม่ทัน!!!!!

Mark : The Winner And the #1 Contender Of UOW Couple Tag Team Championship The Crazy & Delberto Del Lavega W/Hassan

HLX ครับที่ชนะไป!!!!! เป็น HLX ที่จะไปชิงแชมป์แท็กทีมกับแชมป์แท็กทีมคนปัจจุบันที่เพิ่งได้ชื่อมาสดๆร้อนๆคือ Hellmare ใน Loser Sanguinary

Michael อยู่ในห้องน้ำครับ แน่นอนว่าต้องอยู่กับเข็มขัดแชมป์ Junior กำลัง ปลดทุกข์เลยครับ พอกำลังจะเปิดประตูออกครับ เจอ Pax ครับ!!! Michael เหวอเลย Pax เห็น Michael ก็เข้าไปใส่ Clothesline!!!! แต่ Michael หลบได้ครับ เลยผลัก Pax ไปกระแทกกับกำแพงห้องน้ำ!!! เจ็บเลยงานนี้ แล้วพอ Pax หันมา Michael โยนเข็มขัดให้ครับ Pax งงครับ เอาเข็มขัดมาให้ตรูทำไม Michael ใช้โอกาสนี้ วิ่งเข้าไปใส่ Generation Blood อัดกับเข็มขัด!!!!!! Pax นอนตายในห้องน้ำเลยครับ Michael เลยใช้โอกาสนี้รีบวิ่งหนีออกจากห้องน้ำครับ!!!

Michael ออกจากห้องน้ำมาแล้ว กำลังรีบวิ่งจะไปเข้าห้อง Locker Room ของตัวเองครับ แต่ว่าต้องเบรกกะทันหัน เพราะเจอ Vagrant ดักรอไว้ข้างหน้าห้อง Michael เลยต้องไปอีกที่ครับ Michael ก็เดินไปเรื่อยๆครับ แล้วเจอ Ano กับ DRC เปิดประตู Locker Room ครับ!!! Michael เลยรีบไปหลบที่หลังประตู แล้วทั้งคู่ก็ไม่ได้สนใจ เดินออกไปต่อ Michael ก็เลยเข้าไปในห้อง Locker Room ของ DRC ครับ!!!

Commercial

Tonight Mainevent

Jacky Craz Vs Hellmare (Anonymous & Vagrant & DayRusChay)

1 On 3 Handicap Match

เพลง Lasthoper ดังขึ้น!!!

Mark :Following contest is 1 On 2 Handicap one fall!!!!! Introducing First form Windsor , Ontario!!!! Weight 212 pounds!!!! “The Prince of Lycanthrope” Miller Evans!!!!!!

นักมวยปล้ำหน้าใหม่ออกมาครับ Miller Evans!!!!! คนดูก็เฮครับ!!! เดินมาทักทายกับมิตรรักแฟนเพลง แล้วขึ้นเวทีไป แล้วขึ้น TB ไปแล้วทำท่าหอน 1 รอบ แล้วลงมาครับ เตรียมความพร้อม

เพลง Imperial City ดังขึ้น!!!

Mark : Introducing the opponent !! Combine weight at 365 pounds!!!!! Ichiro Hoshikawa & The Zax Xtreme Heel Level XHL!!!!!!!

XHL ออกมาแล้วครับ สมาชิกก็เหลือแค่ 2 คนเท่านั้น นั่นคือ Ichiro กับ Zax นะครับ ออกมาคนดูก็โห่สนามแทบแตก เดินมาแบบหยิ่งๆคู่กันแล้วขึ้นเวทีไป

แก๊งๆ!!

เปิดรายการมา Ichiro & Zax กระโจนเข้ามาอย่างไว กรรมการเข้ามาห้ามเอาไว้ทัน แต่ Miller หาได้กลัวเลยสักนิด วิ่งมาทำ Dropkick !! ใส่ทั้งคู่เต็มๆ ล่วงเวทีคู่เลยครับ นอนเจ็บอยู่ครู่นึง ทั้งสองก็ลุกขึ้นมา เริ่มด้วย Ichiro เข้ามาก่อน ทั้งคู่เดินไปเดินมา แล้ว Ichiro ก็เข้ามา พยายามจะจับล็อค แต่ Miller ศอก !! เตะท้อง Ichiro เข้าเต็มๆ !! ต่อด้วยเด้งเชือก กลับมาเจอ Ichiro ทำ Belly to Belly Suplex !! ต่อด้วยกระทืบซ้ำ จับ Miller ลุกขึ้นมา ทำ Fisherman Suplex !! ยก !! ยังครับ !! Miller เอาเท้าสกัดไว้ แล้วยกทำ Snapsuplex !! ยังเหมือนกันครับ !! Ichiro เอาเท้าสกัดบ้าง แล้วเตะเข้าที่ท้อง Miller ต่อด้วย DDT !! ลากศพ Miller ไปแทค Zax เข้ามากระทืบต่อครับ Zax จับ Miller ทำ Suplex !! ทีนึง แล้วขึ้น TB ไปทำ Diving Hurricanrana !! ยังครับ !! Miller รับเอาไว้ได้ จากนั้นโยน Zax ทิ้งตามน้ำไปครับ แต่ Zax จับ หัวของ Miller เอาไว้ กลายเป็น Sit-Out Facebuster ครับ !! Zax ก็รีบไปขึ้นเชือกอีกครั้ง แล้วโดด Forg Splash !! ตั้บ !! เต็มๆครับ !!

Zax ยืนขึ้นแล้วไปแทค Ichrio เข้ามา Ichiro ขึ้นเชือกไปครับ แล้วโดด Diving Headbutt !! ตู้ม !! เต็มๆครับ เข่าเกยเต็มๆหน้าเลย Miller ลุกขึ้นมา แล้วจับ Ichiro ทำ Scoopslam !! ต่อด้วย เด้งเชือก กลับมาทิ้งขา !! ต่อด้วย วิ่งไปกระโดดเด้งเชือก แล้วทำ Lionsault !! ยัง !! Ichrio หลบได้ Miller ก็ยังยืนได้ Miller วิ่งไปเด้งเชือกครับ ทำ One-Hand Bulldog !! ยัง !! Ichiro ไม่ยอมครับ ทำให้ Miller วืดไป เจอ Ichiro ต่อด้วย Backsuplex !! ยังอีกเช่นเดิม !! Miller ตีลังกาลงมายืนได้ Ichrio หันกลับมา เจอเตะ !! และ Uppercut !! เต็มๆคางเลยครับ Miller จับ Ichiro ทำ Suplex !! ยังครับ Ichiro เอาเท้าสกัด แล้วพลิกตัว ทำ Small Packged !! กรรมการเข้ามานับอย่างไว

1.......................................!!

2................................ ยังครับ !!

Miller ดิ้นหลุดได้ก่อนครับ Ichiro ก็รีบแจ้นไปแทค Zax เข้ามาครับ ตอนนี้ทั้งคู่ยืนประจันหน้า ดูเชิงกันอยู่ Miller บุกมาครับ แต่ Zax กลิ้งตัวหลบ ไปพิงที่ TB พอ Miller เข้ามาก็ทำ Drop Toehold !! ให้หน้า Miller กระแทก TB ครับ พอ Miller ลุกขึ้นมา ก็ทำ Neckbreaker !! ตู้ม !! เต็มๆครับ Zax จิกหัว Miller ลุกขึ้นมา แล้วเตะเข้ากลางหลัง Miller อย่างแรงครับ !! Miller นั่งแสบอยู่ Zax เตะซ้ำเข้าที่เดิมอีกครั้ง Miller เริ่มโมโห Zax ก็เตะไปเรื่อยๆครับ จน Miller ลุกขึ้นมาและ เตะคืนบ้าง เหวี่ยง Zax เด้งเชือก Zax หมุนตัวกลับครับ แล้วเตะท้อง Miller จับหัว Miller ย่อลง แล้วเอาขาไปเกี่ยว แล้วสวิงหมุนตัวทีนึง กลายเป็น Arm Drag !! เต็มๆครับ Zax จับ Miller ลุกขึ้นมา เหวี่ยงไปเด้งเชือก แล้วเอาลำตัวไปขวาง Miller กระโดดข้ามไปครับ Miller เด้งเชือกอีกรอบ แล้วเบลกทัน เห็น Zax กำลังตั้งท่า รอยกเสย Miller เลยจัดการ เตะใส่ Zax แต่ Zax หลบได้ครับ Miller หน้าหงายไปครับ

Zax รีบเข้าไปจับขา Miller ยกขึ้นมา แล้วเตะใส่ขา Miller ทีนึง ต่อด้วย Foot DDT !! เต็มๆครับ !! Zax ลากขา Miller ไปที่เชือกครับ !! แล้วเอาขาของ Miller พาดเชือกเอาไว้ แล้วดึงเต็มแรงครับ !! (เจ็บไม่ใช่น้อยนะครับ) กรรมการต้องมาห้ามออกไป Zax ฟังซะที่ไหน กระโดดไต่เชือกเส้นสอง แล้วทิ้งตัวลงมาเอาเท้าเหยียบขาของ Miller ย้ำ ๆ หนำใจแล้วไปแทค Ichiro เข้ามา Ichiro ไม่รอช้าครับ ทำ Heel Hook !! ล็อคแล้วครับ !! ล็อค !! ล็อค !! Miller ก็ตะเกียดตะกายไป !! พยายามเข้า !! ทำได้มั้ย !! จับได้ครับ !! กรรมการมาห้ามออกไป กรรมการกันตัว Ichiro ออกไปบ่นนิดหน่อย กลับมาเจอ Miller ทำ Snap DDT !! เต็มๆครับ Miller ต่อด้วยการ จับ Ichiro ไปนอนใกล้ๆ TB แล้วขึ้น TB ไปครับ ทำ Double Foot Stromp !! เต็มๆจ้า !! ตอนนี้นอนเจ็บคู่เลยครับ Ichiro ก็เจ็บหน้าอก Miller ก็เจ็บขา จะไปรอดมั้ยเนี่ย !!

ตอนนี้ต่างคนต่างนอนครับ !! Miller คลานไปที่ TB ฝั่งของตัวเองครับ เพื่อพยุงตัวเองลุกขึ้น ส่วน Ichiro ก็ไปแทค Zax เข้ามา Zax เห็นว่า Miller เหนื่อยใจจะขาด ลุยเข้าไปอย่างไวครับ แต่เจอ Miller โต้กลับด้วย Dropkick !! Zax งงเลยครับ ลุยเข้ามาอีกรอบ Miller พลิกตัวกลับไปล็อคข้างหลัง Zax แล้วทำ German Suplex !! ไม่รอช้า รีบไปจับ Zax ลุกขึ้น แล้วยกขึ้นบ่าครับ !! เตรียมทำ Miller Edge !! (Fireman Carry Gutbuster) Miller หันไปตะโกนทางคนดู คนดูก็เฮตอบ กำลังจะทิ้งลง Zax ไม่ยอมครับ ศอกใส่หูของ Miller หลายๆที เหวี่ยงไปเหวี่ยงมา จน Miller ยกไม่ไหวแล้ว ทิ้งตามน้ำแมร่งเลย จากตอนแรกต้องเป็น Gutbuster กลายเป็น Knee Strike !! เต็มๆปาก Zax เลยครับ Miller จับกดแล้วครับ

1.......................................!!

2.......................................!!

ยังครับ !!

Ichiro เข้ามาช่วยไว้ได้ทัน ไม่งั้นคงสาม Miller ตอนนี้เริ่มหมดสภาพ Ichiro ก็ลากศพ Zax ไปที่ TB ฝั่งตัวเอง แทคเอง มันทำเองหมด !! เข้ามาก็เจอ Miller Bigboot !! เต็มๆ ยังหรอก !! ผมโกหก !! Ichiro ดันหลบได้ แล้ววิ่งไปกระโดดเด้งเชือก เส้นสอง แล้วทำ Bodysplash !! ยังครับ !! Miller ไม่ได้หลบ !! Miller ไม่ได้รับได้ !! แต่ !! แต่ !! Miller เตะ !! แล้วทำ T-Bone Suplex !! เฟี้ยว !! เต็มๆครับ !! Miller จับ Ichiro ลุกขึ้น เตรียมทำ Gervase of Tilbury !! (Brainbuster) Ichiro ก็ไม่ยอมเหมือนกัน ดิ้น ๆ ๆ ๆ ๆ พยายามดิ้นสุดแรงเกิดเลยครับ !! จนหลุดลงมาได้ Ichiro ได้โอกาส เตะเข้าที่ขา Miller อย่างแรงครับ !! เต็มๆเลย !! Ichiro นั่งยิ้มอย่างมีความสุขครับ ก่อนจะตัดสินใจ Dragon Bite !! (Romero Special)

ทำ !!

ทำ !!

Dragon Bite !! (Romero Special)

ยกแล้วครับ !!!!!!!!!!!!

Miller จะทำยังไงดีละ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

อะจ๊ากกกกกกกกกกกกกก !!!!!!!!!!!!!!!!

เจอท่าแบบนี้ตรูจะแก้ยังไงฟระ

ไอ้บ้าเอ๊ยยย !! ตรูแกล้งหลับดีกว่า กรรมการเห็น ตะโกนโวยให้สั่นระฆัง Miller รีบลืมตาทันที คิดในใจ (ไอบ้าเอ๋ย ตรูแกล้งหรับก็ไม่ได้) สุดท้าย Ichiro เริ่มเมื่อย จึงยอมปล่อย Miller ซะดื้อ ๆ Ichiro จับ Miller ลุกขึ้น ทำ Year of the Dragon !! (Eye of Hurricane) Miller เอาไงดีละ !! หาทางออกไม่เจออะ !! ได้เวลาใช้ท่าปราบมาร !! มันคือ !! ท่า !! จั๊กจี๋ !! จั๊กเดียม !! จน Ichiro ยอมปล่อยครับ แล้วได้โอกาส ทำ X-Flasher !! (Spinning back fist) เต็มๆจ้า !! เสียงดังได้ใจ Miller จัดการเผ็ดจศึกด้วยท่า Lycan Sleeper !! (Dragon sleeper) อ้ากกกก !! Ichiro ทำไงดีครับ จะทนไม่ไหวแล้ว !! ช่วยกุที !!

ป้าบบบบบบบบบบ !!!!!!!!!!!!!!!

นั่นมันเสียงอะไรน่ะ ปรากฎว่าเสียงนั่น คือ The Zax ครับ เอาเก้าอี้มาฟาด เต็มกบาล Miller เลย กรรมการเห็นคาตา สั่งยุติแมททันทีครับ

Mark : The Winner Is Miller Evans By DQ

หลังแมทช์ Zax ก็เอาอาวุธมาตีต่อครับ!!! ตีๆๆๆ!! ตีเสร็จแล้ว ทั้ง 2 ก็กระทืบต่อครับ!!!! Evans ตายอนาถเลยครับ แล้ว XHL ก็ชูมือให้กันท่ามกลางเสียงโห่ของคนดู แล้ว Zax ก็ไปหยิบไมค์มาพูด

Zax : แกเห็นรึยังล่ะอาไมเคิล!!!
Zax : นี่จะเป็นสิ่งที่ลื้อจะได้รับ ถ้าลื้อไม่มาคืนเข็มขัดให้อั๊วภายในวันนี้!!!!

เพลง Imperial City ดังขึ้นอีกครั้ง!!! แล้ว Zax กับ Ichiro ก็กลับไปท่ามกลางเสียงโห่ของคนดู

Michael กำลังอยู่หลบอยู่ในห้อง Locker Room ของ DRC ครับ!!! หลบอยู่ในตู้เสื้อผ้า

Michael : ให้ตายเถอะ มันร้อนจริงๆวุ้ย แต่รู้สึกเหมือนไปมีชู้กับใครมา -*-

จากนั้นก็มีคนเปิดประตูเข้ามาครับ!!! คนๆนั้นคือ The Zax นั่นเอง!!! คงจะมาตามหา Michael เป็นแน่แท้ Michael ก็ได้ยินเสียงครับ เลยไม่ขยับตัว Zax ก็ค้นหาทั่วห้องครับ แล้วมาหยุดที่ตู้ที่ Michael ซ่อนอยู่ครับ!!! Zax เห็นน่าสงสัยเลยเปิดครับ!! ทันใดนั้น Michael ถีบที่ยอดอกของ Zax ครับ!! Zax เซไปนิดหน่อย แล้ววิ่งเข้าไป Big Boot!!!! แต่ Michael หลบมาข้างหลังได้ เลยกระโดด Dropkick ใส่หลังของ Zax แล้วไปกระแทกกับตู้เสื้อผ้า!!! Zax เจ็บเลยครับ มึนๆหันมา โดน Michael จับใส่ Generation Time!!!!!! Zax ตายเลยครับ Michael รีบผลักประตูออกไป เจอ Bryan ครับ!! Bryan ก็อยากได้ชิงแชมป์เหมือนกัน เข้าไปเตะท้อง Michael ที่เพิ่งออกมา แล้วใช้หมัดพิฆาต Destroy Your Brian!!!!!! แต่ Michael รับหมัดไว้ได้ครับ!! รู้สึกวันนี้ Michael จะเมพเหลือเกิน แล้วจับมาเข้าล็อคใส่ Generation Invasion!!!!! Bryan ตายไปอีกคน แล้ว Michael ก็รีบวิ่งหายไปเลยครับ!!!

Commercial

Next

Jacky Craz Vs Hellmare (Anonymous & Vagrant & DRC)

เพลง Ode To Freud ดังขึ้น!!!

Mark :Following contest is 1 On 3 Handicap one fall!!!!! Introducing First combine weight at 848 pounds!!!! Anonymous & Vagrant & DayRusChay Hellmare!!!!!!

ออกมาแล้วครับ Hellmare แชมป์แท็กทีมทีมปัจจุบัน ออกมาคนดูก็โห่เหมือนเดิม เดินมาเรียง 1 แล้วขึ้นเวทีไป

เพลง Reality ดังขึ้น!!!

Mark : Introducing the opponent !! Form Jacksonile,Florida weight 205 pounds!!!! “The GM” Jacky Craz!!!!!

Jacky GM ออกมาแล้วครับ!! คนดูก็เฮยินดีครับ ออกมาชู 2 นิ้วครับ แล้ววิ่งขึ้นเวทีสไลด์ขึ้นไป แล้วชู 2 นิ้วอีกทีครับ!!

แก๊งๆ!!!

เริ่มแมทช์มาเป็น DRC เจอกับ Jacky ก่อนครับทั้งคู่ประมือกันแล้วครับ แต่ DRC แรงเยอะกว่าเห็นๆทำการดัน Jacky ไปติดมุมครับ กรรมการรีบจับแยกครับ DRC ก็ปล่อยครับ แต่ปล่อยไม่ทันไร DRC จัดการตบอกของ Jacky ลั่นเวทีเลยครับ Jacky ทรุดลงไปนั่งเลยครับ DRC จัดการกระทืบๆๆ ก่อนจะเอาเข่าดันหน้าครับ Jacky หายใจไม่ออกครับ!! กรรมการบอกให้แยกครับ DRC ก็ปล่อยครับ DRC รีบจับ Jacky ขึ้นมายืนครับก่อนจะยก Snap Suplex แต่ไม่ไปครับ Jacky เอาเท้าสะกัดไว้ได้ครับ DRC ยกใหม่ครับ ยกขึ้นครับแต่ Jacky ดิ้นหลุดไปได้ Jacky กระโดดถีบใส่หลังของ DRC เต็มๆ DRC เสเลยครับ Jacky จัดการลวบหลังครับยก German Suplex แต่ DRC ไม่ยอมเอาศอกกระทุ้งใส่หน้าท้องของ Jacky ครับ Jacky โดนไปดอกเดียวรีบปล่อยเลยครับ DRC รีบไปเด้งเชือกก่อนจะจัดการ DRC Kick (Big Boots) แต่ Jacky ก้มหลบได้ครับก่อนจะจัดการใส่ Neckbreaker!! DRC ลงไปนอนครับ Jacky รีบกระโดดที่ขอบเวทีครับก่อนจะจัดการสปริงบอร์ดเข้ามา Body Splash!!!! ใส่หน้าท้องของ DRC แต่ DRC เอาเข่ามาดักไว้ครับ Jacky จุกเลยครับโดนเข่าของ DRC เต็มๆ DRC จัดการลากคอ Jacky ขึ้นมาก่อนจับยกขึ้นมา Backbreaker เข่าอัดเต็มหลังของ Jacky ลงไปนอนเลยครับ DRC จัดการยกขากดครับ กรรมการทำหน้าที่นับครับ

1......................

ได้แค่ 1 ครับ! Jacky ยกไหล่ออกมาตั้งแต่ 1 ครับ DRC ไม่สนครับลาก Jacky ไปที่มุมของตัวเองก่อนจะแท็กเอา ANO เข้ามาครับ ทั้งคู่รีบจับ Jacky ยืนขึ้นก่อนจะจับเหวี่ยงเด้งเชือกก่อนจะทำ Double Gourdbuster!! ท้องของ Jacky ลงไปฟาดพื้นเวทีเต็มๆครับ ANO จัดการเหยียบหน้าท้องของ Jacky เต็มแรงครับ Jacky เด้งขึ้นมาอยู่ในท่านั่ง ANO จัดการเด้งเชือกก่อนจะเอาท่อนแขนอัดใส่หน้าของ Jacky เต็มๆครับ Jacky ลงกองครับ ANO จัดการกระทืบไม่ยั้งเลยครับ กรรมการห้ามอีกแล้วครับ ANO บอกกรรมการแบบหงุดหงิดครับก่อนจะจับ Jacky ยืนขึ้นมาแต่โดน Jacky ใส่ Jawbreaker ครับ ANO เสเลยครับ Jacky จัดการกระโดด Enzuigiri ใส่คอของ ANO เสียงดังฟังชัดลั่นเวที ANO ทรุดลงไปครับ Jacky จัดการเด้งเชือกก่อนจะ Sliding Dropkick ใส่หน้าของ ANO อีกซักทีครับ ANO หลับครับ Jacky กดครับ

1..........................

2..........................

Vagrant กับ DRC ออกมาดึงขาของ Jacky ออกไปครับก่อนจะจัดการอุ้ม Jacky พร้อมด้วยออกแรงโยน Jacky ขึ้นฟ้าหลังฟาดพื้นเต็มๆ ANO พื้นขึ้นมาแบบงงๆแต่เห็น Jacky นอนสลบครับ ANO จัดการจับ Jacky แบกขึ้นไหล่ทำ Oklahoma Slam แต่ Jacky พื้นทันครับดิ้นหลุดก่อนจะผลัก ANO ชนกับเทริน์บัคเคิลเต็มๆ ANO เสกลับมา Jacky จัดการลวบเอวยก German Suplex!!! ANO คอปักพื้รแถมกดเป็นท่าสะพานโค้งครับ กรรมการนับครับ

1........................

2......................

ANO ดิ้นหลุดครับ Jacky จัดการลากศพของ ANO มานอนใกล้ๆเชือกครับ Jacky จัดการปีนขึ้นเชือก จัดการใส่ Craz Drop!! (Diving Leg Drop) แต่โดน ANO ดึงขาล่วงลงมาหลังฟาดพื้นครับ ANO จับ Jacky แบกใส่ Powerbomb!!! ANO จัดการปีนขึ้นเชือกพร้อมกระโดด Don’t be so sad!!! (Diving Headbutt) แต่ Jacky ยกเข่าขึ้นมาครับ ANO โดนเข่าเต็มๆครับ Jacky รีบยืนครับก่อนจะจัดการใส่ Fisherman Suplex!!! พร้อมกดครับ!! แต่ไม่ทันกรรมการจะนับครับ Vagrant มาเหยียบใส่ท้องของ Jacky เต็มๆครับก่อนจะทำ Gutbuster!! ท้องของ Jacky อัดกับเข่าของ Vagrant เต็มๆครับ ANO พื้นขึ้นมาแบบงงๆแต่ก็จัดการแท็กเอา Vagrant เข้ามาครับ ANO รีบจับ Jacky ทำ Reverse Atomic Drop!! Vagrant รีบเด้งเชือกก่อนจะจัดการ Clothsline ใส่คอของ Jacky ลงไปนอนครับ Vagrant จัดการผลิกศพของ Jacky ก่อนจะล็อค Idiot You!!! (Cattle Multilation) เต็มๆแขนสองข้างของ Jacky ครับ Jacky โดนล็อคดิ้นเลยครับพยายามม้วนกลับมาแต่ไม่ได้ Vagrant ยังล็อคแขนไว้อยู่ครับ

Jacky จะทำไงดีครับโดนล็อคแบบนี้

Jacky ลองเอาขาพาดเชือก

แล้วก็ได้................!!!!

Vagrant ต้องปล่อยครับไม่งั้นแพ้ฟาลว์ Vagrant จับ Jacky ยกขึ้นมาจะ Suplex แต่ Jacky ดิ้นหลุดได้ครับ Vagrant งงๆ ครับมันหายไปไหน หันมาเจอ Jacky เตะใส่หน้าทีหน้าหมุน 90 องศาครับ Vagrant ลงไปนอนครับ Jacky จัดการเด้งเชือกกระโดดข้ามตัว Vagrant จัดการสปริงบอร์ด Joker Sault!! (Lionsault) แต่ Vagrant กลิ้งหลบได้ครับ Jacky ท้องฟาดพื้นครับ Vagrant ยืนรอให้ลุกขึ้นมาครับ Jacky ยืนขึ้นมาเจอ Super Kick เต็มปากของ Vagrant เต็มๆครับ Jacky นอนครับ Vagrant จัดการกดครับ

2...................

Jacky ยกไหล่ครับ!! Vagrant ไม่เชื่อสายตาครับ แต่ไม่สนแล้วครับจับ Jacky ขึ้นไปบนเทริน์บัคเคิลชั้นที่สามครับเตรียมใส่ Road Ever !!!!(Pepsi Plunge) แต่ Jacky ไม่ยอมครับ ฝืนไว้ได้ Vagrant เอาใหม่ครับ Jacky ไม่ยอมครับ Jacky จัดการออกแรงเสย Back Body Drop!!! หลังของ Vagrant ฟาดพื้นเต็มๆครับ Jacky ยืนบนเชือกเส้นที่สามรอให้ Vagrant ลุกขึ้นมา Vagrant ลุกขึ้นมาหันมาที่เชือก Jacky กระโดดขวางลำตัวทับ Vagrant เต็มๆครับก่อนจะจัดการกดครับ

1..........................

2..........................

Vagrant ทนได้ครับ!! Jacky จับ Vagrant ไปที่กลางเวที เร่งฝีเท้าสปริงตัว Joker Sault!!! แต่ไม่ได้ครับ Vagrant ยกเข่าขึ้นมาครับ Jacky โดนเข่าเต็มๆ Jacky จุกเลยครับ Vagrant ยืนขึ้นมาจับแบก Jacky ใส่ T-Bone Suplex!!! Vagrant จัดการแท็กเอา DRC กลับเข้ามา DRC จับ Vagrant แบกขึ้นบ่าใส่ Ghost DRC!!!!! (F-5) แต่ Jacky เอาศอกอัดใส่คอของ DRC เต็มๆครับ DRC ปล่อยเลยครับ Jacky จัดการเด้งเชือกก่อนจะกระโดดเอาเข่าอัดใส่หน้าของ DRC เต็มๆครับก่อนจะจัดการยืนรอครับ DRC มึนๆแต่ก็ลุกขึ้นมา Jacky จัดการสปริงบอร์ด Tornado DDT!!! คอของ DRC ปัดพื้น แบบนี้เจ็บหนักครับ Jacky จัดการเด้งเชือกก่อนจะ Flip Senton ใส่ลำตัวของ DRC อีกซักดอกครับก่อนจะจัดการกดครับ

1..............................

2.............................

ANO ออกมากระทืบหลังของ Jacky ครับ Jacky โดนเข้าไปปล่อยเลยครับ ANO ไม่ยอมกลับจับ Jacky ใส่ Nameless (Rock Bottom) แต่ Jacky แก้เป็น DDT แทนครับ ANO หน้าฟาดพื้น!! Jacky จัดการเอาเท้าเขี่ย ANO ลงไปครับไม่ทันระวัง DRC จัดการลวบกดครับ

1...................

2...............

Jacky ดิ้นหลุดครับ ทั้งคู่ลุกขึ้นมาประมือประมือกันครับ DRC จัดการตีเข่าใส่หน้าท้องของ Jacky ก่อนจะจัดการแบกขึ้นมาใส่ Ghost DRC!!!!! แต่ Jacky สู้ครับเอาศอกอัดใส่คอของ DRC โดนซ้ำสองก็ต้องปล่อยครับ Jacky จัดการเตะอัดใส่อกของ DRC ไม่ยั้งครับ ก่อนจะเร่งฝีเท้าเด้งเชือกมา แต่โดน DRC เสยขึ้นไป ลงคอกระตุกกับเชือกครับ Jacky ยินกุมคอเลยครับ DRC จับใส่ Backsuplex เต็มๆ DRC ไปยืนรอที่มุมเตรียมใส่ DRC Bomb (Spear) Jacky ลุกขึ้นมา DRC ไม่รอช้าพุ่งเข้าไป DRC Bomb!!! โครม!! Jacky จับมาใส่ DDT แทนครับ DRC หลับสนิทครับ Jacky จัดการเด้งเชือกใส่ Joker Sault!!! จนได้ครับ!! Jacky จัดการกดครับ

2.......................

ANO กับ Vagrant ออกมา!!!!...

แต่ไม่ทัน!!!!

3...........................

เพลง Reality ดังขึ้น!!

Mark : The Winner Jacky Craz

Jacky พลิคล็อคเอาชนะ Hellmare ไปได้ครับ!!! สามารถล้างแค้นเมื่ออาทิตย์ก่อนได้สำเร็จ แต่พวก HM ไม่พอใจครับ จะรุมอัด แต่ว่า…..

Kaiser Is Coming!!!!!

เพลง Rebirth ดังขึ้น!!!

Kaiser ออกมาแล้วครับ!!! ออกมาช่วย Jacky รีบวิ่งขึ้นเวที แล้วจัดการจับ Ano ใส่ Frozen Cutter!!!!! (RKO)ANO ตายไปแล้ว 1 ศพ Vagrant พุ่งเข้ามาจับใส่ Locking Locking!!!!! (LeBell Lock) แต่ Kaiser หลบได้ แล้วพอ Vagrant หันมา Kaiser ใส่ Frozen Breaker!!!!!!! (Codebreaker) Vagrant ตายไปอีกศพแต่พอ Kaiser หันไป โดน DRC จับแบกแล้วครับ!! จะใส่ Ghost DRC!!!!! แต่ Jacky ที่เพิ่งฟื้นตัวขึ้นมาทุบหลังครับ!! ทุบๆๆๆๆ ทุบจน DRC ต้องปล่อย แล้วพอ DRC หันไปข้างหลัง โดน Jacky ใส่ J-Slam!!!!!! DRC ตายตามไป แล้ว Kaiser ก็ชูมือให้ Jacky ไป

Michael กำลังวิ่งจะออกจากสนามไปยังลานจอดรถครับ!!! แต่เจอ Ichiro อยู่ที่เดิม เลยย่องเบาๆไป สะกิด Ichiro Ichiro หันมา

Michael : You Can’t See Me!!!!! (พร้อมกับทำท่าด้วย)

Ichiro มึนครับ พอดี Michael แม่งหยิบถุงก๊อบแก๊บสีทึบขนาดใหญ่มาใส่ เลยบังหน้าหมด แล้ว Michael ก็เผ่นแนบครับ!!! แต่ Ichiro เห็นข้างหลังที่สะพายแชมป์ Junior อยู่ เลยรีบตามไปครับ หนอยแน่!! หลอกกรูเรอะ!!! Ichiro ก็รีบตามไป แต่ Michael ขึ้นรถกลับบ้านไปแล่ว! Ichiro ก็เลยตามไม่ทันครับ (พอดีตรูมาแท็กซี่ มันมารถส่วนตัว -*-) อย่างนี้ Michael ก็ได้แชมป์ Junior ไปครองสิครับ ติดตามสัปดาห์หน้าครับ

Admin
Admin
Admin

http://uowrestling.forumotions.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

UOW Pyron 14/1/11 Empty Re: UOW Pyron 14/1/11

ตั้งหัวข้อ by Joe Fri Jan 14, 2011 7:52 pm

เฮ ๆ ๆ ๆ !! #1 Contender เว้ย พวกเรา นี่เป็นโอกาสของเราแล้ว ไม่ว่ามันจะลำบากขนาดไหน เราจะสู้เต็มที่ !!
Joe
Joe
UOW Star
UOW Star

UOW Pyron 14/1/11 Empty Re: UOW Pyron 14/1/11

ตั้งหัวข้อ by BJ Pactrick Fri Jan 14, 2011 9:36 pm

แกไอ ZAX

ชั้นจะไม่ให้แกได้มาทำร้ายชั้นฟรีๆหรอก

เตรียมตัวมีรอย "เขี้ยว" ประดับบนตัวไว้เลยนะ

BJ Pactrick
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by ben16571 Sat Jan 15, 2011 2:02 pm

okเลยhassan ฉันจะพยยามเต็มที่เพื่อทีมของเรานะ
ben16571
ben16571
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by ice25897 Sat Jan 15, 2011 8:47 pm

ถึงตอนนี้ยังจะไม่ใช่แชมป์อย่างเป็นทางการ แต่มันก็แน่นอนอยู่แล้วว่าแชมป์จะอยู่ในมือชั้นไปอีกนาน !!

ขนาดพวกแกกี่ตัวต่อกี่ตัวยังแย่งจากชั้นไปได้ ก้ไม่มีปัญญาแล้วหละ !!

ice25897
UOW Jobber
UOW Jobber

ตั้งหัวข้อ by bryan-ford Sun Jan 16, 2011 6:09 am

ชิ...พลาดอีกแล้ว
bryan-ford
bryan-ford
UOW Reporter
UOW Reporter

ตั้งหัวข้อ by DanielsoN Mon Jan 17, 2011 2:51 pm

แกไอ้ Michael ครั้งที่แล้วก็ขโมยแชมป์ Junior ไปจากชั้นครั้งนี้ยังจะหุบเข็มขัดเองอีก

ขี้ขลาดว่ะ...
DanielsoN
DanielsoN
UOW Rookie
UOW Rookie

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics